Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả trận Shandong Taishan vs Shenzhen FC, 17h00 ngày 05/08

Shandong Taishan
Shandong Taishan
4
Shenzhen FC
Shenzhen FC
2
Kết quả bóng đá Trung Quốc

Shandong Taishan vs Shenzhen FC


17:00 ngày 05/08/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ Shandong Taishan vs Shenzhen FC


TLCA
0.70 : 0:0 : 1.20
TL bàn thắng:
5.40 : 6 1/2 : 0.12
TL Thắng - Hòa - Bại
1.00 : 51.00 : 501.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 4 - 2

Diễn biến chính Shandong Taishan vs Shenzhen FC

 4'    Xu Xin (Assist:Ji Xiang)goal 1-0  
 16'    Son Joon Hoyellow_card  
 17'      substitutionWang Yongpo↑Zheng Dalun↓
 19'    Marouane Fellaini (Assist:Son Joon Ho)goal 2-0  
 23'    Wang Tong↑Ji Xiang↓substitution  
 29'    Tianyu Guo (Assist:Binbin Liu)goal 3-0  
 31'    3-1   goalYuanyi Li
 33'    Marouane Fellaini (Assist:Son Joon Ho)goal 4-1  
 43'      yellow_cardWakaso Mubarak
 45'    4-2   goalFrank Acheampong (Assist:Juan Quintero)
 46'      substitutionJiang Zhipeng↑Mi Haolun↓
 46'    Yang Liu↑Jadson Cristiano Silva de Morais↓substitution  
 58'    Jingdao Jin↑Xu Xin↓substitution  
 62'      yellow_cardYuan Mincheng
 74'      substitutionWai-Tsun Dai↑Gao Lin↓
 74'      substitutionYuan Zhang↑Zhang Yuan↓
 77'    Liuyu Duan↑Xinghan Wu↓substitution  
 78'    Qi Tianyu↑Binbin Liu↓substitution  
 79'      substitutionSun Ke↑Juan Quintero↓
 83'    Qi Tianyuyellow_card  

Đội hình thi đấu Shandong Taishan vs Shenzhen FC FC

Shandong Taishan Shenzhen FC
14 Wang Da Lei
5 Zheng Zheng
27 Shi Ke
4 Jadson Cristiano Silva de Morais
37 Ji Xiang
17 Xinghan Wu
25 Marouane Fellaini
28 Son Joon Ho
21 Binbin Liu
7 Tianyu Guo
8 Xu Xin
1 Zhang lu
25 Mi Haolun
11 Zhang Yuan
26 Yuan Mincheng
2 Shinar Yeljan
16 Zheng Dalun
22 Wakaso Mubarak
28 Yuanyi Li
10 Juan Quintero
7 Frank Acheampong
29 Gao Lin
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Han Rongze
1 Guanxi Li
11 Yang Liu
31 Jianfei Zhao
39 Song Long
6 Wang Tong
35 Dai lin
32 Xin Tian
33 Jingdao Jin
19 Pedro Delgado
36 Liuyu Duan
15 Qi Tianyu
23 Guo Wei
31 Wang Zixiang
33 Guoliang Chen
21 Jiang Zhipeng
6 Pei Shuai
30 Huang Ruifeng
24 Xin Zhou
14 Yuan Zhang
39 Wang Yongpo
38 Sun Ke
8 Wai-Tsun Dai
18 Chen Xiangyu

Số liệu thống kê Shandong Taishan vs Shenzhen FC

Shandong Taishan   Shenzhen FC
6
 
Phạt góc
 
6
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
2
20
 
Tổng cú sút
 
11
5
 
Sút trúng cầu môn
 
5
15
 
Sút ra ngoài
 
6
5
 
Sút Phạt
 
6
56%
 
Kiểm soát bóng
 
44%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
422
 
Số đường chuyền
 
338
11
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
2
7
 
Đánh đầu thành công
 
5
4
 
Cứu thua
 
1
8
 
Rê bóng thành công
 
9
6
 
Đánh chặn
 
4
1
 
Woodwork
 
0
8
 
Cản phá thành công
 
9
9
 
Thử thách
 
6
4
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
77
 
Pha tấn công
 
72
49
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

22:30 Arsenal 3-1 Tottenham Hotspur

20:00 Southampton 0-1 Wolves

23:30 Sociedad 1-0 Elche

23:30 Rayo Vallecano 3-1 Cadiz

21:15 Barcelona 3-0 Levante

19:00 Mallorca 2-3 Osasuna

22:30 SC Freiburg 3-0 Augsburg

20:30 VfL Bochum 0-0 VfB Stuttgart

22:59 Lazio 3-2 AS Roma

20:00 Empoli 4-2 Bologna

20:00 Udinese 0-1 Fiorentina

20:00 Sassuolo 1-0 Salernitana

17:30 Juventus 3-2 Sampdoria

22:00 Clermont 1-3 Monaco

20:00 Stade Brestois 1-2 Metz

20:00 Reims 3-1 Nantes

20:00 1 Troyes 1-1 Angers

18:00 Bordeaux 1-1 Rennes

14:30 Seongnam FC 2-0 Gangwon FC

13:00 Suwon Samsung Bluewings 0-2 FC Seoul

17:00 Gamba Osaka 2-1 Kashiwa Reysol

15:00 Kawasaki Frontale 2-1 Shonan Bellmare

14:00 Nagoya Grampus 1-0 Oita Trinita

13:00 Cerezo Osaka 1-2 Kashima Antlers

18:00 BEC Tero Sasana 1-1 Samut Prakan City

18:00 Suphanburi FC 2-1 Port FC 1

18:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Nakhon Ratchasima

00:00 Chicago Fire 0-0 Nashville

22:59 Nepal 2-7 Oman

20:00 Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ) 1-1 Acaua FC (nữ)

19:30 Vipers 8-1 BUL FC

18:00 Desportiva Alianca Pilarense (nữ) 0-5 Atletico AL (nữ)

16:30 FC Stern Marienfelde 1-2 FSV Spandauer Kickers

00:00 Toluca 1-2 Atletico San Luis

21:45 Heracles Almelo 1-0 RKC Waalwijk

19:30 SC Heerenveen 2-3 FC Twente Enschede

19:30 AZ Alkmaar 5-0 Go Ahead Eagles

17:15 1 Sparta Rotterdam 0-4 SC Cambuur

00:00 Santa Clara 1-1 Sporting Braga

21:00 Celtic FC 1-1 Dundee United

21:00 Hibernian 1-0 Saint Johnstone 1

18:00 Saint Mirren 3-2 Aberdeen 1

22:30 Hacken 1-1 Hammarby

22:30 IFK Norrkoping FK 2-1 Varbergs BoIS FC

20:00 Ostersunds FK 0-3 Djurgardens

20:00 Mjallby AIF 4-0 Elfsborg 1

21:30 Grasshopper 3-1 FC Sion

21:30 Basel 3-1 FC Zurich

19:15 Luzern 2-3 Lugano

22:59 Galatasaray 2-1 Goztepe

20:00 Istanbul BB 3-0 Caykur Rizespor

20:00 Hatayspor 1-2 Fenerbahce

17:30 Giresunspor 1-1 Kayserispor

01:00 Bodo Glimt 1-0 Valerenga

22:59 Rosenborg 3-1 Mjondalen IF

22:59 Brann 3-1 Kristiansund BK

22:59 1 Sandefjord 0-3 Stabaek

22:59 Molde 2-2 Viking

22:59 Haugesund 1-3 Odd Grenland

22:30 Wisla Krakow 0-1 Pogon Szczecin

20:00 Slask Wroclaw 3-1 Wisla Plock

17:30 LKS Nieciecza 3-1 Gornik Zabrze

23:30 Oostende 2-2 Anderlecht 1

21:00 KAA Gent 2-1 Cercle Brugge

18:30 Saint Gilloise 1-2 Royal Antwerp

22:00 Dunajska Streda 0-3 Spartak Trnava

00:05 Hajduk Split 1-0 NK Lokomotiva Zagreb

22:00 1 HNK Gorica 3-4 Rijeka

22:59 2 FC Krasnodar 3-0 FK Sochi

20:30 Rostov FK 1-2 Terek Grozny

18:00 Dynamo Moscow 2-0 Rubin Kazan

21:00 America MG 1-1 Flamengo

01:00 Vejle 2-4 Silkeborg

22:59 Brondby IF 2-1 Aalborg

21:00 Nordsjaelland 1-5 FC Copenhagen

19:00 Midtjylland 1-0 Randers FC

19:00 Viborg 1-1 Odense BK

01:00 UTA Arad 0-1 CFR Cluj

22:00 FC Botosani 1-1 Universitatea Craiova

19:30 FC Viitorul Constanta 2-1 CS Mioveni

22:00 Domzale 3-3 Maribor

20:00 NK Aluminij 0-1 ASK Bravo Publikum

22:00 Nublense 1-2 Santiago Wanderers

23:15 Ludogorets Razgrad 3-1 Botev Vratsa

20:30 CSKA Sofia 2-1 Levski Sofia

00:30 PAOK Saloniki 2-0 AEK Athens

22:15 Lamia 2-2 Panaitolikos Agrinio

20:00 Panathinaikos 5-1 Volos NFC

20:00 Asteras Tripolis 0-2 Olympiakos Piraeus

22:00 Rapid Wien 0-3 Sturm Graz

19:30 LASK Linz 3-1 Trenkwalder Admira Wacker

19:30 TSV Hartberg 3-4 Austria Wien

22:30 IFK Mariehamn 4-2 KTP Kotka

22:30 SJK Seinajoen 4-1 Lahti

22:30 HJK Helsinki 0-1 Inter Turku

22:30 Ilves Tampere 0-0 Honka Espoo

22:30 KuPs 0-0 HIFK

22:30 AC Oulu 0-1 FC Haka

00:30 Shakhter Soligorsk 1-0 Neman Grodno

22:00 Energetik-BGU Minsk 2-2 FK Vitebsk

20:00 Smorgon FC 0-5 Dinamo Minsk

17:00 Sweden U16 0-0 Norway U16

22:59 Univ.Cesar Vallejo 2-0 Deportivo Municipal

00:30 Maan 1-3 Al-Jazeera

00:30 Al Faisaly 0-1 Al Aqaba SC

22:00 Al Hussein Irbid 2-4 AL Salt

23:30 Desna Chernihiv 1-2 Metalist 1925 Kharkiv

21:00 1 Dnipro-1 0-4 Zorya

18:00 FC Mynai 1-2 FC Lviv

21:15 Parma 1-1 Pisa

19:00 Perugia 1-1 Alessandria

23:15 1 Real Oviedo 0-0 Girona

21:00 Sporting Gijon 2-1 Malaga 1

19:00 Mirandes 1-2 Leganes

18:30 Hannover 96 1-2 SV Sandhausen

18:30 Hamburger SV 2-2 Nurnberg

18:30 Dynamo Dresden 3-0 Werder Bremen

13:00 Tokyo Verdy 0-1 Machida Zelvia

12:00 Mito Hollyhock 2-1 Zweigen Kanazawa FC

22:59 Kazanka Moscow 0-2 Znamya Truda

22:59 Chernomorets Novorossiysk 4-0 Rotor Volgograd B

22:00 Mordovya Saransk 0-1 Strogino Moscow

20:30 Dinamo Moscow B 1-1 FK Volna Nizhegorodskaya

20:30 Mashuk-KMV 4-1 Alania-d Vladikavkaz 1

20:00 Torpedo Vladimir 0-2 Shinnik Yaroslavl

20:00 Salyut-Energia Belgorod 1-0 Sokol

20:00 Rodina Moskva 5-0 Metallurg Vidnoye 2

20:00 Kvant Obninsk 0-0 Khimki (R)

19:30 1 Spartak Nalchik 0-0 Druzhba Maykop

19:00 FK Kaluga 1-1 Zenit Penza

19:00 FK Fakel Voronezh Youth 0-3 FK Ryazan

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-2 Dinamo Saint Petersburg

19:00 Zvezda Perm 1-3 Amkar Perm

19:00 Legion Dynamo 0-0 FK Kuban Kholding

19:00 FK Znamya Noginsk 1-0 SKA Khabarovsk II

19:00 1 FK Leningradets 2-1 FC Olimp Odintsovo

19:00 Avangard 4-4 Dinamo Briansk

18:00 FK Kolomna 3-2 Saturn Moscow 1

18:00 FK Biolog 0-0 FK Forte Taganrog

18:00 FK Zenit Izhevsk 0-4 Tyumen

18:00 FK Spartak Tuymazy 2-2 Chelyabinsk

18:00 Nosta Novotroitsk 0-1 Sibir-M Novosibirsk 1

18:00 Stavropolye-2009 5-1 FC Tuapse

17:00 Chertanovo Moscow 1-0 Khimik Dzerzhinsk

17:00 Torpedo Miass 2-1 FK Ural-2 1

14:00 SY Sakhalinsk 1-5 Dinamo Vladivostok

13:00 1 FK Chita 0-2 FC Tver

16:30 Chungnam Asan 0-0 Jeonnam Dragons

14:00 Gimcheon Sangmu 2-1 Daejeon Citizen

19:00 Zwickau 0-0 SC Freiburg (Youth)

18:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-1 Borussia Dortmund (Youth)

15:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Lafnitz

15:30 Grazer AK 3-1 FC Wacker Innsbruck

20:00 AC Horsens 2-1 Nykobing FC

19:00 Jammerbugt 1-0 Esbjerg

22:59 Bursaspor 0-4 Ankaragucu

20:00 Istanbulspor 1-0 Balikesirspor

20:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Eyupspor

17:30 Bandirmaspor 2-1 Altinordu

00:00 Atletico Pulpileno 1-4 CF La Nucia

00:00 Bergantinos CF 2-2 Pontevedra

23:30 UD Alzira 4-0 Hercules 2

22:59 1 Toledo 1-4 CS Puertollano

22:59 Suokuaili Moss 1-1 Eldense

22:59 Mar Menor 1-0 Real Murcia 1

22:59 Villanovense 1-1 Cadiz B 1

22:59 CD Marchamalo 0-0 Atletico Mancha real

22:59 1 CF Badalona 1-1 Cerdanyola del Valles 1

22:59 Merida AD 0-0 Xerez Deportivo FC

22:59 Cordoba 3-2 Don Benito

22:59 CD Izarra 2-0 Naxara

22:45 Burgos Promesas 0-2 Racing B

22:30 SD Tarazona 1-2 Teruel

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-1 UD Mutilve

22:00 Rio Sports 4-0 CD Cayon 1

22:00 G. Segoviana 2-0 Arosa SC

22:00 CD Arenteiro 1-0 CF Salmantino

22:00 Arenas Club de Getxo 1-1 Sestao

18:00 Panaderia Pulido 1-2 AD Ceuta

17:00 Cacereno 1-1 CD Coria

17:00 Antequera CF 1-0 UD San Fernando

17:00 CE Europa 1-3 RCD Espanyol B 1

17:00 Brea 3-2 SD Ejea

17:00 Real Sociedad C 2-3 SD Gernika

17:00 Andratks 3-0 Lleida

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 UD Tamaraceite 1

17:00 AE Prat 2-1 Terrassa

17:00 Numancia 2-1 SCR Pena Deportiva

17:00 Las Palmas Atletico 2-0 Velez CF 1

17:00 1 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 CD Ebro

17:00 Mostoles 2-1 CD Cristo Atletico

17:00 AD Union Adarve 3-0 CD Artistico Navalcarnero

17:00 SD Huesca II 0-0 Formentera

16:30 1 Leganes B 1-1 Compostela

16:00 CF Intercity 0-0 UD Melilla 1

22:59 Omonia 29is Maiou 0-1 Olympiada Lympion

22:59 Ahironas Liopetriou 3-0 Othellos Athienou

22:59 Omonia Aradippou 1-3 Akritas Chloraka

22:00 SV Telfs 4-0 SV Innsbruck

21:00 VfB Hohenems 3-1 FC Wolfurt

21:00 Sc Rothis 2-1 FC Lauterach

20:00 SV Stripfing Weiden 1-0 Trenkwalder Admira (Youth)

16:00 Rotenberg 6-0 SC Bregenz

15:30 Dornbirner SV 0-2 SC Austria Lustenau B

15:30 SVG Reichenau 3-0 FC Kitzbuhel

18:00 FC Neftgazmontaj 1-3 FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 Zaamin 3-0 FC Lochin

01:00 Mouscron Peruwelz 1-2 Westerlo

21:00 Excelsior Virton 1-1 KMSK Deinze 1

22:00 Aguacateros CDU 6-1 Lobos Huerta FC

00:00 Stal Rzeszow 3-1 Znicz Pruszkow

23:15 1 Olimpia Elblag 1-2 Lech II Poznan

21:00 Chojniczanka Chojnice 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Wigry Suwalki 1-0 Slask Wroclaw II

20:00 Radunia Stezyca 2-2 Wisla Pulawy

20:00 Trelleborgs FF 2-3 IFK Varnamo

18:00 Osters IF 2-1 Helsingborg 1

19:30 ASKO Kottmannsdorf 2-0 ATSV Wolfsberg

16:00 SK Maria Saal 1-1 Admira Villach

16:00 SV Strasswalchen 11-2 Puch

15:30 1 Waf Brigittenau 2-3 Post SV Wien 1

21:00 Sollentuna United 1-2 IFK Lulea

21:00 Assyriska 1-0 Hammarby TFF

21:00 1 Ljungskile 1-1 Assyriska Turab IK JKP

18:00 Umea FC 2-2 Brommapojkarna

18:00 Taby 1-1 Haninge 1

13:00 Imabari FC 0-1 Grulla Morioka

12:00 Roasso Kumamoto 1-0 Fukushima United FC

12:00 Kamatamare Sanuki 0-1 Yokohama SCC

00:00 AD Grecia 3-2 Santos De Guapiles

22:30 Parque de Plata 0-1 Salus

22:30 1 Platense FC 2-5 Colon CF

20:00 Oriental 0-0 Potencia

22:30 Skra Czestochowa (nữ) 2-1 SWD Wodzislaw Slaski (nữ) 1

17:00 Polonia Sroda Wlkp (nữ) 4-1 Row Rybnik (nữ)

19:35 San Telmo U20 1-2 Tristan Suarez U20 1

19:30 LD Maputo 0-1 Black Bulls

00:00 1 Formadores 2-1 Atletico Quindio 2

00:00 Deportivo Independiente Popayan 1-1 Guama FC

23:15 Nueva Generacion GCC 5-0 CD Atletico del Oriente 1

22:15 Carlos Pipe Uribe FC 2-2 Panteras FC

20:10 Lujan (nữ) 1-0 CA Atlanta (nữ) 1

21:00 1 Sporting San Miguelito Reserves 1-1 San Martin FC 1

23:30 Union Santa Fe 2-0 Patronato Parana

22:59 1 Sandecja Nowy Sacz 0-1 LKS Lodz

20:00 OKS Stomil Olsztyn 3-0 Miedz Legnica

17:40 1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-0 Resovia Rzeszow

17:00 Union 0-3 Allerod

22:59 Botev Plovdiv II 1-0 Marek Dupnitza

22:00 PFK Montana 0-2 Etar

22:00 Litex Lovech 0-0 FC Dobrudzha

21:00 Sportist Svoge 2-1 FC Sozopol

21:00 Strumska Slava 1-0 Yantra Gabrovo 1

21:00 Septemvri Sofia 7-0 Septemvri Simitli

21:00 Neff supporting Simic 1-3 Minyor Pernik

17:30 Spartak Varna 1-0 FC Hebar Pazardzhik

12:00 Pyeongchang FC 2-1 FC Namdong

12:00 Chungju Citizen 7-0 Goyang FC

22:15 Al-Hadd 2-1 Sitra

21:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-1 FC Kairat Almaty

19:00 FK Aktobe Lento 2-0 FC Zhetysu Taldykorgan

17:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-1 FK Arys

21:00 NK Orijent Rijeka 0-1 NK Osijek II

21:00 NK Croatia Zmijavci 3-0 NK Opatija

21:00 Bijelo Brdo 2-2 NK Jarun

21:00 NK Solin 0-2 NK Varteks Varazdin

22:59 Eskisehirspor 2-6 Pazarspor

22:59 Akhisar Bld.Geng 1-1 Erzincanspor

22:59 1 Diyarbakirspor 3-1 Somaspor

22:59 Afjet Afyonspor 2-1 Ankaraspor FK

22:59 Bursa Niluferspor AS 1-1 Kirklarelispor

22:59 Ispartaspor 1-0 Tarsus Idman Yurdu

22:00 Sakaryaspor 1-0 Bodrumspor

20:00 Serik Belediyespor 2-1 Sariyer

20:00 Usakspor 1-2 Bukaspor

20:00 Pendikspor 2-0 Anadolu Selcukluspor

20:00 Ergene Velimese 1-2 Belediye Vanspor

19:30 Nigde Belediyespor 1-5 Inegolspor

19:30 Kahramanmarasspor 0-1 Bayburt Ozel Idare

19:30 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor

19:30 Kirsehir Koyhizmetleri 0-2 Zonguldak

19:00 1 Ankarademirspor 0-1 Amedspor

17:00 Adiyamanspor 0-1 Hekimoglu Trabzon

18:00 Ilves/2 (nữ) 5-2 Turun Weikot (nữ)

22:59 Metalac Gornji Milanovac 4-1 Radnicki 1923 Kragujevac

20:55 Novi Pazar 0-4 Crvena Zvezda

00:30 Gyori ETO 3-1 Vasas

22:00 Pecsi MFC 0-1 Bodajk FC Siofok 1

22:00 Dafuji cloth MTE 0-2 Szombathelyi Haladas

22:00 Bekescsaba 2-2 Diosgyor VTK 2

22:00 Duna-Tisza 1-2 Szentlorinc SE

22:00 Szolnoki MAV FC 2-2 Kecskemeti TE

22:00 Szegedi AK 2-0 SOROKSAR

21:00 III.Keruleti TUE 2-4 FC Ajka

21:00 Dorogi FC 0-0 Budaorsi SC

19:00 Fart (nữ) 2-0 Grei (nữ)

15:30 Slovan Bratislava B 3-0 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 0-1 Sport Podbrezova

21:00 Raith Rovers 3-2 Partick Thistle

20:00 Flambeau du Centre 1-0 Royal Muramvya FC

20:00 Les Crocos 1-2 Bumamuru

20:00 1 New Oil 1-0 Le Messager Ngozi

21:00 Union Mertert-Wasserbillig 0-5 Mamer

01:00 UNIFUT-Rosal (nữ) 10-1 FCF El Estor (nữ)

00:00 Gardenias de Coatepeque (nữ) 3-2 Huehuetecas FC (nữ)

22:00 Pares (nữ) 0-3 Antigua GFC (nữ)

22:30 Kawkab de Marrakech 1-1 Raja de Beni Mellal

22:30 ASS Association Sportive de Sa 2-1 Itihad Z. Khemisset

00:45 Arsenal (nữ) 5-0 Manchester City (nữ)

21:00 West Ham United (nữ) 4-0 Leicester City (nữ)

20:00 Tottenham Hotspur (nữ) 1-0 Reading (nữ)

20:00 Brighton H.A. (nữ) 0-1 Aston Villa (nữ)

18:30 Manchester United (nữ) 1-6 Chelsea FC (nữ)

16:00 Paro Rinpung FC 2-3 Tensung FC

00:45 Partizani Tirana 1-1 Vllaznia Shkoder

16:00 Crotone U19 1-3 Perugia U20

16:00 Udinese U20 2-1 S.S.D. Monza 1912 Youth

20:00 Thisted FC (nữ) 3-1 Brondby IF (nữ)

18:00 Aalborg (nữ) 0-2 Kolding BK (nữ)

00:00 Sirens 2-2 Sliema Wanderers FC

22:00 Gzira United 1-1 Birkirkara FC

19:00 Sofapaka FC 3-1 Nairobi Star City

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Nzoia United

18:00 Kakamega Homeboyz 1-0 Kenya Police FC

17:00 AFC Leopards 1-0 Tusker

00:00 Atlas (nữ) 3-0 Cruz Azul (nữ)

20:00 Ethnikos Sochos 0-1 AO Ipato

20:00 Giorgos Karaiskakis 0-2 SKODA Xanthi

20:00 1 PAO Agriniou 0-2 Trikala

20:00 Ilioupoli 2-0 Asteras Vlachioti

20:00 Fikis 0-1 Niki Volou

20:00 Kallithea 1-1 AO Episkopis Rethymno

20:00 Thiseas Agrias 2-2 Panserraikos

20:00 Posidonas Neas Michanionas 0-5 Levadiakos

20:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Panahaiki-2005

20:00 AE Lefkimmis 0-0 Apollon Kalamarias

20:00 Nea Artaki 1-2 AE Kifisias

20:00 Thesprotos 1-2 Almopos Arideas

20:00 Rouf FC 0-3 Ergotelis

20:00 Veria FC 0-0 Anagenisi Karditsa

20:00 Edessaikos 1-3 Kozani F.S.

20:00 Pierikos 1-2 AO Triglia

20:00 Acheron Kanalaki 2-1 Olympiakos Volou

20:00 Apollon Larissas 0-3 AEL Larisa

20:00 AO Giouchtas 1-1 Agios Nikolaos 1

19:00 Ierapetra 0-0 Kalamata AO

20:00 America TO MG 4-1 Betis FC

21:30 NK Kutjevo 1-1 NK Granicar Zupanja

21:30 Bistra 1-0 Karlovac

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-0 NK Nask Nasice

16:00 Trnje 1-2 NK Udarnik Kurilovec

22:00 Universidad de Concepcion (nữ) 0-2 Universidad de Chile (nữ)

17:00 KKP Bydgoszcz (nữ) 3-0 AZS UJ Krakow (nữ)

17:00 WKS Slask Wroclaw (nữ) 3-1 GKS Katowice (nữ)

01:00 Argentino de Quilmes 0-2 Deportivo Merlo

20:00 Tajikistan (nữ) 4-0 Maldives (nữ)

23:30 AS Douanes Nouakchott 0-0 Kaedi FC

20:10 FK Spartaks Jurmala 1-0 Metta/LU Riga

19:00 BFC Daugavpils 1-5 FK Valmiera

00:00 Macva Sabac 0-3 FK Radnicki Sremska Mitrovica

20:00 1 FK Backa Backa Palanka 0-0 Indjija

20:00 FK Graficar Beograd 3-0 FK Zarkovo

20:00 Mladost Novi Sad 4-0 Kabel Novi Sad

20:00 Timok 1-1 FK Rad Beograd

20:00 Zlatibor Cajetina 0-0 Habitpharm Javor

01:00 1 Deportes Limache 3-1 AC Colina

01:00 1 Deportes Recoleta 2-3 General VelAsquez

21:00 Hashtag United 1-4 Chipstead FC

21:00 Maria da Fonte 0-1 Penafiel

20:00 GD Vitoria Sernache 1-3 Rio Ave

18:00 1 Ideal 0-3 Valadares Gaia FC

17:00 ARC Oleiros 0-2 Varzim

01:00 Nueva Concepcion 0-0 Malacateco

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 2-1 FC Timisoara

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-1 Hermannstadt

15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Concordia Chiajna

14:00 Ipswich City 2-1 New Farm

21:30 King Nouakchott 5-1 ACS Ksar

22:59 Omonia Nicosia FC 1-1 AEP Paphos

22:59 1 AEL Limassol 0-1 Apollon Limassol FC

22:30 US Forces Armees 3-3 Vitesse Delft

22:30 Kiko FC 2-1 Majestic FC

18:00 FK Eskhata 0-1 Faizkand

18:00 FC Istaravshan 0-1 FC Istiklol Dushanbe

18:00 FC Khatlon 2-1 Ravshan Kulob

16:30 Geylang United FC 0-3 Lion City Sailors

16:30 Young Lions 1-2 Tanjong Pagar Utd

00:00 AD Cofutpa 4-1 Municipal Garabito

15:00 Vasas Odorhei (nữ) 6-1 Banat Girls (nữ) 1

21:00 FC Wiltz 71 2-1 Red Boys Differdange

21:00 Rodange 91 1-2 Fola Esch

21:00 Progres Niedercorn 0-2 Racing Union Luxemburg

21:00 Jeunesse Esch 1-0 US Mondorf-les-Bains

21:00 Hostert 0-1 CS Petange

21:00 Swift Hesperange 0-1 UNA Strassen

21:00 F91 Dudelange 6-1 Etzella Ettelbruck

21:00 Hamm RM Benfica FC 1-0 Victoria Rosport

17:00 Zha Buse U19 3-1 Gornik Zabrze (Youth)

15:00 Slaven Belupo U19 1-3 Sesvete U19

19:00 Slovacko (nữ) 2-0 Slovan Liberec (nữ)

16:00 Pardubice (nữ) 3-3 FC Viktoria Plzen (nữ)

18:15 HB Torshavn (nữ) 3-1 NSI Runavik (nữ) 2

12:00 St George Willawong Reserves 6-5 Western Spirit Reserves 1

20:30 Preussen Munster U17 2-1 SG Unterrath U17

19:00 FC Schalke 04 U17 4-1 SC Paderborn 07 U17

19:00 Reutlingen(U17) 0-4 Nurnberg U17

16:00 FC IngolstadtU17 1-4 Bayern Munchen U17

16:00 Eintracht Frankfurt U17 1-2 SpVgg Unterhaching U17

16:00 SV Darmstadt U17 3-2 FSV Mainz 05 U17

16:00 Bayer Leverkusen U17 0-2 Fortuna Dusseldorf U17

16:00 SV Lippstadt U17 0-2 Dortmund U17

16:00 Bochum U17 1-2 Monchengladbach U17

16:00 Werder Bremen U17 2-1 Hertha Zehlendorf U17

00:00 CD Cabecense 0-1 CD Utrera

00:00 Atletico Porcuna CF 3-2 Malaga B

00:00 Ciudad de Murcia 2-1 Racing Murcia

23:30 L Entregu CF 3-0 Caudal

23:30 1 CE Manresa 0-3 UE Olot

23:30 Huercal 2-1 Archena Sport

22:59 Lucena CF 1-0 Recreativo Huelva

22:59 Vianes 2-2 CD Varea

22:59 CF Trujillo 0-0 Arroyo Club Polideportivo 1

22:59 Manchego Ciudad 4-1 CD Villacanas

22:59 Amurrio 0-0 SD Beasain

22:59 Torrent C.F 1-2 Silla CF

22:59 Orihuela CF 1-0 Elche CF Ilicitano

22:59 CD Barco 1-0 Rapido de Bouzas

22:59 Huetor Tajar 2-0 CD El Palo

22:59 CD Torrijos 1-0 Miguelturreno

22:59 Xerez Deportivo 2-1 AD Cartaya

22:00 Biescas 0-5 Real Zaragoza B

22:00 UB Conquense 1-3 CD Illescas

22:00 Tuoer De Cilliers 2-1 Numancia B

22:00 CSD Arzua 1-1 Atletico Arnoia

22:00 Juventud Torremolinos CF 0-0 UD San Pedro

21:30 CD Serverense 0-3 Llosetense

21:30 CD Galapagar 2-1 Ursaria

18:00 Marino 0-1 CD Buzanada

18:00 Tenerife B 1-1 UD Las Zocas

17:30 1 EE Guineueta 1-3 EC Granollers

17:15 CD Alhaurino 2-2 CD Huetor Vega

17:15 2 Alhaurin de la Torre 0-0 Torredonjimeno 1

17:00 CDF Tres Cantos 0-0 Parla Escuela

17:00 Castellon B 0-2 Atzeneta UE

17:00 Real Titanico Laviana 2-1 Urraca

17:00 AD Siete Villas 0-1 Samanod

17:00 Las Rozas 1-1 Villaverde Boetticher CF 1

17:00 CD Cuarte Industrial 4-0 Giner Torrero

17:00 Real Oviedo B 2-1 CD Lealtad

17:00 Pobla De Mafumet CF 1-0 UE Sants

17:00 CE Campos 1-0 UD Rotlet Molinar

17:00 CP San Cristobal 2-1 Sant Andreu

17:00 1 SD San Ignacio 2-3 Portugalete

17:00 CD Calamonte 1-2 CD Don Alvaro 1

17:00 Hercules II 2-1 Callosa Deportiva CF

17:00 CP Villarrobledo 3-0 Huracan Balazote 1

17:00 Sevilla C 3-2 Puente Genil

17:00 UD Marbella 2-3 Almeria B

17:00 Avance Ezcabarte 0-2 MRA Navarra

17:00 CD Rota 1-2 Cordoba B

16:45 Barreda Balompie 1-1 CD Colindres

16:45 Sporting de Gijon B 0-0 CD Colunga

16:45 1 Grama 2-1 LHospitalet

16:45 CD Guarnizo 3-0 SD Textil Escudo

16:30 Recambios Colon CD 2-0 Villajoyosa

16:30 Torrejon CF 0-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 RCD Carabanchel 0-1 ED Moratalaz

16:30 Getafe B 0-2 Fuenlabrada B

16:30 Portmany 0-0 UD Poblense

16:30 CD Colonia Moscardo 4-1 Villaviciosa Odon

16:30 Alcorcon B 2-2 CF Trival Valderas

12:00 FC Isabel United 1-1 Marist FC

20:00 Bobruichanka Bobruisk (nữ) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (nữ)

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) 5-1 Neman Grodno (nữ)

16:00 FK Trakai II 1-0 Kazlu Ruda FK Silas

23:30 Al-Sadd 7-2 Al Shamal

23:30 Qatar SC 0-2 Al-Arabi SC

20:45 Al Duhail 5-0 Al-Sailiya

15:00 AFC Botosani U19 2-0 Concordia Chiajna U19

14:00 CS U Craiova U19 3-0 ACS Poli Timisoara U19

20:00 Tatran Krasno nad Kysucou 6-0 Rimavska Sobota

20:00 Galanta 2-0 Nitra

20:00 OFK Malzenice 0-1 Povazska Bystrica

20:00 Lednicke Rovne 0-1 FK Belusa

19:36 OFK-SIM Raslavice 1-0 MFK Snina

15:30 Jednota Banova 0-1 Rakytovce

15:30 1 Slavia TU Kosice 1-0 TeslaStropkov

20:00 Notvikens IK 2-0 Gottne IF

20:00 Nordvarmland FF 0-1 Angered BK

18:00 Sandvikens AIK FK 4-2 IFK Stocksund

21:00 Skjetten U19 0-2 Oppsal U19

12:00 NGU Nagoya (nữ) 3-2 AS Harima ALBION (nữ)

12:00 Setagaya Sfida (nữ) 2-0 Angeviolet Hiroshima (nữ)

20:00 MP MIKELI 5-2 MuSa

19:00 RoPS Rovaniemi 3-4 Gnistan Helsinki

14:15 Taringa Rovers 1-1 Grange Thistle SC

12:25 Coomera 2-1 Virginia United

12:15 Brisbane Wolves 0-4 SWQ Thunder

12:10 Ipswich knights SC 2-0 Sunshine Coast FC

14:30 Biu Chun Rangers 0-3 Kitchee

20:00 1 Inter Turkspor Kiel 2-1 SV Frisia 03

19:00 SV Eichede 7-1 SV Preussen 09 Reinfeld

19:50 Rial Kovachevci (nữ) 0-3 LP Super Sport Sofia (nữ)

20:00 1 Montpellier U19 2-0 Istres U19

20:00 Bourg Peronnas U19 4-0 Nancy U19 1

20:00 Toulon U19 0-1 Nice U19

20:00 LensU19 2-2 Caen U19

20:00 Concarneau U19 0-2 Laval U19

16:00 Chateauroux U19 1-1 Brest Stade U19 1

16:00 Saint Etienne U19 2-1 Colomiers U19

16:00 Avranches U19 2-3 Rennes U19

20:00 Nurnberg (nữ) 0-5 Eintracht Frankfurt (nữ)

20:00 Wurzburger Kickers (nữ) 0-5 Hoffenheim (nữ)

19:00 SV Meppen (nữ) 0-1 SG Essen-Schonebeck (nữ)

19:00 RB Leipzig (nữ) 1-3 Bayer Leverkusen (nữ)

19:00 Wormatia Worms (nữ) 0-2 Karlsruher SC (nữ)

19:00 Rostocker FC (nữ) 0-7 Henstedt-Ulzburg (nữ)

19:00 Arminia Bielefeld (nữ) 0-6 Koln (nữ)

17:00 FSV Babelsberg (nữ) 0-6 Sportfreunde Siegen (nữ)

16:00 Hegauer FV (nữ) 0-2 USV Jena (nữ)

16:30 Panathinaikos U19 4-0 Volos Nps U19

21:00 Fulgencio Yegros 2-1 Deportivo Santani

21:00 Sportivo Iteno 3-0 Deportivo Capiata

21:00 FH Hafnarfjordur U19 2-4 Throttur Reykjavik U19

20:00 Cardiff City FC (nữ) 0-4 Swansea City (nữ)

22:15 Standard Sumgayit 0-0 FK Gilan Gabala

20:00 Sabah FK Baku 1-2 FC Neftci Baku

14:30 Islands 1-5 Tsuen Wan

12:30 2 Heng Wah FC 0-1 Fukien AC

00:00 Mornar 0-2 FK Sutjeska Niksic

22:00 1 Marumo Gallants FC 0-0 Kaizer Chiefs 1

20:00 Royal AM 4-2 TS Galaxy 1

18:00 Lecce U20 0-1 Genoa U20

16:00 Spal U19 1-1 Cagliari U19

15:45 AS Roma U20 2-0 Verona U20

16:00 FK Senica U19 1-0 Slovan Bratislava U19

21:00 Brda 0-3 Tinex Sencur

21:00 Postojna 2-0 NK Ziri

15:30 SD Videm 2-2 Prevalje

00:30 Naft Al Junoob 3-1 AL Minaa

22:00 Al Talaba 1-0 AL Najaf

22:00 Arbil 1-2 Baghdad 1

19:30 AI Kahrabaa 0-2 Al Shorta

20:00 Terengganu 2-0 Kuching FA

20:00 Selangor 1-0 Perak

20:00 Kuala Lumpur 3-1 Pahang

20:00 Pulau Pinang 1-3 Sarawak

22:59 KyPa 0-3 KJP

22:59 ACE 5-1 Saaksjarven Loiske

21:30 Tervarit-j 2-0 Roi United

21:00 FC Espoo 0-1 Toolon Taisto

20:15 Pirkkalan JK 0-7 NOPS

20:00 TPS Turku II 2-0 Aland 1

18:00 KajHa 5-0 TP47 Tornio

20:00 Paderborn U19 1-2 Viktoria koln U19

18:00 Greuther Furth U19 3-1 Stuttgarter Kickers Sv U19

16:00 MSV Duisburg U19 0-1 Wuppertaler SV Borussia U19

16:00 FC Astoria Walldorf U19 0-2 Ingolstadt U19

16:00 FSV Mainz 05 U19 7-1 Kaiserslautern U19

16:00 VfL Osnabruck U19 1-0 Chemnitzer U19

16:00 Kassel U19 0-5 FC Heidenheim U19

16:00 Schalke 04 U19 5-0 Alemannia Aachen U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 2-2 VfL Bochum U19

16:00 RW Oberhausen U19 1-1 Monchengladbach U19

16:00 Koln U19 6-1 Fortuna Dusseldorf U19

22:59 Toftir B68 0-1 NSI Runavik

22:00 07 Vestur Sorvagur 1-2 Vikingur Gotu

21:00 1 B36 Torshavn 3-2 EB Streymur 1

21:00 IF Fuglafjordur 1-5 KI Klaksvik

00:00 1 Suchitepequez 4-0 Puerto San Jose

00:00 Marquense 1-1 Plataneros La Blanca

00:00 Deportivo Sanarate 1-1 Chimaltenango FC

00:00 KOM Podgorica 3-1 FK Mladost DG

00:00 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0 Bokelj Kotor

00:00 FK Berane 0-0 Arsenal Tivat

21:00 FK Grbalj Radanovici 2-2 OSK Igalo

21:00 Cetinje 2-1 OFK Titograd

17:30 Amazulu Reserves 2-3 Royal AM Reserves

15:00 Golden Arrows Reserves 0-2 TS Galaxy Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 4-1 Marumo Gallants Reserves

17:00 FK Igilik 0-4 Tarlan

14:45 Eastern District SA 2-1 South China AA

14:45 Yuen Long FC 0-1 Sham Shui Po

14:30 Kai Jing 1-2 Wing Yee FT

14:30 Wofoo Tai Po 3-1 Citizen

14:30 North District FC 6-1 Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin 3-1 Metro Gallery

12:30 Central Western District RSA 1-2 Shatin SA

22:59 Hapoel Rishon Lezion 1-4 Hapoel Kfar Saba

22:59 Hapoel Akko 1-1 Sectzya Nes Ziona

22:59 Beitar Tel Aviv Ramla 0-0 AS Ashdod

19:00 Sundby BK (nữ) 0-2 ASA Aarhus (nữ)

18:00 Herlufsholm GF (nữ) 3-0 Naesby BK (nữ)

22:30 Russia Indoor Soccer 1-1 Argentina Futsal

20:00 Morocco Futsal 0-1 Brazil Futsal

13:30 Yokogawa Musashino 1-0 Verspah Oita

15:00 Khovd Western II 1-3 Selenge FC 1

21:00 Croatia (nữ) U17 7-0 Kazakhstan (nữ) U17

16:00 Lithuania (nữ) U17 2-1 Armenia (nữ) U17

20:00 Al-Nejmeh 5-0 Shabab El-Bourj

19:30 Al Akhaahli Alay 0-1 Al-Safa

18:00 AB Copenhagen 1-2 B93 Copenhagen

13:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Gimhae City

22:30 1 Mantova 2-1 Piacenza 2

22:30 Giana 0-1 Albinoleffe

22:30 US Fiorenzuola 2-3 Seregno

22:30 Renate AC 3-0 Pro Sesto

22:30 Pro Patria 1-2 Padova

22:30 Us Pergolettese 2-2 USD Virtus Verona

19:30 Foggia 1-1 Juve Stabia

19:30 Nuovo Campobasso 1-3 A.S Andria Bat

19:30 Avellino 1-0 Potenza

19:30 1 Bari 1-1 Paganese

19:30 Feralpisalo 3-2 JuventusU23

19:30 Francavilla 3-1 AC Monopoli

19:30 Triestina 2-0 Lecco

19:30 Vibonese 1-4 Turris Neapolis

19:30 Taranto Sport 2-0 Latina

19:30 Pro Vercelli 1-1 Trento

19:30 AZ Picerno ASD 2-1 Messina 1

19:30 Nuova Monterosi 1-1 Palermo

22:00 Linkopings (nữ) 0-0 Eskilstuna United (nữ)

22:00 Orebro (nữ) 2-0 AIK Solna (nữ)

21:00 FC Rosengard (nữ) 1-1 Kristianstads DFF (nữ)

19:00 Pitea IF (nữ) 1-1 Vittsjo GIK (nữ)

21:00 1 Elva 1-4 Tartu JK Maag Tammeka B 1

17:00 Parnu JK 0-2 FC Nomme United

19:00 PK-35 RY (nữ) 1-2 Jyvaskylan Pallokerho (nữ)

19:00 FC Teutonia 05 2-1 Hamburger SV (Youth)

19:00 Holstein Kiel II 4-4 Eintracht Norderstedt

19:00 Preuben Munster 0-0 Wuppertaler

18:00 VfB Auerbach 3-2 Hertha BSC Berlin Youth

18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-0 Germania Halberstadt

18:00 FSV Union Furstenwalde 1-4 SV Babelsberg 03

23:30 1 Inter Club Escaldes 0-0 Atletic Club D Escaldes

21:00 FC Santa Coloma 1-1 UE Engordany

18:30 1 CE Carroi