Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 17/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

02:15
18/01
Manchester City 4-0 Crystal Palace

23:30
17/01
Liverpool 0-0 Manchester United

21:00
17/01
Sheffield United 1-3 Tottenham Hotspur

00:00
18/01
Eintracht Frankfurt 3-1 Schalke 04

21:30
17/01
Bayern Munchen 2-1 SC Freiburg

02:45
18/01
Inter Milan 2-0 Juventus

00:00
18/01
Atalanta 0-0 Genoa

21:00
17/01
Sassuolo 1-1 Parma

21:00
17/01
Crotone 4-1 Benevento 1

18:30
17/01
Napoli 6-0 Fiorentina

03:00
18/01
Lyon 0-1 Metz

22:59
17/01
Lille 2-1 Reims

21:00
17/01
Strasbourg 1-0 Saint Etienne

21:00
17/01
Nice 0-3 Bordeaux

21:00
17/01
Nantes 1-1 Lens

19:00
17/01
Stade Brestois 1-2 Rennes

21:00
17/01
Arsenal Tula 0-0 Backa Topola

21:00
17/01
Dynamo Moscow 0-2 Lech Poznan

21:00
17/01
1 Baltika Kaliningrad 2-0 Cukaricki Stankom

21:00
17/01
Jagiellonia Bialystok 3-0 Radnicki Nis

20:30
17/01
Ferroviario Maputo 0-0 UD Songo

20:00
17/01
NK Opatija 1-3 FK Backa Backa Palanka

20:00
17/01
FK Napredak Krusevac 0-1 Stal Mielec

20:00
17/01
FC Zurich 1-1 Winterthur

20:00
17/01
Slaven Koprivnica 4-3 HNK Cibalia

19:00
17/01
Zaglebie Lubin 1-2 Partizan Belgrade

19:00
17/01
FC Gomel 2-1 FC Belshina Babruisk

18:00
17/01
Vejle 3-1 Aarhus Fremad

17:00
17/01
Lokomotiv Tbilisi 8-0 Gareji Sagarejo

19:15
17/01
Sài Gòn FC 1-0 Hoàng Anh Gia Lai

18:00
17/01
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 1-2 Than Quảng Ninh

17:00
17/01
SHB Đà Nẵng 1-0 TP.HCM FC

12:05
17/01
Newcastle Jets 1-2 FC Macarthur

03:00
18/01
Gil Vicente 0-1 Maritimo

00:30
18/01
Santa Clara 1-2 FC Famalicao

22:00
17/01
Nacional da Madeira 0-1 Moreirense

22:45
17/01
AFC Ajax 1-0 Feyenoord

20:30
17/01
VVV Venlo 1-1 SC Heerenveen

20:30
17/01
Groningen 2-2 FC Twente Enschede

18:15
17/01
RKC Waalwijk 1-1 Willem II

19:00
17/01
Motherwell 1-1 Glasgow Rangers

22:00
17/01
FC Sion 1-1 Lugano

22:59
17/01
Besiktas JK 2-0 Galatasaray 1

20:00
17/01
Yeni Malatyaspor 4-1 Caykur Rizespor

17:30
17/01
Denizlispor 0-2 Hatayspor 1

10:00
18/01
Queretaro FC 1-0 Atlas

08:05
18/01
Santos Laguna 2-0 Tigres UANL

01:00
18/01
Pumas U.N.A.M. 3-0 Mazatlan FC

02:45
18/01
Sint-Truidense 3-1 Oud Heverlee 1

00:15
18/01
KFCO Wilrijk 0-3 Club Brugge

22:00
17/01
Cercle Brugge 0-1 Standard Liege

19:30
17/01
KAA Gent 0-1 Royal Antwerp

03:00
18/01
Empoli 5-0 Salernitana

21:00
17/01
Pescara 0-2 Cremonese

00:00
18/01
Varzim 0-1 Casa Pia AC

21:00
17/01
FC Arouca 0-0 CD Mafra

18:45
17/01
Viseu 1-2 Oliveirense

18:15
17/01
Feirense 2-0 Porto B

19:30
17/01
Jahn Regensburg 3-1 SV Sandhausen

19:30
17/01
Holstein Kiel 2-3 Karlsruher SC

19:30
17/01
Heidenheimer 3-0 Darmstadt

18:15
17/01
NEC Nijmegen 0-0 SC Cambuur

00:00
18/01
FC Clinceni 0-0 AFC Hermannstadt

21:45
17/01
1 Sepsi 0-1 CFR Cluj

19:30
17/01
SCM Argesul Pitesti 1-1 Gaz Metan Medias

06:30
18/01
Ceara 1-2 Bragantino

06:30
18/01
Internacional RS 4-2 Fortaleza

04:15
18/01
Atletico Mineiro 3-1 Atletico Clube Goianiense

02:00
18/01
Atletico Paranaense 1-1 Sao Paulo

02:00
18/01
Santos 2-1 Botafogo RJ

04:00
18/01
Colo Colo 0-0 Universidad de Chile

20:00
17/01
MSV Duisburg 1-0 SV Meppen

19:00
17/01
Uerdingen KFC 05 1-1 SV Waldhof Mannheim

00:30
18/01
Real Betis B 1-0 Ejido

00:00
18/01
LHospitalet 0-2 CF Badalona

22:59
17/01
1 UD Marbella 0-0 Algeciras

22:59
17/01
Andorra CF 2-0 UE Llagostera

22:59
17/01
Yeclano Deportivo 1-1 CD Linares Deportivo

22:59
17/01
SD Logrones 3-0 CD Ebro

22:59
17/01
Villanovense 1-1 Villarrubia CF

22:59
17/01
CD Izarra 0-4 UD Mutilve

22:59
17/01
Pontevedra 0-1 Racing de Ferrol 1

22:30
17/01
UE Olot 2-2 UE Cornella

22:30
17/01
Osasuna B 3-1 SD Tarazona

22:30
17/01
Zamora CF 2-0 coruxo FC 1

22:30
17/01
Union Langreo 2-2 Real Oviedo B

22:30
17/01
Calahorra 1-0 Haro Deportivo

22:00
17/01
CF Salmantino 0-0 Deportivo La Coruna

18:00
17/01
AE Prat 0-0 RCD Espanyol B

18:00
17/01
C.D. San Fernando Isleno 1-0 UD Tamaraceite 1

18:00
17/01
Recreativo Huelva 1-0 Atletico Sanluqueno

18:00
17/01
Gimnastic Tarragona 3-1 Barcelona B 1

18:00
17/01
UCAM Murcia 2-3 Sevilla Atletico

18:00
17/01
Valencia CF Mestalla 2-3 Atzeneta UE

18:00
17/01
Lorca Deportiva FC 0-1 Cordoba

18:00
17/01
Granada CF B 0-1 Real Murcia

18:00
17/01
Ibiza Eivissa 1-0 UD Levante B

18:00
17/01
UD Poblense 1-1 Atletico de Madrid B

18:00
17/01
CD Covadonga 2-0 CD Lealtad 1

18:00
17/01
CF Talavera de la Reina 0-1 Merida AD

18:00
17/01
Hercules 0-0 CD Alcoyano

18:00
17/01
Badajoz 4-0 Suokuaili Moss

22:59
17/01
Wolfsberger AC 0-0 Sturm Graz 1

02:30
18/01
AEK Athens 2-1 Atromitos Athens

00:30
18/01
Aris Thessaloniki 0-1 Panathinaikos

22:15
17/01
1 OFI Crete 0-3 PAOK Saloniki

22:15
17/01
Volos NFC 1-1 Lamia 1

20:00
17/01
Olympiakos Piraeus 1-0 Pas Giannina

07:00
18/01
AD San Carlos 2-1 Herediano

04:00
18/01
AD Grecia 1-1 Sporting San Jose 1

04:00
18/01
Santos De Guapiles 2-0 Perez Zeledon

00:00
18/01
Cartagines Deportiva SA 2-1 Guadalupe FC

22:00
17/01
NBE SC 0-0 EL Ahly

19:30
17/01
El Entag Al Harby 1-1 Smouha SC

08:10
18/01
Banfield 1-1 Boca Juniors 1

19:00
17/01
Adama City 0-1 Welkite Ketema

14:00
17/01
Hadiya Hossana 0-1 Fasil Kenema

16:00
17/01
Omonia Nicosia (w) 5-1 Ermis Apollon (w)

16:00
17/01
AEL Champions (W) 0-4 Nea Salamis Famagusta (w)

17:00
17/01
2 Kahramanmarasspor 2-3 Corum Belediyespor 2

17:00
17/01
S.Urfaspor 1-1 Korfez Bld.

04:30
18/01
1 Racing Olavarria 0-2 Liniers Bahia Blanca

04:00
18/01
2 San Martin El Banado 0-2 San Lorenzo Alem 1

03:10
18/01
Argentino Penarol 3-1 General Paz Junlors

17:00
17/01
Kozan BLD.SPOR 0-0 Silivrispor

19:00
17/01
Sporting Alexandria 0-0 Pharco

04:00
18/01
Deportes Quindio 1-2 Valledupar FC

03:00
18/01
Universitario de Popayan 1-1 Atletico FC 1

20:00
17/01
Olympique Star 0-1 Royal Muramvya FC

20:00
17/01
Flambeau de l'Est 1-0 Bumamuru

20:00
17/01
Vitalo 0-1 BS Dynamic

22:00
17/01
Marr Tino 2-1 Tirsense 1

22:00
17/01
1 aljustrelense 1-1 Juventude de Evora 1

22:00
17/01
1 Sanjoanense 0-0 S. Joao Ver 1

22:00
17/01
Amarante 4-0 Pedras Rubras

22:00
17/01
Loures 2-3 SCU Torreense

22:00
17/01
Agueda 1-0 CCDR Vila Cortez

22:00
17/01
Vitoria Setubal 2-1 Moura

22:00
17/01
1 GRAP 0-4 Marinhense

22:00
17/01
Montalegre 2-1 Sal gadacz

22:00
17/01
Estrela da Amadora 2-1 GD Fontinhas

22:00
17/01
Lourinhanense 0-4 Alverca

22:00
17/01
Brito SC 0-0 Rio Ave B

22:00
17/01
1 Benfica C.Branco 1-1 Alcains 2

22:00
17/01
Belenenses B 0-2 Oriental Dragon

22:00
17/01
Sporting CP B 3-2 Oriental Lisboa

21:50
17/01
Maria da Fonte 1-0 Merelinense

19:45
17/01
Salgueiros 1-3 Gondomar

18:00
17/01
Sacavenense 1-1 SU 1 Dezembro

00:00
18/01
Club Aurora FCF (w) 0-2 Club Deportivo Xela (w)

23:15
17/01
Wydad Fes 0-0 Stade Marocain du Rabat

21:00
17/01
UTS Union Touarga Sport Rabat 1-3 Chabab Atlas Khenifra

21:00
17/01
Wydad Temara 0-0 Chabab Ben Guerir

08:10
18/01
Deportivo Cali 1-0 Jaguares de Cordoba

06:05
18/01
Atletico Nacional Medellin 2-0 Independiente Santa Fe

02:00
18/01
Deportivo Pasto 2-2 La Equidad

22:00
17/01
West Ham United (w) 0-1 Tottenham Hotspur (w)

21:30
17/01
Chelsea FC (w) 2-1 Manchester United (w)

21:00
17/01
Reading (w) 1-1 Arsenal (w)

21:00
17/01
Birmingham (w) 0-0 Brighton H.A. (w)

20:00
17/01
Everton FC (w) 4-0 Bristol Academy (w)

19:30
17/01
Manchester City (w) 7-0 Aston Villa (w)

01:00
18/01
CD Aguila Reserves 3-1 Once Deportivo de Ahuachapán U20

01:00
18/01
Alianza FC San Salvador U20 7-2 Santa Tecla U20

01:00
18/01
Municipal Limeno U20 1-0 CD Chalatenango Reserves

17:00
17/01
Lecce U20 2-0 Virtus Entella U20

20:00
17/01
1 Santa Lucia 1-1 Zejtun Corinthians 1

19:00
17/01
AFC Leopards 2-1 KCB SC

19:00
17/01
1 Vihiga United 0-1 Posta Rangers 1

19:00
17/01
Bidico 1-2 Wazito FC

01:00
18/01
Puebla (w) 0-3 Unam Pumas (w)

22:59
17/01
Renaissance Dakar 1-1 Keur Madior

22:59
17/01
Al-Suwaiq 1-0 Saham

22:59
17/01
Al Ittehad Salalah 2-1 Al-Nasr(OMA)

20:50
17/01
Al-Nahda Muscat 0-1 Dhufar

04:00
18/01
San Antonio Unido 0-1 General VelAsquez

01:00
18/01
Accra Hearts of Oak 2-0 Techiman City

22:00
17/01
Aduana Stars 2-1 Legon Cities FC

22:00
17/01
Bechem United 1-1 Ghana Dream FC

22:00
17/01
WAFA 1-1 Asante Kotoko FC

22:00
17/01
Karela United FC 4-1 Berekum Chelsea

22:00
17/01
King Faisal 1-1 Elmina Sharks

22:00
17/01
Ashanti Gold 0-0 Medeama SC

22:00
17/01
Plateau United 3-0 Adamawa United

22:00
17/01
Nasarawa United 1-0 Katsina United

22:00
17/01
Sunshine Stars FC 1-0 Warri Wolves FC

22:00
17/01
MFM FC 1-1 Enugu Rangers International

22:00
17/01
Lobi Stars 2-1 Akwa Starlets

22:00
17/01
Jigawa Golden Stars 0-0 Kwara United

22:00
17/01
Ifeanyi Ubah 1-1 Abia Warriors 1

22:00
17/01
Enyimba 2-1 Kano Pillars

22:00
17/01
Rivers United 3-1 Heartland FC

07:00
18/01
1 C.S.D. Comunicaciones 0-3 Antigua GFC

04:00
18/01
UNAN Managua 4-1 Atletico Somotillo

04:00
18/01
Deportivo Masaya 2-2 HYH Export Sebaco FC

22:59
17/01
1 AS Garde Nationale 0-1 JAHE

23:30
17/01
Apollon Limassol FC 2-1 Olympiakos Nicosia FC

21:00
17/01
AEP Paphos 2-3 APOEL Nicosia

02:30
18/01
Puerto Golfito 4-1 FC Aserri 1

00:30
18/01
Club Deportivo Sarinena 1-5 SD Borja

22:59
17/01
SD Huesca II 3-0 San Juan de Mozarrifar

22:59
17/01
Terrassa 2-0 UE Valls

22:59
17/01
Caudal 1-2 SD Lenense

22:59
17/01
Moralo CP 0-0 CD Coria

22:59
17/01
2 Club Deportivo Tropezon 1-0 CD Guarnizo

22:59
17/01
CD Estradense 0-0 CD Pontellas

22:59
17/01
CD Tedeon 1-4 Naxara

22:59
17/01
Gimnastica Torrelavega 3-0 Barreda Balompie

22:59
17/01
Jerez Industrial CF 2-0 CD Miajadas

22:59
17/01
Mazarron CF 2-3 FC Cartagena

22:59
17/01
CD Choco 3-1 Ribadumia CF

22:59
17/01
La Solana 1-0 Huracan de Balazote

22:35
17/01
Silva SD 2-1 Bergantinos CF 1

22:30
17/01
CA Bembibre 0-2 CD Becerril

22:30
17/01
Fontellas 1-0 Bidzala

22:30
17/01
UD Santa Marta 1-0 CD Penaranda

22:30
17/01
CD River Ega 2-4 CD Corellano

22:30
17/01
RCP Valverdeno 2-0 AD Llerenense

22:30
17/01
Polvorin 2-0 Racing Villalbes 1

22:30
17/01
CF Peralada 0-1 UE Sants

22:30
17/01
CP Calasancio 1-2 Calahorra B

22:15
17/01
CCD Alberite 1-2 Rioja competition

22:00
17/01
CD Carinena 0-2 Tamar Ritter

22:00
17/01
CA Cirbonero 1-0 CD Ardoi Draw

22:00
17/01
Almagro CF 0-2 Albacete B

22:00
17/01
CF Soller 0-1 UD Collerense

22:00
17/01
Murchante 2-2 CD Cortes

22:00
17/01
CF Alondras 1-2 CD Barco

22:00
17/01
CSD Arzua 2-0 CD As Pontes

22:00
17/01
Aviles Stadium CF 0-1 UC Ceares

22:00
17/01
UD Atios 0-0 Rapido de Bouzas

22:00
17/01
SD Torina 0-3 CF Vimenor

22:00
17/01
SD Beasain 3-0 Urgatz

22:00
17/01
1 CD Colunga 1-2 L Entregu CF

22:00
17/01
Villanueva 0-2 Barbastro

21:45
17/01
CD Mosconia 0-1 CD Praviano

21:45
17/01
1 Cordoba B 4-2 CD Gerena

21:45
17/01
CD Anguiano 1-0 Tudelano

21:45
17/01
CD Robres 1-1 Utebo FC

21:30
17/01
SD San Ignacio 0-2 CD Vitoria(SPA)

19:00
17/01
Sevilla C 1-0 Ciudad Lucena

19:00
17/01
La Quadra 2-1 UD Gran Tarajal ST

18:00
17/01
CD Montijo 0-0 UP Plasencia

18:00
17/01
Urraca 0-0 Valdesoto

18:00
17/01
Sant Andreu 0-2 UE Vilassar de Mar

18:00
17/01
Cacereno 2-0 Ted Contois Feng

18:00
17/01
SD Navarro CF 2-0 Real Aviles

18:00
17/01
CF Calamocha 2-1 AD Sabinanigo 2

18:00
17/01
Formentera 3-1 CE Esporles

18:00
17/01
UE Castelldefels 1-1 CE Manresa

18:00
17/01
Castilleja CF 0-1 CD Pozoblanco

18:00
17/01
1 Deportiva Minera 3-2 Huercal

18:00
17/01
CD Binefar 0-0 Bell Bridget

18:00
17/01
Aguilas CF 10-0 CD Plus Ultra

18:00
17/01
Maracena 0-1 Poli Almeria

18:00
17/01
Real Titanico Laviana 1-3 Condal CF

18:00
17/01
1 Manchego Ciudad 1-0 Manzanares CF 1

18:00
17/01
1 Portmany 0-3 Ibiza Islas Pitiusas

18:00
17/01
CD Huetor Vega 2-1 Huetor Tajar

18:00
17/01
CD Cuarte Industrial 1-1 Brea

18:00
17/01
Saint Chris 1-1 Pobla De Mafumet CF

18:00
17/01
EG El Palmar 0-0 Atletico Pulpileno

18:00
17/01
Vianes 0-1 CD Varea 1

18:00
17/01
CD Berceo 0-2 CD Arnedo

18:00
17/01
Girona B 0-1 Figueres

18:00
17/01
1 CD Agoncillo 3-0 CD Villegas

18:00
17/01
CE Banyoles 0-0 UA Horta

18:00
17/01
EMD Aceuchal 1-0 CF Campanario

17:45
17/01
Grama 0-3 Cerdanyola del Valles

17:45
17/01
1 AD Siete Villas 1-1 CD Cayon 1

17:30
17/01
1 CD Basconia 0-0 Urduliz FT

17:30
17/01
FC Rinconeda Polanco 2-2 Atletico Albericia

17:30
17/01
Epila CF 1-1 AD Almudevar

17:30
17/01
Extremadura B 4-1 CP Valdivia

17:00
17/01
Comillas 0-0 CDFC La Calzada 1

14:40
17/01
Newcastle Jets (w) 1-1 Brisbane Roar (w)

12:05
17/01
Melbourne Victory (w) 2-3 Melbourne City (w)

06:00
18/01
1 Sarmiento Leones 1-1 Tlaxcala FC

02:00
18/01
Democratic Rep Congo 1-0 Congo

22:59
17/01
Libya 0-0 Niger

00:00
18/01
1 Marathon 0-1 CD Olimpia

02:00
18/01
Vitoria BA 0-0 Chapecoense SC 1

02:00
18/01
Ponte Preta 2-0 Nautico (PE)

20:30
17/01
AmaZulu 0-0 Maritzburg United

20:30
17/01
Black Leopards 2-0 Orlando Pirates

00:30
18/01
Al Talaba 0-1 Al Shorta

22:15
17/01
Naft Alwasat 0-2 Al Zawraa

20:00
17/01
Al Quwa Al Jawiya 3-0 Arbil 1

18:00
17/01
Al-Hudod 0-0 Al Karkh

17:45
17/01
Naft Al Junoob 0-3 AL Najaf

23:30
17/01
KR Reykjavik (w) 2-0 Vikingur Reykjavik (w)

23:30
17/01
Bisceglie 1913 0-1 Bari

23:30
17/01
Carpi 4-2 Ravenna

23:30
17/01
Modena 0-1 USD Virtus Verona

23:30
17/01
Viterbese 1-0 Teramo

23:30
17/01
Paganese 1-3 US Casertana 1908

23:30
17/01
Juve Stabia 0-3 Ternana

21:00
17/01
Catania 2-1 Foggia

21:00
17/01
SudTirol 1-0 Vis Pesaro

21:00
17/01
Sambenedettese 0-1 Padova

21:00
17/01
Perugia 3-2 Feralpisalo

21:00
17/01
Como 1-0 Novara

21:00
17/01
Albinoleffe 0-0 Lecco

21:00
17/01
Pro Vercelli 3-1 Carrarese

21:00
17/01
Pro Sesto 1-1 Livorno

21:00
17/01
AC Monopoli 1-1 Catanzaro

21:00
17/01
Us Pergolettese 2-0 Pontedera

18:30
17/01
Palermo 1-2 Francavilla

18:30
17/01
Olbia 3-2 Grosseto

18:30
17/01
JuventusU23 1-1 Piacenza

21:00
17/01
Borussia Dortmund (Youth) 2-1 Alemannia Aachen

22:30
17/01
1 Sant Julia 1-1 FC Santa Coloma

17:30
17/01
UE Engordany 1-1 Atletic Club D Escaldes

00:00
18/01
Vikingur Olafsvik 0-2 IBV Vestmannaeyjar

20:30
17/01
Team Nuova Florida 2-2 Latina

20:30
17/01
1 Mezzolara 1-2 Bagnolese

20:30
17/01
Sona 1-1 Scanzorosciate

20:30
17/01
Derthona 1-2 USD Castellanzese

20:30
17/01
SCD Progresso Calcio 1-4 US Fiorenzuola

20:30
17/01
Correggese Calcio 4-0 US Corticella

20:30
17/01
Scandicci 0-0 ASD Grassina

20:30
17/01
ASD Pro Livorno 2-1 Prato 1

20:30
17/01
SC Caronnese 5-3 Legnano

20:30
17/01
ASD Manzanese 4-4 ASD San Giorgio-Sedico

20:30
17/01
ASD Cannara 2-1 Sangiovannese 1

20:30
17/01
Recanatese 1-1 Castelfidardo

20:30
17/01
Giulianova 0-1 Aprilia

20:30
17/01
Real Forte Querceta 0-0 ASD Seravezza Calcio

20:30
17/01
A.S. Varese 0-1 Gozzano

20:30
17/01
Real Calepina FC 2-4 Seregno

20:30
17/01
2 Gavorrano 1-1 AS Ostia Mare

20:30
17/01
USD Latte Dolce 0-1 ASD Lanusei

20:30
17/01
Ponte San Pietro 1-2 Virtus Ciserano Bergamo

20:30
17/01
Cassino 1-1 FC Savoia 1908 1

20:30
17/01
ASD Cartigliano 1-1 Belluno

20:30
17/01
US Adriese 0-1 Union Feltre Asd

20:30
17/01
Tritium 1-2 ASD Brusaporto

04:00
18/01
CD FAS 2-2 CD Sonsonate

04:00
18/01
Alianza San Salvador 3-1 Once Municipal

03:30
18/01
Municipal Limeno 1-2 Jocoro FC 1

22:59
17/01
Mbour 3-2 Pikine

22:59
17/01
US Goree 1-1 Casamance

22:59
17/01
ASEC Ndiambour 1-1 CNEPS Excellence

06:00
18/01
Atletico Mineiro (Youth) 2-1 Atletico Paranaense (Youth)

23:30
17/01
Castilleja CF U19 0-1 Sevilla U19

22:59
17/01
CF Damm U19 6-2 Penya Arrabal U19

22:30
17/01
Atletico Sanluqueno U19 1-2 Cadiz U19

22:00
17/01
Torre Levante U19 1-1 Patacona CF U19

18:30
17/01
CD Castellon U19 2-3 UD Alzira U19 1

18:15
17/01
ED Val Minor Nigran U19 4-0 CD Choco U19

18:00
17/01
Alboraya U19 1-1 Villarreal U19

18:00
17/01
UD Santa Marta U19 0-4 Cultural Leonesa U19

18:00
17/01
Lugo U19 0-1 Ural CF U19

18:00
17/01
San Felix CF U19 0-1 CD Santa Fe U19

18:00
17/01
CD Pamplona U19 3-1 Valvanera CD U19

18:00
17/01
1 Calasanz U19 0-4 Deportivo La Coruna U19 1

18:00
17/01
1 AD Nervion U19 3-2 Calavera CF U19

19:30
17/01
Chitipa United 3-2 Moyale Barracks

19:30
17/01
Blue Eagles 0-0 Red Lions FC

00:30
18/01
Banik Ostrava 0-0 Sparta Praha

22:00
17/01
Marila Pribram 0-0 FC Viktoria Plzen

20:00
17/01
Pardubice 0-2 Dynamo Ceske Budejovice

20:00
17/01
CD Copiapo S.A. 1-0 San Luis Quillota

20:00
17/01
Barnechea 7-1 Rangers Talca

20:00
17/01
Deportes Temuco 1-0 Cobreloa

20:00
17/01
Union San Felipe 1-1 Melipilla

20:00
17/01
Deportes Santa Cruz 3-2 Deportes Valdivia

20:00
17/01
Puerto Montt 1-0 CD Magallanes

20:00
17/01
San Marcos de Arica 0-0 Nublense

04:00
18/01
1 Atletico Marte (w) 0-6 Santa Tecla (w)

06:00
18/01
Sarmiento Resistencia 2-1 Huracan Las Heras 1

06:00
18/01
Olimpo Bahia Blanca 3-3 Sportivo Las Parejas

05:00
18/01
CA Juventud Unida San Luis 1-1 Deportivo Madryn

04:00
18/01
Central Norte Salta 3-3 Sportivo Belgrano

03:30
18/01
Deportivo Maipu 1-0 Deportivo Camioneros 2

03:15
18/01
Douglas Haig 2-1 Defensores Pronunciamiento 1

00:00
18/01
Tenerife 0-1 Villarreal

00:00
18/01
AD Alcorcon 0-2 Valencia

22:00
17/01
CD Artistico Navalcarnero 3-1 Eibar

22:00
17/01
1 Sporting Gijon 0-2 Real Betis

18:00
17/01
Malaga 1-2 Granada CF

18:00
17/01
RCD Espanyol 0-2 Osasuna

21:00
17/01
Benfica Lubango 1-0 Recreativo Caala

21:00
17/01
Petro Atletico de Luanda 2-1 Santa Rita FC

01:00
18/01
1 Vittoriosa Stars 2-2 Marsa 1

00:00
18/01
Naxxar Lions 2-0 Qormi F.C 1

21:00
17/01
1 Mqabba FC 0-0 Zebbug Rangers 1

20:00
17/01
Pieta Hotspurs 3-3 Pembroke Athleta 1

15:00
17/01
Peace Does Machida Futsal 5-4 Shonan Bellmare Futsal

01:30
18/01
Ferroviario CE 4-0 Pacajus

01:30
18/01
Icasa CE 3-0 Caucaia CE

07:45
18/01
Defensor Sporting Montevideo 1-1 Wanderers FC

05:30
18/01
Nacional Montevideo 1-1 Rentistas

03:00
18/01
Centro Atletico Fenix 1-1 CA River Plate 1

20:00
17/01
Club Atletico Progreso 0-0 Torque

20:00
17/01
Nkana FC 1-2 ZESCO United Ndola

20:00
17/01
Green Eagles 1-1 Young Green Eagles

03:10
18/01
Club Lujan 2-1 El Porvenir

03:10
18/01
Victoriano Arenas 0-2 Sportivo Italiano 1

03:10
18/01
San Martin Burzaco 2-0 Berazategui

03:10
18/01
Central Cordoba De Rosario 0-2 Ituzaingo

03:10
18/01
Leandro N Alem 2-4 Deportivo Espanol

03:10
18/01
1 Ferrocarril Midland 2-2 Excursionistas

21:00
17/01
FC Goa 1-1 Mohun Bagan(Ind)

18:30
17/01
Jamshedpur FC 1-2 Northeast United

06:00
18/01
Deportivo Riestra 1-0 Temperley

05:15
18/01
1 Club Atletico Tigre 1-1 San Martin San Juan

05:10
18/01
Estudiantes de Caseros 2-2 Barracas Central

03:10
18/01
Atletico Atlanta 2-2 San Martin Tucuman

03:10
18/01
Defensores de Belgrano 2-0 Instituto

03:10
18/01
Deportivo Moron 2-1 Villa Dalmine

03:10
18/01
Gimnasia Mendoza 1-4 Ferrol Carril Oeste

04:00
18/01
CD Marte Soyapango 3-1 AD Destroyer FC 1

20:30
17/01
Pretoria Callies 2-1 Polokwane City FC

20:30
17/01
Richards Bay 0-0 TS Sporting

20:30
17/01
Pretoria Univ 1-1 Uthongathi FC

19:00
17/01
CD Juan Grande (w) 0-1 CD Pozoalbense (w)

18:00
17/01
Oviedo Moderno (w) 1-1 Sporting Gijon (w)

22:59
17/01
Xota Navarra Futsal 2-2 Catgas Energia Futsal

18:00
17/01
1 DKV Seguros Zaragoza Indoor So 3-2 Levante Futsal

20:30
17/01
Fiorentina (w) 3-1 San Marino College (w)

20:30
17/01
Res Roma (w) 3-2 Napoli (w)

18:30
17/01
Inter Milan (w) 0-3 Juventus (w)

22:59
17/01
GAMTEL 1-3 BK Milan

22:59
17/01
1 Gambia Ports Authority 1-1 Banjul United

22:59
17/01
Brikama United 1-1 Wallidan

19:00
17/01
Al Nasr SC Reserves 1-2 Al Ahli Dubai Reserves 1

21:00
17/01
1 Sheffield United (w) 3-0 Coventry (w)

21:00
17/01
London Bees (w) 0-0 London City Lionesses (w)

21:00
17/01
1 Liverpool (w) 1-2 Leicester City (w)

21:00
17/01
CrystalPalace (w) 0-1 Durham Wildcats LFC (w) 1

14:00
17/01
1 SGHS FA 0-0 Dalbir Football Academy

03:00
18/01
Joinville SC 3-0 Concordia AC

02:00
18/01
1 Mirassol 4-0 Altos/PI

01:00
18/01
Juventus SC 2-1 Atletico Tubarao SC

19:45
17/01
Apollon Larissas 1-1 SKODA Xanthi

19:00
17/01
Ergotelis 0-1 Ionikos

21:00
17/01
Arambagh KS 0-3 Mohammedan Dhaka

19:00
17/01
Dynamo Samarra Futsal 5-5 Novali Futsal

17:00
17/01
Norilsky Nickel Futsal 1-2 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

22:00
17/01
Levante Las Planas (w) 10-1 CF Palleja (w)

19:00
17/01
Las Majoreras (w) 1-1 CD Julio Suarez (w)

18:00
17/01
Madrid CFF (w) 4-0 Santa Teresa CD (w)

04:00
18/01
Ituano SP 0-1 Vila Nova 1

04:00
18/01
Santa Cruz PE 3-1 Brusque FC

22:00
17/01
Gil Vicente FC (w) 3-1 UR Cadima (w)

22:00
17/01
CA Ouriense (w) 1-0 SF Damaiense (w)

22:00
17/01
Fiaes SC (w) 0-0 Valadares Gaia FC (w) 1

22:00
17/01
Estoril Praia (w) 1-0 Benfica (w)

17:45
17/01
Maritimo (w) 0-2 Braga (w)

03:00
18/01
1 Barcelona 2-2 Athletic Bilbao

Tắt Quảng Cáo [X]