Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 13/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 13/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:15
14/01
Tottenham Hotspur 1-1 Fulham

01:00
14/01
Manchester City 1-0 Brighton Hove Albion

00:20
14/01
Young Africans FC 0-0 Simba FC

00:15
14/01
Young Africans 0-0 Simba Sports Club

22:59
13/01
Algeciras 1-3 Ferencvarosi TC

22:59
13/01
Cracovia Krakow 3-1 Puszcza Niepolomice

21:00
13/01
Videoton Puskas Akademia 1-1 Csakvari TK

21:00
13/01
TSV Hartberg 3-0 SKU Amstetten

20:45
13/01
Rijeka 3-0 ND Gorica 1

20:30
13/01
MSK Zilina 1-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

20:30
13/01
Istra 1961 Pula 1-0 NK Lokomotiva Zagreb

20:00
13/01
Ujpesti 0-3 Gyori ETO

20:00
13/01
Nyiregyhaza 4-3 Paksi SE Honlapja

20:00
13/01
AS Kasserine 3-1 E.S.Beni Khalled

20:00
13/01
Mezokovesd Zsory 4-0 Dorogi FC

20:00
13/01
NK Varazdin 4-0 Rudes

20:00
13/01
Stal Mielec 0-0 CSKA Sofia

20:00
13/01
Aarau 0-5 Basel

19:30
13/01
Saint Gilloise 4-4 Racing Genk

19:00
13/01
Bodajk FC Siofok 0-0 ZalaegerzsegTE

19:00
13/01
Kazincbarcika 0-2 Varda SE

18:00
13/01
Wisla Krakow 5-0 Podhale Nowy Targ

18:00
13/01
Budaorsi SC 0-8 Paksi SE Honlapja

18:00
13/01
FK Senica 1-4 Sport Podbrezova

17:00
13/01
Radnik Surdulica 1-1 FK Dubocica

17:00
13/01
FC Superfund Pasching 4-4 LASK Linz

17:00
13/01
Medjimurje 0-5 HNK Sibenik

17:00
13/01
Budapest Honved 3-2 Ujpesti

17:00
13/01
Kapfenberg 1-5 NK Mura 05

14:00
13/01
Navbahor Namangan 1-0 FK Andijon

03:10
14/01
1 Deportivo Espanol (W) 2-0 Banfield (W) 1

03:00
14/01
Feyenoord 1-0 PEC Zwolle

02:00
14/01
Fortuna Sittard 0-1 Sparta Rotterdam

02:00
14/01
ADO Den Haag 1-4 VVV Venlo

00:45
14/01
PSV Eindhoven 1-3 AZ Alkmaar

02:45
14/01
Juventus 2-2 Genoa

23:45
13/01
Napoli 3-2 Empoli

21:00
13/01
Fiorentina 1-1 Inter Milan

00:30
14/01
KFCO Wilrijk 1-1 Cercle Brugge

00:00
14/01
AFC Hermannstadt 0-2 Dinamo Bucuresti

22:00
13/01
Chindia Targoviste 1-1 Politehnica Iasi

07:30
14/01
Corinthians Paulista (SP) 5-0 Fluminense RJ

03:00
14/01
Universidad de Concepcion 1-1 Colo Colo

02:45
14/01
Oldham Athletic 2-3 Mansfield Town

01:00
14/01
VFB Lubeck 0-1 SV Waldhof Mannheim

01:00
14/01
Zwickau 0-2 Ingolstadt

01:00
14/01
Racing Santander 1-3 Real Union Irun

01:00
14/01
Calahorra 1-1 CD Tudelano

22:59
13/01
Andorra CF 1-1 CF Badalona

00:30
14/01
PAOK Saloniki 1-1 Olympiakos Piraeus

09:00
14/01
Alajuelense 2-0 Perez Zeledon

04:00
14/01
Jicaral 1-1 AD San Carlos

04:00
14/01
AD Grecia 0-0 Deportivo Saprissa

22:59
13/01
Latrikunda Utd 2-1 Falcons FC

22:59
13/01
Kiang West FC 3-1 Red Hawks FC

22:59
13/01
Bombada FC 3-0 Samger FC

22:59
13/01
1 Steve Biko 1-1 Jarra West FC

08:00
14/01
Dep.Independiente Medellin 2-1 Atletico Junior Barranquilla

05:30
14/01
Deportes Quindio 2-0 Alianza Petrolera

02:30
14/01
Bristol Academy (w) 2-1 Aston Villa (w)

17:00
13/01
1 Silivrispor 2-1 Muglaspor

03:00
14/01
1 Moura 0-1 aljustrelense

02:30
14/01
2 Alcains 0-0 GRAP 2

01:00
14/01
Esp. Lagos 0-1 Olhanense SC

04:30
14/01
1 Santa Tecla U20 1-4 Alianza FC San Salvador U20

23:30
13/01
Atletico Marte Reserves 0-2 CD FAS U20

03:00
14/01
PSG 2-1 Marseille

03:00
14/01
Tarxien Rainbows F.C 2-2 Floriana F.C.

19:10
13/01
Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Bidico

19:00
13/01
MCF FC 2-0 Modern Coast

17:00
13/01
Kericho 1-1 Posta Rangers

22:30
13/01
Al-Nasr(OMA) 1-3 Dhufar

21:00
13/01
Bahla 2-2 Al-Msnaa

21:00
13/01
Al-Suwaiq 2-0 Nizwa Club

19:55
13/01
Oman Club 0-0 Al-Nahda Muscat

22:45
13/01
Heartland FC 2-0 Enyimba

22:00
13/01
Warri Wolves FC 3-0 Katsina United

22:00
13/01
Akwa Starlets 1-1 MFM FC

22:00
13/01
Sunshine Stars FC 2-2 Lobi Stars

22:00
13/01
Adamawa United 0-0 Nasarawa United

22:00
13/01
Kwara United 1-1 Akwa United

22:00
13/01
Kano Pillars 1-0 Plateau United

22:00
13/01
Enugu Rangers International 2-1 Ifeanyi Ubah

22:00
13/01
Wikki Tourist 1-0 Rivers United

21:55
13/01
Abia Warriors 1-3 Jigawa Golden Stars

22:30
13/01
Sporting Braga 5-0 SCU Torreense

07:30
14/01
Lanus 3-0 Velez Sarsfield 1

04:00
14/01
HYH Export Sebaco FC 2-0 Deportivo Masaya

04:00
14/01
Atletico Somotillo 0-1 UNAN Managua

22:59
13/01
FC Sahel 1-0 AS Armee

20:15
13/01
ASC Snim 0-0 Kaedi FC

22:59
13/01
Apollon Limassol FC 0-0 Omonia Nicosia FC

20:55
13/01
1 APOEL Nicosia 1-1 AEK Larnaca

02:00
14/01
UD Paterna 0-3 UD Alzira

02:00
14/01
UE Vilassar de Mar 1-0 CE Banyoles 1

01:00
14/01
UD Santa Marta 0-1 Salamanca B

00:30
14/01
Recambios Colon CD 1-0 CD Roda

17:00
13/01
Bangalore Eagles 2-0 Bangalore Dream United FC

15:10
13/01
Bangalore Independents 3-1 ADE FC 1

22:45
13/01
Al-Garrafa 1-1 Al-Arabi SC

22:45
13/01
Al-Ahli Doha 1-2 Al Khor SC

20:15
13/01
Umm Salal 0-0 Al-Wakra

10:05
14/01
1 Cimarrones de Sonora 1-1 CF Atlante

08:05
14/01
Correcaminos UAT 3-0 Cancun FC

06:00
14/01
1 Mineros de Zacatecas 1-1 CSyD Dorados de Sinaloa

02:00
14/01
Tranmere Rovers 4-2 Leicester City U21

20:00
13/01
Olympique de Beja 0-1 C.A.Bizertin

20:00
13/01
Sifakesi 2-0 Esperance Sportive de Tunis 1

20:00
13/01
Rejiche 1-0 U.S.Monastir

20:00
13/01
US Tataouine 0-0 US Ben Guerdane

20:00
13/01
2 J.S. Kairouanaise 2-3 AS Slimane

22:00
13/01
Al-Ittihad(BHR) 0-1 Al-Shabbab

22:00
13/01
1 Al Khaldiya 2-3 Isa Town

07:30
14/01
Cruzeiro (MG) 0-1 Oeste

05:00
14/01
Avai FC SC 2-2 Vitoria BA

22:00
13/01
Supersport United 2-1 Bloemfontein Celtic

22:00
13/01
Tshakhuma TM 0-3 Orlando Pirates

20:00
13/01
AmaZulu 0-1 Kaizer Chiefs

19:30
13/01
El Mansoura 0-3 Kafr El Shaikh

21:45
13/01
Al Khaleej Club 1-0 Al-Nahdha

19:35
13/01
Al-Hazm 5-0 AL-Rbeea Jeddah

19:20
13/01
Al-Kawkab 1-2 Al-Shoalah

19:10
13/01
Al-Thuqbah 3-2 Al-Jabalain

19:10
13/01
AL-jeel 1-2 Al-Nojoom

02:45
14/01
Holstein Kiel 2-2 Bayern Munchen

19:00
13/01
Moghayer Al Sarhan 4-1 Al Karmel JD

19:00
13/01
Al-Tora 6-1 Mansheiat Bani Hasan

20:30
13/01
Derthona 1-2 TSV Klausdorf

20:30
13/01
ASD San Giorgio-Sedico 2-1 Union Feltre Asd

04:30
14/01
Luis Angel Firpo 0-2 Aguila

04:30
14/01
Once Municipal 1-2 Alianza San Salvador

01:30
14/01
CD Alaves U19 1-0 Aurrera de Vitoria U19

01:00
14/01
UD Logrones U19 1-0 Osasuna U19

22:00
13/01
CD Castellon U19 1-2 Valencia U19

05:15
14/01
Nublense 2-3 Union San Felipe

01:30
14/01
Santa Tecla (w) 2-0 Atletico Marte (w) 1

01:00
14/01
Roma CF (w) 0-7 Res Roma (w)

20:00
13/01
Pomigliano (w) 1-5 Juventus (w)

00:30
14/01
St. Andrews 1-4 Marsa

07:30
14/01
1 Goias 0-1 Atletico Clube Goianiense 2

05:30
14/01
Anapolis FC 1-1 Aparecidense GO

02:00
14/01
Goiania 0-0 AA Anapolina

01:30
14/01
1 Jaragua EC 1-2 Ipora EC

01:05
14/01
1 Pacajus 0-1 Floresta CE

01:00
14/01
Atletico de Madrid (w) 1-1 Barcelona (w)

06:15
14/01
Torque 2-1 Rentistas

04:00
14/01
Defensor Sporting Montevideo 1-1 Boston River

20:00
13/01
Nkana FC 2-1 Red Arrows

02:00
14/01
Atletico Tubarao SC 0-3 Joinville SC

03:10
14/01
Sportivo Dock Sud 3-1 Argentino de Merlo

03:10
14/01
Deportivo Merlo 1-1 Deportivo Laferrere

21:00
13/01
Odisha FC 1-2 Chennai Titans

05:15
14/01
Santos 3-0 Boca Juniors 1

20:30
13/01
Steenberg United 1-1 Richards Bay

20:30
13/01
Sekhukhune United 1-0 Pretoria Callies

20:30
13/01
Real Kings 2-1 Pretoria Univ

19:10
13/01
TS Sporting 0-1 Jomo Cosmos

00:45
14/01
Besiktas JK 1-0 Caykur Rizespor

22:45
13/01
Tuzlaspor 1-5 Istanbul BB

19:45
13/01
Konyaspor 2-1 Gazisehir Gaziantep

02:00
14/01
Concordia AC 4-2 Navegantes EC

19:00
13/01
Chrudim 3-2 Slavia Prague B

16:30
13/01
Hradec Kralove 1-1 FK MAS Taborsko

17:10
13/01
Bashundhara Kings 2-0 Uttar Baridhara Club

01:30
14/01
Campo Grande CE 0-3 Icasa CE

01:00
14/01
Barra da Tijuca 1-1 Ceres/RJ

03:45
14/01
SF Damaiense (w) 3-1 Estoril Praia (w)

03:00
14/01
Real Sociedad 1-1 Barcelona

20:20
13/01
Hull City U23 1-3 Birmingham City U23

Tắt Quảng Cáo [X]