Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:15
13/01
Wolves 1-2 Everton

03:15
13/01
Burnley 0-1 Manchester United

01:00
13/01
Sheffield United 1-0 Newcastle United 1

03:30
13/01
Atletico Madrid 2-0 Sevilla

01:00
13/01
Granada CF 2-0 Osasuna

23:30
12/01
Morocco 1-0 Guinea

22:30
12/01
UAE 0-0 Iraq

22:00
12/01
Benin 0-0 Togo

21:30
12/01
Pamplemousses 2-1 EBRRMR

21:00
12/01
TSV Hartberg 4-2 FC Blau Weiss Linz

21:00
12/01
Zorya 2-2 Rakow Czestochowa

21:00
12/01
Young Boys 4-1 Chiasso

21:00
12/01
SV Ried 2-2 FC Wacker Innsbruck

21:00
12/01
Tanzania 1-1 Democratic Rep Congo

21:00
12/01
NK Orijent Rijeka 2-6 Fehervar Videoton

20:00
12/01
Budafoki MTE 0-2 FC Koper

20:00
12/01
Hajduk Split 3-2 NK Solin

17:00
12/01
NK Opatija 2-4 HNK Gorica

02:45
13/01
Bournemouth AFC 1-1 Millwall

02:00
13/01
Luton Town 0-2 Queens Park Rangers (QPR)

03:00
13/01
Heracles Almelo 4-0 Emmen

00:45
13/01
Vitesse Arnhem 1-0 FC Utrecht

01:30
13/01
Dundee United 2-2 Saint Johnstone

02:45
13/01
1 AC Milan 0-0 Torino

02:45
13/01
Oostende 1-1 KAS Eupen 1

00:45
13/01
1 CS Universitatea Craiova 0-0 Sepsi 1

22:00
12/01
Gaz Metan Medias 2-0 CS Voluntari

20:30
12/01
O.Higgins 2-2 Municipal Iquique

02:00
13/01
Scunthorpe United 0-1 Salford City

02:00
13/01
Exeter City 1-1 Bolton Wanderers

01:00
13/01
Magdeburg 1-2 Saarbrucken

01:00
13/01
Bayern Munchen (Youth) 2-0 SV Meppen

01:00
13/01
Unterhaching 3-4 SC Verl

22:30
12/01
UE Olot 1-1 RCD Espanyol B

09:00
13/01
Guadalupe FC 3-0 Limon FC

00:30
13/01
EL Ahly 4-1 El Entag Al Harby

22:00
12/01
El Mokawloon El Arab 1-1 Ghazl El Mahallah 1

22:00
12/01
EL Masry 0-1 Zamalek

19:30
12/01
Smouha SC 2-2 NBE SC

02:45
13/01
Farsley Celtic 1-0 Darlington

02:45
13/01
Chorley FC 1-2 Leamington

18:00
12/01
Naft Masjed Soleyman FC 3-1 Shahr Khodrou

02:45
13/01
Dover Athletic 1-1 Boreham Wood 1

03:00
13/01
2 Senglea Athletic 0-1 Sirens 2

03:10
13/01
Tristan Suarez 1-1 Argentino de Quilmes

03:10
13/01
1 Villa San Carlos 2-4 San Telmo

03:10
13/01
1 Comunicaciones BsAs 2-0 Club Atletico Acassuso 1

22:15
12/01
Saham 0-3 Al-Seeb

20:00
12/01
1 Alrstak 2-1 Sohar Club

19:55
12/01
Muscat 1-0 Al Ittehad Salalah

04:15
13/01
Estrela da Amadora 0-4 Benfica

01:00
13/01
1 Nacional da Madeira 2-2 FC Porto

00:00
13/01
1 Moreirense 1-2 Santa Clara

21:00
12/01
Rio Ave 1-2 Estoril

05:15
13/01
Coquimbo Unido 0-0 Defensa Y Justicia

02:00
13/01
Comillas 0-0 CD Varea

17:00
12/01
Megt Centre 1-0 Student Union FC

15:15
12/01
FC Bengaluru United 8-1 Income Tax SC

22:45
12/01
Al-Sailiya 2-0 Al-Khuraitiat 1

22:45
12/01
Al-Sadd 3-1 Al Duhail

20:15
12/01
Al Rayyan 2-1 Qatar SC

10:05
13/01
Cocodrilos de Tabasco FC 0-1 Club Chivas Tapatio

08:00
13/01
Celaya FC 1-1 Tepatitlan de Morelos

02:45
13/01
Northampton Town 0-2 Milton Keynes Dons

02:00
13/01
Peterborough United 5-1 Portsmouth

02:00
13/01
Oxford United 1-0 Cambridge United

02:00
13/01
Lincoln City 4-0 Accrington Stanley

02:00
13/01
Bristol Rovers 0-1 AFC Wimbledon

01:00
13/01
Sunderland A.F.C 2-0 Port Vale

00:30
13/01
Hull City 3-2 Fleetwood Town

17:30
12/01
Paykan U23 5-0 Naft Iranian U23

17:00
12/01
Espahbod U23 2-0 Ayandeh Sazan Tehran U23

14:40
12/01
1 Cypress teresopolis U23 0-2 Havadar SC U23

14:40
12/01
PAS Ghavamin U23 0-0 Abi Pooshan U23

13:40
12/01
1 Etihad Salar U23 0-0 Olympic Andisheh U23

17:00
12/01
Song Lam Nghe An U19 3-0 Kon Tum U19

17:00
12/01
Binh Phuoc U19 1-2 Can Tho U19

16:10
12/01
Ben Tre U19 0-5 Khatoco Khanh Hoa U19

15:35
12/01
1 Cong An Nhan Dan U19 1-2 Nam Dinh U19

15:15
12/01
Dak Lak U19 1-0 CLB TPHCM U19

15:00
12/01
Dong Thap U19 1-1 Tien Giang U19

15:00
12/01
T T Hanoi U19 1-1 AS Vitre U19

15:00
12/01
college JMG U19 2-1 SHB Da Nang U19

14:55
12/01
An Giang U19 0-3 Dong Tam Long An U19

14:30
12/01
Quang Nam U19 0-0 Hoang Anh Gia Lai U19

14:00
12/01
Sai Gon FC U19 1-1 Dong Nai U19

13:30
12/01
Thanh Hoa U19 1-1 PVF Vietnam U19

13:10
12/01
Binh Dinh U19 0-2 Phu Yen U19

22:59
12/01
Cote D Ivoire U17 3-1 GhanaU17

20:00
12/01
Stade tunisien 0-0 Etoile Metlaoui

20:00
12/01
Club Africain 1-1 ES du Sahel

22:59
12/01
Al Kuwait SC 1-1 Al-Qadsia SC 1

07:30
13/01
1 Chapecoense SC 2-1 Figueirense

05:15
13/01
Nautico (PE) 0-0 America MG

05:15
13/01
Parana PR 2-0 Centro Sportivo Alagoano

05:15
13/01
Botafogo SP 2-1 Sampaio Correa

05:15
13/01
Brasil de Pelotas 2-1 Juventude

19:50
12/01
Uhud 2-0 Al Bukayriyah

19:45
12/01
Najran SC 2-2 Al-adalh

19:35
12/01
Arar FC 3-2 Al Sahel

19:25
12/01
1 Al-Draih 0-2 Al-Tai

19:10
12/01
Hajer 0-1 Al-Feiha

02:45
13/01
1 Bayer Leverkusen 4-1 Eintracht Frankfurt

01:00
13/01
TSV Schott Mainz 0-3 SG Sonnenhof Grossaspach

01:00
13/01
FSV Mainz 05 (Youth) 2-1 FC Giessen

20:00
12/01
Swindon U18 3-0 Bromley U18

19:15
12/01
Al-Baq's 1-1 That Ras

19:00
12/01
Al Yarmouk 1-2 Kufer Soom

19:00
12/01
Ethad Al-Ramtha 0-2 Sama Al Sarhan

22:59
12/01
Al-Hilal Omdurman 3-0 Amal Atbara

20:15
12/01
Khartoum Al Watani 2-0 Al Ahly Shendi

02:00
13/01
1 Charlton Athletic 4-4 Rochdale

07:00
13/01
Rangers Talca 3-1 Puerto Montt

04:30
13/01
Melipilla 3-1 Barnechea

04:00
13/01
CD Magallanes 2-0 Deportes Santa Cruz

20:00
12/01
Cobreloa 1-1 CD Copiapo S.A.

20:00
12/01
San Luis Quillota 3-0 Deportes Temuco

20:00
12/01
1 Deportes Valdivia 2-1 Santiago Morning

02:45
13/01
Kirkop United (w) 2-2 Sliema Raiders (w)

02:30
13/01
Swieqi United (w) 6-0 Martal Method (w)

22:30
12/01
Petro Atletico de Luanda 5-1 Baixa de Cassanje 1

01:00
13/01
Levante UD (w) 3-1 CDEF Logrono (w)

04:04
13/01
Excursionistas 2-1 Club Lujan 2

03:10
13/01
El Porvenir 0-2 Leandro N Alem

03:10
13/01
Deportivo Espanol 4-3 Ferrocarril Midland

03:10
13/01
Sportivo Italiano 0-0 San Martin Burzaco

03:10
13/01
Berazategui 3-0 Central Cordoba De Rosario

03:00
13/01
Ituzaingo 3-1 Victoriano Arenas

21:00
12/01
Northeast United 1-1 Bengaluru

07:30
13/01
Palmeiras 0-2 River Plate 1

22:59
12/01
Pescara Futsal 3-4 CDM Genova Futsal

22:59
12/01
Signor Prestito CMB Futsal 3-0 Mantova C5 Futsal

20:30
12/01
Uthongathi FC 2-1 Cape Umoya United

20:30
12/01
Polokwane City FC 1-2 JDR Stars

20:30
12/01
Cape Town All Stars 0-2 Free State Stars

20:30
12/01
Bizana Pondo Chiefs 3-0 Cape Town Spurs 1

03:10
13/01
1 Liniers 0-2 Sportivo Barracas

03:10
13/01
Claypole 1-0 Defensores de Cambaceres

03:10
13/01
CA Atlas 1-1 Deportivo Paraguayo

00:45
13/01
Yeni Malatyaspor 0-0 Galatasaray

22:45
12/01
Sivasspor 1-1 Adana Demirspor

19:45
12/01
Bursaspor 0-3 Antalyaspor

18:00
12/01
Soran SC 0-10 Al Wathbah

18:00
12/01
Safita 0-8 Al-Jaish Damascus

18:00
12/01
Morek 0-2 Harjaleh

18:00
12/01
Al-Majd Damascus 0-0 Al-Sahel(SYR)

18:00
12/01
Al-Arabi 0-8 Al-Wahda Damascus

18:00
12/01
Alnaras 0-10 Teshrin SC

18:00
12/01
1 Shorta Aleppo 0-7 Al Nawair

18:00
12/01
Afrin SC 0-2 Al Ittihad (SYR)

01:00
13/01
1 Parnamirim SC 0-6 Alecrim Natal RN

19:00
12/01
Spartak Trnava 1-0 Trencin

02:45
13/01
Braintree Town 1-2 Oxford City

02:45
13/01
Dartford 3-0 Billericay Town

02:45
13/01
Welling United 0-2 St Albans City

02:45
13/01
Tonbridge Angels 4-0 Chippenham Town 1

02:45
13/01
Ebbsfleet United 2-1 Concord Rangers

02:45
13/01
Eastbourne Borough 2-3 Maidstone United

20:00
12/01
Swansea City U23 0-0 Millwall U23

20:00
12/01
Bristol City U23 3-1 Colchester United U23

Tắt Quảng Cáo [X]