Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Intel Paja vs Ciervos FC, 04h00 ngày 10/04

Intel Paja
Intel Paja
8
Ciervos FC
Ciervos FC 2
0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Mexico

Intel Paja vs Ciervos FC


04:00 ngày 10/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 2
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ Intel Paja vs Ciervos FC


TLCA
1.00 : 0:1 1/4 : 0.80
TL bàn thắng:
0.98 : 8 1/4 : 0.82
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 8.30 : 111.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 4-0

Diễn biến chính Intel Paja vs Ciervos FC

 2'   goal 1-0 
 7'   goal 2-0 
 17'   goal 3-0 
 25'   goal 4-0 
 44'     red_card
 54'   goal 5-0 
 64'   goal 6-0 
 72'   goal 7-0 
 73'     red_card
 88'   goal 8-0 

Số liệu thống kê Intel Paja vs Ciervos FC

Intel Paja Ciervos FC
13
 
Phạt góc
 
2
7
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
3
0
 
Red card
 
2
27
 
Tổng cú sút
 
3
19
 
Sút trúng cầu môn
 
1
8
 
Sút ra ngoài
 
2
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
37
 
Pha tấn công
 
35
32
 
Tấn công nguy hiểm
 
11

18:30 Newcastle United 3-2 West Ham United 1

23:30 Bayer Leverkusen 3-0 FC Koln

20:30 Union Berlin 2-1 VfB Stuttgart

20:30 SC Freiburg 4-0 Schalke 04

20:30 Monchengladbach 4-0 Eintracht Frankfurt

20:30 Augsburg 0-0 Arminia Bielefeld

20:30 VfL Wolfsburg 2-3 Bayern Munchen

22:59 Sassuolo 3-1 Fiorentina

20:00 Sampdoria 3-1 Verona

20:00 Crotone 1-2 Udinese 1

22:00 Marseille 3-2 Lorient

17:45 Angers 0-3 Rennes

00:00 Indy Eleven 3-0 Forward Madison FC

00:00 New Mexico United 3-1 FC Tucson

22:30 HJK Helsinki 1-2 Lahti

22:00 Jerv 3-2 Sandnes Ulf

21:30 Valerenga (w) 7-0 Grei (w)

21:00 Viking 1-1 Asane Fotball

21:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

21:00 Odd Grenland 0-0 Sandefjord

21:00 SJK Seinajoen 3-0 KPV

20:30 Kristiansund BK 0-3 Ranheim IL

20:00 Sogndal 4-1 Brann

20:00 ZESCO United Ndola 4-0 Konkola Blades

20:00 UKS SMS II Lodz (w) 2-6 Tarnovia Tarnow (w) 1

19:30 Molde 2-1 Stjordals Blink

19:00 Sportowa Czworka Radom (w) 1-1 Pogon Tczew (w) 1

19:00 Amazon Grimstad (w) 1-2 Lyn (w)

19:00 Gnistan Helsinki 0-1 HIFK

19:00 Start Kristiansand 2-3 Bryne

19:00 Roa (w) 5-0 Honefoss (w)

19:00 Ovrevoll Hosle(w) 1-0 Fart (w)

19:00 Jaro 1-0 Ilves Tampere II

19:00 Mjondalen IF 5-2 Grorud

18:00 Rosenborg 3-0 Raufoss

18:00 Rosenborg BK (w) 4-1 KIL/Hemne (w)

17:30 Lusaka Dynamos 3-0 Zanaco

19:151 Sài Gòn FC 0-0 Hải Phòng FC

17:00 Binh Dinh 0-1 Thanh Hóa FC

17:00 Sông Lam Nghệ An 0-2 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

23:30 Chelsea 1-0 Manchester City

17:00 Gwangju Football Club 0-1 Pohang Steelers

14:30 Incheon United 0-3 Jeju United

14:30 FC Seoul 0-1 Daegu FC

12:00 Suwon City 2-1 Gangwon FC

13:00 Shonan Bellmare 0-0 Vissel Kobe

12:00 Yokohama FC 2-2 Vegalta Sendai

12:00 Avispa Fukuoka 1-0 FC Tokyo

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Kashima Antlers

12:00 Oita Trinita 0-1 Kashiwa Reysol

01:00 Montreal Impact 4-2 Toronto FC

16:10 Melbourne City 7-0 Melbourne Victory 1

14:05 Western United FC 1-0 Central Coast Mariners

20:001 Atletico Tucuman U20 3-2 CA Huracan U20

20:00 CA Platense U20 0-3 River Plate U20

20:00 Belgrano U20 4-0 Estudiantes Rio Cuarto U20

14:00 Moreton Bay United U23 3-1 Eastern Suburbs U23(AUS)

13:15 Holland Park Hawks U23 2-0 Souths United U23

13:00 Gold Coast United U23 0-1 Lions FC U23 1

13:00 Rochedale Rovers U23 0-0 SWQ Thunder U23

18:30 CS-DFC 2-2 Ajesaia

22:001 Senior Pros FC (w) 1-4 Ambassador FC (W)

20:301 Determine Girls FC (W) 4-1 Blanco FC (w)

18:30 Middlesbrough 1-2 Queens Park Rangers (QPR) 1

18:30 Sheffield Wednesday 1-1 Bristol City 1

18:30 Nottingham Forest 0-2 Huddersfield Town

18:30 Luton Town 1-0 Watford 1

18:301 Stoke City 0-0 Preston North End

18:30 Swansea City 2-2 Wycombe Wanderers

18:30 Brentford 0-0 Millwall

00:00 Benfica 1-2 Gil Vicente

00:00 Belenenses 2-0 Maritimo

21:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Santa Clara

21:301 Moreirense 2-3 CD Tondela

20:00 Hammarby 2-0 Mjallby AIF

23:15 Kriens 0-1 Schaffhausen

23:151 Grasshopper 1-0 FC Wil 1900

01:30 St. Gallen 0-0 Luzern

23:15 FC Sion 2-2 FC Zurich

22:59 Goztepe 1-3 Galatasaray

20:00 Yeni Malatyaspor 1-0 Alanyaspor

20:00 Trabzonspor 1-1 Hatayspor

17:30 Denizlispor 2-3 Erzurum BB

18:00 Phố Hiến 0-1 Phù Đổng

17:00 Quảng Nam FC 5-2 Cần Thơ

01:00 Wisla Krakow 0-1 Warta Poznan

22:30 Rakow Czestochowa 3-1 Lech Poznan

20:00 Lechia Gdansk 2-2 Piast Gliwice

22:59 FC Krasnodar 2-2 Zenit St. Petersburg

20:30 Lokomotiv Moscow 4-1 Rostov FK 1

20:30 Rotor Volgograd 0-3 Dynamo Moscow

18:00 Terek Grozny 3-1 Khimki

22:00 SKF Sered 2-0 Michalovce

22:001 Nitra 0-3 FK Senica

22:00 Dunajska Streda 2-0 Trencin

20:30 MFK Ruzomberok 1-0 Sokol Dolna Zdana 1

20:30 Slovan Bratislava 1-2 Spartak Trnava

00:00 Charleroi 2-3 KAS Eupen

00:05 Rijeka 3-0 NK Lokomotiva Zagreb

22:59 Pordenone Calcio SSD 2-0 Frosinone

21:00 Cittadella 1-0 Chievo

19:00 Salernitana 2-1 Venezia

19:00 Reggina 2-1 Reggio Audace FC

19:00 Pisa 3-0 Cosenza Calcio 1914

19:00 Monza 2-1 Cremonese

19:00 Vicenza 1-2 Lecce

19:00 Empoli 4-2 Brescia

23:15 Las Palmas 1-1 Malaga

23:15 Sporting Gijon 0-1 Real Oviedo

21:00 Castellon 1-0 Mallorca

19:00 CD Lugo 1-3 AD Alcorcon

17:00 Feirense 1-0 Varzim

18:00 St. Pauli 4-0 Wurzburger Kickers

15:00 FC Ryukyu 2-0 Tokyo Verdy 1

14:00 Fagiano Okayama 1-2 Mito Hollyhock

12:00 Kyoto Sanga 6-1 Giravanz Kitakyushu

12:00 Albirex Niigata 1-0 Zweigen Kanazawa FC

12:00 JEF United Ichihara Chiba 0-0 Tochigi SC

12:00 Omiya Ardija 0-1 Ehime FC

12:00 V-Varen Nagasaki 0-3 Machida Zelvia

12:00 Matsumoto Yamaga FC 3-3 Ventforet Kofu

12:00 Renofa Yamaguchi 1-0 Thespa Kusatsu

00:00 Dundalk 1-1 St. Patricks Athletic

00:00 Shamrock Rovers 2-1 Longford Town

00:00 Sligo Rovers 1-0 Finn Harps

01:00 Go Ahead Eagles 3-0 Almere City FC

01:00 FC Koper 1-0 Tabor Sezana

22:15 ND Gorica 0-1 NK Olimpija Ljubljana

20:00 ASK Bravo Publikum 2-2 Domzale

00:30 CS Universitatea Craiova 0-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

21:30 Gaz Metan Medias 1-1 FC Voluntari

19:00 Chindia Targoviste 2-0 Hermannstadt

00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora

21:45 Botev Plovdiv 0-1 Slavia Sofia

21:00 Luki Energiya 2-1 Torpedo Vladimir

21:00 Dnepr Smolensk 0-2 Rodina Moskva

20:001 FC Murom 0-2 Dolgiye Prudy

20:00 Zvezda Irkutsk 0-3 Zenit-2 St.Petersburg

18:00 Znamya Truda 1-1 Dinamo Moscow B

17:00 Sibir-M Novosibirsk 3-1 Volga Ulyanovsk

17:00 Dinamo Barnaul 1-0 FK Volna Nizhegorodskaya

17:00 FK Kolomna 1-1 FK Leningradets

13:001 FK Chita 0-2 Zvezda Sint Petersburg

16:30 Gyeongnam FC 1-2 Busan I Park

14:00 Bucheon FC 1995 0-1 Ansan Greeners FC

01:00 Boulogne 2-1 Stade Briochin

01:00 Red Star FC 93 3-0 Cholet So

00:00 Concarneau 3-1 Bastia Borgo

00:00 Sete FC 1-0 Stade Lavallois MFC

23:30 Colchester United 2-1 Walsall

18:30 Harrogate Town 2-1 Bradford City

18:30 Forest Green Rovers 3-2 Scunthorpe United

18:30 Carlisle United 0-0 Port Vale

18:30 Newport County 0-1 Cambridge United

18:30 Morecambe 4-3 Oldham Athletic

18:30 Leyton Orient 2-0 Barrow

18:30 Grimsby Town 2-1 Bolton Wanderers

18:30 Tranmere Rovers 0-0 Salford City

18:30 Stevenage Borough 0-1 Mansfield Town

18:30 Exeter City 0-0 Southend United

19:001 Magdeburg 0-0 Zwickau

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-2 TSV 1860 Munchen

19:00 Kaiserslautern 2-1 Saarbrucken

19:00 Viktoria koln 2-0 Hallescher FC

19:00 SC Verl 3-0 Uerdingen KFC 05 1

19:30 SKU Amstetten 0-3 FC Liefering 1

19:30 FC Superfund Pasching 2-3 FAC Team Fur Wien

19:30 FC Blau Weiss Linz 5-0 SK Vorwarts Steyr

19:30 Austria Wien (Youth) 0-2 FC Wacker Innsbruck

20:00 Fremad Amager 0-0 Hobro

19:00 Vendsyssel 1-0 Hvidovre IF

18:15 Herfolge Boldklub Koge 0-3 Silkeborg

22:59 Adana Demirspor 3-0 Giresunspor

20:00 Keciorengucu 0-1 Tuzlaspor

00:00 Shakhter Soligorsk 4-1 Slavia Mozyr 1

22:00 BATE Borisov 2-1 Energetik-BGU Minsk

20:00 Neman Grodno 0-2 FC Minsk

18:00 FC Torpedo Zhodino 0-2 Dinamo Brest

00:00 LHospitalet 0-1 Atzeneta UE

00:00 Marino 1-2 Yeclano Deportivo

23:30 SD Laredo 2-0 SD Tarazona

22:59 Real Madrid Castilla 2-2 CF Talavera de la Reina

22:59 Leioa 1-0 CD Izarra

22:00 CF Rayo Majadahonda 0-2 Villanovense

22:00 Racing de Ferrol 2-0 Marino luanco 1

22:00 coruxo FC 4-0 Real Oviedo B

21:30 SD Amorebieta 0-0 Calahorra

21:00 Unionistas de Salamanca 3-1 Real Valladol B

20:45 Athletic Bilbao B 2-0 SD Logrones

18:002 Las Palmas Atletico 0-1 Ejido

20:00 Omonia Aradippou 4-5 Ahironas Liopetriou

20:00 Kouris Erimi 0-1 Othellos Athienou

20:00 Digenis Morphou 0-2 Aris Limassol

20:00 Agia Napa 2-1 Onisilos Sotiras

20:00 Asil Lysi 3-1 Dignis Yepsonas

20:00 AE Zakakiou 0-2 Xylotympou

20:00 PAEEK 3-1 Anagennisi FC Deryneia

01:35 Al-Fateh 1-1 Dhamk

22:00 St.Polten 1-2 Austria Wien

22:001 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 TSV Hartberg

22:00 SV Ried 0-0 Rheindorf Altach

20:00 Neftchi Fargona 5-1 Xorazm Urganch

18:00 Oktepa 2-2 Aral Nukus

18:00 Lokomotiv BFK 1-2 FC Neftgazmontaj

18:00 Zaamin 2-0 FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 FK Chigatoy 1-2 FK Rubin (UZB)

01:00 Jeunesse Molenbeek 2-5 KVSK Lommel

21:00 Seraing United 0-0 Lierse

14:30 Play One Taipei 1-1 Tong Jie FC

12:00 ACA FC 3-1 FC Base Taipei Athletic

23:30 FC Shakhtar Donetsk 0-1 Dynamo Kyiv

21:00 FC Vorskla Poltava 4-2 Zorya

18:00 FC Mynai 3-1 Desna Chernihiv

21:00 Olimpia Elblag 3-1 Lech II Poznan

21:00 Wigry Suwalki 4-1 Bytovia Bytow 1

21:00 Skra Czestochowa 0-1 Hutnik Krakow

20:00 Garbarnia Krakow 2-1 Sokol Ostroda

22:00 Vasalunds IF 2-2 Trelleborgs FF

20:00 IK Brage 0-1 Falkenberg

20:00 GAIS 1-0 Vasteras SK FK 1

18:00 AFC Eskilstuna 3-0 Akropolis IF

22:00 Brommapojkarna 2-0 Umea FC

21:00 Skovde AIK 1-0 Osterlen FF

21:00 IFK Lulea 0-2 Sandvikens IF 1

21:00 Lunds BK 1-1 Atvidabergs

21:00 FC Linkoping City 1-3 Utsiktens BK

20:00 Oskarshamns AIK 5-1 Torns IF

18:00 Gefle IF 1-2 Dalkurd FF

18:00 IFK Malmo FK 2-0 Lindome GIF

18:00 Tvaakers IF 2-2 Qviding FIF

18:00 Orebro Syrianska IF 1-0 Hudiksvalls ABK

18:00 Assyriska Turab IK JKP 1-4 Vanersborgs IF

23:30 Volos NFC 1-1 Pas Giannina

21:15 Panaitolikos Agrinio 1-0 Apollon Smirnis

19:00 OFI Crete 1-1 Atromitos Athens

19:00 FC Cahul-2005 0-0 Real Succes

19:00 FC Tighina 3-3 Glodeni

19:00 FC Sireti 3-7 Victoria Bardar

19:00 Iskra Stal Ribnita 1-2 CSF Baliti

19:00 Flacara Falesti 2-0 FC Sucleia

19:00 CSF Sparta 1-1 FC Sheriff B

18:001 Standard Sumgayit II 0-4 PFC Neftchi II

18:00 Qaradag Lokbatan 1-2 Turan Tovuz

01:00 Tractor S.C. 0-0 Al-Sharjah

01:00 Foolad Khozestan 1-0 Al Wihdat Amman

01:00 Al-Nasr(KSA) 3-1 Al-Sadd

00:00 Al Rayyan 1-3 Persepolis

22:00 Al Quwa Al Jawiya 0-0 Pakhtakor

21:30 Al Wehda(UAE) 0-0 FC Goa

23:30 Sarmiento Junin 1-0 Lanus

21:002 Sandecja Nowy Sacz 3-1 Widzew lodz

20:00 Resovia Rzeszow 1-0 OKS Stomil Olsztyn

17:40 Gornik Leczna 0-0 Puszcza Niepolomice

22:59 Dire Dawa 1-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Hadiya Hossana 2-0 Welkite Ketema

22:59 Samger FC 2-0 Red Hawks FC

22:59 Jam City 1-0 Falcons FC

21:00 Perak 1-1 Kedah

20:15 Sabah 4-0 Pahang UiTM FC

17:55 KS Dinamo Tirana 2-1 FK Vora

18:00 Greve Fodbold 0-3 Herlev IF

18:00 IF Skjold Birkerod 2-1 Otterup

17:00 BK Fremad Valby 1-2 KFUM

17:00 Taastrup FC 1-3 Allerod

20:00 Kariana Erden 0-3 Litex Lovech

22:59 Young Africans 1-0 Biashara United FC

20:00 Mtibwa Sugar 1-1 Kagera Sugar

18:00 Coastal Union 2-1 Ruvu Shooting

13:001 FC Namdong 0-2 Gangwon II

13:001 Siheung City 2-1 Chungju Citizen 1

12:00 Jeonju Citizen FC 0-4 Pocheon FC

12:00 Yangpyeong 1-1 Yeoju Sejong 1

12:00 Jinju Citizen 4-0 Pyeongchang FC

16:30 Brisbane City (w) 4-1 The Gap NPL (w)

15:45 Logan Lightning (w) 3-0 Dare southwest Queensland (w)

15:30 Peninsula Power NPL (w) 0-8 Gold Coast city (w)

15:15 Mitchelton (w) 3-1 Virginia United SC (w)

14:00 Queensland Lions(w) 4-0 Capalaba (w)

18:00 Szeged-Csanad Grosics U19 0-0 Dunaujvaros PASE U19

18:00 Bekescsaba U19 0-2 Budai FC U19

16:001 ZalaegerzsegTE U19 3-2 KaposvarU19

21:30 NK Osijek II 1-0 NK Opatija

21:30 NK Croatia Zmijavci 4-2 Medjimurje

21:30 Rudes 2-2 NK Solin

21:30 HNK Cibalia 2-0 Radnik Sesvete

21:30 NK Junak 1-0 Kustosija

21:30 NK Dugopolje 1-1 Inter Zapresic

21:30 NK Orijent Rijeka 0-0 Bijelo Brdo

17:00 VIFK Vaasa (w) 1-1 RoPS (w)

14:30 Bunyodkor Tashkent(w) 4-0 PFK Qizilqum (w)

14:30 FK Buxoro (w) 0-0 Lokomotiv Tashkent (w)

14:30 Metallurg(w) 1-4 Sogdiana (w)

14:30 AGMK (w) 7-1 Pakhtakor Tashkent (w)

14:30 Sevinch (w) 0-0 Navbahor (w)

00:00 Crvena Zvezda 2-1 Radnik Surdulica

15:30 Adelaide Olympic 1-3 Adelaide Panthers

14:30 Adelaide City FC 1-0 Adelaide Blue Eagles

12:30 Sturt Lions 1-1 Campbelltown City SC

12:30 Adelaide Raiders SC 1-4 Adelaide Comets FC

12:00 Inglewood United U20 4-3 Sorrento F.C. U20

12:00 Bayswater U20 3-1 FloreatAthena U20

12:00 ECU Joondalup U20 5-2 Rockingham City FC U20

12:00 Cockburn City U20 1-1 Pires U20

12:00 Armadale SC U20 1-1 Balcatta U20

21:30 FK Kosice 5-0 MFK Dubnica nad Vahom

21:30 MSK Puchov 1-1 MFK Skalica

21:30 Tatran LM 1-1 Sport Podbrezova 1

21:30 KFC Komarno 2-1 Slavoj Trebisov

21:30 Poprad 1-6 MSK Zilina B

16:00 Partizan Bardejov 2-1 Slovan Bratislava B

20:00 Tapajos 0-1 SC Paysandu Para

18:00 Dunfermline Athletic 3-1 Queen of South

18:00 Arbroath 4-0 Ayr United

18:001 Alloa Athletic 1-2 Raith Rovers

20:05 Uniao Inhumas U20 2-2 Atletico Cerrado U20

20:00 Aigle Noir 1-0 Inter Stars

20:00 Bumamuru 2-0 Rukinzo FC

20:00 Athletico Olympic 0-3 Bujumbura City

14:001 Stirling Macedonia 3-3 FC Ashfield

14:00 Forrestfield United 1-2 Fremantle City

14:00 Subiaco AFC 0-4 Olympic Kingsway SC

14:00 UWA-Nedlands FC 4-3 Quinns FC

14:00 Joondalup United 2-1 Mandurah City

22:30 Altrincham 0-4 Sutton United

18:30 Woking 0-4 Wrexham

18:30 Barnet 3-1 Aldershot Town

18:30 Wealdstone FC 2-7 Hartlepool United

18:30 Stockport County 2-2 Maidenhead United

18:30 Notts County 0-1 Eastleigh

18:30 Dagenham Redbridge 3-2 Solihull Moors 1

18:30 Yeovil Town 1-0 Boreham Wood

18:30 Chesterfield 1-2 Bromley

18:15 Halifax Town 4-2 Kings Lynn

17:30 FC Ilbirs 4-1 FK Kara-Balta 1

00:00 Antigua GFC (W) 0-2 CSD Municipal (W)

01:15 Madureira 4-2 Macae

01:30 Atletico Marte Reserves 2-2 CD Sonsonate U20

13:30 White City Woodville 3-0 Adelaide Hills

12:30 Eastern United 0-1 Fulham United FC

12:30 Para Hills Knlghts SC 0-1 Adelaide Cobras FC

12:30 Western Strikers SC 2-1 Playford City Patriots

12:00 West Bay 1-2 Adelaide Victory

21:00 KS Perparimi Kukesi 2-2 KF Tirana

21:00 Partizani Tirana 3-1 Kastrioti Kruje

16:05 Ted Reiter Mountain City Rovers 0-0 Sydney United

15:05 Marconi Stallions 0-0 Sydney Olympic

12:30 Sutherland Sharks 0-4 Rockdale City Suns

12:10 Northbridge Bulls 3-4 Manly United

14:20 St.George Saints U20 5-2 SD Raiders U20 1

14:20 Blacktown Spartans U20 2-0 Hakoah Sydney City East U20

14:00 Mt Druitt Town Rangers U20 0-5 Sydney United 58 U20

13:00 Marconi Stallions U20 2-0 Sydney Olympic U20

20:30 Lecce U20 2-0 Cosenza Calcio Youth

20:00 Pescara U20 4-0 Reggina U19

20:00 Verona U19 4-3 Brescia U20

20:00 Pisa U19 1-2 Spezia U19

20:00 Cittadella U20 0-3 Venezia F.C. Youth

19:30 Chievo U19 2-2 S.S.D. Monza 1912 Youth

19:00 US Cremonese U20 2-3 Udinese U20

17:00 Virtus Entella U20 3-2 Frosinone U20

21:00 HB Koge (w) 3-0 Thisted FC (w)

19:00 Sundby BK (w) 3-5 AGF Kvindefodbold APS (w) 1

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w)

19:00 Aalborg (w) 1-2 Odense BK (w)

19:00 Brondby IF (w) 4-1 Fortuna Hjorring (w)

18:00 ASA Aarhus (w) 2-0 Boldklubben AF 1893 (w)

00:00 Unam Pumas (w) 3-2 Queretaro (w)

22:00 Atlas (w) 3-1 Club Necaxa (w)

22:001 Mazatlan FC (w) 0-2 Pachuca (w)

21:30 Zvijezda Gradacac 5-1 NK Slaven Zivinice

21:30 Bratstvo Gracanica 1-0 NK TOSK Tesanj

21:00 Drina Zvornik 2-0 Sutjeska Foca 1

22:001 NK Nask Nasice 1-2 HNK Vukovar 91

22:00 Bjelovar 3-1 NK Rudar Mursko Sredisce

22:00 Crikvenica NK 3-0 NK Uljanik

22:00 Vuteks Sloga 3-3 NK Vihor

21:30 NK Zagorec Krapina 1-2 GAJ Mace

21:30 NK Vrapce 0-2 NK Lucko

21:30 NK Vodice 2-0 Jadran LP

21:30 NK Maksimir 3-2 Bistra 1

18:30 Biedrzychowice (w) 2-3 Row Rybnik (w)

18:00 GKS Katowice (w) 2-1 WKS Slask Wroclaw (w)

17:15 Czarni Sosnowiec (w) 1-3 KKPK Medyk Konin (w)

17:00 MKS Olimpia Szczecin (w) 1-2 UKS Lodz (w)

01:30 CA San Miguel 2-0 Club Atletico Acassuso

01:30 Villa San Carlos 3-2 Colegiales 1

01:30 UAI Urquiza 1-2 Uhl Que Sa

01:30 Deportivo Merlo 2-1 Canuelas FC 1

00:00 Deportivo Armenio 1-0 Los Andes

19:00 Riga FC 4-0 BFC Daugavpils

21:00 Radnicki Pirot 2-1 FK Loznica

21:00 Kabel Novi Sad 1-0 Zemun

21:00 Sloga Kraljevo 0-0 Jagodina

01:00 Hapoel Kfar Qasm Shuaa 3-1 Otzma FC Holon

19:30 Tzeirei Sakhnin 1-2 Hapoel Tuba-Zangariyye

17:30 Kerala Blasters II 1-4 KSEB FC

13:00 Goulburn Valley Suns 1-2 Kingston City

12:15 Manningham United Blues 0-2 Pascoe Vale SC

12:00 Langwarrin 1-3 Werribee City

12:00 Moreland City 1-1 North Geelong Warriors 1

12:00 Moreland Zebras 1-1 Manningham United Blues 1

22:00 Elmina Sharks 1-0 WAFA

22:00 King Faisal 0-0 Ashanti Gold

17:15 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 6-0 AS Ramat Elyahu U19 1

16:15 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-1 Beitar Jerusalem Oren U19

16:00 Ashdod MS U19 3-5 Maccabi Haifa U19 2

15:00 Hapoel Ramat Gan U19 3-1 Beitar Nes Tubruk U19 1

15:001 Hapoel Beer Sheva U19 1-2 Hapoel Tel Aviv U19 1

15:00 Hapoel Hod Hasharon U19 1-0 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19

15:00 Ironi Nesher U19 0-2 Hapoel Raanana Roei U19

15:00 Ironi Modiin U19 0-3 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19

14:30 Bnei Sakhnin U19 1-0 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19

14:30 Gadna Tel Aviv U19 4-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

14:101 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 2-2 Football Club Nave Yosef U19 1

17:301 University Azzurri FC 1-0 Darwin Olympics

13:40 Hellenic AC 5-1 Darwin Hearts

01:00 CD Puerto de Iztapa 4-0 CSyD Sacachispas

16:00 Palm Beach 1-2 Nerang

15:05 Tweed United 8-1 Palm Beach SC B

14:20 Musgrave Mustangs B 1-1 Legends

14:201 Mudgeeraba 0-0 Ormeau White 1

14:00 Kingscliff FC 7-1 Runaway Bay Green

13:00 Broadbeach United 1-3 Southport Warriors

17:00 DFK Dainava Alytus B 3-1 BFA Vilnius II

18:00 Lyngby Fodbold Club U19 2-2 BrondbyU19

17:30 Horsens U19 4-1 Sonderjyske U19

17:30 Odense BK U19 3-1 Aarhus AGF U19

17:00 FC Kobenhavn U19 2-2 Vejle U19

17:00 Esbjerg U19 2-1 Randers Freja U19

16:30 Petrolul Ploiesti 1-1 Gloria Buzau

15:00 Scolar Resita 2-0 Concordia Chiajna

15:00 Metaloglobus 1-0 CSS Islla Te Nagh

15:00 Farul Constanta 3-1 ACS Comuna Recea

14:55 CS Aerostar Bacau 1-5 Luceafarul Oradea 1

23:30 Anorthosis Famagusta FC 0-2 Omonia Nicosia FC

21:00 Ermis Aradippou 2-0 APOEL Nicosia

18:00 FK Sloga 1934 Vinica 1-1 FC Plackovica

18:00 FK Kadino 2-1 FK Drita Bogovinje 1

18:00 Kamenica-Sasa 2-1 Pobeda Prilep

18:00 Vlazrimi Kicevo 0-1 FK Teteks Tetovo

18:00 Pehchevo 1-0 FK Kozuv

18:00 FK Tikves Kavadarci 3-0 FK Osogovo

18:00 FK Rinija Gostivar 1-1 FK Ohrid 2004

18:00 Bregalnica Stip 5-1 FK Roseman

18:00 KF Veleshta 3-2 Korab Debar

20:00 IK Uppsala (w) 4-1 Lidkopings FK (w)

19:00 Umea IK (w) 7-1 Bollstanas Sk (w)

19:00 Jitex DFF (w) 3-0 Sundsvalls DFF (w)

18:00 Borgeby FK (w) 2-3 Alvsjo AIK FF (w)

01:15 AS Douanes Ouagadougou 3-1 RC Kadiogo

22:59 AS Police Ouagadougou 0-1 US Forces Armees

22:59 RC Bobo Dioulasso 0-0 KOZAF

18:30 Khujand 2-0 CSKA Pamir Dushanbe

18:30 Dushanbe-83 1-0 FC Khatlon

19:30 Tanjong Pagar Utd 0-6 Albirex Niigata FC

19:30 Hougang United FC 1-1 Young Lions

20:00 ZFK Masinac (w) 1-0 LASK Crvena Zvezda (w)

14:05 Cockburn City 0-3 Perth SC

14:00 Willip 1-1 Perth Glory (Youth)

14:00 ECU Joondalup 2-0 Rocking ham City

14:00 Bayswater City 1-4 Floreat Athena

14:00 Armadale SC 1-1 Balcatta FC 1

14:00 Inglewood United 1-2 Sorrento F.C.

00:30 Jeunesse Esch 2-1 Rodange 91

22:59 Racing Union Luxemburg 0-2 Hostert

21:00 Hamm RM Benfica FC 5-0 Victoria Rosport

20:00 Proline FC 1-0 Luweero United

19:26 Rukh Brest Reserves 1-1 Smorgon 2

19:00 Hrvatski Dragovoljac U19 3-1 NK Istra 1961 U19 1

18:30 Slaven Belupo U19 2-1 ZNK Osijek U19

18:00 Rijeka U19 1-2 Sesvete U19

16:00 Hajduk Split U19 6-1 Inter Zapresic U19

19:00 Slavia Praha (w) 9-1 Pardubice (w)

18:00 Dukla Prague (w) 1-7 Sparta Praha (w)

17:00 Horni Herspice (w) 0-3 FC Viktoria Plzen (w)

14:301 Monaro Panthers 1-2 Woden Valley

12:00 Canberra Olympic 3-0 Belconnen United

13:25 The Gap FC Reserve 1-1 Western Spirit Reserves 1

20:30 Neos Asteras Rethymno 1-2 Atsalenios

00:30 Vilamarxant CF 2-2 Novelda CF

00:00 Atletico Saguntino 1-0 Elche CF Ilicitano

00:001 CD Roda 1-2 CF Intercity

23:30 CD Bezana 2-1 SD Torina

23:30 UD Collerense 1-3 Mallorca B

22:59 CD Genova 3-1 Llosetense

22:59 Manchego Ciudad 0-0 CD Guadalajara

22:59 Acero 2-2 Crevillente 1

22:59 Atletico Astorga 4-0 Numancia B

22:30 CD La Virgen Del Camino 0-5 Arandina

22:00 Atletico Albericia 2-0 Selaya FC

22:00 Andratks 2-1 San Jodie 1

22:00 Salmantino II 0-0 CD La Granja

22:00 CD Ardoi Draw 2-0 Valle de Egues

22:00 Pena Sport 3-2 Beti Kozkor KE

21:30 CD Penaranda 0-2 Almazan

21:30 Bidzala 3-1 CD River Ega 1

21:00 Comillas 3-0 CCD Alberite

17:45 Real Jaen CF 1-0 Melilla CD

17:001 Portmany 1-2 Santanyi

20:00 Pretoria Callies 0-1 Chippa United

21:00 FC Gomel (w) 1-13 FK Minsk (w)

19:00 Dinamo Brest (W) 0-9 Energetik-BGU Minsk (w)

22:00 FK Zalgiris Vilnius B 5-0 Atomsfera Mazeikiai 1

18:00 Babrungas 5-1 FK Neptunas Klaipeda

18:00 FK Minija 3-4 FK Kauno Zalgiris II

17:301 FK Trakai II 0-1 Siauliai

23:30 Saint Johnstone 2-0 Clyde

23:30 Aberdeen 1-1 Livingston

17:45 Kilmarnock 3-1 Montrose

16:00 UTA Arad U19 4-1 Universitaea Cluj U19

16:00 Dinamo Bucharest U19 1-1 AFC Botosani U19

16:00 ASU Politehnica Timisoara U19 2-0 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 CFR Cluj U19 2-1 Academia Gica Popescu U19

21:00 Dila Gori 2-1 Dinamo Batumi

19:00 Samgurali Tskh 2-1 Torpedo Kutaisi

17:00 FC Shukura Kobuleti 2-0 FC Telavi

22:59 Fcf Rapid Lugano (w) 0-1 St Gallen (w)

22:00 Servette (w) 1-2 FC Zurich Frauen (w)

15:15 Rochedale Rovers 4-3 SWQ Thunder

14:15 Brisbane City 6-0 Ipswich knights SC

18:00 FC Gagra 1-0 FC Sioni Bolnisi

18:00 FC Metalurgi Rustavi 0-0 Baia Zugdidi

17:00 FC Merani Tbilisi 0-0 FC Shevardeni

22:15 Nordsjaelland U17 6-1 AalborgU17

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 2-3 Brondby IFU17

20:00 Odense BK U17 7-0 AGF Viby U17

19:45 Horsens U17 0-1 Sonderjyske U17

19:15 Esbjerg FB U17 1-0 Randers FC U17

00:00 DLR Waves (w) 2-1 Galway LFC (w)

00:00 Peamount Utd (w) 2-1 Shelbourne (w)

20:00 Bohemians Dublin (w) 3-3 Cork City (w)

21:00 3 De Febrero 2-2 Deportivo Capiata

21:00 Rubio nu 2-2 Sportivo Trinidense

21:00 Guarani de Trinidad 0-0 Club Fernando de la Mora

23:15 FC Neftci Baku 4-0 Zira FK

21:00 Keshla FK 0-0 Sabah FK Baku

19:30 CO Medenine 1-1 CS.Hammam-Lif

19:301 E.Gawafel.S.Gafsa 2-1 Jerba Midoun 1

17:27 NRB Teleghma U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21

17:00 MO Constantine U21 1-2 AS Khroub U21

17:00 Tadjenant U21 1-2 MC EI Eulma U21

17:001 WA Boufarik U21 1-0 ES Ben Aknoun U21

17:00 RC Kouba U21 1-0 WR MSila U21

17:00 SKAF Khemis Miliana U21 2-0 Ain Defla U21

17:00 JSM Bejaia U21 4-2 MO Bejaia U21

17:00 RC Arba U21 1-2 USM El Harrach U21

17:001 OM Arzew U21 1-2 MCB Oued Sly U21

17:00 RCB Oued Rhiou U21 0-0 ASM Oran U21

22:59 FK Buducnost Podgorica 1-2 FK Podgorica

22:00 FK Iskra Danilovgrad 0-0 FK Sutjeska Niksic 1

21:00 OFK Petrovac 0-0 OFK Titograd

19:00 Jezero Plav 1-0 Decic Tuzi

19:00 FK Rudar Pljevlja 0-1 FK Zeta

15:30 Kaohsiung Sunny Bank (w) 0-2 Taichung Blue Whale (w)

14:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-4 Hualien (w)

14:00 Taipei Xiongzan (w) 0-0 Hang Yuan FC (w)

20:00 Spal U19 2-2 Bologna U20

18:00 Atalanta U20 1-1 AS Roma U20

18:00 AC Milan U20 3-1 Torino U20

16:00 Juventus U20 5-0 Ascoli U20

20:00 Al Qasim Sport Club 1-1 AI Kahrabaa

20:00 Zakho 1-2 Naft Al Junoob

17:001 Tuzlaspor U19 2-2 Keciorengucu U19

17:00 Menemenspor U19 0-2 Istanbulspor U19

17:00 Ankaraspor U19 1-1 Umraniyespor U19

17:00 Giresunspor U19 0-6 Adana Demirspor U19

17:00 Orlando Pirates Reserves 2-1 Bloem Celtic Reserves

14:30 Supersport United Reserves 1-2 TS Galaxy Reserves

21:00 Hanshely 0-0 CA Batna

21:00 MO Constantine 2-2 AS Khroub 1

21:00 RC Oued Rhiou 0-2 ASM Oran

21:00 MSP Batna 0-1 USM Annaba

21:00 SKAF Khemis Melina 3-1 SC Ain Defla

21:00 CRB Ouled Djellal 2-2 US Chaouia

21:00 WA Boufarik 2-2 ES Ben Aknoun

21:00 IRB El Kerma 1-1 CRB Ain Ouessara

21:00 NRB Teleghma 2-0 HB Chelghoum Laid 1

21:00 MC Saida 0-1 CRB Temouchent

21:00 OM Arzew 2-2 MCB Oued Sly

21:00 DRB Tadjenant 3-1 MC El Eulma

21:001 RC Kouba 1-0 WRB Msila

21:00 JSM Bejaia 1-0 MO Bejaia

21:00 A Bou Saada 3-2 USM Blida

21:00 RC Arba 2-0 USM EL HARRACH

21:00 CR Beni Thour 0-0 IRB Lakhdaria

18:00 Akademiya Ontustik 0-1 FK Aksu

17:002 Lashyn Karatau 2-2 Okzhetpes

17:00 Bulat Temirtau 0-1 Maktaaral

17:00 Baikonur 3-0 FK Igilik

16:00 Ekibastuzets 1-3 Tarlan

15:001 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1 Kairat Academy

01:00 Hapoel Iksal 1-1 Beitar Tel Aviv Ramla

19:00 aalborg Freja (w) 2-3 JAI Fodbold (w)

18:00 Romalt Woman's 0-0 Varde (w)

17:00 FC Damso (w) 0-1 Herlufsholm GF (w)

16:30 Solrod (w) 1-3 Naesby BK (w)

16:00 Fredensborg (w) 0-5 Skovlunde IF (w)

01:30 FC Lincoln 5-1 Mons Calpe SC 1

21:00 Europa FC 3-0 Lynx FC

20:00 Tadamon Sour 1-1 Shabab Al Ghazieh

20:00 Shabab El-Bourj 4-0 Salam Zgharta

20:00 Al Bourj 1-0 Trables Sports Club

20:001 Nykobing FC 2-1 KFUM Roskilde

19:00 Naesby 1-1 B93 Copenhagen

19:00 Middelfart G og 0-1 Dalum

19:00 Jammerbugt 3-0 Aarhus Fremad

19:00 AB Tarnby 1-3 Roskilde

19:00 Holbaek 3-0 BK Frem

19:00 Hillerod Fodbold 1-0 Skovshoved 2

18:30 VSK Arhus 1-0 FC Sydvest

18:00 SfB Oure 3-2 Holstebro BK

14:00 Eastern A.A Football Team 3-2 LeeMan

13:00 Ulsan Citizens 2-0 Yangju Citizen

13:00 Mokpo City 2-1 Cheonan City

13:00 Gyeongju KHNP 1-1 Daejeon Korail

13:00 Gimpo FC 1-2 Busan Transportation Corporation

22:30 Vibonese 2-0 Avellino

22:30 Ravenna 0-3 Perugia

20:001 Djurgardens (w) 1-0 Orebro (w)

18:00 Vaxjo (w) 1-1 AIK Solna (w)

20:00 KuPs (w) 4-0 HPS (w)

20:00 PK-35 RY (w) 0-3 TiPS Vantaa (w)

18:00 HJK Helsinki (w) 4-1 Jyvaskylan Pallokerho (w)

18:00 PK-35 Vantaa (w) 2-2 Aland United (w)

20:30 Wuppertaler 2-0 Koln (Youth)

19:00 Bergisch Gladbach 09 0-0 Wiedenbruck

19:00 Alemannia Aachen 1-1 Wegberg-Beeck

19:00 Astoria Walldorf 1-4 SV Elversberg

19:001 Vfr Aalen 1-1 FC 08 Hombrug

19:00 TSV Steinbach 4-0 Bayern Alzenau

19:00 Kickers Offenbach 1-1 VfB Stuttgart II

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 2-1 Hessen Kassel

19:00 SV Straelen 0-2 Rot-Weiss Essen

19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-2 FC Giessen

19:00 SV Rodinghausen 0-0 Bonner

19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 1-4 TSV Schott Mainz

19:00 FSV Frankfurt 1-2 Rot-Weiss Koblenz

19:00 SC Freiburg (Youth) 1-0 FK Pirmasens

19:00 VFB Homberg 3-1 Sportfreunde Lotte

19:00 Monchengladbach AM. 1-0 Rot-Weiss Ahlen

19:00 Bahlinger 1-0 Eintracht Stadtallendorf

23:10 Elmoadab Tabriz FC 1-0 Omid Ganaveh

22:45 Espad Tehran 3-0 Avalan Kamyaran 1

22:15 Mes Novin Kerman 1-0 Shahrdari Hamedan 2

22:30 Sheff U18 3-1 Bristol City U18

18:00 Renova Cepciste 2-1 Sileks

21:00 Standard Liege (w) 3-1 Club Brugge (w)

21:001 Zulte Waregem VV (w) 2-2 Racing Genk (w)

19:00 Oud Heverlee Leuven (w) 0-0 Anderlecht (w)

23:30 Oxford United 3-2 Gillingham

23:30 AFC Wimbledon 4-1 Swindon Town

18:30 Milton Keynes Dons 1-0 Portsmouth 1

18:30 Wigan Athletic 2-0 Crewe Alexandra 1

18:30 Shrewsbury Town 0-2 Doncaster Rovers

18:30 Blackpool 1-0 Sunderland A.F.C

18:30 Burton Albion 1-1 Plymouth Argyle

18:301 Bristol Rovers 0-1 Lincoln City

18:30 Rochdale 3-1 Accrington Stanley

18:30 Charlton Athletic 0-0 Ipswich Town

18:30 Hull City 2-1 Fleetwood Town

20:00 ASD Pro Livorno 0-1 Mezzolara

12:00 Doveton 0-4 Melbourne City NPL

12:00 Nunawading City 1-2 Preston Lions

16:30 Fitzroy City 0-2 Banyule City 1

20:30 Potenza Calcio U19 2-0 Avellino U19

20:001 Cavese U19 3-1 Paganese U19 1

20:00 Pontedera U19 3-0 Pistoiese U19

20:00 Pro Vercelli U19 1-1 Pro Patria U19 1

20:00 Legnago Salus U19 3-2 US Pergolettese U19

20:00 Lucchese U19 1-1 Arezzo U19

20:00 Grosseto U19 2-2 ADC Viterbese U19 1

20:00 Ternana u19 0-0 Matelica U19 1

20:00 Alessandria U19 3-0 Lecco U19

20:00 Giana Erminio U19 1-1 Como U20 1

19:30 Carpi U19 2-1 Mantova U20

18:00 Inhulets Petrove U21 1-5 Rukh Vynnyky U21

16:00 FC Mariupol U21 1-0 Olimpic Donetsk U21

15:00 Kolos Kovalivka U21 6-4 Dnipro-1 U21

16:311 Pontian Eagles 2-2 Salisbury United

12:58 Modbury Vista 3-3 Gawler Eagles 1

12:58 Adelaide University SC 6-1 Mount Barker United

12:58 Poet Adelarde Pirates 2-1 Noarlunga United

20:00 Wits University FC (w) 4-1 NWU Vaal FC (w)

21:00 Diosgyori VTK (w) 4-0 Kelen SC (w)

21:00 MTK Hungaria FC (w) 3-0 Szetomeharry (w)

12:30 Adelaide City (w) 1-1 West Adelaide (w)

00:00 Teunhueth FC 2-1 AS Dakar Sacre Coeur

00:00 ASC Jaraaf 0-0 Mbour

22:59 Teunhueth FC 2-1 AS Douanes Dakar

20:00 Folgore/Falciano 2-1 Fiorentino

20:00 SP Cosmos 2-5 AC Juvenes

20:00 Tre Penne 4-3 SP Domagnano

20:00 Cailungo 1-1 S.S Pennarossa

22:00 JK Tallinna Kalev (w) 3-1 FC Lootos Polva (w)

20:00 Ajax Tallinna (w) 1-3 Tammeka Tartu (w)

18:00 Saku Sporting (w) 4-1 Vaprus Parnu (w)

18:00 Suure-Jaani United (w) 4-6 FC Flora Tallinn (w)

22:00 Bron Radom 3-0 Concordia Elblag

22:00 Podhale Nowy Targ 1-1 Stal Krasnik

21:30 Piast Zmigrod 2-2 MKS Kluczbork

21:30 Lechia Zielona Gora 0-0 Gornik II Zabrze

21:00 KS Wasilkow 2-0 Huragan Morag

21:00 Polonia Bytom 5-3 Polonia-Stal Swidnica

21:00 KS Polonia Sroda Wlkp 2-2 Radunia Stezyca 2

20:00 Zaglebie Lubin B 0-1 Ruch Chorzow

20:00 Unia Skierniewice 2-3 Legia Warszawa B

19:00 Elana Torun 2-0 Baltyk Gdynia

19:00 Gawin Sleza Wroclaw 1-0 Warta Gorzów Wielkopolski

18:59 Chemik Police 0-1 Unia Janikowo 1

18:00 Jutrzenka Giebultow 2-4 Podlasie Biala Podlaska

18:00 Blonianka Blonie 3-0 Sokol Aleksandrow Lodzki

18:00 Unia Swarzedz 3-0 KS Mieszko Gniezno

16:00 Swit Skolwin 4-2 Pogon Szczecin II

00:30 CF Rayo Majadahonda U19 1-1 Cultural Leonesa U19

00:00 CF Damm U19 3-2 Cerdanyola del Valles FC U19

23:30 UD Maracena U19 3-0 Recreativo Huelva U19

22:59 UD Cornella U19 1-0 Stadium Casablanca U19

22:59 Espanyol U19 3-0 CD Ebro U19

22:451 Atletico Madrileno U19 3-1 UD Alzira U19 3

22:00 Kelme CF U19 0-1 CD Roda U19

22:00 Los Yebenes SB U19 2-1 UD Santa Marta U19

21:30 Extremadura U19 1-3 Atletico de Pinto U19

21:30 Union Adarve U19 1-2 Valladolid U19

21:00 Granada U19 1-1 Cadiz U19

21:00 UD La Cruz Villanovense U19 5-4 Burgos U19

19:00 CD Maspalomas U19 2-0 CD Marino U19

18:30 Atletico de Madrid U19 4-0 Getafe U19

17:00 CD Juventud Maritima U19 0-1 Tenerife U19

16:30 Penya Arrabal U19 0-0 Huesca U19

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Moyale Barracks

23:30 FC Viktoria Plzen 1-1 Baumit Jablonec

21:00 Sigma Olomouc 1-1 Teplice

21:00 MFK Karvina 3-0 Dynamo Ceske Budejovice

19:00 Mlada Boleslav 2-0 Opava

16:30 Magpies Crusaders 0-6 Peninsula Power

15:30 Gold Coast United 0-4 Queensland Lions SC

13:20 Logan Lightning 1-2 Gold Coast Knights

22:59 Barnechea 0-1 Coquimbo Unido

22:00 Union San Felipe 2-3 Puerto Montt

19:30 Chrudim 0-3 Lisen

22:00 Dnepr Mogilev 1-1 FK Lida 1

20:00 Kommunalnik Slonim 0-2 FK Orsha

18:00 Naftan Novopolock 2-0 FC Baranovichi

20:30 Vasas U19 3-3 NergihasaU19

19:00 MTK Budapest U19 2-1 Illes Akademia Haladas U19

17:00 Puskas Akademia FehervarU19 2-1 Paksi SEU19

17:00 Budapest Honved U19 3-1 Debrecin VSC U19

17:00 Gyori ETO U19 1-0 Ferencvarosi U19

16:00 Pecsi MFC U19 3-1 Fehervar Videoton U19

15:00 Ujpesti TE U19 8-1 Kecskemeti TE U19

13:301 Tweed United Reserves 7-3 Palm Beach Reserves

13:00 Pacific Pines Reserves 5-2 Runaway Bay II Reserves

22:00 Colegio Aleman Valencia (w) 2-0 Madrid CFF (w)

19:00 Levante UD (w) 2-2 Sporting De Huelva (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 3-1 Santa Teresa CD (w)

17:45 Real Sociedad (w) 3-1 CDEF Logrono (w)

17:00 Barcelona (w) 9-0 Deportivo La Coruna W

16:00 RCD Espanyol (w) 2-2 Rayo Vallecano (w)

16:00 Eibar (w) 2-5 Athletic Club Bibao (w)

21:00 CS Blejoi 1-4 SR Brasov 1

21:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 3-0 AFC Metalul Buzau

21:00 Sanmartin 1-0 CA Oradea

21:00 CSO Petrolul Potcoava 0-1 FC Pucioasa

21:00 ACS Progresul Pecica 1-0 Ghiroda SI Giarmata VII

21:00 ACS Somuz Falticeni 1-2 Bucovina Radauti

21:00 Husana Husi 3-1 Ceahlaul Piatra Neamt 2

19:00 Vito Lou Constanza B 1-1 Afumati 1

19:52 Mladost Lucani U19 0-0 FK Internacional U19

19:52 FK Graficar Beograd U19 3-0 TSC Backa Topola U19

17:55 Spartak Subotica U19 3-0 RFK Novi Sad 1921 U19

00:30 Paksi SE Honlapja 1-1 ZalaegerzsegTE

22:00 Varda SE 0-0 Ferencvarosi TC

19:45 Ujpesti 3-0 Mezokovesd Zsory

12:25 Subiaco AFC Reserves 6-2 Olympic Kingsway Reserves

12:00 Stirling Macedonia Reserves 1-7 Ashfield SC Reserves

13:35 Adelaide Olympic Reserve 4-0 South Adelaide Reserves

20:00 Hang Sai 0-5 Cheng Fung

18:00 Sporting de Macau 1-4 Benfica de Macau

23:30 Bayern Munchen (w) 2-3 Hoffenheim (w)

15:101 Acacia Ridge 0-9 Albany Creek

15:101 The Gap BPL 0-5 Western Spirit

01:301 Sportivo Italiano 1-1 Berazategui

01:30 El Porvenir 3-0 Leandro N Alem

01:00 Sochaux 1-1 Pau FC

01:00 Rodez Aveyron 2-2 Paris FC

01:00 USL Dunkerque 1-1 Grenoble 2

01:00 Chambly FC 2-0 Amiens

01:00 AJ Auxerre 3-2 Nancy

01:00 Ajaccio 3-0 Chamois Niortais

01:00 Valenciennes 0-1 Guingamp

01:00 Toulouse 1-0 Chateauroux

20:001 Clermont 1-1 Le Havre

20:00 Troyes 1-0 Caen

00:30 Maccabi Haifa 4-0 Hapoel Kiryat Shmona

22:45 Maccabi Petah Tikva FC 0-0 Hapoel Beer Sheva

22:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 3-0 Hapoel Kfar Saba

22:00 Maccabi Netanya 0-1 Hapoel Tel Aviv

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-1 Wurzburger Kickers (w)

01:30 Barracas Central 1-0 Deportivo Moron

01:301 Instituto 2-2 Ferrol Carril Oeste

01:00 CA Brown Adrogue 0-3 Defensores de Belgrano

22:30 ES Bafing 1-2 ASI Abengourou

23:30 Super United Sports 1-5 United Victory

01:30 Rio Branco PR 0-0 Cianorte PR

20:00 Uthongathi FC 2-1 Richards Bay

20:00 TS Sporting 3-0 Pretoria Univ

20:00 Free State Stars 3-0 JDR Stars

20:00 Cape Town Spurs 1-2 Bizana Pondo Chiefs

20:00 Cordoba (w) 3-1 Levante B (w)

17:00 Villarreal (w) 2-2 Granada CF(w)

01:30 Antequera Futsal 3-5 Paruro five foot

22:59 Peniscola Futsal 2-2 Catgas Energia Futsal

22:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7-0 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

17:00 Palma Futsal 5-4 Xota Navarra Futsal

20:00 Empoli (w) 6-2 Florentia(w)

17:30 Fiorentina (w) 1-2 Res Roma (w)

17:30 Bari (w) 1-2 Inter Milan (w)

18:00 Khonkaen United 2-1 Nakhon Pathom FC

20:151 Issy FF (w) 0-3 Montpellier (w)

19:301 Fleury 91 (w) 0-2 Guingamp (w)

19:30 ASJ Soyaux (w) 0-2 Bordeaux (w)

19:30 Reims (w) 2-1 Dijon w

23:15 The New Saints 1-0 Pen-y-Bont FC

23:15 Connahs Quay Nomads FC 1-0 Barry Town United

23:15 Bala Town F.C. 5-2 Caernarfon

23:15 Newtown AFC 5-1 Haverfordwest County

23:15 Newi Cefn Druids 1-2 UWIC Inter Cardiff

16:00 Dandenong Thunder 4-3 Hume City 1

14:00 South Melbourne 2-0 St Albans Saints

12:00 Eastern Lions SC 0-1 Heidelberg United

22:00 Etoile Carouge 4-2 Koniz

21:00 Bruhl SG 1-1 YF Juventus Zurich

21:00 Alania Vladikavkaz 1-1 Torpedo moskva

20:00 FK Nizhny Novgorod 2-0 FK Chayka K-SR 1

20:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 3-2 Akron Togliatti

20:00 Dinamo Briansk 2-1 FK Krasnodar 2

19:00 Tekstilshchik Ivanovo 0-0 Shinnik Yaroslavl

19:00 Chertanovo Moscow 0-4 SKA Khabarovsk

18:00 Spartak Moscow II 2-0 Volgar-Gazprom Astrachan 1

18:00 Irtysh 1946 Omsk 0-1 Baltika Kaliningrad

18:00 Krylya Sovetov 5-1 Fakel 1

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 1-2 Gazovik Orenburg

16:00 Tom Tomsk 0-0 Veles

15:00 Annerley FC (w) 1-2 University of Queensland FC Snr (w)

15:00 Kangaroo P Rovers (w) 2-2 Robina City FC (w)

14:20 Caboolture FC (w) 1-2 Taringa Rovers (w)

20:00 FC Flora Tallinn 5-0 Trans Narva

18:45 Ierapetra 1-2 SKODA Xanthi

18:45 Levadiakos 1-2 Ionikos

18:45 Diagoras 2-0 Trikala

16:00 Kalamata AO 0-0 Niki Volou

14:00 Dandenong Thunder U20 1-2 Hume City U20

12:00 Port Melbourne Sharks SC U20 0-2 Avondale FC U20

22:30 Zenit St Petersburg (w) 3-0 Rubin Kazan (w)

19:00 FK Ryazan (w) 4-1 FK Rostov (w)

19:00 Hegelmann Litauen 0-1 Banga Gargzdai

17:00 Baltija Panevezys 4-2 Nevezis Kedainiai

21:00 Renaissance de Figuil (w) 1-0 Vision Sports Bamenda (w)

01:30 AA Luziania 0-0 CA Taguatinga DF

01:30 SE do Gama 0-1 Sociedade Esportiva Unai DF

20:00 Novali Futsal 2-4 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

20:00 Dynamo Samarra Futsal 2-4 MFK Tyumen Futsal

19:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-4 MFK CPRF Futsal

19:00 MFK Torpedo Futsal 2-4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

18:00 Elgin City 2-5 Albion Rovers

18:00 Edinburgh City 2-3 Queen's Park

18:00 Cowdenbeath 1-5 Stirling Albion

18:00 Annan Athletic 3-0 Brechin City 1

12:15 Bayside United (w) 1-4 Alamein (w)

12:00 Box Hill (w) 2-6 Heidelberg United (w)

12:00 Calder United SC (w) 2-3 South Melbourne (w)

22:59 Torrelodones (w) 3-1 Salamanca (w) 1

16:00 St George Saints 2-1 SD Raiders FC 1

16:00 Dunbar Rovers FC 1-1 Dulwich Hill SC

16:00 Blacktown Spartans 0-3 Hake Ya Dong in Sydney City

16:00 Mounties Wanderers 4-5 Hills Brumbies

15:00 St George City FA 3-2 Western Sydney Wanderers AM

15:00 Bonnyrigg White Eagles 2-3 Spirit FC

14:00 Central Coast United FC 4-1 Macarthur Rams

21:00 Terengganu B 4-3 Darul Takzim II

21:00 FAM-MSN Project Squad 0-3 Kelantan United

20:00 Comunicaciones(W) 1-4 Platense (w)

22:00 Canon Yaounde 0-0 Tonnerre Yaounde

22:00 Les Astres FC De Douala 1-1 UMS de Loum

22:00 Yafoot FC 1-1 Stade Renard de Melong

21:00 Fovu de Baham 3-1 Bamboutos de

20:00 Union Douala 0-4 Avion Academy

20:00 APEJES Academy 2-1 Colombe du Dja et Lobo

20:00 Eding Sport FC 2-2 Dragon Club Yaounde

20:00 Young Sports 4-0 Panthere Sportive du Nde

20:00 Standard Perpetual MLFA (w) 1-0 Chelsea SS HK (w)

18:00 Citizen AA (w) 0-0 Shatin (w)

20:00 Prishtina 2-0 KF Arberia

20:00 Gjilani 0-2 KF Llapi 1

00:00 Sarajevo 0-2 Borac Banja Luka

20:00 Mladost Doboj Kakanj 2-0 FK Tuzla City

20:00 FK Krupa 1-0 Sloboda

22:59 Metalist 1925 Kharkiv 1-1 Volyn

20:001 Krystal 1-2 FK Avanhard Kramatorsk

14:00 Edgeworth Eagles FC 0-1 Hamilton Olympic 1

12:00 Monaro Panthers U23 3-2 West Canberra Wanderers FC U23

23:30 Portadown 1-2 Cliftonville

23:30 Linfield FC 2-1 Ballymena United

18:001 East Fife 2-1 Peterhead 1

18:00 Cove Rangers 2-0 Falkirk

18:00 Manchester City (w) 8-0 Aston Villa (w)

16:15 Sagolband United 3-1 Ganggam SC

13:50 Trau FC 1-1 Southern Sporting Union

20:001 defense forces 4-2 Kyetume

20:001 Malaba youth Football 0-3 Bright Stars

20:00 Busoga United 2-1 Uganda Police FC

20:00 Wakiso Giants FC 2-0 Onduparaka FC

19:00 Express FC 1-1 Mbarara City 1

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]