Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Stellenbosch FC vs AmaZulu, 22h00 ngày 09/04

Stellenbosch FC
Stellenbosch FC
0
AmaZulu
AmaZulu
1
Kết quả bóng đá South Africa Premier Soccer League

Stellenbosch FC vs AmaZulu


22:00 ngày 09/04/2021

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Stellenbosch FC vs AmaZulu


TLCA
1.11 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
1.78 : 1/2 : 0.38
TL Thắng - Hòa - Bại
5.90 : 1.34 : 4.85
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Stellenbosch FC vs AmaZulu

 32'   Nathan Sinkalayellow_card  
 51'     yellow_cardSibusiso Mabiliso
 71'   Marc van Heerdenyellow_card  
 90'   0-1  goalThabo Qalinge (Assist:Siyethemba Sithebe)

Số liệu thống kê Stellenbosch FC vs AmaZulu

Stellenbosch FC AmaZulu
6
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
1
9
 
Tổng cú sút
 
10
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
6
 
Sút ra ngoài
 
8
21
 
Sút Phạt
 
12
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
12
 
Phạm lỗi
 
15
0
 
Việt vị
 
6
1
 
Cứu thua
 
3
100
 
Pha tấn công
 
118
75
 
Tấn công nguy hiểm
 
87

17:00 Hebei FC 1-1 Wuhan FC

16:05 Melbourne Victory 5-4 Western Sydney

17:30 Caloundra (w) 0-0 Gympie United (w)

18:00 Delta Queens (w) 0-0 Bayelsa Queens FC (W)

16:00 Rivers Angels (w) 4-0 Edo Queens (W)

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 4-1 Redlands United U23

16:47 Broadmeadow Magic (W) 7-0 New Lambton FC (W)

18:001 FK Khimik Novomoskovsk 0-2 FK Ryazan 1

17:00 Strogino Moscow 4-0 SY Sakhalinsk

17:00 Khimki (R) 0-1 Metallurg Lipetsk

16:001 Rodina Moskva 2-2 FC Murom

18:00 Stal Rzeszow 3-3 KP Calisia Kalisz

17:45 Moreton Bay United (w) 3-4 Capalaba (w)

18:00 FC Shakhtyor Karagandy 0-1 Lokomotiv Astana

17:00 FK Kaspyi Aktau 1-0 FK Taraz

18:30 AGMK (w) 1-10 Bunyodkor Tashkent(w)

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-4 Metallurg(w)

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 2-3 Navbahor (w)

18:00 Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sevinch (w)

18:00 Tottenham Hotspur U23 4-1 Liverpool U23

16:30 Manly United 0-1 Sutherland Sharks

16:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-1 Wollongong Wolves

18:00 Beitar Petah Tikva 0-2 Shimshon Bnei Tayibe

17:45 Hapoel Kiryat Ono 5-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv

17:30 Otzma FC Holon 0-1 Ironi Beit Dagan

16:00 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 4-2 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:00 Hapoel Kfar Bara 1-7 Hapoel Hod HaSharon

17:30 Moreland Zebras 4-3 Manningham United Blues

18:30 Maccabi Tamra 0-0 Moadon Sport Tira

18:30 Maccabi Yavne 0-0 Hapoel Azor

17:30 Sport Club Dimona 1-1 Maccabi Herzliya

17:001 Ironi Tiberias 2-1 Hapoel Herzliya

16:40 AS Ashdod 3-2 Hapoel Holon Yaniv

18:00 Phố Hiến 1-0 Sông Lam Nghệ An

18:00 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4-2 Công An Nhân Dân

17:00 SHB Đà Nẵng 1-0 Bà Rịa Vũng Tàu

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 2-1 An Giang

17:00 Cần Thơ 1-1 Becamex Bình Dương

18:00 Darwin Olympics 0-1 Hellenic AC

17:00 FC Minsk Reserves 2-4 Dinamo Minsk Reserves

17:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves

15:00 Dinamo Brest Reserves 3-4 FC Vitebsk Reserves

15:30 Centenary Stormers Reserves 1-0 Brisbane Knights Reserves

17:00 Maccabi Hadera (w) 3-2 Hapoel Petah Tikva (w)

15:00 Rotor Volgograd Youth 1-1 Konopliev Youth 1

14:30 Christchurch United 9-0 Halswell United

17:30 Springvale White Eagles 1-2 Doveton 1

18:00 FC Mariupol U21 3-3 Rukh Vynnyky U21

17:30 Dnipro-1 U21 4-1 FC Mynai U21

17:00 Kolos Kovalivka U21 3-0 FC Vorskla U21

16:00 Lviv U21 2-2 Desna Chernihiv U21

15:50 FK Vozdovac U19 2-0 IMT Novi Beograd U19 1

14:00 St. Albans Shirley FC 2-2 Parklands United

17:45 Centenary Stormers 1-2 Brisbane Knights

15:30 Moreland Zebras U20 2-1 Manningham Utd Blues U20 2

16:30 Launceston City 3-2 Riverside Olympic

17:00 Pontian Eagles 3-3 Brahma Lodge FC 1

17:00 Elizabeth Downs SC 2-2 Para Hills Knlghts SC 1

17:00 BOSA SC 1-5 Modbury Jets

16:45 Peninsula Power 1-0 St George Willawong FC

16:45 Ipswich knights SC 1-1 Southside Eagles

17:30 Oakleigh Cannons 4-1 Eastern Lions SC

17:30 Dandenong City SC 1-1 South Melbourne

17:00 Green Gully Cavaliers 2-2 Melbourne Knights

17:30 AC Carina (w) 3-0 Grange Thistle (w)

17:30 University of Queensland FC Snr (w) 0-2 Kangaroo P Rovers (w)

15:30 Dandenong City U20 0-2 South Melbourne U20

15:20 Oakleigh Cannons U20 3-0 Eastern Lions U20

17:15 Alamein (w) 1-1 Heidelberg United (w)

16:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 Makerere University (W)

13:00 Kampala Queens (w) 2-1 Tooro Queens (W)

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).
Tắt Quảng Cáo [X]