Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 14/05/2022
14/05 22:00 27 KF Besa Doberdoll 7-2 FK Kadino (5-1)
14/05 22:00 27 Detonit Junior 2-1 Kamenica-Sasa (1-0)
14/05 22:00 27 FK Kozuv 1-3 Belasica Strumica (0-1)
14/05 22:00 27 FK Ohrid 2004 2-0 FK Teteks Tetovo (2-0)
14/05 22:00 27 KF Veleshta 1-2 FK Rinija Gostivar (1-2)
14/05 22:00 27 Bratstvo 07 2-4 FK Osogovo (1-1)
14/05 22:00 27 Pehchevo 3-0 FK Lokomotiva Gradsko (2-0)
14/05 22:00 27 FK Sloga 1934 Vinica 1-2 Pobeda Prilep (1-1)
14/05 22:00 27 Korab Debar 1-2 FC Vardar Skopje (0-2)
14/05 22:00 27 Sileks 1-1 Voska Sport (0-0)
Thứ bảy, Ngày 07/05/2022
07/05 22:00 26 FK Rinija Gostivar 0-0 FK Ohrid 2004 (0-0)
07/05 22:00 26 FC Vardar Skopje 1-0 Sileks (0-0)
07/05 22:00 26 FK Osogovo 1-1 Detonit Junior (0-1)
07/05 22:00 26 Kamenica-Sasa 0-1 FK Kozuv (0-0)
07/05 22:00 26 FK Lokomotiva Gradsko 2-2 Bratstvo 07 (1-0)
07/05 22:00 26 FK Teteks Tetovo 3-3 Korab Debar (0-0)
07/05 22:00 26 Pobeda Prilep 2-0 Pehchevo (1-0)
07/05 22:00 26 Voska Sport 3-0 KF Besa Doberdoll (0-0)
07/05 22:00 26 FK Kadino 1-1 KF Veleshta (1-1)
07/05 22:00 26 Belasica Strumica 1-0 FK Sloga 1934 Vinica (1-0)
Thứ bảy, Ngày 30/04/2022
30/04 22:00 25 FK Ohrid 2004 6-2 FK Kadino (3-0)
30/04 22:00 25 Voska Sport 0-1 FC Vardar Skopje (0-0)
30/04 22:00 25 Detonit Junior 4-0 FK Lokomotiva Gradsko (4-0)
30/04 22:00 25 FK Kozuv 1-0 FK Osogovo (0-0)
30/04 22:00 25 FK Sloga 1934 Vinica 0-0 Kamenica-Sasa (0-0)
30/04 22:00 25 Korab Debar 0-1 FK Rinija Gostivar (0-0)
30/04 22:00 25 Sileks 2-0 FK Teteks Tetovo (0-0)
30/04 22:00 25 KF Besa Doberdoll 8-1 KF Veleshta (4-1)
30/04 22:00 25 Pehchevo 3-1 Bratstvo 07 (3-0)
30/04 22:00 25 Pobeda Prilep 3-0 Belasica Strumica (1-0)
Thứ bảy, Ngày 23/04/2022
23/04 21:00 24 Bratstvo 07 1-2 Detonit Junior (0-0)
23/04 21:00 24 FK Teteks Tetovo 0-6 Voska Sport (0-2)
23/04 21:00 24 FK Osogovo 0-1 FK Sloga 1934 Vinica (0-0)
23/04 21:00 24 KF Veleshta 2-3 FK Ohrid 2004 (1-2)
23/04 21:00 24 FK Kadino 0-6 Korab Debar (0-2)
23/04 21:00 24 Belasica Strumica 3-0 Pehchevo (1-0)
23/04 21:00 24 FC Vardar Skopje 1-0 KF Besa Doberdoll (1-0)
23/04 21:00 24 FK Lokomotiva Gradsko 0-7 FK Kozuv (0-2)
23/04 21:00 24 Kamenica-Sasa 1-2 Pobeda Prilep (0-1)
23/04 21:00 24 FK Rinija Gostivar 0-2 Sileks (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)