Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Istanbulspor vs Tuzlaspor, 22h59 ngày 09/04

Istanbulspor
Istanbulspor
2
Tuzlaspor
Tuzlaspor
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

Istanbulspor vs Tuzlaspor


22:59 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Istanbulspor vs Tuzlaspor


TLCA
0.49 : 0:0 : 1.53
TL bàn thắng:
1.14 : 3 1/2 : 0.69
TL Thắng - Hòa - Bại
1.12 : 4.85 : 46.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-1

Diễn biến chính Istanbulspor vs Tuzlaspor

 37'   0-1  goalThuram
 44'     yellow_cardAhmet Yazar
 49'   Yohou(OW)goal 1-1 
 51'   Wellington Ferreira Nascimentoyellow_card  
 57'   Rrocagoal 2-1 
 60'     yellow_cardMatej Pucko
 87'     yellow_cardSamet Asatekin
 89'   Ali Yasaryellow_card  
 90'   Uygar Mert Zeybekyellow_card  

Số liệu thống kê Istanbulspor vs Tuzlaspor

Istanbulspor Tuzlaspor
2
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
8
3
 
Sút trúng cầu môn
 
1
6
 
Sút ra ngoài
 
7
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
82
 
Pha tấn công
 
82
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
56

02:00 Leeds United 1-1 Liverpool

20:30 Persib Bandung 1-1 PSS Sleman 1

22:00 Bayelsa Queens FC (W) 1-1 Sunshine Queens (w)

20:00 Edo Queens (W) 1-2 Delta Queens (w)

07:00 Michigan Stars 1-1 Maryland Bobcats FC

04:00 Stumptown Athletic FC 1-1 California Utd Strikers

23:10 New Amsterdam 2-3 LA Force

02:00 Al Bidda SC 1-1 Al-Ahli Doha 1

02:00 Al Khor SC 0-1 Al Mesaimeer Club

04:00 Champions FC Academy 1-3 CD Arabe Unido Reserves

00:00 Varbergs BoIS FC 1-3 Elfsborg

00:00 IFK Goteborg 2-0 AIK Solna

01:00 Winterthur 1-2 Thun

09:00 Club Leon 2-0 FC Juarez

02:00 Almeria 1-1 RCD Espanyol

00:001 Leganes 1-1 Ponferradina

02:00 Vizela 1-0 SL Benfica B

00:001 SC Covilha 1-2 FC Arouca

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-2 De Graafschap

00:00 Randers FC 0-0 Midtjylland

07:30 Universidad de Chile 2-1 Union Espanola

23:30 Quevilly 1-1 Annecy

23:30 Bastia 1-0 Lyon Duchere

22:59 Samsunspor 4-1 Bursaspor

20:00 Bandirmaspor 2-3 Boluspor

20:00 Altay Spor Kulubu 4-1 Adanaspor

17:30 Umraniyespor 4-3 Osmanlispor FC

02:30 Al-Baq's 0-3 Al Faisaly

01:00 KMSK Deinze 0-1 Westerlo

00:00 Norrby IF 2-0 Jonkopings Sodra IF

22:59 Portimonense U23 2-3 Estoril U23

20:00 Belenenses U23 0-1 Famalicao U23

01:15 Haninge 1-0 Taby

02:00 Al Kuwait SC 3-2 Al-Sahel 1

02:00 Khaitan 2-3 Al Fahaheel SC

23:30 Lamia 0-0 AEL Larisa

04:00 Banfield 0-1 CA Platense

23:10 SK East BI 2-4 Latrikunda Utd

17:00 Unirea Floresti 1-1 CS Petrocub

17:00 Dinamo-Auto 1-1 Codru Lozova

23:30 Pirin Blagoevgrad 4-0 FC Dobrudzha

21:15 Strumska Slava 0-2 Lokomotiv Sofia

21:00 Septemvri Simitli 1-1 Ludogorets Razgrad II

21:00 Yantra Gabrovo 0-1 Sportist Svoge

21:00 Septemvri Sofia 4-0 FC Sozopol

19:00 FC Hebar Pazardzhik 2-1 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1

20:001 FC Kairat Almaty 2-2 Tobol Kostanai

20:00 FK Arys 2-2 FK Kaspyi Aktau

18:00 FK Aktobe Lento 0-3 FC Shakhtyor Karagandy

16:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-4 Ordabasy

01:00 Stoke City U23 2-1 Newcastle U23

01:00 Blackburn Rovers U23 2-2 Liverpool U23

01:00 Leicester City U23 7-1 Southampton U23

22:00 West Ham U23 2-1 Everton U23

18:00 Wolves U23 1-1 West Bromwich U23

08:15 Sao Bento 1-1 Sao Caetano 1

06:00 Bragantino 2-0 Ponte Preta

07:00 Tijuana (w) 0-1 Tigres (w)

07:00 Juarez FC (w) 1-2 Puebla (w)

05:00 Monterrey (w) 1-1 Club America (w)

04:00 Aguilas de Leon (w) 3-2 Saint Louis Athletica (w)

04:00 Toluca (w) 1-0 Santos Laguna (w)

21:00 Leon U20 1-2 FC Juarez U20

22:00 FK Valmiera 2-0 FK Spartaks Jurmala

21:00 IMT Novi Beograd 1-0 Kolubara

17:151 FC Bulleen Lions 0-2 Brunswick City

17:00 Ghana Dream FC 1-0 Karela United FC 1

22:59 Esteghlal Khozestan 3-1 Esteghlal Mollasani

22:591 Fajr Sepasi 0-1 Mes krman

22:45 Shahrdari Astara 0-3 Baderan Tehran FC

22:45 Kheybar Khorramabad 3-1 Pars Jonoubi Jam

22:45 Persepolis Pakdasht 1-3 Khooshe Talaee Sana Saveh

22:45 Oxin Alborz 1-1 Chooka Talesh

22:40 Shahin Bushehr 0-0 Navad Urmia

22:15 Arman Gohar Sirjan 2-1 Malavan

01:001 Universitatea Craiova 1-0 Rapid Bucuresti

22:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1-2 Dunarea Calarasi

20:001 CS Mioveni 4-0 FC Timisoara

22:59 Nea Salamis 1-1 Karmiotissa Polemidion

21:00 Ethnikos Achnas FC 0-2 AEP Paphos

19:00 BKMA 3-0 Pyunik B

18:00 Ararat Yerevan II 1-1 Ararat-Armenia B

07:00 Manta FC 1-2 Delfin SC

16:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-3 Korona Kielce (Youth)

18:30 Dinamo Minsk Reserves 1-0 FK Gomel Reserves

22:59 FC Cartagena B 2-0 Murcia B

02:00 Al-Orubah 3-3 Al-Akhdoud

23:30 Atlas 05 (W) 2-0 OC Khouribga (W)

06:00 General Diaz 0-2 Independiente Luque

02:00 Al-Ittifaq 0-1 Al-Hala 1

01:55 Qalali 0-2 Sitra

01:55 Al-Tadhmon 1-5 Bahrain SC

06:00 Esportivo RS 2-2 Juventude

06:00 Sao Jose PoA RS 1-1 EC Pelotas(RS)

02:15 AL-Rbeea Jeddah 1-1 Hajer

02:15 Arar FC 0-0 Al-Kawkab

01:55 Al-Feiha 1-0 Al-Draih

01:50 Najran SC 0-0 AL-jeel

01:35 Al-Thuqbah 1-2 Al Bukayriyah

01:35 Al-Nahdha 1-1 Al-adalh

22:59 Hapoel Natzrat Illit 1-1 Hapoel Katamon Jerusalem

22:591 Hapoel Rishon Lezion 0-1 Sectzya Nes Ziona

22:59 Hapoel Akko 2-3 Kafr Qasim

02:00 Triestina 3-2 SudTirol

00:00 AS Olympique de Missira 2-1 US Bourgouni

00:00 AS Police 1-1 CASS FC

05:00 CD Copiapo S.A. 1-1 Deportes Temuco

02:30 Santiago Morning 1-2 CD Magallanes

18:00 Metalurh Zaporizhya 2-1 FK Yarud Mariupol 1

16:00 Runaway Bay II Reserves 2-1 Musgrave Reserves

01:30 Ipora EC 2-1 Jaragua EC

01:301 Victoriano Arenas 0-1 Claypole

15:151 Bulleen Lions U21 0-3 Brunswick City U20

00:15 Beitar Jerusalem 2-2 Bnei Yehuda Tel Aviv

04:00 Quilmes 0-0 Agropecuario de Carlos Casares

04:00 Chacarita juniors 2-0 Belgrano 1

02:00 Club Atletico Tigre 1-0 Deportivo Maipu 1

00:001 Nueva Chicago 0-1 San Martin Tucuman

22:00 Urartu 0-1 FC Pyunik

21:002 Blue Star 2-4 Red Star SC

18:00 Colombo FC 4-0 New Young's SC

19:15 Al-Karamah 1-2 Jableh SC

19:10 Hutteen FC 0-0 Al Ittihad (SYR)

08:00 Real Esteli 1-0 Jalapa

23:301 Hvidovre IF U21 0-0 AB Tarnby U21

06:00 UniversidadO M 2-1 Atletico Pantoja 1

19:00 Coventry City U23 0-0 Swansea City U23

17:00 Wigan U23 1-1 Ipswich U23

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]