Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Nga năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Nga CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Thứ ba, Ngày 11/05/2021
11/05 22:3024KAMAZ Naberezhnye Chelny3-1Nosta Novotroitsk(1-1)
11/05 22:0024FC Murom2-2Zvezda Sint Petersburg(1-1)
11/05 22:0024Torpedo Vladimir1-2Znamya Truda(0-2)
11/05 21:0024FK Zenit Izhevsk6-0FK Orenburg-2(1-0)
11/05 21:0024Volga Ulyanovsk5-0FC Lada Togliatti(1-0)
11/05 20:0028Anzhi Makhachkala2-2FK Makhachkala(1-0)
11/05 20:0024Dolgiye Prudy2-0Dinamo Moscow B(1-0)
11/05 20:0024Zvezda Irkutsk0-3Dnepr Smolensk(0-0)
11/05 17:0024FK Kolomna3-3Rodina Moskva(1-2)
11/05 17:0024Krylia Sovetov II0-1Zvezda Perm(0-1)
11/05 17:0024FK Leningradets1-0FC Tver(1-0)
11/05 17:0024Kazanka Moscow0-1Zenit-2 St.Petersburg(0-0)
11/05 16:0024FK Chita1-0Luki Energiya(0-0)
Thứ hai, Ngày 10/05/2021
10/05 22:3028Spartak Nalchik0-3Urozhay Krasnodar(0-2)
10/05 21:0028FK Biolog4-1FC Tuapse(1-1)
10/05 21:0023Saturn Moscow1-2Metallurg Lipetsk(1-1)
10/05 20:3028Legion Dynamo0-0SKA Rostov(0-0)
10/05 20:0028FK Kuban Kholding2-1FK Forte Taganrog(1-1)
10/05 20:0028Chernomorets Novorossiysk2-0Inter Cherkessk(2-0)
10/05 20:0028Krasnodar III1-0Druzhba Maykop(1-0)
10/05 19:0023FK Kaluga4-2Khimki (R)(2-0)
10/05 19:0023Salyut-Energia Belgorod0-2FK Ryazan(0-1)
10/05 19:0023FK Fakel Voronezh Youth3-2Kvant Obninsk(2-1)
10/05 18:0023FK Znamya Noginsk1-1FK Khimik Novomoskovsk(1-0)
10/05 18:0023Sokol5-0Metallurg Vidnoye(2-0)
10/05 17:0024Sibir-M Novosibirsk1-2Chelyabinsk(0-0)
10/05 17:0024Dinamo Barnaul1-0FK Ural-2(1-0)
10/05 17:0023Strogino Moscow5-0FC Krasny Smolensk(3-0)
10/05 17:0028FC Yessentuki1-4Mashuk-KMV(1-1)
10/05 13:0023SY Sakhalinsk0-1Avangard(0-0)
Thứ bảy, Ngày 08/05/2021
08/05 20:0023Zvezda Irkutsk0-3Luki Energiya(0-0)
08/05 14:0023FK Chita2-1Dnepr Smolensk(0-1)
Thứ sáu, Ngày 07/05/2021
07/05 19:0023Sibir-M Novosibirsk1-3FK Ural-2(0-1)
07/05 17:0023Dinamo Barnaul0-3Chelyabinsk(0-2)
07/05 16:0023Tyumen1-0Krylia Sovetov II(0-0)
Thứ năm, Ngày 06/05/2021
06/05 21:0023Volga Ulyanovsk2-1Lada SOK Dimitrovgrad(1-1)
06/05 20:0023Zenit-2 St.Petersburg0-0FC Murom(0-0)
06/05 20:0023FK Volna Nizhegorodskaya0-0FC Lada Togliatti(0-0)
06/05 20:0023Dolgiye Prudy2-1FK Leningradets(1-1)
06/05 19:0023FC Tver2-1Dinamo Moscow B(0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Tắt Quảng Cáo [X]