Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Belarus Reserve League 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Belarus Reserve League năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Belarus Reserve League CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ hai, Ngày 15/08/2022
15/08 21:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1-3 Dinamo Minsk Reserves (1-2)
15/08 18:00 Bate Borisov Reserves 1-1 Belshina Babruisk Reserve (1-1)
Chủ nhật, Ngày 14/08/2022
14/08 20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-1 FC Gomel Reserves (0-1)
14/08 19:00 FC Isloch Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves (0-1)
14/08 17:00 FC Minsk Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves (1-0)
Thứ bảy, Ngày 13/08/2022
13/08 19:00 Neman Grodno Reserves 1-0 FC Slutsk Reserves (0-0)
13/08 17:00 Torpedo Zhodino Reserves 1-1 Energetik-BGU Minsk Reserves (1-0)
Thứ hai, Ngày 08/08/2022
08/08 21:00 FC Gomel Reserves 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves (1-0)
08/08 18:00 Bate Borisov Reserves 7-1 Slavia Mozyr Reserve (4-1)
08/08 16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 FC Minsk Reserves (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/08/2022
07/08 19:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves (0-0)
07/08 17:00 FC Slutsk Reserves 0-4 FC Isloch Reserves (0-3)
07/08 16:00 Dnepr Mogilev Reserves 2-0 Belshina Babruisk Reserve (1-0)
Thứ bảy, Ngày 06/08/2022
06/08 18:00 FC Vitebsk Reserves 1-3 Energetik-BGU Minsk Reserves (1-1)
Thứ sáu, Ngày 05/08/2022
05/08 20:00 Shakhter Soligorsk Reserves 4-0 Dinamo Brest Reserves (1-0)
Thứ ba, Ngày 19/07/2022
19/07 20:00 Belshina Babruisk Reserve 0-1 Shakhter Soligorsk Reserves (0-1)
Thứ hai, Ngày 18/07/2022
18/07 20:00 FC Slutsk Reserves 2-1 Dinamo Brest Reserves (2-0)
Chủ nhật, Ngày 17/07/2022
17/07 19:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 Slavia Mozyr Reserve (0-1)
17/07 17:00 FC Vitebsk Reserves 1-1 Neman Grodno Reserves (1-0)
17/07 17:00 Torpedo Zhodino Reserves 2-2 FC Isloch Reserves (0-0)
Thứ bảy, Ngày 16/07/2022
16/07 20:00 FC Gomel Reserves 3-0 FC Minsk Reserves (1-0)
16/07 18:00 Bate Borisov Reserves 4-0 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves (3-0)
16/07 17:00 Belshina Babruisk Reserve 0-1 Shakhter Soligorsk Reserves (0-1)
Thứ tư, Ngày 13/07/2022
13/07 18:00 Bate Borisov Reserves 1-2 FC Isloch Reserves (0-0)
Thứ hai, Ngày 11/07/2022
11/07 21:00 Dinamo Brest Reserves 3-1 Torpedo Zhodino Reserves (1-0)
11/07 19:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 4-0 Dnepr Mogilev Reserves (2-0)
Chủ nhật, Ngày 10/07/2022
10/07 21:00 FC Minsk Reserves 0-3 Bate Borisov Reserves (0-0)
10/07 20:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 2-1 FC Gomel Reserves (2-1)
Thứ bảy, Ngày 09/07/2022
09/07 20:00 Shakhter Soligorsk Reserves 3-0 FC Slutsk Reserves (2-0)
09/07 20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-1 Belshina Babruisk Reserve (0-0)
09/07 20:00 FC Isloch Reserves 1-2 FC Vitebsk Reserves (0-1)
Thứ ba, Ngày 05/07/2022
05/07 17:00 Torpedo Zhodino Reserves 2-1 FC Slutsk Reserves (1-0)
05/07 16:00 Dnepr Mogilev Reserves 3-0 FC Minsk Reserves (1-0)
Thứ hai, Ngày 04/07/2022
04/07 18:00 Bate Borisov Reserves 0-1 Energetik-BGU Minsk Reserves (0-0)
04/07 17:30 FC Vitebsk Reserves 4-1 Dinamo Brest Reserves (3-0)
04/07 16:30 FC Gomel Reserves 1-1 Neman Grodno Reserves (1-0)
Chủ nhật, Ngày 03/07/2022
03/07 19:00 Belshina Babruisk Reserve 1-2 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves (0-1)
03/07 16:00 Dinamo Minsk Reserves 1-0 FC Isloch Reserves (0-0)
Thứ sáu, Ngày 01/07/2022
01/07 20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-2 Shakhter Soligorsk Reserves (0-2)
Thứ năm, Ngày 30/06/2022
30/06 21:00 FC Gomel Reserves 4-2 Torpedo Zhodino Reserves (2-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)