Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 20/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:15
21/01
Fulham 1-2 Manchester United

01:00
21/01
Manchester City 2-0 Aston Villa

03:30
21/01
Villarreal 2-2 Granada CF 1

03:00
21/01
Real Betis 2-1 Celta Vigo

01:00
21/01
Getafe 1-0 SD Huesca

02:30
21/01
SC Freiburg 2-2 Eintracht Frankfurt

02:30
21/01
Augsburg 0-1 Bayern Munchen

02:30
21/01
Arminia Bielefeld 3-0 VfB Stuttgart

02:30
21/01
RB Leipzig 1-0 Union Berlin

00:30
21/01
Schalke 04 1-2 FC Koln

21:00
20/01
Udinese 1-1 Atalanta

03:00
21/01
Marseille 0-1 Lens

00:00
21/01
Widzew lodz 3-1 Pogonmazovik

22:59
20/01
Cracovia Krakow 1-2 GKS Katowice

22:00
20/01
Ludogorets Razgrad 2-1 Backa Topola

21:00
20/01
Domzale 2-1 Levski Sofia

21:00
20/01
Novi Pazar 1-0 Sileks

21:00
20/01
Radnik Surdulica 3-4 Khimki

20:30
20/01
GKS Jastrzebie 4-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

20:30
20/01
NK Opatija 2-3 Hrvatski dragovoljac

20:30
20/01
FC Koper 1-1 FK Backa Backa Palanka

20:30
20/01
MSK Zilina 2-0 Sokol Dolna Zdana

20:00
20/01
Botev Plovdiv 7-0 FK Gigant Saedinie

20:00
20/01
ASK Bravo Publikum 1-1 NK Aluminij

20:00
20/01
SKA Khabarovsk 2-0 Krasnodar III

19:55
20/01
Bijelo Brdo 1-2 HNK Cibalia

19:30
20/01
Borec Veles 1-1 Rabotnicki Skopje

19:00
20/01
Beroe Stara Zagora 0-1 Etar

19:00
20/01
Belasitsa Petrich 1-2 Sportist Svoge 1

19:00
20/01
SKF Sered 1-4 Sport Podbrezova

19:00
20/01
Randers FC 3-1 Vejle

19:00
20/01
FC Copenhagen 3-2 Helsingor

18:30
20/01
Slavia Mozyr 1-1 Shakhter Soligorsk II

18:30
20/01
1 FC Dobrudzha 1-3 Botev Vratsa 1

18:00
20/01
Zaglebie Sosnowiec 2-2 Wisla Krakow

18:00
20/01
FC Hebar Pazardzhik 3-0 FC Maritsa 1921

18:00
20/01
Silkeborg 3-5 Sonderjyske

18:00
20/01
Radnik Sesvete 2-0 Kustosija

17:30
20/01
Algeciras 1-5 Rostov FK

17:15
20/01
FK Isloch Minsk 1-5 FC Minsk

17:00
20/01
Metalac Gornji Milanovac 3-0 Borac Cacak

17:00
20/01
SOROKSAR 1-2 Vasas

17:00
20/01
Nitra 2-4 STK Samorin

15:30
20/01
Svay Rieng FC 1-2 Visakha FC

15:20
20/01
BATE Borisov 1-4 Neman Grodno

15:00
20/01
Khimki 1-1 Septemvri Sofia

17:20
20/01
Perth Glory 5-3 Adelaide United

15:05
20/01
Newcastle Jets 1-2 Brisbane Roar

02:45
21/01
Birmingham City 0-1 Preston North End

02:00
21/01
1 Brentford 1-0 Luton Town 1

02:00
21/01
Cardiff City 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

02:00
21/01
1 Nottingham Forest 1-2 Middlesbrough

02:00
21/01
Huddersfield Town 0-1 Millwall

01:00
21/01
Norwich City 2-0 Bristol City

03:15
21/01
Livingston 2-2 Celtic FC 1

00:00
21/01
St. Gallen 2-0 Vaduz

00:00
21/01
Lugano 0-2 Young Boys

22:59
20/01
Galatasaray 6-1 Denizlispor

20:00
20/01
Caykur Rizespor 3-0 Gazisehir Gaziantep

20:00
20/01
Hatayspor 1-2 Yeni Malatyaspor

03:00
21/01
Royal Antwerp 1-0 Cercle Brugge

03:00
21/01
Club Brugge 2-1 Oostende

00:45
21/01
KAS Eupen 3-1 KFCO Wilrijk 1

00:45
21/01
Mechelen 0-4 Standard Liege

22:30
20/01
Kortrijk 0-2 Sint-Truidense

07:30
21/01
Bragantino 4-1 Vasco da Gama

07:30
21/01
Sao Paulo 1-5 Internacional RS

06:30
21/01
1 Coritiba PR 3-3 Fluminense RJ 1

05:15
21/01
Gremio (RS) 1-1 Atletico Mineiro

04:00
21/01
Bahia 1-0 Atletico Paranaense

03:00
21/01
Botafogo RJ 1-3 Atletico Clube Goianiense

07:30
21/01
Coquimbo Unido 0-0 Curico Unido

01:00
21/01
Hallescher FC 0-0 SV Waldhof Mannheim

01:00
21/01
MSV Duisburg 1-2 Magdeburg

03:00
21/01
Juventus 2-0 Napoli

01:00
21/01
CD Artistico Navalcarnero 1-1 UD San Sebastian Reyes

22:30
20/01
CF Salmantino 3-0 Compostela

17:00
20/01
Villarreal B 2-0 SCR Pena Deportiva 1

00:10
21/01
Al-Nasr(KSA) 3-1 Al Wehda Mecca

22:10
20/01
Al Hilal 2-0 Al-Taawon

19:55
20/01
1 Dhamk 2-0 Al-Baten 1

09:00
21/01
2 Herediano 1-1 AD Grecia

06:00
21/01
AD San Carlos 1-0 Guadalupe FC

19:30
20/01
Wadi Degla SC 1-3 EL Masry

02:45
21/01
Sporting Braga 2-1 Benfica

19:00
20/01
Fasil Kenema 4-0 Adama City

14:00
20/01
Awassa Kenema 2-0 Sidama Bunna

23:20
20/01
1 PSV Wellingara 2-1 Bombada FC

22:59
20/01
SK East BI 1-0 Young Africans FC 1

22:59
20/01
Immigration FC 0-1 Kiang West FC

00:30
21/01
Manchester City (w) 2-2 Chelsea FC (w)

07:05
21/01
1 Defensores Salto 1-0 Regatas de San Nicolas 1

04:00
21/01
CA Alianza Futbolistica VM 3-1 Defensores Potrero Funes

04:00
21/01
CA 9 de Julio Rafaela 3-1 ADIUR Rosario

03:30
21/01
Sportivo Villa Quebrada 2-1 Club Jorge Newbury

03:30
21/01
1 Gimnasia yTiro 1-3 La Merced Salta 1

03:10
21/01
Talleres de Perico 1-1 AH Zapla 1

03:10
21/01
Defensores de Glew 1-0 Unidos de Olmos

03:10
21/01
1 Fundacion Amigos 1-0 Sport Club Quiroga

03:10
21/01
Club Sportivo Urquiza 2-2 Libertad Concordia

03:10
21/01
1 CF Roma de Tigre 1-2 Independiente Chivilcoy

03:10
21/01
Atletico Carcarana 3-3 Ben Hur Rafaela

03:10
21/01
2 Club Atlético Posadas 1-2 Victoria Curuzu

18:30
20/01
Zob Ahan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC

18:30
20/01
Shahr Khodrou 1-0 Nassaji Mazandaran

18:30
20/01
Peykan 2-3 Mes Rafsanjan 1

23:00
20/01
Olhanense SC 1-0 Pinhalnovense

22:00
20/01
Olimpico Montijo 1-0 GD Fontinhas

22:00
20/01
Fabril Barreiro 0-0 Rabo Peixe

22:00
20/01
Vila Real 2-1 USC Paredes

18:00
20/01
1 Sanjoanense 1-1 Anadia

21:00
20/01
Racing Casablanca 2-2 TAS de Casablanca

07:40
21/01
Alianza Petrolera 2-2 Deportivo Pereira

01:00
21/01
Cabofriense(RJ) 0-0 America-RJ

01:00
21/01
Sampaio Correa (RJ) 1-2 Nova Iguacu

01:00
21/01
Friburguense RJ 1-1 Americano RJ

05:30
21/01
Alianza FC San Salvador U20 4-0 CD Aguila Reserves

19:45
20/01
Apolonia Fier 1-3 KS Perparimi Kukesi

19:45
20/01
Kastrioti Kruje 0-1 Teuta Durres

19:45
20/01
1 KS Bylis 0-1 Vllaznia Shkoder

19:45
20/01
KF Laci 1-1 Skenderbeu Korca

19:00
20/01
2 Modern Coast 2-2 Shabana FC 1

19:00
20/01
Kisumu All Stars 1-0 Chemelil Sugar

19:00
20/01
Fortune Sacco 1-0 Muranga Seal

19:00
20/01
FC Talanta 2-0 Silibwet Leons FC

17:00
20/01
Vihiga Bullets 1-1 MCF FC

17:00
20/01
Mount Kenya United 1-1 Soy United

17:00
20/01
Coast Stima 3-1 Nairobi Stima

02:30
21/01
AEK Athens 2-0 Apollon Smirnis

00:30
21/01
Panaitolikos Agrinio 0-3 Olympiakos Piraeus

22:15
20/01
PAOK Saloniki 5-0 AEL Larisa

20:00
20/01
Aris Thessaloniki 2-0 Asteras Tripolis

20:00
20/01
Volos NFC 2-0 OFI Crete

04:00
21/01
San Antonio Unido 1-0 Fernandez Vial

04:00
21/01
Linares Unido 0-0 Independiente de Cauquenes

02:45
21/01
Boston United 1-1 Chesterfield

22:00
20/01
Ebusua Dwarfs 0-1 Asante Kotoko FC

22:00
20/01
Kwara United 1-0 Enyimba

22:59
20/01
AS Police (BEN) 0-1 ACS Ksar

20:15
20/01
F.C. Nouadhibou 3-1 FC Inter Nouakchott

20:00
20/01
Olympiakos Nicosia FC 0-1 E.N.Paralimniou

02:30
21/01
Urgatz 0-2 Aurrera Ondarroa

02:30
21/01
CD Illescas 1-2 CD Guadalajara

02:30
21/01
CD Illescas 1-2 CD Guadalajara

02:00
21/01
CD Roda 1-1 Torrent C.F

02:00
21/01
CD Marchamalo 1-0 CD Madridejos

02:00
21/01
1 CD La Granja 0-1 Numancia B

02:00
21/01
CD Becerril 1-0 UD Santa Marta

01:45
21/01
Yague CF 2-0 UD Logrones B

01:30
21/01
AD Siete Villas 3-0 CD Barquereno

01:30
21/01
CD Ariznabarra 0-1 CD Basconia

01:30
21/01
CD Pedroneras 0-1 CD Azuqueca

01:15
21/01
UD Alzira 2-0 CD Benicarlo

01:15
21/01
SD Gernika 0-3 SD Deusto

00:30
21/01
UD Fraga 0-1 SD Huesca II

00:00
21/01
CyDL Jupiter Leones 1-5 CA Bembibre

00:00
21/01
Salamanca B 3-2 Tuoer De Cilliers

23:30
20/01
Beroil Bupolsa 1-1 Burgos Promesas

22:59
20/01
Atletico Ibanes 1-0 Almansa

22:00
20/01
CD Cebrerena 3-2 Arandina

22:00
20/01
CD Robres 1-2 Brea

16:30
20/01
Bengaluru B 4-2 RWF

22:59
20/01
Al-Sadd 7-0 Al Khor SC

22:59
20/01
1 Al-Sailiya 0-0 Al-Ahli Doha

20:30
20/01
Al-Khuraitiat 1-2 Al-Garrafa 1

10:05
21/01
Tampico Madero 0-0 Leones Negros

08:05
21/01
Celaya FC 2-1 Cocodrilos de Tabasco FC

06:00
21/01
Tlaxcala FC 2-1 Monarcas Morelia

10:00
21/01
Alajuelense 0-0 CD Olimpia

02:00
21/01
Burkina Faso 3-1 Zimbabwe

22:59
20/01
Cameroon 1-1 Mali

17:00
20/01
Binh Phuoc U19 1-0 Dong Tam Long An U19

17:00
20/01
Kon Tum U19 1-2 SHB Da Nang U19

16:00
20/01
Khatoco Khanh Hoa U19 3-1 Dong Nai U19

15:30
20/01
T T Hanoi U19 0-1 PVF Vietnam U19

15:15
20/01
Quang Nam U19 1-0 Phu Yen U19

15:00
20/01
Can Tho U19 3-4 Tien Giang U19

15:00
20/01
AS Vitre U19 2-0 Nam Dinh U19

15:00
20/01
An Giang U19 0-5 Dong Thap U19

15:00
20/01
Huda Hue U19 0-0 college JMG U19

14:30
20/01
Hoang Anh Gia Lai U19 2-0 CLB TPHCM U19

14:00
20/01
Becamex Binh Duong U19 4-2 Sai Gon FC U19 1

13:30
20/01
Cong An Nhan Dan U19 0-1 Thanh Hoa U19

13:15
20/01
Dak Lak U19 0-3 Binh Dinh U19

20:05
20/01
Hottain (KSA) 1-0 Al mojzel

20:00
20/01
Al-Orubah 2-0 Wajj

19:50
20/01
Al Najma(KSA) 1-1 Al-Riyadh

19:50
20/01
Al Kholood 3-0 Al Dahab

19:45
20/01
Al Selmiyah 0-2 Al-Sharq

19:25
20/01
Al-Trgee 1-1 Afief

19:25
20/01
Al-Rawdhah 2-3 Al-Washm

22:00
20/01
Al-Shabbab 3-1 Isa Town 1

22:00
20/01
Al-Ittihad(BHR) 1-2 Al-Ittifaq

07:30
21/01
Cruzeiro (MG) 2-1 Operario Ferroviario PR 1

05:15
21/01
Nautico (PE) 4-1 Oeste

02:00
21/01
1 Guarani SP 1-2 Vitoria BA

20:30
20/01
AIFF XI 0-4 Neroca

15:30
20/01
Aizawl 2-0 Gokulam Kerala FC

22:00
20/01
Moroka Swallows 1-1 Chippa United

22:00
20/01
Supersport United 1-1 AmaZulu

22:00
20/01
Stellenbosch FC 2-3 Baroka FC

22:00
20/01
Orlando Pirates 0-0 Lamontville Golden Arrows

22:00
20/01
Maritzburg United 0-3 TS Galaxy

22:00
20/01
Black Leopards 0-2 Cape Town City

23:15
20/01
Al-Nojoom 1-3 Al-Thuqbah

21:45
20/01
Al Khaleej Club 2-2 AL-jeel

19:45
20/01
Al-Jabalain 2-1 Uhud

19:30
20/01
Al-Feiha 1-2 Al-Nahdha

05:20
21/01
Rosario Central 0-3 Boca Unidos

21:00
20/01
Societa Sportiva Matelica Calcio 1-0 Carpi 1

21:00
20/01
Alessandria 0-2 Como

21:00
20/01
Bisceglie 1913 0-1 US Casertana 1908

01:00
21/01
SSV Ulm 1846 2-3 FC Giessen

01:00
21/01
Kickers Offenbach 0-0 SV Elversberg

00:00
21/01
Eintracht Stadtallendorf 0-1 TSV Steinbach

23:30
20/01
TSG Balingen 2-0 Hessen Kassel

20:00
20/01
Bahlinger 0-0 FSV Frankfurt

18:00
20/01
Mes Novin Kerman 0-0 Shahrdari Tabriz

17:40
20/01
Melli Hafari 2-1 Shahrdari Bandar Abbas

17:30
20/01
Pas 4-1 Shahin Bandar Anzali

17:30
20/01
Naft Omidiyeh 1-0 Shohada Babolsar

17:30
20/01
Avalan Kamyaran 1-0 Foolad Natanz FC

00:30
21/01
Ahli Al Khartoum 0-2 Al Ahly Shendi

21:45
20/01
Al-Hilal Kadougli 0-1 Hilal Alsahel

21:45
20/01
Hay Al Wadi 2-0 Amal Atbara

02:30
21/01
Inter Club Escaldes 2-0 FC Santa Coloma

21:00
20/01
Vis Nova Giussano 2-1 Villa d'Alme Valbrembana

20:30
20/01
Rieti 3-1 Atletico Porto Santelpidio

20:30
20/01
1 Bagnolese 1-0 Correggese Calcio

20:30
20/01
Legnano 2-1 Fossano Calcio

20:30
20/01
ASD Seravezza Calcio 1-2 SCD Progresso Calcio

20:30
20/01
TSV Klausdorf 2-0 ASD Imperia

20:30
20/01
GSD Ambrosiana 1-5 ACD Campodarsego

20:30
20/01
1 Arconatese 1-4 US Folgore Caratese

20:30
20/01
Giugliano 2-3 Carbonia

20:30
20/01
Aglianese 0-0 US Corticella

20:30
20/01
Rende 1-0 Santa Maria

20:30
20/01
FBC Gravina 3-0 Citta di Fasano

20:30
20/01
USD Castellanzese 1-2 Sestri Levante

20:30
20/01
1 US Fiorenzuola 0-1 Forli

20:30
20/01
ASD Troina 0-1 Castrovillari

20:30
20/01
Azy based nano Bo 3-2 Cjarlins Muzane

20:30
20/01
AC Mestre 3-1 Montebelluna

20:30
20/01
1 AC Este 2-0 ASD Cartigliano 2

20:30
20/01
A.S.D. Bra 2-2 Derthona

20:30
20/01
US Breno 0-1 Nibionnoggiono

20:30
20/01
As Casale Calcio 0-0 Chieri

20:30
20/01
Sangiovannese 1-2 Robur Siena S.S.D.

20:30
20/01
FB Brindisi 1912 1-2 ASD Molfetta 1

20:30
20/01
Clodiense 0-0 ASD Manzanese

20:30
20/01
San Donato Tavarnelle 1-0 Scandicci

20:30
20/01
Belluno 2-1 Virtus Bolzano

03:00
21/01
Sao Raimundo/RR 3-4 Galvez AC

02:00
21/01
Sinop MT 4-0 EC Aguia Negra

02:00
21/01
Palmas 2-0 Real Noroeste

02:00
21/01
Aparecidense GO 7-0 Aquidauanense

01:30
21/01
Brasiliense 4-0 Vitoria ES

01:30
21/01
Fast Clube AM 0-2 Independente PA

08:30
21/01
Alianza San Salvador 3-0 CD FAS

20:00
20/01
Huddersfield Town (R) 5-1 Grimsby Am (R)

01:00
21/01
Eibar U19 4-0 Antiguoko KE U19

00:00
21/01
Opava 0-3 Sparta Praha

22:00
20/01
Banik Ostrava 1-2 Synot Slovacko

22:00
20/01
Dynamo Ceske Budejovice 2-1 Marila Pribram 1

05:00
21/01
Melipilla 2-2 Puerto Montt

03:00
21/01
AZ Alkmaar 0-1 AFC Ajax

00:45
21/01
Feyenoord 3-2 Heracles Almelo

22:30
20/01
Emmen 1-2 SC Heerenveen

08:00
21/01
Santa Tecla (w) 1-3 CD Fas Asdefuf (w) 2

00:30
21/01
Municipal Limeno (w) 1-4 Alianza FC San Salvador (w)

03:00
21/01
1 CD Alcoyano 1-1 Real Madrid

01:00
21/01
1 Cordoba 0-2 Real Sociedad

22:30
20/01
Academica Do Lobito 1-0 Santa Rita FC

22:30
20/01
Petro Atletico de Luanda 1-0 Interclube Luanda

22:30
20/01
Progresso 0-0 Benfica Lubango

21:30
20/01
Ferroviario Do Huambo 1-0 CRD Libolo

19:00
20/01
Afrin SC 0-1 Al Nawair

19:00
20/01
Al Neddal 0-1 Al-Arabi

19:00
20/01
Al-Nabek 0-1 Al-Mohafza

19:00
20/01
Al-Dumair FC 1-3 Moadameet Al-Sham

19:00
20/01
Al Tadamon Latakia 2-0 AI Nairab

19:00
20/01
Ommal Hama 4-0 Musfat Banyas

02:30
21/01
Naxxar Lions 0-3 Pembroke Athleta

19:00
20/01
MTK Budapest U19 5-1 Fehervar Videoton U19

17:00
20/01
Nagano Futsal 3-4 Nagoya oceans Futsal

15:00
20/01
1 Peace Does Machida Futsal 5-4 Shriker osaka Futsal 1

01:30
21/01
Caucaia CE 3-2 Pacajus

03:00
21/01
Guingamp 1-3 Caen

00:30
21/01
Nancy 0-1 Sochaux

00:00
21/01
Toulouse 1-0 Chamois Niortais

19:45
20/01
Clermont 1-1 Grenoble

22:59
20/01
Barcelona (w) 7-0 Rayo Vallecano (w)

19:30
20/01
1 Madrid CFF (w) 2-0 CDEF Logrono (w)

02:00
21/01
Ferencvarosi TC 0-1 Diosgyor VTK

22:59
20/01
APOEL Nicosia 2-1 Apollon Limassol FC

07:45
21/01
Wanderers FC 2-0 Danubio FC

05:30
21/01
Cerro Largo 0-0 Nacional Montevideo

03:00
21/01
CA River Plate 1-2 Cerro Montevideo

20:00
20/01
Torque 3-0 Centro Atletico Fenix

20:00
20/01
ZESCO United Ndola 0-1 Nkwazi

20:00
20/01
1 NAPSA Stars 2-2 Forest Rangers

21:00
20/01
Kerala Blasters FC 2-1 Bengaluru

23:30
20/01
Seccio Esportiva AEM (w) 1-1 Athletic Bilbao B (w)

02:00
21/01
F.C.Barcelona Futsal 4-2 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

20:30
20/01
Levadiakos 1-1 Kissamikos

20:00
20/01
SKODA Xanthi 1-0 Ionikos

20:00
20/01
Ierapetra 2-2 Giorgos Karaiskakis

20:00
20/01
1 Diagoras 1-1 Panahaiki-2005

20:00
20/01
Trikala 1-0 Apollon Larissas

16:30
20/01
Usti nad Labem 2-4 Slavia Prague B

17:00
20/01
Rahmatgonj MFS 0-1 Sheikh Russel KC

01:00
21/01
Perolas Negras 3-0 Tigres Brasil

01:00
21/01
Ceres/RJ 1-0 Barra da Tijuca

22:30
20/01
1 SCU Torreense (w) 0-2 Famalicao (w)

18:00
20/01
Maritimo (w) 1-1 Braga (w)

21:00
20/01
Sheffield Utd U23 4-2 Hull City U23