Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Central Coast Mariners vs FC Macarthur, 16h05 ngày 12/06

Central Coast Mariners
Central Coast Mariners
0
FC Macarthur
FC Macarthur 1
0
Kết quả bóng đá VĐQG Úc

Central Coast Mariners vs FC Macarthur


16:05 ngày 12/06/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 2 - 6

Tỷ lệ Central Coast Mariners vs FC Macarthur


TLCA
0.23 : 0:0 : 3.03
TL bàn thắng:
8.33 : 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
5.90 : 1.13 : 22.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Central Coast Mariners vs FC Macarthur

 21'    Daniel Hallyellow_card  
 37'      yellow_cardMark Milligan
 44'      yellow_cardAntonis Martis
 73'      substitutionIvan Franjic↑Benat Etxebarria Urkiaga↓
 75'      red_cardJames Meredith
 87'      substitutionMichael Ruhs↑Matt Derbyshire↓
 87'      substitutionAntony Golec↑Thomas Oar↓
 89'    Alou Kuol↑Matt Simon↓substitution  
 89'    Michal Janota↑Daniel Bouman↓substitution  
 90'    Jack Clisbyyellow_card  
 91'      substitutionLiam Joseph Rose↑Antonis Martis↓
 95'      yellow_cardCharles MBombwa
 100'      yellow_cardMarkel Susaeta Laskurain
 102'    Lewis Miller↑Stefan Nigro↓substitution  
 102'      substitutionMoudi Najjar↑Charles MBombwa↓
 106'      yellow_cardAntony Golec
 106'    Matthew Hatch↑Jack Clisby↓substitution  
 109'      substitutionJake Hollman↑Markel Susaeta Laskurain↓
 119'      yellow_cardMichael Ruhs

Đội hình thi đấu Central Coast Mariners vs FC Macarthur FC

Central Coast Mariners FC Macarthur
1 Mark Birighitti
11 Jack Clisby
15 Kye Rowles
23 Daniel Hall
5 Stefan Nigro
10 Danny De Silva
4 Joshua Nisbet
6 Gianni Stensness
14 Daniel Bouman
12 Marcos Urena Porras
19 Matt Simon
1 Adam Federici
15 Aleksandar Susnjar
5 Mark Milligan
12 James Meredith
2 Jake McGing
29 Antonis Martis
4 Benat Etxebarria Urkiaga
33 Markel Susaeta Laskurain
24 Charles MBombwa
11 Thomas Oar
27 Matt Derbyshire
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
26 Jaden Casella
20 Adam Pearce
25 Matthew Hatch
29 Alou Kuol
3 Lewis Miller
30 Jordan Smylie
22 Michal Janota
22 Liam Joseph Rose
14 Moudi Najjar
21 Jake Hollman
7 Ivan Franjic
16 Nick Suman
3 Antony Golec
19 Michael Ruhs

Số liệu thống kê Central Coast Mariners vs FC Macarthur

Central Coast Mariners   FC Macarthur
1
 
Phạt góc
 
8
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
6
0
 
Red card
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
10
2
 
Sút trúng cầu môn
 
4
12
 
Sút ra ngoài
 
6
15
 
Sút Phạt
 
13
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
28%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
72%
12
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
2
1
 
Cứu thua
 
1
141
 
Pha tấn công
 
135
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
81

02:00 Crystal Palace 1-1 Brighton Hove Albion

02:00 Celta Vigo 1-0 Granada CF

01:45 Venezia 1-1 Torino 1

15:00 FC Astana Reserves 3-0 Tobol Kostanay Reserves

06:30 1 Democrata 2-0 Nacional AC MG 2

05:40 Royal Obrero 0-3 Garcia Agreda

04:00 Parrillas One 3-5 Villanueva

22:00 Herediano U20 2-4 ADR Jicaral U20

20:00 Real Tomayapo Reserves 2-1 Bolivar Reserves 1

03:15 Boavista FC 1-1 Estoril

01:00 Pacos de Ferreira 2-2 Belenenses

00:10 Degerfors IF 2-1 AIK Solna

00:00 Halmstads 1-1 IK Sirius FK

00:00 IFK Goteborg 0-2 Kalmar

00:00 1 Trabzonspor 1-1 Alanyaspor

00:00 Kasimpasa 2-2 Konyaspor

22:59 Piast Gliwice 2-4 Cracovia Krakow

22:59 Hrvatski dragovoljac 0-1 Istra 1961 Pula

22:59 FK Nizhny Novgorod 0-2 CSKA Moscow

21:00 Ural Sverdlovsk Oblast 2-0 Arsenal Tula

01:45 Dundalk 2-1 Bohemians

00:00 Aarhus AGF 1-0 Sonderjyske

01:00 CS Universitatea Craiova 5-0 Dinamo Bucuresti 1

22:00 Gaz Metan Medias 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:00 NK Publikum Celje 2-2 Tabor Sezana

23:45 Lokomotiv Sofia 1-0 Slavia Sofia 1

21:30 1 Pirin Blagoevgrad 2-2 Cherno More Varna 1

23:30 1 Apollon Smirnis 0-0 Ionikos

23:30 Atromitos Athens 1-3 Aris Thessaloniki

21:15 Pas Giannina 1-1 OFI Crete

06:30 Sol de America 2-1 Guarani CA

03:30 1 EM Deportivo Binacional 1-0 Dep.San Martin

22:59 Cusco FC 3-2 Academia Deportiva Cantolao 1

23:30 Chernomorets Odessa 1-1 FC Inhulets Petrove

02:00 Fuenlabrada 2-1 FC Cartagena

01:00 Jong Ajax (Youth) 3-1 MVV Maastricht

22:30 FC Yessentuki 0-2 FK Makhachkala

21:00 Volga Ulyanovsk 2-0 Dinamo Barnaul 1

20:00 FK Chayka Pesch 2-1 Anzhi Makhachkala

18:00 FC Lada Togliatti 2-2 Irtysh 1946 Omsk

17:30 Seoul E-Land FC 1-2 Busan I Park

23:45 Chateauroux 1-1 Sedan

00:00 BFC Viktoria 1889 3-4 Havelse

00:00 Denizlispor 2-3 Samsunspor

04:30 Atletico Saltillo 1-1 CD Alacranes de Durango

22:59 Vizela U23 0-2 Leixoes U23 1

21:00 Braga U23 2-1 Vitoria Guimaraes U23

00:30 IF Sylvia 1-2 Dalkurd FF

01:00 Parnamirim SC 0-1 Potyguar Seridoense

01:00 Mossoro 1-1 Baraunas

08:00 CA Boca Juniors Tocoa 1-1 Yoro FC

06:15 Newells Old Boys 0-1 CA Huracan

04:00 Argentinos juniors 2-0 Racing Club

22:59 Zaglebie Sosnowiec 0-0 Korona Kielce 1

21:00 CSKA 1948 Sofia II 4-3 Ludogorets Razgrad II

20:00 Coastal Union 1-1 Azam

20:00 Namungo FC 2-0 Geita Gold

18:00 Mtibwa Sugar 0-1 Mbeya Kwanza

15:15 Persela Lamongan 1-0 Persiraja Aceh

19:00 Pstni 0-0 Persib Bandung

15:15 PSM Makassar 0-2 Barito Putera

20:00 Ordabasy 1-1 FK Kaspyi Aktau

19:00 FK Atyrau 0-1 Tobol Kostanai

18:00 Akzhayik Oral 1-1 Kaisar Kyzylorda

18:00 Lokomotiv Astana 3-0 FK Taraz

01:00 Cukaricki Stankom 1-1 Radnik Surdulica

22:59 Proleter 1-0 FK Napredak Krusevac

21:00 FK Vozdovac Beograd 1-1 Mladost Lucani

01:00 Cerrito Reserves 0-2 Penarol Reserve

19:35 Amagaju 0-0 Intare FC

19:20 1 Impessa FC 1-3 Etoile de LEst

19:10 United Stars 1-2 Vision FC

19:00 Interforce 0-0 Garhwal Heroes FC

19:00 Rwamagana City 0-1 Kirehe FC

19:00 Rugende FC 2-0 La Jeunesse FC 1

01:00 Stoke City U23 0-8 Aston Villa U23

01:00 Norwich City U23 2-5 West Bromwich U23

01:00 Burnley U23 3-1 Reading U23

01:00 Tottenham Hotspur U23 3-1 Derby County U23

00:00 Wolves U23 1-3 Sunderland U23

19:30 Birmingham City U23 3-2 Southampton U23

06:00 Boyaca Chico 2-0 Valledupar FC

08:00 Atletico Huila 1-1 La Equidad

18:45 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca

18:45 KF Laci 2-2 KS Perparimi Kukesi 1

09:00 Chivas Guadalajara (nữ) 2-1 Pachuca (nữ)

07:00 Unam Pumas (nữ) 3-0 Juarez FC (nữ)

07:00 Tigres (nữ) 3-0 Tijuana (nữ)

07:00 Toluca (nữ) 1-1 Puebla (nữ)

07:00 Aguilas de Leon (nữ) 1-1 Club Necaxa (nữ)

05:00 Santos Laguna (nữ) 2-2 Monterrey (nữ)

20:00 Indonesia (nữ) 1-0 Singapore (nữ)

20:00 FK Buducnost Dobanovci 1-3 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 IMT Novi Beograd 2-0 FK Loznica

01:30 Iberia Los Angeles 0-0 Rodelindo Roman

00:00 Hegelmann Litauen II 1-1 Utenis Utena

00:00 1 APOEL Nicosia 1-0 PAEEK 1

22:59 AEK Larnaca 1-0 Olympiakos Nicosia FC 1

22:30 Royal FC 2-0 Sally Tas

18:00 Esbjerg FB Reserve 1-3 Odense BK Reserve

18:00 Kobenhavn Reserve 1-2 Brondby Reserve

23:30 Al-Wakra 0-0 Al-Ahli Doha

23:30 Al Rayyan 2-2 Al Khor SC

20:45 Al-Garrafa 1-0 Umm Salal

23:30 FCR 2001 Duisburg (w) 1-3 VfL Wolfsburg (nữ)

16:00 PAS Giannina U19 4-1 OFI Crete U19

01:45 Linfield Reserves 4-2 Glenavon Reserves

01:45 Dugannon Swifts Reserves 4-0 Portadown Reserves

01:45 Carrick Rangers Reserves 2-1 Larne Reserves

01:45 General Caballero 4-1 Rubio nu 1

21:00 Tacuary 1-0 General Diaz

06:00 Vasco da Gama 2-0 Goias

22:00 Napoli U20 1-3 Pescara Youth

20:00 Sampdoria Youth 0-1 Bologna U20

20:00 Fiorentina U20 1-0 Sassuolo U20

20:00 Johor Darul Takzim 2-0 Kelantan

20:00 Melaka 2-0 Negeri Sembilan

20:00 Kedah 3-0 PDRM

20:00 MISC-MIFA 1-1 Sabah

22:20 1 Al-Kawkab 3-2 Al Khaleej Club

22:10 1 AL-jeel 0-0 Al Wehda Mecca

21:30 TB/FCS/Royn 1-6 HB Torshavn

07:30 Nacional Senac 0-2 Atletico Bermejo

02:30 Argentinos Juniors Santa Cruz 4-1 FC Academia Santa Cruz 1

00:30 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-1 CD Torre Fuerte

18:00 Akademiya Ontustik 3-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

17:00 FK Aksu 1-1 Maktaaral 1

17:00 Ekibastuzets 3-1 Bulat Temirtau

00:00 Iran Futsal 2-3 Kazakhstan Indoor Soccer

21:30 Spain Indoor Soccer 2-2 Portugal Indoor Soccer

11:00 Mio Biwako Shiga 3-1 Osaka FC

00:00 Serbia (nữ) U17 4-0 Northern Ireland (nữ) U17

22:59 Moldova (nữ) U17 0-10 Estonia (nữ) U17

22:59 Georgia (nữ) U17 0-10 Luxembourg U17 (nữ)

22:59 Belarus (nữ) U17 1-1 Kosovo U17(nữ)

21:00 Montenegro (nữ)U17 6-1 Azerbaijan (nữ) U17

20:00 Ukraine (nữ) U17 3-0 North Macedonia (nữ) U17

18:00 Spain (nữ) U17 4-0 Iceland (nữ) U17

02:00 Catanzaro 1-1 Catania

07:00 Jorge Wilstermann 5-0 Atletico Palmaflor Vinto

07:00 Oriente Petrolero 2-4 Royal Pari FC 1

04:15 Independiente Petrolero 3-0 Aurora

02:00 Real Santa Cruz 3-0 Club Guabira

20:00 Mansheiat Bani Hasan 2-4 Kufer Soom 1

20:00 1 Amman FC 1-2 Al-Ahly 1

01:30 A.C. Crema 1908 1-2 Arconatese

18:00 1 Kaisar Kyzylorda Reserves 2-2 FK Kaspyi Aktau Reserves 1

18:00 Yassy Turkistan 3-1 Akzhayik Uralsk Reserves

17:00 1 FK Aktobe Reserves 0-0 FK Taraz Reserves

17:00 Ordabasy Reserves 6-4 Turan Turkistan Reserves

16:00 Altay FK 3-0 Sdushor-8

22:59 Valerenga B 3-2 Floro

21:00 Odd Grenland 2 0-2 Vard Haugesund

20:00 Rosenborg B 1-2 Fram Larvik

02:15 Atletico Mineiro (Youth) 0-1 Sao Paulo (Youth)

01:00 Sport Club Recife (Youth) 2-1 Ceara (Youth)

15:15 Meteor Praha 1-0 Cesky Brod

15:15 Sparta Kutna Hora 2-0 Velke Hamry

01:15 Sport Chavelines Juniors 3-2 Juan Aurich 1

06:30 Universidad de Concepcion 0-0 Puerto Montt

04:00 Barnechea 2-0 Deportes Temuco

22:00 CD Magallanes 2-2 Municipal Iquique

21:30 Gabon (nữ) U20 3-0 Guinea Bissau (U20)(nữ)

20:00 LNZ Lebedyn 0-2 FC Bukovyna chernivtsi

19:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 AFSK Kiev

00:00 Sparta Sarpsborg B 3-1 Halsen

00:00 Honefoss BK 2-2 Mjondalen IF B

23:30 Viking B 3-2 Hinna

22:59 Brann 2 2-6 Fana

22:59 Lillestrom B 2-2 Lorenskog

22:00 Vidar 1-1 Start Kristiansand B

21:30 Rana FK 1-2 Stabaek B

14:00 Okzhetpes (nữ) 0-3 BIIK Shymkent (nữ)

18:30 Maccabi HaShikma Hen 0-4 AC Hamachtesh Givataim

18:00 FC Achva Kfar Manda 0-0 Maccabi Ironi Yafia

15:30 2 MS Jerusalem 1-1 MS Hapoel Yeroham 2

15:15 Dewa United FC 3-1 Cilegon United 1

20:30 Perserang Serang 2-1 PSKC Cimahi

15:30 Persijap Jepara 1-1 Persigo Semeru FC 1

15:15 Persekat Tegal 3-1 Perseru Serui

01:45 1 Stourbridge 1-1 Rushall Olympic

01:45 Redditch United 1-4 Coalville

19:40 Mohammedan SC 2-2 FC Bengaluru United 1

01:00 1 Deportivo Espanol 2-0 Deportivo Laferrere

01:45 Toulouse 2-3 Caen

15:30 Viktoria Plzen U19 3-1 Marila Pribram U19

15:30 1 Sport Club Dimona U19 0-2 FC Hapoel Bnei Ashdod U19

07:30 Deportivo Moron 0-2 CA Brown Adrogue

22:59 Ararat Yerevan 0-1 FC Pyunik

19:00 Alashkert 2-1 BKMA

18:00 Selenge Press 3-1 Khangarid Klub

15:00 Khoromkhon Club 0-2 Erchim

12:00 UB Mazaalainuud 2-5 BCH Lions

15:30 Povltava FA 1-1 Domazlice

15:30 FK Kraluv Dvur 3-1 FK Pribram B

15:30 Karlovy Vary Dvory 1-0 Viktoria Plzen B 1

15:30 Slovan Liberec II 1-1 Jiskra Usti nad Orlici

15:15 Vysehrad 2-7 Loko Vltavin

15:15 FC Pisek 3-3 Admira Praha

15:15 SK Motorlet Praha 4-2 Benesov

15:15 Slavia Prague B 4-1 SK Rakovnik

15:15 Bohemians1905 B 1-1 Chlumec nad Cidlinou

15:15 Mlada Boleslav B 1-3 FK Prepere

15:15 Dukla Praha B 1-1 Zivanice

01:00 Yupanqui 0-0 Centro Espanol

23:30 SC Heerenveen Reserve 3-2 Heracles Almelo Reserves

20:00 VVV Venlo Reserve 2-0 Jong Den Haag Reserve

19:30 FC Emmen Reserves 3-0 FC Twente Enschede Reserve

06:00 Navegantes EC 1-2 Jaragua SC

01:30 Tupan MA 2-2 EC Timon

01:50 Home Farm FC 2-0 St Patricks CY

00:10 Al-Arabi Club (KUW) 0-1 Al-Qadsia SC

23:30 GVI U21 2-0 Herstedoster IC U21

01:15 Club Salmi 2-1 OCK Olympique de Khouribga

21:00 Nasaf Qarshi 5-0 Kuruvchi Bunyodkor

21:00 Lokomotiv Tashkent 2-1 Mashal Muborak

01:00 Sao Paulo RJ 1-3 CGI April 7

14:00 Shanghai Jiading Huilong 0-1 Hebei Gongfu

14:00 Qingdao Youth Island 4-0 Xiamen Ludao 1

21:30 Nyva Ternopil 0-2 Prykarpattya Ivano Frankivsk

20:15 Kremin Kremenchuk 0-1 Alians Lypova Dolyna

19:00 Ipswich U23 1-2 Bristol City U23 1

19:00 Cardiff City U23 2-0 Millwall U23

19:00 Coventry City U23 1-1 Sheffield Wed U23

06:00 Sao Paulo RS 3-0 Sao Gabriel RS

20:00 Argentinos Jrs Reserves 2-1 Racing Club Reserves

01:00 1 Lierse U21 2-1 Deinze U21

01:00 Westerlo U21 1-3 RWD Molenbeek U21

01:00 Beerschot Wilrijk U21 0-1 St. Gilloise U21

01:00 Lommel SK U21 2-2 KV Oostende U21

00:30 Anderlecht U21 2-1 Standard Liege U21

00:30 St.-Truidense U21 0-0 Royal Charleroi U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 1-2 AS Eupen U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 0-1 Seraing U21

00:30 Kortrijk U21 1-4 Excelsior Virton U21

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).