Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania 2020 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania năm 2020 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 3 Romania CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gianVòngFTHT
Chủ nhật, Ngày 22/11/2020
22/11 19:00ACS Unu Fotbal Club Gloria2-1CSM Satu Mare(2-0)
22/11 19:00Ceahlaul Piatra Neamt5-0Pascani(2-0)
22/11 19:00Sanmartin1-1CS Sportul Simleu Silvaniei(0-0)
22/11 19:00Industria Galda1-3Avantul Reghin(0-0)
Thứ bảy, Ngày 21/11/2020
21/11 19:00Unirea Bascov3-0CS Sporting Rosiori(1-0)
Thứ tư, Ngày 18/11/2020
18/11 19:00Odorheiu Secuiesc1-2Astra Giurgiu II(0-2)
18/11 19:00Stiinta Miroslava4-0Pascani(2-0)
18/11 19:00Luceafarul Oradea B0-1CA Oradea(0-0)
18/11 19:00ACS Unu Fotbal Club Gloria3-1CS Sportul Simleu Silvaniei(3-0)
18/11 19:00Industria Galda1-3CS Ocna Mures(1-1)
18/11 19:00Vito Lou Constanza B7-1CSM Oltenita(0-0)
18/11 19:00CS Universitatea Craiova B0-2CS Sporting Rosiori(0-1)
18/11 19:00ACSO Filiasi5-0CSO Petrolul Potcoava(2-0)
18/11 19:00Becicherecu Mic3-5ACS Progresul Pecica(0-0)
Thứ bảy, Ngày 14/11/2020
14/11 19:10Gloria Lunca Teuz Cermei1-1CS Soimii Lipova(1-0)
14/11 19:00FC Otelul Galati3-1CSM Ramnicu Sarat(1-0)
14/11 19:00SR Brasov3-0ACS Olimpic Cetate Rasnov(2-0)
14/11 19:00Afumati1-0Gloria Popesti-Leordeni(1-0)
14/11 19:00Corvinul Hunedoara0-0Unirea Ungheni(0-0)
14/11 19:00CSO Plopeni2-0Odorheiu Secuiesc(1-0)
14/11 19:00Stiinta Miroslava0-1ACS Foresta Suceava(0-1)
14/11 19:00FC Voluntari II0-1AFC Progresul Spartac Bucuresti(0-0)
14/11 19:00ACS KSE Targu Secuiesc1-3ASC Corona Brasov(1-1)
14/11 19:00CS Gilortul Targu Carbunesti2-1Gaz Metan Medias II(0-0)
14/11 19:00Unirea Dej3-3CS Sanatatea Cluj(2-1)
14/11 19:00CS Universitatea Craiova B6-1Clinceni College B(2-0)
Thứ sáu, Ngày 13/11/2020
13/11 19:00CS Balotesti1-5CSA Steaua Bucuresti(0-3)
13/11 19:00ACS Kids Tampa Brasov0-1ACS Sepsi II(0-1)
13/11 19:00Astra Giurgiu II0-2CS Blejoi(0-1)
13/11 19:00Dacia Unirea Braila4-0Avantul Valea Marului(0-0)
13/11 19:00FC Ariesu Turda4-1CS Ocna Mures(2-0)
13/11 19:00Becicherecu Mic1-3ACS Dumbravita(0-0)
13/11 19:00ACS Poli Timisoara7-0CS Avantul Periam(4-0)
13/11 19:00ACS Viitorul Selimbar1-1CNS Cetate Deva(1-0)
13/11 19:00CSM Flacara Moreni1-3FC Pucioasa(1-1)
13/11 19:00Steaua Bucuresti 22-1Dinamo Bucuresti 2(0-0)
13/11 19:00Vito Lou Constanza B1-0Inainte Modelu(0-0)
Thứ tư, Ngày 11/11/2020
11/11 19:00Viitorul Ianca0-1CSM Focsani(0-0)
11/11 19:00ACS Olimpic Cetate Rasnov0-1Odorheiu Secuiesc(0-1)
11/11 19:00Jiul Petrosani2-1CS Gilortul Targu Carbunesti(0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)