Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 11/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 11/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
12/01
SD Huesca 0-2 Real Betis 1

01:00
12/01
1 Elche 1-3 Getafe

02:45
12/01
Spezia 2-1 Sampdoria

00:15
12/01
Simba Sports Club 2-1 Namungo FC

20:15
11/01
Young Africans FC 1-1 Azam

17:00
11/01
FK Drita Bogovinje 2-2 KF KEK

03:00
12/01
Stockport County 0-1 West Ham United

20:00
11/01
JKT Queens (w) 2-1 Ruvuma Queens (W)

02:45
12/01
Celtic FC 1-1 Hibernian

22:59
11/01
Alanyaspor 1-2 Kasimpasa 1

20:00
11/01
Erzurum BB 0-3 Fenerbahce

10:00
12/01
1 Pachuca 1-1 FC Juarez 1

02:45
12/01
Standard Liege 3-1 Red Star Waasland

03:30
12/01
Sabadell 1-1 CD Lugo

02:30
12/01
Sporting Gijon 2-1 Fuenlabrada

01:00
12/01
Ponferradina 1-1 Girona

01:30
12/01
Academica Coimbra 1-0 CD Mafra

22:00
11/01
Porto B 1-2 Leixoes

02:30
12/01
Eintracht Braunschweig 0-0 Fortuna Dusseldorf

03:00
12/01
Dordrecht 2-3 Jong PSV Eindhoven (Youth)

00:45
12/01
Den Bosch 1-2 AZ Alkmaar (Youth)

06:00
12/01
Bragantino 2-2 Atletico Mineiro

07:30
12/01
Audax Italiano 2-0 Huachipato

05:15
12/01
Santiago Wanderers 1-0 Cobresal

03:00
12/01
CSD Antofagasta 2-2 Deportes La Serena

20:30
11/01
Palestino 2-2 Union Espanola 1

02:45
12/01
Bastia 2-1 Quevilly

01:00
12/01
Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 Dynamo Dresden

22:59
11/01
Akhisar Bld.Geng 0-1 Adanaspor

23:30
11/01
1 Maan 2-3 Al Faisaly

21:00
11/01
Al Hussein Irbid 2-3 Al Aqaba SC

21:00
11/01
AL Salt 3-1 Al-Ahly 1

00:30
12/01
Lamia 0-1 AEK Athens 1

22:15
11/01
Pas Giannina 0-0 Aris Thessaloniki

22:00
11/01
Pyramids FC 1-1 Wadi Degla SC

07:30
12/01
1 Estudiantes La Plata 1-2 Central Cordoba SDE

02:45
12/01
Bradford Park Avenue 1-1 Boston United

01:00
12/01
Raja Casablanca Atlhletic 3-0 Ismaily

20:05
11/01
Esteghlal Tehran 2-2 Persepolis

21:00
11/01
Burnley U23 1-4 Leeds United U23

03:30
12/01
FC Felgueiras 0-0 Rio Ave B

22:00
11/01
Sintrense 2-1 Dezembro

22:00
11/01
Belenenses B 1-1 Praiense

08:00
12/01
Chivas Guadalajara (w) 2-0 Juarez FC (w)

08:00
12/01
Tigres (w) 3-0 Pachuca (w)

06:00
12/01
Aguilas de Leon (w) 0-2 Toluca (w)

04:45
12/01
Club America (w) 1-2 Atlas (w)

01:00
12/01
Pachuca U20 2-0 FC Juarez U20

00:15
12/01
Africa Promo Foot 2-2 Jamono Fatick

22:00
11/01
Asante Kotoko FC 2-0 Liberty Professionals

04:15
12/01
Maritimo 2-0 Sporting Lisbon

17:30
11/01
1 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-1 Esteghlal Mollasani

17:30
11/01
Oxin Alborz 0-3 Kheybar Khorramabad

17:30
11/01
Persepolis Pakdasht 2-1 Khouneh Be Khouneh

17:30
11/01
Shahrdari Astara 1-1 Arman Gohar Sirjan

17:30
11/01
Fajr Sepasi 2-0 Malavan

17:30
11/01
Esteghlal Khozestan 0-0 Qashqai Shiraz 1

17:30
11/01
Mes krman 2-0 Pars Jonoubi Jam

17:30
11/01
Shahin Bushehr 0-0 Chooka Talesh

17:30
11/01
Navad Urmia 0-2 Baderan Tehran FC

22:59
11/01
ASC Tevragh Zeine 1-0 ASC Kedia

20:15
11/01
F.C. Nouadhibou 4-2 JAHE

01:00
12/01
Nea Salamis 2-0 AEP Paphos

22:59
11/01
Olympiakos Nicosia FC 0-3 Anorthosis Famagusta FC

17:00
11/01
ASC 2-0 RWF

02:30
12/01
2 Camelon Juniors 1-2 Brora Rangers

21:00
11/01
MC Alger 1-1 MC Oran

20:30
11/01
JS kabylie 1-2 USM Alger

20:00
11/01
Paradou AC 1-1 CR Belouizdad

22:59
11/01
Niger U17 3-0 BeninU17

22:30
11/01
Al-Ttadamon(KUW) 0-3 Burgan SC

06:00
12/01
CRB AL 2-0 Guarani SP

06:00
12/01
Confianca SE 1-2 Operario Ferroviario PR

03:30
12/01
Ponte Preta 2-2 Cuiaba

16:25
11/01
JS Kabylie U21 0-1 USM Alger U21

16:00
11/01
MC Alger U21 1-3 MC Oran U21

16:00
11/01
1 Paradou AC U21 0-1 CR Belouizdad U21

18:00
11/01
Al Karkh 1-2 AL Najaf

03:00
12/01
Foggia 1-1 Juve Stabia

22:59
11/01
Al Merreikh 1-0 Ahli Marawi

20:30
11/01
Alpha Hill 2-1 Al-Hilal Kadougli

20:30
11/01
Ahli Al Khartoum 1-0 Hilal O Baye

01:00
12/01
Atletico Mineiro (Youth) 1-1 Corinthians Paulista (Youth) 1

21:45
11/01
Al Shamal 1-0 Al Markhiya

21:45
11/01
Al Nasa(QAT) 3-4 Muaidar SC

21:45
11/01
Al Shahaniya 2-1 Al Bidda SC

21:45
11/01
Al Mesaimeer Club 1-1 Russell City

03:30
12/01
Defensores Pronunciamiento 0-2 CA Guemes

03:30
12/01
Chaco For Ever 0-2 Sarmiento Resistencia 1

03:15
12/01
Pieta Hotspurs 2-1 Naxxar Lions

03:00
12/01
Qormi F.C 1-1 St Georges 1

22:59
11/01
Swieqi United 2-2 Vittoriosa Stars 1

12:00
11/01
Bardral Urayasu Futsal 2-2 Yokohama S CC Futsal

02:45
12/01
Caen 2-2 Toulouse

21:00
11/01
Mohun Bagan(Ind) 0-1 Mumbai City

07:10
12/01
Almagro 0-2 Chacarita juniors 1

07:10
12/01
All Boys 2-2 Instituto

07:10
12/01
Quilmes 1-0 CA Brown Adrogue

07:10
12/01
Gimnasia Jujuy 2-2 Santa Marina Tandil

18:00
11/01
Al-Mohafza 0-2 Jableh SC

18:00
11/01
Banyas 0-5 Al-Karamah

18:00
11/01
Alsefira 0-7 Al futowa

18:00
11/01
Alcunetra 0-7 Hutteen FC

18:00
11/01
Shahba 0-7 Al-Horiyah

18:00
11/01
1 Ommal Hama 1-8 Al-Shorta Damascus

18:00
11/01
M'adamia alsham 0-1 Al-Taleiah

06:00
12/01
Brusque FC 4-2 Ituano SP

20:00
11/01
Coventry City U23 4-4 Barnsley U23

20:00
11/01
Charlton U23 4-0 Cardiff City U23

Tắt Quảng Cáo [X]