Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 10/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 10/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
11/01
Real Valladolid 0-1 Valencia

22:15
10/01
Cadiz 3-1 Alaves 1

20:00
10/01
Levante 2-1 Eibar

00:00
11/01
Arminia Bielefeld 1-0 Hertha Berlin

21:30
10/01
1 Augsburg 1-4 VfB Stuttgart

02:45
11/01
Juventus 3-1 Sassuolo 1

00:00
11/01
Fiorentina 1-0 Cagliari

21:00
10/01
Verona 2-1 Crotone

21:00
10/01
Udinese 1-2 Napoli

21:00
10/01
Parma 0-2 Lazio

18:30
10/01
AS Roma 2-2 Inter Milan

00:15
11/01
Azam 1-0 Malindi

21:00
10/01
Fehervar Videoton 1-3 Sturm Graz

20:30
10/01
Istra 1961 Pula 2-0 HNK Sibenik

20:10
10/01
AS Marsa 2-0 E.S.Beni Khalled

20:00
10/01
Rwanda 0-1 Congo

20:00
10/01
Stade Africain Menzel Bourguib 0-0 AS Kasserine

19:30
10/01
Banik Ostrava 2-0 Lisen

19:00
10/01
Schalke 04 (Youth) 3-2 Preuben Munster

19:00
10/01
Sparta Praha 0-1 Dynamo Ceske Budejovice

17:00
10/01
Kon Tum U19 0-0 Huda Hue U19 1

17:00
10/01
Medjimurje 1-3 NK Lokomotiva Zagreb

15:00
10/01
Tien Giang U19 2-0 An Giang U19

02:45
11/01
Newport County 1-1 Brighton Hove Albion

00:00
11/01
Marine 0-5 Tottenham Hotspur

20:30
10/01
Barnsley 2-0 Tranmere Rovers

20:30
10/01
Manchester City 3-0 Birmingham City

20:30
10/01
Crawley Town 3-0 Leeds United

20:30
10/01
Cheltenham Town 1-1 Mansfield Town

20:30
10/01
Chelsea 4-0 Morecambe

20:30
10/01
Bristol City 2-1 Portsmouth

03:00
11/01
Belenenses 0-2 Pacos de Ferreira

22:00
10/01
1 SC Farense 3-1 Gil Vicente

22:45
10/01
AFC Ajax 2-2 PSV Eindhoven

20:30
10/01
VVV Venlo 2-1 Willem II

20:30
10/01
SC Heerenveen 1-3 Fortuna Sittard

18:15
10/01
Sparta Rotterdam 0-2 Feyenoord

22:00
10/01
1 Aberdeen 1-2 Glasgow Rangers

22:00
10/01
Livingston 3-1 Ross County

22:59
10/01
Hatayspor 2-2 Besiktas JK

20:00
10/01
Caykur Rizespor 1-1 Denizlispor

20:00
10/01
Ankaragucu 1-2 Istanbul BB

17:30
10/01
Karagumruk 2-1 Konyaspor

08:00
11/01
Santos Laguna 1-0 CDSyC Cruz Azul

01:00
11/01
Toluca 3-1 Queretaro FC

02:45
11/01
1 Sint-Truidense 1-2 Club Brugge

00:15
11/01
Oud Heverlee 1-0 Anderlecht

22:00
10/01
KFCO Wilrijk 1-1 KAA Gent

19:30
10/01
Mechelen 3-0 Royal Antwerp

03:00
11/01
RCD Espanyol 2-0 Castellon

00:15
11/01
Tenerife 3-0 FC Cartagena

22:00
10/01
Mallorca 0-1 Las Palmas

00:00
11/01
Casa Pia AC 1-1 FC Arouca

00:00
11/01
Vizela 2-1 Cova Piedade

22:00
10/01
SC Covilha 1-1 SL Benfica B

22:00
10/01
Oliveirense 1-0 Feirense

18:15
10/01
Penafiel 1-2 Varzim

19:30
10/01
Jahn Regensburg 0-2 VfL Bochum

19:30
10/01
SC Paderborn 07 2-1 Erzgebirge Aue

19:30
10/01
Darmstadt 1-2 Hannover 96

02:15
11/01
Go Ahead Eagles 1-0 FC Oss

00:00
11/01
FC Viitorul Constanta 2-1 AFC Hermannstadt

06:30
11/01
Vasco da Gama 3-0 Botafogo RJ

04:15
11/01
Internacional RS 1-0 Goias

04:15
11/01
Atletico Clube Goianiense 1-1 Bahia

02:00
11/01
Sao Paulo 0-1 Santos

02:00
11/01
Flamengo 0-2 Ceara

07:00
11/01
1 Union La Calera 1-2 Universidad de Concepcion

04:30
11/01
Colo Colo 1-0 Everton CD

20:30
10/01
Univ Catolica 1-1 Curico Unido

20:00
10/01
Zwickau 2-1 VFB Lubeck

19:00
10/01
Ingolstadt 2-1 MSV Duisburg

23:30
10/01
Ramtha Club 0-1 Al-Jazeera

21:00
10/01
Al Wihdat Amman 3-0 AL-Sareeh

00:00
11/01
Barcelona B 4-0 CF Badalona 2

00:00
11/01
Athletic Bilbao B 0-0 Real Union Irun

23:35
10/01
CD Izarra 3-0 CD Ebro

23:30
10/01
Zamora CF 1-0 Deportivo La Coruna

22:59
10/01
Racing Santander 0-1 SD Amorebieta

22:59
10/01
Yeclano Deportivo 3-1 Sevilla Atletico

22:59
10/01
Ejido 1-1 Real Murcia 1

22:59
10/01
Racing de Ferrol 0-1 Unionistas de Salamanca

22:59
10/01
Extremadura 2-0 Suokuaili Moss

22:59
10/01
Don Benito 3-1 Villarrubia CF

22:30
10/01
Union Langreo 0-0 CD Lealtad 1

22:00
10/01
Burgos CF 4-0 Real Oviedo B

21:45
10/01
Real Betis B 0-0 Cordoba

19:00
10/01
Las Palmas Atletico 1-1 UD Tamaraceite

18:30
10/01
1 Valencia CF Mestalla 1-2 CD Alcoyano

18:00
10/01
AE Prat 0-1 UE Llagostera

18:00
10/01
Atletico Sanluqueno 2-0 Algeciras

18:00
10/01
C.D. San Fernando Isleno 2-3 Marino 1

18:00
10/01
Gimnastic Tarragona 2-2 UE Cornella

18:00
10/01
Lorca Deportiva FC 0-3 CD Linares Deportivo

18:00
10/01
Ibiza Eivissa 2-0 Villarreal B

18:00
10/01
Celta vigo b 1-0 coruxo FC

18:00
10/01
Hercules 3-1 CF La Nucia

18:00
10/01
CF Talavera de la Reina 1-0 Villanovense

18:00
10/01
Atzeneta UE 1-1 SCR Pena Deportiva

18:00
10/01
Badajoz 2-0 UD Melilla

17:30
10/01
Portugalete 0-1 Arenas Club de Getxo

18:00
10/01
Boavista U23 3-1 Rio Ave U23

00:30
11/01
Panathinaikos 2-0 AEL Larisa

22:15
10/01
Apollon Smirnis 0-1 Asteras Tripolis

22:15
10/01
Atromitos Athens 0-0 OFI Crete 1

20:00
10/01
PAOK Saloniki 3-1 Volos NFC

07:40
11/01
Gimnasia La Plata 0-1 Atletico Tucuman

07:40
11/01
Banfield 4-1 San Lorenzo

07:40
11/01
Colon de Santa Fe 1-2 Talleres Cordoba

05:20
11/01
Arsenal de Sarandi 1-0 CA Huracan 1

16:00
10/01
Lefkothea Latisa (w) 0-2 Omonia Nicosia (w)

16:00
10/01
Ermis Apollon (w) 2-1 Yeroskipou FC (w)

16:00
10/01
Nea Salamis Famagusta (w) 5-0 Karmiotissa Chrisomilia (w)

17:00
10/01
Pazarspor 1-1 Pendikspor 1

17:00
10/01
Kirklarelispor 3-2 Bayburt Ozel Idare 1

17:00
10/01
Afjet Afyonspor 2-2 Ankarademirspor

17:00
10/01
Tarsus Idman Yurdu 2-0 Kastamonuspor

17:00
10/01
Sancaktepe Belediye Spor 0-6 Corum Belediyespor

16:00
10/01
Erzincanspor 0-0 Korfez Bld.

05:00
11/01
Racing de Cordoba 3-0 Argentino Penarol 1

04:00
11/01
1 CA 9 de Julio Rafaela 2-0 Ben Hur Rafaela 1

03:30
11/01
1 AH Zapla 1-1 Club Atletico El Carmen 1

03:30
11/01
Velez de San Ramon 1-1 San Martin El Banado

03:30
11/01
Liniers Bahia Blanca 1-2 Bella Vista BB

03:30
11/01
General Paz Junlors 3-1 Sportivo Colonia Tirolesa

03:10
11/01
2 Club Sportivo Urquiza 0-2 Atletico Parana

03:10
11/01
Defensores de Glew 0-3 Independiente Chivilcoy

03:10
11/01
Atletico Trinidad 0-1 CA Juventud Alianza

03:10
11/01
1 ADIUR Rosario 1-2 Atletico Carcarana

03:10
11/01
Juventud de Pergamino 0-0 Defensores Salto

03:10
11/01
CSD Fontana 1-0 Ferroviario Corrientes 1

03:00
11/01
1 Unidos de Olmos 1-1 CF Roma de Tigre

18:30
10/01
Sepahan 1-1 Foolad Khozestan

18:30
10/01
Shahrdary Arak 2-2 Zob Ahan

18:30
10/01
Nassaji Mazandaran 0-1 Sanat-Naft

18:30
10/01
Mes Rafsanjan 1-0 Mashin Sazi

02:00
11/01
Botafogo RJ(w) 1-1 EC Bahia (w)

01:30
11/01
Real Brasilia FC (w) 0-0 Associacao Napoli Cacadorense (w)

17:00
10/01
Turk Metal Kirikkale 0-2 Bayrampasa

17:00
10/01
Bergama Belediyespor 0-0 Yldrm Belediyesispor

17:00
10/01
Kozan BLD.SPOR 3-1 Muglaspor

20:00
10/01
Royal Muramvya FC 1-2 Musongati FC

20:00
10/01
Athletico Olympic 1-2 Rukinzo FC

20:00
10/01
Olympique Star 1-0 Inter Stars

18:00
10/01
Clube Desportivo Trofense 0-0 USC Paredes

18:00
10/01
Amarante 1-2 Leca

18:00
10/01
Marr Tino 1-1 Pevidem SC 1

18:00
10/01
Sporting CP B 2-1 Real SC Massama

18:00
10/01
Sacavenense 0-2 UD Santarem

18:00
10/01
Lusitano Evora 0-0 Olhanense SC 1

18:00
10/01
Oriental Dragon 0-1 GD Fontinhas

18:00
10/01
Lusitania 1-2 S. Joao Ver

18:00
10/01
Vitoria Guimaraes B 5-0 mondinense

18:00
10/01
Vilaverdense 0-1 Maria da Fonte

18:00
10/01
GRAP 1-2 Uniao Leiria

18:00
10/01
Carapinheirense 2-0 Alcains

18:00
10/01
Mortagua 3-3 CG Vitoria Sernache

18:00
10/01
Oliveira Hospital 2-0 Marinhense

21:00
10/01
Reading (w) 0-5 Chelsea FC (w)

00:00
11/01
1 Hamrun Spartans 3-1 Mosta FC 1

20:00
10/01
Floriana F.C. 0-0 Zejtun Corinthians

20:00
10/01
Santa Lucia 0-0 Birkirkara FC

19:00
10/01
Fortune Sacco 2-2 Kibera Black Stars

19:00
10/01
Nzoia United 1-1 Weston Shitima

19:00
10/01
Kariobangi Sharks 4-3 Gor Mahia

19:00
10/01
Kakamega Homeboyz 0-1 Tusker

19:00
10/01
Mwatate United 1-2 Shabana FC

18:00
10/01
Mount Kenya United 2-3 Nairobi Stima

16:40
10/01
Vihiga Bullets 2-1 Muranga Seal

06:00
11/01
Saint Louis Athletica (w) 0-5 Monterrey (w)

22:00
10/01
Toluca U20 1-2 Queretaro U20

06:00
11/01
Lautaro de Buin 1-1 Colchagua CD

04:00
11/01
General VelAsquez 0-1 Fernandez Vial

04:00
11/01
Deportes Recoleta 0-3 Independiente de Cauquenes

03:00
11/01
D. Concepcion 1-2 Iberia Los Angeles

01:00
11/01
1 Elmina Sharks 1-1 Accra Hearts of Oak

22:00
10/01
Ghana Dream FC 2-0 Ebusua Dwarfs

22:00
10/01
Techiman City 3-1 Karela United FC

22:00
10/01
Great Olympics 1-2 Ashanti Gold

22:00
10/01
Bechem United 1-1 King Faisal

22:00
10/01
Berekum Chelsea 1-0 Inter Allies

22:00
10/01
Plateau United 3-0 Heartland FC

22:00
10/01
Nasarawa United 1-1 Kano Pillars

22:00
10/01
MFM FC 1-0 Sunshine Stars FC

22:00
10/01
Lobi Stars 3-0 Warri Wolves FC

22:00
10/01
Katsina United 2-0 Adamawa United

22:00
10/01
Jigawa Golden Stars 0-1 Enugu Rangers International

22:00
10/01
Ifeanyi Ubah 0-1 Akwa Starlets

22:00
10/01
Enyimba 1-0 Wikki Tourist

22:00
10/01
Rivers United 3-0 Kwara United 2

04:00
11/01
UNAN Managua 4-0 Matiguas FC

04:00
11/01
HYH Export Sebaco FC 1-0 America JDE

04:00
11/01
Deportivo Masaya 2-0 Mina FC 1

07:45
11/01
GOSA Spurs 5-2 FK Orlando 2

05:30
11/01
Diaspora United 4-2 Orlando City SS HC

23:30
10/01
AEK Larnaca 1-2 E.N.Paralimniou

21:00
10/01
Karmiotissa Polemidion 1-1 Doxa Katokopias

00:30
11/01
Hercules II 0-1 Eldense

00:00
11/01
1 Torrent C.F 1-1 UD Paterna

23:30
10/01
Torredonjimeno 3-1 Poli Almeria

23:30
10/01
Urduliz FT 1-1 Santurtzi CD

23:30
10/01
Atletico Mancha real 4-0 Maracena

23:30
10/01
FC Rinconeda Polanco 2-6 CD Cayon

23:30
10/01
Polkuna Athletics 0-0 Loja CD

22:59
10/01
CD Torreperogil 0-1 Almeria B

22:59
10/01
Lorca FC 0-4 FC La Union Atletico

22:59
10/01
San Juan de Mozarrifar 0-3 Teruel

22:59
10/01
Mazarron CF 0-1 Huercal

22:59
10/01
Xerez Deportivo 1-0 CD Cabecense

22:59
10/01
CD El Palo 1-0 Motril 1

22:59
10/01
Suodu Pei 0-1 Anaitasuna

22:59
10/01
CD Vitoria(SPA) 0-0 CD Basconia

22:59
10/01
UD Ourense 0-3 CF Alondras

22:59
10/01
Ciudad Lucena 3-0 La Palma

22:59
10/01
Terrassa 0-1 CE Manresa

22:59
10/01
CS Puertollano 1-1 Manchego Ciudad

22:59
10/01
Club Deportivo Tropezon 3-0 Castro

22:59
10/01
Ribadumia CF 2-4 Deportivo Ourense

22:59
10/01
AG Estudiantes 1-1 Viveiro CF

22:59
10/01
CD Barco 4-1 CD Estradense

22:59
10/01
Igualada 0-3 Pobla De Mafumet CF

22:30
10/01
AD Lobon 0-0 CD Calamonte

22:30
10/01
AD Llerenense 1-1 Jerez Industrial CF

22:30
10/01
CP Valdivia 1-6 CD Montijo

22:30
10/01
CD Coria 1-2 Extremadura B

22:30
10/01
La Baneza 2-0 CD Becerril

22:30
10/01
CF Peralada 1-3 UE Vilassar de Mar

22:30
10/01
CD As Pontes 0-3 Silva SD

22:15
10/01
CD Pontellas 0-1 UD Atios

22:00
10/01
CD Colunga 0-1 CD Tuilla

22:00
10/01
Deportiva Minera 1-1 Ciudad de Murcia 1

22:00
10/01
CF Soller 0-0 CD Ferriolense

22:00
10/01
Racing Villalbes 2-0 CSD Arzua

21:45
10/01
SD Torina 1-2 Selaya FC

19:00
10/01
Sevilla C 1-2 Puente Genil

18:30
10/01
Melilla CD 1-0 CD Alhaurino

18:30
10/01
Formentera 2-0 Santa Catalina Atletico

18:30
10/01
Arcos CF 1-0 CA Antoniano

18:15
10/01
CD Manacor 1-3 Ibiza Islas Pitiusas

18:00
10/01
Olivenza FC 0-0 CF Trujillo

18:00
10/01
CD Rota 0-3 Xerez Deportivo FC

18:00
10/01
CD Diocesano 0-1 Cacereno

18:00
10/01
SD Lenense 2-0 CD Mosconia

18:00
10/01
Rapido de Bouzas 2-1 CD Choco

18:00
10/01
Saint Chris 3-1 FC Vilafranca

18:00
10/01
CD Llanes 2-0 Valdesoto

18:00
10/01
Real Aviles 3-0 Aviles Stadium CF

18:00
10/01
UD Llanera 2-2 UD Gijon Industrial

18:00
10/01
Girona B 0-0 Cerdanyola del Valles 1

18:00
10/01
UCAM Murcia CF B 0-0 Atletico Pulpileno

18:00
10/01
Portmany 5-1 CD Genova 1

18:00
10/01
AD Ceuta 1-1 Conil CF

18:00
10/01
UB Lebrijana 1-2 UD Los Barrios

18:00
10/01
Samano 3-0 SD Textil Escudo

18:00
10/01
Castilleja CF 1-3 CD Utrera

18:00
10/01
CD Vallobin 0-1 Caudal

18:00
10/01
1 Cordoba B 2-1 CD Pozoblanco 1

18:00
10/01
CD San Roque de Lepe 1-1 CD Gerena

18:00
10/01
Club Siero 1-2 L Entregu CF

18:00
10/01
CE Banyoles 2-1 UE Sants

18:00
10/01
Urraca 0-2 Real Titanico Laviana

18:00
10/01
UP Plasencia 2-2 EMD Aceuchal

18:00
10/01
Kinatu 0-2 Moralo CP

17:45
10/01
CD Praviano 4-2 SD Navarro CF

17:30
10/01
EI San Martin 4-0 Condal CF

17:30
10/01
SFC Minerva 1-3 Murcia B

17:30
10/01
Recambios Colon CD 0-2 CD Benicarlo

17:15
10/01
Santutxu FC 1-0 SD Deusto

12:05
10/01
Melbourne City (w) 0-6 Melbourne Victory (w)

20:00
10/01
1 Airdrie United 0-1 Edinburgh City

17:00
10/01
Binh Phuoc U19 0-0 Dong Thap U19

16:10
10/01
Khatoco Khanh Hoa U19 2-3 Becamex Binh Duong U19

16:00
10/01
PVF Vietnam U19 4-0 Cong An Nhan Dan U19

15:15
10/01
Phu Yen U19 0-1 Dak Lak U19

15:00
10/01
SHB Da Nang U19 0-2 Song Lam Nghe An U19

15:00
10/01
The Cong U19 0-1 Thanh Hoa U19

15:00
10/01
1 Dong Tam Long An U19 2-1 Can Tho U19

14:30
10/01
Hoang Anh Gia Lai U19 0-0 Binh Dinh U19

14:00
10/01
Dong Nai U19 3-1 Ben Tre U19

13:30
10/01
Nam Dinh U19 0-2 T T Hanoi U19

13:15
10/01
CLB TPHCM U19 0-3 Quang Nam U19

05:00
11/01
CD Olimpia 0-0 CD Motagua 1

18:10
10/01
ITFF Tangier (w) 1-2 AMLFF Laayoune (W) 1

20:00
10/01
US Ben Guerdane 1-0 Sifakesi

20:00
10/01
Esperance Sportive de Tunis 2-0 Rejiche

20:00
10/01
U.S.Monastir 1-0 J.S. Kairouanaise 1

20:30
10/01
AIFF XI 2-5 Churchill Brothers

15:30
10/01
Real Kashmir FC 1-1 Trau FC

20:30
10/01
Orlando Pirates 1-1 Moroka Swallows

20:30
10/01
Bloemfontein Celtic 1-1 AmaZulu

19:30
10/01
Telephonaat Bani Suweif FC 0-1 El Sharqia Dokhan

21:30
10/01
Al-Arabi Doha (R) 1-0 Al-Ahli Doha U23

21:30
10/01
Umm Salal U23 2-0 Al-Khor SC U23

23:30
10/01
2 Legnago Salus 0-1 Modena

23:30
10/01
Ravenna 1-1 Arezzo

23:30
10/01
Ternana 2-1 AC Monopoli

23:30
10/01
Grosseto 0-2 Pistoiese

21:00
10/01
Societa Sportiva Matelica Calcio 1-3 Perugia

21:00
10/01
Vibonese 1-1 Bisceglie 1913

21:00
10/01
Gubbio 2-1 Imolese

21:00
10/01
1 Vis Pesaro 1-4 Mantova 1

21:00
10/01
Triestina 0-1 Alma Juventus Fano 1

21:00
10/01
Pontedera 1-2 Albinoleffe

21:00
10/01
Potenza 1-0 Paganese

21:00
10/01
Bari 1-1 Turris Neapolis

21:00
10/01
Piacenza 1-1 Pro Vercelli

21:00
10/01
Novara 1-1 Olbia

21:00
10/01
Livorno 0-2 Pro Patria

21:00
10/01
Lecco 2-2 Lucchese

21:00
10/01
Giana 2-0 Us Pergolettese

18:30
10/01
Renate AC 2-0 Pro Sesto

18:30
10/01
US Casertana 1908 3-2 Catania

17:30
10/01
1 Shahrdari Mahshahr 1-2 Naft Omidiyeh 1

17:30
10/01
Shahrdari Bam 0-1 Atrak Bojnourd FC

17:30
10/01
Milad Mehr 2-1 Pas

17:30
10/01
1 Avalan Kamyaran 2-0 Mohtasham Tabriz

20:30
10/01
AS Ostia Mare 3-0 San Donato Tavarnelle

20:30
10/01
Latina 3-0 Afragolese 1944

20:30
10/01
GSD Ambrosiana 2-1 Virtus Bolzano

20:30
10/01
ASD Grassina 2-2 ASD Cannara 2

20:30
10/01
UC Sinalunghese 1-1 L'Aquila

20:30
10/01
As Casale Calcio 1-1 Fossano Calcio 1

20:30
10/01
Franciacorta 2-1 Tritium

20:30
10/01
1 Azy based nano Bo 2-2 APDC Chions

20:30
10/01
1 Sassari Torres 2-1 Gladiator

20:30
10/01
Forli 1-0 ASD Sasso Marconi

20:30
10/01
Aglianese 2-2 Real Forte Querceta

20:30
10/01
Tiferno Lerchi 2-1 ASD Lornano Badese

20:30
10/01
1 ACSD Saluzzo 0-0 Derthona 1

20:30
10/01
ASD Lanusei 2-0 Giugliano 1

20:30
10/01
AC Este 0-2 US Adriese

20:30
10/01
FC Savoia 1908 1-0 USD Latte Dolce

20:30
10/01
ASD Flaminia Civita Castellana 3-2 Gavorrano 1

20:30
10/01
Castelnuovo 1-3 Vastogirardi

20:30
10/01
Nardo 2-1 Team Altamura 1

20:30
10/01
USD Casatese 2-3 A.C. Crema 1908

20:30
10/01
USD Castellanzese 3-2 A.S. Varese

20:30
10/01
FB Brindisi 1912 1-1 USD Bitonto 1

20:30
10/01
FBC Gravina 0-0 FC Francavilla

20:30
10/01
Scanzorosciate 1-0 Ponte San Pietro

20:30
10/01
1 Belluno 1-0 ASD Caldiero Terme

20:30
10/01
1 ASD San Luca 2-1 Citta Di S. Agata 1

20:30
10/01
Legnano 0-1 ASD Imperia 1

20:30
10/01
1 US Corticella 2-1 Ghivizzano 2

20:30
10/01
Citta di Fasano 0-0 ASD Molfetta

22:59
10/01
Pikine 3-1 US Goree

22:59
10/01
Casamance 0-0 ASEC Ndiambour

22:59
10/01
Generation Foot 1-1 Mbour

22:59
10/01
AS Dakar Sacre Coeur 0-1 ASC Jaraaf

22:59
10/01
CNEPS Excellence 0-0 Teunhueth FC

06:00
11/01
Atletico Paranaense (Youth) 3-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)

22:00
10/01
Calavera CF U19 1-1 Castilleja CF U19

22:00
10/01
Patacona CF U19 1-3 Levante U19

21:00
10/01
Granada U19 0-1 Malaga U19

18:00
10/01
Ural CF U19 1-2 Pabellon Ourense CF

18:00
10/01
Atletico Perines U19 4-3 Marina Sport U19

19:30
10/01
Civil Service Utd 1-1 Moyale Barracks

19:30
10/01
TN Stars 1-0 Chitipa United

02:00
11/01
CD Fas Asdefuf (w) 6-0 Santa Tecla (w)

02:00
11/01
Atletico Marte (w) 5-1 CD Luis Angel Firpo (w) 1

02:00
11/01
AD Isidro Metapan (w) 0-0 CD Aguila (w)

04:00
11/01
Central Norte Salta 1-0 Sportivo Las Parejas

03:30
11/01
CA Juventud Unida San Luis 2-0 Olimpo Bahia Blanca

03:30
11/01
Huracan Las Heras 2-2 Villa Mitre

03:30
11/01
Deportivo Camioneros 1-0 Club Circulo Deportivo

03:10
11/01
Deportivo Maipu 3-0 Deportivo Madryn 1

21:00
10/01
Cuando Cubango 2-2 Desportivo Huila

21:00
10/01
Ferroviario Do Huambo 1-0 Sagrada Esperanca

21:00
10/01
Recreativo Caala 2-2 Interclube Luanda

18:30
10/01
Juventus (w) 2-0 Fiorentina (w)

17:00
10/01
Saif Sporting Club 0-1 Bashundhara Kings

00:00
11/01
Marsa 4-1 Qrendi

20:00
10/01
San Gwann 3-0 Fgura United

12:00
11/01
Bardral Urayasu Futsal 2-2 Yokohama S CC Futsal

13:00
10/01
Shriker osaka Futsal 3-2 Peace Does Machida Futsal

18:00
10/01
Athletic Club Bibao (w) 0-1 Eibar (w) 1

20:00
10/01
NAPSA Stars 2-1 Prison Leopards FC

20:00
10/01
Forest Rangers 4-0 Kitwe United

03:10
11/01
Real Pilar 2-0 Canuelas FC

21:00
10/01
Jamshedpur FC 2-3 Kerala Blasters FC 1

18:30
10/01
Chennai Titans 0-0 Odisha FC

05:15
11/01
Villa Dalmine 1-2 Defensores de Belgrano

05:15
11/01
Club Atletico Tigre 1-2 Deportivo Riestra

05:15
11/01
San Martin Tucuman 2-2 Gimnasia Mendoza

05:15
11/01
Atletico Rafaela 0-0 Sarmiento Junin

03:10
11/01
CA Platense 2-1 Temperley

03:10
11/01
Ferrol Carril Oeste 1-2 Estudiantes de Caseros

03:10
11/01
Estudiantes Rio Cuarto 4-0 Agropecuario de Carlos Casares

03:10
11/01
Deportivo Moron 1-2 Atletico Atlanta

03:10
11/01
Independiente Rivadavia 0-1 Atletico Mitre de Santiago del Estero

03:10
11/01
Guillermo Brown 0-1 San Martin San Juan

03:10
11/01
Belgrano 2-2 Alvarado Mar del Plata

03:10
11/01
Barracas Central 0-1 Nueva Chicago

22:59
10/01
Club Green Streets 1-0 Da Grande SC

18:00
10/01
Maziya S RC 3-0 Super United Sports

03:40
11/01
CD San Pablo Municipal 2-1 CD Marte Soyapango

20:30
10/01
Pretoria Univ 1-2 TS Sporting

20:30
10/01
Pretoria Callies 1-2 Richards Bay

19:00
10/01
UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 2-0 CD Juan Grande (w)

18:00
10/01
Espanyol B (w) 0-2 Barcelona B (w)

03:10
11/01
1 Central Ballester 2-3 Deportivo Muniz 1

03:10
11/01
Argentino de Rosario 1-2 Centro Espanol 1

21:00
10/01
Leicester City (w) 2-1 Sheffield United (w)

21:00
10/01
London City Lionesses (w) 0-0 CrystalPalace (w) 1

19:00
10/01
Lewes (w) 1-1 Durham Wildcats LFC (w)

14:10
10/01
CRPF 2-1 Kehar SC

02:00
11/01
Gremio Novorizontin 3-0 Fast Clube AM

02:00
11/01
America FC Natal RN 1-1 Floresta CE

01:45
11/01
Altos/PI 5-1 Marcilio Dias SC

16:30
10/01
FK MAS Taborsko 3-3 Dukla Prague

20:00
10/01
Novali Futsal 2-4 MFK Tyumen Futsal

19:00
10/01
Ukhta Tyumen Futsal 1-2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

19:00
10/01
Dynamo Samarra Futsal 5-8 MFK Torpedo Futsal

06:00
11/01
Londrina PR 1-1 Ypiranga(RS)

04:00
11/01
SC Paysandu Para 0-1 Remo Belem (PA)

19:00
10/01
Boca Juniors (w) 2-0 San Lorenzo (w)

18:00
10/01
Clube Condeixa (w) 1-4 Sporting FC (w)

Tắt Quảng Cáo [X]