Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận AS Olympique de Missira vs AS Korofina, 00h05 ngày 04/05

AS Olympique de Missira
AS Olympique de Missira
0
AS Korofina
AS Korofina
1
Kết quả bóng đá Mali Cup

AS Olympique de Missira vs AS Korofina


00:05 ngày 04/05/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính AS Olympique de Missira vs AS Korofina

 82'   0-1  goal

Số liệu thống kê AS Olympique de Missira vs AS Korofina

AS Olympique de Missira AS Korofina
7
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
6
2
 
Sút trúng cầu môn
 
2
7
 
Sút ra ngoài
 
4
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
77
 
Pha tấn công
 
83
67
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

23:45 Bischofshofen 0-5 Legia Warszawa

23:30 SV Lebring 3-3 SC Kalsdorf

22:30 Lafnitz 1-2 Fehervar Videoton

21:00 Al Wihdat Amman 2-1 Al Aqaba SC

19:45 Tekstilshchik Ivanovo 4-2 Khimik Dzerzhinsk

20:00 Wari Club 3-3 Farashganj SC

18:00 Kawran Bazar Progoti 0-1 Nofel Sporting Club 1

01:00 Univ.Cesar Vallejo 1-2 Sport Boys

22:00 Joy Cometh FC 1-1 J Atete FC 1

20:00 Iran U20 (W) 4-1 Kyrgyzstan U20 (W)

05:00 Atletico Clube Goianiense 0-0 Fortaleza

05:00 Fluminense RJ 1-0 Santos

02:00 Ceara 1-2 Bahia

02:00 America MG 0-0 Cuiaba

06:15 LALA FC 0-3 Monagas SC

00:00 Neman Grodno 2-2 Slavia Mozyr

22:00 FC Minsk 2-1 Energetik-BGU Minsk

23:30 Jam City 3-2 Samger FC

22:59 Young Africans FC 3-2 Ruvu Shooting

20:00 Dodoma Jiji FC 1-0 KMC FC

18:00 Mwadui FC 1-3 Mtibwa Sugar

22:00 Eternel FC 0-1 Dynamo FC

20:00 Musanze FC 2-0 Gorilla FC

20:00 Kiyovu FC 0-0 Sunrise FC

20:00 Mukura 1-1 Gasogi Utd

02:00 Atletico Mineiro (w) 2-0 SERC Brazil (w)

21:00 New Star De Douala 1-2 Racing de Bafoussam

21:00 PWD de Bamenda 2-1 Renaissance Ngoumou

22:59 Deportes Quindio 2-0 Union Magdalena

22:59 Atletico FC 0-1 Valledupar FC

02:00 Aimore RS U20 1-3 SC Jau U20

08:00 Deportes Tolima 1-1 Millonarios 1

19:001 High Quality United 2-0 Gomo FC

01:301 Pacatuba 0-3 Maranguape CE

01:30 Cariri 0-0 Iguatu

22:00 FK Valmiera 2-0 Metta/LU Riga

22:00 FK Spartaks Jurmala 5-2 Noah

21:30 BFC Daugavpils 3-2 FK Ventspils

21:45 Hapoel Ironi Karmiel 0-3 Tzeirey Kafr Kana 1

21:45 Hapoel Mahane Yehuda 4-2 Shimshon Tel Aviv

21:45 Hapoel Kiryat Ono 0-1 Hapoel Hod HaSharon

21:00 Ironi Nesher 0-0 MS Tirat HaCarmel

06:30 Peachtree City 2-1 Charlotte Independence 2

01:40 ASAC Concorde 0-3 ACS Ksar

23:30 King Nouakchott 5-1 Kaedi FC

16:00 Lechia Gdansk (Youth) 1-4 Lech Poznan (Youth)

00:001 Santana EC U20 2-2 Trem (Youth)

20:00 Dinamo Brest Reserves 6-1 Smorgon 2

16:001 FC Slutsk Reserves 1-3 Shakhter Soligorsk Reserves 1

23:30 Babrungas 2-0 FK Trakai II

21:00 Dalvik Reynir 2-0 KFS Vestmannaeyjar

15:00 FK Etar Veliko Tarnovo (w) 1-3 Pirin Blagoevgrad (w)

20:00 AGF Viby U17 3-4 Midtjylland U17

05:00 Londrina PR 2-2 Botafogo RJ

00:15 Toolon Taisto 2-2 FC Espoo

23:15 Ponnistajat 2-4 Atlantis II

22:59 Korsnas FF 1-4 Kiisto Vaasa

22:59 AC Barca 1-1 Kings

22:59 TPK 2-0 JyTy

22:59 Alessandria 0-0 Padova

16:00 Suwon FMC (w) 2-4 KSPO FC (w)

16:00 Seoul Amazones (w) 2-3 Hyundai Steel Red Angels (w)

16:00 Changnyeong (w) 1-2 Gyeongju FC (w)

16:00 Boeun Sangmu (w) 1-0 Sejong Gumi Sportstoto (w)

20:00 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 Kyran Reserves

19:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 1-1 Akzhayik Uralsk Reserves

18:00 Ordabasy Reserves 3-2 FK Taraz Reserves

18:00 Yassy Turkistan 2-0 FK Aktobe Reserves

18:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-2 FK Aksu Pavlodar

17:00 Tobol Kostanay Reserves 0-2 Jas Qyran

17:00 Akademia Ontustyk Reserves 2-3 Turan Turkistan Reserves

17:00 FC Ruzayevka 0-3 Altay Reserves

17:00 Shakhter Karagandy Reserves 1-3 Sdushor-8

22:59 Gryf Wejherowo 1-0 Sokol Kleczew

05:001 Almirante Brown 3-2 Temperley

01:30 Defensores de Belgrano 1-0 Almagro

01:30 San Martin San Juan 1-1 Ferrol Carril Oeste

01:10 Independiente Rivadavia 0-0 Barracas Central

01:00 Santa Marina Tandil 2-0 All Boys

01:00 Nueva Chicago 1-2 Deportivo Maipu

01:00 Guillermo Brown 0-0 Gimnasia Jujuy

01:00 CA Brown Adrogue 2-1 Tristan Suarez 1

01:00 Estudiantes de Caseros 1-3 Alvarado Mar del Plata

00:20 San Telmo 1-1 Club Atletico Guemes

00:001 Belgrano 0-1 Gimnasia Mendoza

00:00 Villa Dalmine 2-0 Deportivo Moron

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 ASEC MIMOSAS

01:30 Pessah Lo Fano 4-1 Phil diae Bolley

22:30 Carme Dawson 2-1 Catania Futsal 1

01:30 Deportivo Muniz 0-0 Yupanqui

04:25 WAA Banjul 1-1 Gambia Ports Authority

02:001 Tallinding United 1-1 Brikama United

01:30 Turkey Beach Soccer 1-5 Russia Beach Soccer

00:30 Poland Beach Soccer 9-10 Switzerland Beach Soccer

21:30 Spain Beach Soccer 6-3 Belarus Beach Soccer

20:00 Italy Beach Soccer 5-4 France Beach Soccer

18:45 Azerbaijan Beach Soccer 2-7 Portugal Beach Soccer

17:15 Ukraine Beach Soccer 2-2 Germany Beach Soccer

17:15 Romania Beach Soccer 3-4 Estonia Beach Soccer

16:10 Russia Beach Soccer (w) 4-1 Czech Republic Beach Soccer (w)

16:00 Kazakh beach foot 5-6 Denmark Beach Soccer

01:00 Gremio RS U23 3-1 Coritiba U23

01:002 Fortaleza U23 3-0 Figueirense U23 1

00:00 IFK Norrkoping DFK (w) 4-0 Bollstanas Sk (w)

00:00 Jitex DFF (w) 2-2 Alingsas (w)

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]