Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 22/01/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
23/01
Levante 2-2 Real Valladolid

02:30
23/01
Monchengladbach 4-2 Borussia Dortmund

02:45
23/01
Benevento 2-2 Torino

03:00
23/01
PSG 4-0 Montpellier 1

07:00
23/01
Guatemala 1-0 Puerto Rico

07:00
23/01
USA (w) 6-0 Colombia (w)

01:30
23/01
F91 Dudelange 2-0 US Mondorf-les-Bains

22:59
22/01
Austria Wien (Youth) 1-1 Rapid Vienna (Youth)

21:00
22/01
Crvena Zvezda 4-0 Slask Wroclaw

21:00
22/01
1 Domzale 3-3 NK Orijent Rijeka

21:00
22/01
Mladost Lucani 3-2 Gazovik Orenburg

21:00
22/01
Pogon Szczecin 2-2 Arka Gdynia

20:30
22/01
Nordsjaelland 2-1 Viborg

20:30
22/01
Lechia Gdansk 2-0 Wisla Plock

20:30
22/01
FC Liefering 0-1 SKU Amstetten

20:15
22/01
Tom Tomsk 2-0 KF Llapi

20:00
22/01
Baltika Kaliningrad 2-0 FK Vozdovac Beograd

20:00
22/01
Slask Wroclaw 0-4 Crvena Zvezda

20:00
22/01
Kapfenberg 4-1 NK Nafta

20:00
22/01
FC Superfund Pasching 0-1 SG Austria Klagenfurt

19:30
22/01
Gjilani 1-0 Decic Tuzi

19:30
22/01
Vojvodina Novi Sad 1-5 NK Mura 05

19:30
22/01
Spartak Pleven 2-3 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa

19:00
22/01
Sport Podbrezova 3-0 Slavoj Trebisov

19:00
22/01
FK Krasnodar II 1-3 Ural Sverdlovsk Oblast

19:00
22/01
Warta Poznan 3-1 Widzew lodz

19:00
22/01
Zaglebie Lubin 3-1 Arda

19:00
22/01
Kolding FC 2-2 Randers FC

19:00
22/01
Fremad Amager 1-4 Lyngby

19:00
22/01
Elfsborg 3-0 Hacken

19:00
22/01
MFK Ruzomberok 3-0 Partizan Bardejov

18:00
22/01
Odra Opole 1-2 Puszcza Niepolomice

18:00
22/01
Pirin Blagoevgrad 1-0 Tsarsko Selo

17:30
22/01
Brisbane Athletic 2-4 Mount Gravatt Hawks

17:00
22/01
Petrolul Ploiesti 2-1 Dunarea Calarasi

16:00
22/01
Sandecja Nowy Sacz 4-0 Podhale Nowy

16:00
22/01
Dandenong Thunder 1-0 Altona Magic

16:00
22/01
Cukaricki Stankom 1-0 Maribor

16:00
22/01
Sandecja Nowy Sacz 4-0 Hutnik Krakow

15:00
22/01
Etimesgut Belediye Spor 1-0 Tom Tomsk

17:00
22/01
Hoàng Anh Gia Lai 2-1 Sông Lam Nghệ An 1

02:45
23/01
Chorley FC 0-1 Wolves

15:05
22/01
Sydney FC 0-2 Central Coast Mariners

19:30
22/01
Al Haram (W) 0-4 Al Tayaran (w)

02:45
23/01
Stoke City 1-2 Watford

02:00
23/01
1 Willem II 1-3 PEC Zwolle

02:00
23/01
Grasshopper 2-0 Stade Ouchy

01:00
23/01
Neuchatel Xamax 0-1 Kriens

10:35
23/01
Mazatlan FC 0-0 Santos Laguna

08:30
23/01
Puebla 0-1 Club Tijuana

02:45
23/01
Anderlecht 0-0 Red Star Waasland

00:05
23/01
HNK Sibenik 0-1 Hajduk Split

22:00
22/01
1 NK Lokomotiva Zagreb 0-3 ZNK Osijek

03:00
23/01
ACD Virtus Entella 2-1 Pisa

03:00
23/01
1 Albacete 1-0 Real Zaragoza

01:00
23/01
Fuenlabrada 0-0 AD Alcorcon

03:15
23/01
Penafiel 2-2 Feirense

01:00
23/01
Oliveirense 1-1 Varzim

00:30
23/01
1 VfL Osnabruck 0-1 Erzgebirge Aue

00:30
23/01
Fortuna Dusseldorf 3-3 Greuther Furth

03:00
23/01
SC Telstar 2-2 AZ Alkmaar (Youth)

03:00
23/01
Almere City FC 3-0 Dordrecht

00:45
23/01
MVV Maastricht 1-1 Helmond Sport

00:45
23/01
SC Cambuur 5-1 Jong PSV Eindhoven (Youth)

01:00
23/01
Steaua Bucuresti 2-1 CS Voluntari

22:00
22/01
Chindia Targoviste 2-1 FC Clinceni

02:00
23/01
Concarneau 1-1 Lyon Duchere

01:00
23/01
Boulogne 1-2 Bastia

00:30
23/01
Stade Lavallois MFC 0-0 Stade Briochin

00:00
23/01
Creteil 1-2 Avranches

00:00
23/01
Bourg Peronnas 0-1 Quevilly

00:00
23/01
Bastia Borgo 2-2 Orleans US 45

00:00
23/01
Villefranche 1-1 Annecy

00:00
23/01
Sete FC 0-0 Cholet So

02:00
23/01
Salford City 2-2 Harrogate Town

01:00
23/01
Te Cu Kukuh Atta Seip 0-0 Bayern Munchen (Youth)

01:00
23/01
Rapid Wien 4-1 Sturm Graz 1

02:00
23/01
Lierse 3-1 Club Brugge(U23)

09:00
23/01
CD Alacranes de Durango 2-0 Reboceros de La Piedad

00:00
23/01
Zitacuaro CF 2-1 Pioneros de Cancun

22:00
22/01
Braga U23 2-1 Estoril U23 2

22:55
22/01
Al-Qadsia SC 4-1 Al Fahaheel SC

20:25
22/01
Al-Shabab(KUW) 0-1 Al-Nasar

19:30
22/01
Smouha SC 1-1 Pyramids FC

19:30
22/01
Talaea EI-Gaish 3-0 El Entag Al Harby

22:00
22/01
AFC Telford United 1-1 Curzon Ashton FC

02:45
23/01
Arbroath 1-1 Dundee

02:00
23/01
Arsenal U23 5-0 Brighton U23

02:00
23/01
Norwich City U23 2-3 Aston Villa U23

22:59
22/01
West Ham U23 1-2 Tottenham Hotspur U23

20:00
22/01
Fulham U23 0-3 Reading U23

06:00
23/01
Barranquilla FC 0-1 Universitario de Popayan

20:00
22/01
Vitalo 1-2 Royal Muramvya FC

23:15
22/01
Chabab Atlas Khenifra 1-1 KAC de Kenitra

21:00
22/01
Itihad Z. Khemisset 0-1 Kawkab de Marrakech

08:00
23/01
Dep.Independiente Medellin 2-1 Patriotas FC

03:00
23/01
Valletta FC 1-0 Balzan FC

22:59
22/01
Tarxien Rainbows F.C 0-2 Gzira United

19:00
22/01
Wazito FC 2-1 Nzoia United

19:00
22/01
Mathare United 0-0 Bandari

04:45
23/01
Cruz Azul (w) 3-1 Saint Louis Athletica (w)

22:59
22/01
1 Mazatlan U20 1-3 Santos Laguna U20

22:00
22/01
Puebla U20 0-2 Club Tijuana U20

04:00
23/01
Colchagua CD 4-0 Deportes Vallenar

20:00
22/01
AC Colina 2-4 Iberia Los Angeles

01:00
23/01
1 Legon Cities FC 5-2 Ashanti Gold

19:00
22/01
Teshrin SC 1-0 Al-Karamah

19:00
22/01
Jableh SC 0-1 Al-Jaish Damascus

19:00
22/01
Ha Ji lage 1-2 Al Ittihad (SYR)

19:00
22/01
Al Wathbah 0-1 Hutteen FC

19:00
22/01
Al-Wahda Damascus 2-1 Al-Sahel(SYR)

19:00
22/01
Al-Horiyah 1-1 Al futowa

22:59
22/01
JAHE 0-2 ASAC Concorde 1

22:59
22/01
AEK Larnaca 3-1 Ermis Aradippou

21:00
22/01
AEL Limassol 3-1 Doxa Katokopias

09:00
23/01
AD Carmelita 2-1 AD Cariari Pococi 2

04:15
23/01
1 FC Aserri 2-2 Futbol Consultants Moravia

17:05
22/01
Brisbane Roar (w) 6-0 Melbourne Victory (w)

10:00
23/01
Marist FC 4-1 Malaita Kingz

17:00
22/01
MEG 3-1 Bangalore Dream United FC

15:00
22/01
FC Bengaluru United 4-0 ADE FC

05:00
23/01
Deportivo Saprissa 5-0 Arcahaie FC

21:00
22/01
MC Oran 1-0 ASO Chlef 1

21:00
22/01
1 USM Bel Abbes 2-3 WA Tlemcen 1

21:00
22/01
MC Alger 3-3 AS Ain Mlila

21:00
22/01
CA Bordj Bou Arreridj 0-1 USM Alger

20:30
22/01
JS kabylie 2-1 JS Saoura

20:30
22/01
NA Hussein Dey 1-1 MC Magra

20:30
22/01
RC Relizane 0-1 CR Belouizdad

20:30
22/01
OM Medea 1-0 Biskra

20:30
22/01
CS Constantine 0-1 ES Setif

20:30
22/01
Paradou AC 3-0 JSM Skikda

02:00
23/01
Uganda 1-2 Togo

22:59
22/01
Morocco 0-0 Rwanda

00:30
23/01
Levadia Tallinn 3-1 Nomme JK Kalju

21:30
22/01
Vaprus Parnu 0-2 Viljandi Tulevik

19:00
22/01
1 Keshla FK 0-1 Standard Sumgayit

07:30
23/01
Cuiaba 1-3 Sampaio Correa

05:15
23/01
Centro Sportivo Alagoano 1-1 Brasil de Pelotas

02:00
23/01
Juventude 2-1 Figueirense

16:15
22/01
JS Kabylie U21 0-1 JS Saoura U21

16:15
22/01
1 CS Constantine U21 0-0 ES Setif U21

16:15
22/01
USM Bel Abbes U21 1-2 WA Tlemcen U21

16:15
22/01
Paradou AC U21 1-1 JSM Skikda U21

16:10
22/01
CA Bordj Bou Arreridj U21 1-1 USM Alger U21

16:00
22/01
RC Relizane U21 0-1 CR Belouizdad U21

16:00
22/01
Olympique Medea U21 1-1 US Biskra U21

16:00
22/01
NA Hussein Dey U21 1-1 NC Magra U21

16:00
22/01
MC Oran U21 3-2 ASO Chlef U21

16:00
22/01
MC Alger U21 1-0 AS Ain Mlila U21 1

19:30
22/01
Tersana SC 2-0 Sers Elyan

19:30
22/01
Nogoom El Mostakbal 0-1 FC Porto Suez

19:30
22/01
Kokakola Cairo 0-2 Olympic El Qanal 1

19:30
22/01
Suez Montakhab 0-2 El Daklyeh

19:30
22/01
El Sekka El Hadid 2-1 Al Nasr Cairo

21:45
22/01
Al Sadd SC U23 4-1 Al-Ahli Doha U23 1

21:45
22/01
Al-Arabi Doha (R) 3-0 Al Wakra Reserves

21:00
22/01
Empoli U20 0-2 Bologna U20

19:00
22/01
1 Ascoli U20 1-3 Sampdoria U19

23:45
22/01
Al Shorta 0-0 Al Quwa Al Jawiya

21:30
22/01
1 Arbil 1-1 Al-Hudod 1

19:15
22/01
Al Zawraa 1-0 Al Semawah 1

18:00
22/01
Alsinaat Alkahrabaiya 0-1 AL Najaf

17:00
22/01
Al-Naft 1-0 Al Talaba

03:00
23/01
Fylkir (w) 3-0 Trottur Reykjavik (w)

01:00
23/01
Valur (w) 6-1 KR Reykjavik (w)

19:00
22/01
Sama Al Sarhan 0-2 Al-Jalil

19:00
22/01
That Ras 3-1 Ethad Al-Ramtha

19:00
22/01
Kufer Soom 0-1 Al-Baq's

02:40
23/01
UMF Njardvik 4-1 Vikingur Olafsvik

01:30
23/01
Afturelding 2-4 Haukar Hafnarfjordur

23:15
22/01
Ahli Marawi 2-0 Merreikh El-Fasher

23:15
22/01
Tuti SC Khartoum 1-1 Al Merreikh

22:59
22/01
Khartoum Al Watani 1-1 Al Merrikh

02:30
23/01
Racing Genk (w) 2-3 KAA Gent Ladies (w)

02:30
23/01
White Star Bruxelles (w) 1-1 Club Brugge (w)

02:00
23/01
Anderlecht (w) 4-0 Oud Heverlee Leuven (w)

00:00
23/01
Brno 0-3 Slovan Liberec

05:00
23/01
Chaco For Ever 0-1 Deportivo Madryn

03:30
23/01
Deportivo Maipu 1-0 Sportivo Las Parejas 1

03:15
23/01
1 Douglas Haig 0-2 Sarmiento Resistencia

09:30
23/01
1 Waitakere United 3-3 Canterbury United

11:00
23/01
Kitakyushu Futsal 1-3 Shriker osaka Futsal

03:30
23/01
Rentistas 0-1 Boston River

20:00
22/01
Zanaco 3-0 Green Buffaloes

21:00
22/01
East Bengal 0-1 Mumbai City

22:59
22/01
Sohar Club 1-1 Al-Suwaiq

20:05
22/01
Alrstak 0-2 Dhufar

20:00
22/01
Al Oruba Sur 2-2 Al Ittehad Salalah

22:59
22/01
Maziya S RC 0-0 Club Eagles

18:00
22/01
TC Sports Club 1-0 Club Green Streets

02:30
23/01
Signor Prestito CMB Futsal 8-3 Pescara Futsal

02:00
23/01
Acqua e Sapone C5 Futsal 2-3 Carme Dawson

22:00
22/01
Catania Futsal 7-3 Royal Saint Giuseppe Futsal 1

18:15
22/01
Cape Umoya United 0-0 Sekhukhune United

02:00
23/01
Xota Navarra Futsal 3-4 Levante Futsal

23:45
22/01
Banjul United 0-0 Marimoo

22:59
22/01
Gambia Ports Authority 2-1 BK Milan

00:30
23/01
Paris FC (w) 0-5 Lyon (w)

23:10
22/01
Malkia 2-1 Al-Hadd

23:10
22/01
Al-Ahli(BHR) 1-3 Al-Riffa

20:40
22/01
1 Al-Budaiya 1-1 Busaiteen

20:05
22/01
Emirates Club 1-1 Al Taawon

20:05
22/01
Dabba Al-Fujairah 1-0 Al Bataeh

20:05
22/01
Al Oruba (UAE) 2-0 Masfut

22:59
22/01
Al-Sharjah 0-1 Al Ahli(UAE)

Tắt Quảng Cáo [X]