Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận NTV Beleza (w) vs Vegalta Sendai (w), 13h00 ngày 24/12

NTV Beleza (w)
NTV Beleza (w)
4
Vegalta Sendai (w)
Vegalta Sendai (w)
1
Kết quả bóng đá Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ

NTV Beleza (w) vs Vegalta Sendai (w)


13:00 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-0

Diễn biến chính NTV Beleza (w) vs Vegalta Sendai (w)

 26'   Endogoal 1-0 
 52'   Miyazawagoal 2-0 
 57'   Endogoal 3-0 
 79'   Endogoal 4-0 
 85'   4-1  goalHamada

Số liệu thống kê NTV Beleza (w) vs Vegalta Sendai (w)

NTV Beleza (w) Vegalta Sendai (w)
9
 
Phạt góc
 
1
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
10
8
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
6
62%
 
Kiểm soát bóng
 
38%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
90
 
Pha tấn công
 
86
47
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

02:15 Sheffield United 0-2 Liverpool

23:30 Chelsea 0-0 Manchester United

21:00 Tottenham Hotspur 4-0 Burnley

19:00 Leicester City 1-3 Arsenal

19:00 Crystal Palace 0-0 Fulham

03:00 Villarreal 0-2 Atletico Madrid

00:30 Granada CF 2-1 Elche

22:15 Cadiz 0-1 Real Betis

20:00 Celta Vigo 1-1 Real Valladolid

00:00 Bayer Leverkusen 1-2 SC Freiburg

21:30 FSV Mainz 05 0-1 Augsburg

19:30 Union Berlin 1-1 TSG Hoffenheim

02:45 AS Roma 1-2 AC Milan

00:001 Napoli 2-0 Benevento

21:00 Udinese 1-0 Fiorentina

21:00 Inter Milan 3-0 Genoa

21:00 Crotone 0-2 Cagliari 1

18:30 Sampdoria 0-2 Atalanta

03:00 Marseille 1-1 Lyon 1

22:59 Lille 1-1 Strasbourg

21:00 Reims 0-0 Montpellier

21:001 Nimes 1-1 Nantes

21:00 Lorient 2-1 Saint Etienne

21:00 Angers 2-2 Lens

19:00 Monaco 2-0 Stade Brestois

03:00 Deportivo Lara 2-2 CD Hermanos Colmenares

03:00 Portuguesa FC 1-0 Universidad Central de Venezuela

02:401 Always Ready 2-1 Atletico Palmaflor Vinto

02:30 JS Vieux-Habitants 1-1 Jeunesse Evolution

22:00 Benfica (w) 2-3 SF Damaiense (w)

21:00 Huanamo 3-0 Osters IF

20:30 FK Graffin Vlasim 1-0 Chrudim

20:00 Vasalunds IF 2-2 Haninge

19:00 Wacker Innsbruck (w) 1-0 Vorderland (w)

19:00 B 73 Slagelse 0-2 Bronshoj

19:001 FC Minsk 1-2 FC Gomel

18:30 FK Kuban Kholding 2-2 Sibir-M Novosibirsk

17:301 Inter Cherkessk 0-5 Stavropolye-2009 1

17:10 Virtus Francavilla U19 1-0 Bisceglie 1913 U19

17:00 Suduva 1-0 Nevezis Kedainiai

16:00 Northern Redbacks (w) 0-0 Balcatta (w)

15:00 Brisbane City (w) 2-3 Gold Coast city (w)

14:30 Suwon Samsung Bluewings 1-0 Gwangju Football Club

12:00 Pohang Steelers 2-1 Incheon United

19:10 Samut Prakan City 0-6 Bangkok Glass

18:30 Sukhothai 0-1 Bangkok United FC

18:05 Port FC 3-1 Rayong FC

17:00 Chonburi Shark FC 4-1 Suphanburi FC

14:10 Newcastle Jets 0-2 Wellington Phoenix

12:051 Sydney FC 0-1 FC Macarthur

17:05 Agrani Bank Ltd SC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

00:00 Deportivo Colomba 0-0 CSD Chiquimulilla

00:00 CSD Amatitlan 1-0 Deportivo Barberena FC

18:30 Five FC 1-2 ASSM Elgeco Plus

20:00 Coastal Union 2-0 Ihefu SC

22:00 SL Benfica (w) 4-2 Maritimo (w)

22:00 SCU Torreense (w) 1-7 Famalicao (w)

22:00 Amora (w) 3-0 CA Ouriense (w)

19:00 Wycombe Wanderers 0-2 Norwich City

03:00 Nacional da Madeira 1-2 Sporting Braga

00:30 CD Tondela 1-0 Gil Vicente 1

22:00 Portimonense 0-0 Maritimo

22:45 AZ Alkmaar 4-2 Feyenoord

20:30 Groningen 1-0 Fortuna Sittard

20:30 PSV Eindhoven 1-1 AFC Ajax

18:151 Sparta Rotterdam 0-2 Willem II

22:00 FC Sion 0-2 Vaduz

22:00 Luzern 2-2 Young Boys

22:00 Lausanne Sports 2-0 Lugano

22:59 Trabzonspor 0-1 Fenerbahce

20:001 Goztepe 1-0 Kasimpasa 1

23:30 Slask Wroclaw 2-1 Pogon Szczecin

21:002 Cracovia Krakow 2-4 Zaglebie Lubin

18:30 Wisla Plock 1-3 Wisla Krakow

22:591 FC Krasnodar 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast

20:301 Terek Grozny 1-2 Dynamo Moscow

18:001 Spartak Moscow 0-2 Rubin Kazan 1

21:00 SKF Sered 0-5 Slovan Bratislava

02:451 Sint-Truidense 0-2 KAS Eupen

22:00 KFCO Wilrijk 2-2 Mouscron Peruwelz

19:30 Standard Liege 1-3 Anderlecht

23:05 Dinamo Zagreb 3-0 Slaven Koprivnica

21:00 HNK Gorica 2-1 Istra 1961 Pula

03:00 Real Oviedo 1-0 Real Zaragoza

00:151 Tenerife 3-1 AD Alcorcon

22:00 Sporting Gijon 1-1 RCD Espanyol

20:00 Fuenlabrada 1-1 Girona

00:00 Leixoes 2-1 Viseu

22:00 Casa Pia AC 2-0 Oliveirense 1

21:001 CD Mafra 1-0 Penafiel

18:15 Estoril 3-2 SL Benfica B

19:30 Nurnberg 0-0 Eintracht Braunschweig

19:30 Heidenheimer 3-2 Fortuna Dusseldorf

19:30 SV Sandhausen 3-0 VfL Osnabruck 1

13:30 Renofa Yamaguchi 0-0 Matsumoto Yamaga FC

13:00 FC Ryukyu 1-0 Jubilo Iwata

13:00 Tokyo Verdy 3-0 Ehime FC

12:05 Mito Hollyhock 1-2 Omiya Ardija

12:00 Tochigi SC 0-2 Fagiano Okayama

12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-1 Ventforet Kofu

12:00 Machida Zelvia 1-1 Montedio Yamagata

12:00 Thespa Kusatsu 2-1 Blaublitz Akita

18:15 Almere City FC 0-2 SC Cambuur

22:30 Domzale 1-0 ND Gorica

20:30 ASK Bravo Publikum 0-1 NK Mura 05

01:30 Botosani 0-2 Steaua Bucuresti

22:59 AFC Hermannstadt 1-2 Sepsi

00:001 Midtjylland 1-0 Brondby IF

22:00 FC Copenhagen 2-3 Aarhus AGF

20:00 Odense BK 2-1 Randers FC

20:00 Nordsjaelland 2-2 Aalborg

22:00 CSKA 1948 Sofia 0-0 Levski Sofia

19:30 Botev Plovdiv 1-1 PFK Montana

17:001 Botev Vratsa 0-3 Tsarsko Selo

14:00 Busan I Park 0-3 Seoul E-Land FC

20:00 Uerdingen KFC 05 1-2 MSV Duisburg

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-1 Zwickau

17:30 Rapid Vienna (Youth) 1-0 FC Liefering

16:30 FC Wacker Innsbruck 1-1 Kapfenberg 1

21:00 Fremad Amager 2-2 Hobro

19:30 Herfolge Boldklub Koge 3-0 Vendsyssel

22:59 Giresunspor 1-2 Altay Spor Kulubu

20:00 Eskisehirspor 0-3 Istanbulspor

20:00 Bursaspor 3-2 Akhisar Bld.Geng

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor

00:00 Lleida 0-1 Barcelona B

23:30 SD Laredo 0-1 Portugalete

22:59 Recreativo Huelva 3-1 C.D. San Fernando Isleno 1

22:59 Real Sociedad B 3-0 Arenas Club de Getxo

22:59 Leioa 2-2 Alaves B

18:00 CF Rayo Majadahonda 0-0 Las Rozas

18:00 UD San Sebastian Reyes 1-1 Baleares 1

18:001 Las Palmas Atletico 0-0 Cadiz B

00:30 Al-Nasr(KSA) 2-2 Abha

22:20 Al-Fateh 2-5 Al Hilal

22:15 Al-Qadasiya 1-4 Al Ittihad(KSA)

20:00 Al Raed 4-0 Al-Ameade

22:59 Sturm Graz 2-1 Red Bull Salzburg

20:30 Wolfsberger AC 0-1 Rheindorf Altach

20:30 St.Polten 0-2 Austria Wien

02:00 Westerlo 4-0 KMSK Deinze

22:00 Lierse 0-1 Seraing United

00:30 FC Lviv 1-4 Dynamo Kyiv

22:00 FC Shakhtar Donetsk 0-1 Zorya 1

19:001 FC Mynai 2-1 Olimpic Donetsk

02:001 Gornik Polkowice 2-2 Chojniczanka Chojnice

19:00 Stargard Szczecinski 1-1 Slask Wroclaw II

18:00 Coimbra EC U23 4-0 Cova Piedade U23

23:251 Al-Salmiyah 1-0 Al Fahaheel SC

20:55 Al-Qadsia SC 3-2 Al-Sahel

00:30 Panathinaikos 1-1 AEK Athens

22:15 Lamia 0-0 Pas Giannina

22:15 AEL Larisa 1-0 Panaitolikos Agrinio

20:00 Aris Thessaloniki 3-0 Atromitos Athens

00:30 EL Ahly 2-1 Talaea EI-Gaish

19:30 Aswan 0-2 NBE SC

21:00 Livingston 0-1 Saint Johnstone

03:10 CA Platense 0-1 River Plate

18:40 Korona Kielce 2-2 Chrobry Glogow 1

19:00 Fasil Kenema 1-0 Kedus Giorgis

14:00 Dire Dawa 2-2 Sebeta City

22:59 Steve Biko 1-1 Immigration FC

16:00 Lefkothea Latisa (w) 1-0 Omonia Nicosia (w)

16:00 Ermis Apollon (w) 0-2 Karmiotissa Chrisomilia (w)

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 2-1 Nea Salamis Famagusta (w)

19:301 FK Partizani B 1-3 Burreli

19:00 Litex Lovech 2-2 Ludogorets Razgrad II

21:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 NK Osijek II

19:00 Bijelo Brdo 2-0 Hajduk Split II

17:00 Ergene Velimese 1-1 Gumushanespor

17:00 Kocaelispor 1-1 Afjet Afyonspor

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Hacettepe SK

23:05 Crvena Zvezda 4-0 Proleter

01:30 Debrecin VSC 1-2 Vasas

22:59 Szombathelyi Haladas 4-0 Kaposvar

20:00 Szolnoki MAV FC 1-2 Gyirmot SE

20:00 Szentlorinc SE 0-0 Pecsi MFC

20:00 Bodajk FC Siofok 2-3 Szegedi AK

20:00 Kazincbarcika 0-2 Nyiregyhaza

20:00 Gyori ETO 1-0 DEAC

20:00 Csakvari TK 3-0 SOROKSAR 1

20:00 Budaorsi SC 2-7 FC Ajka

20:00 Bekescsaba 1-1 Dorogi FC

03:10 Club Ciudad de Bolivar 3-0 Independiente Neuquen 1

03:10 Racing de Cordoba 2-1 Ben Hur Rafaela 1

03:10 Gimnasia yTiro 2-0 CSD Fontana 1

01:00 Botafogo/PB (w) 3-0 Perolas Negras (W)

17:00 Bergama Belediyespor 1-2 Modafen Spor

20:001 STK Samorin 0-1 Tatran LM 1

16:30 Slovan Bratislava B 0-3 Sport Podbrezova

20:30 SC Paysandu Para 1-1 Castanhal PA

02:00 CA Patrocinense 0-2 Athletic Club MG

01:30 Pouso Alegre 0-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)

02:00 Tigres Zipaquira 1-1 Universitario de Popayan 1

20:00 Musongati FC 1-0 Athletico Olympic

20:00 Royal Muramvya FC 0-0 Aigle Noir

20:00 Le Messager Ngozi 0-0 Kayanza Utd

20:00 BS Dynamic 1-0 Muzinga FC

20:00 Olympique Star 1-1 Flambeau de l'Est

22:00 Vilaverdense 2-2 Montalegre

22:00 Lourinhanense 1-2 Loures

22:00 Sanjoanense 3-0 Lusitanos 1

22:00 Vidago FC 2-1 Merelinense

22:00 Leca 2-0 Coimbroes 1

22:00 Fafe 3-1 Rio Ave B

22:00 Juventude de Evora 1-0 Pinhalnovense 1

22:00 Uniao Leiria 1-0 CG Vitoria Sernache

22:00 UD Santarem 0-2 SCU Torreense

22:00 Sporting Braga II 1-1 Sal gadacz

22:00 AD Castro Daire 0-3 S. Joao Ver

22:00 Clube Desportivo Trofense 1-0 Salgueiros

22:00 CF Estrela 1-0 Belenenses B 1

22:00 SU 1 Dezembro 2-1 FC Caldas

22:00 Esp. Lagos 1-1 Moura

22:00 CF Canelas 2010 1-2 Valadares Gaia FC

22:00 Maria da Fonte 1-0 CD Cerveira

22:00 Berco SC 4-1 mondinense 1

22:00 Marr Tino 0-1 Brito SC

22:00 Beira Mar 1-1 Sp. Espinho

22:00 Alcains 0-2 Sertanense FC

19:45 Mokala Pancheners 1-0 Olhanense SC

19:00 Rabo Peixe 0-1 Olimpico Montijo

18:00 Fabril Barreiro 0-2 Sporting CP B

18:00 Louletano 1-1 Amora FC 1

18:00 Sacavenense 4-0 Sintrense 1

17:451 Real Sport Clube Queluz 3-1 Praiense 1

21:00 Chabab Atlas Khenifra 1-3 Olympique Dcheira

21:00 Wydad Temara 0-0 Kawkab de Marrakech

21:00 ASS Association Sportive de Sa 0-3 Wydad Fes

21:00 Raja de Beni Mellal 1-1 TAS de Casablanca

22:59 Throttur Reykjavik U19 0-0 IA Kari U19

02:00 Envigado FC 1-1 Dep.Independiente Medellin

01:00 Rio Branco VN 2-0 Serra

21:00 Aston Villa (w) 0-4 Arsenal (w)

21:00 Birmingham (w) 0-4 Manchester City (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) 2-3 Everton FC (w)

00:00 Ajaccio Gfco 1-2 Sedan

00:00 Senglea Athletic 1-3 Valletta FC

20:00 Balzan FC 5-1 Sliema Wanderers FC

19:00 Kakamega Homeboyz 1-2 AFC Leopards

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-2 Bandari

19:00 Posta Rangers 1-2 Sofapaka FC

19:00 KCB SC 0-3 Kariobangi Sharks

01:00 Puebla (w) 0-1 Queretaro (w)

00:15 Chivas Guadalajara (w) 5-1 Aguilas de Leon (w)

02:30 Nova Mutum EC 1-0 Sociedade Acao

02:001 Comercial-MS 1-1 Uniao ABC

20:05 Cuiaba 6-1 Pocone MT

22:00 Kolubara 1-0 Dinamo Vranje

19:00 Radnicki Pirot 1-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica

19:00 Kabel Novi Sad 2-0 Sloga Kraljevo

19:00 Borac Cacak 0-0 Jagodina

19:00 Zemun 0-1 FK Buducnost Dobanovci

22:00 Asante Kotoko FC 0-0 Accra Hearts of Oak

20:30 IFK Norrkoping DFK (w) 0-3 Linkopings (w)

22:00 Lobi Stars 2-1 Katsina United

22:00 Kwara United 2-0 Warri Wolves FC 1

22:00 Jigawa Golden Stars 0-0 Enyimba

22:00 Ifeanyi Ubah 0-0 Plateau United

22:00 Enugu Rangers International 2-0 Heartland FC 1

22:00 Akwa United 3-0 Rivers United

22:00 Sunshine Stars FC 0-0 Adamawa United

20:00 Akwa Starlets 3-2 Kano Pillars

18:15 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

02:00 Deportivo Sanarate 0-0 CSyD Sacachispas

00:00 CD Achuapa 2-1 Coban Imperial 1

18:45 Pandurii Targu-Jiu 0-4 Petrolul Ploiesti

16:30 Farul Constanta 1-0 Luceafarul Oradea

19:00 Al-Shorta Damascus 1-0 Al Horiyah

20:00 UMF Selfoss (w) 3-1 KR Reykjavik (w)

23:30 APOEL Nicosia 2-0 Ethnikos Achnas FC

21:00 Olympiakos Nicosia FC 0-1 Omonia Nicosia FC

19:45 Levadiakos 2-1 Doxa Dramas

19:45 Panahaiki-2005 1-0 SKODA Xanthi

18:45 Ergotelis 1-0 Apollon Larissas 1

22:59 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Vitesse Delft

22:59 AS Police Ouagadougou 2-2 Royal FC

00:001 Municipal Turrialba 0-3 Futbol Consultants Moravia

20:30 Vojvodina (w) 2-2 ZFK TSC (w) 1

19:30 Pozarevac (w) 6-0 ZFK Zemun (w)

02:00 Desportiva Alianca Youth 1-0 CS Esportivo AL

17:00 Lernayin Artsakh 1-4 FC West Armenia

17:00 Shirak Gjumri B 2-2 Noravank

22:00 F91 Dudelange 1-1 UNA Strassen

22:00 Hamm RM Benfica FC 0-1 Racing Beirut

22:00 CS Petange 1-2 Jeunesse Esch

22:00 Victoria Rosport 0-3 Etzella Ettelbruck

22:00 Progres Niedercorn 1-1 Red Boys Differdange

22:00 Fola Esch 4-1 Rodange 91 2

22:00 FC Wiltz 71 5-0 US Mondorf-les-Bains

03:30 Olmedo Riobamba 0-0 Liga Dep. Universitaria Quito

01:00 9 de Octubre 1-2 Mushuc Runa

21:00 NK Rudes U19 1-0 NK Dugopolje U19 1

19:00 Zagreb locomotive U19 3-1 ZNK Osijek U19 1

16:00 Inter Zapresic U19 2-1 Sesvete U19

20:30 Pardubice (w) 0-2 Dukla Prague (w)

19:00 Slovacko (w) 1-0 FC Viktoria Plzen (w)

00:45 Real Sociedad C 1-1 SD Balmaseda FC

00:30 Eldense 2-0 Novelda CF

00:30 Huracan Balazote 0-0 Atletico Ibanes

00:00 Torrent C.F 0-2 Acero

00:00 CA Bembibre 0-1 CD La Virgen Del Camino

23:30 Caudal 4-0 CD Mosconia

22:59 CD Marchamalo 2-1 CD Tarancon 1

22:59 Naxara 2-3 UD Logrones B

22:59 RCP Valverdeno 0-2 Jerez

22:59 CP Valdivia 1-0 Kinatu

22:59 Atletico Porcuna CF 2-1 Torredonjimeno

22:59 CD Coria 4-1 CD Calamonte

22:591 Real Avila CF 2-0 Colegios Diocesanos

22:59 AD Llerenense 1-0 Olivenza FC

22:59 UD Atios 0-0 Arosa SC

22:59 La Baneza 0-0 Atletico Astorga

22:591 Olimpico de Totana 1-0 EDMF Churra

22:59 G. Segoviana 4-1 Numancia B

22:591 CD Cardassar 1-3 UD Collerense

22:59 CD Becerril 0-0 CD Penalanda

22:59 Flat Earth FC 1-1 Rayo Vallecano B

22:59 UD Paiosaco 0-1 Polvorin 1

22:59 Ribadumia CF 1-0 CD Barco

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-1 Club Deportivo Tropezon

22:30 Rio Sports 5-0 CA River Ebro

22:30 Club Deportivo Sarinena 1-1 CD Cuarte Industrial

22:301 CD Pena Azagresa 1-0 CD Ardoi Draw

22:00 CD Mirandes B 3-0 CD Cebrerena

22:00 FC Cartagena 0-2 FC La Union Atletico

19:00 Atletico Victoria 1-1 Tenisca

19:00 CD Vera 1-1 CD Santa Ursula

19:00 CD Buzanada 0-1 CD Mensajero

19:00 Atletico Tacoronte 1-1 CD Atletico Paso

19:00 AD Union Adarve 5-0 CD San Fernando de Henares 1

18:00 DAV Santa Ana 0-2 Compston Ekala

18:00 Mostoles 0-1 Leganes B

18:00 CD Vallobin 1-3 UC Ceares

18:00 Coria CF 2-2 La Palma

18:00 CD Valdefierro 0-1 Teruel

18:001 Deportivo La Coruna B 1-2 Bergantinos CF

18:00 RSD Alcala Henares 2-0 CF Pozuelo Alarcon

18:00 CD Varea 1-1 CD Arnedo

18:002 Pobla De Mafumet CF 1-1 CE Manresa 1

18:00 CD Tedeon 3-1 CP Calasancio

18:00 EC Granollers 0-0 CE Banyoles

18:00 Vianes 1-3 CD Anguiano

18:00 CP San Cristobal 1-0 Igualada

18:00 CD Montijo 5-1 EMD Aceuchal

18:00 CE Europa 2-2 Terrassa

18:00 Ted Contois Feng 1-2 Arroyo Club Polideportivo

18:00 CD Ariznabarra 0-3 Urduliz FT

18:00 Cacereno 3-0 CD Azuaga

18:00 EG El Palmar 0-2 UCAM Murcia CF B

18:00 SD Lenense 1-3 Real Aviles

18:00 Murcia B 0-0 UD Los Garres

18:00 EI San Martin 2-2 CD Llanes

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-0 CD Genova

17:45 Grama 1-0 CF Peralada

17:30 Real Aranjuez CF 0-2 Villaverde Boetticher CF

17:30 Ciudad de Murcia 1-0 Lorca FC 1

17:30 Llosetense 1-1 Santa Catalina Atletico

17:30 Real Jaen CF 1-0 Loja CD

17:30 Real Zaragoza B 0-1 Bell Bridget

17:30 Parla Escuela 0-1 Alcorcon B

17:30 Recambios Colon CD 0-3 Villarreal C

17:30 CD Illescas 2-1 CD Pedroneras

17:30 Atletico Pinto 1-0 Mostoles CF

17:30 SFC Minerva 0-2 Aguilas CF

17:00 Santutxu FC 3-0 Urgatz

22:59 Chippa United 1-1 Cape Town City

20:00 TS Sporting 1-2 Richards Bay

20:00 Pretoria Callies 0-0 JDR Stars

12:05 Melbourne Victory (w) 1-1 Canberra United (w)

12:00 Solomon Warriors FC 2-0 Central Coast Football Club

01:00 Monarcas Morelia 0-2 Celaya FC

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-1 Khumaltar Youth Club

13:30 Boys Union Club 3-0 Naya Basti Yuwa Club

22:00 Dila Gori 1-0 Shukura Kobuleti 1

20:00 FC Telavi 1-0 Samtredia

22:59 Utsiktens BK 1-4 Elfsborg

22:59 Umea FC 0-7 Djurgardens

21:00 Oskarshamns AIK 0-3 Hammarby

21:00 Falkenberg 1-3 Degerfors IF

21:00 Kalmar 1-0 IK Brage 1

19:00 IK Sirius FK 1-1 Trelleborgs FF

19:00 IF Lodde 0-7 Orebro

19:00 IFK Goteborg 1-1 GIF Sundsvall

19:00 Sandvikens IF 1-4 IFK Norrkoping FK

01:50 Rio Claro 2-2 Sao Bernardo

20:00 Sertaozinho 0-1 XV de Piracicaba

21:00 Werder Bremen (w) 1-1 SV Meppen (w)

19:00 Turbine Potsdam (w) 2-1 SC Sand (w)

20:30 FC Twente Enschede (w) 1-1 PSV Eindhoven (w)

18:30 SC Heerenveen (w) 1-3 Ajax Amsterdam (w)

20:20 ES du Sahel 0-1 Sifakesi

20:00 Olympique de Beja 1-1 Stade tunisien

20:00 US Tataouine 1-1 Rejiche

01:00 JK Nomme Kalju U21 4-0 Tabasalu Charma

19:00 Tallinna FC Levadia B 0-2 Flora Tallinn II

17:00 Voru JK 1-1 Tallinna FC Ararat TTU

20:00 Esperance Sportive Zarzis 2-0 AS Kasserine

20:00 Club Menzel Bouzelfa 1-2 AS Gabes

20:00 Kalaa Sport 0-1 Jerba Midoun

20:00 Sfax Railways 1-0 Sporting Ben Arous

20:00 AS Mhamdia 2-0 CO Sidi Bouzid

16:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Rotor Volgograd Youth

20:301 Chennai City 0-3 Aizawl FC

17:35 Sudeva Moonlight FC 2-3 Trau FC

15:301 Mohammedan SC 2-0 Real Kashmir FC

22:59 FK Buducnost Podgorica 1-0 OFK Titograd 1

22:00 FK Zeta 1-2 Decic Tuzi

21:00 FK Iskra Danilovgrad 1-0 FK Podgorica

20:00 Jezero Plav 0-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 2-0 OFK Petrovac 1

20:00 Leiknir F 4-1 Hottur Huginn

19:30 El Alameen 2-1 Suhag 1

19:30 Kokakola Cairo 1-2 Tersana SC

19:30 Ala ab Damanhour 1-0 El Hammam

18:30 Sassuolo U20 1-1 Genoa U20

16:00 Sampdoria U19 1-1 AS Roma U20

21:30 Naft Alwasat 0-1 AL Najaf

19:30 Al Talaba 1-2 Alsinaat Alkahrabaiya

18:00 Al Qasim Sport Club 0-0 Al Karkh

18:00 Al Diwaniya 1-1 Naft Misan

17:30 Al-Naft 0-0 Al Zawraa

01:15 Boca Juniors SE 3-0 Frei Paulistano

00:00 Suchitepequez 2-0 Coatepecano IB

00:00 Puerto San Jose 1-1 Nueva Concepcion

00:00 Deportivo Mictlan 2-0 CSYD Carcha

20:00 Varde (w) 3-0 Romalt Woman's

22:59 Wydad Casablanca 4-0 Kaizer Chiefs 1

20:001 CR Belouizdad 1-5 Mamelodi Sundowns

18:00 Tai Chung FC 1-5 LeeMan

14:00 Sun Pegasus 2-0 Biu Chun Rangers

23:301 Teramo 2-0 Paganese

23:30 Padova 0-0 Cesena

23:30 Grosseto 3-1 Pontedera

21:00 Renate AC 1-1 Piacenza

21:00 Vibonese 1-1 Catania

21:00 Alma Juventus Fano 1-1 Ravenna

21:00 Triestina 2-2 Arezzo

21:00 Us Pergolettese 1-0 Livorno

18:30 Carpi 0-0 Fermana 1

18:30 Lecco 4-0 JuventusU23 1

02:00 Reet 3-2 Sete de Setembro PE

20:00 SC Freiburg (Youth) 3-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 VfB Stuttgart II 2-1 Rot-Weiss Koblenz

22:30 Atletic Club D Escaldes 1-1 Sant Julia

22:301 FC Santa Coloma 1-0 UE Santa Coloma

17:30 UE Engordany 5-0 Penya Encarnada

17:30 Inter Club Escaldes 2-0 CE Carroi

20:00 FK Shkupi 0-0 Academy Pandev

20:00 FK Shkendija 79 2-1 FC Vardar Skopje

20:00 Pelister Bitola 3-1 Renova Cepciste

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-0 Borec Veles

20:00 Belasica Strumica 1-2 FC Struga Trim Lum

19:30 Zimbru Chisinau 2-1 Codru Lozova

17:30 FC Floresti 4-4 Speranta Nisporeni

22:59 Stade Malien de Bamako 1-1 Lafia Club de Bamako

00:00 Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Racing Genk (w)

20:00 Club Brugge (w) 2-0 Charleroi (w)

21:00 ASD Imperia 2-0 Derthona

20:30 Nardo 4-0 FB Brindisi 1912

20:30 Vastese 2-2 Atletico Terme Fiuggi

20:301 US Folgore Caratese 1-4 A.S.D. Bra

20:30 Rende 1-2 Gelbison

20:30 Cjarlins Muzane 1-3 Montebelluna

20:301 USD Latte Dolce 2-3 Nuova Monterosi

20:30 Recanatese 3-2 Giulianova

20:30 Citta di Fasano 2-2 Casarano

20:301 SS Nola 1925 1-0 Arzachena 1

20:30 Real Forte Querceta 1-0 ASD Sasso Marconi

20:30 SCD Progresso Calcio 0-2 Prato

20:30 Ponte San Pietro 0-1 Real Calepina FC

20:30 As Casale Calcio 1-2 USD Castellanzese

20:30 Scandicci 0-0 San Donato Tavarnelle

20:30 Montespaccato 1-2 Trastevere Calcio

20:30 SC Caronnese 1-1 A.S. Varese

20:301 ACD Campodarsego 1-4 ASD Manzanese

20:30 Legnano 3-1 TSV Klausdorf

20:30 ASD Grassina 1-2 US Pianese

20:30 GSD Ambrosiana 1-2 ASD San Giorgio-Sedico

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 1-2 AS Ostia Mare

20:30 Sangiovannese 2-0 UC Sinalunghese 1

20:30 Gavorrano 1-0 ASD Sporting Trestina

20:30 ASD Cartigliano 0-0 ASD Caldiero Terme

20:30 San Nicolo Notaresco 2-0 Olympia Agnonese

20:30 Fossano Calcio 0-3 Borgosesia

20:30 Arconatese 1-3 Chieri

20:30 USD Casatese 0-0 Franciacorta

20:30 Correggese Calcio 1-2 ASD Pro Livorno

20:301 Aglianese 0-1 ASD Seravezza Calcio

02:00 Parnahyba PI 1-1 Fluminense PI

02:002 Capital TO 0-0 Tocantinopolis

02:00 Independente PA 1-0 Tapajos

19:00 River PI 0-2 EC Flamengo PI

18:00 Murdoch University 1-4 Mandurah City

18:00 Shamrock Rovers SC 1-5 Olympic Kingsway SC

16:00 Morley Windmills 2-3 FC Ashfield

16:00 Kingsley SC 2-1 Swan United

22:59 Mbour 1-2 Diambars

22:59 Generation Foot 2-0 ASC Jaraaf

22:59 AS Dakar Sacre Coeur 0-1 CNEPS

22:59 ASEC Ndiambour 0-3 Teunhueth FC

22:59 US Goree 1-2 AS Douanes Dakar

21:00 San Giovanni 1-1 Tre Fiori

21:00 Folgore/Falciano 1-0 Tre Penne

21:00 SP Domagnano 2-3 Cailungo

20:30 Jutrzenka Giebultow 0-3 LKS Lagow

18:00 Chelmianka Chelm 3-0 Wisla Sandomierz

02:00 EC Prospera 3-2 Hercilio Luz SC 1

00:001 Villarreal U19 2-3 Levante U19

22:59 Espanyol U19 1-2 CD San Francisco U19 1

22:591 CE Europa U19 1-0 Penya Arrabal U19

22:30 UD Santa Marta U19 1-2 Valladolid U19

22:30 Alcorcon U19 0-2 Getafe U19

22:001 Leganes U19 1-2 Trival Valderas U19

22:00 CD Roda U19 3-1 Torre Levante U19

19:30 Santutxu U19 0-1 Bilbao U19

19:00 Cultural Leonesa U19 1-0 Mostoles U19

18:00 Extremadura U19 0-0 Badazous U19

18:00 CF Bansander U19 2-1 Racing Santander U19

18:00 Tropezon U19 4-1 Marina Sport U19

18:00 AD San Juan U19 1-2 CD Pamplona U19

18:00 San Felix CF U19 5-0 Dos Hermanas U19

18:00 Racing Ferrol U19 1-3 Ural CF U19

18:00 Patacona CF U19 2-4 UD Alzira U19 1

22:00 Synot Slovacko 2-3 Slavia Praha

20:00 Mlada Boleslav 2-0 MFK Karvina

20:00 Sigma Olomouc 0-1 Tescoma Zlin

17:00 Raj Pracha FC 2-0 Songkhla FC

16:00 North Bangkok College 0-0 Muangkan Utd

21:30 Cuando Cubango 0-2 Petro Atletico de Luanda

21:30 Sagrada Esperanca 1-1 Recreativo Caala

21:00 Desportivo Huila 0-1 Progresso

21:00 Bravos do Maquis 2-1 Benfica Lubango

21:00 Ferroviario Do Huambo 1-0 Academica Do Lobito

00:00 Pieta Hotspurs 0-1 Zebbug Rangers

21:00 Mqabba FC 0-0 Vittoriosa Stars

20:00 Fgura United 1-2 Qrendi

17:00 Marsa 1-1 Pembroke Athleta

02:001 Vila Nova 1-0 Jaragua EC 1

02:00 Itumbiara EC GO 1-1 katalang BA

02:00 Gremio Anapolis 3-1 Anapolis FC

18:00 Real Sociedad (w) 3-1 Real Madrid (w)

18:00 Rayo Vallecano (w) 3-1 Deportivo La Coruna W

18:00 CDEF Logrono (w) 2-2 Santa Teresa CD (w)

15:55 TSC Backa Topola U19 3-2 FK Napredak U19

15:55 FK Radnicki Beograd U19 0-3 Red Star Belgrade U19

20:00 Shabab Beit Fajjar 2-0 Markaz Askar

22:591 ZalaegerzsegTE 0-2 Fehervar Videoton

20:30 Paksi SE Honlapja 1-3 Ujpesti

03:00 Centro Atletico Fenix 2-1 Boston River

20:00 Forest Rangers 0-3 ZESCO United Ndola

18:00 Buildcon FC 2-1 Young Green Eagles

21:00 Mumbai City 2-0 Mohun Bagan(Ind)

18:30 FC Goa 0-0 Fateh Hyderabad

01:45 Hapoel Beer Sheva 1-1 Beitar Jerusalem

17:00 Alashkert 2-1 Lori Vanadzor

02:00 Operario MS 1-1 Azuriz FC

19:15 Granada CF(w) 0-1 CD Pozoalbense (w)

18:00 Sporting Gijon (w) 1-2 Madrid CFF II (w)

20:30 San Marino College (w) 1-3 Juventus (w)

18:30 Res Roma (w) 2-0 Empoli (w)

19:00 Lampang FC 1-1 Chainat FC

19:00 Kasetsart FC 0-1 Nakhon Pathom FC

18:00 Phrae United FC 1-1 Ranong FC 1

18:00 Udon Thani 0-2 JL Chiangmai United FC

17:00 Uthai Thani Forest 0-0 Nong Bua Lamphu 1

23:10 Tallinding United 1-1 WAA Banjul

20:30 Ajman Reserve 0-2 Baniyas SC Reserves

01:00 Keflavik 2-0 UMF Selfoss

22:591 Leiknir Reykjavik 3-4 Fjolnir

20:001 Valur Reykjavik 3-0 Vikingur Olafsvik

21:00 Leicester City (w) 1-0 CrystalPalace (w)

21:001 Coventry (w) 0-2 Charlton (w)

21:00 Liverpool (w) 3-0 London Bees (w)

19:00 London City Lionesses (w) 0-1 Durham Wildcats LFC (w)

22:59 Maan 1-0 Sahab SC

20:00 Al Faisaly 3-0 Al-Baq's

14:00 Heidelberg United 0-1 South Melbourne

13:05 St Albans Saints 0-2 Green Gully Cavaliers

22:59 HB Torshavn 3-1 NSI Runavik

15:45 WAFA 1-2 LYGSEDA FC

17:00 Abahani Limited 1-4 Bashundhara Kings

16:00 Uttar Baridhara SC 2-1 Sheikh Russel KC

01:30 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-0 Raja Casablanca Atlhletic

23:15 IRT Itihad de Tanger 1-2 MCO Mouloudia Oujda

21:00 Olympique de Safi 0-1 Union Touarga Sport Rabat

22:301 Sant Gabriel (w) 3-2 UD Collerense B (w)

22:00 Madrid CFF III (W) 2-4 Getafe (W)

19:001 Las Majoreras (w) 1-6 CFS La Garita (w)

18:30 Sporting De Huelva B (w) 4-4 CP San Miguel (w) 1

18:00 Plaza Argel (w) 2-2 Ciudad de Murcia (w)

18:00 Vallecas CF (w) 3-1 UD Mos (W)

18:001 Aspe (w) 1-2 CFF Maritim (w)

02:001 Fluminense de Feira BA 1-0 Vitoria da Conquista BA

19:301 KF Llapi 1-0 KF Ballkani 1

19:00 KF Drita Gjilan 3-1 KF Besa Pec

19:30 Sloboda 0-2 FK Tuzla City

19:001 Mladost Doboj Kakanj 0-1 NK Siroki Brijeg

19:001 Oriolik 0-0 Rudar Labin 1

02:00 America FC Natal RN 2-1 Santa Cruz RN

01:00 Globo 3-1 Palmeira RN

20:00 Mezokovesd Zsory II 2-2 Senyo Carnifex 1

20:00 BVSC 2-1 Egri FC 1

17:00 Budapest Honved II 2-1 Vac-Dunakanyar

18:00 Talleres Remedios Reserves 3-2 Los Andes Reserves

18:001 San Martin Burzaco Reserves 3-1 Villa San Carlos Reserves 1

18:00 Deportivo Laferrere Reserves 0-1 Canuelas FC Reserves

18:00 Deportivo Espanol Reserves 2-1 Sacachispas Reserves

18:00 Deportivo Armenio Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves

18:00 CSD Flandria Reserves 1-1 Deportivo Merlo Reserves

18:00 All Boys Reserves 1-2 Deportivo Riestra Reserves

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).