Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Hapoel Petah Tikva (w) vs Maccabi Kiryat Gat (w), 01h20 ngày 25/12

Hapoel Petah Tikva (w)
Hapoel Petah Tikva (w)
0
Maccabi Kiryat Gat (w)
Maccabi Kiryat Gat (w)
3
Kết quả bóng đá Israel Women First National

Hapoel Petah Tikva (w) vs Maccabi Kiryat Gat (w)


01:20 ngày 25/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-2

Diễn biến chính Hapoel Petah Tikva (w) vs Maccabi Kiryat Gat (w)

 21'   0-1  goal
 22'   0-2  goal
 82'   0-3  goal

Số liệu thống kê Hapoel Petah Tikva (w) vs Maccabi Kiryat Gat (w)

Hapoel Petah Tikva (w) Maccabi Kiryat Gat (w)
2
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
4
 
Tổng cú sút
 
18
4
 
Sút trúng cầu môn
 
8
0
 
Sút ra ngoài
 
10
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
89
 
Pha tấn công
 
105
34
 
Tấn công nguy hiểm
 
81

03:15 Crystal Palace 0-0 Manchester United

01:001 Sheffield United 1-0 Aston Villa

01:00 Burnley 1-1 Leicester City

02:45 Atalanta 5-1 Crotone

02:45 AC Milan 1-1 Udinese

02:45 Genoa 1-1 Sampdoria

02:45 Fiorentina 1-2 AS Roma

02:45 Cagliari 1-0 Bologna

02:45 Benevento 0-3 Verona

00:30 Sassuolo 3-3 Napoli

03:00 Strasbourg 1-0 Monaco

03:00 Nantes 1-2 Reims

03:00 Montpellier 1-1 Lorient

03:00 Lille 2-0 Marseille

03:00 Bordeaux 0-1 PSG

01:00 Saint Etienne 2-3 Lens

01:00 Nice 2-1 Nimes

01:001 Metz 0-1 Angers

01:00 Lyon 1-0 Rennes

01:00 Stade Brestois 3-1 Dijon

07:30 JS Vieux-Habitants 2-3 Red Star PAP

07:05 America JDE 2-1 FC Yali

22:59 Lunds BK 1-3 Varbergs BoIS FC

22:59 Eskilstuna United (w) 4-1 Djurgardens (w)

22:05 Rivers Angels (w) 1-0 Royal Queens FC (w)

21:00 Salthill Devon Galway 1-1 Sligo Rovers

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Port FC

18:301 Bangkok United FC 2-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Suphanburi FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Rayong FC 0-3 Ratchaburi FC

22:00 FC Robo (w) 5-0 Dream Star (W)

22:00 Delta Queens (w) 1-0 Pelican Stars (W)

20:00 Dhaka City FC 0-3 Farashganj SC

18:00 Wari Club 0-0 Nofel Sporting Club

17:00 Bosnia (w) U19 7-0 North Macedonia (w) U19

03:15 Stoke City 1-2 Swansea City

02:45 Sheffield Wednesday 1-2 Rotherham United 1

02:45 Bristol City 1-2 Bournemouth AFC

02:00 Queens Park Rangers (QPR) 1-3 Barnsley

02:00 Watford 2-0 Wycombe Wanderers

00:30 Norwich City 1-0 Brentford

01:00 Hamilton Academical 1-1 Saint Johnstone

01:00 Livingston 0-1 Glasgow Rangers

02:30 Vaduz 0-3 Lausanne Sports

02:30 Basel 1-1 Young Boys

00:15 St. Gallen 0-1 Servette 1

22:59 Kayserispor 2-1 Caykur Rizespor

22:59 Ankaragucu 2-1 Galatasaray 1

20:00 Sivasspor 1-1 Hatayspor

20:00 Istanbul BB 1-1 Konyaspor

17:30 Erzurum BB 2-2 Karagumruk

02:30 Legia Warszawa 1-2 Piast Gliwice

23:30 Chojniczanka Chojnice 0-3 Cracovia Krakow

10:10 Club Tijuana 0-2 Club America

10:05 CDSyC Cruz Azul 1-0 Mazatlan FC 1

08:05 Queretaro FC 2-2 Chivas Guadalajara

08:05 FC Juarez 1-6 Monterrey

00:00 Penafiel 1-0 Oliveirense

22:00 SC Covilha 2-1 Viseu

00:45 Almere City FC 1-2 Volendam

02:00 FC Copenhagen 2-1 Vejle

00:001 Aarhus AGF 0-1 Nordsjaelland

00:00 AC Horsens 2-1 Aalborg

22:59 Saarbrucken 4-1 MSV Duisburg

22:59 VFB Lubeck 1-0 Hansa Rostock

22:59 Uerdingen KFC 05 0-3 Ingolstadt

02:00 Yeclano Deportivo 1-2 Lorca Deportiva FC

00:301 Leioa 1-1 Arenas Club de Getxo

00:00 Real Madrid Castilla 1-0 CF Rayo Majadahonda

22:59 Barakaldo CF 0-1 SD Amorebieta

22:30 Numancia 4-1 Real Oviedo B

19:00 Las Palmas Atletico 3-3 Recreativo Huelva

18:00 Baleares 0-0 CD Artistico Navalcarnero

20:30 Xylotympou 0-2 Asil Lysi

20:30 Akritas Chloraka 2-2 Omonia Psevda

00:30 Club Brugge(U23) 1-1 Westerlo

00:30 Jeunesse Molenbeek 2-4 Seraing United

09:05 Deportivo Saprissa 1-1 AD San Carlos

09:051 Guadalupe FC 1-3 Alajuelense

06:00 Sporting San Jose 0-1 Perez Zeledon

04:00 Limon FC 0-2 Herediano

23:15 PSV Wellingara 1-1 Latrikunda Utd

19:35 Flamurtari 1-2 Egnatia

20:00 Kagera Sugar 1-2 Azam

20:00 Ruvu Shooting 0-2 Dodoma Jiji FC

18:00 Mwadui FC 0-1 Namungo FC

18:00 Ihefu SC 1-2 Gwambina FC

22:051 Backa Topola 1-3 Crvena Zvezda 1

22:05 FK Spartak Zlatibor Voda 3-2 Macva Sabac 1

22:05 Proleter 2-1 Radnicki Nis

22:05 Habitpharm Javor 1-1 Indjija 1

20:00 FK Vozdovac Beograd 2-1 FK Backa Backa Palanka

20:00 Cukaricki Stankom 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Radnik Surdulica 4-1 Novi Pazar

20:00 FK Napredak Krusevac 0-2 FK Rad Beograd

20:00 Mladost Lucani 0-2 Zlatibor Cajetina

00:00 Vasas 1-0 Bodajk FC Siofok

00:00 Szegedi AK 3-2 Szolnoki MAV FC

00:001 Kaposvar 1-1 Budaorsi SC

00:00 FC Ajka 2-1 Debrecin VSC 2

20:30 SOROKSAR 2-1 Szentlorinc SE

20:30 Pecsi MFC 0-0 Szombathelyi Haladas

20:30 Nyiregyhaza 4-1 Bekescsaba

20:30 Gyori ETO 3-0 Kazincbarcika

20:30 Dorogi FC 1-1 Csakvari TK

20:30 DEAC 1-1 Gyirmot SE

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

22:00 Vision FC 0-0 Phar Rangers FC

13:00 BIIK Shymkent (w) 1-6 Bayern Munchen (w)

02:001 Chelsea FC (w) 2-0 Atletico de Madrid (w) 1

00:15 VfL Wolfsburg (w) 2-0 LSK Kvinner (w)

00:00 FC Rosengard (w) 2-2 St. Polten (w)

23:45 Manchester City (w) 3-0 Fiorentina (w)

22:45 Barcelona (w) 4-0 Fortuna Hjorring (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-2 Flamengo/RJ (w)

01:00 Angra Dos Reis RJ (W) 4-5 Boavista SC Saquarema (W)

01:00 Fluminense RJ (w) 1-2 Vasco Da Gama(w)

18:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Kutahyaspor

18:00 Karsiyaka 3-3 Catalca Spor

18:00 Nevsehirspor Genclik 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Celspor 2-1 Yalovaspor 1

18:00 Yesilyurt Belediyespor 1-3 Ofspor 1

18:00 Yimpas Yozgatspor 0-4 Erzin Belediyespor

18:001 Kizilcabolukspor 0-1 Diyarbakirspor

18:00 Yomraspor 2-0 Fethiyespor

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Utkoi

18:00 Tepecik Bld 4-1 Ceyhanspor

18:00 Fatsa Belediyespor 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Tekirdagspor 1-1 Mardin BB

18:00 Nazillispor 1-1 Halide Edip Adivarspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

18:00 Erbaaspor S 3-1 Ispartaspor

18:001 Batman Petrolspor 1-1 Cizrespor 1

18:001 Yeni Altindag BS 3-1 Golcukspor

18:001 Cankaya FK 1-0 Kemerspor 2003

18:00 Somaspor 3-0 Arhavispor

18:00 1877 Alemdagspor 2-1 Manisaspor

18:00 Sile Yildizspor 3-1 Elazig Belediyespor

17:00 Sanger 3-0 Tokatspor

17:00 Osmaniyespor 2-0 Erokspor

17:00 Bukaspor 3-0 Payasspor

22:59 Levski Sofia 3-1 Beroe Stara Zagora 1

20:00 Tsarsko Selo 1-2 Ludogorets Razgrad

17:00 Botev Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

07:35 Cruzeiro (MG) 0-1 Caldense MG

06:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-0 Uberlandia MG

05:15 Athletic Club MG 0-1 America MG

05:00 Boa Esporte Clube 0-0 Pouso Alegre

05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-1 CA Patrocinense

06:35 Real Santander 1-2 Orsomarso

06:00 Atletico Huila 3-1 Valledupar FC 1

04:00 Fortaleza F.C 1-1 Union Magdalena

03:00 Leones 1-0 Llaneros FC

03:00 Real Cartagena 1-1 Universitario de Popayan

03:00 Atletico FC 0-1 Tigres Zipaquira

03:30 Sporting CP B 1-1 Olimpico Montijo 1

02:30 CCDR Vila Cortez 0-1 AD Castro Daire

22:00 Alverca 1-0 Uniao Almeirim

22:00 Pinhalnovense 1-1 Louletano

22:00 Amora FC 1-0 Esp. Lagos

05:00 Sao Caetano 0-2 Bragantino

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-2 Palmeiras

03:001 Inter de Limeira 0-4 Sao Paulo

03:00 Santos 1-1 Ferroviaria SP

08:05 Patriotas FC 0-1 America de Cali

07:05 Vasco da Gama 0-1 Portuguesa RJ

04:00 Botafogo RJ 0-0 Boavista F.C

03:00 Volta Redonda 2-2 Madureira

01:00 Macae 0-1 Bangu

22:00 KS Perparimi Kukesi 1-2 KF Laci

22:00 Teuta Durres 1-0 Vllaznia Shkoder

19:00 Skenderbeu Korca 0-1 Kastrioti Kruje

19:00 KF Tirana 2-0 KS Bylis

19:00 Apolonia Fier 1-1 Partizani Tirana

19:151 Kakamega Homeboyz 1-2 Gor Mahia

19:00 Nairobi Stima 1-3 Modern Coast

01:00 Panathinaikos 1-2 Pas Giannina

22:59 Lamia 1-1 PAOK Saloniki

06:45 Club Tijuana U20 0-1 Club America U20

22:351 Warri Wolves FC 1-1 Enyimba

22:00 Plateau United 1-1 Rivers United 1

22:00 Akwa Starlets 2-1 Wikki Tourist

03:15 FC Porto 2-3 Sporting Braga 1

04:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-0 Xelaju MC

04:00 CSD Municipal 3-1 Deportivo Sanarate

04:00 Guastatoya 3-0 CD Achuapa

04:00 Coban Imperial 2-2 CSyD Sacachispas

01:00 Malacateco 2-0 Antigua GFC

01:00 CD Puerto de Iztapa 3-3 C.S.D. Comunicaciones

20:30 Trikala 0-0 Panahaiki-2005

20:00 SKODA Xanthi 0-0 Apollon Larissas

20:00 Levadiakos 4-0 Giorgos Karaiskakis

20:00 Ionikos 2-3 Ergotelis

19:00 Diagoras 1-0 Ierapetra

18:30 Doxa Dramas 0-1 Kissamikos

06:00 Centro Sportivo Alagoano 5-0 CEO AL

17:00 Urartu II 1-1 BKMA

01:30 Hamm RM Benfica FC 0-1 Hostert

01:30 FC Wiltz 71 0-2 Swift Hesperange

01:30 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91

01:30 Fola Esch 2-0 Victoria Rosport

01:30 Racing Beirut 1-0 Jeunesse Esch

01:30 CS Petange 0-0 Etzella Ettelbruck

01:30 UNA Strassen 1-1 Red Boys Differdange

01:30 Progres Niedercorn 1-0 US Mondorf-les-Bains

02:30 CD Pontellas 0-3 CF Alondras

02:001 Mostoles CF 0-3 Leganes B

02:00 Manzanares CF 2-0 La Roda CF

02:00 Santfeliuenc FC 0-1 UE Castelldefels

02:00 AD Union Adarve 2-0 Flat Earth FC

02:00 CD Vera 2-1 Atletico Union Guimar 2

01:15 AD Siete Villas 3-1 Samanod

01:00 CF Montanesa 4-2 CE Europa

01:00 Cerdanyola del Valles 2-2 UE Vilassar de Mar

01:00 Real Zaragoza B 2-0 CF Illueca

00:00 Villarreal C 3-0 Atletico Saguntino

00:00 UD Paterna 1-1 Silla CF

00:00 Novelda CF 0-1 CF Intercity

00:001 Jove Espanol 0-0 Crevillente 2

23:30 Atletico Victoria 0-0 CD Atletico Paso

22:59 UD Ibarra 1-0 Tenisca

22:301 San Rafael 2-2 San Jodie 2

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

16:30 FC Bengaluru United 1-2 Kickstart FC

10:05 Cimarrones de Sonora 2-0 Alebrijes de Oaxaca 1

08:05 Cocodrilos de Tabasco FC 0-1 Monarcas Morelia

06:00 Mineros de Zacatecas 2-0 Cancun FC 1

13:30 Jhamsikhel Youth Club 2-3 Shree Bhagwati Club

16:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Boys Union Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

00:30 Ostersunds FK 1-1 Akropolis IF

23:30 MP MIKELI 5-0 JIPPO 1

08:20 Honduras Progreso 0-3 Lobos UPNFM

06:001 Platense 5-3 Marathon

04:30 Real Sociedad Tocoa 2-2 CD Olimpia

04:00 C.D. Real de Minas 0-3 CD Motagua

20:25 Wajj 2-1 Al Kholood

20:10 Al-Orubah 2-2 Al Najma(KSA)

19:55 Afief 1-3 Al mojzel

19:55 Al-Sharq 2-1 Al-Riyadh

19:55 Al-Washm 3-1 Hottain (KSA)

19:40 Al-Rawdhah 1-1 Al Dahab

19:35 Al-Trgee 3-1 Al Selmiyah

02:45 Anderlecht 1-0 Cercle Brugge

00:00 KAS Eupen 1-0 KAA Gent

20:00 Rejiche 1-1 Club Africain

20:00 Etoile Metlaoui 1-1 ES du Sahel

20:00 J.S. Kairouanaise 0-1 Olympique de Beja

00:30 Elva 2-1 Tartu JK Maag Tammeka B

21:15 FC Neftci Baku 2-1 Sabah FK Baku

19:00 Standard Sumgayit 0-0 Zira FK

06:05 Aimore RS 2-0 Esportivo RS

06:001 Gremio (RS) 4-1 Brasil de Pelotas

06:00 Ypiranga(RS) 3-3 Novo Hamburgo RS

21:00 FC Tambov Youth 2-1 Chertanovo Moscow Youth

18:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rotor Volgograd Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 2-1 PFC Sochi Youth

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Arsenal Tula Youth

17:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Dinamo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth

16:002 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

05:30 Fortaleza 1-0 CRB AL

22:00 Lamontville Golden Arrows 0-0 Baroka FC

20:00 Chippa United 0-0 Cape Town City

20:001 Al Zarka 0-2 Tanta 1

06:20 Itabaiana(SE) 1-0 Boca Juniors SE

02:00 Frei Paulistano 0-0 CS Maruinense

01:15 America EC Pedrinhas 0-6 AD Confianca

22:20 Al-Thuqbah 0-2 Najran SC

22:20 Al Sahel 2-2 Al-Nahdha

20:30 Al Bukayriyah 0-2 Hajer

20:20 Uhud 1-1 Arar FC

20:05 Al-Hazm 2-0 Al-Draih

19:50 Al-Shoalah 1-2 Al-Feiha

19:40 AL-jeel 2-1 AL-Rbeea Jeddah

01:30 Juventude MA 0-0 Sampaio Correa

01:30 Lions Gibraltar 0-3 Lynx FC

19:30 Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth)

19:30 ECU Joondalup 1-0 Cockburn City

19:30 Bayswater City 4-0 Armadale SC

17:30 Rocking ham City 3-4 Willip

17:30 Balcatta FC 1-5 Perth SC

17:30 Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C.

07:35 Boca Juniors 2-1 Claypole

02:30 AC Monopoli 1-1 Bisceglie 1913

02:301 USD Virtus Verona 0-1 Padova

02:30 Catania 0-1 Palermo 1

00:30 Pontedera 2-0 Pistoiese

00:00 JuventusU23 2-1 Novara 1

23:30 Modena 3-1 Imolese

23:30 Juve Stabia 0-2 Bari

23:301 Catanzaro 0-1 Avellino 1

23:30 SudTirol 3-0 Alma Juventus Fano

23:30 Ravenna 0-1 Societa Sportiva Matelica Calcio

21:001 Foggia 0-0 Vibonese

21:00 Albinoleffe 0-0 Lucchese

21:00 Legnago Salus 0-0 Carpi

21:00 Fermana 2-1 Cesena 1

21:001 Paganese 1-1 Viterbese

21:00 Arezzo 1-1 Mantova

21:00 Vis Pesaro 2-0 Feralpisalo

21:00 Triestina 0-0 Gubbio

21:00 US Casertana 1908 4-0 Francavilla

21:00 Pro Vercelli 1-0 Us Pergolettese

21:001 Piacenza 0-0 Giana

21:00 Lecco 2-1 Renate AC

04:00 Sport Club Recife PE 1-2 Salgueiros AC

02:001 Afogados da Ingazeira FC 1-1 Reet 1

02:001 Central SC 1-1 Santa Cruz PE

02:45 RB Leipzig 2-0 VfL Wolfsburg

00:30 Rot-Weiss Essen 0-3 Holstein Kiel

01:30 Croatia Indoor Soccer 3-2 Ukraine Indoor Soccer

01:00 Albania Indoor Soccer 1-3 Denmark Indoor Soccer

19:30 Hungary Indoor Soccer 3-7 Israel Indoor Soccer

01:00 FSV Frankfurt 2-2 SC Freiburg (Youth)

01:00 SSV Ulm 1846 1-1 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Alemannia Aachen 1-4 Preuben Munster

00:00 Wuppertaler 2-0 Fortuna Koln

00:00 SV Lippstadt 1-2 Sportfreunde Lotte

20:00 Renova Cepciste 3-0 FC Vardar Skopje 1

20:00 Rabotnicki Skopje 0-0 FK Shkendija 79

20:00 Borec Veles 2-1 Belasica Strumica

20:00 Academy Pandev 2-1 FK Makedonija Gjorce Petrov

20:00 FC Struga Trim Lum 0-1 Pelister Bitola

20:002 Sileks 0-1 FK Shkupi

01:00 Monrovia Black Star 1-1 AS Korofina

22:59 Djoliba 0-0 Cercle de Bamako

22:45 AS Nianan 1-1 Sonni AC 1

20:45 Al Shorta Al Qadarif 0-0 Hay Al-Arab

20:45 Al Ahly Shendi 1-0 Alamal Atbara

02:30 Sant Julia 4-1 Penya Encarnada

02:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

21:00 L'Aquila 1-0 Scandicci

20:301 ASD Muravera 0-1 Latina

20:30 San Nicolo Notaresco 2-2 Tolentino 1

20:30 Forli 1-1 Real Forte Querceta

20:30 Foligno Calcio 1-0 San Donato Tavarnelle 1

20:30 FC Matese 2-1 Atletico Porto Santelpidio

20:25 Olympia Agnonese 2-3 Giulianova 1

20:15 Nuova Monterosi 3-1 Vis Artena

22:59 US Goree 1-0 ASC Jaraaf 1

22:59 CNEPS Excellence 2-0 Casamance

06:35 Avai FC SC 1-0 Figueirense

06:00 Marcilio Dias SC 2-0 EC Prospera

03:00 Concordia AC 2-1 Brusque FC

02:00 Juventus SC 2-0 Hercilio Luz SC

12:35 Misaka United (W) 1-3 Kickstart Karnataka FC (w)

10:30 Rebels FC (W) 2-0 Indian Football Factory (W)

02:30 CD Ofra U19 3-1 Llano del Moro U19

00:45 CD Castellon U19 2-1 Alboraya U19

00:00 CD Choco U19 1-2 Celta Vigo U19

00:00 Ural CF U19 1-0 Calasanz U19

00:00 CF Rayo Majadahonda U19 3-4 Rayo Vallecano U19

00:00 Seneca CF U19 1-1 Castilleja CF U19

22:00 Valladolid U19 0-0 Alcorcon U19

03:05 Sturm Graz 0-4 Red Bull Salzburg

01:00 Wolfsberger AC 0-0 LASK Linz

20:30 Al Zawi A 1-0 J Verhoe Leigh

20:00 Al Akhdar 2-1 Al-Tahaddi

00:30 Xaghra United 0-6 Hamrun Spartans

00:30 Santa Lucia 0-2 Mosta FC

00:30 Senglea Athletic 0-1 Valletta FC

22:59 Pembroke Athleta 0-1 Hibernians FC

02:30 Martal Method (w) 0-5 Kirkop United (w)

03:00 SC Heerenveen 0-3 AFC Ajax

03:00 Barcelona 2-0 Sevilla 2

19:00 Jrmana 1-2 Al-Majd Damascus

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Mkhram

00:00 FC Dnipro Dnipropetrovsk 1-1 PFC Oleksandria 1

00:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 FC Shakhtar Donetsk 1

22:00 Dynamo Kyiv 0-0 Kolos Kovalyovka 2

19:001 Defensores de Forres 1-2 Zorya

06:35 Goias 1-0 Goianesia GO

06:35 Anapolis FC 1-0 Itumbiara EC GO

02:00 AE Jataiense 0-1 Gremio Anapolis

01:30 Jaragua EC 1-0 Ipora EC

00:30 Deportivo La Coruna W 1-0 Sporting De Huelva (w)

22:00 Real Madrid (w) 2-0 CDEF Logrono (w)

22:59 Thaqafi Tulkarm 1-1 Hilal AL Quds

20:00 Tubas 0-0 Wadi Al Nes

02:00 Fehervar Videoton 2-2 Paksi SE Honlapja

23:30 Ujpesti 2-0 Dafuji cloth MTE 1

21:15 Mezokovesd Zsory 2-0 ZalaegerzsegTE 1

00:00 Ethnikos Achnas FC 1-1 Olympiakos Nicosia FC

22:00 AEL Limassol 2-0 Nea Salamis

20:00 SC Freiburg (w) 2-1 SC Sand (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-3 Forest Rangers

20:00 Green Eagles 1-3 Green Buffaloes

20:00 Buildcon FC 2-1 Power Dynamos

18:001 Nkwazi 0-2 Zanaco

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

01:45 Hapoel Tel Aviv 1-2 Maccabi Haifa

01:00 Hapoel Kiryat Shmona 2-2 Hapoel Beer Sheva 1

00:50 Maccabi Petah Tikva FC 1-1 Maccabi Netanya

07:35 Guarani CA 1-1 Royal Pari FC

05:15 Caracas FC 2-0 Univ.Cesar Vallejo 1

19:00 Ranong FC 2-1 Navy FC

19:00 Udon Thani 1-1 Khonkaen United

19:001 Customs Department FC 2-0 Ayutthaya United

19:00 Khonkaen FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Chainat FC 7-1 Samut Sakhon

18:00 JL Chiangmai United FC 2-2 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Lampang FC

18:00 Sisaket FC 2-2 Kasetsart FC

17:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Chiangmai FC 1

22:59 Gambia Armed Force 1-1 BK Milan

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

22:101 Al-Hadd 4-3 East Riffa

02:00 CRE Tocantins (GO) 1-1 Capital TO

02:00 River AC Teresina 2-2 4 de Julho

02:00 Parnahyba PI 1-1 Altos/PI

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

01:30 AA Luziania 0-4 Brasiliense

03:00 Atletico Union Guimar (w) 2-0 UD San Antonio Pilar (w)

02:00 Torrelodones (w) 0-1 Dinamo Guadalajara (w)

04:00 Bahia 0-1 United Nations Club

02:00 Alagoinhas Atletico BA 0-1 Bahia de Feira BA

02:00 Vitoria da Conquista BA 1-0 AD Atlanta Doce Mel

04:00 San Judas 6-4 El Sauce FC

04:00 Tipitapa 1-2 Diriangen

00:00 Organica Masachapa FC 0-0 Jalapa

01:30 IRT Itihad de Tanger 1-1 FAR Forces Armee Royales

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 USK US Sidi Kacem

20:30 Kawkab de Marrakech 0-0 Hassania Agadir

22:59 Dinamo Zagreb 2-0 Slaven Koprivnica

20:30 ZNK Osijek 1-2 Rijeka

22:00 Sporting FC (w) 2-1 Braga (w)

01:00 Slavia Praha 10-3 Karlovy Vary Dvory

22:59 Slovan Liberec 1-0 Dynamo Ceske Budejovice

20:00 Teplice 2-0 Brno

20:00 Wigan U23 1-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Sheffield Utd U23 1-1 Sheffield Wed U23 1

23:15 Al-Sailiya 1-4 Al-Arabi SC

20:50 Al-Garrafa 0-5 Al-Sadd

01:30 Petrolul Ploiesti 0-3 FC Astra Giurgiu

22:301 Universitaea Cluj 1-3 Luceafarul Oradea

20:00 Vipers 2-0 Bright Stars

20:00 Uganda Police FC 3-1 Mbarara City

17:00 Kashima Antlers 3-0 Sagan Tosu

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Shimizu S-Pulse

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).