Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Manningham Utd Blues U20 vs Northcote City U20, 09h30 ngày 10/04

Manningham Utd Blues U20
Manningham Utd Blues U20
3
Northcote City U20
Northcote City U20
4
Kết quả bóng đá Australia Victoria NPL2 U20 League

Manningham Utd Blues U20 vs Northcote City U20


09:30 ngày 10/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Manningham Utd Blues U20 vs Northcote City U20


TLCA
1.09 : 0:0 : 0.75
TL bàn thắng:
1.02 : 4 3/4 : 0.80
TL Thắng - Hòa - Bại
4.05 : 1.74 : 3.35
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Manningham Utd Blues U20 vs Northcote City U20

 52'   0-1  goal
 66'   goal 1-1 
 69'   goal 2-1 
 72'   2-2  goal
 77'   2-3  goal
 84'   2-4  goal
 85'   goal 3-4 

Số liệu thống kê Manningham Utd Blues U20 vs Northcote City U20

Manningham Utd Blues U20 Northcote City U20
4
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
2
 
Thẻ vàng
 
3
12
 
Tổng cú sút
 
12
6
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
7
41%
 
Kiểm soát bóng
 
59%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
65
 
Pha tấn công
 
78
30
 
Tấn công nguy hiểm
 
42

19:00 Kristiansund BK 0-0 Molde

19:00 Shanghai Shenhua 2-1 Beijing Guoan

17:00 Hebei FC 1-1 Wuhan FC

16:05 Melbourne Victory 5-4 Western Sydney

17:30 Caloundra (w) 0-0 Gympie United (w)

18:00 Delta Queens (w) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

16:00 Rivers Angels (w) 4-0 Edo Queens (W)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 4-1 Redlands United U23

16:47 Broadmeadow Magic (W) 7-0 New Lambton FC (W)

18:001 FK Khimik Novomoskovsk 0-2 FK Ryazan 1

17:00 Strogino Moscow 4-0 SY Sakhalinsk

17:00 Khimki (R) 0-1 Metallurg Lipetsk

16:001 Rodina Moskva 2-2 FC Murom

18:00 Stal Rzeszow 3-3 KP Calisia Kalisz

19:001 Zaqatala FK 1-2 Keshla FK II

17:45 Moreton Bay United (w) 3-4 Capalaba (w)

19:00 FK Atyrau 1-0 FC Kairat Almaty

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Lokomotiv Astana

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-0 FK Taraz

18:30 AGMK (w) 1-10 Bunyodkor Tashkent(w)

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-4 Metallurg(w)

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 2-3 Navbahor (w)

18:00 Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sevinch (w)

19:00 West Bromwich U23 0-1 Stoke City U23

18:00 Tottenham Hotspur U23 4-1 Liverpool U23

16:30 Manly United 0-1 Sutherland Sharks

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Wollongong Wolves

18:00 Beitar Petah Tikva 0-2 Shimshon Bnei Tayibe

17:45 Hapoel Kiryat Ono 5-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv

17:30 Otzma FC Holon 0-1 Ironi Beit Dagan

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 4-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:00 Hapoel Kfar Bara 1-7 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Moreland Zebras 4-3 Manningham United Blues

19:151 Hapoel Bikat Hayarden 0-1 Maccabi Kabilio Jaffa

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 3-1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC

19:00 Hapoel Ashkelon 2-0 SC Maccabi Ashdod

19:00 Shimshon Kafr Qasim 0-1 Hapoel Bnei Lod

19:00 AS Nordia Jerusalem 1-3 Maccabi Shaarayim

18:30 Maccabi Tamra 0-0 Moadon Sport Tira

18:30 Maccabi Yavne 0-0 Hapoel Azor

17:30 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Herzliya

17:001 Ironi Tiberias 2-1 Hapoel Herzliya

16:40 AS Ashdod 3-2 Hapoel Holon Yaniv

18:00 Phố Hiến 1-0 Sông Lam Nghệ An

18:00 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4-2 Công An Nhân Dân

17:00 SHB Đà Nẵng 1-0 Bà Rịa Vũng Tàu

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 2-1 An Giang

17:00 Cần Thơ 1-1 Becamex Bình Dương

18:00 Darwin Olympics 0-1 Hellenic AC

17:00 FC Minsk Reserves 2-4 Dinamo Minsk Reserves

17:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves

15:00 Dinamo Brest Reserves 3-4 FC Vitebsk Reserves

15:30 Centenary Stormers Reserves 1-0 Brisbane Knights Reserves

19:00 Neman Grodno (w) 5-1 ABFF U19 (w)

17:00 Maccabi Hadera (w) 3-2 Hapoel Petah Tikva (w)

15:00 Rotor Volgograd Youth 1-1 Konopliev Youth 1

19:00 Southern District 1-2 LeeMan

19:00 Dinamo-Auto 0-0 CS Petrocub

19:00 FC Floresti 2-1 Codru Lozova 2

14:30 Christchurch United 9-0 Halswell United

17:30 Springvale White Eagles 1-2 Doveton 1

18:00 FC Mariupol U21 3-3 Rukh Vynnyky U21

17:30 Dnipro-1 U21 4-1 FC Mynai U21

17:00 Kolos Kovalivka U21 3-0 FC Vorskla U21

16:00 Lviv U21 2-2 Desna Chernihiv U21

15:50 FK Vozdovac U19 2-0 IMT Novi Beograd U19 1

14:00 St. Albans Shirley FC 2-2 Parklands United

17:45 Centenary Stormers 1-2 Brisbane Knights

15:30 Moreland Zebras U20 2-1 Manningham Utd Blues U20 2

19:00 Shirak 1-2 FK Van Charentsavan

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

17:00 Pontian Eagles 3-3 Brahma Lodge FC 1

17:00 Elizabeth Downs SC 2-2 Para Hills Knlghts SC 1

17:00 BOSA SC 1-5 Modbury Jets

16:45 Peninsula Power 1-0 St George Willawong FC

16:45 Ipswich knights SC 1-1 Southside Eagles

17:30 Oakleigh Cannons 4-1 Eastern Lions SC

17:30 Dandenong City SC 1-1 South Melbourne

17:00 Green Gully Cavaliers 2-2 Melbourne Knights

17:30 AC Carina (w) 3-0 Grange Thistle (w)

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 0-2 Kangaroo P Rovers (w)

15:30 Dandenong City U20 0-2 South Melbourne U20

15:20 Oakleigh Cannons U20 3-0 Eastern Lions U20

17:15 Alamein (w) 1-1 Heidelberg United (w)

16:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 Makerere University (W)

13:00 Kampala Queens (w) 2-1 Tooro Queens (W)

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]