Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Mindil Aces vs Hellenic AC, 18h10 ngày 09/04

Mindil Aces
Mindil Aces 1
0
Hellenic AC
Hellenic AC 1
1
Kết quả bóng đá Australia Darwin Premier League

Mindil Aces vs Hellenic AC


18:10 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 1 - 1
Thẻ vàng: 1 - 0

Tỷ lệ Mindil Aces vs Hellenic AC


TLCA
0.99 : 0:0 : 0.85
TL bàn thắng:
3.12 : 1 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
113.00 : 5.80 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-1

Diễn biến chính Mindil Aces vs Hellenic AC

 11'   0-1  goal
 77'     red_card
 77'   red_card  

Số liệu thống kê Mindil Aces vs Hellenic AC

Mindil Aces Hellenic AC
5
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
0
1
 
Red card
 
1
0
 
Tổng cú sút
 
1
0
 
Sút trúng cầu môn
 
1
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%

20:05 West Ham United 3-2 Leicester City

18:00 Burnley 1-2 Newcastle United

19:00 Villarreal 1-2 Osasuna

20:30 Schalke 04 1-0 Augsburg

20:00 Verona 0-1 Lazio

20:00 Sampdoria 0-2 Napoli

20:00 Juventus 3-1 Genoa

17:30 Inter Milan 1-0 Cagliari

20:00 Saint Etienne 4-1 Bordeaux

20:00 Nice 0-0 Reims

20:00 Lens 4-1 Lorient

20:00 Stade Brestois 1-1 Nimes

18:00 Rennes 1-0 Nantes

21:00 Liechtenstein (w) 1-2 Luxembourg (w)

20:00 RoPS Rovaniemi 0-0 JS Hercules

19:00 Eskilstuna United (w) 0-2 IFK Norrkoping DFK (w)

19:15 Sài Gòn FC 1-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

19:15 Hà Nội FC 4-0 Than Quảng Ninh

17:00 Binh Dinh 0-1 Viettel FC

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 5-0 Incheon United

14:30 Suwon City 0-1 Ulsan Hyundai FC 1

14:00 Jeju United 2-1 Suwon Samsung Bluewings

15:00 Kashiwa Reysol 1-0 Gamba Osaka

15:00 Vissel Kobe 1-1 Shimizu S-Pulse

14:00 Urawa Red Diamonds 1-0 Tokushima Vortis

13:00 Sagan Tosu 3-0 Yokohama FC

13:00 Oita Trinita 0-3 Nagoya Grampus

12:00 Vegalta Sendai 0-0 Yokohama Marinos

12:00 FC Tokyo 2-4 Kawasaki Frontale

16:05 Wellington Phoenix 3-2 Western United FC

13:00 Eastern Suburbs U23(AUS) 6-2 Brisbane Olympic FC U23

12:451 Mitchelton U23 4-3 Rochedale Rovers U23 1

12:45 Brisbane Strikers U23 1-1 Logan Lightning U23

12:00 Gold Coast United U23 1-2 Sunshine Coast Wanderers U23

18:30 AS Adema 2-0 Ajesaia

18:151 Persib Bandung 3-2 Persebaya Surabaya 1

18:00 Uzbekistan (w) 1-3 Belarus (w)

18:00 North Macedonia (w) 0-1 Kosovo (w)

21:00 Gil Vicente 1-2 Moreirense

19:30 VVV Venlo 0-2 PSV Eindhoven

19:30 Groningen 0-2 SC Heerenveen

17:15 FC Utrecht 1-2 Feyenoord

20:00 Halmstads 1-0 Hacken

20:00 Mjallby AIF 0-0 Varbergs BoIS FC

21:00 Glasgow Rangers 2-1 Hibernian

21:00 FC Zurich 1-2 Servette

21:00 Young Boys 2-0 St. Gallen

21:00 Vaduz 3-0 FC Sion 1

20:00 Kayserispor 0-1 Antalyaspor

20:00 Ankaragucu 2-1 Genclerbirligi

17:301 Sivasspor 3-1 Konyaspor

17:00 Khatoco Khanh Hoa 2-0 Công An Nhân Dân

15:30 An Giang 1-1 Bình Phước

20:00 Zaglebie Lubin 2-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

20:30 FK Sochi 1-2 Zenit St. Petersburg

20:301 Dynamo Moscow 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast

18:00 Arsenal Tula 1-0 FC Krasnodar

21:00 Dunajska Streda 2-2 Slovan Bratislava

21:00 Red Star Waasland 3-4 Kortrijk

18:30 Racing Genk 4-0 Sint-Truidense

20:00 Slaven Koprivnica 2-2 ZNK Osijek

20:00 Reggina 3-0 Vicenza

21:00 Real Zaragoza 2-1 Almeria 1

19:00 Malaga 2-0 Albacete

20:00 GD Chaves 2-0 SC Covilha

17:15 Estoril 3-1 Vilafranquense

18:30 Wurzburger Kickers 1-1 Nurnberg

18:30 VfL Osnabruck 0-4 Eintracht Braunschweig

18:30 Hannover 96 1-3 Heidenheimer

14:00 Ehime FC 2-2 Fagiano Okayama

12:00 Zweigen Kanazawa FC 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Tochigi SC 0-0 SC Sagamihara

12:00 Montedio Yamagata 0-2 Albirex Niigata

12:00 Mito Hollyhock 0-2 FC Ryukyu

12:00 Machida Zelvia 0-1 Kyoto Sanga

17:15 De Graafschap 1-0 Go Ahead Eagles

19:00 Randers FC 3-4 Nordsjaelland

19:00 Sonderjyske 2-3 AC Horsens

21:00 FK Ryazan 0-1 FC Krasny Smolensk

20:00 Inter Cherkessk 2-2 Legion Dynamo

19:00 Kvant Obninsk 0-1 Strogino Moscow

19:00 Avangard 0-1 Saturn Moscow

18:30 FK Khimik Novomoskovsk 2-3 Metallurg Lipetsk

18:20 FK Znamya Noginsk 1-0 SY Sakhalinsk 2

18:001 Sokol 1-2 FK Kaluga

16:30 Daejeon Citizen 2-1 Gyeongnam FC

14:00 FC Anyang 2-1 Busan I Park

19:00 Unterhaching 2-0 Dynamo Dresden

18:00 Zwickau 1-2 Viktoria koln

15:30 FC Blau Weiss Linz 5-0 Grazer AK

20:00 Vendsyssel 1-1 Skive IK

20:00 Umraniyespor 2-1 Bursaspor

20:00 FC Gomel 2-0 Neman Grodno

18:00 FC Minsk 2-2 BATE Borisov

17:00 Villanovense 0-2 Baleares

17:00 UD Levante B 2-1 UE Llagostera

17:00 Badajoz 2-0 Real Madrid Castilla

17:00 CF La Nucia 0-0 UE Cornella

17:00 Suokuaili Moss 1-0 Las Rozas 1

17:00 CF Talavera de la Reina 2-0 CF Internacional De Madrid

17:001 Granada CF B 0-1 UD Marbella

17:00 Numancia 3-1 Racing de Ferrol

17:001 CD Lealtad 0-0 coruxo FC

17:00 Sporting de Gijon B 1-1 Pontevedra

17:00 CD Covadonga 3-3 CD Guijuelo

17:00 CD Ebro 0-2 Arenas Club de Getxo

17:00 SD Tarazona 2-2 Racing Santander

17:00 CD Tudelano 1-4 Athletic Bilbao B

17:00 SD Ejea 2-1 Alaves B

16:30 Real Valladol B 2-1 Zamora CF

16:30 Sevilla Atletico 0-0 UD Tamaraceite

16:30 SCR Pena Deportiva 2-0 LHospitalet

16:00 UD Melilla 3-2 UD Poblense

16:00 Yeclano Deportivo 2-1 Las Palmas Atletico

16:001 Lorca Deportiva FC 2-1 Marino 1

20:00 Omonia Psevda 1-2 Agia Napa

19:30 LASK Linz 2-1 Wolfsberger AC

19:301 Sturm Graz 3-2 WSG Wattens

19:00 FK Chigatoy 0-7 FC Lochin

18:00 Yangiyer 1-0 Buxoro FK

18:00 Navbahor Namangan B 1-1 FK G'ijduvon

18:00 FC Bunyodkor II Chrichik 1-0 Lokomotiv BFK

21:00 Club Brugge(U23) 2-0 Lierse

21:00 Rukh Vynnyky 2-0 FC Mynai 1

18:00 Zorya 2-0 FC Inhulets Petrove

18:00 FC Vorskla Poltava 2-1 FC Lviv

18:00 Slask Wroclaw II 3-2 Bytovia Bytow

20:00 Jonkopings Sodra IF 5-1 Vasalunds IF 1

20:00 Trelleborgs FF 2-1 Norrby IF

18:00 Orgryte 0-1 Osters IF

18:00 Akropolis IF 1-1 IK Brage

21:00 IFK Lulea 3-1 Assyriska

18:00 Taby 2-2 Umea FC

18:00 Pitea IF 0-3 Orebro Syrianska IF

18:00 Utsiktens BK 2-0 Lunds BK 1

19:00 Aris Thessaloniki 1-3 AEK Athens

19:00 Drochia 5-2 FC Sireti

12:00 Miyazaki 2-1 Gainare Tottori

12:00 Kamatamare Sanuki 2-3 Kataller Toyama

21:00 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-3 Arsenal de Sarandi

17:40 Chrobry Glogow 0-0 Miedz Legnica

17:40 Arka Gdynia 1-1 Odra Opole 1

20:00 Sebeta City 1-2 Ethiopia Bunna

20:00 Pulau Pinang 1-1 Sabah

21:00 Yantra Gabrovo 2-0 FC Sozopol

18:301 Septemvri Sofia 0-0 Septemvri Simitli

13:00 Gangwon II 1-1 Geoje Citizen

12:00 Seoul United 0-1 Dangjin Citizen 1

12:00 Goyang FC 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC

12:00 Pocheon FC 4-0 FC Namdong

14:40 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-8 Queensland Lions(w)

13:15 Weston Pud(w) 6-1 Dare southwest Queensland (w)

13:00 Souths United SC (w) 4-1 Logan Lightning (w)

20:00 Ndejje University 0-3 SC Villa

20:00 defense forces 1-0 Arua Hill SC

19:30 Mbale Heroes 1-0 Gaddafi FC

19:50 Hajduk Split II 2-0 HNK Cibalia

19:001 Sancaktepe Belediye Spor 3-1 Ergene Velimese

19:00 Bodrumspor 3-0 Pendikspor

19:001 Kahramanmarasspor 0-1 Inegolspor 1

19:00 Hekimoglu Trabzon 0-0 Kocaelispor

19:00 Hacettepe SK 1-4 Sariyer

19:00 Amedspor 0-1 Nigde Belediyespor 1

19:00 Anadolu Selcukluspor 2-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

19:00 Tarsus Idman Yurdu 0-2 Etimesgut Belediye Spor

19:00 Sakaryaspor 1-2 Bayburt Ozel Idare

19:00 Pazarspor 2-0 Serik Belediyespor

19:00 Kirsehir Koyhizmetleri 1-0 Mamak FK

19:00 Kirklarelispor 5-2 Turgutluspor 1

19:001 Zonguldak 1-1 Gumushanespor 1

19:001 Usakspor 1-1 Manisa BB Spor

19:00 Belediye Vanspor 1-0 Kardemir Karabukspor

19:00 S.Urfaspor 1-0 Corum Belediyespor

19:00 Eyupspor 0-0 Kastamonuspor

18:00 Erzincanspor 3-1 Afjet Afyonspor

18:00 Bursa Niluferspor AS 6-2 Elazigspor

20:00 Habitpharm Javor 1-5 Crvena Zvezda

14:35 Adelaide Panthers 2-0 Adelaide United FC (Youth)

17:15 Debrecin VSC 1-1 Nyiregyhaza

21:00 Mes Rafsanjan 1-0 Saipa

19:30 Mashin Sazi 1-1 Shahrdary Arak

15:30 FC Artmedia Petrzalka 3-2 Partizan Bardejov

19:00 Tiradentes/PI 1-2 Fluminense PI

20:00 Uberlandia MG 2-3 Athletic Club MG

20:30 Athletico Olympic 3-1 Flambeau de l'Est 1

18:00 Rukinzo FC 2-1 Olympique Star

17:30 Dordoi-Dynamo Naryn 3-2 FC Abdish-Ata Kant

17:30 FC Ilbirs 3-4 Alay 1

21:00 Boavista (w) 0-0 Gil Vicente FC (w)

20:30 Praiense 4-0 Belenenses B

20:30 CF Estrela 2-1 Rabo Peixe

20:30 GD Fontinhas 1-0 Oriental Dragon

20:30 Ideal 3-2 Fabril Barreiro

20:30 Real Sport Clube Queluz 0-0 Sporting CP B 1

17:30 Pedras Rubras 0-1 Vila Real

17:30 Leca 1-2 Amarante

17:30 Gondomar 1-2 Maritimo B

17:30 USC Paredes 0-1 Clube Desportivo Trofense

17:30 Coimbroes 0-4 Salgueiros

21:00 Partizani Tirana 3-0 KS Bylis

15:30 Sydney FC (Youth) 2-2 Sutherland Sharks

13:45 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-1 Marconi Stallions 1

12:15 Blacktown City Demons 0-1 Ted Reiter Mountain City Rovers

12:001 Sydney United 0-0 Wollongong Wolves

14:001 Mounties Wanderers U20 1-5 St.George Saints U20

16:00 GAJ Mace 2-2 NK Udarnik Kurilovec 1

16:00 NK Lucko 0-1 Trnje

20:00 Pocone MT 2-3 Dom Bosco MT

20:00 Cuiaba 1-0 Luverdense

21:00 FK Spartaks Jurmala 0-1 Rigas Futbola skola

19:00 FK Ventspils 0-1 BFC Daugavpils

21:00 FK Trajal Krusevac 0-2 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1

21:00 Borac Cacak 1-1 Kabel Novi Sad

21:00 Zemun 2-1 Radnicki Pirot

21:00 FK Zarkovo 2-0 Radnicki 1923 Kragujevac

20:30 Sports Academy Tirur 1-1 Basco Othukkungal

13:00 Southport Warriors 0-0 Surfers Paradise

21:00 CS Municipal 2-1 FC Naciones Unidas

16:00 FK Viltis Vilnius 0-6 Panerys Vilnius

14:05 Toronto Awaba 2-4 Wallsend

15:00 Petrolul Ploiesti 0-1 Concordia Chiajna

14:00 New Farm 3-4 Newmarket SFC

21:00 AEK Larnaca 0-1 AEL Limassol

14:00 Subiaco AFC (w) 0-2 Balcatta (w)

18:00 FC Kuktosh 1-0 FC Istaravshan

18:00 Ravshan Kulob 0-0 Faizkand 1

16:30 Geylang United FC 0-8 Lion City Sailors

16:30 Albirex Niigata FC 2-1 Tampines Rovers FC

18:00 Se Wan Boy 4-0 Lernayin Artsakh

18:00 Pyunik B 1-1 Urartu II

21:00 Progres Niedercorn 2-0 FC Wiltz 71

21:00 Rodange 91 1-3 Red Boys Differdange

21:00 US Mondorf-les-Bains 1-4 UNA Strassen

21:00 Hostert 1-1 Jeunesse Esch 1

17:001 Dinamo Brest Reserves 0-7 Dinamo Minsk Reserves

12:00 Tuggeranong United 0-1 Belconnen United

12:00 Cooma Tigers 0-3 Canberra FC

20:30 Anagennisi Artas 0-0 AE Mesologi

18:00 Atletico Victoria 1-0 Atletico Tacoronte

17:45 Rioja competition 2-0 CD Anguiano

17:30 CD Pontellas 3-1 UD Paiosaco

17:30 CE Manresa 0-0 UE Vilassar de Mar

17:30 CA Antoniano 1-4 Cordoba B

17:30 Murcia B 0-2 Racing Murcia

17:15 CD Valdefierro 1-2 Epila CF

17:001 UE Castelldefels 0-2 Sant Andreu

17:00 Pobla De Mafumet CF 2-1 CE Banyoles

17:00 CD Genova 1-1 Portmany

17:001 CD Guarnizo 1-0 CD Bezana

17:00 CF Montanesa 2-2 CF Peralada

17:00 CE Europa 1-0 EC Granollers

17:00 CD Calamonte 2-2 RCP Valverdeno

17:00 Leganes B 0-1 ED Moratalaz

17:001 UP Plasencia 2-1 CD Miajadas

17:00 UCAM Murcia CF B 1-0 FC La Union Atletico

17:001 CD Binissalem 0-2 Mallorca B 1

17:001 Mostoles CF 1-0 AD Complutense Alcala

17:00 CP San Cristobal 1-1 Grama

17:00 CD Ferriolense 2-1 CF Soller

17:00 CD Cabecense 0-0 Coria CF

17:00 CD Estradense 5-1 Deportivo La Coruna B

17:00 CD Cuarte Industrial 0-0 Bell Bridget

17:00 Mostoles 1-2 AD Union Adarve

17:002 CF Platges De Calvia 2-1 Santanyi

17:00 Club Siero 1-4 SD Navarro CF

17:00 Real Burgos CF 1-4 Salamanca B

17:00 CF Calamocha 2-4 CF Illueca

17:00 CD Llanes 0-1 UD Llanera

17:00 UD Logrones B 0-1 Alfaro

17:001 Elche CF Ilicitano 1-2 UD Alzira

17:00 Cacereno 1-0 CD Montijo

16:45 Villajoyosa 2-2 Torrent C.F

16:302 RCD Carabanchel 1-2 Torrejon CF

16:30 SFC Minerva 0-0 Ciudad de Murcia

16:30 CD El Alamo 1-0 Alcobendas Sport 1

16:30 Alcorcon B 1-0 Rayo Vallecano B

16:30 Urgatz 0-3 Santurtzi CD

16:301 CD Illescas 1-0 Manzanares CF

16:30 Parla Escuela 0-0 Flat Earth FC 2

16:30 CF Trival Valderas 0-0 CF Pozuelo Alarcon

16:15 Santutxu FC 3-1 Anaitasuna

16:00 Aurrera Ondarroa 1-0 CD Ariznabarra

20:00 Coton Sport 5-1 NAPSA Stars

20:00 Nkana FC 1-0 Namungo FC

13:05 Sydney FC (w) 0-0 Melbourne Victory (w)

16:00 Gaz Metan Medias U19 3-1 LPS Bihorul Oradea U19

16:00 Steaua Bucuresti U19 1-2 FC Voluntari U19

15:00 FC Academica Clinceni U19 2-1 AFC Botosani U19

21:00 Torpedo Kutaisi 1-3 Lokomotiv Tbilisi

19:001 FC Saburtalo Tbilisi 2-2 FC Shukura Kobuleti

17:00 Dinamo Tbilisi 2-1 Samtredia

18:10 Chiangrai United 1-1 Chonburi Shark FC

15:20 Magic United TFA 0-4 Caboolture FC

15:00 Mitchelton FC 1-2 Rochedale Rovers

14:00 Brisbane Wolves 0-1 Western Pride

21:00 Atyra FC 0-0 Rubio nu

21:00 resistencia SC 1-0 General Diaz 1

19:00 Sportivo Ameliano 0-2 General Caballero

20:00 Port Talbot (w) 0-0 Swansea City (w) 1

20:00 Cascade YC (w) 0-7 Cardiff Metropolitan (w)

20:00 Abergavenny (w) 2-0 Briton Ferry (w)

20:00 Aberystwyth (w) 0-0 Cyncoed LFC (w)

20:00 Zira FK 0-0 Keshla FK

12:30 Sai Kung 2-7 WSE

21:00 FK Sutjeska Niksic 0-1 FK Buducnost Podgorica

20:00 FK Podgorica 0-1 OFK Petrovac

19:00 OFK Titograd 0-0 FK Rudar Pljevlja

18:00 FK Zeta 0-1 Jezero Plav

20:001 Lamontville Golden Arrows 1-1 Bloemfontein Celtic

15:301 Torino U20 0-2 Spal U19

21:00 IF Fuglafjordur 0-3 NSI Runavik

21:00 KI Klaksvik 3-0 EB Streymur

20:00 B36 Torshavn 1-1 Vikingur Gotu

17:00 Fatih Karagumruk U19 1-6 Galatasaray U19

17:00 Goztepe U19 7-0 Hatayspor U19

18:00 Baikonur 3-0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II

18:00 Kairat Academy 3-0 Bulat Temirtau

17:00 Maktaaral 1-0 Ekibastuzets

16:00 FK Aksu 1-1 Lashyn Karatau

16:00 FK Igilik 1-0 Okzhetpes

15:00 Tarlan 3-1 Akademiya Ontustik

14:40 Shatin SA 1-1 Kai Jing

14:35 Eastern District SA 0-0 Wing Yee FT

14:30 Sham Shui Po 0-2 Hong Kong FC

14:30 Citizen 0-2 South China AA

14:30 Wofoo Tai Po 2-2 Yuen Long FC 1

12:30 Central Western District RSA 0-3 North District FC

12:30 Metro Gallery 3-1 Wong Tai Sin

17:30 Frederiksberg Boldklub (w) 1-3 Skovlunde IF (w)

17:00 Herlufsholm GF (w) 2-1 Solrod (w)

17:00 Aarhus 1900 (w) 3-4 Varde (w)

21:00 Lions Gibraltar 0-4 Mons Calpe SC

19:30 Al Bourj 1-0 Shabab El-Bourj

19:30 Shabab Al Ghazieh 3-0 Salam Zgharta

19:30 Tadamon Sour 1-0 Trables Sports Club

18:00 BK Avarta 0-2 Hillerod Fodbold

18:00 Holstebro BK 1-2 Middelfart G og

16:30 LeeMan 1-3 Sun Pegasus

14:00 Kitchee 3-0 Tai Chung FC

13:00 Cheonan City 2-1 Gimhae City

13:00 Paju Citizen FC 2-1 Pyeongtaek Citizen

13:00 Cheongju Jikji 2-2 Ulsan Citizens

12:00 Yangju Citizen 0-3 Hwaseong FC

20:001 Fermana 1-4 Feralpisalo

20:00 Alma Juventus Fano 0-1 Modena

20:00 Carpi 4-1 Societa Sportiva Matelica Calcio

20:00 Como 2-2 Grosseto

20:00 AC Monopoli 3-1 Paganese

20:00 Catania 5-2 Potenza

20:001 Sambenedettese 0-2 Cesena

20:00 Perugia 2-1 Triestina

20:00 Padova 1-0 Gubbio

20:00 Pistoiese 1-0 Renate AC

20:00 Olbia 0-0 Giana

20:001 Lucchese 0-0 Livorno

20:00 Turris Neapolis 0-1 Ternana

17:30 Cavese 1-0 Teramo

17:30 JuventusU23 1-1 Pontedera

20:00 Croatia Indoor Soccer 7-0 Denmark Indoor Soccer

19:00 Kazakhstan Indoor Soccer 4-0 Israel Indoor Soccer

19:00 SC Freiburg (Youth) 1-0 TSV Steinbach

19:00 Foolad Natanz FC 2-1 Espad Tehran

18:45 Avalan Kamyaran 0-0 Naft Gachsaran

18:45 FC Vista Turbine 0-0 Shahrdari Tabriz

18:45 Mohtasham Tabriz 4-0 Iran Javan Bushehr

16:301 Inter Club Escaldes 0-0 UE Engordany

16:30 Atletic Club D Escaldes 0-2 FC Santa Coloma

16:30 CE Carroi 0-3 Sant Julia

18:00 Borec Veles 0-1 FC Struga Trim Lum

18:00 Belasica Strumica 0-2 FK Makedonija Gjorce Petrov

18:00 Academy Pandev 0-1 FK Shkupi

18:00 Sileks 6-0 FC Vardar Skopje

18:00 Renova Cepciste 0-3 FK Shkendija 79

20:00 Dacia-Buiucani 0-4 Sheriff Tiraspol

17:00 Speranta Nisporeni 0-3 FC Sfintul Gheorghe

17:00 Dinamo-Auto 1-0 Codru Lozova

20:00 ASD Manzanese 0-1 Delta Porto Tolle 1

20:001 Desenzano Calvina 2-1 Ponte San Pietro

20:00 ASD Seravezza Calcio 3-1 Sammaurese 1

20:00 ASD Muravera 1-3 FC Savoia 1908

20:00 Castrovillari 1-3 ACR Messina

20:00 FB Brindisi 1912 0-0 Team Altamura 1

20:002 AS Ostia Mare 1-1 ASD Grassina

20:00 AC Mestre 2-1 Belluno 1

20:001 Seregno 3-2 A.C. Crema 1908

20:00 SSD Dattilo 1-1 Santa Maria 1

20:00 Mezzolara 1-1 ASD Sasso Marconi

20:00 Asd Pineto Calcio 2-1 Atletico Porto Santelpidio

20:00 SC Caronnese 1-0 FC Vado

20:00 Nuova Monterosi 3-2 Gladiator 1

20:00 Forli 3-1 SCD Progresso Calcio 1

20:00 UC Sinalunghese 0-2 Montespaccato

20:00 Messina 5-1 Citta Di S. Agata

20:00 US Corticella 0-2 Rimini

20:00 Citta di Fasano 3-0 Portici 1906

19:00 Roccella 0-2 Rende

12:00 Melbourne City NPL 4-2 North Sunshine Eagles

14:30 South Adelaide FC 2-0 Adelaide United NPL

16:05 Bankstown City Lions (w) 0-1 Blacktown Spartans(w)

15:05 NWS Koala (w) 2-3 Manly Utd (w)

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 1-7 Metro United FC Reserves (w)

20:00 Cailungo 1-2 Entai Ravi Tucci 1

20:00 Tre Penne 2-1 SP Cosmos

20:00 S.S Pennarossa 1-1 Tre Fiori

19:30 Baltyk Gdynia 0-1 KS Polonia Sroda Wlkp

17:00 Korona II Kielce 1-0 Stal Stalowa Wola

16:003 Pogon Szczecin II 0-3 KP Starogard Gdanski

21:00 Atletico de Pinto U19 1-4 UD La Cruz Villanovense U19

21:00 CD Castellon U19 2-1 UCAM Murcia U19

21:00 Torre Levante U19 2-0 Toledo U19

18:00 CD Marino U19 4-2 Union Viera CF U19

18:00 Cultural Leonesa U19 1-2 Union Adarve U19

17:00 Seneca CF U19 1-2 Malaga U19

17:00 Leioa U19 2-2 Numancia U19

17:00 Tropezon U19 1-1 Pabellon Ourense CF

17:00 Villarreal U19 5-2 Kelme CF U19

17:00 Cerdanyola del Valles FC U19 1-0 Espanyol U19 1

17:00 Alboraya U19 0-1 Lorca CFB U19

17:00 AD Nervion U19 2-1 CD Santa Fe U19

15:00 Leganes U19 1-0 Real Madrid U19

19:30 Kamuzu Barracks 0-1 Karonga United

21:00 Teplice 1-3 Mlada Boleslav

19:00 Dynamo Ceske Budejovice 0-2 Brno

15:00 Brisbane Strikers 0-3 Logan Lightning

14:15 Gold Coast United 5-1 Sunshine Coast Wanderers FC

13:00 Gold Coast Knights 2-1 Brisbane Roar (Youth)

19:30 Lucky Mile FC 1-4 Chelsea FC Soccer School (HK)

16:40 Kwai Tsing District FA 3-2 Kowloon City

12:30 Sao Jose(AP) 1-3 Flower

12:301 Kwun Tong 0-0 Mutual Football Club

20:05 Larisa (w) 3-0 Elpides Karditsas (w)

15:15 Viktoria Zizkov 1-1 Blansko

17:57 Mladost Lucani U19 2-0 TSC Backa Topola U19

16:00 Radnicki Novi Beograd U19 1-0 FK Radnicki 1923 U19

19:301 Diosgyor VTK 1-4 Paksi SE Honlapja

13:00 Tsukuba FC (w) 0-2 Gunma FC White Star (w)

20:00 Red Arrows 2-0 Green Eagles

14:45 Kingston City U21 2-7 Bulleen Lions U21

13:45 Kingston CityU20 2-7 FC Bulleen Lions U20

19:00 Wolfsburg II (w) 0-1 Carl Zeiss Jena (w)

19:00 FFC Frankfurt II (w) 3-0 Saarbrucken (w)

19:00 Herforder SV (w) 2-2 Monchengladbach (w)

19:00 Wurzburger Kickers (w) 0-2 Bayern Munich II (w)

19:00 FFC 08 Niederkirchen (w) 0-5 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1

16:00 Arminia Bielefeld (w) 1-3 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 RB Leipzig (w) 0-2 FC Gutersloh (w)

18:00 Shirak 0-0 Alashkert

20:00 Sekhukhune United 0-1 Cape Town Spurs

21:00 Racing de Santander (w) 1-0 Barcelona B (w)

21:00 Espanyol B (w) 2-0 Pozuelo Alarcon (w)

19:45 CE Europa (w) 3-0 UD Collerense B (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 1-2 Real Union de Tenerife (W)

18:00 CD Femarguin (w) 0-0 CD Juan Grande (w)

12:00 Gungahlin United(w) 4-0 Tuggeranong Utd(w)

17:30 Taiwan CPC 0-1 Taichung Futuro 1

17:30 Tatung FC 0-0 Taicheng Lions

15:30 NTUPES 0-2 Taiwan Power Company

15:30 Hang Yuen FC 1-1 Tainan City Steel

14:001 Bentleigh greens 1-1 Heidelberg United

20:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 2-2 Torpedo moskva

20:00 FK Krasnodar II 2-0 Irtysh 1946 Omsk 1

20:00 FK Chayka K-SR 0-1 Yenisey Krasnoyarsk

19:001 Akron Togliatti 1-1 Dinamo Briansk

19:001 Shinnik Yaroslavl 0-1 Alania Vladikavkaz

19:001 Fakel 1-0 Tekstilshchik Ivanovo

19:00 Chertanovo Moscow 2-4 Veles

17:00 Gazovik Orenburg 5-2 Spartak Moscow II

12:00 SKA Khabarovsk 0-1 FK Nizhny Novgorod

13:00 Southside Eagles (w) 1-0 North Star (w)

13:00 Grange Thistle (w) 0-3 Broadbeach United SC (w)

19:00 Nomme JK Kalju 0-1 Levadia Tallinn

17:001 Vaprus Parnu 1-2 Tartu JK Maag Tammeka

17:00 Trans Narva 6-2 Viljandi Tulevik 1

18:45 Trikala 1-0 Giorgos Karaiskakis

18:45 SKODA Xanthi 2-0 Diagoras

18:45 Panahaiki-2005 3-2 Kissamikos 1

18:45 Ergotelis 4-0 Ierapetra

12:00 Bentleigh greens U20 0-2 Heidelberg United U20

19:00 Kauno Zalgiris 0-1 FK Zalgiris Vilnius

21:00 Levante Las Planas (w) 0-0 AD Son Sardina (w)

17:35 Victoria CF (w) 2-1 Gijon FF (w)

17:00 CD San Pio X (w) 1-4 Madrid CFF III (W)

16:10 Mounties Wanderers 1-3 St George Saints

12:00 Hake Ya Dong in Sydney City 1-1 St George City FA

20:001 PDRM 1-1 PKNP FC

20:00 Darul Takzim II 0-0 Selangor PKNS

20:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 Prishtina

20:00 KF Llapi 2-4 KF Drita Gjilan

20:00 FK Tuzla City 1-0 Sloboda 1

20:00 Hibernian (w) 3-2 Motherwell (w)

20:00 Celtic (w) 3-0 Hearts (w)

19:00 Forfar Farmington (w) 0-7 Glasgow City (w)

13:30 Lake Macquarie 3-2 Edgeworth Eagles FC

16:00 Budapest Honved II 7-0 Taksony SE 1

21:00 Watford (w) 1-4 Wolves (w)

16:20 Trau FC 2-1 DMRAO

14:05 Yarkhok United FC 1-2 Ganggam SC

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]