Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Azam vs Le Messager Ngozi, 20h00 ngày 05/08

Azam
Azam 1
1
Le Messager Ngozi
Le Messager Ngozi 1
0
Kết quả bóng đá Council of East and Central Africa Football Associ

Azam vs Le Messager Ngozi


20:00 ngày 05/08/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Azam vs Le Messager Ngozi


TLCA
1.25 : 0:0 : 0.63
TL bàn thắng:
4.90 : 1 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 26.00 : 101.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Azam vs Le Messager Ngozi

 23'    Kipagwilegoal 1-0  
 87'    red_card  
 90'      red_card

Số liệu thống kê Azam vs Le Messager Ngozi

Azam   Le Messager Ngozi
4
 
Phạt góc
 
8
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
3
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Red card
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
8
1
 
Sút trúng cầu môn
 
0
5
 
Sút ra ngoài
 
8
55%
 
Kiểm soát bóng
 
45%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
112
 
Pha tấn công
 
100
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
46

22:30 Arsenal 3-1 Tottenham Hotspur

20:00 Southampton 0-1 Wolves

21:15 Barcelona 3-0 Levante

19:00 Mallorca 2-3 Osasuna

22:30 SC Freiburg 3-0 Augsburg

20:30 VfL Bochum 0-0 VfB Stuttgart

22:59 Lazio 3-2 AS Roma

20:00 Empoli 4-2 Bologna

20:00 Udinese 0-1 Fiorentina

20:00 Sassuolo 1-0 Salernitana

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria

22:00 Clermont 1-3 Monaco

20:00 Stade Brestois 1-2 Metz

20:00 Reims 3-1 Nantes

20:00 1 Troyes 1-1 Angers

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers

18:00 BEC Tero Sasana 1-1 Samut Prakan City

18:00 Suphanburi FC 2-1 Port FC 1

18:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Nakhon Ratchasima

22:59 Nepal 2-7 Oman

20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ) 1-1 Acaua FC (nữ)

19:30 Vipers 8-1 BUL FC

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (nữ) 0-5 Atletico AL (nữ)

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers

21:45 Heracles Almelo 1-0 RKC Waalwijk

19:30 SC Heerenveen 2-3 FC Twente Enschede

19:30 AZ Alkmaar 5-0 Go Ahead Eagles

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur

21:00 Celtic FC 1-1 Dundee United

21:00 Hibernian 1-0 Saint Johnstone 1

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1

22:30 Hacken 1-1 Hammarby

22:30 IFK Norrkoping FK 2-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Ostersunds FK 0-3 Djurgardens

20:00 Mjallby AIF 4-0 Elfsborg 1

21:30 Grasshopper 3-1 FC Sion

21:30 Basel 3-1 FC Zurich

19:15 Luzern 2-3 Lugano

22:59 Galatasaray 2-1 Goztepe

20:00 Istanbul BB 3-0 Caykur Rizespor

20:00 Hatayspor 1-2 Fenerbahce

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor

22:59 Rosenborg 3-1 Mjondalen IF

22:59 Brann 3-1 Kristiansund BK

22:59 1 Sandefjord 0-3 Stabaek

22:59 Molde 2-2 Viking

22:59 Haugesund 1-3 Odd Grenland

22:30 Wisla Krakow 0-1 Pogon Szczecin

20:00 Slask Wroclaw 3-1 Wisla Plock

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze

21:00 KAA Gent 2-1 Cercle Brugge

18:30 Saint Gilloise 1-2 Royal Antwerp

22:00 Dunajska Streda 0-3 Spartak Trnava

22:00 1 HNK Gorica 3-4 Rijeka

22:59 2 FC Krasnodar 3-0 FK Sochi

20:30 Rostov FK 1-2 Terek Grozny

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan

21:00 America MG 1-1 Flamengo

22:59 Brondby IF 2-1 Aalborg

21:00 Nordsjaelland 1-5 FC Copenhagen

19:00 Midtjylland 1-0 Randers FC

19:00 Viborg 1-1 Odense BK

22:00 FC Botosani 1-1 Universitatea Craiova

19:30 FC Viitorul Constanta 2-1 CS Mioveni

22:00 Domzale 3-3 Maribor

20:00 NK Aluminij 0-1 ASK Bravo Publikum

22:00 Nublense 1-2 Santiago Wanderers

23:15 Ludogorets Razgrad 3-1 Botev Vratsa

20:30 CSKA Sofia 2-1 Levski Sofia

22:15 Lamia 2-2 Panaitolikos Agrinio

20:00 Panathinaikos 5-1 Volos NFC

20:00 Asteras Tripolis 0-2 Olympiakos Piraeus

22:00 Rapid Wien 0-3 Sturm Graz

19:30 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

19:30 TSV Hartberg 3-4 Austria Wien

22:30 IFK Mariehamn 4-2 KTP Kotka

22:30 SJK Seinajoen 4-1 Lahti

22:30 HJK Helsinki 0-1 Inter Turku

22:30 Ilves Tampere 0-0 Honka Espoo

22:30 KuPs 0-0 HIFK

22:30 AC Oulu 0-1 FC Haka

22:00 Energetik-BGU Minsk 2-2 FK Vitebsk

20:00 Smorgon FC 0-5 Dinamo Minsk

17:00 Sweden U16 0-0 Norway U16

22:59 Univ.Cesar Vallejo 2-0 Deportivo Municipal

22:00 Al Hussein Irbid 2-4 AL Salt

21:00 1 Dnipro-1 0-4 Zorya

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv

21:15 Parma 1-1 Pisa

19:00 Perugia 1-1 Alessandria

21:00 Sporting Gijon 2-1 Malaga 1

19:00 Mirandes 1-2 Leganes

18:30 Hannover 96 1-2 SV Sandhausen

18:30 Hamburger SV 2-2 Nurnberg

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Werder Bremen

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC

22:59 Kazanka Moscow 0-2 Znamya Truda

22:59 Chernomorets Novorossiysk 4-0 Rotor Volgograd B

22:00 Mordovya Saransk 0-1 Strogino Moscow

20:30 Dinamo Moscow B 1-1 FK Volna Nizhegorodskaya

20:30 Mashuk-KMV 4-1 Alania-d Vladikavkaz 1

20:00 Torpedo Vladimir 0-2 Shinnik Yaroslavl

20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-0 Sokol

20:00 Rodina Moskva 5-0 Metallurg Vidnoye 2

20:00 Kvant Obninsk 0-0 Khimki (R)

19:30 1 Spartak Nalchik 0-0 Druzhba Maykop

19:00 FK Kaluga 1-1 Zenit Penza

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 FK Ryazan

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Dinamo Saint Petersburg

19:00 Zvezda Perm 1-3 Amkar Perm

19:00 Legion Dynamo 0-0 FK Kuban Kholding

19:00 FK Znamya Noginsk 1-0 SKA Khabarovsk II

19:00 1 FK Leningradets 2-1 FC Olimp Odintsovo

19:00 Avangard 4-4 Dinamo Briansk

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen

18:00 FK Spartak Tuymazy 2-2 Chelyabinsk

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1

18:00 Stavropolye-2009 5-1 FC Tuapse

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen

19:00 Zwickau 0-0 SC Freiburg (Youth)

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth)

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck

20:00 AC Horsens 2-1 Nykobing FC

19:00 Jammerbugt 1-0 Esbjerg

22:59 Bursaspor 0-4 Ankaragucu

20:00 Istanbulspor 1-0 Balikesirspor

20:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Eyupspor

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu

22:59 1 Toledo 1-4 CS Puertollano

22:59 Suokuaili Moss 1-1 Eldense

22:59 Mar Menor 1-0 Real Murcia 1

22:59 Villanovense 1-1 Cadiz B 1

22:59 CD Marchamalo 0-0 Atletico Mancha real

22:59 1 CF Badalona 1-1 Cerdanyola del Valles 1

22:59 Merida AD 0-0 Xerez Deportivo FC

22:59 Cordoba 3-2 Don Benito

22:59 CD Izarra 2-0 Naxara

22:45 Burgos Promesas 0-2 Racing B

22:30 SD Tarazona 1-2 Teruel

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-1 UD Mutilve

22:00 Rio Sports 4-0 CD Cayon 1

22:00 G. Segoviana 2-0 Arosa SC

22:00 CD Arenteiro 1-0 CF Salmantino

22:00 Arenas Club de Getxo 1-1 Sestao

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika

17:00 Andratks 3-0 Lleida

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 Olympiada Lympion

22:59 Ahironas Liopetriou 3-0 Othellos Athienou

22:59 Omonia Aradippou 1-3 Akritas Chloraka

22:00 SV Telfs 4-0 SV Innsbruck

21:00 VfB Hohenems 3-1 FC Wolfurt

21:00 Sc Rothis 2-1 FC Lauterach

20:00 SV Stripfing Weiden 1-0 Trenkwalder Admira (Youth)

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel

18:00 FC Neftgazmontaj 1-3 FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 Zaamin 3-0 FC Lochin

21:00 Excelsior Virton 1-1 KMSK Deinze 1

22:00 Aguacateros CDU 6-1 Lobos Huerta FC

23:15 1 Olimpia Elblag 1-2 Lech II Poznan

21:00 Chojniczanka Chojnice 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Wigry Suwalki 1-0 Slask Wroclaw II

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Wisla Pulawy

20:00 Trelleborgs FF 2-3 IFK Varnamo

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1

19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1

21:00 Sollentuna United 1-2 IFK Lulea

21:00 Assyriska 1-0 Hammarby TFF

21:00 1 Ljungskile 1-1 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna

18:00 Taby 1-1 Haninge 1

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC

22:30 Parque de Plata 0-1 Salus

22:30 1 Platense FC 2-5 Colon CF

20:00 Oriental 0-0 Potencia

22:30 Skra Czestochowa (nữ) 2-1 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) 1

17:00 Polonia Sroda Wlkp (nữ) 4-1 Row Rybnik (nữ)

19:35 San Telmo U20 1-2 Tristan Suarez U20 1

19:30 LD Maputo 0-1 Black Bulls

23:15 Nueva Generacion GCC 5-0 CD Atletico del Oriente 1

22:15 Carlos Pipe Uribe FC 2-2 Panteras FC

20:10 Lujan (nữ) 1-0 CA Atlanta (nữ) 1

21:00 1 Sporting San Miguelito Reserves 1-1 San Martin FC 1

22:59 1 Sandecja Nowy Sacz 0-1 LKS Lodz

20:00 OKS Stomil Olsztyn 3-0 Miedz Legnica

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow

17:00 Union 0-3 Allerod

22:59 Botev Plovdiv II 1-0 Marek Dupnitza

22:00 PFK Montana 0-2 Etar

22:00 Litex Lovech 0-0 FC Dobrudzha

21:00 Sportist Svoge 2-1 FC Sozopol

21:00 Strumska Slava 1-0 Yantra Gabrovo 1

21:00 Septemvri Sofia 7-0 Septemvri Simitli

21:00 Neff supporting Simic 1-3 Minyor Pernik

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC

22:15 Al-Hadd 2-1 Sitra

21:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-1 FC Kairat Almaty

19:00 FK Aktobe Lento 2-0 FC Zhetysu Taldykorgan

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys

21:00 NK Orijent Rijeka 0-1 NK Osijek II

21:00 NK Croatia Zmijavci 3-0 NK Opatija

21:00 Bijelo Brdo 2-2 NK Jarun

21:00 NK Solin 0-2 NK Varteks Varazdin

22:59 Eskisehirspor 2-6 Pazarspor

22:59 Akhisar Bld.Geng 1-1 Erzincanspor

22:59 Diyarbakirspor 3-1 Somaspor

22:59 Afjet Afyonspor 2-1 Ankaraspor FK

22:59 Bursa Niluferspor AS 1-1 Kirklarelispor

22:59 Ispartaspor 1-0 Tarsus Idman Yurdu

22:00 Sakaryaspor 1-0 Bodrumspor

20:00 Serik Belediyespor 2-1 Sariyer

20:00 Usakspor 1-2 Bukaspor

20:00 Pendikspor 2-0 Anadolu Selcukluspor

20:00 Ergene Velimese 1-2 Belediye Vanspor

19:30 Nigde Belediyespor 1-5 Inegolspor

19:30 Kahramanmarasspor 0-1 Bayburt Ozel Idare

19:30 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor

19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 0-2 Zonguldak

19:00 1 Ankarademirspor 0-1 Amedspor

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon

18:00 Ilves/2 (nữ) 5-2 Turun Weikot (nữ)

22:59 Metalac Gornji Milanovac 4-1 Radnicki 1923 Kragujevac

20:55 Novi Pazar 0-4 Crvena Zvezda

22:00 Pecsi MFC 0-1 Bodajk FC Siofok 1

22:00 Dafuji cloth MTE 0-2 Szombathelyi Haladas

22:00 Bekescsaba 2-2 Diosgyor VTK 2

22:00 Duna-Tisza 1-2 Szentlorinc SE

22:00 Szolnoki MAV FC 2-2 Kecskemeti TE

22:00 Szegedi AK 2-0 SOROKSAR

21:00 III.Keruleti TUE 2-4 FC Ajka

21:00 Dorogi FC 0-0 Budaorsi SC

19:00 Fart (nữ) 2-0 Grei (nữ)

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova

21:00 Raith Rovers 3-2 Partick Thistle

20:00 Les Crocos 1-2 Bumamuru

20:00 1 New Oil 1-0 Le Messager Ngozi

21:00 Union Mertert-Wasserbillig 0-5 Mamer

22:00 Pares (nữ) 0-3 Antigua GFC (nữ)

22:30 Kawkab de Marrakech 1-1 Raja de Beni Mellal

22:30 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Itihad Z. Khemisset

21:00 West Ham United (nữ) 4-0 Leicester City (nữ)

20:00 Tottenham Hotspur (nữ) 1-0 Reading (nữ)

20:00 Brighton H.A. (nữ) 0-1 Aston Villa (nữ)

18:30 Manchester United (nữ) 1-6 Chelsea FC (nữ)

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Thisted FC (nữ) 3-1 Brondby IF (nữ)

18:00 Aalborg (nữ) 0-2 Kolding BK (nữ)

22:00 Gzira United 1-1 Birkirkara FC

19:00 Sofapaka FC 3-1 Nairobi Star City

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Nzoia United

18:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Kenya Police FC

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker

20:00 Ethnikos Sochos 0-1 AO Ipato

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 SKODA Xanthi

20:00 1 PAO Agriniou 0-2 Trikala

20:00 Ilioupoli 2-0 Asteras Vlachioti

20:00 Fikis 0-1 Niki Volou

20:00 Kallithea 1-1 AO Episkopis Rethymno

20:00 Thiseas Agrias 2-2 Panserraikos

20:00 Posidonas Neas Michanionas 0-5 Levadiakos

20:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Panahaiki-2005

20:00 AE Lefkimmis 0-0 Apollon Kalamarias

20:00 Nea Artaki 1-2 AE Kifisias

20:00 Thesprotos 1-2 Almopos Arideas

20:00 Rouf FC 0-3 Ergotelis

20:00 Veria FC 0-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Edessaikos 1-3 Kozani F.S.

20:00 Pierikos 1-2 AO Triglia

20:00 Acheron Kanalaki 2-1 Olympiakos Volou

20:00 Apollon Larissas 0-3 AEL Larisa

20:00 AO Giouchtas 1-1 Agios Nikolaos 1

19:00 Ierapetra 0-0 Kalamata AO

20:00 America TO MG 4-1 Betis FC

21:30 NK Kutjevo 1-1 NK Granicar Zupanja

21:30 Bistra 1-0 Karlovac

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-0 NK Nask Nasice

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec

22:00 Universidad de Concepcion (nữ) 0-2 Universidad de Chile (nữ)

17:00 KKP Bydgoszcz (nữ) 3-0 AZS UJ Krakow (nữ)

17:00 WKS Slask Wroclaw (nữ) 3-1 GKS Katowice (nữ)

20:00 Tajikistan (nữ) 4-0 Maldives (nữ)

20:10 FK Spartaks Jurmala 1-0 Metta/LU Riga

19:00 BFC Daugavpils 1-5 FK Valmiera

20:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Indjija

20:00 FK Graficar Beograd 3-0 FK Zarkovo

20:00 Mladost Novi Sad 4-0 Kabel Novi Sad

20:00 Timok 1-1 FK Rad Beograd

20:00 Zlatibor Cajetina 0-0 Habitpharm Javor

21:00 Hashtag United 1-4 Chipstead FC

21:00 Maria da Fonte 0-1 Penafiel

20:00 GD Vitoria Sernache 1-3 Rio Ave

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm

21:30 King Nouakchott 5-1 ACS Ksar

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 AEP Paphos

22:59 1 AEL Limassol 0-1 Apollon Limassol FC

22:30 US Forces Armees 3-3 Vitesse Delft

22:30 Kiko FC 2-1 Majestic FC

18:00 FK Eskhata 0-1 Faizkand

18:00 FC Istaravshan 0-1 FC Istiklol Dushanbe

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd

15:00 Vasas Odorhei (nữ) 6-1 Banat Girls (nữ) 1

21:00 FC Wiltz 71 2-1 Red Boys Differdange

21:00 Rodange 91 1-2 Fola Esch

21:00 Progres Niedercorn 0-2 Racing Union Luxemburg

21:00 Jeunesse Esch 1-0 US Mondorf-les-Bains

21:00 Hostert 0-1 CS Petange

21:00 Swift Hesperange 0-1 UNA Strassen

21:00 F91 Dudelange 6-1 Etzella Ettelbruck

21:00 Hamm RM Benfica FC 1-0 Victoria Rosport

17:00 Zha Buse U19 3-1 Gornik Zabrze (Youth)

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19

19:00 Slovacko (nữ) 2-0 Slovan Liberec (nữ)

16:00 Pardubice (nữ) 3-3 FC Viktoria Plzen (nữ)

18:15 HB Torshavn (nữ) 3-1 NSI Runavik (nữ) 2

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1

20:30 Preussen Munster U17 2-1 SG Unterrath U17

19:00 FC Schalke 04 U17 4-1 SC Paderborn 07 U17

19:00 Reutlingen(U17) 0-4 Nurnberg U17

16:00 FC IngolstadtU17 1-4 Bayern Munchen U17

16:00 Eintracht Frankfurt U17 1-2 SpVgg Unterhaching U17

16:00 SV Darmstadt U17 3-2 FSV Mainz 05 U17

16:00 Bayer Leverkusen U17 0-2 Fortuna Dusseldorf U17

16:00 SV Lippstadt U17 0-2 Dortmund U17

16:00 Bochum U17 1-2 Monchengladbach U17

16:00 Werder Bremen U17 2-1 Hertha Zehlendorf U17

22:59 Vianes 2-2 CD Varea

22:59 CF Trujillo 0-0 Arroyo Club Polideportivo 1

22:59 Manchego Ciudad 4-1 CD Villacanas

22:59 Amurrio 0-0 SD Beasain

22:59 Torrent C.F 1-2 Silla CF

22:59 Orihuela CF 1-0 Elche CF Ilicitano

22:59 CD Barco 1-0 Rapido de Bouzas

22:59 Huetor Tajar 2-0 CD El Palo

22:59 CD Torrijos 1-0 Miguelturreno

22:59 Xerez Deportivo 2-1 AD Cartaya

22:00 Biescas 0-5 Real Zaragoza B

22:00 UB Conquense 1-3 CD Illescas

22:00 Tuoer De Cilliers 2-1 Numancia B

22:00 CSD Arzua 1-1 Atletico Arnoia

22:00 Juventud Torremolinos CF 0-0 UD San Pedro

21:30 CD Serverense 0-3 Llosetense

21:30 CD Galapagar 2-1 Ursaria

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC

20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (nữ)

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 5-1 Neman Grodno (nữ)

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

20:45 Al Duhail 5-0 Al-Sailiya

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19

20:00 Tatran Krasno nad Kysucou 6-0 Rimavska Sobota

20:00 Galanta 2-0 Nitra

20:00 OFK Malzenice 0-1 Povazska Bystrica

20:00 Lednicke Rovne 0-1 FK Belusa

19:36 OFK-SIM Raslavice 1-0 MFK Snina

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov

20:00 Notvikens IK 2-0 Gottne IF

20:00 Nordvarmland FF 0-1 Angered BK

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund

21:00 Skjetten U19 0-2 Oppsal U19

12:00 NGU Nagoya (nữ) 3-2 AS Harima ALBION (nữ)

12:00 Setagaya Sfida (nữ) 2-0 Angeviolet Hiroshima (nữ)

20:00 MP MIKELI 5-2 MuSa

19:00 RoPS Rovaniemi 3-4 Gnistan Helsinki

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC

12:25 Coomera 2-1 Virginia United

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee

20:00 1 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03

19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld

19:50 Rial Kovachevci (nữ) 0-3 LP Super Sport Sofia (nữ)

20:00 1 Montpellier U19 2-0 Istres U19

20:00 Bourg Peronnas U19 4-0 Nancy U19 1

20:00 Toulon U19 0-1 Nice U19

20:00 LensU19 2-2 Caen U19

20:00 Concarneau U19 0-2 Laval U19

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19

20:00 Nurnberg (nữ) 0-5 Eintracht Frankfurt (nữ)

20:00 Wurzburger Kickers (nữ) 0-5 Hoffenheim (nữ)

19:00 SV Meppen (nữ) 0-1 SG Essen-Schonebeck (nữ)

19:00 RB Leipzig (nữ) 1-3 Bayer Leverkusen (nữ)

19:00 Wormatia Worms (nữ) 0-2 Karlsruher SC (nữ)

19:00 Rostocker FC (nữ) 0-7 Henstedt-Ulzburg (nữ)

19:00 Arminia Bielefeld (nữ) 0-6 Koln (nữ)

17:00 FSV Babelsberg (nữ) 0-6 Sportfreunde Siegen (nữ)

16:00 Hegauer FV (nữ) 0-2 USV Jena (nữ)

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19

21:00 Fulgencio Yegros 2-1 Deportivo Santani

21:00 Sportivo Iteno 3-0 Deportivo Capiata

21:00 FH Hafnarfjordur U19 2-4 Throttur Reykjavik U19

20:00 Cardiff City FC (nữ) 0-4 Swansea City (nữ)

22:15 Standard Sumgayit 0-0 FK Gilan Gabala

20:00 Sabah FK Baku 1-2 FC Neftci Baku

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC

22:00 1 Marumo Gallants FC 0-0 Kaizer Chiefs 1

20:00 Royal AM 4-2 TS Galaxy 1

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19

21:00 Brda 0-3 Tinex Sencur

21:00 Postojna 2-0 NK Ziri

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje

22:00 Al Talaba 1-0 AL Najaf

22:00 Arbil 1-2 Baghdad 1

19:30 AI Kahrabaa 0-2 Al Shorta

20:00 Terengganu 2-0 Kuching FA

20:00 Selangor 1-0 Perak

20:00 Kuala Lumpur 3-1 Pahang

20:00 Pulau Pinang 1-3 Sarawak

22:59 KyPa 0-3 KJP

22:59 ACE 5-1 Saaksjarven Loiske

21:30 Tervarit-j 2-0 Roi United

21:00 FC Espoo 0-1 Toolon Taisto

20:15 Pirkkalan JK 0-7 NOPS

20:00 TPS Turku II 2-0 Aland 1

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio

20:00 Paderborn U19 1-2 Viktoria koln U19

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19

22:59 Toftir B68 0-1 NSI Runavik

22:00 07 Vestur Sorvagur 1-2 Vikingur Gotu

21:00 1 B36 Torshavn 3-2 EB Streymur 1

21:00 IF Fuglafjordur 1-5 KI Klaksvik

21:00 FK Grbalj Radanovici 2-2 OSK Igalo

21:00 Cetinje 2-1 OFK Titograd

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA

22:59 Hapoel Rishon Lezion 1-4 Hapoel Kfar Saba

22:59 Hapoel Akko 1-1 Sectzya Nes Ziona

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 AS Ashdod

19:00 Sundby BK (nữ) 0-2 ASA Aarhus (nữ)

18:00 Herlufsholm GF (nữ) 3-0 Naesby BK (nữ)

22:30 Russia Indoor Soccer 1-1 Argentina Futsal

20:00 Morocco Futsal 0-1 Brazil Futsal

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1

21:00 Croatia (nữ) U17 7-0 Kazakhstan (nữ) U17

16:00 Lithuania (nữ) U17 2-1 Armenia (nữ) U17

20:00 Al-Nejmeh 5-0 Shabab El-Bourj

19:30 Al Akhaahli Alay 0-1 Al-Safa

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City

22:30 1 Mantova 2-1 Piacenza 2

22:30 Giana 0-1 Albinoleffe

22:30 US Fiorenzuola 2-3 Seregno

22:30 Renate AC 3-0 Pro Sesto

22:30 Pro Patria 1-2 Padova

22:30 Us Pergolettese 2-2 USD Virtus Verona

19:30 Foggia 1-1 Juve Stabia

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 A.S Andria Bat

19:30 Avellino 1-0 Potenza

19:30 1 Bari 1-1 Paganese

19:30 Feralpisalo 3-2 JuventusU23

19:30 Francavilla 3-1 AC Monopoli

19:30 Triestina 2-0 Lecco

19:30 Vibonese 1-4 Turris Neapolis

19:30 Taranto Sport 2-0 Latina

19:30 Pro Vercelli 1-1 Trento

19:30 AZ Picerno ASD 2-1 Messina 1

19:30 Nuova Monterosi 1-1 Palermo

22:00 Linkopings (nữ) 0-0 Eskilstuna United (nữ)

22:00 Orebro (nữ) 2-0 AIK Solna (nữ)

21:00 FC Rosengard (nữ) 1-1 Kristianstads DFF (nữ)

19:00 Pitea IF (nữ) 1-1 Vittsjo GIK (nữ)

21:00 1 Elva 1-4 Tartu JK Maag Tammeka B 1

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United

19:00 PK-35 RY (nữ) 1-2 Jyvaskylan Pallokerho (nữ)

19:00 FC Teutonia 05 2-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 Holstein Kiel II 4-4 Eintracht Norderstedt

19:00 Preuben Munster 0-0 Wuppertaler

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03

21:00 FC Santa Coloma 1-1 UE Engordany

18:30 1 CE Carroi 1-5 FC Ordino 1

16:00 Sant Julia 1-2 UE Santa Coloma

22:59 Academy Pandev 1-3 FK Shkupi

20:00 Rabotnicki Skopje 1-1 Pelister Bitola

20:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 1-1 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 0-2 Olimpus Skopje Balashikha

20:00 Renova Cepciste 5-2 Bregalnica Stip

22:59 CS Petrocub 3-0 CSF Baliti

20:00 FC Floresti 0-3 FC Milsami

20:00 Al Karmel JD 1-1 Sama Al Sarhan

20:00 Al-Arabi Irbid 0-1 Ethad Al-Ramtha 1

20:00 Al-Arabi(JOR) 0-1 Ethad Al-Ramtha 1

17:00 Czech Republic U17 4-0 Lithuania U17

21:00 Ligorna 2-0 ACSD Saluzzo

20:00 Chieti 0-2 Atletico Terme Fiuggi

20:00 Azy based nano Bo 3-1 Montebelluna

20:00 Rende 3-4 ASD Paterno 1

20:00 US Breno 2-2 Caravaggio

20:00 Ponte San Pietro 0-1 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 Castelfidardo 0-1 SSD Porto D’Ascoli 1

20:00 Trapani 0-1 Cavese

20:00 Derthona 2-4 Chieri

20:00 Lentigione 2-1 Ghivizzano 1

20:00 A.S. Varese 3-2 Fossano Calcio

20:00 Bagnolese 2-2 Rimini

20:00 ASD Cascina Caclio 2-2 US Pianese

20:00 USD Castellanzese 2-0 Vis Nova Giussano

20:00 Cattolica SM Calcio 1-0 GSD Ambrosiana

20:00 Montespaccato 2-0 US Follonica Gavorrano

20:00 AC Mestre 0-4 Delta Porto Tolle

20:00 A.S.D. Bra 3-0 USD Pont Donnaz

20:00 ASD Lornano Badese 0-1 San Donato Tavarnelle

20:00 Prato 0-2 ASD Alcione

20:00 ASD Molfetta 1-1 Audace Cerignola

20:00 1 SCD Progresso Calcio 0-1 Mezzolara

20:00 Scandicci 2-1 Poggibonsi

20:00 USD Casatese 2-3 Franciacorta

20:00 1 Legnano 3-0 US Folgore Caratese

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 Citta Di S. Agata

18:35 Heilongjiang Lava Spring 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC

18:35 1 Beijing BeiKong 0-1 Wuhan three town

15:30 Xinjiang Tianshan Leopard 1-1 Guizhou Hengfeng F.C.

21:00 2 Kvik Halden 2-2 IF Floya

20:00 Egersunds IK 3-1 Kjelsas

20:00 Notodden FK 1-1 Nardo FK

20:00 1 Oygarden FK 2-2 Levanger FK

19:00 Brattvag 3-2 Tromsdalen

19:00 Sotra 0-0 Flekkeroy 1

16:56 Toronto Tigers FC 2-0 Academia Europea de Futbol

16:56 FC Vorkuta 1-1 SC Scarborough Ontario

16:56 Brantford Galaxy SC 1-2 Serbian White Eagles

16:56 St. Catharines Hrvat 3-0 Atletico Sporting Toronto

22:59 UCD U19 1-3 Sligo U19

20:00 Derry City U19 2-1 Shamrock Rovers U19

21:00 1 Taksony (nữ) 0-3 Ferencvarosi TC (nữ)

13:15 Sunshine Coast Wanderers FC (nữ) 2-1 Souths United SC (nữ)

19:00 GBK Kokkola 2-2 OTP

19:00 KaPa 3-1 PEPO Lappeenranta

19:00 Narpes Kraft 4-0 Jakobstads Bollklubb 1

17:30 OLS Oulu 5-2 VIFK

20:00 1 Murata 0-1 SP La Fiorita

20:00 SP Libertas 4-2 Faetano

20:00 Santos (Youth) 1-0 CR Flamengo (RJ) (Youth)

21:30 Gawin Sleza Wroclaw 2-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 2-4 Wisla Sandomierz

21:00 LKS Lagow 2-2 Podhale Nowy Targ

20:00 1 Sokol Sieniawa 3-2 Avia Swidnik

17:00 Pelikan Lowicz 3-0 LKS Lodz II

16:00 Arka Gdynia II 3-2 Borowiak Czersk 1

21:30 UD Cornella U19 3-0 Lleida Esportiu U19

21:00 Fuenlabrada U19 2-2 Getafe U19

17:00 Arenas Club de Getxo U19 0-3 CD Alaves U19

17:00 UD Tomares U19 2-0 CD Santa Fe U19

17:00 UDC Txantrea U19 1-3 Tolosa CF U19

17:00 Pabellon Ourense CF 1-4 Real Oviedo U19