Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 18/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 18/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
19/01
Arsenal 3-0 Newcastle United

02:45
19/01
Cagliari 0-2 AC Milan 1

07:25
19/01
USA (w) 4-0 Colombia (w)

21:00
18/01
Gjilani 3-3 FC Struga Trim Lum

21:00
18/01
Krylya Sovetov 4-1 FK Spartak Zlatibor Voda

20:10
18/01
Legia Warszawa 2-0 Dynamo Kyiv

20:00
18/01
Austria Wien 8-0 SV Horn

19:30
18/01
Lokomotiv Plovdiv 2-0 Atletik Kuklen

18:00
18/01
Dinamo Vranje 1-3 FK Dubocica

17:00
18/01
Sturm Graz 3-0 Kapfenberg

21:45
18/01
Kuwait 0-1 Palestine

03:15
19/01
Portimonense 1-0 Belenenses 1

22:59
18/01
1 Kasimpasa 1-2 Erzurum BB

22:59
18/01
Fenerbahce 3-1 Ankaragucu

10:00
19/01
Club Leon 0-0 Pachuca

03:00
19/01
Spal 2-0 Reggio Audace FC

01:00
19/01
Estoril 0-0 SC Covilha

02:30
19/01
Hamburger SV 5-0 VfL Osnabruck

03:00
19/01
Jong PSV Eindhoven (Youth) 1-1 NAC Breda

00:45
19/01
FC Utrecht (Youth) 1-2 Jong Ajax (Youth)

01:00
19/01
FC Astra Giurgiu 1-1 CS Universitatea Craiova

22:00
18/01
Politehnica Iasi 0-1 Botosani

06:00
19/01
Goias 0-3 Flamengo

05:00
19/01
Palmeiras 4-0 Corinthians Paulista (SP) 1

05:15
19/01
1 Audax Italiano 1-3 Union La Calera

03:00
19/01
1 Santiago Wanderers 0-0 Deportes La Serena

20:30
18/01
Palestino 3-2 Cobresal

00:45
19/01
Bastia 4-0 Bastia Borgo

01:00
19/01
TSV 1860 Munchen 1-0 Ingolstadt

00:00
19/01
Boavista U23 0-0 Benfica U23

22:00
18/01
Ismaily 0-1 El Mokawloon El Arab

19:30
18/01
Ceramica Cleopatra FC 2-1 Talaea EI-Gaish

19:30
18/01
Ghazl El Mahallah 1-2 Misr Elmaqasah

17:00
18/01
Sakaryaspor 1-1 Serik Belediyespor

17:00
18/01
Inegolspor 4-1 Sancaktepe Belediye Spor

03:10
19/01
1 CA Juventud Alianza 4-1 CA Penaflor

20:10
18/01
Persepolis 2-1 Foolad Khozestan

18:00
18/01
Tractor S.C. 1-3 Esteghlal Tehran

19:00
18/01
Hilopolis 1-3 El Sekka El Hadid

19:00
18/01
Ala ab Damanhour 1-1 Walker drawings

19:00
18/01
Baladiyet El Mahallah 2-0 Bani Ebaid

19:00
18/01
sers lean 0-0 Bandar Egypt

19:00
18/01
Seidel mahra 0-0 Dkrnes

19:00
18/01
Nogoom El Mostakbal 3-1 Mitkaff

19:00
18/01
Maca Sports 0-0 Bila

19:00
18/01
Matroh 1-0 Shabab Aldabaa

19:00
18/01
Gomhoreyet Shepin 5-1 3EAT

19:00
18/01
Kokakola Cairo 2-0 Bahteem

19:00
18/01
Domiat 0-0 Mozart Suez

19:00
18/01
Samanod 3-2 Kafr El Shaikh

19:00
18/01
Belkas 1-1 El Mansoura

19:00
18/01
Petrojet 3-0 El Zarqa

19:00
18/01
General baskedry 1-5 Haras El Hedoud

19:00
18/01
Tanta 3-3 Meiah Elbehairah

19:00
18/01
ZED FC 1-1 El Terasanah

19:00
18/01
AsAb aljed 1-3 Abo Qair Semads

19:00
18/01
El Shams 0-1 Al Nasr Cairo

02:00
19/01
Manchester United U23 2-4 Leicester City U23

02:00
19/01
1 Everton U23 1-1 Liverpool U23

02:00
19/01
Derby County U23 0-4 Manchester City U23 1

20:30
18/01
Burnley U23 0-0 Wolves U23

20:00
18/01
Leeds United U23 1-0 Stoke City U23

20:00
18/01
Crystal Palace U23 2-3 Fulham U23

03:30
19/01
Deportes Tolima 1-1 Deportiva Once Caldas

19:00
18/01
Weston Shitima 1-3 Gor Mahia

19:00
18/01
Mathare United 2-0 Kericho

10:00
19/01
Tijuana (w) 0-1 Toluca (w)

08:00
19/01
Monterrey (w) 5-0 Club Necaxa (w)

06:00
19/01
Pachuca (w) 1-2 Santos Laguna (w)

04:45
19/01
Club America (w) 2-1 Juarez FC (w)

07:10
19/01
Uhl Que Sa 0-4 San Telmo

03:10
19/01
1 Tristan Suarez 1-0 Comunicaciones BsAs 2

22:59
18/01
SONACOS 1-2 Dakar Universite Club

23:15
18/01
Al-Msnaa 1-0 Oman Club

21:15
18/01
Nizwa Club 1-1 Bahla

20:00
18/01
Sohar Club 2-1 Muscat

20:00
18/01
Al-Seeb 1-0 Alrstak

02:45
19/01
Wealdstone FC 3-1 Gloucester City

22:00
18/01
Akwa United 1-1 Wikki Tourist

17:30
18/01
Arman Gohar Sirjan 2-1 Shahin Bushehr

17:30
18/01
Malavan 1-1 Persepolis Pakdasht

17:30
18/01
Kheybar Khorramabad 0-0 Esteghlal Khozestan

17:30
18/01
1 Baderan Tehran FC 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

17:30
18/01
Qashqai Shiraz 0-2 Navad Urmia

17:30
18/01
Esteghlal Mollasani 1-0 Mes krman 1

17:30
18/01
Pars Jonoubi Jam 3-1 Shahrdari Astara

17:30
18/01
Khouneh Be Khouneh 2-1 Oxin Alborz

17:30
18/01
Chooka Talesh 3-2 Fajr Sepasi

00:00
19/01
Doxa Katokopias 0-0 AEK Larnaca

17:00
18/01
Student Union FC 0-1 FC Bengaluru United

15:00
18/01
Income Tax SC 0-8 ASC

02:00
19/01
Rwanda 0-0 Uganda

22:59
18/01
Morocco 1-0 Togo

17:00
18/01
Binh Phuoc U19 0-1 An Giang U19

17:00
18/01
college JMG U19 0-1 Kon Tum U19

16:10
18/01
Sai Gon FC U19 2-2 Khatoco Khanh Hoa U19

15:35
18/01
Thanh Hoa U19 0-1 T T Hanoi U19

15:15
18/01
Binh Dinh U19 0-1 Quang Nam U19

15:00
18/01
Huda Hue U19 1-3 Song Lam Nghe An U19

15:00
18/01
Dong Thap U19 2-2 Can Tho U19

14:55
18/01
AS Vitre U19 4-0 Cong An Nhan Dan U19

14:55
18/01
Tien Giang U19 0-0 Dong Tam Long An U19

14:20
18/01
Hoang Anh Gia Lai U19 3-0 Dak Lak U19

14:00
18/01
Becamex Binh Duong U19 7-0 Ben Tre U19

14:00
18/01
PVF Vietnam U19 1-0 Nam Dinh U19

13:15
18/01
Phu Yen U19 2-0 CLB TPHCM U19

02:00
19/01
Nigeria U17 2-3 Cote D Ivoire U17

22:30
18/01
Burkina Faso U17 1-1 Niger U17

20:30
18/01
Algeria U17 3-2 Libya U17

00:30
19/01
Al-Hilal Omdurman 5-0 Khartoum Al Watani

21:45
18/01
Hilal El Fasher 0-1 Ahli Marawi

20:30
18/01
A.C. Crema 1908 2-2 Franciacorta

21:45
18/01
Al Nasa(QAT) 0-1 Al Shamal

21:45
18/01
Muaidar SC 2-1 Al Markhiya

21:45
18/01
Russell City 0-1 Al Bidda SC

21:45
18/01
Al Mesaimeer Club 1-0 Al Shahaniya

03:10
19/01
1 CA Guemes 1-1 Villa Mitre 1

01:30
19/01
Floresta CE 8-0 Campo Grande CE

05:15
19/01
Boston River 5-0 Deportivo Maldonado

03:00
19/01
Plaza Colonia 0-0 Liverpool URU

21:00
18/01
Chennai Titans 0-0 East Bengal 1

03:10
19/01
Agropecuario de Carlos Casares 0-1 Quilmes

03:10
19/01
Sportivo Barracas 0-0 Centro Espanol

03:10
19/01
Deportivo Paraguayo 3-1 CA Lugano 1

03:10
19/01
1 CA Atlas 1-0 Defensores de Cambaceres 1

20:00
18/01
Baniyas SC Reserves 0-1 Al Wahda Abu Dhabi Reserves

20:00
18/01
Al Wasl SC Reserves 0-1 Al-Dhafra (R)

20:00
18/01
Al-Jazira Reserve 5-3 Khor Fakkan Reserves

01:00
19/01
Navegantes EC 1-2 Marcilio Dias SC

17:00
18/01
Sheikh Jamal 2-1 Chittagong Abahani

22:00
18/01
Havant Waterlooville 4-2 Hungerford Town

20:30
18/01
Birmingham City U23 3-1 Coventry City U23

20:00
18/01
Millwall U23 0-1 Ipswich U23

20:00
18/01
Colchester United U23 2-2 Watford U23

Tắt Quảng Cáo [X]