Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá

Kết quả bóng đá Luxembourg National Division 2021-2022 mới nhất

Kết quả bóng đá Luxembourg National Division năm 2021-2022 mới nhất hôm nay. Keobongda123.com cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Luxembourg National Division CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.
Thời gian Vòng FT HT
Chủ nhật, Ngày 12/12/2021
12/12 22:00 15 Swift Hesperange 0-2 Hostert (0-0)
12/12 22:00 15 Rodange 91 1-4 Jeunesse Esch (0-1)
12/12 22:00 15 Victoria Rosport 1-1 US Mondorf-les-Bains (1-1)
12/12 22:00 15 Red Boys Differdange 4-0 Etzella Ettelbruck (1-0)
12/12 00:00 15 Hamm RM Benfica FC 0-4 F91 Dudelange (0-2)
Thứ bảy, Ngày 11/12/2021
11/12 22:59 15 FC Wiltz 71 1-3 Progres Niedercorn (0-2)
11/12 22:30 15 Fola Esch 3-0 CS Petange (0-0)
11/12 22:00 15 UNA Strassen 3-0 Racing Union Luxemburg (2-0)
Chủ nhật, Ngày 05/12/2021
05/12 22:00 14 CS Petange 0-3 Victoria Rosport (0-1)
05/12 22:00 14 Jeunesse Esch 1-0 Swift Hesperange (0-0)
05/12 22:00 14 Hostert 1-1 UNA Strassen (1-1)
05/12 22:00 14 US Mondorf-les-Bains 3-3 Red Boys Differdange (2-3)
Thứ bảy, Ngày 04/12/2021
04/12 23:30 14 Racing Union Luxemburg 0-1 Fola Esch (0-0)
04/12 22:59 14 F91 Dudelange 5-1 Rodange 91 (3-0)
04/12 22:59 14 Progres Niedercorn 6-0 Etzella Ettelbruck (3-0)
04/12 22:00 14 FC Wiltz 71 1-0 Hamm RM Benfica FC (1-0)
Chủ nhật, Ngày 28/11/2021
28/11 22:00 13 UNA Strassen 0-0 Jeunesse Esch (0-0)
28/11 22:00 13 Etzella Ettelbruck 2-1 US Mondorf-les-Bains (1-0)
28/11 22:00 13 Swift Hesperange 1-0 F91 Dudelange (0-0)
28/11 22:00 13 Rodange 91 2-0 FC Wiltz 71 (1-0)
28/11 22:00 13 Victoria Rosport 3-1 Racing Union Luxemburg (2-0)
28/11 22:00 13 Red Boys Differdange 4-0 CS Petange (2-0)
28/11 22:00 13 Fola Esch 2-0 Hostert (1-0)
Thứ bảy, Ngày 27/11/2021
27/11 22:00 13 Hamm RM Benfica FC 1-9 Progres Niedercorn (0-3)
Chủ nhật, Ngày 21/11/2021
21/11 22:00 12 Racing Union Luxemburg 3-1 Red Boys Differdange (1-0)
21/11 22:00 12 F91 Dudelange 1-1 UNA Strassen (1-0)
21/11 22:00 12 Jeunesse Esch 3-3 Fola Esch (2-2)
21/11 22:00 12 FC Wiltz 71 2-3 Swift Hesperange (1-2)
21/11 22:00 12 Progres Niedercorn 3-1 US Mondorf-les-Bains (0-1)
21/11 22:00 12 CS Petange 4-1 Etzella Ettelbruck (2-0)
21/11 22:00 12 Hamm RM Benfica FC 1-2 Rodange 91 (0-1)
21/11 22:00 12 Hostert 1-3 Victoria Rosport (0-1)
Chủ nhật, Ngày 07/11/2021
07/11 22:00 11 Etzella Ettelbruck 1-2 Racing Union Luxemburg (0-1)
07/11 22:00 11 Victoria Rosport 2-0 Jeunesse Esch (1-0)
07/11 22:00 11 US Mondorf-les-Bains 2-1 CS Petange (0-1)
07/11 22:00 11 Red Boys Differdange 1-4 Hostert (0-2)
07/11 22:00 11 UNA Strassen 3-2 FC Wiltz 71 (2-1)
07/11 00:00 11 Fola Esch 0-3 F91 Dudelange (0-2)
Thứ bảy, Ngày 06/11/2021
06/11 02:00 11 Swift Hesperange 7-0 Hamm RM Benfica FC (7-0)
06/11 02:00 11 Rodange 91 0-1 Progres Niedercorn (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)