Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 14/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
15/01
Arsenal 0-0 Crystal Palace

21:00
14/01
Bandirmaspor 0-1 Lech Poznan

20:00
14/01
FC Neftci Baku 4-3 Keshla FK

20:00
14/01
AC Horsens 2-2 Skive IK

20:00
14/01
Jagiellonia Bialystok 2-1 Zaglebie Lubin

19:30
14/01
Lokomotiv Plovdiv 3-1 FC Maritsa 1921

19:00
14/01
Dinamo Zagreb 2-1 Fehervar Videoton 1

17:55
14/01
Sonderjyske 1-1 Odense BK

14:40
14/01
Rapid Wien 2-1 Rapid Vienna (Youth)

03:00
15/01
Willem II 2-3 Groningen

02:00
15/01
FC Twente Enschede 1-3 AFC Ajax

00:45
15/01
SC Heerenveen 1-1 RKC Waalwijk

03:15
15/01
Atalanta 3-1 Cagliari

23:30
14/01
1 Sassuolo 0-2 Spal

01:00
15/01
CFR Cluj 3-1 FC Clinceni

22:00
14/01
Botosani 0-1 SCM Argesul Pitesti

07:30
15/01
Union Espanola 1-1 Univ Catolica 2

05:15
15/01
Universidad de Chile 1-1 Palestino

03:00
15/01
Everton CD 2-1 Audax Italiano 1

21:00
14/01
Al-Jazeera 1-0 Shabab AlOrdon

00:10
15/01
1 Al Ittihad(KSA) 0-1 Abha

21:50
14/01
Al-Fateh 1-2 Al-Taawon

21:45
14/01
Al-Ettifaq 1-1 Al-Baten

19:55
14/01
Al-Ameade 0-3 Al-Shabab(KSA)

19:30
14/01
Al-Faisaly Harmah 2-2 Al-Qadasiya

00:30
15/01
Aris Thessaloniki 0-1 AEK Athens

22:15
14/01
Atromitos Athens 2-1 Lamia

09:00
15/01
Cartagines Deportiva SA 1-0 Santos De Guapiles 1

03:00
15/01
Sporting San Jose 3-2 Herediano

22:00
14/01
El Gounah 2-0 Al-Ittihad Alexandria

19:30
14/01
Aswan 1-1 Ghazl El Mahallah

03:45
15/01
Defensa Y Justicia 4-4 Aldosivi Mar del Plata

23:30
14/01
2nd Infantry Battalion Gambia 0-4 PSV Wellingara

23:20
14/01
Jam City 2-1 SK East BI

23:15
14/01
Young Africans FC 1-1 Team Rhino FC

22:59
14/01
Gunjur United 2-2 Immigration FC

07:45
15/01
Deportivo Pasto 1-1 America de Cali 1

03:00
15/01
CrystalPalace (w) 0-1 Leicester City (w)

17:00
14/01
Ankarademirspor 0-0 Inegolspor

17:00
14/01
Corum Belediyespor 2-2 Amedspor

17:00
14/01
Bayburt Ozel Idare 2-4 Sakaryaspor

17:00
14/01
Korfez Bld. 1-1 Hekimoglu Trabzon

18:00
14/01
Olimpico Montijo 4-0 Praiense

01:00
15/01
1 Once Deportivo de Ahuachapán U20 1-1 CD Aguila Reserves

19:00
14/01
Shabana FC 1-0 Coast Stima

19:00
14/01
Chemelil Sugar 2-2 Mount Kenya United

19:00
14/01
1 Gor Mahia 3-1 Mathare United

04:45
15/01
Cruz Azul (w) 1-1 Aguilas de Leon (w)

03:30
15/01
Gil Vicente 2-2 Viseu

21:00
14/01
Fafe 2-2 Belenenses

22:59
14/01
Medine Trarza 2-2 King Nouakchott 1

20:15
14/01
ASAC Concorde 0-1 FC Inter Nouakchott 1

01:30
15/01
Vila Nova GO U23 2-0 Fluminense U23

01:00
15/01
Ceara U23 1-0 Juventude RS U23

02:00
15/01
UE Sants 2-0 UA Horta

16:05
14/01
Perth Glory (w) 1-2 Adelaide United (w)

20:00
14/01
JSM Skikda 0-0 CS Constantine

08:00
15/01
CD Olimpia 2-0 Marathon

20:05
14/01
Wajj 6-2 Al Selmiyah

19:35
14/01
Afief 1-0 Al-Rawdhah

19:35
14/01
Al-Washm 0-1 Al-Orubah

19:35
14/01
Al-Sharq 2-2 Al Najma(KSA)

19:30
14/01
Al-Riyadh 2-0 Al Dahab

19:15
14/01
Al-Trgee 2-1 Hottain (KSA)

22:00
14/01
1 Sitra 0-0 Bahrain SC

22:00
14/01
Al-Hala 0-3 Al-Ittifaq

22:00
14/01
Al-Tadhmon 0-2 Qalali

07:30
15/01
Cuiaba 4-0 Guarani SP 1

05:15
15/01
Operario Ferroviario PR 3-2 CRB AL

16:45
14/01
JSM Skikda U21 1-1 CS Constantine U21

20:30
14/01
Mohammedan SC 0-0 Churchill Brothers

17:30
14/01
Sudeva Moonlight FC 3-0 AIFF XI

15:30
14/01
Gokulam Kerala FC 4-3 Minerva Academy

19:45
14/01
Biyala SC 0-0 Maleyet El Zayiat

19:30
14/01
El Hammam 1-3 El Olympi

19:30
14/01
Sporting Alexandria 2-1 Abo Qair Semads 1

19:30
14/01
1 Pharco 4-2 Ala ab Damanhour

19:30
14/01
Bani Ebaid 0-4 Haras El Hedoud

07:10
15/01
Colon de Santa Fe 1-0 Club Cipolletti 1

17:30
14/01
Foolad Natanz FC 1-1 Melli Hafari

19:00
14/01
Blama 1-0 Al-Arabi Irbid

19:00
14/01
Al-Jalil 2-0 Dar Al-Dawa

00:25
15/01
Ahli Marawi 1-0 Hay Al Wadi

21:45
14/01
Hay Al-Arab 2-1 Hilal El Fasher

08:00
15/01
CD Sonsonate 0-1 CD FAS

04:15
15/01
Jocoro FC 0-0 Municipal Limeno

06:10
15/01
AD Chalatenango (w) 0-4 Alianza FC San Salvador (w)

04:00
15/01
Sonsonate FC (w) 0-4 CD Fas Asdefuf (w)

04:00
15/01
Gremio Anapolis 1-2 Goianesia GO

01:30
15/01
Caucaia CE 1-1 Ferroviario CE

02:00
15/01
Franciscain 2-0 Samaritaine

06:00
15/01
Nacional Montevideo 0-0 Wanderers FC

06:30
15/01
Marcilio Dias SC 0-0 Juventus SC

21:00
14/01
FC Goa 3-0 Jamshedpur FC 1

02:45
15/01
Carme Dawson 7-2 Cybertel Aniene Futsal

00:45
15/01
1 Fenerbahce 1-0 Kasimpasa

22:45
14/01
Alanyaspor 4-1 Erzurum BB

17:00
14/01
Abahani Limited 1-0 Bangladesh Police Club

19:00
14/01
Ukhta Tyumen Futsal 2-7 MFK Tyumen Futsal

03:00
15/01
Real Madrid 1-2 Athletic Bilbao

Tắt Quảng Cáo [X]