Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Hạng 4 Đan Mạch năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 4 Đan Mạch CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ bảy, Ngày 13/11/2021
13/11 20:00 Holbaek 1-1 GVI (0-1)
13/11 20:00 B 1909 Odense 2-1 Marienlyst (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 18:30 AaB 2 0-1 Vejgaard B (0-0)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 19:30 Norresundby 0-1 Kjellerup (0-1)
06/11 19:00 SfB Oure 3-2 OKS (1-2)
06/11 18:00 B1908 1-1 GVI (0-0)
06/11 18:00 Skovshoved 1-1 Ledoje-Smorum Fodbold (1-0)
06/11 18:00 Union 4-5 Rishoj (3-1)
Chủ nhật, Ngày 31/10/2021
31/10 20:00 Ringkobing 3-2 AaB 2 (1-0)
Thứ bảy, Ngày 30/10/2021
30/10 21:00 ASA Aarhus 5-3 Fuglebakken (3-2)
30/10 19:00 Bronshoj 1-3 Greve Fodbold (1-2)
30/10 19:00 B 1903 2 2-3 Herstedoster IC (0-1)
30/10 19:00 Aarhus Fremad 2 0-2 B 1913 Odense (0-1)
30/10 18:00 Rishoj 3-2 BK Avarta (1-1)
30/10 18:00 FC Sydvest 1-3 OKS (1-1)
30/10 18:00 Tarup Paarup IF 3-2 Varde (1-0)
30/10 18:00 Vejgaard B 5-2 Norresundby (0-0)
30/10 17:00 Union 1-1 Solrod FC (0-0)
30/10 17:00 GVI 1-0 Skovshoved (0-0)
30/10 00:00 Marienlyst 3-2 B 1909 Odense (1-1)
Chủ nhật, Ngày 24/10/2021
24/10 18:00 Holstebro BK 2-1 Kjellerup (2-1)
24/10 18:00 AaB 2 6-2 ASA Aarhus (3-1)
Thứ bảy, Ngày 23/10/2021
23/10 20:00 Skovshoved 0-1 Holbaek (0-1)
23/10 19:00 Tarnby FF 3-1 Koge Nord FC (1-1)
23/10 18:30 Norresundby 1-1 Ringkobing (1-0)
23/10 18:00 SfB Oure 3-1 Marienlyst (1-1)
23/10 18:00 OKS 3-1 Hedensted (1-0)
23/10 18:00 Ringsted 2-3 AB Tarnby (0-1)
23/10 18:00 Greve Fodbold 1-1 B 1903 2 (1-0)
23/10 18:00 Fuglebakken 1-4 Odder IGF (1-1)
23/10 17:00 B1908 3-3 KFUM (3-1)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 19:00 Ringkobing 2-0 Vinder Vatanspor-VRI (2-0)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 19:00 Vejgaard B 0-0 Holstebro BK (0-0)
16/10 19:00 Bronshoj 1-1 BK Avarta (1-0)
16/10 18:00 ASA Aarhus 1-1 Norresundby (0-1)
16/10 18:00 Tarup Paarup IF 0-1 B 1909 Odense (0-1)
16/10 18:00 Rishoj 2-1 Allerod (1-1)
16/10 18:00 FC Sydvest 2-2 Hedensted (1-2)
16/10 17:00 KFUM 1-0 Skovshoved (1-0)
16/10 17:00 Union 0-2 Greve Fodbold (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)