Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc 2020-2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 2 Séc năm 2020-2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 2 Séc CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Chủ nhật, Ngày 06/12/2020
06/12 19:3012FK MAS Taborsko0-1Dukla Prague(0-1)
Thứ bảy, Ngày 05/12/2020
05/12 19:3012Chrudim1-0FK Graffin Vlasim(1-0)
05/12 19:3012Viktoria Zizkov1-1Vysocina jihlava(0-0)
05/12 19:3012Hradec Kralove0-0SK Slovan Varnsdorf(0-0)
05/12 19:3012SK Prostejov2-2Trinec(1-1)
05/12 19:3012Vysehrad2-1Blansko(0-1)
05/12 17:0012Usti nad Labem0-0Lisen(0-0)
Thứ tư, Ngày 02/12/2020
02/12 19:3011Lisen2-2SK Prostejov(2-2)
02/12 19:3011SK Slovan Varnsdorf1-0Vysehrad(0-0)
02/12 19:3011Blansko0-1Usti nad Labem(0-1)
02/12 19:3011Vysocina jihlava2-1FK MAS Taborsko(2-1)
02/12 19:3011Trinec2-2Chrudim(2-2)
02/12 19:3011FK Graffin Vlasim3-0Viktoria Zizkov(0-0)
02/12 19:0011Dukla Prague1-1Hradec Kralove(0-0)
Thứ bảy, Ngày 28/11/2020
28/11 19:3010Viktoria Zizkov0-2Dukla Prague(0-1)
28/11 19:3010Usti nad Labem0-1Trinec(0-1)
28/11 19:3010Hradec Kralove0-1SK Prostejov(0-1)
28/11 19:3010FK MAS Taborsko0-1Lisen(0-0)
28/11 19:3010Vysehrad1-2FK Graffin Vlasim(1-0)
28/11 19:3010Chrudim1-0Blansko(1-0)
28/11 19:3010Vysocina jihlava0-1SK Slovan Varnsdorf(0-0)
Thứ tư, Ngày 25/11/2020
25/11 19:309Trinec2-0FK MAS Taborsko(0-0)
25/11 19:309FK Graffin Vlasim0-1Vysocina jihlava(0-0)
25/11 19:309Lisen4-2Vysehrad(0-1)
25/11 19:309SK Prostejov0-1Usti nad Labem(0-0)
25/11 19:309SK Slovan Varnsdorf1-3Viktoria Zizkov(0-3)
25/11 19:309Dukla Prague0-2Chrudim(0-1)
25/11 19:009Blansko1-2Hradec Kralove(0-0)
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:308FK Graffin Vlasim1-0Dukla Prague(1-0)
22/11 16:158Viktoria Zizkov3-1Lisen(1-0)
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 19:308Hradec Kralove5-1Usti nad Labem(1-0)
21/11 19:308FK MAS Taborsko1-2SK Slovan Varnsdorf(0-0)
21/11 19:308Vysehrad0-2Trinec(0-1)
21/11 19:308Chrudim1-2SK Prostejov(0-1)
Thứ sáu, Ngày 20/11/2020
20/11 19:308Vysocina jihlava1-4Blansko(0-2)
Thứ ba, Ngày 17/11/2020
17/11 19:304FK Graffin Vlasim1-3SK Prostejov(0-1)
Chủ nhật, Ngày 15/11/2020
15/11 20:006Viktoria Zizkov0-2Trinec(0-1)
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 20:004Chrudim3-0Vysehrad(1-0)
Thứ năm, Ngày 12/11/2020
12/11 20:003Trinec3-3FK Graffin Vlasim(2-2)
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 20:003Vysehrad0-2FK MAS Taborsko(0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)