Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Algeria U20 vs Egypt U20, 21h00 ngày 24/12

Algeria U20
Algeria U20
?
Egypt U20
Egypt U20
?
Kết quả bóng đá North Africa Youth Cup

Algeria U20 vs Egypt U20


21:00 ngày 24/12/2020

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Port FC

18:301 Bangkok United FC 2-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Suphanburi FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Rayong FC 0-3 Ratchaburi FC

20:00 Dhaka City FC 0-3 Farashganj SC

18:00 Wari Club 0-0 Nofel Sporting Club

17:00 Bosnia (w) U19 7-0 North Macedonia (w) U19

20:00 Sivasspor 1-1 Hatayspor

20:00 Istanbul BB 1-1 Konyaspor

17:30 Erzurum BB 2-2 Karagumruk

19:00 Las Palmas Atletico 3-3 Recreativo Huelva

18:00 Baleares 0-0 CD Artistico Navalcarnero

20:30 Xylotympou 0-2 Asil Lysi

20:30 Akritas Chloraka 2-2 Omonia Psevda

19:35 Flamurtari 1-2 Egnatia

20:00 Kagera Sugar 1-2 Azam

20:00 Ruvu Shooting 0-2 Dodoma Jiji FC

18:00 Mwadui FC 0-1 Namungo FC

18:00 Ihefu SC 1-2 Gwambina FC

20:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 FK Backa Backa Palanka

20:00 Cukaricki Stankom 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Radnik Surdulica 4-1 Novi Pazar

20:00 FK Napredak Krusevac 0-2 FK Rad Beograd

20:00 Mladost Lucani 0-2 Zlatibor Cajetina

20:30 SOROKSAR 2-1 Szentlorinc SE

20:30 Pecsi MFC 0-0 Szombathelyi Haladas

20:30 Nyiregyhaza 4-1 Bekescsaba

20:30 Gyori ETO 3-0 Kazincbarcika

20:30 Dorogi FC 1-1 Csakvari TK

20:30 DEAC 1-1 Gyirmot SE

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

18:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Kutahyaspor

18:00 Karsiyaka 3-3 Catalca Spor

18:00 Nevsehirspor Genclik 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Celspor 2-1 Yalovaspor 1

18:00 Yesilyurt Belediyespor 1-3 Ofspor 1

18:00 Yimpas Yozgatspor 0-4 Erzin Belediyespor

18:001 Kizilcabolukspor 0-1 Diyarbakirspor

18:00 Yomraspor 2-0 Fethiyespor

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Utkoi

18:00 Tepecik Bld 4-1 Ceyhanspor

18:00 Fatsa Belediyespor 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Tekirdagspor 1-1 Mardin BB

18:00 Nazillispor 1-1 Halide Edip Adivarspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

18:00 Erbaaspor S 3-1 Ispartaspor

18:001 Batman Petrolspor 1-1 Cizrespor 1

18:001 Yeni Altindag BS 3-1 Golcukspor

18:001 Cankaya FK 1-0 Kemerspor 2003

18:00 Somaspor 3-0 Arhavispor

18:00 1877 Alemdagspor 2-1 Manisaspor

18:00 Sile Yildizspor 3-1 Elazig Belediyespor

17:00 Sanger 3-0 Tokatspor

17:00 Osmaniyespor 2-0 Erokspor

17:00 Bukaspor 3-0 Payasspor

20:00 Tsarsko Selo 1-2 Ludogorets Razgrad

17:00 Botev Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

19:00 Skenderbeu Korca 0-1 Kastrioti Kruje

19:00 KF Tirana 2-0 KS Bylis

19:00 Apolonia Fier 1-1 Partizani Tirana

19:151 Kakamega Homeboyz 1-2 Gor Mahia

19:00 Nairobi Stima 1-3 Modern Coast

20:30 Trikala 0-0 Panahaiki-2005

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Levadiakos 4-0 Giorgos Karaiskakis

20:00 Ionikos 2-3 Ergotelis

19:00 Diagoras 1-0 Ierapetra

18:30 Doxa Dramas 0-1 Kissamikos

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

16:30 FC Bengaluru United 1-2 Kickstart FC

16:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Boys Union Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

20:00 Rejiche 1-1 Club Africain

20:00 Etoile Metlaoui 1-1 ES du Sahel

20:00 J.S. Kairouanaise 0-1 Olympique de Beja

19:00 Standard Sumgayit 0-0 Zira FK

18:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rotor Volgograd Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 2-1 PFC Sochi Youth

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Arsenal Tula Youth

17:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Dinamo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth

16:002 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

20:00 Chippa United 0-0 Cape Town City

20:001 Al Zarka 0-2 Tanta 1

20:20 Uhud 1-1 Arar FC

20:05 Al-Hazm 2-0 Al-Draih

19:50 Al-Shoalah 1-2 Al-Feiha

19:40 AL-jeel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

19:30 Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth)

19:30 ECU Joondalup 1-0 Cockburn City

19:30 Bayswater City 4-0 Armadale SC

17:30 Rocking ham City 3-4 Willip

17:30 Balcatta FC 1-5 Perth SC

17:30 Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C.

19:30 Hungary Indoor Soccer 3-7 Israel Indoor Soccer

20:00 Renova Cepciste 3-0 FC Vardar Skopje 1

20:00 Rabotnicki Skopje 0-0 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 2-1 Belasica Strumica

20:00 Academy Pandev 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 0-1 Pelister Bitola

20:002 Sileks 0-1 FK Shkupi

20:30 San Nicolo Notaresco 2-2 Tolentino 1

20:30 Foligno Calcio 1-0 San Donato Tavarnelle 1

20:30 FC Matese 2-1 Atletico Porto Santelpidio

20:25 Olympia Agnonese 2-3 Giulianova 1

20:15 Nuova Monterosi 3-1 Vis Artena

19:00 Jrmana 1-2 Al-Majd Damascus

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Mkhram

19:001 Defensores de Forres 1-2 Zorya

20:00 Tubas 0-0 Wadi Al Nes

20:00 SC Freiburg (w) 2-1 SC Sand (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-3 Forest Rangers

20:00 Green Eagles 1-3 Green Buffaloes

20:00 Buildcon FC 2-1 Power Dynamos

18:001 Nkwazi 0-2 Zanaco

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

19:00 Ranong FC 2-1 Navy FC

19:00 Udon Thani 1-1 Khonkaen United

19:001 Customs Department FC 2-0 Ayutthaya United

19:00 Khonkaen FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Chainat FC 7-1 Samut Sakhon

18:00 JL Chiangmai United FC 2-2 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Lampang FC

18:00 Sisaket FC 2-2 Kasetsart FC

17:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Chiangmai FC 1

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

20:30 ZNK Osijek 1-2 Rijeka

20:00 Teplice 2-0 Brno

20:00 Wigan U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Sheffield Utd U23 1-1 Sheffield Wed U23 1

20:00 Vipers 2-0 Bright Stars

20:00 Uganda Police FC 3-1 Mbarara City

17:00 Kashima Antlers 3-0 Sagan Tosu

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Shimizu S-Pulse

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).