Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Chủ nhật, Ngày 13/12/2020
13/12 19:0016FK Teteks Tetovo3-1Vardar Forino(2-0)
Thứ bảy, Ngày 12/12/2020
12/12 19:0016Kamenica-Sasa3-1FK Kozuv(1-1)
12/12 19:0016FK Roseman1-7FK Osogovo(0-2)
12/12 19:0016FK Sloga 1934 Vinica1-3Bregalnica Stip(0-2)
12/12 19:0016KF Veleshta0-0FK Skopje(0-0)
12/12 19:0016FK Rinija Gostivar1-0Vlazrimi Kicevo(1-0)
12/12 19:0016FK Ohrid 20042-1FK Kadino(2-0)
12/12 19:0016Pehchevo5-1FC Plackovica(2-1)
12/12 19:0016Pobeda Prilep0-0FK Tikves Kavadarci(0-0)
12/12 19:0016Korab Debar2-3FK Drita Bogovinje(1-1)
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 19:2515FK Kadino0-1Korab Debar(0-1)
05/12 19:2015FK Skopje4-0FK Rinija Gostivar(2-0)
05/12 19:0015Bregalnica Stip2-0Pehchevo(2-0)
05/12 19:0015FK Kozuv3-2FK Roseman(1-2)
05/12 19:0015FK Tikves Kavadarci4-2FK Sloga 1934 Vinica(3-1)
05/12 19:0015FK Osogovo2-0Pobeda Prilep(1-0)
05/12 19:0015FC Plackovica1-1Kamenica-Sasa(0-1)
05/12 19:0015Vardar Forino0-1FK Ohrid 2004(0-1)
05/12 19:0015Vlazrimi Kicevo0-2FK Teteks Tetovo(0-1)
05/12 19:0015FK Drita Bogovinje0-1KF Veleshta(0-1)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 19:0014FK Roseman0-1FC Plackovica(0-0)
28/11 19:0014FK Sloga 1934 Vinica3-0FK Osogovo(1-0)
28/11 19:0014Pehchevo0-0Kamenica-Sasa(0-0)
28/11 19:0014FK Rinija Gostivar2-1FK Drita Bogovinje(0-0)
28/11 19:0014FK Ohrid 20041-0Vlazrimi Kicevo(0-0)
28/11 19:0014Korab Debar0-1KF Veleshta(0-0)
28/11 19:0014Pobeda Prilep1-2FK Kozuv(0-1)
28/11 19:0014Bregalnica Stip1-1FK Tikves Kavadarci(0-0)
28/11 19:0014FK Teteks Tetovo1-2FK Skopje(1-1)
28/11 19:0014FK Kadino1-1Vardar Forino(0-0)
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:0013FK Tikves Kavadarci1-4Pehchevo(0-0)
25/11 19:0013FK Skopje2-1FK Ohrid 2004(2-0)
25/11 19:0013Vardar Forino0-1Korab Debar(0-0)
25/11 19:0013FK Osogovo1-3Bregalnica Stip(0-0)
25/11 19:0013FC Plackovica0-0Pobeda Prilep(0-0)
25/11 19:0013Kamenica-Sasa5-0FK Roseman(0-0)
25/11 19:0013Vlazrimi Kicevo1-0FK Kadino(0-0)
25/11 19:0013FK Drita Bogovinje0-0FK Teteks Tetovo(0-0)
25/11 19:0013KF Veleshta2-1FK Rinija Gostivar(1-0)
25/11 19:0013FK Kozuv0-0FK Sloga 1934 Vinica(0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)