Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w), 16h05 ngày 24/12

Urawa Red Diamonds (w)
Urawa Red Diamonds (w)
1
Albirex Niigata (w)
Albirex Niigata (w)
1
Kết quả bóng đá Cúp Hoàng Hậu Nhật Bản nữ

Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)


16:05 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-1

Diễn biến chính Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)

 13'   Naomotogoal 1-0 
 24'   1-1  goalKamionobe

Số liệu thống kê Urawa Red Diamonds (w) vs Albirex Niigata (w)

Urawa Red Diamonds (w) Albirex Niigata (w)
12
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
7
9
 
Sút trúng cầu môn
 
4
3
 
Sút ra ngoài
 
3
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
113
 
Pha tấn công
 
99
92
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

16:15 Glenorchy Knights FC 0-0 New Town Eagles

15:30 Dnepr Mogilev 5-2 FK Orsha

14:30 Olympia FC Warriors Reserves 4-0 University of Tasmania SC

13:45 Beach City 3-3 South East United FC

16:00 Kawasaki Frontale 3-2 Cerezo Osaka

19:00 Prachuap Khiri Khan 1-3 Port FC

18:301 Bangkok United FC 2-3 Nakhon Ratchasima

18:00 Suphanburi FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Rayong FC 0-3 Ratchaburi FC

18:00 Wari Club 0-0 Nofel Sporting Club

17:00 Bosnia (w) U19 7-0 North Macedonia (w) U19

17:30 Erzurum BB 2-2 Karagumruk

19:00 Las Palmas Atletico 3-3 Recreativo Huelva

18:00 Baleares 0-0 CD Artistico Navalcarnero

19:35 Flamurtari 1-2 Egnatia

18:00 Mwadui FC 0-1 Namungo FC

18:00 Ihefu SC 1-2 Gwambina FC

16:00 Tobol Kostanai 3-3 FC Kairat Almaty 1

18:00 Darica Genclerbirligi 0-1 Kutahyaspor

18:00 Karsiyaka 3-3 Catalca Spor

18:00 Nevsehirspor Genclik 0-1 Dai Lin Jissbon

18:00 Celspor 2-1 Yalovaspor 1

18:00 Yesilyurt Belediyespor 1-3 Ofspor 1

18:00 Yimpas Yozgatspor 0-4 Erzin Belediyespor

18:001 Kizilcabolukspor 0-1 Diyarbakirspor

18:00 Yomraspor 2-0 Fethiyespor

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Utkoi

18:00 Tepecik Bld 4-1 Ceyhanspor

18:00 Fatsa Belediyespor 1-0 EdirnesporGenclik

18:00 Tekirdagspor 1-1 Mardin BB

18:00 Nazillispor 1-1 Halide Edip Adivarspor

18:00 Karaman Belediyespor 1-1 Kahta 02 Spor

18:00 Erbaaspor S 3-1 Ispartaspor

18:001 Batman Petrolspor 1-1 Cizrespor 1

18:001 Yeni Altindag BS 3-1 Golcukspor

18:001 Cankaya FK 1-0 Kemerspor 2003

18:00 Somaspor 3-0 Arhavispor

18:00 1877 Alemdagspor 2-1 Manisaspor

18:00 Sile Yildizspor 3-1 Elazig Belediyespor

17:00 Sanger 3-0 Tokatspor

17:00 Osmaniyespor 2-0 Erokspor

17:00 Bukaspor 3-0 Payasspor

17:00 Botev Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia

19:00 Skenderbeu Korca 0-1 Kastrioti Kruje

19:00 KF Tirana 2-0 KS Bylis

19:00 Apolonia Fier 1-1 Partizani Tirana

19:151 Kakamega Homeboyz 1-2 Gor Mahia

19:00 Nairobi Stima 1-3 Modern Coast

19:00 Diagoras 1-0 Ierapetra

18:30 Doxa Dramas 0-1 Kissamikos

12:10 Honiara City FC 3-1 Southern United Honiara

16:30 FC Bengaluru United 1-2 Kickstart FC

16:45 Khumaltar Youth Club 3-0 Boys Union Club

13:30 Naya Basti Yuwa Club 1-1 Tushal Youth Club

19:00 Standard Sumgayit 0-0 Zira FK

18:00 Spartak Moscow Youth 1-1 Rotor Volgograd Youth 1

18:00 FK Krasnodar Youth 2-1 PFC Sochi Youth

18:00 FK Rostov Youth 1-1 Arsenal Tula Youth

17:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Dinamo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 1-0 Lokomotiv Moscow Youth

16:002 Zenit St.Petersburg Youth 2-4 CSKA Moscow (R) 1

16:00 Konopliev Youth 2-1 Rubin Kazan (R)

19:30 Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth)

19:30 ECU Joondalup 1-0 Cockburn City

19:30 Bayswater City 4-0 Armadale SC

17:30 Rocking ham City 3-4 Willip

17:30 Balcatta FC 1-5 Perth SC

17:30 Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C.

19:00 Jrmana 1-2 Al-Majd Damascus

19:00 Al-Yaqdhah 1-0 Al-Mkhram

19:001 Defensores de Forres 1-2 Zorya

18:001 Nkwazi 0-2 Zanaco

15:00 Pursath 2-3 Pailin

15:00 Takeo 0-1 Kampong Speu

19:00 Ranong FC 2-1 Navy FC

19:00 Udon Thani 1-1 Khonkaen United

19:001 Customs Department FC 2-0 Ayutthaya United

19:00 Khonkaen FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Chainat FC 7-1 Samut Sakhon

18:00 JL Chiangmai United FC 2-2 Phrae United FC

18:00 Nakhon Pathom FC 2-2 Lampang FC

18:00 Sisaket FC 2-2 Kasetsart FC

17:00 Nong Bua Lamphu 4-1 Chiangmai FC 1

16:00 FC Ufa 3-0 Ural Sverdlovsk Oblast

14:05 KYVO 4-3 FC Lamjao

17:00 Kashima Antlers 3-0 Sagan Tosu

17:00 Hiroshima Sanfrecce 0-0 Shimizu S-Pulse

16:00 Yokohama Marinos 1-0 Vegalta Sendai

16:00 Kashiwa Reysol 0-1 Yokohama FC

16:00 FC Tokyo 1-0 Tokushima Vortis

16:00 Avispa Fukuoka 2-3 Consadole Sapporo

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).