Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Arba Minch vs Ethiopia Bunna, 14h00 ngày 24/06

Arba Minch
Arba Minch
1
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
0
Kết quả bóng đá Ethiopia Premier League

Arba Minch vs Ethiopia Bunna


14:00 ngày 24/06/2022

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Arba Minch vs Ethiopia Bunna


TLCA
0.97 : 0:0 : 0.79
TL bàn thắng:
4.54 : 1 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 17.00 : 81.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Arba Minch vs Ethiopia Bunna

 44'    goal 1-0  

Số liệu thống kê Arba Minch vs Ethiopia Bunna

Arba Minch   Ethiopia Bunna
0
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
14
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
11
38%
 
Kiểm soát bóng
 
62%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
117
 
Pha tấn công
 
147
63
 
Tấn công nguy hiểm
 
93

01:45 1 FK Shkupi 3-0 Lincoln Red Imps FC

01:30 Shamrock Rovers 3-0 Hibernians FC

01:00 KF Ballkani 1-1 FK Zalgiris Vilnius

01:00 The New Saints 1-0 Linfield FC

01:00 Lech Poznan 1-0 Qarabag

00:45 Ludogorets Razgrad 2-0 FK Sutjeska Niksic

00:00 Malmo FF 3-2 Vikingur Reykjavik 1

22:59 FC Pyunik 0-0 CFR Cluj

17:30 Ulsan Hyundai FC 2-1 Gangwon FC

17:00 Seongnam FC 1-4 Pohang Steelers

17:00 Gimcheon Sangmu 4-0 Jeju United

01:45 Livingston 6-0 Linlithgow Rose

01:45 Hendon 0-4 Wealdstone FC

01:45 Abbey Rangers 2-3 Metropolitan Police

01:45 Basford Utd 1-5 Notts County

01:45 Cray Wanderers 0-2 Welling United

01:45 Goole 0-1 Scarborough

01:45 Workington 0-3 Dumbarton

01:45 St Ives Town 0-3 Peterborough Sports

01:45 Bedford Town 0-4 Barnet

01:45 Worthing 2-0 Three Bridges

01:45 Dorking 1-2 Sutton United

01:45 Market Drayton Town 0-0 AFC Telford United

01:45 Stalybridge Celtic 1-2 Morecambe

01:45 Bowers Pitsea 0-4 Sittingbourne

01:45 Weston Super Mare 0-5 Exeter City

01:45 Montrose 1-1 Dundee

01:45 Woking 3-2 Arsenal U23

01:45 Macclesfield Town 2-1 Crewe Alexandra

01:30 Buckley Town 1-2 Flint Union

01:30 Rushden Diamonds 0-4 Milton Keynes Dons

01:30 Dundela 4-1 Moyola Park

01:30 Bamber Bridge 1-5 Wigan Athletic

01:30 Ashton United 0-1 Barrow

01:30 Alloa Athletic 0-0 Queen's Park

01:30 East Fife 0-7 Heart of Midlothian

01:30 St Neots Town 2-2 Charlton Athletic U21

01:30 Shildon 4-2 Whitley Bay

01:30 Kilmarnock 1-0 Dunfermline Athletic

01:30 Stratford Town 1-2 Burton Albion

01:00 Hitchin Town 0-3 Stevenage Borough

01:00 Saint Mirren 1-3 Northampton Town

01:00 Hamilton Academical 4-0 Trennett youth

01:00 SC Telstar 2-0 Lyss

01:00 Swift Hesperange 5-1 UN Kaerjeng 97

00:30 Nivo Sparta 0-3 Den Bosch

00:30 Sturm Graz (Youth) 1-2 SC Weiz

00:00 SpVg Frechen 20 1-3 Duren

00:00 CSKA Sofia 2-0 Sportist Svoge

00:00 SC Heerenveen 4-1 FC Oss

00:00 SC Gleisdorf 3-2 SV Lebring

00:00 SV Ilz 4-1 SC Kalsdorf

00:00 SpVgg Ansbach 4-3 FSV Hollenbach

00:00 SV Wildon 3-6 TUS Bad Gleichenberg

00:00 RKSV Wittenhorst 0-7 VVV Venlo

00:00 Usv Mettersdorf 4-1 Deutschlandsberger SC

00:00 TSV Steinbach Haiger 4-0 FC Kaan-Marienborn

00:00 Weinland Gamlitz 3-1 Allerheiligen

00:00 TSG Hoffenheim (Youth) 8-1 FV Dudenhofen

23:30 Traiskirchen 0-1 Vllaznia Shkoder

23:30 Fenerbahce 3-0 Fehervar Videoton

23:30 Backa Topola 4-2 FK Graficar Beograd

23:30 FK Rudar Pljevlja 0-3 FK Zeljeznicar

23:30 Austria Wien (Youth) 6-1 Wiener SC

23:30 YoungBoys(HOL) 0-0 Dynamo Kyiv

23:30 Viktoria Aschaffenburg 0-1 Eintracht Frankfurt

23:30 FV Illertissen 5-2 TSV Kottern

23:30 NK Publikum Celje 2-0 Sarajevo

23:15 Rapid Bucuresti 1-7 Slavia Praha

23:00 Bolton Wanderers 2-2 Stockport County

23:00 Levski Sofia 5-0 Etar

22:59 NK Varteks Varazdin 1-1 Posusje

22:59 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-2 Rapid Vienna (Youth)

22:59 SR Donaufeld Wien 0-2 Floridsdorfer AC

22:59 Triglav Gorenjska 1-5 Rijeka

22:59 Pobeda Prilep 0-2 Bregalnica Stip

22:59 FK Velez Mostar 0-1 Sloboda

22:59 Warta Poznan 1-3 Aalborg

22:59 SV Sandhausen 3-1 Astoria Walldorf

22:59 FC Viktoria Plzen 0-0 FC Botosani

22:30 SC Furstenfeld 1-5 SC Mannsdorf

22:30 Varda SE 2-2 Alki Larnaka FC

22:20 FC Voluntari 1-4 Hapoel Beer Sheva

22:00 SK Vorwarts Steyr 1-2 Zwickau

22:00 Synot Slovacko 2-0 Trinec

22:00 Maccabi Tel Aviv 3-0 NK Lokomotiva Zagreb

22:00 Annecy 1-0 Servette

21:00 1 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan 1

20:30 Gazisehir Gaziantep 2-1 FK Gilan Gabala

20:30 Erzurum BB 0-4 Konyaspor

18:00 Biashara United FC U20 0-0 Namungo FC U20

17:30 Brondby IF 1-0 Lyngby

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-4 FC Ufa

15:00 Sportakademklub Moscow 2-2 Spartak Moscow Youth

15:00 Slovan Duslo Sala 4-2 Raca Bratislava

15:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-2 Yenisey Krasnoyarsk

15:00 NK Brinje Grosuplje 1-0 FC Maritsa 1921

02:00 El Gounah 0-0 Al Ahly SC

00:30 Moghayer Al Sarhan 0-2 Al Wihdat Amman

17:30 Daejeon Citizen 2-0 Ansan Greeners FC

17:00 Gwangju Football Club 2-1 Bucheon FC 1995

00:00 Orgryte 2-0 Orebro

00:00 Halmstads 3-0 Jonkopings Sodra IF

18:40 Sorrento (nữ) 0-2 Balcatta (nữ)

22:20 Medellin City FC 4-1 E.D.P IND. Medellin

00:00 Gzira United 1-1 Atletic Club D Escaldes

00:00 St Joseph's FC 0-0 Larne FC

22:59 Immigration FC 1-0 Medical FC

19:15 Melaka 2-0 Selangor

06:30 Chicago Dutch Lions (nữ) 3-2 St. Louis Lions(w)

02:15 Hafnarfjordur (nữ) 6-0 Haukar (nữ)

22:59 Smouha SC 6-1 Kafr El Shaikh

19:30 FC Abdish-Ata Kant 2-0 FC Ilbirs

07:00 CD El Nacional 2-0 CD Puerto Quito

19:00 Tensung FC 4-0 Terton FC

22:00 Mjallby AIF U21 0-2 Osters U21

21:00 Plaza Colonia U19 0-1 Defensor Sporting U19

21:00 Torque U19 4-0 Tacuarembo U19

20:05 Rentistas U19 0-0 Danubio U19

20:00 CA Progreso U19 1-0 Miramar Misiones U19 2

17:30 Nangkiew Irat 2-0 Mawkhar SC

05:00 Varginha EC 3-2 Ipatinga 1

22:59 Santos Laguna U20 1-0 Chivas Guadalajara U20

07:30 Internacional RS 4-1 Colo Colo

05:15 Union Santa Fe 1-2 Nacional Montevideo

16:45 Mindil Aces 2-1 Hellenic AC

02:15 Grotta Seltjarnarnes 4-1 Fjolnir

02:15 Afturelding 2-1 Kordrengir 1

02:15 Throttur Vogum 0-3 Fylkir

02:15 1 HK Kopavogs 2-1 Grindavik

01:00 Thor Akureyri 3-1 KV Reykjavik

01:00 1 UMF Selfoss 0-1 Vestri 1

22:30 FM Klaipedos 3-0 FK FM Ateitis 1

08:00 Northern Colorado 1-2 Forward Madison FC

19:30 FC Istaravshan 0-1 Khujand

18:45 Young Lions 0-4 Hougang United FC

18:30 1 Stirling Macedonia 1-0 Cockburn City

17:00 Torpedo Zhodino Reserves 2-1 FC Slutsk Reserves

16:00 Dnepr Mogilev Reserves 3-0 FC Minsk Reserves

03:00 1 Uganda (nữ) 1-3 Morocco (nữ)

00:00 Burkina Faso (nữ) 0-1 Senegal (nữ)

16:45 Spirit FC 1-1 Hake Ya Dong in Sydney City 1

09:05 CSyD Dorados de Sinaloa 1-2 Cimarrones de Sonora

07:05 Cancun FC 0-1 Raya2 Expansion

05:00 Monarcas Morelia 2-0 Tlaxcala FC

16:30 Heidelberg United (nữ) 2-3 South Melbourne (nữ)

02:15 1 KFS Vestmannaeyjar 2-1 KH Hlidarendi

02:15 1 Ellidi 1-1 Vidir Gardur

01:00 UMF Sindri Hofn 5-2 Vaengir Jupiters

01:00 Dalvik Reynir 1-1 KF Gardabaer

02:30 IR LettirU19 5-4 Throttur Reykjavik U19

01:00 Breidablik Augnablik Smari U19 2-3 Valur KH Hlidarendi U19 1

01:00 KR KV U19 1-2 Stjarnan SkinandiU19

07:30 Operario Ferroviario PR 2-3 CRB AL

05:00 Chapecoense SC 0-3 Londrina PR

05:00 1 Ituano SP 1-1 Cruzeiro (MG)

16:00 Taichung Blue Whale (nữ) 8-0 Inter Taoyuan FC (nữ)

22:59 FC Melody 1-2 NOPS

07:30 Universitario de Sucre 2-0 Oriente Petrolero

05:15 Royal Pari FC 3-2 Independiente Petrolero 1

02:00 1 Atletico Palmaflor Vinto 2-1 Real Tomayapo 1

01:00 Yeelen 0-1 Monrovia Black Star

04:00 Delfin SC 2-0 Gualaceo SC

01:00 Iraq U20 1-1 Lebanon U20

00:15 Amal Atbara 1-1 Hay Al Wadi

00:15 Al Shorta Al Qadarif 1-1 Wad Nobawi

00:15 Tuti SC Khartoum 0-2 Hilal El Fasher

00:15 Kober Khartoum 0-1 Hay Al-Arab

00:15 Al Merreikh 2-0 Ahli Al Khartoum

21:00 Al-Hilal Omdurman 1-0 Hilal O Baye

21:00 Al-Ahly Merowe 1-2 Hilal Alsahel

21:00 Al Ahly Shendi 1-2 Khartoum Al Watani

03:00 15 de Agosto 0-4 Sportivo Trinidense

00:30 Benjamin Aceval 2-0 Atyra FC

18:30 1 Shenyang City Public 0-2 Heilongjiang Lava Spring

14:30 Shanghai Jiading Huilong 1-2 Sichuan Jiuniu

14:30 Kunshan FC 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC

14:30 Nanjing City 3-1 Bei Li Gong

19:00 Singapore U19 0-1 Timor Leste U19

15:00 Cambodia U19 1-2 Malaysia U19

19:40 Latvia (nữ) U19 1-1 Estonia (nữ) U19

16:00 Latvia (nữ) U17 2-0 Estonia (nữ) U17

22:10 Al Khmes 0-1 Dhahra Tripoli

22:10 Wefaq Sabrata 1-1 Shah Bob Chyba

18:00 Laos (nữ) 1-1 Cambodia (nữ)

15:00 Timor Leste (nữ) 0-7 Myanmar (nữ)

03:00 AS Armee 2-4 F.C. Nouadhibou

07:30 Libertad 1-1 Atletico Paranaense

07:30 Boca Juniors 0-0 Corinthians Paulista (SP)

05:15 Atletico Mineiro 1-0 Club Sport Emelec

01:00 Botafogo PB (Youth) 2-0 Souza U20

20:00 Atletico Paranaense (Youth) 2-0 Parana Clube (Youth)

19:35 Uniao Barbarense (Youth) 1-3 Cruz Azul U20 1

22:00 Angola 3-1 Comoros

19:00 Seychelles 0-1 Botswana

22:30 Tallinna FC Ararat TTU 6-2 Rapla JK Atli

18:30 Nagaworld FC 0-2 Visakha FC

18:30 Svay Rieng FC 1-0 Phnom Penh FC

00:00 Hassania Agadir 0-0 IRT Itihad de Tanger

15:00 Olympia FC Warriors (nữ) 0-4 Taroona (nữ)

22:00 Olympic FK Tashkent 1-1 Navbahor Namangan

21:00 Sogdiana Jizak 0-3 Qizilqum Zarafshon

16:30 Oakleigh Cannons 3-2 Avondale FC

09:00 Canada (nữ) 6-0 Trinidad Tobago (nữ)

06:00 Costa Rica (nữ) 3-0 Panama (nữ)

15:15 Hamilton Olympic 1-2 Valentine

00:30 FC Gazelle 1-1 Aigle Royal Menoua

22:00 1 nternational Sporting De Douala 0-5 AS Lausanne de Yaounde

01:00 1 Defensores Unidos Reserves 2-4 Villa San Carlos Reserves

01:00 Nueva Chicago Reserves 0-0 All Boys Reserves 1

01:00 CA Colegiales Reserves 2-1 Deportivo Armenio Reserves

00:00 Leandro N. Alem Reserves 1-1 Real Pilar Reserves

23:15 San Martin Burzaco Reserves 2-0 Argentino Merlo Reserves

22:00 Ferrocarril Midland Reserves 5-1 CA Atlas Reserves

21:00 1 Lujan Reserves 0-0 Sportivo Italiano Reserves

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).