Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Caykur Rizespor vs Antalyaspor, 22h59 ngày 24/12

Caykur Rizespor
Caykur Rizespor
2
Antalyaspor
Antalyaspor
1
Kết quả bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

Caykur Rizespor vs Antalyaspor


22:59 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Caykur Rizespor vs Antalyaspor


TLCA
0.95 : 0:1/4 : 0.97
TL bàn thắng:
1.07 : 2 1/2 : 0.83
TL Thắng - Hòa - Bại
2.23 : 3.40 : 2.96
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-0

Diễn biến chính Caykur Rizespor vs Antalyaspor

 7'   Yasin Pehlivan (Assist:Milan Skoda)goal 1-0 
 11'     yellow_cardAmilton Minervino da Silva
 11'   Tunay Torunyellow_card  
 41'   Fabricio Baianoyellow_card  
 45'     substitutionAdis Jahovic↑Eren Albayrak↓
 45'     yellow_cardVeysel Sari
 45'   Braian Samudio↑Konrad Michalak↓substitution  
 59'   Milan Skoda (Assist:Braian Samudio)goal 2-0 
 61'   2-1  goalLukas Podolski (Assist:Nuri Sahin)
 71'     substitutionGokdeniz Bayrakdar↑Amilton Minervino da Silva↓
 71'   Dogan Erdogan↑Tunay Torun↓substitution  
 76'   Dogan Erdoganyellow_card  
 81'     substitutionHakan Ozmert↑Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy↓
 81'   Onur Bulut↑Fernando Andrade dos Santos↓substitution  
 82'   Godfred Donsah↑Fabricio Baiano↓substitution  
 85'     substitutionDever Orgill↑Adis Jahovic↓
 90'   Selim Aydemir↑Yasin Pehlivan↓substitution  

Đội hình thi đấu Caykur Rizespor vs Antalyaspor FC

Caykur RizesporAntalyaspor
25 Gokhan Akkan
13 Ismail Koybasi
80 Yassine Meriah
4 Montassar Talbi
55 Mykola Morozyuk
8 Fabricio Baiano
6 Yasin Pehlivan
37 Fernando Andrade dos Santos
11 Tunay Torun
17 Konrad Michalak
21 Milan Skoda
25 Ruud Boffin
77 Bunyamin Balci
89 Veysel Sari
4 Edinaldo Gomes Pereira,Naldo
13 Fedor Kudryashov
8 Nuri Sahin
6 Eren Albayrak
9 Sidney Sam
16 Alfredo Kulembe Ribeiro, Fredy
23 Amilton Minervino da Silva
10 Lukas Podolski
Đội hình dự bịĐội hình dự bị
19 Dusan Jovancic
35 Alberk Koc
54 Mithat Pala
1 Tarik Cetin
26 Onur Bulut
9 Kemal Ruzgar
23 Godfred Donsah
66 Dogan Erdogan
18 Braian Samudio
15 Selim Aydemir
7 Dogukan Sinik
28 Omar Imeri
41 Gokdeniz Bayrakdar
88 Hakan Ozmert
15 Mevlut Han Ekelik
35 Ferhat Kaplan
53 Mert Yilmaz
18 Adis Jahovic
11 Dever Orgill
2 Ersan Adem Gulum

Số liệu thống kê Caykur Rizespor vs Antalyaspor

Caykur Rizespor Antalyaspor
2
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
2
11
 
Tổng cú sút
 
12
4
 
Sút trúng cầu môn
 
7
7
 
Sút ra ngoài
 
2
0
 
Cản sút
 
3
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
540
 
Số đường chuyền
 
432
82%
 
Chuyền chính xác
 
78%
14
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
3
37
 
Đánh đầu
 
37
22
 
Đánh đầu thành công
 
15
5
 
Cứu thua
 
2
13
 
Rê bóng thành công
 
18
15
 
Đánh chặn
 
10
20
 
Ném biên
 
22
13
 
Cản phá thành công
 
18
17
 
Thử thách
 
14
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
83
 
Pha tấn công
 
74
40
 
Tấn công nguy hiểm
 
60

19:00 Leicester City 1-3 Arsenal

19:00 Crystal Palace 0-0 Fulham

20:00 Celta Vigo 1-1 Real Valladolid

19:30 Union Berlin 1-1 TSG Hoffenheim

18:30 Sampdoria 0-2 Atalanta

19:00 Monaco 2-0 Stade Brestois

20:30 FK Graffin Vlasim 1-0 Chrudim

20:00 Vasalunds IF 2-2 Haninge

19:00 Wacker Innsbruck (w) 1-0 Vorderland (w)

19:00 B 73 Slagelse 0-2 Bronshoj

19:001 FC Minsk 1-2 FC Gomel

18:30 FK Kuban Kholding 2-2 Sibir-M Novosibirsk

17:10 Virtus Francavilla U19 1-0 Bisceglie 1913 U19

17:00 Suduva 1-0 Nevezis Kedainiai

16:00 Northern Redbacks (w) 0-0 Balcatta (w)

15:00 Brisbane City (w) 2-3 Gold Coast city (w)

14:30 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Pohang Steelers 2-1 Incheon United

19:10 Samut Prakan City 0-6 Bangkok Glass

18:30 Sukhothai 0-1 Bangkok United FC

18:05 Port FC 3-1 Rayong FC

17:00 Chonburi Shark FC 4-1 Suphanburi FC

14:10 Newcastle Jets 0-2 Wellington Phoenix

12:051 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

17:05 Agrani Bank Ltd SC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

18:30 Five FC 1-2 ASSM Elgeco Plus

20:00 Coastal Union 2-0 Ihefu SC

19:00 Wycombe Wanderers 0-2 Norwich City

20:30 Groningen 1-0 Fortuna Sittard

20:30 PSV Eindhoven 1-1 AFC Ajax

18:151 Sparta Rotterdam 0-2 Willem II

20:001 Goztepe 1-0 Kasimpasa 1

18:30 Wisla Plock 1-3 Wisla Krakow

20:301 Terek Grozny 1-2 Dynamo Moscow

18:001 Spartak Moscow 0-2 Rubin Kazan 1

19:30 Standard Liege 1-3 Anderlecht

20:00 Fuenlabrada 1-1 Girona

18:15 Estoril 3-2 SL Benfica B

19:30 Nurnberg 0-0 Eintracht Braunschweig

19:30 Heidenheimer 3-2 Fortuna Dusseldorf

19:30 SV Sandhausen 3-0 VfL Osnabruck 1

13:30 Renofa Yamaguchi 0-0 Matsumoto Yamaga FC

13:00 FC Ryukyu 1-0 Jubilo Iwata

13:00 Tokyo Verdy 3-0 Ehime FC

12:05 Mito Hollyhock 1-2 Omiya Ardija

12:00 Tochigi SC 0-2 Fagiano Okayama

12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-1 Ventforet Kofu

12:00 Machida Zelvia 1-1 Montedio Yamagata

12:00 Thespa Kusatsu 2-1 Blaublitz Akita

18:15 Almere City FC 0-2 SC Cambuur

20:30 ASK Bravo Publikum 0-1 NK Mura 05

20:00 Odense BK 2-1 Randers FC

20:00 Nordsjaelland 2-2 Aalborg

19:30 Botev Plovdiv 1-1 PFK Montana

17:001 Botev Vratsa 0-3 Tsarsko Selo

14:00 Busan I Park 0-3 Seoul E-Land FC

20:00 Uerdingen KFC 05 1-2 MSV Duisburg

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-1 Zwickau

17:30 Rapid Vienna (Youth) 1-0 FC Liefering

16:30 FC Wacker Innsbruck 1-1 Kapfenberg 1

19:30 Herfolge Boldklub Koge 3-0 Vendsyssel

20:00 Eskisehirspor 0-3 Istanbulspor

20:00 Bursaspor 3-2 Akhisar Bld.Geng

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor

18:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Las Rozas

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-1 Baleares 1

18:001 Las Palmas Atletico 0-0 Cadiz B

20:00 Al Raed 4-0 Al-Ameade

20:30 Wolfsberger AC 0-1 Rheindorf Altach

20:30 St.Polten 0-2 Austria Wien

19:001 FC Mynai 2-1 Olimpic Donetsk

19:00 Stargard Szczecinski 1-1 Slask Wroclaw II

18:00 Coimbra EC U23 4-0 Cova Piedade U23

20:00 Aris Thessaloniki 3-0 Atromitos Athens

19:30 Aswan 0-2 NBE SC

18:40 Korona Kielce 2-2 Chrobry Glogow 1

19:00 Fasil Kenema 1-0 Kedus Giorgis

14:00 Dire Dawa 2-2 Sebeta City

16:00 Lefkothea Latisa (w) 1-0 Omonia Nicosia (w)

16:00 Ermis Apollon (w) 0-2 Karmiotissa Chrisomilia (w)

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 2-1 Nea Salamis Famagusta (w)

19:301 FK Partizani B 1-3 Burreli

19:00 Litex Lovech 2-2 Ludogorets Razgrad II

19:00 Bijelo Brdo 2-0 Hajduk Split II

17:00 Ergene Velimese 1-1 Gumushanespor

17:00 Kocaelispor 1-1 Afjet Afyonspor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Hacettepe SK

20:00 Szolnoki MAV FC 1-2 Gyirmot SE

20:00 Szentlorinc SE 0-0 Pecsi MFC

20:00 Bodajk FC Siofok 2-3 Szegedi AK

20:00 Kazincbarcika 0-2 Nyiregyhaza

20:00 Gyori ETO 1-0 DEAC

20:00 Csakvari TK 3-0 SOROKSAR 1

20:00 Budaorsi SC 2-7 FC Ajka

20:00 Bekescsaba 1-1 Dorogi FC

17:00 Bergama Belediyespor 1-2 Modafen Spor

20:001 STK Samorin 0-1 Tatran LM 1

16:30 Slovan Bratislava B 0-3 Sport Podbrezova

20:30 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA

20:00 BS Dynamic 1-0 Muzinga FC

19:45 Mokala Pancheners 1-0 Olhanense SC

19:00 Rabo Peixe 0-1 Olimpico Montijo

18:00 Fabril Barreiro 0-2 Sporting CP B

18:00 Louletano 1-1 Amora FC 1

18:00 Sacavenense 4-0 Sintrense 1

17:451 Real Sport Clube Queluz 3-1 Praiense 1

20:00 Balzan FC 5-1 Sliema Wanderers FC

19:00 Kakamega Homeboyz 1-2 AFC Leopards

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-2 Bandari

19:00 Posta Rangers 1-2 Sofapaka FC

19:00 KCB SC 0-3 Kariobangi Sharks

20:05 Cuiaba 6-1 Pocone MT

19:00 Radnicki Pirot 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

19:00 Kabel Novi Sad 2-0 Sloga Kraljevo

19:00 Borac Cacak 0-0 Jagodina

19:00 Zemun 0-1 FK Buducnost Dobanovci

20:30 IFK Norrkoping DFK (w) 0-3 Linkopings (w)

20:00 Akwa Starlets 3-2 Kano Pillars

18:15 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

18:45 Pandurii Targu-Jiu 0-4 Petrolul Ploiesti

16:30 Farul Constanta 1-0 Luceafarul Oradea

19:00 Al-Shorta Damascus 1-0 Al Horiyah

19:45 Levadiakos 2-1 Doxa Dramas

19:45 Panahaiki-2005 1-0 SKODA Xanthi

18:45 Ergotelis 1-0 Apollon Larissas 1

20:30 Vojvodina (w) 2-2 ZFK TSC (w) 1

19:30 Pozarevac (w) 6-0 ZFK Zemun (w)

17:00 Lernayin Artsakh 1-4 FC West Armenia

17:00 Shirak Gjumri B 2-2 Noravank

19:00 Zagreb locomotive U19 3-1 ZNK Osijek U19 1

16:00 Inter Zapresic U19 2-1 Sesvete U19

19:00 Slovacko (w) 1-0 FC Viktoria Plzen (w)

19:00 Atletico Victoria 1-1 Tenisca

19:00 CD Vera 1-1 CD Santa Ursula

19:00 CD Buzanada 0-1 CD Mensajero

19:00 Atletico Tacoronte 1-1 CD Atletico Paso

19:00 AD Union Adarve 5-0 CD San Fernando de Henares 1

18:00 DAV Santa Ana 0-2 Compston Ekala

18:00 Mostoles 0-1 Leganes B

18:00 CD Vallobin 1-3 UC Ceares

18:00 Coria CF 2-2 La Palma

18:00 CD Valdefierro 0-1 Teruel

18:001 Deportivo La Coruna B 1-2 Bergantinos CF

18:00 RSD Alcala Henares 2-0 CF Pozuelo Alarcon

18:00 CD Varea 1-1 CD Arnedo

18:002 Pobla De Mafumet CF 1-1 CE Manresa 1

18:00 CD Tedeon 3-1 CP Calasancio

18:00 EC Granollers 0-0 CE Banyoles

18:00 Vianes 1-3 CD Anguiano

18:00 CP San Cristobal 1-0 Igualada

18:00 CD Montijo 5-1 EMD Aceuchal

18:00 CE Europa 2-2 Terrassa

18:00 Ted Contois Feng 1-2 Arroyo Club Polideportivo

18:00 CD Ariznabarra 0-3 Urduliz FT

18:00 Cacereno 3-0 CD Azuaga

18:00 EG El Palmar 0-2 UCAM Murcia CF B

18:00 SD Lenense 1-3 Real Aviles

18:00 Murcia B 0-0 UD Los Garres

18:00 EI San Martin 2-2 CD Llanes

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 CD Genova

17:45 Grama 1-0 CF Peralada

17:30 Real Aranjuez CF 0-2 Villaverde Boetticher CF

17:30 Ciudad de Murcia 1-0 Lorca FC 1

17:30 Llosetense 1-1 Santa Catalina Atletico

17:30 Real Jaen CF 1-0 Loja CD

17:30 Real Zaragoza B 0-1 Bell Bridget

17:30 Parla Escuela 0-1 Alcorcon B

17:30 Recambios Colon CD 0-3 Villarreal C

17:30 CD Illescas 2-1 CD Pedroneras

17:30 Atletico Pinto 1-0 Mostoles CF

17:30 SFC Minerva 0-2 Aguilas CF

17:00 Santutxu FC 3-0 Urgatz

20:00 TS Sporting 1-2 Richards Bay

12:05 Melbourne Victory (w) 1-1 Canberra United (w)

12:00 Solomon Warriors FC 2-0 Central Coast Football Club

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-1 Khumaltar Youth Club

13:30 Boys Union Club 3-0 Naya Basti Yuwa Club

20:00 FC Telavi 1-0 Samtredia

19:00 IK Sirius FK 1-1 Trelleborgs FF

19:00 IF Lodde 0-7 Orebro

19:00 IFK Goteborg 1-1 GIF Sundsvall

19:00 Sandvikens IF 1-4 IFK Norrkoping FK

20:00 Sertaozinho 0-1 XV de Piracicaba

19:00 Turbine Potsdam (w) 2-1 SC Sand (w)

20:30 FC Twente Enschede (w) 1-1 PSV Eindhoven (w)

18:30 SC Heerenveen (w) 1-3 Ajax Amsterdam (w)

20:20 ES du Sahel 0-1 Sifakesi

20:00 Olympique de Beja 1-1 Stade tunisien

20:00 US Tataouine 1-1 Rejiche

17:00 Voru JK 1-1 Tallinna FC Ararat TTU

20:00 Esperance Sportive Zarzis 2-0 AS Kasserine

20:00 Club Menzel Bouzelfa 1-2 AS Gabes

20:00 Kalaa Sport 0-1 Jerba Midoun

20:00 Sfax Railways 1-0 Sporting Ben Arous

20:00 AS Mhamdia 2-0 CO Sidi Bouzid

16:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Rotor Volgograd Youth

20:301 Chennai City 0-3 Aizawl FC

17:35 Sudeva Moonlight FC 2-3 Trau FC

15:301 Mohammedan SC 2-0 Real Kashmir FC

20:00 Jezero Plav 0-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 2-0 OFK Petrovac 1

19:30 El Alameen 2-1 Suhag 1

19:30 Kokakola Cairo 1-2 Tersana SC

19:30 Ala ab Damanhour 1-0 El Hammam

18:30 Sassuolo U20 1-1 Genoa U20

16:00 Sampdoria U19 1-1 AS Roma U20

19:30 Al Talaba 1-2 Alsinaat Alkahrabaiya

18:00 Al Qasim Sport Club 0-0 Al Karkh

18:00 Al Diwaniya 1-1 Naft Misan

17:30 Al-Naft 0-0 Al Zawraa

20:001 CR Belouizdad 1-5 Mamelodi Sundowns

18:00 Tai Chung FC 1-5 LeeMan

14:00 Sun Pegasus 2-0 Biu Chun Rangers

18:30 Carpi 0-0 Fermana 1

18:30 Lecco 4-0 JuventusU23 1

20:00 SC Freiburg (Youth) 3-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 VfB Stuttgart II 2-1 Rot-Weiss Koblenz

17:30 UE Engordany 5-0 Penya Encarnada

17:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

20:00 FK Shkupi 0-0 Academy Pandev

20:00 FK Shkendija 79 2-1 FC Vardar Skopje

20:00 Pelister Bitola 3-1 Renova Cepciste

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 1-2 FC Struga Trim Lum

19:30 Zimbru Chisinau 2-1 Codru Lozova

17:30 FC Floresti 4-4 Speranta Nisporeni

20:00 Club Brugge (w) 2-0 Charleroi (w)

20:30 Nardo 4-0 FB Brindisi 1912

20:30 Vastese 2-2 Atletico Terme Fiuggi

20:301 US Folgore Caratese 1-4 A.S.D. Bra

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Cjarlins Muzane 1-3 Montebelluna

20:301 USD Latte Dolce 2-3 Nuova Monterosi

20:30 Recanatese 3-2 Giulianova

20:30 Citta di Fasano 2-2 Casarano

20:301 SS Nola 1925 1-0 Arzachena 1

20:30 Real Forte Querceta 1-0 ASD Sasso Marconi

20:30 SCD Progresso Calcio 0-2 Prato

20:30 Ponte San Pietro 0-1 Real Calepina FC

20:30 As Casale Calcio 1-2 USD Castellanzese

20:30 Scandicci 0-0 San Donato Tavarnelle

20:30 Montespaccato 1-2 Trastevere Calcio

20:30 SC Caronnese 1-1 A.S. Varese

20:301 ACD Campodarsego 1-4 ASD Manzanese

20:30 Legnano 3-1 TSV Klausdorf

20:30 ASD Grassina 1-2 US Pianese

20:30 GSD Ambrosiana 1-2 ASD San Giorgio-Sedico

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-2 AS Ostia Mare

20:30 Sangiovannese 2-0 UC Sinalunghese 1

20:30 Gavorrano 1-0 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Cartigliano 0-0 ASD Caldiero Terme

20:30 San Nicolo Notaresco 2-0 Olympia Agnonese

20:30 Fossano Calcio 0-3 Borgosesia

20:30 Arconatese 1-3 Chieri

20:30 Correggese Calcio 1-2 ASD Pro Livorno

20:301 Aglianese 0-1 ASD Seravezza Calcio

19:00 River PI 0-2 EC Flamengo PI

18:00 Murdoch University 1-4 Mandurah City

18:00 Shamrock Rovers SC 1-5 Olympic Kingsway SC

16:00 Morley Windmills 2-3 FC Ashfield

16:00 Kingsley SC 2-1 Swan United

20:30 Jutrzenka Giebultow 0-3 LKS Lagow

18:00 Chelmianka Chelm 3-0 Wisla Sandomierz

19:30 Santutxu U19 0-1 Bilbao U19

19:00 Cultural Leonesa U19 1-0 Mostoles U19

18:00 Extremadura U19 0-0 Badazous U19

18:00 CF Bansander U19 2-1 Racing Santander U19

18:00 Tropezon U19 4-1 Marina Sport U19

18:00 AD San Juan U19 1-2 CD Pamplona U19

18:00 San Felix CF U19 5-0 Dos Hermanas U19

18:00 Racing Ferrol U19 1-3 Ural CF U19

18:00 Patacona CF U19 2-4 UD Alzira U19 1

20:00 Mlada Boleslav 2-0 MFK Karvina

20:00 Sigma Olomouc 0-1 Tescoma Zlin

17:00 Raj Pracha FC 2-0 Songkhla FC

16:00 North Bangkok College 0-0 Muangkan Utd

20:00 Fgura United 1-2 Qrendi

17:00 Marsa 1-1 Pembroke Athleta

18:00 Real Sociedad (w) 3-1 Real Madrid (w)

18:00 Rayo Vallecano (w) 3-1 Deportivo La Coruna W

18:00 CDEF Logrono (w) 2-2 Santa Teresa CD (w)

15:55 TSC Backa Topola U19 3-2 FK Napredak U19

15:55 FK Radnicki Beograd U19 0-3 Red Star Belgrade U19

20:00 Shabab Beit Fajjar 2-0 Markaz Askar

20:30 Paksi SE Honlapja 1-3 Ujpesti

20:00 Forest Rangers 0-3 ZESCO United Ndola

18:00 Buildcon FC 2-1 Young Green Eagles

18:30 FC Goa 0-0 Fateh Hyderabad

17:00 Alashkert 2-1 Lori Vanadzor

19:15 Granada CF(w) 0-1 CD Pozoalbense (w)

18:00 Sporting Gijon (w) 1-2 Madrid CFF II (w)

20:30 San Marino College (w) 1-3 Juventus (w)

18:30 Res Roma (w) 2-0 Empoli (w)

19:00 Lampang FC 1-1 Chainat FC

19:00 Kasetsart FC 0-1 Nakhon Pathom FC

18:00 Phrae United FC 1-1 Ranong FC 1

18:00 Udon Thani 0-2 JL Chiangmai United FC

17:00 Uthai Thani Forest 0-0 Nong Bua Lamphu 1

20:30 Ajman Reserve 0-2 Baniyas SC Reserves

20:001 Valur Reykjavik 3-0 Vikingur Olafsvik

19:00 London City Lionesses (w) 0-1 Durham Wildcats LFC (w)

20:00 Al Faisaly 3-0 Al-Baq's

14:00 Heidelberg United 0-1 South Melbourne

13:05 St Albans Saints 0-2 Green Gully Cavaliers

15:45 WAFA 1-2 LYGSEDA FC

17:00 Abahani Limited 1-4 Bashundhara Kings

16:00 Uttar Baridhara SC 2-1 Sheikh Russel KC

19:001 Las Majoreras (w) 1-6 CFS La Garita (w)

18:30 Sporting De Huelva B (w) 4-4 CP San Miguel (w) 1

18:00 Plaza Argel (w) 2-2 Ciudad de Murcia (w)

18:00 Vallecas CF (w) 3-1 UD Mos (W)

18:001 Aspe (w) 1-2 CFF Maritim (w)

19:301 KF Llapi 1-0 KF Ballkani 1

19:00 KF Drita Gjilan 3-1 KF Besa Pec

19:30 Sloboda 0-2 FK Tuzla City

19:001 Mladost Doboj Kakanj 0-1 NK Siroki Brijeg

19:001 Oriolik 0-0 Rudar Labin 1

20:00 Mezokovesd Zsory II 2-2 Senyo Carnifex 1

20:00 BVSC 2-1 Egri FC 1

17:00 Budapest Honved II 2-1 Vac-Dunakanyar

18:00 Talleres Remedios Reserves 3-2 Los Andes Reserves

18:001 San Martin Burzaco Reserves 3-1 Villa San Carlos Reserves 1

18:00 Deportivo Laferrere Reserves 0-1 Canuelas FC Reserves

18:00 Deportivo Espanol Reserves 2-1 Sacachispas Reserves

18:00 Deportivo Armenio Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

18:00 CSD Flandria Reserves 1-1 Deportivo Merlo Reserves

18:00 All Boys Reserves 1-2 Deportivo Riestra Reserves

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).