Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Dacia Unirea Braila vs Sporting Liesti, 21h00 ngày 09/04

Dacia Unirea Braila
Dacia Unirea Braila
4
Sporting Liesti
Sporting Liesti
0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania

Dacia Unirea Braila vs Sporting Liesti


21:00 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Dacia Unirea Braila vs Sporting Liesti


TLCA
0.69 : 0:1 : 1.07
TL bàn thắng:
0.87 : 3 : 0.89
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 3-0

22:00 Manchester United 3-1 Burnley

19:30 Arsenal 1-1 Fulham

02:00 Levante 1-5 Villarreal

02:00 Getafe 0-0 Real Madrid

23:30 Cadiz 0-0 Celta Vigo

23:30 Real Betis 2-2 Valencia

21:15 Atletico Madrid 5-0 Eibar

21:15 Alaves 1-0 SD Huesca

19:00 Real Sociedad 1-2 Sevilla

19:00 Osasuna 2-0 Elche

20:30 Borussia Dortmund 4-1 Werder Bremen

01:45 Napoli 1-1 Inter Milan

22:59 Torino 3-1 AS Roma 1

20:00 Atalanta 1-0 Juventus

20:00 Lazio 5-3 Benevento

20:00 Bologna 4-1 Spezia

17:30 AC Milan 2-1 Genoa

02:00 Nantes 1-2 Lyon

22:051 Bordeaux 0-3 Monaco

20:00 Reims 0-0 Metz

20:00 Nimes 1-1 Strasbourg 1

20:00 Dijon 2-0 Nice

20:001 Stade Brestois 1-1 Lens 2

18:00 PSG 3-2 Saint Etienne

05:001 SD Atletico Nacional 0-2 SD Panama Oeste 1

21:00 Ham-Kam 2-0 Strommen

20:00 Fredrikstad 4-1 Ullensaker/Kisa IL

19:00 Stromsgodset 2-3 Lillestrom

19:00 Resovia Rzeszow II (w) 4-1 SWD Wodzislaw Slaski (w)

19:00 Rekord Bielsko Biala (w) 5-0 UKS Staszkowka Jelna (w)

18:00 Sarpsborg 08 2-2 Stabaek

18:00 JIPPO 10-0 LehPa Kontiolahti

18:001 RoPS Rovaniemi 1-2 AC Oulu

18:00 Aasane (w) 1-3 Sandviken (w)

17:301 KKP Stomil Olsztyn (w) 2-3 Polonia Sroda Wlkp (w)

17:001 Bodo Glimt 1-1 Tromso IL

17:00 Klubi 04 Helsinki 2-1 Honka Akatemia

18:001 Nam Định FC 3-2 TP.HCM FC 1

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 1-0 Hà Nội FC

17:00 Becamex Bình Dương 1-0 SHB Đà Nẵng

00:30 Leicester City 1-0 Southampton

14:30 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0 Seongnam FC

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-0 Ulsan Hyundai FC

15:00 Gamba Osaka 0-0 Shimizu S-Pulse

13:00 Cerezo Osaka 1-0 Urawa Red Diamonds

13:00 Nagoya Grampus 1-2 Sagan Tosu

12:00 Kawasaki Frontale 1-1 Hiroshima Sanfrecce

05:00 Columbus Crew 0-0 Philadelphia Union

02:15 Inter Miami 2-3 LA Galaxy

17:15 Perth Glory 1-3 Wellington Phoenix

15:10 FC Macarthur 2-2 Newcastle Jets

13:051 Sydney FC 2-2 Adelaide United

14:00 Redlands United U23 6-2 Brisbane Strikers U23

13:03 Brisbane Roar U23 4-1 Capalaba Bulldogs U23

12:55 Brisbane Olympic FC U23 4-1 Sunshine Coast Wanderers U23

12:00 Western Pride FC U23 0-5 Mitchelton U23

18:30 COSFA FC 2-2 Jet Kintana

20:30 PSM Makassar 0-0 Persija Jakarta

21:00 Coventry City 2-0 Barnsley

18:00 Rotherham United 0-1 Birmingham City

23:30 Nacional da Madeira 0-1 FC Porto

21:00 FC Famalicao 0-1 Portimonense

22:30 Djurgardens 1-0 IFK Norrkoping FK

22:30 IK Sirius FK 1-0 Halmstads

20:00 Hacken 1-2 Malmo FF

20:00 Ostersunds FK 5-0 Orebro

20:00 Degerfors IF 0-1 Kalmar

21:00 Lausanne Sports 2-1 Vaduz

21:00 Basel 5-0 Servette 1

21:00 Young Boys 3-0 Lugano

22:591 Istanbul BB 1-2 Fenerbahce

20:00 Gazisehir Gaziantep 2-2 Kasimpasa

17:00 Đồng Tâm Long An 0-1 Bà Rịa Vũng Tàu

16:00 Huế FC 1-1 Khatoco Khanh Hoa

22:30 Legia Warszawa 0-0 Cracovia Krakow

20:00 Wisla Plock 2-2 Jagiellonia Bialystok

17:30 Stal Mielec 0-2 Zaglebie Lubin

00:00 Pumas U.N.A.M. 0-0 Tigres UANL

22:591 Spartak Moscow 0-3 FC Ufa

20:30 FK Sochi 2-1 CSKA Moscow

18:00 Arsenal Tula 4-0 Tambov

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 Rubin Kazan 1

21:00 Zlate Moravce 1-0 MSK Zilina

22:59 Kortrijk 1-4 Mechelen

22:59 Club Brugge 4-2 Mouscron Peruwelz

22:59 Sint-Truidense 0-1 Anderlecht

22:59 Zulte-Waregem 2-7 KAA Gent

22:59 Standard Liege 3-0 KFCO Wilrijk

22:59 Oostende 1-1 Cercle Brugge

22:59 Oud Heverlee 1-2 Red Star Waasland

00:051 Dinamo Zagreb 1-0 Istra 1961 Pula

23:15 FC Cartagena 0-0 Tenerife

19:00 Albacete 1-0 Mirandes

19:00 UD Logrones 0-0 Rayo Vallecano

02:30 GD Chaves 2-1 Viseu

22:59 Oliveirense 0-0 CD Mafra

21:00 Porto B 2-2 Estoril

20:001 Penafiel 2-2 Cova Piedade 1

17:15 Casa Pia AC 0-3 Academica Coimbra

18:30 VfL Bochum 4-3 Hannover 96

18:30 VfL Osnabruck 0-3 Fortuna Dusseldorf

18:30 Jahn Regensburg 0-3 Heidenheimer

01:00 FC Steaua Bucuresti 2-1 FC Botosani

22:30 CFR Cluj 3-0 Academica Clinceni

17:30 Arges 0-0 CSM Politehnica Iasi

22:591 Brondby IF 2-2 Aarhus AGF

21:001 FC Copenhagen 2-2 Nordsjaelland

19:00 Odense BK 1-1 Sonderjyske 1

19:00 AC Horsens 1-3 Lyngby

02:00 Everton CD 0-2 Colo Colo

22:00 Cobresal 2-1 Santiago Wanderers

00:45 Levski Sofia 0-3 Ludogorets Razgrad

22:35 Tsarsko Selo 2-1 CSKA Sofia 1

22:00 Kazanka Moscow 1-2 FC Tver

21:00 Saturn Moscow 0-0 FK Ryazan

20:00 Metallurg Lipetsk 5-0 Kvant Obninsk

19:002 Salyut-Energia Belgorod 2-1 SY Sakhalinsk 1

19:00 FK Kaluga 2-0 Avangard

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 1-1 Sokol

18:00 FK Znamya Noginsk 3-1 Metallurg Vidnoye

18:00 FC Krasny Smolensk 0-0 FK Khimik Novomoskovsk

17:00 Strogino Moscow 2-1 Khimki (R)

14:00 Jeonnam Dragons 2-1 Gimcheon Sangmu 1

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-0 Unterhaching

19:00 SV Waldhof Mannheim 3-2 VFB Lubeck

18:00 Ingolstadt 0-0 SV Meppen

04:00 Gran Valencia FC 1-0 Carabobo FC

16:30 Rapid Vienna (Youth) 1-0 SV Horn 1

15:30 SG Austria Klagenfurt 3-0 Grazer AK

19:00 Fredericia 2-0 Helsingor

22:59 Istanbulspor 4-0 Menemen Belediye Spor

20:001 Akhisar Bld.Geng 1-1 Altinordu

17:30 Eskisehirspor 0-3 Balikesirspor

20:00 FC Rukh Brest 5-0 Smorgon FC

18:00 Dinamo Minsk 1-2 FC Gomel

02:30 Sahab SC 1-1 Maan

01:001 UD Marbella 2-1 Lorca Deportiva FC

00:30 UE Cornella 1-2 Hercules

00:30 Alaves B 0-0 UD Mutilve

00:00 Deportivo La Coruna 2-1 Numancia 1

00:00 Barcelona B 3-2 Villarreal B

00:00 Andorra CF 0-0 CD Alcoyano

00:00 Real Sociedad B 3-2 CD Tudelano

22:59 CF Internacional De Madrid 1-0 Extremadura

22:59 Zamora CF 3-2 Cultural Leonesa

22:59 C.D. San Fernando Isleno 2-1 Real Betis B

22:591 Recreativo Huelva 0-1 Granada CF B

22:59 Atletico Sanluqueno 0-2 CD Linares Deportivo

22:59 Barakaldo CF 2-2 Haro Deportivo

22:59 Real Union Irun 3-0 CD Ebro

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-0 Don Benito

22:00 CF Salmantino 1-0 CD Covadonga

22:00 Pontevedra 0-0 CD Lealtad

22:001 Compostela 1-1 Union Langreo

22:00 UE Olot 1-3 Orihuela CF

22:00 Real Balompedica Linense 3-1 Sevilla Atletico

18:00 UD Tamaraceite 1-0 Real Murcia

17:00 UD Poblense 4-0 CP Villarrobledo

17:00 Las Rozas 1-1 Villarrubia CF

17:00 Getafe B 0-0 Suokuaili Moss

17:001 Lleida 0-0 UD Levante B

17:00 UD San Sebastian Reyes 0-4 Badajoz

17:00 Baleares 2-1 Merida AD 1

17:00 CD Guijuelo 1-0 Sporting de Gijon B

17:00 AE Prat 1-0 Valencia CF Mestalla

17:00 Celta vigo b 1-1 Burgos CF

17:00 Gimnastic Tarragona 0-1 Ibiza Eivissa

17:00 Cadiz B 2-0 Cordoba

17:00 Algeciras 1-1 UCAM Murcia

20:00 Omonia Psevda 2-3 Akritas Chloraka

20:00 Alki Oroklini 3-0 Thoi Lakatamias

22:00 Rapid Wien 0-0 Sturm Graz 1

19:30 Wolfsberger AC 2-0 WSG Wattens

19:30 Red Bull Salzburg 2-0 LASK Linz

18:00 FC Zhomboy 2-1 Paktako 79

18:00 FC Lochin 1-1 FK G'ijduvon

18:00 Jizak 1-3 Navbahor Namangan B

04:00 Reboceros de La Piedad 1-1 Irapuato 1

23:30 Kolos Kovalyovka 1-1 Dnipro-1

21:00 FC Mariupol 1-1 Olimpic Donetsk

18:00 FC Inhulets Petrove 0-0 Rukh Vynnyky

22:50 KP Calisia Kalisz 0-2 Chojniczanka Chojnice

22:00 Olimpia Grudziadz 1-2 Pogon Siedlce

18:00 Slask Wroclaw II 3-4 Stal Rzeszow

20:00 IFK Varnamo 2-1 GIF Sundsvall

18:00 Osters IF 1-1 Landskrona BoIS

04:45 Cerro Porteno 0-3 Libertad

21:15 Pitea IF 2-2 IK Frej Taby

21:00 IF Sylvia 1-0 Sollentuna United

21:00 Assyriska 1-3 Karlstad BK

23:30 PAOK Saloniki 2-0 Olympiakos Piraeus

21:15 AEK Athens 3-1 Asteras Tripolis

19:001 Panathinaikos 1-2 Aris Thessaloniki

19:00 Qarabag II 1-2 Zaqatala FK

18:30 FK Kapaz Ganca 1-3 FK MOIK Baku

05:00 Deportivo Saprissa 0-5 Alajuelense

04:00 Jicaral 1-0 AD Grecia

02:30 Zamalek 1-2 EL Ahly

03:151 Al Shorta 0-3 Esteghlal Tehran

02:00 Al Ahli(UAE) 0-2 Al Hilal

02:00 OTMK Olmaliq 2-3 FC Istiklol Dushanbe

00:45 Al Ahli Jeddah 1-1 Al Duhail

04:00 Independiente 1-0 Defensa Y Justicia

01:45 Estudiantes La Plata 0-0 Gimnasia La Plata 1

23:30 Arsenal de Sarandi 2-1 Racing Club

17:40 Odra Opole 1-0 Korona Kielce

17:401 Zaglebie Sosnowiec 1-1 GKS Belchatow

22:59 Ethiopia Bunna 0-1 Kedus Giorgis

20:00 Sidama Bunna 1-2 Fasil Kenema

22:59 Immigration FC 0-0 Bombada FC

22:59 PSV Wellingara 0-1 Steve Biko

21:00 Melaka 2-3 Selangor

21:00 MISC-MIFA 1-1 Pulau Pinang

18:00 Pogradeci 1-3 Besa Kavaje 1

17:00 Avedore IF 0-3 BSF

20:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC

20:00 Mwadui FC 0-1 Simba Sports Club

20:00 Mawenzi Market 1-2 Ken Gold FC

20:00 Lipuli FC 1-1 Njombe Mji FC

18:00 Polisi Tanzania FC 1-2 Tanzania Prisons

13:00 Geoje Citizen 0-2 Dangjin Citizen

12:00 Goyang FC 1-3 Seoul United

12:001 Chuncheon Citizen 0-2 Jungnang Chorus Mustang FC

13:25 Sunshine Coast Wanderers (W) 5-3 Moreton Bay United (w)

20:00 Kaisar Kyzylorda 1-1 FK Atyrau

17:00 Lokomotiv Astana 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

16:00 FK Taraz 1-0 Akzhayik Oral

00:00 Backa Topola 4-1 FK Vozdovac Beograd 1

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 0-2 FK Napredak Krusevac

00:00 Radnicki Nis 0-0 Habitpharm Javor

00:00 Proleter 0-1 Mladost Lucani

18:00 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Rad Beograd

18:00 Novi Pazar 1-3 Cukaricki Stankom 1

18:00 Metalac Gornji Milanovac 0-0 Indjija

03:00 Cruzeiro MG (w) 1-1 Real Brasilia FC (w)

01:00 Gyori ETO 2-4 Debrecin VSC

22:001 SOROKSAR 0-1 Gyirmot SE

22:001 Pecsi MFC 1-1 Szegedi AK

22:001 Nyiregyhaza 1-2 Bodajk FC Siofok

22:00 Kaposvar 1-2 Vasas

22:00 Dorogi FC 1-1 Szolnoki MAV FC

22:00 DEAC 0-1 FC Ajka

22:00 Csakvari TK 1-2 Szentlorinc SE

22:001 Budaorsi SC 3-2 Kazincbarcika

22:00 Bekescsaba 1-2 Szombathelyi Haladas

19:00 Lyon (w) 1-2 Paris Saint Germain (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 0-0 EC Bahia (w)

01:00 Flamengo/RJ (w) 1-1 Minas ICESP DF (w)

15:30 STK Samorin 3-1 FC Artmedia Petrzalka 1

20:00 Bragantino PA 4-4 Paragominas FC PA 2

19:00 Fluminense PI 0-0 4 de Julho

19:00 Tottenham Hotspur U23 1-4 Chelsea U23

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Boa Esporte Clube

02:001 CA Patrocinense 0-1 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT

21:00 Pouso Alegre 1-0 Cruzeiro (MG)

20:00 Uberlandia MG 1-1 Tombense

00:001 Braga (w) 1-2 SL Benfica (w)

22:00 Amora (w) 0-1 Estoril Praia (w)

22:00 UR Cadima (w) 2-1 Valadares Gaia FC (w)

22:001 A-dos-Francos (w) 0-2 SF Damaiense (w)

22:00 Gil Vicente FC (w) 0-1 Boavista (w)

22:001 Benfica (w) 0-1 CA Ouriense (w)

20:00 Famalicao (w) 2-1 Clube Condeixa (w) 1

17:00 Sporting (w) 2-0 Maritimo (w) 1

05:001 Club Aurora FCF (w) 2-4 CSD Sacatepequez (W)

00:00 Tunecas (W) 1-1 Gardenias de Coatepeque (w)

00:00 Suchitepequez (w) 1-1 Chimaltecas CSDFF (w)

00:00 Muniguate (w) 1-0 Pares (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) 5-0 CSD Concepcion (w)

22:59 TAS de Casablanca 2-1 OCK Olympique de Khouribga

22:59 Stade Marocain du Rabat 1-2 Itihad Z. Khemisset

22:59 Raja de Beni Mellal 0-1 UTS Union Touarga Sport Rabat

04:30 Deportiva Once Caldas 2-0 Dep.Independiente Medellin 1

03:30 Atletico Bucaramanga 4-1 Aguilas Doradas

03:30 Atletico Nacional Medellin 7-1 Patriotas FC

03:301 America de Cali 2-0 Deportes Tolima

03:30 Deportivo Pereira 4-2 Deportivo Pasto

03:30 Millonarios 3-1 Deportivo Cali

03:30 La Equidad 1-2 Independiente Santa Fe

03:30 Boyaca Chico 0-0 Jaguares de Cordoba

04:30 Boavista F.C 2-2 Vasco da Gama

01:15 Nova Iguacu 4-2 Resende-RJ

01:15 Bangu 1-1 Volta Redonda

21:00 KF Laci 2-1 KS Bylis

21:00 Skenderbeu Korca 0-1 Teuta Durres

18:00 Apolonia Fier 0-6 Vllaznia Shkoder

15:351 Sydney FC (Youth) 2-3 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

21:30 GOSK Gabela 1-0 FK Buducnost Banovici

22:59 Santos Laguna U20 2-2 Toluca U20

21:00 Pumas U20 2-4 Tigres UANL U20

21:00 Monterrey U20 2-1 Pachuca U20

22:00 NK Granicar Zupanja 2-0 NK Cepin

21:30 Urania 0-1 Hrvace

21:30 Slovam lovenson 3-0 Zmaj Makarska

16:00 Trnje 2-0 DUGO SELO 1

19:00 GKS Gornik Leczna (w) 7-0 APLG Gdansk (w)

17:15 KKP Bydgoszcz (w) 1-5 AZS UJ Krakow (w)

01:301 Defensores Unidos 2-2 CA Fenix Pilar

01:30 Comunicaciones BsAs 2-0 Argentino de Quilmes

03:001 CE Dom Bosco 0-2 Cuiaba

20:00 CEO Varzeagrandense 2-1 Gremio Sorriso

20:00 Sociedade Acao 3-0 Uniao Rondonopolis MT

05:001 Tauro Reserves 2-3 Plaza Amador Reserves

03:00 Udelas FC Reserves 0-3 CA Independiente de la Chorrera Reserves

03:00 UMECIT 2-0 Colon C 3 1

21:00 FK Ventspils 0-1 FK Liepaja

18:00 Metta/LU Riga 3-3 Rigas Futbola skola

21:00 FK Graficar Beograd 4-1 FK Trajal Krusevac

21:00 FK Dubocica 2-1 FK Zeleznicar Pancevo

21:00 Dinamo Vranje 2-0 FK Zarkovo

21:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 2-1 FK Buducnost Dobanovci 1

22:00 Dyto FC 4-0 Maranatha Fiokpo

22:00 Anges FC 0-2 AS OTR

01:00 Accra Hearts of Oak 1-0 Inter Allies

22:00 Techiman City 0-1 Liberty Professionals

22:00 Medeama SC 2-1 Legon Cities FC 1

22:00 Bechem United 4-0 Aduana Stars

22:00 Berekum Chelsea 2-1 Ebusua Dwarfs

21:00 Maccabi Herzliya 3-1 FC Ironi Or Yehuda

04:30 Xelaju MC 1-1 Guastatoya

01:00 Malacateco 1-0 CD Achuapa

00:30 Antigua GFC 1-1 CSD Municipal

13:05 Surfers Paradise 11-0 Robina City Blue

04:00 Tipitapa 1-0 El Sauce FC

04:00 CS Municipal 2-2 Bravos Primavera

00:00 HYH Export Sebaco FC 5-0 Rio Blanco

20:001 Panerys Vilnius 0-1 Garliava Kaunas 1

16:30 Vilnius FK Zalgiris C 4-0 FM Klaipedos

21:00 Vikingur Gotu 2-0 Skala Itrottarfelag

21:00 IF Fuglafjordur 3-0 FC Suduroy

21:00 Toftir B68 1-2 EB Streymur

21:00 B36 Torshavn 6-0 AB Argir

21:00 07 Vestur Sorvagur 3-0 Giza Hoyvik

20:001 B71 Sandur 2-1 Undrid FF Torshavn

20:00 TB/FCS/Royn 0-2 HB Torshavn

14:00 Wallsend 4-3 Kahibah FC

18:00 Nordsjaelland U19 4-1 Aalborg BK U19

15:00 Ripensia Timisoara 2-1 Universitaea Cluj 1

15:00 Logan Metro 3-2 AC Carina

14:00 New Farm 1-7 Pine Hills

04:15 AS Armee 0-1 FC Sahel

16:001 FC Zestafoni 1-2 Aragvi Dusheti

23:30 Olympiakos Nicosia FC 2-1 AEK Larnaca

21:00 AEL Limassol 1-2 Apollon Limassol FC

20:00 Mallbackens IF (w) 0-1 Brommapojkarna (w)

17:00 Moron BK (w) 4-1 Alingsas (w)

22:59 ASF Bobo 1-0 Royal FC

22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1-1 ASFA-Yennenga

14:00 Perth SC (w) 2-3 Northern Redbacks (w)

14:00 Balcatta (w) 2-0 Curtin University FC (w)

18:30 FK Eskhata 1-1 Ravshan Kulob

19:30 Lion City Sailors 4-1 Balestier Khalsa FC

02:30 CD Barrio Mexico 6-1 AD Cofutpa 1

15:10 Selena SN Constanta (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

15:00 Vasas Odorhei (w) 0-0 Becicherecu Mic (w)

15:00 Heniu Prundu Bargaului (w) 3-1 Piros Security (w) 1

15:00 Universitatea Galati (w) 0-0 Olimpia Cluj (w)

14:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-2 FC Magura 2012 Bacau (w)

02:00 CEO AL 0-0 ASA AL

18:30 Se Wan Boy 2-1 Noravank

02:00 Sao Paulo Crystal FC 2-1 Campinense 1

21:00 CS Petange 0-1 Swift Hesperange

21:00 F91 Dudelange 3-0 US Mondorf-les-Bains

21:001 Progres Niedercorn 1-1 Fola Esch

21:00 UNA Strassen 1-1 Etzella Ettelbruck

20:25 Tooro United 3-1 Ndejje University

20:10 Blacks Power FC 0-1 Kataka FC

20:00 Water FC 2-1 Terrazo and Tiles FC

20:00 Paidha Black Angels 0-1 Gaddafi FC

20:00 Maroons 0-1 Mbale Heroes

20:001 Kigezi Homeboys FC 2-1 Nyamityobora FC

20:00 Arua Hill SC 1-0 FC Calvary

03:30 Independiente Jose Teran 2-1 9 de Octubre 1

01:001 Deportivo Cuenca 0-1 Universidad Catolica

20:00 Dinamo Maksimir (w) 1-0 ZNK Agram (w)

18:00 Marjan Split (w) 0-0 Viktorija SB (w)

17:00 NK Orijent U19 3-0 Zagreb locomotive U19

17:00 NK Dugopolje U19 1-0 Dinamo Zagreb U19

19:00 Slovacko (w) 1-0 Slovan Liberec (w)

12:05 Canberra FC 4-1 Tuggeranong United

12:00 Gungahlin United 1-2 Cooma Tigers

12:101 Brisbane Knights Reserves 0-5 Bayside United FC Reserve

12:00 Mount Gravatt Hawks SC (R) 1-3 Toowong Reserves

20:301 Ethnikos Pireaus 0-0 Ahtitos Spaton

20:301 Aris Soudas 3-0 Anagennisi Ierapetras 1

20:30 Thyella Rafinas 0-0 Asteras Varis

20:30 Panelefsiniakos 3-0 APO Keratsini

20:30 Anagenisi Karditsa 6-0 Oikonomos

20:30 Almyros Gaziou 1-0 AO Damastas

20:30 Agios Ierotheos 0-1 Panthrakikos 1

00:15 ED Moratalaz 1-0 Alcorcon B

00:00 CD Torreperogil 2-0 Juventud Torremolinos CF

00:00 UE Sants 0-0 UE Valls

23:30 Conil CF 2-1 Castilleja CF

23:30 CD Agoncillo 0-0 CA River Ebro 1

23:30 Huetor Tajar 0-2 Alhaurin de la Torre

23:30 Xerez Deportivo 3-1 Puente Genil

23:30 La Solana 1-1 CD Pedroneras

23:30 Atletico Mancha real 1-1 Velez CF

23:30 Torredonjimeno 2-1 Antequera CF

22:59 Figueres 0-0 Santfeliuenc FC

22:59 Villarreal C 0-0 CD Olimpic Xativa

22:59 Lorca FC 0-0 CD Plus Ultra

22:59 UD Los Barrios 1-3 Cordoba B

22:59 CF Trujillo 1-0 CP Valdivia

22:59 RCP Valverdeno 0-1 AD Lobon

22:59 Albacete B 1-2 CD Marchamalo 1

22:59 Polvorin 2-1 CF Alondras

22:59 CS Puertollano 4-1 CD Torrijos

22:591 AD Llerenense 2-3 CF Campanario 1

22:59 UD Alzira 2-1 Eldense

22:59 Arroyo Club Polideportivo 1-2 UP Plasencia

22:59 Quintanar Del Rey 0-0 Toledo

22:59 Moralo CP 2-0 Jerez Industrial CF

22:591 Sant Andreu 0-0 CE Manresa

22:59 CD Coria 0-0 Cacereno

22:30 Villanueva 2-2 CD Valdefierro

22:30 Huercal 3-3 SFC Minerva

22:30 SD Textil Escudo 0-2 CF Vimenor

22:30 Club Deportivo Sarinena 3-0 CD Carinena 1

22:301 CD Cayon 2-0 Gimnastica Torrelavega

22:30 UB Lebrijana 0-2 La Palma

22:30 CD Arnedo 0-1 Calahorra B

22:30 Viveiro CF 1-0 Ribadumia CF

22:30 CD As Pontes 2-3 CD Barco

22:30 La Baneza 4-1 Real Burgos

22:30 UD Llanera 3-2 EI San Martin

22:30 Caudal 1-2 CD Tuilla

22:30 AD Sabinanigo 2-2 Tamar Ritter

22:30 UD Gijon Industrial 0-2 Urraca 1

22:00 Mar Menor 1-0 Aguilas CF

22:00 SD Festra 2-0 CD Pontellas

22:00 CD Becerril 0-0 Beroil Bupolsa

22:00 CE Banyoles 3-0 CF Montanesa

22:00 Huracan Balazote 2-1 CD Villacanas

22:00 CA Bembibre 1-2 CD Mirandes B

22:001 Muleno CF 0-1 Olimpico de Totana

22:00 Mazarron CF 2-1 UCAM Murcia CF B

22:00 CD Cardassar 0-0 CD Binissalem

22:00 Tudelano 0-3 Yague CF

22:00 CF Soller 1-0 CE Esporles

22:00 CD Barquereno 2-1 Castro 1

22:00 Alfaro 3-4 Rioja competition 1

22:00 CD Praviano 1-0 Club Siero

22:00 Flat Earth FC 2-2 RCD Carabanchel

22:00 UD Paiosaco 3-2 UD Atios 1

22:00 CD Mosconia 2-1 Condal CF

22:00 Teruel 2-0 CD Cuarte Industrial

22:00 CD Cristo Atletico 0-3 G. Segoviana

22:001 CD Benicarlo 0-0 Villajoyosa

22:00 Deportiva Minera 2-0 EDMF Churra

22:00 CDFC La Calzada 1-2 Casalarreina

22:00 Atletico Ibanes 1-1 UB Conquense

22:00 CD Anguiano 2-3 Naxara

22:00 CA Cirbonero 0-1 AD San Juan

22:00 UD Somozas 0-1 Arosa SC

22:00 Epila CF 2-1 CA Monzon

22:00 Pena Azagresa 0-1 CD Subiza

22:00 Bergantinos CF 3-2 CD Arenteiro

22:00 CF Illueca 0-3 Barbastro

22:00 AG Estudiantes 1-2 Deportivo Ourense

22:00 CSD Arzua 2-0 UD Ourense

21:30 UCAM Cartagena 3-1 UD Los Garres

21:30 CF Peralada 2-0 Igualada

21:30 UD Santa Marta 1-0 Colegios Diocesanos

21:30 Murchante 3-1 UCD Burlades

21:151 Deportivo La Coruna B 1-1 Rapido de Bouzas

18:00 CD Mensajero 1-0 Atletico Union Guimar

18:00 UD San Fernando 1-1 Panaderia Pulido

18:00 UD Kia 0-0 UD Gran Tarajal ST

18:00 Arucas CF 1-2 La Quadra 1

18:002 Lanzarote 1-0 Las Palmas C 1

18:00 Union Viera 1-0 Villa Santa Brigida

17:30 EC Granollers 0-3 Terrassa

17:30 Ciudad de Murcia 1-0 EG El Palmar

17:30 Silva SD 1-4 CD Choco

17:15 Racing Murcia 1-1 At. Pulpileno

17:00 CD Ferriolense 0-0 UD Alcudia

17:00 Bell Bridget 1-2 Utebo FC

17:00 CD Azuaga 1-1 Extremadura B

17:00 CD Cabecense 2-2 CD Gerena

17:001 CD Berceo 0-2 CD Pradejon

17:00 La Roda CF 1-0 CD Tarancon

17:001 CD Varea 2-2 UD Logrones B

17:00 CD Miajadas 2-0 EMD Aceuchal

17:00 AD Union Adarve 3-2 Leganes B

17:00 Aviles Stadium CF 2-0 Valdesoto

17:00 CD Montijo 2-2 CD Diocesano

17:00 AD Ceuta 2-3 Lucena CF

17:00 CF Pozuelo Alarcon 1-1 Parla Escuela

17:00 UA Horta 1-1 Pobla De Mafumet CF

17:00 Rayo Vallecano B 1-0 Mostoles

17:00 Maracena 1-1 CD Alhaurino 1

17:00 Arcos CF 0-0 Sevilla C

17:00 Constancia 2-1 CF Platges De Calvia

17:00 CD Rota 1-4 CD Pozoblanco

17:001 CA Antoniano 2-3 CD Utrera

17:00 Manzanares CF 1-2 CD Azuqueca

17:00 UE Vilassar de Mar 3-3 CP San Cristobal

17:00 Torrent C.F 2-0 Hercules II

17:00 Vianes 2-2 CD Tedeon 1

17:00 CD Ariznabarra 1-2 Tolosa

17:00 Ted Contois Feng 3-2 Kinatu

17:00 Olivenza FC 1-1 CD Calamonte

17:001 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Formentera

17:00 CD Huetor Vega 2-1 Malaga B

17:00 CE Felanitx 3-0 Santa Catalina Atletico

17:00 Girona B 0-1 CE Europa

17:00 CD Villegas 0-3 CP Calasancio

17:00 Poli Almeria 0-0 Motril

17:00 SD Lenense 3-1 Real Titanico Laviana

17:00 Silla CF 1-0 Jove Espanol

17:001 Cerdanyola del Valles 1-1 FC Vilafranca

17:00 SD Navarro CF 0-0 CD Colunga

17:00 DAV Santa Ana 0-2 Mostoles CF

17:00 UC Ceares 1-0 L Entregu CF

17:00 SD Huesca II 0-0 Brea

16:45 Grama 1-0 UE Castelldefels

16:45 AD Siete Villas 3-1 U.M. Escobedo

16:30 FC La Union Atletico 4-1 CD Bullense

16:30 CD Basconia 0-1 Santutxu FC 1

16:301 CD San Fernando de Henares 0-1 Atletico Pinto 1

16:30 Torrejon CF 1-0 CF Trival Valderas

16:30 SD Revilla 0-2 CD Guarnizo

16:30 Real Zaragoza B 1-0 SD Borja

16:30 Recambios Colon CD 2-1 UF Beniganim

16:30 Almansa 2-0 CD Illescas

16:30 RSD Alcala Henares 2-0 CD El Alamo

16:30 Compston Ekala 2-1 Real Aranjuez CF

20:00 Mamelodi Sundowns 0-0 Tshakhuma TM

22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 2-0 Neman Grodno (w)

22:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 3-2 Lokomotiv Vitebsk (w)

21:00 FK Panevezys-2 6-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

19:00 Suduva Marijampole II 0-2 Banga Gargzdai B

21:00 Glasgow Rangers 2-0 Celtic FC

18:15 Stranraer 0-4 Hibernian

16:00 Gaz Metan Medias U19 2-1 CSJ Stiinta U Craiova U19

16:00 Petrolul Ploiesti U19 0-2 Concordia Chiajna U19

16:00 FC Academica Clinceni U19 0-2 FC Voluntari U19

19:00 Basel (w) 0-0 Grasshopper (w)

12:00 NGU Nagoya (w) 0-2 IGA Kunoichi (w)

12:00 Setagaya Sfida (w) 1-2 Yokohama FC Seagulls (w)

14:15 Western Pride 3-2 Mitchelton FC

14:15 Caboolture FC 6-2 Virginia United

13:25 Sunshine Coast FC 5-1 Brisbane Wolves 1

15:00 Rial Kovachevci (w) 2-2 FK Etar Veliko Tarnovo (w)

00:45 Bnot Netanya (w) 2-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-5 Hapoel Raanana (w)

00:00 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Maccabi Kiryat Gat (w)

00:00 Maccabi Holon FC (w) 0-3 AS Tel Aviv University (w)

20:00 FC Treaty United (w) 1-7 Wexford Youths (w)

02:00 Sportivo Iteno 0-1 Atyra FC

02:001 Fulgencio Yegros 2-1 Sportivo Ameliano

21:001 Sportivo San Lorenzo 1-1 resistencia SC

21:00 Deportivo Santani 0-0 2 de Mayo PJC

19:30 Esperance Sportive de Tunis 3-1 J.S. Kairouanaise

19:30 Sifakesi 1-2 ES du Sahel

01:30 Al-Shabbab 1-2 Al Khaldiya

20:00 Cardiff Metropolitan (w) 4-1 Cyncoed LFC (w)

20:00 Port Talbot (w) 2-0 Abergavenny (w)

20:00 Cascade YC (w) 1-1 Briton Ferry (w)

20:00 Aberystwyth (w) 0-2 Cardiff (w)

19:301 AS Gabes 0-1 ES Hamam-Sousse

19:30 Esperance Sportive Zarzis 2-0 S.S. Sfaxien

12:30 King Mountain 3-1 Islands

12:30 Gospel Friends FC 1-1 Sai Kung

12:30 New fair Kuitan 1-4 Tsuen Wan

12:30 Lansbury FC 0-2 Wing Go FC

02:00 Ceara 3-0 Sampaio Correa/MA

23:30 Orlando Pirates 2-0 Maritzburg United

20:00 Lazio U20 3-3 Sassuolo U20

17:30 Cagliari U19 5-1 Fiorentina U20

15:30 Genoa U20 1-1 Inter Milan U20

15:30 Empoli U20 2-2 Sampdoria Youth

01:00 Al Zawraa 1-1 AL Minaa

20:00 Baghdad 2-1 Alsinaat Alkahrabaiya

02:00 CS Sergipe 1-1 Dorense SE

17:00 Ankaragucu U19 2-1 Besiktas JK U19

00:00 Deportivo Mictlan 4-3 CSD Sayaxche

21:00 KOM Podgorica 1-2 FK Drezga

21:00 Jedinstvo Bijelo Polje 3-1 OSK Igalo

21:00 FK Grbalj Radanovici 1-2 Mornar

21:00 FK Berane 1-1 Bokelj Kotor

21:00 Arsenal Tivat 1-0 FK Ibar Rozaje

17:00 Mamelodi Sundowns Reserves 4-0 Moroka Swallows Reserves

14:30 Kaizer Chiefs Reserves 3-2 Black Leopards Reserves

14:30 Central Western District RSA 1-2 Citizen

14:30 Wong Tai Sin 0-6 Hong Kong FC

14:30 North District FC 0-0 Eastern District SA

14:30 Yuen Long FC 3-3 Metro Gallery

14:30 South China AA 2-1 Kai Jing

12:30 Sham Shui Po 2-1 Shatin SA

19:00 IF Lyseng (w) 6-0 Fortuna Hjorring B (w)

17:30 Aarhus 1900 (w) 0-1 Vildbjerg SF (w)

17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 0-3 Osterbro IF (w)

23:30 Europa Point 0-6 College 1975 FC

15:00 Park Ridge 2-1 Logan Village

21:05 Al-Safa 3-3 Al-Ahed

21:05 Al Akhaahli Alay 0-0 Al-Nejmeh

21:05 Al-Ansar (LIB) 2-0 Shabab Sahel

18:00 B 73 Slagelse 2-1 Bronshoj 1

18:00 Naestved 0-0 FA 2000

18:00 AB Copenhagen 2-1 Vanlose

18:00 Thisted FC 0-2 Brabrand

16:30 Sun Pegasus 3-2 Tai Chung FC

14:00 Biu Chun Rangers 1-2 Southern District

13:00 Gimhae City 0-1 Paju Citizen FC

12:00 Hwaseong FC 1-0 Pyeongtaek Citizen

01:30 Carrarese 3-1 Lucchese

01:30 Alessandria 1-0 Us Pergolettese

01:30 Cesena 0-2 Imolese

01:30 Vis Pesaro 1-1 Fermana

01:30 Novara 3-2 Pistoiese

01:30 Giana 1-1 Pro Patria

22:30 Potenza 2-1 AC Monopoli

22:30 Renate AC 2-1 JuventusU23

22:30 Feralpisalo 6-1 Carpi

22:30 Teramo 2-0 Bisceglie 1913

22:30 Modena 3-0 Padova 1

22:30 Piacenza 1-3 Albinoleffe

22:30 Livorno 1-2 Como

22:30 Grosseto 2-1 Pro Sesto

20:00 Societa Sportiva Matelica Calcio 0-0 Alma Juventus Fano

20:00 Legnago Salus 1-1 Arezzo

20:00 Gubbio 0-0 Mantova

20:00 Bari 2-2 Palermo

20:00 USD Virtus Verona 0-1 Sambenedettese

20:00 Foggia 0-1 Paganese 1

20:00 Lecco 1-1 Olbia

20:00 Francavilla 0-0 Viterbese

17:30 Catanzaro 2-0 Catania

17:30 US Casertana 1908 2-3 Juve Stabia

22:00 Linkopings (w) 0-1 FC Rosengard (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

19:00 Vittsjo GIK (w) 2-1 Pitea IF (w)

19:00 Hammarby (w) 0-1 BK Hacken (W)

04:00 Sete de Setembro PE 0-2 Sport Club Recife PE 1

02:00 Nautico (PE) 2-1 Santa Cruz PE

02:00 Afogados da Ingazeira FC 2-1 Vera Cruz PE

02:001 Salgueiros AC 1-0 Reet 1

01:00 Vitoria PE 1-3 Central SC

20:00 Honka Espoo (w) 2-2 Ilves Tampere (w)

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 0-1 Borussia Dortmund (Youth)

22:59 Pas 1-0 Shahrdari Bam

22:50 Melli Hafari 0-0 Mohtasham Tabriz

22:45 Shohada Babolsar 1-0 Milad Mehr

22:45 Niroye Zamini 1-1 Oghab Tehran

22:20 Mes Shahr-e Babak 2-1 Sardar Bukan FC

21:30 FC Santa Coloma 1-2 Inter Club Escaldes

16:30 UE Santa Coloma 7-0 Penya Encarnada

16:30 Sant Julia 2-2 Atletic Club D Escaldes

18:00 Academy Pandev 3-0 FC Vardar Skopje

18:00 FC Struga Trim Lum 3-0 Pelister Bitola

18:001 Rabotnicki Skopje 2-2 FK Makedonija Gjorce Petrov

18:00 Borec Veles 0-1 FK Shkupi

18:00 Belasica Strumica 0-3 FK Shkendija 79

02:10 AS Korofina 1-1 Monrovia Black Star 1

02:00 Yeelen 1-0 USFAS Bamako

00:00 Stade Malien de Bamako 1-0 Real Bamako

20:001 Asd Pineto Calcio 2-0 Rieti

20:00 Trastevere Calcio 2-2 L'Aquila

20:00 ASD Manzanese 2-0 AC Este

20:00 Sangiovannese 2-1 Scandicci

20:00 Castelnuovo 3-3 Cynthiabalonga

20:00 Aglianese 4-2 SCD Progresso Calcio

20:001 Borgosesia 1-1 ACSD Saluzzo

20:00 AC Mestre 0-0 Union Feltre Asd

20:00 Real Calepina FC 1-0 US Breno 1

20:00 Nardo 3-0 Portici 1906

20:001 Aprilia 0-5 Recanatese

20:00 Robur Siena S.S.D. 2-2 ASD Lornano Badese

20:00 SC Caronnese 3-1 Sanremese 1

20:00 FB Brindisi 1912 1-2 FC Francavilla

20:00 Prato 2-2 ASD Sasso Marconi

20:00 US Folgore Caratese 1-2 FC Vado

20:00 AS Ostia Mare 3-1 Montespaccato

20:00 Nuova Monterosi 0-0 Insieme Formia

20:00 ASD Seravezza Calcio 0-0 Correggese Calcio

20:00 FC Savoia 1908 2-0 Giugliano

20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Fanfulla Cavenago 1

20:00 US Corticella 2-3 Sammaurese

20:00 A.S.D. Bra 4-0 USD Castellanzese

20:00 Messina 3-1 ASD Biancavilla

20:00 Seregno 2-0 Caravaggio

20:00 Forli 2-3 Ghivizzano

20:00 Montebelluna 0-1 Trento 1

12:00 Melborune Victory NPL 1-2 Whittlesea Ranges

16:10 Bari U19 1-1 Bisceglie 1913 U19

20:00 Taksony (w) 1-5 Ferencvarosi TC (w)

12:15 Illawarra Stingrays (w) 3-2 Northern Tigers FC (w)

12:00 Bankstown City Lions (w) 1-1 NWS Koala (w)

12:00 Manly Utd (w) 1-2 Apia L Tigers (w)

12:00 Blacktown Spartans(w) 2-2 Macarthur Rams (w)

04:30 CD FAS 4-3 Atletico Marte

04:00 Municipal Limeno 2-1 Santa Tecla

03:30 Luis Angel Firpo 1-0 Once Municipal

20:00 SP Libertas 1-0 Entai Ravi Tucci

20:00 SP La Fiorita 1-0 Tre Fiori

20:00 Faetano 1-1 San Giovanni

22:00 KS Legionovia Legionowo 3-3 Polonia Warszawa

22:00 Lewart Lubartow 3-0 Orleta Radzyn Podlaski

22:00 Wisloka Debica 3-1 Cracovia II

21:30 KS Wiazownica 0-2 LKS Lagow

17:00 Korona II Kielce 0-3 Avia Swidnik

02:00 Concordia AC 0-0 Criciuma

02:001 Joinville SC 0-0 Brusque FC

02:00 Metropolitano SC 3-3 Juventus SC

02:00 Avai FC SC 2-0 Hercilio Luz SC

02:00 Marcilio Dias SC 2-2 Chapecoense SC

02:00 EC Prospera 1-0 Figueirense

22:592 Tiro Pichon U19 0-3 Sevilla U19

22:00 Vazquez Cultural U19 2-1 Seneca CF U19

22:00 Badazous U19 2-1 Mostoles U19

17:301 Dos Hermanas U19 1-0 CD Polillas Ceuta U19

17:30 Lugo U19 0-1 Sporting Gijon U19

17:00 CE Europa U19 0-1 Gimnastic Tarragona U19 1

17:00 UDC Txantrea U19 0-1 Eibar U19

17:00 Conxo Santiago U19 2-4 Real Oviedo U19

17:00 Malaga U19 0-0 Calavera CF U19

17:00 AD San Juan U19 1-1 Bilbao U19 1

16:00 Osasuna U19 2-1 Real Sociedad U19

23:05 Freeport 2-2 LPRC Oilers

22:50 Watanga FC 0-0 MC Breweries

21:00 NPA Anchors 0-2 Nimba FC

23:30 Sparta Praha 1-0 Synot Slovacko

21:00 Slovan Liberec 0-1 Slavia Praha

19:00 Brno 1-2 Pardubice

19:00 Tescoma Zlin 0-1 Marila Pribram

15:15 Brisbane Roar (Youth) 6-1 Capalaba Bulldogs

15:00 Brisbane Olympic United FC 0-0 Sunshine Coast Wanderers FC

04:05 San Marcos de Arica 0-0 Cobreloa

22:59 AFC Ajax 2-1 Vitesse Arnhem 1

22:00 ZNK Radomlje (w) 1-2 ZNK Krim (w) 1

04:00 AD Isidro Metapan (w) 2-2 CD Aguila (w)

05:00 Sportivo Las Parejas 0-0 Racing de Cordoba

04:20 Sarmiento Resistencia 0-0 Union Sunchales

03:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-3 Deportivo Madryn

02:30 Gimnasia yTiro 2-0 Crucero del Norte

02:00 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Club Ciudad de Bolivar

02:00 Club Cipolletti 3-0 Sportivo Penarol

02:00 Sportivo Belgrano 2-2 Defensores Belgrano (VR)

02:00 Villa Mitre 2-0 Sol de Mayo

02:00 Boca Unidos 1-1 Chaco For Ever 1

02:00 Sansinena 2-1 Deportivo Camioneros

01:30 Douglas Haig 0-1 Gimnasia C. Uruguay

01:30 Independiente Chivilcoy 2-1 Estudiantes de San Luis

01:30 Juventud U.Gualeguaychu 3-3 Central Norte Salta

01:30 Club Circulo Deportivo 0-0 Olimpo Bahia Blanca

22:59 Primeiro de Agosto 2-2 Benfica Lubango

20:00 Olympiada Imitou (W) 0-0 AE Glyfadas (w)

20:00 Giannina (w) 1-0 Kastoria GPO (W)

16:001 OFI FC (w) 0-0 Agia Paraskevi (w)

16:00 SKV Altenmarkt (w) 1-4 Wacker Innsbruck (w)

22:00 FK Graffin Vlasim 0-0 SK Slovan Varnsdorf

22:00 FK MAS Taborsko 1-0 Blansko

22:001 Vysocina jihlava 0-1 Dukla Prague

22:00 Hradec Kralove 1-0 Trinec

20:00 Vysehrad 0-1 SK Prostejov

15:15 Viktoria Zizkov 1-0 Usti nad Labem

20:301 FC Chernigiv 1-1 Obolon Brovar Kiev II

19:001 FC Kryvbas Kriviy Rih 5-0 SC Tavriya

22:00 Arsenal Dzyarzhynsk 2-0 Shakhter Soligorsk II

20:00 Krumkachy Minsk 1-0 Lokomotiv Gomel 1

18:00 FC Belshina Babruisk 0-2 Volna Pinsk

02:00 Gremio Anapolis 1-2 AE Jataiense

02:00 Vila Nova 2-1 Aparecidense GO

02:001 Itumbiara EC GO 0-1 Anapolis FC

02:001 Goianesia GO 1-1 Goias

17:00 Real Madrid (w) 1-1 Real Betis (w)

16:30 Sevilla FC (w) 3-2 Atletico de Madrid (w)

21:30 Radnicki Novi Beograd U19 2-2 Vojvodina U19

18:00 Red Star Belgrade U19 2-0 FK Trayal Krusevac U19

17:50 IMT Novi Beograd U19 3-1 FK Napredak U19

16:02 FK Radnicki 1923 U19 0-1 Partizan Belgrade U19

14:57 FK Rad U19 0-1 FK Vozdovac U19

14:57 Cukaricki U19 4-1 FK Brodarac U19

22:30 Budapest Honved 2-3 Fehervar Videoton

20:15 Videoton Puskas Akademia 3-0 MTK Hungaria

20:00 PSP Macau 0-0 Casa De Portugal

18:00 Windsor Arch Ka I 2-7 Chao Pak Kei

19:00 VfL Wolfsburg (w) 3-2 SC Freiburg (w)

19:00 Werder Bremen (w) 2-1 Bayer Leverkusen (w)

19:00 SG Essen-Schonebeck (w) 3-1 SV Meppen (w)

19:00 Turbine Potsdam (w) 1-0 FCR 2001 Duisburg (w)

19:00 FFC Frankfurt (w) 4-0 SC Sand (w)

04:00 Racing Club Haitien 0-2 Ouanaminthe

03:00 America des Cayes 1-1 CS Don Bosco

14:10 St George Willawong FC 4-1 Centenary Stormers

14:00 Brisbane Knights 0-1 Bayside United FC

14:00 Mount Gravatt Hawks 1-5 Toowong

17:15 PSV Eindhoven (w) 1-0 Ajax Amsterdam (w)

20:00 Forest Rangers 2-0 Power Dynamos

20:00 Nkwazi 2-0 Red Arrows

20:00 Lumwana Radiants 1-0 Nkana FC

17:521 Buildcon FC 2-0 Kabwe Warriors

01:30 Deportivo Espanol 2-1 Argentino de Merlo

01:30 Club Lujan 0-1 Ituzaingo

01:30 CA Atlas 2-2 Deportivo Laferrere

01:30 San Martin Burzaco 4-4 Excursionistas

01:301 General Lamadrid 1-0 Real Pilar

01:30 Ferrocarril Midland 0-2 Sood G

00:30 Maccabi Tel Aviv 1-1 Ashdod MS

22:59 Hapoel Hadera 3-0 Hapoel Haifa 1

19:00 FC Gutersloh (w) 3-1 Herforder SV (w)

19:00 Carl Zeiss Jena (w) 3-1 RB Leipzig (w)

19:00 Andernach (w) 1-3 Koln (w)

16:00 Bayern Munich II (w) 2-0 FFC Frankfurt II (w)

02:30 San Martin San Juan 5-0 San Telmo

02:00 Guillermo Brown 0-0 Santa Marina Tandil

01:00 Estudiantes de Caseros 0-0 Estudiantes Rio Cuarto 1

01:00 Atletico Rafaela 4-1 Almagro

23:302 Atletico Atlanta 2-2 Deportivo Riestra 1

01:00 Racing Club Abidjan 1-1 Bouake FC

22:34 Stella Club d'Adjame 1-0 SOL FC Abobo

22:30 Tanda 0-1 ASEC MIMOSAS

00:00 Club Valencia MDV 3-1 Da Grande SC

02:00 Coritiba PR 5-1 Toledo Colonia Work PR

21:001 Parana PR 1-1 Londrina PR

04:00 CD San Pablo Municipal 4-2 CD Vendaval

20:001 Sekhukhune United 0-1 Jomo Cosmos

20:00 Polokwane City FC 1-1 Cape Town All Stars

21:00 Pozuelo Alarcon (w) 0-3 Athletic Bilbao B (w)

17:00 CD Alaves (w) 3-2 Atletico Madrid B (w)

17:00 Sporting Gijon (w) 2-2 CE Seagull (w)

16:30 CD Parquesol CF (w) 0-2 collerense (w)

16:00 Fundacion Albacete (w) 2-1 CFF Caceres (w)

15:00 Atleico Malaga (w) 0-2 CD Femarguin (w)

22:00 F.C.Barcelona Futsal 6-3 Levante Futsal

17:301 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-4 Inter Movistar Futsal

20:00 San Marino College (w) 0-2 AGSM Verona (w)

17:30 Sassuolo (w) 0-3 Juventus (w)

17:30 AC Milan (w) 4-0 Napoli (w)

04:00 GAMTEL 1-0 Tallinding United 1

15:00 Taiwan CPC 1-1 NTUPES

15:00 Tatung FC 0-1 Taiwan Power Company

15:00 Hang Yuen FC 1-0 Taichung Futuro

15:00 Tainan City Steel 3-1 Taicheng Lions

15:00 Albany Creek (w) 5-1 Southside Eagles (w)

14:00 Broadbeach United SC (w) 1-0 AC Carina (w)

14:00 Ipswich knights SC W 5-1 North Brisbane FC(w) 4

22:591 Nomme JK Kalju 0-1 Vaprus Parnu

19:001 Levadia Tallinn 0-4 Flora Paide

04:001 Chinandega FC 2-1 CD Junior Managua

19:00 Almopos Arideas 4-1 Apollon Kalamarias

19:00 Pierikos 2-0 AO Triglia 1

19:00 Olympiakos Volou 0-1 Panserraikos

19:00 Asteras Vlachioti 1-2 Kallithea

19:00 AO Kavala 5-1 AEP Kozani

19:00 Ialysos 1-0 AO Episkopis Rethymno

19:00 Veria FC 3-1 Thesprotos

18:45 Giorgos Karaiskakis 1-1 Doxa Dramas

18:45 Panahaiki-2005 1-1 Ergotelis

18:30 Rhodos FC 1-0 Egaleo Athens

18:00 Kissamikos 2-1 Apollon Larissas

18:00 Santorini 2020 0-0 Aspropyrgos Enosis

19:00 Krasnodar FK (w) 1-1 Chertanovo Moscow (w)

18:00 CSKA Moscow (w) 3-0 Yenisey Krasnoyarsk (w)

14:55 Zvezda 2005 (w) 0-0 Lokomotiv Moscow (w)

05:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-0 IRT Itihad de Tanger 1

05:00 Maghreb Fez 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

02:00 Ag. Maraba 1-1 Clube Do Remo

01:30 SE Santa Maria 0-4 Brasiliense

01:001 Capital CF 2-2 Ceilandia DF 1

18:001 Dynamo Samarra Futsal 1-5 MFK Tyumen Futsal

17:001 MFK Torpedo Futsal 3-7 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

12:00 Senior NTC (w) 3-1 FC Bulleen Lions (w)

22:59 CD Llamoro W 1-2 CFS La Garita (w)

22:00 CDE Olimpico De Madrid (w) 4-0 Tres Cantos (W)

18:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-2 Union Viera CF (w)

17:00 Plaza Argel (w) 5-0 Discobolo La Torre AC (w)

17:00 Racing Santander II (W) 5-2 Deportivo La Coruna B (W) 1

17:00 ADFB La Rambla (w) 0-1 CD Badajoz (W)

17:00 CFF Maritim (w) 0-2 Mislata CF (w)

17:00 Sevilla B (W) 2-1 Malaga B (w)

17:00 CD Samper (w) 1-1 CD San Pio X (w)

02:001 Fluminense de Feira BA 1-2 DOS Meyer

02:00 Bahia 1-0 Bahia de Feira BA 1

02:00 Alagoinhas Atletico BA 2-2 EC Jacuipense

12:00 Gladesville Ryde Magic 1-0 Bankstown United FC

21:00 Selangor PKNS 1-1 Kuching FA

21:00 Negeri Sembilan 2-1 Kelantan

18:00 FK Ladomir (w) 5-2 Karpaty Lviv (w)

01:30 El Porvenir (w) 2-1 Defensores de Belgrano (w)

01:00 Rosario Central (w) 0-3 River Plate (w)

21:00 Boca Juniors (w) 5-1 Social Atletico Television (w)

19:30 Gimnasia LP (w) 3-2 Deportivo Espanol (W)

19:30 HKFC (w) 0-1 Kitchee (w)

20:00 KF Trepca 89 0-1 KF Drita Gjilan

20:00 KF Feronikeli 0-2 KF Ballkani

00:00 NK Siroki Brijeg 0-2 FK Velez Mostar

22:00 Radnik Bijeljina 1-1 FK Zeljeznicar

20:00 Olimpik Sarajevo 0-3 HSK Zrinjski Mostar

03:00 Bath Estate 3-0 LA Enterprises Bombers FC

22:10 Glasgow City (w) 8-0 Motherwell (w)

20:00 Spartans (w) 1-5 Celtic (w)

19:00 Hearts (w) 1-1 Forfar Farmington (w)

18:00 Glasgow Rangers (w) 1-0 Hibernian (w)

13:30 Maitland 3-1 Charleston City Blues

02:001 America FC Natal RN 1-0 ABC RN 1

22:00 Vac-Dunakanyar 0-0 Kozarmisleny SE

22:00 Diosgyori VTK II 1-0 BVSC 1

16:001 Zalaegerszegi TE II 0-3 Papai Perutz

16:00 Tatabanya 1-0 Puskas Academy II

16:00 Budapest Honved II 2-2 Ferencvarosi TC B

18:00 Crewe Alexandra U23 1-5 Watford U23

22:00 Wolves (w) 2-5 Blackburn Rovers (w)

20:00 Lewes (w) 1-2 Southampton (w)

20:00 Arsenal (w) 10-0 Gillingham (w)

20:00 Oxford United (w) 1-1 Charlton (w)

20:00 Huddersfield (w) 3-2 Derby County (w)

20:00 CrystalPalace (w) 3-0 London Bees (w)

20:00 Brighton H.A. (w) 1-0 Bristol Academy (w)

20:00 Reading (w) 2-2 Tottenham Hotspur (w)

20:00 Burnley (w) 0-6 Manchester United (w)

20:00 Middlesbrough (w) 0-9 Sheffield United (w)

20:00 Everton FC (w) 2-1 Durham Wildcats LFC (w)

20:00 Leicester City (w) 1-0 Liverpool (w)

19:00 West Ham United (w) 11-0 Chichester City (w)

18:30 Birmingham (w) 5-1 Coventry (w)

20:00 Kampala City Council FC 1-0 SC Villa

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]