Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Wadi Degla SC vs Smouha SC, 00h30 ngày 25/12

Wadi Degla SC
Wadi Degla SC
1
Smouha SC
Smouha SC
2
Kết quả bóng đá VĐQG Ai Cập

Wadi Degla SC vs Smouha SC


00:30 ngày 25/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 3
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1-1

Diễn biến chính Wadi Degla SC vs Smouha SC

 2'   Jakobsengoal 1-0 
 11'   1-1  goalHassan
 45'     yellow_cardAbdelmotaleb M.
 45'   Magdy A.yellow_card  
 67'     yellow_cardHassan H.
 81'   1-2  goalKabou
 86'     yellow_cardGamal A.

Số liệu thống kê Wadi Degla SC vs Smouha SC

Wadi Degla SC Smouha SC
4
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
3
8
 
Tổng cú sút
 
7
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
4
 
Sút ra ngoài
 
4
59%
 
Kiểm soát bóng
 
41%
65%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
35%
64
 
Pha tấn công
 
74
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

03:00 Monchengladbach 0-2 Manchester City

03:001 Atalanta 0-1 Real Madrid

00:00 Tottenham Hotspur 4-0 Wolfsberger AC

01:00 Barcelona 3-0 Elche

01:00 Nimes 1-0 Lorient

01:001 Pomezania Malbork FC 4-0 Zatoka Braniewo

00:00 Concordia Elblag 1-3 Wikielec

22:00 Chelyabinsk 1-0 Dinamo Minsk

21:00 IK Sirius FK 2-6 Djurgardens

20:00 FK Males 0-2 Kamenica-Sasa

19:00 Dinamo Minsk Reserves 1-3 FK Isloch Minsk

19:00 FC Gomel 3-1 Arsenal Dzyarzhynsk

19:00 Beroe Stara Zagora 3-0 Septemvri Sofia

18:15 Viljandi Tulevik 2-0 Vaprus Parnu

18:00 Chelyabinsk 1-0 Sokol

18:00 Tunari 0-1 CSM Focsani

17:45 FK Kuban Kholding 2-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny

15:00 Energetik-BGU Minsk 2-2 Slutsksakhar Slutsk

14:30 Metro 1-6 South Hobart Reserves

14:00 Clarence Zebras Reserves 1-5 Taroona

19:00 Buriram United 1-0 Chiangrai United

18:30 Prachuap Khiri Khan 1-1 Ratchaburi FC

18:00 Nakhon Ratchasima 0-0 Samut Prakan City

18:00 BEC Tero Sasana 2-0 Sukhothai

15:05 Melbourne Victory 2-0 Wellington Phoenix

22:00 Ibom Angels (W) 0-1 Nasarawa Amazons (W)

20:00 Swadhinata KS 1-0 Fortis FC

18:00 Uttara FC 0-0 Fakirapool Young Mens Club

02:152 CD Caterpillar Motor 0-1 Maracaneiros

00:00 CD Olaya Herrera 2-1 Monserrate

21:45 Nacional de Electricos 3-0 Alianza Sur FC

19:45 CD Centenario Colombia 0-2 Nottingham Colombia

20:00 Eagle Stars 0-2 Kagera Sugar

04:00 Guatemala 1-0 Nicaragua

04:00 Ecuador (w) 2-2 Bolivia (w)

00:30 Netherland (w) 2-1 Germany (w)

16:00 Serbia (w) U17 3-0 Bosnia (w) U17

02:45 Preston North End 0-0 Queens Park Rangers (QPR)

02:45 Bournemouth AFC 1-2 Cardiff City

02:45 Blackburn Rovers 2-3 Watford

02:00 Brentford 3-0 Sheffield Wednesday

02:00 Barnsley 2-0 Stoke City

02:00 Swansea City 1-0 Coventry City

00:45 Groningen 0-0 Feyenoord

22:301 Willem II 1-1 ADO Den Haag 1

01:00 Saint Mirren 0-0 Motherwell

00:15 Vaduz 1-1 Luzern

23:30 NK Publikum Celje 2-3 ASK Bravo Publikum

21:301 NK Olimpija Ljubljana 0-0 Domzale

19:30 Tabor Sezana 0-4 Maribor

01:00 Forest Green Rovers 1-3 Southend United

00:30 Walsall 0-1 Newport County

01:00 Dynamo Dresden 1-1 Bayern Munchen (Youth)

22:59 Akhisar Bld.Geng 0-1 Istanbulspor

20:00 Samsunspor 6-1 Eskisehirspor

17:30 Adanaspor 0-4 Giresunspor

22:591 CD Guijuelo 0-1 Zamora CF

22:59 Racing de Ferrol 2-0 Celta vigo b

22:00 Numancia 0-2 Cultural Leonesa

20:00 Thoi Lakatamias 0-2 Agia Napa

20:00 Othellos Athienou 2-2 Onisilos Sotiras

20:00 Omonia Aradippou 2-2 Asil Lysi

20:00 Kouris Erimi 3-1 Digenis Morphou

20:00 Aris Limassol 1-0 Dignis Yepsonas

20:00 Alki Oroklini 1-2 PAEEK

20:00 Ahironas Liopetriou 6-2 Akritas Chloraka

20:00 Omonia Psevda 1-1 AE Zakakiou

20:00 Xylotympou 2-1 Anagennisi FC Deryneia

04:00 Intel Paja 4-0 Club Canoneros Marina

00:00 Ciervos FC 1-4 CD Cruz Azul Hidalgo

22:15 AEL Larisa 0-1 Lamia

17:00 Turan Tovuz 1-1 Qaradag Lokbatan

19:00 Fasil Kenema 1-1 Sebeta City

14:00 Hadiya Hossana 1-0 Jimma Aba Jifar

23:15 Steve Biko 1-2 Bombada FC

22:59 SK East BI 0-2 PSV Wellingara 1

22:59 Latrikunda Utd 0-1 2nd Infantry Battalion Gambia

20:10 Mbao FC 2-3 Ruvu Shooting

22:00 Dynamique Djougou 2-1 Takunnin FC

22:00 UPI-ONM FC 0-3 Requins de lAtlantique FC

17:00 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Bayburt Ozel Idare

17:00 Sancaktepe Belediye Spor 0-1 Gumushanespor

17:00 Anadolu Selcukluspor 1-3 Pendikspor

17:00 Nigde Belediyespor 0-0 Corum Belediyespor

17:00 Turgutluspor 1-1 Serik Belediyespor

17:001 Kahramanmarasspor 1-2 Hacettepe SK

17:00 Inegolspor 2-2 Kocaelispor

17:00 Hekimoglu Trabzon 6-2 S.Urfaspor

17:00 Ergene Velimese 0-2 Manisa BB Spor

17:00 Ankarademirspor 1-0 Sariyer

17:00 Amedspor 2-0 Zonguldak

17:00 Tarsus Idman Yurdu 2-1 Kirsehir Koyhizmetleri

17:00 Pazarspor 2-3 Sakaryaspor

17:00 Kirklarelispor 1-2 Bodrumspor

17:00 Kastamonuspor 2-0 Elazigspor

17:00 Kardemir Karabukspor 1-2 Sivas Dort Eylul Belediyespor

17:00 Erzincanspor 2-0 Usakspor 1

17:00 Eyupspor 4-0 Mamak FK

16:001 Belediye Vanspor 1-2 Bursa Niluferspor AS

01:45 Tiradentes/PI 0-1 4 de Julho

19:30 Aswan 3-1 Suhag

03:30 Beira Mar 1-1 Agueda

01:00 Esp. Lagos 1-2 Louletano

22:59 Belenenses B 0-0 Sporting CP B

22:00 Lusitanos 0-0 Lusitania

18:00 Uniao Almeirim 0-4 UD Santarem

18:00 Maritimo B 1-2 Pedras Rubras

04:00 Aguilas Doradas 1-2 La Equidad

02:00 America de Cali 0-0 Envigado FC

22:00 Napoli(U19) 0-2 Pescara U20

20:00 Cosenza Calcio Youth 2-0 Benevento (Youth)

19:00 Mathare United 1-1 Wazito FC

19:00 Weston Shitima 0-2 Nairobi Star City

19:00 Sofapaka FC 2-2 KCB SC

19:00 AFC Leopards 1-0 Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Kericho 1-1 Kakamega Homeboyz 1

22:00 Racing Club de Brazzaville 0-1 AS Otoho

20:00 CARA Brazzaville 0-0 Inter club

01:00 Legon Cities FC 2-0 Elmina Sharks

22:00 Liberty Professionals 0-1 Accra Hearts of Oak

22:00 Ebusua Dwarfs 1-0 King Faisal

22:00 WAFA 3-1 Karela United FC

22:00 Medeama SC 2-0 Techiman City

22:00 Aduana Stars 2-1 Inter Allies

22:00 Warri Wolves FC 1-0 Rivers United

22:00 Plateau United 3-0 Jigawa Golden Stars

22:00 Nasarawa United 3-0 Ifeanyi Ubah

22:00 Kwara United 1-1 Abia Warriors 1

22:00 Kano Pillars 1-0 Sunshine Stars FC

22:00 Enyimba 1-1 Akwa United

22:001 Wikki Tourist 2-1 Enugu Rangers International

23:30 Maccabi Herzliya 1-2 FC Ironi Or Yehuda

18:00 MS Tseirey Taybe 1-1 Hapoel Bnei Arrara Ara

22:59 Sally Tas 2-0 RC Bobo Dioulasso

17:00 Noravank 2-1 FC West Armenia

04:00 Canada (w) 0-2 Brazil (w)

01:30 US Mondorf-les-Bains 2-2 Victoria Rosport

01:30 Racing Beirut 1-2 F91 Dudelange

01:30 Etzella Ettelbruck 0-0 Swift Hesperange

01:30 Jeunesse Esch 1-0 Hamm RM Benfica FC

01:30 Rodange 91 0-2 Progres Niedercorn

01:30 UNA Strassen 2-0 FC Wiltz 71

01:30 Hostert 3-3 Fola Esch

01:30 Red Boys Differdange 2-2 CS Petange

02:301 Tenerife B 0-1 Atletico Tacoronte 1

02:30 CD Vera 1-0 UD Ibarra

02:30 CD Santa Ursula 0-3 CD Buzanada

02:00 CD Bullense 1-2 Murcia B

02:00 Mostoles 1-0 Mostoles CF

02:00 Paiosaco 1-2 SD Festra

02:00 CF Trival Valderas 0-0 Parla Escuela

02:00 Atletico Pinto 3-1 CD El Alamo

02:00 SAD Villaverde San Andres 2-0 RCD Carabanchel

01:30 Bergantinos CF 0-0 CD As Pontes

01:30 CD Binefar 2-1 CD Carinena

01:301 Santurtzi CD 1-0 SD San Ignacio 1

01:30 CD Huetor Vega 0-1 Real Jaen CF

01:30 Caudal 1-0 Real Aviles

01:301 CD Valdefierro 1-1 Real Zaragoza B

01:30 Deportivo La Coruna B 0-0 Silva SD

01:00 Torrent C.F 0-0 Vilamarxant CF

01:00 Club Deportivo Sarinena 4-1 Villanueva

00:00 Silla CF 1-1 Atletico Saguntino

00:00 Colegios Diocesanos 2-1 Real Burgos

00:00 Acero 1-1 UD Paterna

00:00 Almazan 2-1 Real Avila CF

00:00 CD Cristo Atletico 3-1 Salamanca B

00:00 Recambios Colon CD 0-0 UD Alzira

00:00 Teruel 0-1 CA Monzon

23:00 CD Atletico Paso 4-1 Atletico Union Guimar

22:59 Tuoer De Cilliers 1-2 CD La Virgen Del Camino

22:59 La Roda CF 0-2 CS Puertollano

22:30 CD Mirandes B 2-0 G. Segoviana

22:30 UCAM Murcia CF B 5-2 EDMF Churra 1

22:30 San Rafael 1-3 Formentera

12:00 Real Kakamora 6-2 Malaita Kingz 1

17:00 Income Tax SC 0-2 ADE FC

15:00 Deccan Rovers FC 3-0 Bangalore Dream United FC

16:451 Shree Kumari Club 4-1 Shree Bhagwati Club

13:30 Bansbari Club 3-1 Tushal Youth Club

04:00 C.D. Real de Minas 1-4 Platense

02:00 Remo Belem (PA) 2-1 Brasiliense 1

02:30 Sao Raimundo AM 1-0 Fast Clube AM

22:59 JK Welco Elekter 0-5 Tabasalu Charma

18:00 Strogino Youth 4-0 FK Ural Youth 1

17:00 PFC Sochi Youth 1-1 FK Rostov Youth

17:00 Dinamo Moscow Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

20:30 AIFF XI 1-5 Trau FC

15:30 Churchill Brothers 1-0 Neroca

22:00 Supersport United 1-1 Orlando Pirates

20:00 TS Galaxy 1-0 Bloemfontein Celtic

19:30 El Hammam 1-1 Dekernes

19:301 El Sekka El Hadid 1-2 Kokakola Cairo

19:30 El Mansoura 0-1 Haras El Hedoud

22:15 Al Wakra Reserves 3-1 Al Sailiya U23

22:15 Al-Khor SC U23 0-2 Al Gharafa U23 1

22:15 Al Duhail U23 2-1 Al-Kharitiyath SC U23

21:00 Al Zawraa 1-0 Al Shorta

19:00 Naft Al Junoob 1-1 Al Talaba

18:00 Al-Hudod 1-1 AL Minaa

17:00 Arbil 2-2 Baghdad

02:00 Dorense SE 0-0 Itabaiana(SE)

01:15 CS Maruinense 1-1 CS Sergipe

01:30 St Joseph's FC 1-4 Europa FC

20:00 Al-Hilal Omdurman 0-0 TP Mazembe Englebert 1

18:001 Eastern A.A Football Team 1-0 Kitchee

20:30 Paganese 0-0 Catania 1

18:30 Olbia 5-0 Pro Sesto

01:301 Rot-Weiss Oberhausen 1-0 SV Straelen

01:30 Bonner 1-2 Wiedenbruck

00:00 SG Sonnenhof Grossaspach 0-2 Rot-Weiss Koblenz

00:00 Wuppertaler 1-0 Alemannia Aachen

21:30 FC Giessen 0-2 SV Elversberg

20:00 TSV Steinbach 3-3 Vfr Aalen

19:30 Zimbru Chisinau 0-4 Sheriff Tiraspol

17:30 Speranta Nisporeni 0-4 Dinamo-Auto

00:00 Robur Siena S.S.D. 1-0 Scandicci

21:00 Chieri 1-2 Sestri Levante

20:55 FB Brindisi 1912 0-1 Real Agro Aversa 2

20:30 UC Sinalunghese 1-2 AS Ostia Mare 1

20:30 ASD Sporting Trestina 5-0 ASD Cannara

20:301 Derthona 1-2 US Folgore Caratese

20:30 ASD Muravera 2-0 USD Latte Dolce

20:30 Tritium 2-2 Ponte San Pietro

20:30 ASD San Giorgio-Sedico 3-0 Cjarlins Muzane

20:30 Nocerina 0-0 FC Savoia 1908

20:301 Cittanovese 2-2 Rende

20:30 ASD Manzanese 2-0 Virtus Bolzano

20:30 Seregno 1-3 Virtus Ciserano Bergamo

20:30 A.C. Crema 1908 3-1 Vis Nova Giussano

20:301 Montebelluna 1-3 ACD Campodarsego

20:30 ASD Caldiero Terme 0-1 US Adriese

20:301 San Donato Tavarnelle 2-2 Montespaccato

20:30 SSD Marignanese 1-1 ASD Seravezza Calcio

20:30 Carbonia 2-1 ASD Lanusei 1

20:301 ASD Brusaporto 2-4 Nibionnoggiono

20:30 US Pianese 3-1 ASD Flaminia Civita Castellana 1

20:30 Rotonda 0-0 Santa Maria

20:30 AS Sorrento Calcio 0-4 Citta di Fasano

20:30 Luparense FC 1-0 ASD Cartigliano

20:30 Clodiense 0-0 Delta Porto Tolle

20:30 Caravaggio 2-2 Sona

20:30 Aprilia 1-1 Castelfidardo

20:30 Union Feltre Asd 1-2 GSD Ambrosiana

20:30 Roccella 1-2 ASD Licata

20:30 Lentigione 1-0 Correggese Calcio

20:30 USD Pont Donnaz 4-0 SC Caronnese

20:30 Trento 2-0 AC Este

20:30 Rieti 0-0 San Nicolo Notaresco

20:301 TSV Klausdorf 1-2 Arconatese

20:30 Gozzano 3-1 Legnano

20:30 Belluno 0-1 Azy based nano Bo

20:30 Giulianova 1-1 Vastese

20:301 AZ Picerno ASD 0-1 Nardo

20:30 Audace Cerignola 0-0 A.S Andria Bat

20:30 ACSD Saluzzo 1-0 As Casale Calcio

20:30 Bagnolese 0-1 Aglianese

20:301 AC Mestre 2-4 APDC Chions

20:30 Villa d'Alme Valbrembana 2-3 USD Casatese

20:30 Borgosesia 1-2 FC Vado

20:30 Trastevere Calcio 2-0 Sangiovannese

20:30 A.S.D. Bra 3-0 Fossano Calcio

20:30 A.S. Varese 0-1 ASD Imperia

20:30 Real Forte Querceta 0-1 Ghivizzano

20:30 Forli 0-1 Rimini

20:30 ASD Sasso Marconi 1-0 SCD Progresso Calcio

20:30 USD Castellanzese 2-1 Sanremese

20:30 Prato 3-1 US Corticella

20:30 Foligno Calcio 1-2 Tiferno Lerchi

20:30 ASD Pro Livorno 0-1 US Fiorenzuola

20:30 US Breno 1-1 ASD Fanfulla

02:00 SE Picos 0-1 River PI

23:30 Ferencvarosi TC 1-2 Fehervar Videoton

22:59 Szombathelyi Haladas 0-1 Varda SE

22:00 Videoton Puskas Akademia 1-2 Ujpesti

22:001 Debrecin VSC 1-1 Bodajk FC Siofok

20:00 ZalaegerzsegTE 1-1 Budapest Honved 2

19:00 Tallya 1-4 MTK Hungaria

19:00 Paksi SE Honlapja 2-4 Dafuji cloth MTE

02:45 SP Cosmos 1-1 SP Domagnano

02:30 CF Juventud Laguna U19 0-2 CD Sobradillo U19

01:00 Ural CF U19 3-0 ED Val Minor Nigran U19

01:00 Santutxu U19 0-4 Arenas Club de Getxo U19

00:00 UDC Txantrea U19 3-1 CD Pamplona U19

00:00 Leganes U19 1-2 Valladolid U19

00:00 Union Adarve U19 1-1 UD La Cruz Villanovense U19

00:00 Pabellon Ourense CF 0-5 Celta Vigo U19

00:00 CD 26 de Febrero U19 0-3 San Felix CF U19

22:59 SD San Jose U19 2-3 Mensajero U19

22:59 Alcorcon U19 1-0 UD Santa Marta U19

22:30 Sabadell U19 2-1 Gimnastic Tarragona U19

22:301 Kelme CF U19 0-1 UCAM Murcia U19

22:00 Real Madrid U19 2-1 Badazous U19

20:30 Al-Wehda(LBY) 1-0 Al-Madina

20:30 Al Athad 1-2 Al ittihad(LBY)

20:00 Ngom Egdabya 0-1 Al Akhdar

20:00 Al-Tahaddi 3-1 Al Sadaqa FC

22:00 Tescoma Zlin 2-1 Mlada Boleslav

20:001 Baumit Jablonec 0-3 Synot Slovacko

01:30 Hibernians FC 3-0 Zejtun Corinthians

21:30 Desportivo Huila 0-1 Sagrada Esperanca

21:00 Cuando Cubango 0-1 Bravos do Maquis

19:00 Ommal Hama 2-1 Afrin SC

19:00 Musfat Banyas 2-2 Al Tadamon Latakia 1

19:00 Moadameet Al-Sham 1-2 Al-Mohafza

19:003 Al Neddal 1-2 Al-Nabek 1

19:00 Al-Arabi 1-0 Al-Dumair FC 1

23:30 Italy (w) 12-0 Israel (w)

02:30 St Georges 1-0 Swieqi United

22:59 Shabab Alsamu 1-2 Tubas

20:00 Wadi Al Nes 0-2 Markz Balata

20:00 Hilal AL Quds 2-2 Shabab Al-Amaari

23:30 APOEL Nicosia 1-1 Omonia Nicosia FC

21:00 Karmiotissa Polemidion 1-2 Anorthosis Famagusta FC

21:00 Odisha FC 1-6 Mumbai City

15:00 Preah Sihanouk 0-2 Koh Kong

15:00 Kampong Cham FC 6-0 Kandal

15:00 Takeo 0-3 Phnom Penh Galaxy FC

01:00 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Beitar Jerusalem

00:15 Bnei Yehuda Tel Aviv 1-0 Hapoel Kiryat Shmona

23:30 Grasshopper 2-0 Lausanne Sports

17:00 Shirak 0-0 FK Van

17:00 Lori Vanadzor 0-1 Alashkert 1

02:00 Madrid CFF II (w) 1-2 Atletico Madrid B (w)

00:30 Fundacion Albacete (w) 3-1 CF Joventut Almassora (w)

19:00 Chainat FC 3-1 Chiangmai FC

19:00 Nakhon Pathom FC 0-0 Phrae United FC

19:00 Ranong FC 3-2 Udon Thani

19:00 Khonkaen FC 1-0 Lampang FC

18:00 JL Chiangmai United FC 1-0 Uthai Thani Forest 1

18:00 Nong Bua Lamphu 5-1 Samut Sakhon

18:00 Navy FC 1-0 Kasetsart FC

18:00 Customs Department FC 0-3 Khonkaen United

17:00 Ayutthaya United 2-1 Sisaket FC

22:59 Al-Jalil 1-0 AL Salt

20:00 Shabab AlOrdon 1-3 Al-Jazeera

02:00 Novo MS 0-5 Dourados

01:30 Americano Bacabal 0-4 Pinheiro AC

01:00 Cariri 4-1 Tiangua

20:00 Doxa Dramas 1-0 Ergotelis

15:45 NESU FC 2-2 LYGSEDA FC

13:45 WAFA Wangoi 2-0 KYVO

17:00 Saif Sporting Club 2-1 Uttar Baridhara SC

16:00 Bashundhara Kings 4-0 Sheikh Russel KC

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 0-2 Novali Futsal

19:00 Norilsky Nickel Futsal 7-3 MFK Torpedo Futsal

02:00 Juazeirense 2-1 Fluminense de Feira BA

02:00 EC Jacuipense 0-0 United Nations Club

02:00 Alagoinhas Atletico BA 1-2 Vitoria BA

00:00 Al-Ttadamon(KUW) 2-1 Burgan SC

00:00 Al Gela 0-0 Al-Salibikhaet

19:00 Gjilani 1-1 KF Ballkani

19:00 KF Trepca 89 1-0 KF Llapi

19:00 Prishtina 2-0 KF Drita Gjilan 1

22:59 HNK Sibenik 0-2 FC Astra Giurgiu

01:30 Potiguar RN 0-2 Santa Cruz RN

20:00 defense forces 2-0 Mbarara City

20:00 Uganda Police FC 3-1 Onduparaka FC

20:00 Airtel Kitara FC 2-3 URA Kampala

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).