Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 23/02/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 23/02/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.

03:00
24/02
Atletico Madrid 0-1 Chelsea

03:00
24/02
Lazio 1-4 Bayern Munchen

01:00
24/02
Leeds United 3-0 Southampton

02:00
24/02
Taquarussu EC U20 4-0 Atletico Cerrado U20

00:30
24/02
Austria (w) 1-0 Slovakia (w)

21:00
23/02
FC Kairat Almaty 4-1 Rotor Volgograd

21:00
23/02
Dolgiye Prudy 0-0 Tobol Kostanai

20:30
23/02
malta (w) 0-3 Sweden (w)

20:30
23/02
HNK Gorica 1-1 Kustosija

20:00
23/02
FC Torpedo Zhodino 1-0 Ahrobiznes TSK Romny

20:00
23/02
Unirea Alba Iulia 1-0 Magura Cisnadie

19:30
23/02
1 Balkany Zorya 2-1 SC Tavriya

18:00
23/02
Dinamo-BGUFK Minsk (w) 6-0 Dnepr Mogilev (w)

15:00
23/02
Mashuk-KMV 2-0 FC Tuapse

14:00
23/02
Belarus (w) U19 3-1 Energetik-BGU Minsk (w)

19:05
23/02
Trat FC 0-2 Suphanburi FC

18:30
23/02
Muang Thong United 2-1 Port FC

15:05
23/02
Melbourne City 3-2 Sydney FC

16:00
23/02
1 Dhaka City FC 0-2 Agrani Bank Ltd SC

14:00
23/02
Wari Club 1-0 Victoria Sporting Club

20:00
23/02
Kafr Saad (w) 5-0 Aga (w)

03:10
24/02
France (w) 2-0 Switzerland (w)

02:00
24/02
Mexico (w) 0-0 Costa Rica (w)

20:00
23/02
Serbia (w) 2-0 Russia (w)

20:00
23/02
Bulgaria (w) U19 0-2 Russia (w) U19

19:30
23/02
England (w) 6-0 Northern Ireland (w)

19:00
23/02
India (w) 2-3 Ukraine (w)

19:00
23/02
Serbia U19 1-0 Bosnia U19

18:00
23/02
Uzbekistan (w) 1-0 CSKA Moscow (w)

15:00
23/02
Nigeria (w) 9-0 Equatorial Guinea (w) 1

02:45
24/02
1 Wycombe Wanderers 1-0 Reading

02:45
24/02
Rotherham United 0-1 Nottingham Forest

02:45
24/02
Luton Town 1-1 Millwall

02:00
24/02
Middlesbrough 1-3 Bristol City

02:00
24/02
Birmingham City 1-3 Norwich City

02:00
24/02
Derby County 2-0 Huddersfield Town 1

00:15
24/02
Aarau 4-0 Neuchatel Xamax

00:15
24/02
Winterthur 0-0 Kriens

20:00
23/02
1 SKF Sered 1-2 Nitra 1

01:00
24/02
Oliveirense 2-2 Vilafranquense

00:30
24/02
SC Paderborn 07 2-2 Heidenheimer

03:00
24/02
Jong PSV Eindhoven (Youth) 2-2 Helmond Sport

00:45
24/02
Volendam 3-2 Jong Ajax (Youth)

02:00
24/02
Orleans US 45 0-0 Stade Briochin

02:00
24/02
Creteil 0-2 Lyon Duchere

02:00
24/02
Concarneau 0-0 Annecy

01:00
24/02
Sete FC 0-1 Quevilly

00:00
24/02
Le Mans 3-0 Boulogne

00:00
24/02
Stade Lavallois MFC 0-0 Cholet So

02:00
24/02
Cambridge United 0-1 Cheltenham Town

02:00
24/02
Carlisle United 2-3 Tranmere Rovers

02:00
24/02
Harrogate Town 1-0 Mansfield Town

02:00
24/02
Port Vale 0-0 Stevenage Borough

02:00
24/02
1 Grimsby Town 2-1 Crawley Town

02:00
24/02
Oldham Athletic 0-1 Barrow

02:00
24/02
Bolton Wanderers 2-0 Scunthorpe United

02:00
24/02
Colchester United 1-2 Exeter City

02:00
24/02
Bradford City 1-0 Leyton Orient

01:30
24/02
Morecambe 2-1 Salford City

00:30
24/02
FC Dornbirn 1913 3-1 Kapfenberg

00:30
24/02
Lafnitz 0-2 FC Superfund Pasching

22:59
23/02
Altay Spor Kulubu 1-3 Altinordu 1

18:00
23/02
1 Bandirmaspor 1-1 Keciorengucu

17:30
23/02
Umraniyespor 0-0 Adana Demirspor

00:35
24/02
Al-Nasr(KSA) 1-0 Al Hilal

22:59
23/02
Al Ittihad(KSA) 1-3 Al-Faisaly Harmah

22:20
23/02
Al-Fateh 2-3 Al-Ettifaq

20:10
23/02
Al-Ameade 1-1 Dhamk

19:45
23/02
Al-Baten 2-2 Al-Qadasiya

00:30
24/02
TSV Hartberg 1-0 WSG Wattens

23:20
23/02
Al-Arabi Club (KUW) 2-2 Al-Qadsia SC 1

20:55
23/02
Al-Salmiyah 1-3 Al-Nasar

17:00
23/02
Zaqatala FK 1-0 Qarabag II

19:00
23/02
Welkite Ketema 3-4 Kedus Giorgis

14:00
23/02
1 Adama City 1-4 Ethiopia Bunna

02:00
24/02
Inverness 2-2 Alloa Athletic

19:30
23/02
Misr Elmaqasah 2-0 Ashmoun

05:30
24/02
Fortaleza F.C 3-2 Valledupar FC

02:45
24/02
Kings Lynn 5-1 Barnet

02:45
24/02
Yeovil Town 3-1 Weymouth

02:45
24/02
Chesterfield 1-0 Altrincham

02:45
24/02
Boreham Wood 1-1 Bromley

02:45
24/02
Wealdstone FC 0-0 Eastleigh

02:45
24/02
Stockport County 0-0 Notts County

02:00
24/02
Dagenham Redbridge 1-2 Sutton United

02:00
24/02
Wrexham 0-0 Hartlepool United

02:00
24/02
Solihull Moors 1-2 Torquay United 1

02:00
24/02
Maidenhead United 2-4 Aldershot Town 1

03:00
24/02
SF Damaiense (w) 0-1 A-dos-Francos (w)

08:00
24/02
Atletico Junior Barranquilla 2-0 Millonarios

02:30
24/02
1 Nottingham Angeles (W) 2-1 Future SC (W)

00:10
24/02
Real Academia (W) 6-1 Distrito Elite (W)

21:45
23/02
Sport Colombia (W) 2-0 Caterpillar Machin (W)

19:45
23/02
Tigres FC (W) 0-4 Athletic Katy Pumas Real (W)

19:00
23/02
Tusker 2-1 Nzoia United

19:00
23/02
Bandari 5-0 Vihiga United

18:30
23/02
Maccabi Tamra 1-0 Hapoel Herzliya 1

00:00
24/02
Petrolul Ploiesti 1-0 Metaloglobus

00:30
24/02
Valur (w) 8-0 IBV Vestmannaeyjar (w)

17:00
23/02
Lernayin Artsakh 0-2 Shirak Gjumri B

02:00
24/02
CD Penaranda 1-1 CD Becerril

22:00
23/02
ES du Sahel 2-0 Young Buffaloes

12:00
24/02
Real Kakamora 6-2 Malaita Kingz 1

10:00
24/02
Central Coast Football Club 3-1 Laugu United

17:00
23/02
Young Challengers 1-2 Bangalore Eagles

15:00
23/02
ASC 1-2 FC Bengaluru United

23:15
23/02
Al-Sailiya 1-1 Al Khor SC

23:15
23/02
1 Al-Wakra 0-0 Qatar SC

20:45
23/02
1 Al-Ahli Doha 1-0 Umm Salal

10:05
24/02
Cimarrones de Sonora 2-0 CSyD Dorados de Sinaloa 1

08:05
24/02
Tampico Madero 4-0 Mineros de Zacatecas

06:00
24/02
Tlaxcala FC 0-0 Venados FC

16:45
23/02
Pulchowk SC 2-5 Khumaltar Youth Club

13:30
23/02
Madhyapur Youth Association 1-2 Naya Basti Yuwa Club

17:20
23/02
Teraktor-Sazi U23 2-4 Kian Babol U23

02:30
24/02
Nacional(AM) 0-1 Manaus (AM)

17:00
23/02
FK Krasnodar Youth 3-1 Arsenal Tula Youth

20:30
23/02
Mohammedan SC 2-1 Chennai City 1

17:30
23/02
Sudeva Moonlight FC 0-1 Gokulam Kerala FC

15:30
23/02
Aizawl FC 1-3 Real Kashmir FC

22:59
23/02
OFK Titograd 1-0 OFK Petrovac

22:00
23/02
FK Podgorica 0-1 FK Buducnost Podgorica

21:00
23/02
FK Sutjeska Niksic 2-2 FK Iskra Danilovgrad

20:00
23/02
Decic Tuzi 0-0 Jezero Plav

19:00
23/02
FK Zeta 0-1 FK Rudar Pljevlja

22:00
23/02
1 Lamontville Golden Arrows 1-2 Black Leopards

19:30
23/02
Ghomhoreyet Shebin 0-0 Tanta

19:30
23/02
Tersana SC 1-2 Nogoom El Mostakbal

21:30
23/02
AL Najaf 2-0 Al Diwaniya 1

19:30
23/02
Naft Misan 0-1 Al Qasim Sport Club

18:00
23/02
Alsinaat Alkahrabaiya 0-0 Al-Naft

18:00
23/02
Al Karkh 1-1 Zakho

18:00
23/02
Al Semawah 0-0 Naft Alwasat

17:30
23/02
AI Kahrabaa 0-1 Al Quwa Al Jawiya

05:30
24/02
Sampaio Correa 4-0 Sao Jose MA

00:00
24/02
Hapoel Katamon Jerusalem 4-1 Sectzya Nes Ziona

01:30
24/02
Mons Calpe SC 4-1 Brunos Magpie 1

02:00
24/02
MC Alger 1-1 Esperance Sportive de Tunis

22:59
23/02
Teunhueth FC 0-0 Zamalek

22:59
23/02
Kaizer Chiefs 0-0 Horoya AC

20:00
23/02
Petro Atletico de Luanda 0-1 Wydad Casablanca

20:00
23/02
Al Merreikh 1-4 AS Vita Club

20:00
23/02
Simba Sports Club 1-0 EL Ahly

07:10
24/02
Lanus 3-1 Real Pilar

01:30
24/02
Schalke 04 (Youth) 0-0 Wegberg-Beeck

01:30
24/02
Fortuna Koln 0-0 VFB Homberg

01:00
24/02
FK Pirmasens 1-1 Bayern Alzenau

20:00
23/02
SC Freiburg (Youth) 4-1 TSV Schott Mainz

18:15
23/02
Melli Hafari 0-0 Shahrdari Hamedan

18:15
23/02
Shohada Babolsar 0-1 Shams Azar Qazvin

17:45
23/02
Mes Shahr-e Babak 2-0 Atrak Bojnourd FC

17:45
23/02
FC Vista Turbine 0-0 Sepidrood Rasht

17:45
23/02
Shahrdari Bandar Abbas 2-0 Mohtasham Tabriz

19:30
23/02
Dacia-Buiucani 2-2 FC Floresti

17:30
23/02
Codru Lozova 1-9 CS Petrocub

02:30
24/02
Plymouth Argyle 0-3 Peterborough United

02:00
24/02
Charlton Athletic 1-2 Burton Albion

02:00
24/02
Northampton Town 0-0 Rochdale

02:00
24/02
Sunderland A.F.C 2-0 Fleetwood Town

02:00
24/02
Hull City 0-1 Ipswich Town

02:00
24/02
Oxford United 0-1 Portsmouth

02:00
24/02
Bristol Rovers 1-2 Wigan Athletic

02:00
24/02
Shrewsbury Town 4-2 Milton Keynes Dons

02:00
24/02
Lincoln City 2-2 Swindon Town

02:00
24/02
Crewe Alexandra 2-0 Accrington Stanley 1

01:30
24/02
AFC Wimbledon 1-0 Gillingham

23:30
23/02
Mezokovesd Zsory 2-0 Diosgyor VTK

10:30
24/02
Misaka United (W) 0-1 Slamzers Belgaum (W)

12:30
23/02
Indian Football Factory (W) 2-3 Parikrma FC (W)

20:30
23/02
J Verhoe Leigh 0-0 Al-Ahli tripoli

20:30
23/02
Al-Shat 0-2 Al-Olomby

20:00
23/02
Altai Phoenix 2-2 Shah Bob Chyba

20:00
23/02
Al-Nasr Benghazi 2-1 Khaleej Sart

01:00
24/02
Spain (w) 3-0 Poland (w)

00:00
24/02
Cyprus (w) 0-5 Finland (w)

22:59
23/02
Estonia (w) 0-9 Slovenia (w)

22:10
23/02
Scotland (w) 0-2 Portugal (w)

22:00
23/02
Croatia (w) 0-1 Romania (w)

21:00
23/02
Azerbaijan (w) 1-0 Moldova (w)

05:15
24/02
Boston River 2-3 Club Atletico Progreso

21:00
23/02
1 East Bengal 1-2 Northeast United

07:30
24/02
Liverpool URU 2-1 Universidad Catolica

02:30
24/02
Carme Dawson 7-5 Catania Futsal

02:00
24/02
Acqua e Sapone C5 Futsal 5-6 Royal Saint Giuseppe Futsal

01:30
24/02
2 Icasa CE 1-1 Pacajus

01:30
24/02
Ferroviario CE 2-0 Guarany CE

02:00
24/02
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 0-1 Xota Navarra Futsal

01:00
24/02
Vaidepenas Futsal 2-6 Inter Movistar Futsal

00:00
24/02
EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-0 Jaen Paraiso Interior Futsal

22:59
23/02
Al-Baq's 0-2 Ramtha Club

20:00
23/02
Sahab SC 0-1 Al Wihdat Amman

13:45
23/02
AMOFA 2-5 LYCC

17:00
23/02
Rahmatganj MFS 0-2 Chittagong Abahani

17:00
23/02
Norilsky Nickel Futsal 6-2 MFK Torpedo Futsal

20:00
23/02
NK GOSK Dubrovnik 1-4 Slaven Koprivnica

17:30
23/02
Shahrdari Mahshahr 1-0 Shahrdari Dokouhe Andimeshk

17:30
23/02
Pas 3-0 Shahrdari Bam

17:30
23/02
Milad Mehr 0-2 Avalan Kamyaran

20:00
23/02
Banik Ostrava 2-0 Trinec

20:00
23/02
Ipswich U23 1-1 Queens Park Rangers U23

20:00
23/02
Coventry City U23 2-1 Sheffield Wed U23

20:00
23/02
Bristol City U23 0-3 Cardiff City U23

02:45
24/02
Ballymena United 1-2 Cliftonville

02:45
24/02
Carrick Rangers 0-2 Coleraine

02:45
24/02
Linfield FC 0-1 Glentoran FC

02:45
24/02
1 Dungannon Swifts 1-2 Glenavon Lurgan 1

20:00
23/02
Vipers 1-0 BUL FC

20:00
23/02
Wakiso Giants FC 1-1 Kampala City Council FC

20:00
23/02
Malaba youth Football 1-4 Express FC

20:00
23/02
Busoga United 1-1 SC Villa

17:00
23/02
Kyetume 2-2 Bright Stars

Tắt Quảng Cáo [X]