Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 19/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 19/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:15
20/01
Leicester City 2-0 Chelsea

01:00
20/01
West Ham United 2-1 West Brom

03:30
20/01
Alaves 1-2 Sevilla

01:00
20/01
Cadiz 2-2 Levante

01:00
20/01
1 Real Valladolid 2-2 Elche

02:30
20/01
Hertha Berlin 0-3 TSG Hoffenheim

02:30
20/01
Bayer Leverkusen 2-1 Borussia Dortmund

02:30
20/01
FSV Mainz 05 0-2 VfL Wolfsburg

00:30
20/01
Monchengladbach 1-0 Werder Bremen

04:00
20/01
Dominican Republic 0-1 Puerto Rico

01:30
20/01
Fola Esch 2-0 Rodange 91

00:00
20/01
AC Horsens 4-0 Middelfart G og

21:30
19/01
1 FK Chayka K-SR 3-4 Krylya Sovetov

21:30
19/01
Slask Wroclaw 2-2 Olimpic Donetsk

21:00
19/01
Terek Grozny 3-1 KF Arberia

21:00
19/01
NK Olimpija Ljubljana 0-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

21:00
19/01
Lou Gansike Sol 2-2 Vojvodina Novi Sad

21:00
19/01
KF Drenica Skenderaj 1-3 Gjilani

19:05
19/01
NK Varazdin 2-0 Inter Zapresic

19:00
19/01
Kabel Novi Sad 1-1 Zlatibor Cajetina

19:00
19/01
NK Varteks Varazdin 2-0 Inter Zapresic

19:00
19/01
MFK Ruzomberok 2-4 Dukla Banska Bystrica

19:00
19/01
Aarhus AGF 0-2 Midtjylland

19:00
19/01
Wisla Plock 2-1 Motor Lublin

18:30
19/01
Lechia Gdansk 9-1 Olimpia Grudziadz

18:00
19/01
FK Senica 2-1 Blansko

17:30
19/01
Teplice 2-0 Viktoria Plzen B

17:00
19/01
FC Saburtalo Tbilisi 3-0 FC Shevardeni

17:00
19/01
Pirin Blagoevgrad 5-1 Marekh

16:00
19/01
Rochedale Rovers 1-4 Surfers Paradise

14:00
19/01
Kuruvchi Bunyodkor 2-2 Kuruvchi Kokand Qoqon

03:00
20/01
Southampton 2-0 Shrewsbury Town

15:05
19/01
Central Coast Mariners 0-1 Western Sydney

19:50
19/01
Al Tayaran (w) 6-0 Kafr Saad (w)

02:45
20/01
Watford 1-0 Barnsley

02:45
20/01
Rotherham United 3-3 Stoke City

01:00
20/01
Derby County 1-0 Bournemouth AFC

01:00
20/01
Reading 3-0 Coventry City 1

22:59
19/01
Trabzonspor 3-1 Konyaspor

20:00
19/01
Kayserispor 2-0 Istanbul BB

20:00
19/01
Goztepe 4-0 Genclerbirligi

03:15
20/01
2 AS Roma 2-2 Spezia

03:00
20/01
Anderlecht 3-0 Charleroi

00:45
20/01
Mouscron Peruwelz 1-1 Red Star Waasland

00:05
20/01
Dinamo Zagreb 0-2 Rijeka

22:00
19/01
Istra 1961 Pula 1-1 HNK Gorica

01:00
20/01
Vicenza 1-1 Chievo

01:00
20/01
Mirandes 0-2 Rayo Vallecano

01:00
20/01
FC Viitorul Constanta 2-2 Steaua Bucuresti

22:00
19/01
CS Voluntari 0-1 FC UT Arad

07:30
20/01
O.Higgins 0-0 Universidad de Concepcion

05:15
20/01
Univ Catolica 1-1 Everton CD

03:00
20/01
Huachipato 4-1 Union Espanola

20:30
19/01
CSD Antofagasta 3-1 Municipal Iquique

02:00
20/01
Tranmere Rovers 3-2 Forest Green Rovers

02:00
20/01
Southend United 1-2 Cambridge United

02:00
20/01
Cheltenham Town 1-1 Newport County

02:00
20/01
Morecambe 1-1 Walsall

02:00
20/01
1 Harrogate Town 0-0 Exeter City

01:00
20/01
SC Verl 1-1 Zwickau

01:00
20/01
Te Cu Kukuh Atta Seip 0-0 Unterhaching

00:10
20/01
Al Ahli Jeddah 3-0 Abha

22:10
19/01
Al-Shabab(KSA) 1-1 Al-Faisaly Harmah

21:50
19/01
Al-Qadasiya 1-1 Al-Fateh

20:00
19/01
Al-Ameade 1-2 Al Ittihad(KSA)

19:40
19/01
Al Raed 2-3 Al-Ettifaq

22:00
19/01
Zamalek 1-0 El Gounah

05:30
20/01
Albion FC 3-1 Colon CF

03:15
20/01
CA Juventud 1-0 IA Sud America

02:45
20/01
Sporting Lisbon 2-1 FC Porto

19:00
19/01
Kedus Giorgis 1-0 Wolaita Dicha

14:00
19/01
1 Sebeta City 1-4 Bahir Dar Kenema FC

22:59
19/01
Samger FC 1-0 Gunjur United

02:45
20/01
Bradford Park Avenue 3-3 Chester FC

19:05
19/01
Suhag 3-0 Qena SC

19:00
19/01
Simon 0-3 Asyut Petroleum

19:00
19/01
Gordy 2-0 Manov

19:00
19/01
waste 0-1 Raviena

19:00
19/01
Enqam 1-1 Nasr Fekrya

19:00
19/01
Tahta SC 2-1 Las gareb

19:00
19/01
Marekh 1-1 Kahrbaa Alasmalia

19:00
19/01
Belsalome 2-3 Olympic El Qanal

19:00
19/01
Shakia 1-1 Manhiat alshuhada

19:00
19/01
Telephonaat Bani Suweif FC 1-0 Beni Suef

19:00
19/01
El Sharqia Dokhan 3-1 Almarge

19:00
19/01
Telecom Egypt 0-1 Alopur

19:00
19/01
Mustak balwatan 2-0 Medina ottobray

19:00
19/01
El Alominiom 2-0 Almosa

19:00
19/01
Akawamiu 5-0 Muhamma

19:00
19/01
El Maragha 1-1 Madina almonwarra

19:00
19/01
Alcusia 2-2 Dayrot

19:00
19/01
Al Minya 3-2 Acum

19:00
19/01
Las albus 2-1 Changma Sina

19:00
19/01
Abotig 1-0 Fayoum

19:00
19/01
Kima Aswan 3-0 Arzahra Luxor

02:00
20/01
Eastleigh 0-1 Kings Lynn

02:00
20/01
Dagenham Redbridge 0-2 Stockport County

07:40
20/01
Atletico Bucaramanga 2-0 Boyaca Chico

02:45
20/01
Stamford 0-2 Hereford United 2

02:45
20/01
3 Kettering Town 0-3 Leamington

02:45
20/01
Bromley 1-1 Woking

02:00
20/01
Boreham Wood 0-4 Torquay United

02:00
20/01
Aldershot Town 3-2 Solihull Moors

02:00
20/01
Halifax Town 1-2 Southport FC

19:00
19/01
1 Al Makhram 1-2 Jrmana 1

21:00
19/01
Scunthorpe (R) 0-1 Salford City(R)

17:00
19/01
Bangalore Dream United FC 1-1 Bangalore Independents

15:00
19/01
1 ADE FC 0-3 MEG

22:59
19/01
Qatar SC 1-1 Al Duhail

22:59
19/01
Umm Salal 0-0 Al-Arabi SC 1

20:30
19/01
Al-Wakra 0-3 Al Rayyan

10:05
20/01
Alebrijes de Oaxaca 0-1 Tepatitlan de Morelos

08:00
20/01
Cancun FC 0-0 Cimarrones de Sonora

17:30
19/01
Foolad Khuzestan FC U23 0-1 Naft Omidiyeh U23

02:00
20/01
Guinea 3-0 Namibia

22:59
19/01
Zambia 2-0 Tanzania

07:30
20/01
Parana PR 0-2 Cuiaba

05:15
20/01
CRB AL 5-1 Figueirense

05:15
20/01
1 Botafogo SP 1-3 Centro Sportivo Alagoano

05:15
20/01
Confianca SE 0-1 Sampaio Correa

05:15
20/01
Avai FC SC 5-2 Juventude

02:00
20/01
1 Brasil de Pelotas 0-0 America MG

20:30
19/01
Real Kashmir FC 1-1 Sudeva Moonlight FC

17:30
19/01
Trau FC 2-2 Mohammedan SC

15:30
19/01
Minerva Academy 0-1 Churchill Brothers

22:00
19/01
Mamelodi Sundowns 0-0 Bloemfontein Celtic

22:00
19/01
1 Kaizer Chiefs 3-0 Tshakhuma TM 1

22:40
19/01
AL-Rbeea Jeddah 1-2 Al-Draih

21:45
19/01
Al Sahel 0-0 Al-Shoalah

19:40
19/01
Al Bukayriyah 0-1 Al-Hazm

19:30
19/01
1 Al-Kawkab 1-2 Al-Tai

19:15
19/01
Hajer 4-3 Najran SC

19:15
19/01
Al-adalh 3-1 Arar FC

01:00
20/01
TSG Hoffenheim (Youth) 0-0 FC 08 Hombrug

01:00
20/01
Bayern Alzenau 1-4 VfB Stuttgart II

01:00
20/01
1 Vfr Aalen 1-1 FK Pirmasens

01:00
20/01
FSV Mainz 05 (Youth) 0-2 Astoria Walldorf

17:35
19/01
1 Naft Gachsaran 0-1 Omid Ganaveh 1

17:35
19/01
Oghab Tehran 3-1 Shahrdari Mahshahr

17:30
19/01
Mohtasham Tabriz 1-2 Sepidrood Rasht 1

19:00
19/01
Moghayer Al Sarhan 3-0 Al Yarmouk

19:00
19/01
AL-Karmel 2-1 Mansheiat Bani Hasan

00:30
20/01
Merreikh El-Fasher 0-2 Hay Al-Arab

23:30
19/01
Al Merreikh 3-1 Hilal O Baye

21:55
19/01
Al Shorta Al Qadarif 0-2 Khartoum Al Watani

02:00
20/01
Sunderland A.F.C 1-2 Plymouth Argyle

02:00
20/01
Crewe Alexandra 3-2 Bristol Rovers

02:00
20/01
Milton Keynes Dons 3-1 Fleetwood Town

02:00
20/01
Portsmouth 4-0 AFC Wimbledon

02:00
20/01
Doncaster Rovers 1-0 Rochdale

01:30
20/01
Peterborough United 2-1 Charlton Athletic

00:30
20/01
Hull City 3-0 Accrington Stanley 1

02:30
20/01
Sliema Raiders (w) 4-0 Mosta FC (w)

02:30
20/01
Swieqi United (w) 4-0 Mgarr (w)

03:00
20/01
Volendam 0-2 PSV Eindhoven

00:45
20/01
Vitesse Arnhem 2-1 ADO Den Haag

22:30
19/01
MVV Maastricht 2-2 Excelsior SBV

19:00
19/01
Qarah 0-1 Al-Majd Damascus

19:00
19/01
Morek 1-1 Shortet Homa

03:00
20/01
AJ Auxerre 1-0 Troyes

00:00
20/01
Valenciennes 2-0 Chambly FC

00:00
20/01
Chateauroux 0-2 Ajaccio

00:00
20/01
Pau FC 0-0 Rodez Aveyron

00:00
20/01
USL Dunkerque 1-1 Amiens

22:00
19/01
Le Havre 0-1 Paris FC

21:00
19/01
Fateh Hyderabad 1-1 Odisha FC

02:00
20/01
Cybertel Aniene Futsal 3-4 Lido Di Ostiav Meta Futsal

22:00
19/01
Royal Saint Giuseppe Futsal 2-3 Pessah Lo Fano

03:30
20/01
Inter Movistar Futsal 3-4 EiPozo Murcia Turistica Futsal 1

03:00
20/01
IR Reykjavik 0-1 Leiknir Reykjavik

02:00
20/01
Throttur Reykjavik 1-6 Vikingur Reykjavik

02:00
20/01
KR Reykjavik 3-2 Fjolnir

02:00
20/01
Fylkir 3-2 Fram Reykjavik

19:00
19/01
Spartak Trnava 2-2 MFK Skalica

19:00
19/01
Trencin 1-4 Zlate Moravce

19:00
19/01
Brothers Union 0-2 Abahani Limited

16:30
19/01
Bangladesh Police Club 1-2 Bashundhara Kings

01:00
20/01
Victoria CF (w) 2-1 Deportivo La Coruna B (W) 1

05:10
20/01
Boca Juniors (w) 7-0 River Plate (w)

02:45
20/01
Bath City 2-1 Havant Waterlooville

02:45
20/01
Billericay Town 3-3 Chelmsford City

02:45
20/01
Hemel Hempstead Town 3-5 Oxford City

02:45
20/01
1 Slough Town 0-2 Ebbsfleet United

02:45
20/01
Maidstone United 0-2 Braintree Town

21:30
19/01
Slavia Praha 4-1 Dukla Prague

18:25
19/01
Frosinone U20 0-5 Spal U19 1

21:00
19/01
Barnsley U23 0-3 Nottingham Forest U23

21:00
19/01
Queens Park Rangers U23 1-2 Charlton U23

20:00
19/01
Cardiff City U23 2-1 Swansea City U23 1