Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 16/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 16/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
17/01
Leicester City 2-0 Southampton

00:30
17/01
1 Fulham 0-1 Chelsea

22:00
16/01
Leeds United 0-1 Brighton Hove Albion

22:00
16/01
West Ham United 1-0 Burnley

19:30
16/01
Wolves 2-3 West Brom

00:30
17/01
VfB Stuttgart 2-2 Monchengladbach

21:30
16/01
TSG Hoffenheim 0-0 Arminia Bielefeld

21:30
16/01
FC Koln 0-0 Hertha Berlin

21:30
16/01
Borussia Dortmund 1-1 FSV Mainz 05

21:30
16/01
VfL Wolfsburg 2-2 RB Leipzig

21:30
16/01
Werder Bremen 2-0 Augsburg

02:45
17/01
Sampdoria 2-1 Udinese

00:00
17/01
Torino 0-0 Spezia 1

21:00
16/01
Bologna 1-0 Verona

03:00
17/01
Angers 0-1 PSG

22:59
16/01
Marseille 1-2 Nimes

22:59
16/01
Sally Tas 1-0 Majestic FC

22:59
16/01
MTK Hungaria 0-1 Budapest Honved

22:30
16/01
Videoton Puskas Akademia 3-0 Szombathelyi Haladas

22:00
16/01
Young Boys 3-2 Aarau

21:00
16/01
St. Gallen 2-0 Rheindorf Altach

21:00
16/01
Grasshopper 3-2 Austria Lustenau

21:00
16/01
LASK Linz 5-0 Lafnitz

20:30
16/01
Lahti 3-1 Ekenas IF Fotboll

20:30
16/01
FC Mariupol 2-2 Rakow Czestochowa

20:30
16/01
Diosgyor VTK 3-2 Mezokovesd Zsory

20:30
16/01
TSV Hartberg 1-3 SG Austria Klagenfurt

20:00
16/01
SV Ried 3-1 FC Superfund Pasching

20:00
16/01
Gornik Leczna 1-2 Stal Rzeszow

20:00
16/01
St.Polten 0-1 FC Blau Weiss Linz

20:00
16/01
Bytovia Bytow 2-0 Nielba Wagrowiec

20:00
16/01
Slaven Koprivnica 2-4 Radnik Sesvete

20:00
16/01
Anderlecht U21 0-1 Saint Gilloise

20:00
16/01
Hajduk Split 1-1 NK Croatia Zmijavci

20:00
16/01
Red Bull Salzburg 6-0 SKU Amstetten

20:00
16/01
Slask Wroclaw II 3-2 Stal Brzeg

20:00
16/01
Videoton Puskas Akademia 5-0 Ujpesti

20:00
16/01
Nitra 2-1 MSK Puchov

19:55
16/01
NK Publikum Celje 1-1 NK Nafta

19:45
16/01
AC Oulu 2-0 RoPS Rovaniemi

19:45
16/01
Academy Pandev 2-1 Borec Veles

19:30
16/01
Wigry Suwalki 0-2 Wisla Plock

19:30
16/01
SJK Seinajoen 1-2 FC Haka

19:15
16/01
NK Lokomotiva Zagreb 1-1 HNK Sibenik

19:10
16/01
NK Varteks Varazdin 4-0 Hrvatski dragovoljac

19:00
16/01
FC Sozopol 1-4 Cherno More Varna

19:00
16/01
SOROKSAR 0-4 Pecsi MFC

19:00
16/01
Slask Wroclaw 4-1 Novi Pazar

19:00
16/01
Beroe Stara Zagora 3-0 Yantra Gabrovo

19:00
16/01
Rapid Bucuresti 4-1 Odorheiu Secuiesc

19:00
16/01
Metalac Gornji Milanovac 4-0 Zemun

19:00
16/01
Resovia Rzeszow 3-0 Hutnik Krakow

19:00
16/01
Vasas 1-2 Dunajska Streda

19:00
16/01
Randers FC 5-3 Esbjerg

19:00
16/01
SKF Sered 2-2 Dukla Banska Bystrica

19:00
16/01
Young Boys 5-1 Stade Ouchy

19:00
16/01
LKS Nieciecza 0-2 Cracovia Krakow

19:00
16/01
Wisla Krakow 2-2 MSK Zilina

19:00
16/01
ND Gorica 2-1 Tabor Sezana

19:00
16/01
Brondby IF 1-2 Kolding FC

19:00
16/01
Fremad Amager 3-0 BK Avarta

18:59
16/01
Septemvri Sofia 0-4 CSKA 1948 Sofia

18:45
16/01
Odra Opole 3-2 Polonia Bytom

18:30
16/01
Naestved 2-1 B 73 Slagelse

18:30
16/01
Schaffhausen 1-5 FC St.Gallen U21

18:20
16/01
Znicz Pruszkow 2-0 GKS Belchatow

18:10
16/01
Widzew lodz 1-2 Elana Torun

18:00
16/01
B93 Copenhagen 1-1 Roskilde

18:00
16/01
Chemik Police 1-6 Flota Swinoujscie

18:00
16/01
Bronshoj 0-0 AB Tarnby

18:00
16/01
Renova Cepciste 4-0 FK Drita Bogovinje

18:00
16/01
Gawin Sleza Wroclaw 4-4 Miedz Legnica

18:00
16/01
FK Senica 2-1 Lisen

18:00
16/01
Chemik Bydgoszcz 2-2 Sokol Kleczew

18:00
16/01
Nordsjaelland 4-2 Helsingor

18:00
16/01
Lyngby 5-2 HIK Hellerup

18:00
16/01
Herfolge Boldklub Koge 2-0 Holbaek

17:30
16/01
Red Bull Salzburg 6-0 SK Vorwarts Steyr

17:20
16/01
Gornik Polkowice 3-1 Lechia Zielona Gora

17:15
16/01
ZNK Osijek 2-2 Fehervar Videoton

17:15
16/01
Banik Ostrava B 2-0 Trinec

17:00
16/01
FC Artmedia Petrzalka 2-1 KFC Komarno

17:00
16/01
Vysehrad 2-3 Chrudim

17:00
16/01
Gyirmot SE 0-0 ZalaegerzsegTE

17:00
16/01
Sport Podbrezova 4-1 Sokol Dolna Zdana

17:00
16/01
NK Medimurje Cakovec 2-1 Istra 1961 Pula

17:00
16/01
MFK Ruzomberok 2-2 Tatran LM

17:00
16/01
Slavoj Trebisov 3-2 FK Kosice

17:00
16/01
Skra Czestochowa 5-0 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska

17:00
16/01
Bijelo Brdo 1-3 NK Osijek II

17:00
16/01
Medjimurje 2-1 FC Astra Giurgiu

17:00
16/01
FC Mynai 0-1 Varda SE

17:00
16/01
GKS Katowice 1-1 MKS Kluczbork

16:35
16/01
Etar 3-0 Spartak Pleven

16:00
16/01
Samford Ranges 1-1 Surfers Paradise

16:00
16/01
CSM Ramnicu Sarat 1-3 Gloria Buzau

16:00
16/01
OKS Stomil Olsztyn 6-2 Huragan Morag

15:00
16/01
Vĩnh Long 1-0 An Giang

14:00
16/01
Neftchi Fargona 0-1 Kuruvchi Kokand Qoqon

14:00
16/01
Kuruvchi Bunyodkor 3-2 Oktepa

14:00
16/01
Sutherland Sharks 0-0 St George Saints

14:00
16/01
Sydney University 0-5 Marconi Stallions

14:00
16/01
Navbahor Namangan 2-0 FK Andijon

14:00
16/01
Blacktown Spartans 2-2 Rydalmere Lions FC

19:15
16/01
Viettel FC 0-1 Hải Phòng FC

17:05
16/01
Becamex Bình Dương 1-0 Thanh Hóa FC

17:00
16/01
1 Sông Lam Nghệ An 1-1 Binh Dinh

15:10
16/01
Melbourne City 2-1 Western United FC

13:05
16/01
Sydney FC 1-1 Western Sydney

02:45
17/01
Levante UD (w) 0-3 Atletico de Madrid (w)

03:10
17/01
Deportivo Espanol (W) 5-2 Comunicaciones(W)

02:45
17/01
Barnsley 0-2 Swansea City

22:00
16/01
1 Cardiff City 1-2 Norwich City

22:00
16/01
Derby County 0-1 Rotherham United

22:00
16/01
Blackburn Rovers 1-1 Stoke City 1

22:00
16/01
1 Bournemouth AFC 0-1 Luton Town

22:00
16/01
Nottingham Forest 3-1 Millwall

22:00
16/01
Watford 2-0 Huddersfield Town

22:00
16/01
Bristol City 2-0 Preston North End

19:30
16/01
Middlesbrough 0-1 Birmingham City

03:30
17/01
CD Tondela 3-1 Boavista FC 2

22:30
16/01
Pacos de Ferreira 2-0 Sporting Braga

03:00
17/01
AZ Alkmaar 2-1 ADO Den Haag

02:00
17/01
FC Utrecht 2-0 Heracles Almelo

02:00
17/01
PEC Zwolle 0-2 Fortuna Sittard

00:45
17/01
Sparta Rotterdam 3-5 PSV Eindhoven

22:30
16/01
Emmen 1-4 Vitesse Arnhem

22:00
16/01
Hibernian 2-0 Kilmarnock

22:00
16/01
Ross County 4-1 Aberdeen

22:00
16/01
Saint Johnstone 1-0 Saint Mirren 1

22:00
16/01
Hamilton Academical 0-0 Dundee United

22:00
16/01
Celtic FC 0-0 Livingston

22:59
16/01
1 Antalyaspor 1-1 Trabzonspor

20:00
16/01
Gazisehir Gaziantep 2-1 Kayserispor

20:00
16/01
Istanbul BB 1-1 Sivasspor

17:30
16/01
Konyaspor 2-3 Goztepe

10:00
17/01
Monterrey 1-0 Club America 1

08:00
17/01
CDSyC Cruz Azul 0-1 Puebla

06:00
17/01
Chivas Guadalajara 1-1 Toluca

02:45
17/01
Charleroi 0-1 Mechelen

00:30
17/01
Mouscron Peruwelz 2-0 Racing Genk 1

00:30
17/01
Red Star Waasland 1-5 Zulte-Waregem

22:15
16/01
Oostende 2-1 Kortrijk

22:00
16/01
Reggina 0-1 Lecce 1

20:00
16/01
Pordenone Calcio SSD 2-0 Venezia

20:00
16/01
Pisa 1-0 Brescia

20:00
16/01
Monza 2-2 Cosenza Calcio 1914 1

20:00
16/01
Cittadella 1-0 Ascoli

00:00
17/01
Vizela 3-1 Penafiel 1

22:59
16/01
SL Benfica B 2-2 Academica Coimbra

18:00
16/01
Leixoes 1-0 GD Chaves 1

19:00
16/01
1 Hannover 96 2-3 St. Pauli

19:00
16/01
VfL Bochum 3-1 Nurnberg

19:00
16/01
Erzgebirge Aue 0-3 Fortuna Dusseldorf

20:00
16/01
FC Oss 1-4 SC Telstar

01:00
17/01
Dinamo Bucuresti 0-1 Chindia Targoviste

07:00
17/01
1 Vasco da Gama 0-1 Coritiba PR

05:00
17/01
Fluminense RJ 1-0 Sport Club Recife PE 1

22:59
16/01
Al Wehda(UAE) 0-2 Banni Yas

20:00
16/01
Khor Fakkan 3-0 Al-Jazira(UAE)

20:00
16/01
1 Al-Dhafra 1-1 Al-Wasl

22:00
16/01
Leyton Orient 2-0 Morecambe

22:00
16/01
Forest Green Rovers 1-1 Port Vale

22:00
16/01
Bolton Wanderers 1-1 Cheltenham Town

22:00
16/01
1 Newport County 0-0 Salford City

22:00
16/01
Walsall 1-1 Oldham Athletic

22:00
16/01
Stevenage Borough 0-0 Tranmere Rovers

22:00
16/01
Barrow 1-0 Scunthorpe United 1

22:00
16/01
Grimsby Town 0-0 Southend United

22:00
16/01
Colchester United 1-1 Cambridge United

20:00
16/01
Unterhaching 0-2 Magdeburg

20:00
16/01
SC Verl 1-1 Kaiserslautern

20:00
16/01
Hallescher FC 0-4 Bayern Munchen (Youth)

22:00
16/01
Al Faisaly 1-2 Al Wihdat Amman

20:00
16/01
Al-Ahly 2-5 Maan

23:30
16/01
SD Laredo 1-3 SD Amorebieta

22:59
16/01
Portugalete 0-1 Racing Santander

22:59
16/01
Athletic Bilbao B 1-1 Arenas Club de Getxo 1

22:59
16/01
Marino luanco 1-0 Numancia 1

22:30
16/01
Compostela 0-0 Unionistas de Salamanca

22:00
16/01
Alaves B 0-1 Real Union Irun

21:45
16/01
2 Leioa 1-1 Real Sociedad B

21:45
16/01
Real Balompedica Linense 1-0 Marino 1

08:00
17/01
1 Deportivo Cafessa 0-2 Intel Paja

04:00
17/01
CD Cruz Azul Hidalgo 2-2 Irapuato

04:00
17/01
Aguacateros CDU 1-0 Zitacuaro CF

04:00
17/01
Pioneros de Cancun 0-1 Cafetaleros de Tapachula 1

01:00
17/01
Atletico San Luis II 1-1 CD Alacranes de Durango

00:00
17/01
1 Estudiantes Tecos 2-3 Universidad Guadalajara II

22:00
16/01
Vitoria Guimaraes U23 3-0 Cova Piedade U23

18:00
16/01
Rio Ave U23 0-2 Sporting Lisbon Sad U23

18:00
16/01
Coimbra EC U23 1-2 Portimonense U23

00:30
17/01
AEL Larisa 0-1 Apollon Smirnis

22:15
16/01
Asteras Tripolis 2-0 Panaitolikos Agrinio

09:00
17/01
1 Deportivo Saprissa 2-2 Jicaral

04:00
17/01
Limon FC 0-2 Alajuelense

08:10
17/01
2 Rosario Central 1-3 Velez Sarsfield 1

19:00
16/01
Sidama Bunna 3-1 Dire Dawa

14:00
16/01
Bahir Dar Kenema FC 1-2 Awassa Kenema

00:00
17/01
Gateshead 1-0 Guiseley

22:00
16/01
Chorley FC 3-2 Farsley Celtic

05:30
17/01
Ben Hur Rafaela 2-0 ADIUR Rosario

05:00
17/01
Atletico Carcarana 4-0 CA 9 de Julio Rafaela 1

04:00
17/01
Fundacion Amigos 3-1 USD Bowen

03:30
17/01
Sportivo Villa Quebrada 2-1 CA Alianza Futbolistica VM

03:30
17/01
Bella Vista BB 0-3 Club Ciudad de Bolivar

03:10
17/01
Atletico Parana 4-1 Libertad Concordia 1

03:10
17/01
Atletico Cuyaya 1-3 AH Zapla 1

03:10
17/01
Villa San Antonio 3-4 Gimnasia yTiro 1

03:10
17/01
Regatas de San Nicolas 2-2 Juventud de Pergamino 2

03:10
17/01
Independiente Chivilcoy 2-0 Unidos de Olmos

03:10
17/01
CF Roma de Tigre 0-1 Defensores de Glew

20:00
16/01
1 Sport Recife (w) 2-3 Nautico Capibaribe (w) 1

22:00
16/01
Queen of South 2-2 Arbroath

22:00
16/01
1 Alloa Athletic 1-3 Heart of Midlothian

03:00
17/01
Orsomarso 2-2 Barranquilla FC

01:00
17/01
Salines five 2-5 TTG-Ugra Yugorsk Futsal

01:00
17/01
Minerva Futsal 1-5 SL Benfica Futsal

01:00
17/01
Klutin irapike five 4-0 Daftangi five

01:00
17/01
Omonia Futsal 0-2 MVFC Berettyoujfalu Futsal

01:00
17/01
Omish five 4-1 Challova five

01:00
17/01
ACCs five 1-1 Pessah Lo Fano

00:00
17/01
Luxol St Andrews FC Futsal 2-3 KMN Dobovec Futsal

22:59
16/01
Lucernets five 1-7 MFK CPRF Futsal

22:15
16/01
Hornstein five 0-2 FK Vytis Futsal

22:00
16/01
Sporting Lisbon Futsal 12-1 JB gencoft five

22:00
16/01
BTS Rekord Bielsko-Biala Futsal 3-6 Liangalati five

20:00
16/01
AEK Futsal 2-5 MFC acatobi five

19:00
16/01
MFC Prodexim Kherson Futsal 5-1 KMF Shkupi Futsal

18:00
16/01
Vitenolsha five 3-5 AFC Kairat Futsal

18:00
16/01
Inter Movistar Futsal 6-2 Hovocubo Futsal

20:00
16/01
Les Elephants FC 0-4 Rukinzo FC

20:00
16/01
Inter Stars 1-2 Le Messager Ngozi

20:00
16/01
Kayanza Utd 0-5 Aigle Noir

20:00
16/01
Musongati FC 2-0 Bujumbura City

22:00
16/01
Wrexham 3-1 Dover Athletic

22:00
16/01
Pevidem SC 1-0 mondinense

22:00
16/01
Lusitano Evora 2-1 Pinhalnovense

22:00
16/01
2 Anadia 1-0 Sp. Espinho 1

22:00
16/01
Fabril Barreiro 0-2 Real Sport Clube Queluz

18:00
16/01
FC Felgueiras 1-0 Vitoria Guimaraes B

06:00
17/01
Comunicaciones (w) 1-1 UNIFUT-Rosal (w) 1

23:15
16/01
Kawkab de Marrakech 1-2 JS Soualem

21:00
16/01
ASS Association Sportive de Sa 2-2 Olympique Khouribga

21:00
16/01
Raja de Beni Mellal 1-0 Olympique Dcheira

20:05
16/01
Al Wehda (Youth) 2-2 Al-Shabab (Youth)

19:50
16/01
Abha U20 0-2 Al-Nasr (Youth)

19:45
16/01
Al-Tai (Youth) 0-0 Al-Taawon Youths

19:35
16/01
Al-Feiha U20 2-0 Ohud Medina Youths

19:15
16/01
Hajer (Youth) 1-3 Al Ahli Jeddah (Youth)

19:15
16/01
Al-Qadasiya (Youth) 0-1 Al-Ittihad (Youth)

19:15
16/01
Al-Ettifaq (Youth) 2-2 Al-Faisaly Harmah Youth

19:15
16/01
Al-Fath (Youth) 0-4 Al-Hilal (Youth)

07:30
17/01
Atletico Junior Barranquilla 1-0 Dep.Independiente Medellin

05:00
17/01
Millonarios 1-0 Envigado FC

01:00
17/01
Nova Iguacu 1-0 Friburguense RJ

01:00
17/01
Americano RJ 3-2 Cabofriense(RJ) 1

01:00
17/01
America-RJ 1-1 Sampaio Correa (RJ)

03:00
17/01
CD FAS U20 1-2 Atletico Marte Reserves 1

19:45
16/01
KF Tirana 2-1 Kastrioti Kruje

19:45
16/01
Apolonia Fier 1-0 KF Laci 1

19:45
16/01
Skenderbeu Korca 1-2 Partizani Tirana

21:00
16/01
S.S.D. Monza 1912 Youth 1-5 Pordenone Youth

20:30
16/01
Cittadella U20 1-3 Chievo U19

20:30
16/01
Udinese U20 0-2 Verona U19

20:30
16/01
Vicenza U19 4-1 Venezia F.C. Youth

20:30
16/01
Spezia U19 0-0 Pescara U20

20:30
16/01
US Cremonese U20 2-0 Parma U20

20:30
16/01
Brescia U20 2-0 Reggiana U20

20:00
16/01
Frosinone U20 0-0 Napoli(U19)

17:00
16/01
Reggina U19 2-3 Benevento (Youth)

17:00
16/01
Sha LAN U19 2-4 Crotone U19

17:00
16/01
Cosenza Calcio Youth 0-0 Pisa U19 1

00:00
17/01
Balzan FC 0-1 Tarxien Rainbows F.C

20:00
16/01
Gzira United 4-1 Floriana F.C.

20:00
16/01
Hibernians FC 1-0 Sliema Wanderers FC

19:15
16/01
Nairobi Stima 2-3 Fortune Sacco

19:00
16/01
Nairobi Star City 1-1 Ulinzi Stars Nakuru

19:00
16/01
1 Tusker 4-2 Kariobangi Sharks

19:00
16/01
1 Bandari 4-3 Kakamega Homeboyz

19:00
16/01
Nzoia United 2-1 Sofapaka FC 1

19:00
16/01
MCF FC 1-1 Kisumu All Stars

22:59
16/01
Mazatlan FC (w) 1-2 Chivas Guadalajara (w)

22:59
16/01
Atlas (w) 2-1 Tigres (w)

22:00
16/01
CDSyC Cruz Azul U20 1-0 Puebla U20

22:00
16/01
Chivas Guadalajara U20 5-3 Toluca U20

22:00
16/01
Monterrey U20 2-1 Club America U20

04:00
17/01
Lautaro de Buin 2-2 Linares Unido

22:00
16/01
Hornchurch 1-1 Kings Lynn 1

22:00
16/01
1 Bath City 0-1 Peterborough Sports

22:00
16/01
Stockport County 1-2 Notts County

22:00
16/01
Maidstone United 2-1 Dorking

22:00
16/01
Sutton United 3-1 Dagenham Redbridge

22:00
16/01
Weymouth 0-1 Darlington

22:00
16/01
Oxford City 4-2 Haringey Borough

22:00
16/01
Liberty Professionals 1-2 Ebusua Dwarfs 1

06:30
17/01
Defensa Y Justicia 4-2 Coquimbo Unido

07:20
17/01
Miami United 2-2 Florida Soccer Soldiers 1

05:00
17/01
City Soccer FC 2-3 Palm Beach Stars

03:00
17/01
Ginga Atlanta 4-0 AFC 615

01:00
17/01
Houston FC 0-1 Round Rock SC

19:05
16/01
Al futowa 1-2 Al Wathbah

19:00
16/01
Al-Karamah 0-0 Jableh SC

19:00
16/01
Al-Jaish Damascus 2-1 Ha Ji lage

19:00
16/01
2 Hutteen FC 0-1 Al-Shorta Damascus

19:00
16/01
Al Ittihad (SYR) 1-1 Al-Wahda Damascus

19:00
16/01
Al-Taleiah 1-1 Teshrin SC

19:00
16/01
Al-Sahel(SYR) 2-0 Al-Horiyah

22:59
16/01
ACS Ksar 2-1 ASC Kedia

20:15
16/01
ASC Tidjikja 1-3 F.C. Nouadhibou

18:00
16/01
Bolton City 0-0 Pamplemousses

23:30
16/01
Anorthosis Famagusta FC 2-0 Nea Salamis

21:00
16/01
Omonia Nicosia FC 2-0 Ethnikos Achnas FC

06:30
17/01
1 AD Cofutpa 1-1 Santa Ana

02:00
17/01
CD Barrio Mexico 2-1 CS Uruguay De Coronado

00:30
17/01
Yague CF 3-2 CA River Ebro 1

00:00
17/01
Panaderia Pulido 1-0 Arucas CF

00:00
17/01
1 Villa Santa Brigida 1-0 UD San Fernando

00:00
17/01
Las Palmas C 4-2 Union Viera

22:59
16/01
SD Gernika 2-0 Tolosa

22:59
16/01
AD San Juan 2-0 Valle de Egues

22:59
16/01
UD Alcudia 1-0 Llosetense

22:59
16/01
Vilamarxant CF 2-0 Recambios Colon CD

22:59
16/01
Solares 1-2 UC Cartes

22:45
16/01
Beroil Bupolsa 1-1 Real Avila CF

22:30
16/01
Almansa 1-1 Quintanar Del Rey

22:30
16/01
Santurtzi CD 1-0 CD Lagun Onak

22:30
16/01
Pasaia KE 0-0 CD Ariznabarra

22:30
16/01
Anaitasuna 1-1 Cultural de Durango

22:30
16/01
UDC Txantrea KKE 0-2 Beti Kozkor KE

22:30
16/01
CD Subiza 1-2 UCD Burlades

22:30
16/01
CD Beti Onak 0-0 MRA Navarra

22:30
16/01
La Baneza 1-1 CyDL Jupiter Leones

22:15
16/01
UD Gijon Industrial 7-1 CD Vallobin

22:00
16/01
CD Cantolagua 1-0 CD Baztan

22:00
16/01
U.M. Escobedo 3-1 Castro

22:00
16/01
Andratks 2-0 CD Genova

22:00
16/01
EI San Martin 0-1 CD Tuilla

22:00
16/01
Burgos Promesas 1-0 CD Mirandes B 1

21:30
16/01
Constancia 1-1 CE Felanitx

21:30
16/01
CD Benicarlo 0-1 Torrent C.F

18:30
16/01
Santanyi 2-1 San Jodie

18:25
16/01
Real Burgos CF 0-0 Almazan

18:00
16/01
Mallorca B 0-0 CF Platges De Calvia

17:30
16/01
CD Manacor 0-0 CD Cardassar

15:40
16/01
Sydney FC (w) 2-0 WS Wanderers (w)

17:30
16/01
Zob Ahan U23 0-3 Sepahan Isfahan U23 2

21:00
16/01
USM Alger 3-1 RC Relizane

20:30
16/01
1 CR Belouizdad 1-1 MC Oran

20:30
16/01
ES Setif 0-1 MC Alger

20:00
16/01
MC Magra 0-0 Paradou AC

20:00
16/01
1 WA Tlemcen 0-2 JS kabylie 1

02:00
17/01
Mali 1-0 Burkina Faso

22:59
16/01
Cameroon 1-0 Zimbabwe

07:00
17/01
Oeste 0-1 Confianca SE

05:00
17/01
Juventude 1-0 Cruzeiro (MG)

02:30
17/01
1 Centro Sportivo Alagoano 1-1 Avai FC SC

16:15
16/01
CR Belouizdad U21 3-1 MC Oran U21

16:10
16/01
ES Setif U21 2-2 MC Alger U21 1

16:10
16/01
WA Tlemcen U21 0-3 JS Kabylie U21

16:10
16/01
NC Magra U21 1-1 Paradou AC U21

16:00
16/01
USM Alger U21 6-0 RC Relizane U21

22:00
16/01
Baroka FC 0-1 Moroka Swallows

22:00
16/01
Cape Town City 1-2 Kaizer Chiefs

20:30
16/01
TS Galaxy 0-1 Chippa United

20:30
16/01
Bloemfontein Celtic 1-1 Stellenbosch FC

20:00
16/01
Supersport United 0-0 Mamelodi Sundowns

20:00
16/01
Lamontville Golden Arrows 1-0 Tshakhuma TM 1

19:30
16/01
1 El Daklyeh 2-2 El Merrikh

19:30
16/01
Tahta SC 2-2 Dayrot

19:30
16/01
Shoban Moslemen Qena 1-0 Suhag

19:30
16/01
Fayoum 0-0 Qena SC

19:30
16/01
El Sharqia Dokhan 2-0 El Alominiom

19:30
16/01
Beni Suef 1-1 El Alameen 1

21:45
16/01
Al Wakra Reserves 0-1 Umm Salal U23

21:45
16/01
Al-Rayyan SC U23 0-2 Qatar SC Doha U23

21:15
16/01
AL Minaa 0-1 Al-Naft

18:45
16/01
Zakho 1-1 Al Qasim Sport Club

18:00
16/01
Baghdad 1-1 Al Diwaniya

18:00
16/01
Al Semawah 2-0 Alsinaat Alkahrabaiya

16:45
16/01
AI Kahrabaa 1-0 Naft Misan

23:30
16/01
Mantova 0-0 Triestina

23:30
16/01
Avellino 1-0 Cavese

21:00
16/01
Imolese 2-0 Societa Sportiva Matelica Calcio

21:00
16/01
Fermana 2-1 Legnago Salus

21:00
16/01
Alma Juventus Fano 1-1 Gubbio

21:00
16/01
Arezzo 0-2 Cesena

21:00
16/01
Turris Neapolis 1-1 Vibonese

21:00
16/01
Pro Patria 0-0 Alessandria

21:00
16/01
Pistoiese 1-1 Giana

21:00
16/01
Lucchese 1-1 Renate AC

20:00
16/01
TSV Schott Mainz 1-3 TSV Steinbach

20:00
16/01
Rot-Weiss Koblenz 1-0 Bahlinger

20:00
16/01
FK Pirmasens 0-4 SSV Ulm 1846

20:00
16/01
1 Hessen Kassel 2-2 TSG Hoffenheim (Youth)

20:00
16/01
FC Giessen 1-0 Bayern Alzenau

20:00
16/01
FSV Frankfurt 2-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00
16/01
Astoria Walldorf 1-0 Vfr Aalen

20:00
16/01
Rot-Weiss Ahlen 0-1 Wuppertaler

20:00
16/01
Wiedenbruck 0-0 Rot-Weiss Essen

20:00
16/01
Preuben Munster 2-0 SV Rodinghausen

20:00
16/01
Rot-Weiss Oberhausen 5-0 Wegberg-Beeck

20:00
16/01
1 SV Lippstadt 3-1 VFB Homberg

20:00
16/01
Fortuna Koln 3-0 Bergisch Gladbach 09

20:00
16/01
SV Elversberg 4-0 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00
16/01
Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-2 SV Straelen

20:00
16/01
VfB Stuttgart II 1-2 SC Freiburg (Youth)

20:00
16/01
Eintracht Stadtallendorf 0-3 TSG Balingen

20:00
16/01
Bonner 0-1 Sportfreunde Lotte

02:40
17/01
UMF Njardvik 4-4 UMF Selfoss

22:00
16/01
Haukar Hafnarfjordur 1-2 Throttur Vogum

19:30
16/01
Afturelding 4-2 Vestri

00:30
17/01
Al-Hilal Kadougli 1-0 Merreikh El-Fasher

22:00
16/01
1 Hull City 1-1 Blackpool

22:00
16/01
1 Rochdale 3-3 Wigan Athletic

22:00
16/01
Swindon Town 1-2 Doncaster Rovers

22:00
16/01
1 Plymouth Argyle 1-1 Crewe Alexandra

22:00
16/01
Peterborough United 3-0 Milton Keynes Dons

22:00
16/01
Burton Albion 0-1 Ipswich Town

22:00
16/01
Bristol Rovers 0-1 Charlton Athletic 1

22:00
16/01
Fleetwood Town 0-1 Portsmouth

22:00
16/01
Accrington Stanley 0-1 Gillingham

20:00
16/01
AFC Wimbledon 0-3 Sunderland A.F.C

20:30
16/01
Luparense FC 1-3 AC Mestre

20:30
16/01
APDC Chions 2-3 GSD Ambrosiana

20:30
16/01
Virtus Bolzano 2-2 Trento

20:30
16/01
Vastese 0-1 Castelnuovo 1

20:30
16/01
Chieri 2-1 Borgosesia

20:30
16/01
San Donato Tavarnelle 0-0 Robur Siena S.S.D.

04:30
17/01
Aguila 1-0 Luis Angel Firpo 1

22:59
16/01
Diambars 1-1 ASC Jaraaf

22:59
16/01
AS Dakar Sacre Coeur 1-0 Generation Foot

22:59
16/01
Teunhueth FC 2-1 NGB ASC Niarry Tally

22:59
16/01
AS Douanes Dakar 0-2 Toure Kunda Footpro

22:00
16/01
Vikingur Reykjavik 1-4 Valur Reykjavik

20:00
16/01
Leiknir Reykjavik 4-2 Throttur Reykjavik

04:00
17/01
Rodelindo Roman 3-1 Deportes Rengo

21:00
16/01
Municipal Santiago 3-0 ProvincialTalagante

22:30
16/01
Conxo Santiago U19 0-0 Racing Ferrol U19

22:00
16/01
2 Real Oviedo U19 2-3 Sporting Gijon U19

22:00
16/01
Levante U19 1-0 Hercules U19

22:00
16/01
Cerdanyola del Valles FC U19 0-0 El Olivar U19

22:00
16/01
UD La Cruz Villanovense U19 2-2 Extremadura U19 1

19:00
16/01
Cordoba U19 5-0 CD Polillas Ceuta U19

18:00
16/01
Stadium Casablanca U19 3-2 CD Ebro U19

18:00
16/01
Danok Bat U19 2-1 Leioa U19

18:00
16/01
Lleida Esportiu U19 2-2 Real Zaragoza U19

18:00
16/01
Barcelona U19 5-0 CE Europa U19

18:00
16/01
Union Viera CF U19 3-2 UD San Fernando U19 1

19:30
16/01
Big Bullets FC 1-1 Ntopwa United FC

19:30
16/01
Karonga United 1-3 Ekwendeni Hammers 1

00:30
17/01
Slavia Praha 3-1 Sigma Olomouc

22:00
16/01
Synot Slovacko 2-0 MFK Karvina

22:00
16/01
Slovan Liberec 1-1 Bohemians 1905

20:00
16/01
Opava 0-0 Tescoma Zlin

20:00
16/01
1 Mlada Boleslav 1-1 Brno

04:00
17/01
Rayo Vallecano 2-0 Elche

02:00
17/01
Leganes 0-0 Sevilla

00:00
17/01
Fuenlabrada 1-1 Levante

22:00
16/01
Girona 2-0 Cadiz

18:00
16/01
1 SCR Pena Deportiva 1-1 Real Valladolid

18:00
16/01
Almeria 5-0 Alaves 1

21:30
16/01
Baixa de Cassanje 0-1 Academica Do Lobito

21:30
16/01
Sagrada Esperanca 3-0 Cuando Cubango

21:00
16/01
Bravos do Maquis 0-0 Ferroviario Do Huambo

00:00
17/01
Fgura United 4-3 St. Andrews

20:00
16/01
Qrendi 1-3 San Gwann

10:00
17/01
Wellington Phoenix Reserve 1-1 Waitakere United 1

07:00
17/01
Hawke's Bay United 2-2 Team Wellington

11:00
17/01
Espo Lada Hokkaido Futsal 2-3 Kitakyushu Futsal

12:00
16/01
Nagano Futsal 3-4 Bardral Urayasu Futsal

22:30
16/01
RCD Espanyol (w) 1-1 Sporting De Huelva (w)

18:00
16/01
1 Sevilla FC (w) 0-0 Rayo Vallecano (w)

03:00
17/01
Cerro Montevideo 1-1 CA Penarol 1

20:00
16/01
Danubio FC 0-3 Cerro Largo

20:00
16/01
Red Arrows 2-2 NAPSA Stars

20:00
16/01
Prison Leopards FC 2-0 Forest Rangers

20:00
16/01
Kitwe United 0-0 Lumwana Radiants

20:00
16/01
Indeni FC 0-1 Buildcon FC

18:00
16/01
Green Buffaloes 2-0 Kabwe Warriors

01:15
17/01
AJ Auxerre 4-1 Chateauroux

01:00
17/01
Rodez Aveyron 1-0 Pau FC

01:00
17/01
Guingamp 0-0 Nancy 1

01:00
17/01
Clermont 5-0 USL Dunkerque

01:00
17/01
Amiens 0-0 Le Havre

01:00
17/01
Ajaccio 1-0 Caen

21:00
16/01
Troyes 2-1 Sochaux

21:00
16/01
Toulouse 2-0 Grenoble

21:00
16/01
Mumbai City 0-0 Fateh Hyderabad

05:10
17/01
1 Estudiantes Rio Cuarto 1-1 Sarmiento Junin 1

18:00
16/01
Da Grande SC 2-1 Club Valencia MDV

00:00
17/01
Lido Di Ostiav Meta Futsal 8-5 Petrarca Padova C5 Futsal

22:59
16/01
Mantova C5 Futsal 5-3 Sandro Abate Avellino Futsal

22:59
16/01
CDM Genova Futsal 4-3 Pescara Futsal

20:30
16/01
Steenberg United 2-0 Cape Town All Stars

20:30
16/01
JDR Stars 1-2 Cape Town Spurs

19:30
16/01
Jomo Cosmos 0-1 Real Kings

19:30
16/01
Free State Stars 1-2 Sekhukhune United

02:00
17/01
Real Union de Tenerife (W) 1-0 Valencia B (w)

22:00
16/01
CFF Caceres (w) 1-2 Cordoba (w)

00:00
17/01
Palma Futsal 8-2 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 1

00:00
17/01
Peniscola Futsal 3-5 Antequera Futsal

20:30
16/01
Sassuolo (w) 3-0 Empoli (w)

20:30
16/01
Bari (w) 0-1 Florentia(w)

18:30
16/01
AGSM Verona (w) 0-1 AC Milan (w)

03:10
17/01
Liniers 0-1 Claypole

23:25
16/01
Marimoo 0-2 Gambia Armed Force

22:59
16/01
Elite United 2-1 Banjul Hawks FC

20:30
16/01
ASJ Soyaux (w) 0-3 Paris FC (w)

12:30
16/01
1 Khalsa FC Chandigarh 0-1 Kehar SC

12:30
16/01
Guru FC 0-3 CRPF

22:59
16/01
Manama Club 2-2 Al-Hadd

22:00
16/01
Al-Muharraq 0-1 East Riffa

20:35
16/01
Al-Najma 1-2 Al-Riffa

04:00
17/01
Floresta CE 1-1 Gremio Novorizontin

01:30
17/01
CA Itajai 1-2 Nacao

19:45
16/01
Ierapetra 1-1 Diagoras

19:45
16/01
Giorgos Karaiskakis 0-2 Levadiakos

19:45
16/01
Panahaiki-2005 1-1 Trikala

19:00
16/01
Slavia Prague B 2-0 SK Slovan Varnsdorf

16:30
16/01
Hradec Kralove 2-2 Sparta Praha B

21:00
16/01
Saif Sporting Club 1-1 Rahmatgonj MFS

21:00
16/01
Dynamo Samarra Futsal 4-1 Novali Futsal

17:00
16/01
Norilsky Nickel Futsal 4-2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

21:30
16/01
CD Riudoms W 2-3 Sant Gabriel (w)

03:00
17/01
Ypiranga(RS) 1-0 SC Paysandu Para

03:00
17/01
Remo Belem (PA) 0-1 Londrina PR

20:30
16/01
Breidablik 3-0 Grindavik

18:30
16/01
Hafnarfjordur 1-2 Keflavik

22:00
16/01
Dartford 1-1 Hungerford Town

22:00
16/01
Billericay Town 2-0 Dulwich Hamlet

22:00
16/01
Slough Town 3-2 Braintree Town

22:00
16/01
Havant Waterlooville 1-2 Eastbourne Borough

22:00
16/01
Hampton Richmond Borough 2-1 Ebbsfleet United

22:00
16/01
Sporting FC (w) 2-2 Famalicao (w) 1

Tắt Quảng Cáo [X]