Chat with us, powered by LiveChat
Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Jinju Citizen vs Pyeongchang FC, 12h00 ngày 15/05

Jinju Citizen
Jinju Citizen
1
Pyeongchang FC
Pyeongchang FC
2
Kết quả bóng đá Korea League 4

Jinju Citizen vs Pyeongchang FC


12:00 ngày 15/05/2022

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Jinju Citizen vs Pyeongchang FC


TL Thắng - Hòa - Bại
2.63 : 3.50 : 2.25
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Jinju Citizen vs Pyeongchang FC

 52'    0-1   goal
 82'    0-2   goal
 90'    goal 1-2  

17:00 Gangwon FC 1-1 Suwon Samsung Bluewings 1

17:00 Daegu FC 2-2 Pohang Steelers

14:30 Incheon United 1-0 Seongnam FC

15:00 Sagan Tosu 2-1 Gamba Osaka

14:00 Kashiwa Reysol 3-1 Shimizu S-Pulse

14:00 Jubilo Iwata 0-2 Yokohama Marinos

13:00 Shonan Bellmare 0-2 Cerezo Osaka

13:00 FC Tokyo 3-1 Kashima Antlers

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Kawasaki Frontale

17:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Grulla Morioka

16:30 FC Ryukyu 3-3 Tokushima Vortis

16:00 Thespa Kusatsu 0-1 Oita Trinita

13:00 JEF United Ichihara Chiba 2-1 Mito Hollyhock

12:00 Machida Zelvia 2-0 Blaublitz Akita

12:00 Albirex Niigata 3-0 Montedio Yamagata

12:00 Yokohama FC 1-0 Renofa Yamaguchi

12:00 V-Varen Nagasaki 0-0 Fagiano Okayama

12:00 Vegalta Sendai 2-1 Tochigi SC

16:30 Chungnam Asan 1-0 Jeonnam Dragons

14:00 1 Ansan Greeners FC 1-1 Gimpo FC

15:30 Dornbirner SV 3-1 SC Austria Lustenau B 2

16:00 SV Vols 5-0 SC Kundl 1

16:00 Lustenau 4-0 VfB Bezau

16:00 SV Strasswalchen 2-3 TSV Neumarkt

15:30 Slovan HAC 2-2 SV Schwechat 1

15:30 Annabichler SV 3-2 SC Kappel

15:15 1 Favoritner AC 3-1 ASV 13 Vienna

13:00 Ehime FC 3-1 Vanraure Hachinohe FC

12:00 Fujieda MYFC 3-1 Azul Claro Numazu

12:00 Kamatamare Sanuki 0-4 Kagoshima United

12:00 AC Nagano Parceiro 2-2 FC Gifu

17:00 Wari Club 1-0 Uttaradit FC(M)

14:45 Gold Coast Knights U23 4-4 Logan Lightning U23

12:00 Brisbane City U23 2-0 Peninsula Power U23

14:00 Oasis Club 0-3 Mahabir Club

16:00 Banga Gargzdai U19 0-3 Kauno Zalgiris U19

13:00 Yeoju Sejong 0-4 FC Namdong

13:00 Jeonbuk Hyundai Motors II) 4-5 Jeonju Citizen FC

12:00 Chungju Citizen 3-1 Gangwon II

16:00 Budai FC U19 2-1 KaposvarU19

15:30 KuPS Akatemia (nữ) 1-0 JyPK (nữ)

16:30 Sporting De Huelva (nữ) 6-1 Barcelona (nữ)

17:00 Olhanense SC 2-1 Sertanense FC

16:00 Druk Lhayul FC 0-0 Paro FC

13:00 Rockdale City Suns 1-3 Sydney Olympic

12:00 Sydney United 1-0 Sutherland Sharks

15:15 KKPK Medyk Konin (nữ) 2-1 AZS UJ Krakow (nữ)

15:15 Czarni Sosnowiec (nữ) 0-0 GKS Katowice (nữ)

15:15 KKP Bydgoszcz (nữ) 0-1 GKS Gornik Leczna (nữ)

15:15 1 Tarnovia Tarnow (nữ) 2-2 Slask Wroclaw (nữ)

15:15 Rekord Bielsko Biala (nữ) 5-2 APLG Gdansk (nữ)

13:00 Nadroga FC 2-2 Suva FC

17:30 VMFD Zalgiris III 4-0 Sveikata

17:00 Olimpia Cluj (nữ) 1-0 ASU Politehnica Timisoara (nữ)

16:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-1 Dinamo Minsk Reserves

12:00 Gungahlin United 5-1 Cooma Tigers

12:00 Canberra FC 2-1 Canberra Olympic

15:45 Swaraj FC 1-0 Chennai Customs

15:30 Raca Bratislava 5-0 Malacky

12:00 Setagaya Sfida (nữ) 1-3 IGA Kunoichi (nữ)

13:45 SWQ Thunder 3-0 Southside Eagles

17:15 FC Twente Enschede (nữ) 2-0 ADO Den Haag (nữ)

13:00 Mio Biwako Shiga 1-0 Honda FC

15:45 Petaling Jaya City U19 1-1 Pahang U19

15:45 Negeri Sembilan U19 0-0 Selangor FA U19

15:45 1 Kuala Lumpur FA U19 4-1 Melaka United U19 1

15:45 Johor Darul Takzim U19 2-1 UiTM FC U19

15:45 Terengganu U19 1-3 Perlis United FC U19

15:15 Sabah FA U19 0-0 PDRM U19

15:00 Ulsan Citizens 0-2 Busan Transportation Corporation

15:00 Hwaseong FC 2-2 Gyeongju KHNP

13:00 Dangjin Citizen 1-1 Cheonan City

12:00 Whittlesea United 0-4 Essendon Royals

17:00 FK Taraz Reserves 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

17:00 FK Aktobe Reserves 3-3 Ordabasy Reserves

16:00 FC Altai Semey Reserves 1-0 Zhetysu Taldykorgan Reserves

15:00 2 SD Family 2-6 Jas Sunkar

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-3 Khan Tengri FC

16:00 FC Lootos Polva (nữ) 0-2 Tammeka Tartu (nữ)

17:00 Atletico de Madrid U19 1-1 Celta Vigo U19

17:00 Bilbao U19 1-0 Las Palmas U19

17:00 Barcelona U19 2-0 Valencia U19

17:00 Real Betis U19 3-1 Deportivo La Coruna U19

15:15 Velka Bites 2-0 Bystrice Nad Pernste 1

15:15 Meteor Praha 1-3 SK Kladno

13:00 Brisbane Roar (Youth) 1-2 Gold Coast United

12:15 Eastern United Reserves 1-5 Adelaide Blue Eagles Reserve

17:00 CF Benfica Macau 3-0 Windsor Arch Ka I

16:00 Teplice B 2-1 Dukla Praha B

15:15 Velke Mezirici 1-1 Blansko

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Banik Ostrava B 0-0 Slovan Rosice

15:15 Mlada Boleslav B 3-1 Zivanice

15:15 Bohemians1905 B 2-0 Pardubice B

15:30 Jiskra Trebon 3-1 Milevsko

15:00 Taiwan Power Company 0-1 Tatung FC 1

14:30 Tainan City Steel 5-0 Ming Chuan University

16:30 JK Tallinna Kalev II 3-2 Tallinna JK Legion B

15:00 1 Yenisey Krasnoyarsk (nữ) 4-0 FK Ryazan (nữ)

17:00 TuPS/KP-75 U20 1-5 HJK Helsinki U20

16:00 FC Kontu U20 7-0 IF Gnistan U20

17:00 Siarka Tarnobrzeg U19 0-2 Korona Kielce U19

17:00 Beskid Andrychow U19 1-2 Resovia Youth

17:00 Lechia Gdansk U19 2-2 Chojniczanka Chojnice U19

17:00 Start Namyslow U19 2-3 Odra Opole Youth

15:00 Biala Podlaska Youth 3-4 NKP Podhale Nowy Targ U19 1

12:00 Weston Molonglo FC 0-8 Tuggeranong United

13:30 Broadmeadow Magic 5-0 Lake Macquarie

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).