Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Latvia Division 2 2021 mới nhất

Kết quả bóng đá Latvia Division 2 năm 2021 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Latvia Division 2 CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Thứ tư, Ngày 20/10/2021
20/10 18:00 10 FK Dinamo Riga 1-4 Albatroz (1-2)
Chủ nhật, Ngày 17/10/2021
17/10 19:00 14 Super Nova 2-0 Saldus SS/Leevon (1-0)
Thứ bảy, Ngày 16/10/2021
16/10 19:00 14 FK Smiltene BJSS 1-6 Tukums-2000 (1-4)
16/10 18:00 14 FK Dinamo Riga 0-0 JDFS Alberts (0-0)
16/10 18:00 14 FK Auda Riga 2-0 Albatroz (1-0)
Thứ bảy, Ngày 09/10/2021
09/10 20:00 13 FK Smiltene BJSS 2-4 Albatroz (1-2)
09/10 19:00 13 Grobina 0-3 Tukums-2000 (0-1)
09/10 19:00 13 Saldus SS/Leevon 3-0 FK Dinamo Riga (2-0)
09/10 18:00 13 Rezekne/BJSS 2-0 JDFS Alberts (0-0)
Thứ tư, Ngày 06/10/2021
06/10 19:00 11 FK Dinamo Riga 1-3 Super Nova (0-1)
Chủ nhật, Ngày 03/10/2021
03/10 19:00 12 Super Nova 0-0 Albatroz (0-0)
03/10 18:00 12 FK Auda Riga 3-0 FK Dinamo Riga (0-0)
Thứ bảy, Ngày 02/10/2021
02/10 20:00 12 FK Smiltene BJSS 2-2 Grobina (1-1)
02/10 19:00 12 JDFS Alberts 0-1 Tukums-2000 (0-0)
02/10 18:00 12 Saldus SS/Leevon 1-1 Rezekne/BJSS (1-1)
Thứ tư, Ngày 29/09/2021
29/09 20:00 8 Grobina 1-5 FK Auda Riga (0-3)
Thứ bảy, Ngày 25/09/2021
25/09 21:00 11 Tukums-2000 0-0 Saldus SS/Leevon (0-0)
25/09 20:00 11 FK Smiltene BJSS 1-1 JDFS Alberts (1-1)
25/09 20:00 11 Albatroz 1-1 Grobina (0-0)
25/09 19:00 11 Rezekne/BJSS 0-0 FK Auda Riga (0-0)
Chủ nhật, Ngày 19/09/2021
19/09 20:00 10 Super Nova 0-3 Rezekne/BJSS (0-0)
19/09 19:00 10 JDFS Alberts 1-1 Grobina (0-0)
Thứ bảy, Ngày 18/09/2021
18/09 21:00 10 Saldus SS/Leevon 4-1 FK Smiltene BJSS (3-0)
18/09 19:00 10 FK Auda Riga 1-1 Tukums-2000 (1-1)
Chủ nhật, Ngày 12/09/2021
12/09 21:00 9 Super Nova 2-2 Tukums-2000 (0-0)
12/09 00:00 9 Saldus SS/Leevon 1-2 Grobina (1-1)
Thứ bảy, Ngày 11/09/2021
11/09 20:00 9 Albatroz 0-0 JDFS Alberts (0-0)
11/09 19:00 9 FK Dinamo Riga 2-2 Rezekne/BJSS (2-0)
11/09 19:00 9 FK Auda Riga 7-0 FK Smiltene BJSS (3-0)
Thứ tư, Ngày 08/09/2021
08/09 21:00 6 Grobina 1-0 FK Dinamo Riga (1-0)
Chủ nhật, Ngày 05/09/2021
05/09 21:00 8 Super Nova 8-0 FK Smiltene BJSS (4-0)
Thứ bảy, Ngày 04/09/2021
04/09 22:00 8 Saldus SS/Leevon 0-0 JDFS Alberts (0-0)
04/09 20:00 8 Rezekne/BJSS 2-1 Albatroz (1-0)
04/09 19:00 8 Tukums-2000 0-2 FK Dinamo Riga (0-1)
Chủ nhật, Ngày 29/08/2021
29/08 18:30 7 Super Nova 2-1 Grobina (1-0)
Thứ bảy, Ngày 28/08/2021
28/08 22:00 7 FK Dinamo Riga 3-1 FK Smiltene BJSS (2-1)
28/08 20:00 7 Albatroz 0-0 Saldus SS/Leevon (0-0)
28/08 19:00 7 FK Auda Riga 3-1 JDFS Alberts (0-1)
28/08 19:00 7 Rezekne/BJSS 4-1 Tukums-2000 (2-0)
Thứ tư, Ngày 25/08/2021
25/08 22:00 6 Albatroz 0-1 Tukums-2000 (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)