Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả trận Yesilyurt Belediyespor vs Kizilcabolukspor, 17h00 ngày 24/12

Yesilyurt Belediyespor
Yesilyurt Belediyespor
1
Kizilcabolukspor
Kizilcabolukspor
0
Kết quả bóng đá Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B

Yesilyurt Belediyespor vs Kizilcabolukspor


17:00 ngày 24/12/2020

Kêt thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0-0

Diễn biến chính Yesilyurt Belediyespor vs Kizilcabolukspor

 56'   Gemicigoal 1-0 

03:00 AC Milan 1-1 Crvena Zvezda 1

03:00 AS Roma 3-1 Sporting Braga

03:00 Manchester United 0-0 Real Sociedad

03:00 PSV Eindhoven 2-1 Olympiakos Piraeus

03:00 Bayer Leverkusen 0-2 Young Boys

03:00 Dinamo Zagreb 1-0 FC Krasnodar

03:00 Leicester City 0-2 Slavia Praha

03:00 Club Brugge 0-1 Dynamo Kyiv

00:55 Arsenal 3-2 Benfica

00:55 Glasgow Rangers 5-2 Royal Antwerp

00:55 TSG Hoffenheim 0-2 Molde

00:55 FC Shakhtar Donetsk 1-0 Maccabi Tel Aviv

00:55 AFC Ajax 2-1 Lille

00:55 Napoli 2-1 Granada CF

00:55 Villarreal 2-1 Red Bull Salzburg

03:001 Academia Puerto Cabello 1-2 CD Hermanos Colmenares 1

03:00 Academia Rey 0-1 Portuguesa FC

00:30 HIK 2-1 Hillerod Fodbold

21:00 FC Essentuki 1-4 Salyut-Energia Belgorod

20:00 Dinamo Brest 3-3 Neman Grodno

20:00 Zvezda Perm 0-2 FK Zenit Izhevsk

15:30 Rydalmere Lions FC 2-3 St George Saints

15:30 Sibir-M Novosibirsk 2-4 Chernomorets Novorossiysk

19:00 Bangkok United FC 5-1 Chonburi Shark FC

18:30 Rayong FC 0-1 Bangkok Glass

02:00 Burkina Faso U20 0-0 Uganda U20

22:59 Cameroon U20 0-0 Ghana U20

18:00 Serbia U19 2-1 Bosnia U19

23:15 FC Koper 1-0 NK Mura 05

21:001 ND Gorica 0-0 NK Aluminij

23:15 Al-Wasl 2-2 Al Wehda(UAE) 1

20:30 Ahli Al-Fujirah 0-3 Ittihad Kalba

20:30 Al-Dhafra 2-1 Al Ain

01:00 Esbjerg 1-2 Silkeborg

22:59 Bursaspor 0-1 Menemen Belediye Spor

20:00 Osmanlispor FC 0-0 Tuzlaspor

17:30 Boluspor 0-0 Balikesirspor

18:00 Rio Ave U23 0-4 Benfica U23

00:30 Pyramids FC 1-1 El Gounah

22:00 Al-Ittihad Alexandria 2-1 Wadi Degla SC

19:30 El Entag Al Harby 0-0 Enppi

14:00 Dire Dawa 0-0 Awassa Kenema

23:15 Falcons FC 2-0 Red Hawks FC

22:59 Gunjur United 3-2 Team Rhino FC

22:59 Young Africans FC 0-3 Samger FC

22:00 Soleil FC 2-2 ASPAC Cotonou

22:00 Agbozume Weavers FC 0-1 Vision FC

17:00 Tokatspor 1-1 Agri 1970 Spor

17:001 Sultanbeyli 1-0 Silivrispor

17:00 Payasspor 2-0 Fatsa Belediyespor

17:00 Elazig Belediyespor 1-1 Celspor

17:00 Modafen Spor 3-0 Turk Metal Kirikkale 1

17:00 Ofspor 0-0 Kizilcabolukspor

17:001 Cizrespor 1-0 Karsiyaka

17:00 Kestel 1-1 Karaman Belediyesi Spor

17:00 Manisaspor 0-1 Bukaspor

17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-1 Adiyamanspor

17:00 Mardin BB 1-1 Yimpas Yozgatspor

17:00 Kemerspor 2003 1-3 Yesilyurt Belediyespor

17:001 Duzcespor 0-1 Bayrampasa

17:00 Kutahyaspor 2-1 Nazillispor

17:00 EdirnesporGenclik 0-0 Cankaya FK

17:00 Bergama Belediyespor 2-2 Muglaspor

17:00 Kahta 02 Spor 2-2 Tekirdagspor

17:00 Diyarbakirspor 1-0 Nevsehirspor Genclik 1

17:00 Aksarayspor 0-0 Kozan BLD.SPOR

17:00 Halide Edip Adivarspor 0-0 Sanger

17:00 Yeni Orduspor 4-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

17:00 Fethiyespor 1-1 Tepecik Bld

17:00 Erzin Belediyespor 0-0 Darica Genclerbirligi

17:00 Ceyhanspor 1-1 Karaman Belediyespor

17:00 Catalca Spor 0-2 Somaspor

17:00 Arhavispor 0-0 Carsambaspor

17:001 Yalovaspor 0-0 Batman Petrolspor

17:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Artvin Hopaspor

17:001 Ispartaspor 1-1 Osmaniyespor

17:001 Utkoi 4-1 1877 Alemdagspor

17:00 Golcukspor 0-1 Sile Yildizspor

17:00 Erokspor 2-0 Yeni Altindag BS

20:001 Bujumbura City 0-1 Rukinzo FC 1

02:00 Deportiva Once Caldas 0-1 Deportivo Pasto

22:00 JS Talangai 2-0 Vita Club de Mokanda

20:00 Etoile du Congo 3-0 FC Nathalys

22:00 Ghana Dream FC 4-1 Ashanti Gold

22:00 Katsina United 0-0 MFM FC

22:00 Heartland FC 2-1 Akwa Starlets 1

22:00 Adamawa United 1-0 Lobi Stars

22:00 Gloria Buzau 0-0 Rapid Bucuresti

03:00 HK Kopavogur (w) 4-2 Grotta (w)

02:00 Vikingur Reykjavik (w) 2-2 Afturelding (w)

22:00 LASK Crvena Zvezda (w) 2-0 Vojvodina (w)

02:45 RCP Valverdeno 3-2 Olivenza FC

02:15 UE Vilassar de Mar 0-1 EC Granollers

02:00 ED Moratalaz 0-0 Rayo Vallecano B 1

02:00 UE Sants 1-0 Grama

02:00 CD Calamonte 1-1 Moralo CP 1

00:30 AD Sabinanigo 1-1 Epila CF

21:00 Namungo FC 1-3 Primeiro de Agosto

17:35 Perth Glory (w) 2-6 Sydney FC (w)

15:05 WS Wanderers (w) 1-0 Melbourne City (w)

16:45 Jhamsikhel Youth Club 0-4 Boys Union Club

13:301 Ranipokhari Corner Team 4-2 Naya Basti Yuwa Club

02:30 Manaus (AM) 2-0 Penarol AM

20:00 Stade tunisien 0-0 U.S.Monastir

21:30 Qarabag 1-0 Sabail

20:30 Sabah FK Baku 1-1 Keshla FK

19:00 Zira FK 1-0 FC Neftci Baku

18:00 FK Gilan Gabala 1-0 Standard Sumgayit

19:30 Pharco 6-1 Biyala SC

23:15 Al-Arabi Doha (R) 0-1 Qatar SC Doha U23

20:45 Umm Salal U23 0-3 Al Sadd SC U23

20:10 Al-Tai 1-3 Al-adalh

19:50 Al-Kawkab 2-1 Al Bukayriyah

19:40 Al-Nojoom 2-1 Al-Jabalain

01:30 Grazies Union 0-3 FC Lincoln

03:10 CA Huracan 1-1 Estudiantes de San Luis

17:30 FC Sfintul Gheorghe 1-3 FC Milsami

23:45 Ahli Marawi 0-0 Al Ahly Shendi

17:00 FC Pyunik 0-0 Urartu 1

02:00 EC Flamengo PI 1-2 Parnahyba PI

18:00 Desna Chernihiv U21 1-2 Inhulets Petrove U21

03:00 Concordia AC 0-2 Chapecoense SC

02:00 Metropolitano SC 0-0 Figueirense

02:00 EC Prospera 0-1 Joinville SC

00:00 Mostoles U19 0-0 Trival Valderas U19

22:15 Al Shamal 0-0 Al Bidda SC

20:00 Romorantin 2-0 Mtsapere

22:59 Al Birah 1-1 Ahli Al Khalil

20:00 Jabal Al Mukaber 4-3 Shabab Althahrea

21:00 Jamshedpur FC 3-2 Bengaluru

18:00 Ararat Yerevan 1-0 FC Avan Academy

00:30 Paruro five foot 1-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal

22:30 Breidablik 2-0 IBV Vestmannaeyjar

18:30 Sokol Markovo U19 2-0 Beroe U19

17:00 Brothers Union 1-3 Sheikh Jamal

16:00 Arambagh KS 1-2 Bangladesh Police Club

01:30 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 IRT Itihad de Tanger

23:30 MFK CPRF Futsal 4-2 Dynamo Samarra Futsal

22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 0-4 MFK Tyumen Futsal

22:59 Ukhta Tyumen Futsal 2-4 Novali Futsal

01:15 Athletic Club de Murcia (W) 1-0 Aspe (w)

00:15 Murcia Feminas (w) 4-2 Levante C (W)

19:001 KF Feronikeli 1-3 KF Drenica Skenderaj

19:00 KF Besa Pec 0-3 KF Arberia

17:30 Navad Urmia 0-1 Pars Jonoubi Jam

17:30 Mes krman 0-0 Chooka Talesh 1

17:302 Malavan 3-1 Khouneh Be Khouneh

17:30 Oxin Alborz 0-1 Mes Novin Kerman

17:30 Esteghlal Molasani 1-0 Baderan Tehran FC

01:00 Palmeira RN 1-0 ASSU RN

01:00 America FC Natal RN 2-1 CE Forca e Luz RN

Keobongda123.com cập nhật kết quả bóng đá hôm nay, tỷ số trực tuyến của tất cả các trận đấu nhanh và CHÍNH XÁC nhất. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi đã tối ưu cho độc giả những tính năng cho page kết quả tuyệt vời, với các thông tin đầy đủ như thống kê lịch sử đối đầu, tỷ số hiệp 1, H2, tỷ số cả trận, thẻ đỏ, tình huống và diễn biến trận đấu đang diễn ra. Xem kết quả Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga, Cúp C1 Châu Âu, Cúp C2 Châu Âu, cập nhật theo THỜI GIAN THỰC (Real-time Livescore Football/Soccer).