Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương 2020 mới nhất

Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Cúp C1 Châu Đại Dương CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Bảng FT HT
Thứ năm, Ngày 11/08/2022
11/08 10:00 B (Nikao Sokattak FC 1-4 Auckland City (1-1)
11/08 07:00 B Hienghene Sport 2-0 Rewa FC (0-0)
Thứ tư, Ngày 10/08/2022
10/08 10:00 A Association Sportive Venus 0-1 ABM Galaxy (0-0)
10/08 07:00 A Lae City 2-3 Central Coast (1-3)
Thứ hai, Ngày 08/08/2022
08/08 10:00 B (Nikao Sokattak FC 0-1 Hienghene Sport (0-0)
08/08 07:00 B Rewa FC 0-3 Auckland City (0-2)
Chủ nhật, Ngày 07/08/2022
07/08 10:00 A Association Sportive Venus 1-0 Lae City (0-0)
07/08 07:00 A Central Coast 3-1 ABM Galaxy (2-1)
Thứ sáu, Ngày 05/08/2022
05/08 10:00 B Rewa FC 3-1 (Nikao Sokattak FC (2-0)
05/08 07:00 B Auckland City 5-0 Hienghene Sport (3-0)
Thứ năm, Ngày 04/08/2022
04/08 10:00 A Central Coast 0-3 Association Sportive Venus (0-2)
04/08 07:00 A ABM Galaxy 2-2 Lae City (1-1)
Thứ bảy, Ngày 25/06/2022
25/06 12:00 Lae City 2-1 Hekari Souths United FC (0-1)
25/06 11:00 Central Coast 1-1 Solomon Warriors FC (0-1)
25/06 10:00 ABM Galaxy 5-0 Rue Rue FC (1-0)
Chủ nhật, Ngày 19/06/2022
19/06 11:00 Solomon Warriors FC 1-1 Central Coast (1-0)
19/06 10:00 Rewa FC 4-0 Lautoka (2-0)
Thứ bảy, Ngày 18/06/2022
18/06 10:00 Rue Rue FC 0-0 ABM Galaxy (0-0)
Thứ sáu, Ngày 17/06/2022
17/06 14:30 Lautoka 1-1 Rewa FC (0-0)
Thứ tư, Ngày 15/06/2022
15/06 13:00 AS Pirae 0-0 Association Sportive Venus (0-0)
Thứ hai, Ngày 06/06/2022
06/06 11:00 Hienghene Sport 2-1 SC Ne Drehu (1-1)
Thứ bảy, Ngày 04/06/2022
04/06 11:00 SC Ne Drehu 2-2 Hienghene Sport (1-0)
Chủ nhật, Ngày 08/03/2020
08/03 13:00 D Association Sportive Venus 4-2 Ba (3-2)
08/03 10:00 D Auckland City 2-0 Lupe Ole Soaga (1-0)
Thứ bảy, Ngày 07/03/2020
07/03 15:00 C AS Magenta Noumea 2-0 Solomon Warriors FC (2-0)
Thứ năm, Ngày 05/03/2020
05/03 13:00 D Association Sportive Venus 0-1 Auckland City (0-1)
05/03 10:00 D Lupe Ole Soaga 4-3 Ba (4-0)
Thứ tư, Ngày 04/03/2020
04/03 16:00 C AS Magenta Noumea 3-2 Tiare Tahiti (1-1)
Thứ hai, Ngày 02/03/2020
02/03 13:00 D Lupe Ole Soaga 0-6 Association Sportive Venus (0-2)
02/03 10:00 D Ba 0-6 Auckland City (0-3)
Chủ nhật, Ngày 01/03/2020
01/03 12:00 C Solomon Warriors FC 1-0 Tiare Tahiti (0-0)
Thứ bảy, Ngày 22/02/2020
22/02 12:00 A Hekari Souths United FC 2-1 ABM Galaxy (0-0)
22/02 09:00 A Hienghene Sport NC 0-4 Eastern Suburbs AFC (0-2)
Thứ sáu, Ngày 21/02/2020
21/02 11:00 B Malampa Revi 3-0 Lae City (2-0)
21/02 07:00 B Henderson Eels FC 3-2 Lautoka (0-1)
Thứ tư, Ngày 19/02/2020
19/02 12:00 A Hienghene Sport NC 2-2 Hekari Souths United FC (1-2)
19/02 09:00 A ABM Galaxy 2-2 Eastern Suburbs AFC (2-1)
Thứ ba, Ngày 18/02/2020
18/02 11:00 B Malampa Revi 2-2 Henderson Eels FC (1-1)
18/02 07:00 B Lautoka 0-7 Lae City (0-5)
Chủ nhật, Ngày 16/02/2020
16/02 12:00 A Eastern Suburbs AFC 2-1 Hekari Souths United FC (2-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)