Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 01/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 01/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
02/05
Everton 1-2 Aston Villa
23:30
01/05
Chelsea 2-0 Fulham
21:00
01/05
Brighton Hove Albion 2-0 Leeds United
18:30
01/05
Crystal Palace 0-2 Manchester City
02:00
02/05
Real Madrid 2-0 Osasuna
23:30
01/05
SD Huesca 1-0 Real Sociedad
21:15
01/05
Elche 0-1 Atletico Madrid
19:00
01/05
Eibar 3-0 Alaves
01:45
02/05
AC Milan 2-0 Benevento
22:59
01/05
Crotone 0-2 Inter Milan
20:00
01/05
Verona 1-1 Spezia
02:00
02/05
Lille 2-0 Nice 1
22:00
01/05
PSG 2-1 Lens
12:00
02/05
Subiaco AFC U23 (W) 1-1 Northern Redbacks U23 (W)
06:30
02/05
Detroit City 1-0 Maryland Bobcats FC
06:00
02/05
Michigan Stars 1-0 New Amsterdam
05:00
02/05
Mario Mendez FC 2-0 Herrera FC Reserves
00:00
02/05
Pittsburgh Riverhounds 4-2 Philadelphia Union II
22:59
01/05
Forward Madison FC 4-0 Bavarian
21:00
01/05
Bryne 1-0 Jerv
21:00
01/05
Avaldsnes (w) 2-3 Sandviken (w)
18:00
01/05
Grorud 1-3 KFUM Oslo
18:00
01/05
Stabaek (w) 2-1 Ovrevoll Hosle(w)
18:00
01/05
Grei (w) 0-3 Honefoss (w)
18:00
01/05
Arna Bjornar (w) 2-1 Klepp (w)
15:00
01/05
FC Magura 2012 Bacau (w) 1-4 Dream Team Bucurest (w)
15:00
01/05
Green Buffaloes (w) 0-2 Red Arrows FC (W)
12:00
02/05
Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Jeju United
17:00
01/05
Ulsan Hyundai FC 2-0 Gwangju Football Club
14:30
01/05
Suwon Samsung Bluewings 1-1 Pohang Steelers 1
12:00
01/05
Suwon City 2-4 Daegu FC
12:00
02/05
Oita Trinita 1-0 Shimizu S-Pulse
15:35
01/05
Yokohama FC 0-3 Kashima Antlers
14:00
01/05
Sagan Tosu 2-0 Tokushima Vortis
13:00
01/05
Vissel Kobe 3-0 Hiroshima Sanfrecce
12:00
01/05
Vegalta Sendai 1-0 Kashiwa Reysol
12:00
01/05
Avispa Fukuoka 2-0 Urawa Red Diamonds
12:00
01/05
FC Tokyo 0-3 Yokohama Marinos
10:00
02/05
San Jose Earthquakes 4-1 DC United
07:10
02/05
FC Dallas 4-1 Portland Timbers
07:10
02/05
Minnesota United FC 0-1 Austin FC
06:30
02/05
1 Philadelphia Union 0-2 New York City FC
06:30
02/05
Orlando City 3-0 FC Cincinnati
06:05
02/05
New England Revolution 2-1 Atlanta United
02:50
02/05
Houston Dynamo 1-1 Los Angeles FC
02:00
02/05
Montreal Impact 0-0 Columbus Crew
01:00
02/05
Real Salt Lake 3-1 FC Kansas City
00:00
02/05
New York Red Bulls 2-0 Chicago Fire
16:10
01/05
Western Sydney 3-2 Sydney FC
14:05
01/05
Brisbane Roar 0-0 Wellington Phoenix
12:05
01/05
Perth Glory 0-0 FC Macarthur
20:00
01/05
Mbuni FC 1-0 Green Warriors
20:00
01/05
Usalama FC 2-1 Friends Rangers FC
12:00
02/05
Frigates Utd (W) 5-0 Haura FC (W)
03:00
02/05
FC Brasilia Rio Lindo 1-0 Broncos del Sur FC
02:00
02/05
Aquidauanense 0-2 Operario FC MS
09:05
02/05
San Juan FC 0-0 CSD Chiquimulilla
02:00
02/05
Don Orione 0-1 CA Juventud de Puerto Tirol 1
02:00
02/05
C.U.N.E. 1-1 Resistencia Central
17:20
01/05
AC Bihor United (w) 3-2 CSM Targu Mures (w)
11:00
02/05
Taringa Rovers U23 1-3 Grange Thistle U23 1
10:15
02/05
Samford Rangers U23 3-0 Magic United U23
20:00
01/05
Dodoma Jiji FC 2-0 KMC FC
07:00
02/05
SD Atletico Nacional 1-0 Udelas FC 1
04:00
02/05
Plaza Amador Reserves 4-0 San Martin FC
03:00
02/05
San Francisco Reserves 1-4 CA Independiente de la Chorrera Reserves
03:00
02/05
UMECIT 1-0 Champions FC Academy
16:00
01/05
1 Adamstown Rosebud (w) 0-1 Broadmeadow Magic (W)
12:40
01/05
Charlestown Azzuri (W) 1-2 Warners Bay FC (W)
21:00
01/05
Swansea City 2-1 Derby County
21:00
01/05
Stoke City 0-2 Queens Park Rangers (QPR)
21:00
01/05
Birmingham City 0-4 Cardiff City
21:00
01/05
Norwich City 4-1 Reading
21:00
01/05
Preston North End 2-0 Barnsley
21:00
01/05
Millwall 4-1 Bristol City
21:00
01/05
Huddersfield Town 1-1 Coventry City
21:00
01/05
Wycombe Wanderers 1-0 Bournemouth AFC
21:00
01/05
Luton Town 1-1 Middlesbrough
21:00
01/05
Brentford 2-0 Watford
21:00
01/05
Rotherham United 1-1 Blackburn Rovers
18:30
01/05
Sheffield Wednesday 0-0 Nottingham Forest
02:30
02/05
Sporting Lisbon 2-0 Nacional da Madeira 1
00:00
02/05
Santa Clara 3-3 Boavista FC
00:00
02/05
Portimonense 0-0 Rio Ave
21:30
01/05
Gil Vicente 0-0 SC Farense
02:00
02/05
FC Utrecht 3-2 Willem II
01:00
02/05
1 RKC Waalwijk 1-3 AZ Alkmaar
01:00
02/05
Vitesse Arnhem 2-1 PEC Zwolle
23:45
01/05
Fortuna Sittard 3-0 FC Twente Enschede
21:30
01/05
Heracles Almelo 4-0 VVV Venlo
22:30
01/05
Hammarby 1-1 Hacken
20:00
01/05
IK Sirius FK 1-1 Kalmar
21:00
01/05
Saint Mirren 1-2 Hamilton Academical
21:00
01/05
Motherwell 2-0 Kilmarnock
21:00
01/05
Dundee United 0-2 Ross County
21:00
01/05
Livingston 1-2 Aberdeen
21:00
01/05
Hibernian 0-1 Saint Johnstone
23:15
01/05
FC Wil 1900 2-3 Schaffhausen
01:30
02/05
Basel 1-0 St. Gallen
23:15
01/05
Vaduz 1-2 Luzern
00:30
02/05
Besiktas JK 7-0 Hatayspor
18:00
01/05
Phố Hiến 0-2 Công An Nhân Dân
17:00
01/05
Đồng Tâm Long An 0-0 Khatoco Khanh Hoa
16:00
01/05
Phù Đổng 3-0 An Giang
16:00
01/05
Huế FC 3-1 Quảng Nam FC
15:30
01/05
Đắk Lắk 1-2 Phú Thọ
01:00
02/05
Lech Poznan 1-2 Stal Mielec
22:30
01/05
Pogon Szczecin 1-1 Warta Poznan
20:00
01/05
Legia Warszawa 0-0 Wisla Krakow
09:05
02/05
Monterrey 1-0 Mazatlan FC 1
07:00
02/05
CDSyC Cruz Azul 1-1 Club Tijuana
05:00
02/05
Chivas Guadalajara 0-0 Tigres UANL
05:00
02/05
Club Leon 2-1 Queretaro FC
22:59
01/05
1 FC Krasnodar 1-3 FK Sochi
20:30
01/05
CSKA Moscow 1-1 FC Ufa
18:00
01/05
Rotor Volgograd 1-0 Terek Grozny
18:00
01/05
1 Rubin Kazan 2-0 Dynamo Moscow
22:00
01/05
SKF Sered 0-1 Sokol Dolna Zdana 1
22:00
01/05
FK Senica 1-0 Nitra
22:00
01/05
Trencin 3-0 Zlate Moravce
22:00
01/05
Michalovce 2-1 MFK Ruzomberok
19:30
01/05
Dunajska Streda 2-1 MSK Zilina
01:45
02/05
Oostende 6-2 Standard Liege 1
23:30
01/05
Seraing United 1-1 Red Star Waasland
01:00
02/05
Hajduk Split 3-2 Rijeka
22:00
01/05
Slaven Koprivnica 0-2 Dinamo Zagreb
19:00
01/05
Venezia 3-1 Chievo
19:00
01/05
Salernitana 1-3 Monza
19:00
01/05
1 Reggio Audace FC 1-0 Pordenone Calcio SSD
19:00
01/05
Lecce 1-3 Cittadella
19:00
01/05
Frosinone 3-1 Pisa
19:00
01/05
ACD Virtus Entella 1-2 Vicenza
19:00
01/05
Cremonese 1-1 Reggina
19:00
01/05
Cosenza Calcio 1914 3-0 Pescara
19:00
01/05
Brescia 3-1 Spal
19:00
01/05
Ascoli 2-0 Empoli
23:15
01/05
Mallorca 2-1 Mirandes
23:15
01/05
Almeria 2-2 Real Oviedo
21:00
01/05
Girona 1-0 Tenerife
21:00
01/05
Porto B 5-1 Cova Piedade 1
17:00
01/05
1 GD Chaves 1-1 CD Mafra
12:00
02/05
Mito Hollyhock 1-0 V-Varen Nagasaki
13:05
01/05
SC Sagamihara 1-5 FC Ryukyu
12:35
01/05
Jubilo Iwata 3-2 Tochigi SC
12:00
01/05
Kyoto Sanga 3-2 Ehime FC
12:00
01/05
Giravanz Kitakyushu 1-2 Matsumoto Yamaga FC
12:00
01/05
Ventforet Kofu 2-0 Zweigen Kanazawa FC
12:00
01/05
Albirex Niigata 2-0 JEF United Ichihara Chiba
12:00
01/05
Thespa Kusatsu 1-2 Montedio Yamagata
01:00
02/05
FC Koper 0-0 ASK Bravo Publikum
21:45
01/05
NK Publikum Celje 2-1 Maribor
20:00
01/05
Tabor Sezana 0-0 Domzale
21:30
01/05
FC Botosani 2-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
19:00
01/05
UTA Arad 0-1 Chindia Targoviste
05:00
02/05
Nublense 5-1 Colo Colo
02:30
02/05
1 Union Espanola 1-1 Audax Italiano
23:30
01/05
Union La Calera 2-1 CSD Antofagasta
11:30
02/05
Gimcheon Sangmu 1-2 Gyeongnam FC
14:00
01/05
Daejeon Citizen 1-1 Chungnam Asan
01:00
02/05
Sete FC 1-0 Orleans US 45
01:00
02/05
Concarneau 3-0 Creteil
01:00
02/05
1 Boulogne 1-2 Cholet So
01:00
02/05
Villefranche 2-1 Avranches
21:00
01/05
Newport County 1-0 Cheltenham Town
21:00
01/05
Colchester United 1-0 Salford City 1
21:00
01/05
Mansfield Town 4-1 Oldham Athletic
21:00
01/05
1 Forest Green Rovers 2-1 Tranmere Rovers
21:00
01/05
Bradford City 0-0 Scunthorpe United
21:00
01/05
Leyton Orient 2-3 Carlisle United
21:00
01/05
Barrow 1-2 Southend United
21:00
01/05
Bolton Wanderers 1-2 Exeter City
21:00
01/05
Walsall 0-2 Morecambe
21:00
01/05
Grimsby Town 1-0 Port Vale 1
21:00
01/05
Stevenage Borough 3-3 Crawley Town
19:00
01/05
1 Uerdingen KFC 05 0-2 Dynamo Dresden
06:20
02/05
Portuguesa FC 0-3 Deportivo Tachira
04:00
02/05
1 Deportivo Metropolitano 1-3 Caracas FC
19:30
01/05
Austria Lustenau 0-2 SG Austria Klagenfurt
18:00
01/05
Hvidovre IF 3-0 Skive IK
20:00
01/05
Umraniyespor 0-1 Altay Spor Kulubu
20:00
01/05
Samsunspor 3-1 Osmanlispor FC
20:00
01/05
Keciorengucu 4-1 Menemen Belediye Spor
20:00
01/05
Istanbulspor 1-1 Boluspor
20:00
01/05
Giresunspor 3-0 Akhisar Bld.Geng
20:00
01/05
Bandirmaspor 3-2 Adanaspor
20:00
01/05
Altinordu 3-2 Tuzlaspor
20:00
01/05
Adana Demirspor 3-0 Balikesirspor
17:30
01/05
Eskisehirspor 1-5 Bursaspor
00:00
02/05
BATE Borisov 1-0 Smorgon FC
22:00
01/05
Sputnik Rechitsa 1-2 Shakhter Soligorsk
20:00
01/05
FC Torpedo Zhodino 2-1 FC Minsk 1
18:00
01/05
Neman Grodno 1-2 FK Isloch Minsk
02:30
02/05
Al-Baq's 0-1 Shabab AlOrdon
22:59
01/05
UD Levante B 0-1 UE Cornella
22:00
01/05
CP Villarrobledo 1-2 Las Rozas
22:00
01/05
Atzeneta UE 0-1 UE Olot
22:00
01/05
Racing de Ferrol 1-1 Numancia
22:00
01/05
Athletic Bilbao B 3-1 CD Tudelano
21:30
01/05
UD Mutilve 4-1 Leioa
21:00
01/05
Valencia CF Mestalla 0-0 RCD Espanyol B
20:45
01/05
SD Amorebieta 3-1 SD Logrones
16:00
01/05
Granada CF B 1-1 Marino
20:00
01/05
FK Chigatoy 3-0 FC Bunyodkor II Chrichik
03:30
02/05
Alianza Atletico Sullana 1-2 Universitario De Deportes
22:59
01/05
EM Deportivo Binacional 1-1 FBC Melgar
18:00
01/05
Ming Chuan University 1-0 Inter Taoyuan FC
14:30
01/05
SFI FC 5-0 Tong Jie FC
12:00
01/05
Play One Taipei 1-2 ACA FC
23:30
01/05
FC Vorskla Poltava 1-5 Dynamo Kyiv
21:00
01/05
FC Shakhtar Donetsk 2-1 Dnipro-1
18:00
01/05
1 Desna Chernihiv 2-2 Kolos Kovalyovka
22:59
01/05
GKS Katowice 1-3 Slask Wroclaw II
22:00
01/05
Olimpia Grudziadz 3-1 Olimpia Elblag 2
22:00
01/05
Hutnik Krakow 0-2 KP Calisia Kalisz
22:00
01/05
Pogon Siedlce 2-2 Stargard Szczecinski
22:00
01/05
Sokol Ostroda 0-1 Wigry Suwalki
22:00
01/05
Orgryte 1-1 Vasteras SK FK 1
20:00
01/05
Falkenberg 0-3 IFK Varnamo
20:00
01/05
1 Akropolis IF 1-1 GIF Sundsvall
18:00
01/05
Norrby IF 1-1 Landskrona BoIS
07:00
02/05
Cerro Porteno 2-0 Olimpia Asuncion 1
21:00
01/05
Orebro Syrianska IF 0-1 Dalkurd FF
21:00
01/05
FC Linkoping City 1-5 Osterlen FF
21:00
01/05
Assyriska Turab IK JKP 4-5 Qviding FIF
21:00
01/05
Oskarshamns AIK 3-2 Ljungskile
19:00
01/05
Lunds BK 2-1 Lindome GIF
19:00
01/05
Torns IF 2-2 Atvidabergs
18:00
01/05
Karlstad BK 0-1 Hudiksvalls ABK
18:00
01/05
Tvaakers IF 1-1 FC Trollhattan
18:00
01/05
Gefle IF 2-2 Umea FC
20:00
01/05
Flacara Falesti 0-6 CSF Baliti
20:00
01/05
Iskra Stal Ribnita 2-1 CSF Sparta
20:00
01/05
Real Succes 1-1 Olimp Comrat 1
11:00
02/05
Miyazaki 2-1 Imabari FC
11:00
02/05
Grulla Morioka 2-1 Kagoshima United
11:00
02/05
Vanraure Hachinohe FC 2-0 Gainare Tottori
13:00
01/05
Kamatamare Sanuki 1-0 Azul Claro Numazu
19:00
01/05
Standard Sumgayit II 1-1 Zaqatala FK
19:00
01/05
FK Kapaz Ganca 0-0 Qarabag II
09:00
02/05
Perez Zeledon 0-3 Herediano
05:00
02/05
Guadalupe FC 0-0 Jicaral
04:00
02/05
Limon FC 0-3 AD San Carlos
02:30
02/05
El Entag Al Harby 0-2 Ismaily
02:30
02/05
Talaea EI-Gaish 3-0 Aswan
02:30
02/05
Smouha SC 2-2 Al-Ittihad Alexandria
22:00
01/05
Korona Kielce 1-0 Zaglebie Sosnowiec
17:40
01/05
Chrobry Glogow 1-0 LKS Lodz
23:30
01/05
Steve Biko 2-2 Young Africans FC
23:30
01/05
Latrikunda Utd 2-1 Kiang West FC 1
21:00
01/05
Pahang 5-0 Pahang UiTM FC
21:00
01/05
Terengganu 1-4 Pulau Pinang
19:00
01/05
Nørresundby 2 2-2 Aarhus Fremad 2
18:00
01/05
Frederikssund IK 1-3 KFUM
17:00
01/05
BK Fremad Valby 0-1 Rishoj 1
20:00
01/05
Mawenzi Market 4-3 Mbeya Kwanza
20:00
01/05
Lipuli FC 0-1 African Lyon
20:00
01/05
Boma FC 1-2 Ndanda FC
20:00
01/05
African Sports 1-0 Njombe Mji FC
12:00
02/05
Jeonju Citizen FC 2-3 Dangjin Citizen
14:00
01/05
Jinju Citizen 0-1 Yeoju Sejong
13:00
01/05
Siheung City 3-2 Gangwon II
12:00
01/05
Chuncheon Citizen 0-2 Geoje Citizen
12:00
01/05
Pyeongchang FC 1-0 Jungnang Chorus Mustang FC
12:00
01/05
Chungju Citizen 3-2 Pocheon FC
12:50
01/05
Dare southwest Queensland (w) 0-4 Eastern Suburbs (w)
19:00
01/05
Szeged-Csanad Grosics U19 2-3 Budai FC U19
20:00
01/05
Onduparaka FC 0-1 SC Villa
19:30
01/05
Express FC 2-1 URA Kampala
22:00
01/05
Radnik Sesvete 4-3 Hrvatski dragovoljac
22:00
01/05
Kustosija 0-1 Inter Zapresic
22:00
01/05
1 NK Opatija 1-1 Medjimurje 1
22:00
01/05
Rudes 2-1 NK Dubrava Zagreb
22:00
01/05
HNK Cibalia 3-0 NK Croatia Zmijavci
12:35
01/05
Campbelltown City SC 1-2 Adelaide United FC (Youth)
12:30
01/05
1 Adelaide Raiders SC 2-2 Adelaide City FC
12:30
01/05
Adelaide Panthers 1-2 Metrostars SC
12:30
01/05
Cumberland United FC 2-3 Adelaide Comets FC
12:30
01/05
Adelaide Blue Eagles 2-3 Sturt Lions
12:00
01/05
Croydon Kings 1-1 Adelaide Olympic
06:00
02/05
Internacional(w) 3-1 Ferroviaria SP (w)
12:05
01/05
Cockburn City U20 0-3 Bayswater U20
12:00
01/05
ECU Joondalup U20 2-4 Perth Glory FC U20
12:00
01/05
Gwelup Croatia U20 3-1 FloreatAthena U20 1
12:00
01/05
Armadale SC U20 0-0 Pires U20
12:00
01/05
Inglewood United U20 6-0 Rockingham City FC U20
12:00
01/05
Sorrento F.C. U20 2-2 Balcatta U20
07:30
02/05
San Antonio 3-0 Colorado Springs Switchbacks FC
07:30
02/05
Rio Grande Valley 1-0 New Mexico United
07:30
02/05
OKC Energy FC 0-1 Atlanta United FC II
07:00
02/05
Tulsa Roughneck 2-0 Sporting Kansas City(R)
06:30
02/05
Tampa Bay Rowdies 3-0 Charlotte Independence
06:30
02/05
1 Birmingham Legion 0-1 Indy Eleven
20:30
01/05
Marines FC 0-1 Espoir FC
20:10
01/05
Musanze FC 2-4 AS Kigali
20:00
01/05
Police FC 5-1 Etincelles
20:00
01/05
Mukura 1-1 Sunrise FC
19:00
01/05
Nevsehirspor Genclik 1-2 Cankaya FK
19:00
01/05
Manisaspor 1-2 Ofspor
19:00
01/05
1 Kizilcabolukspor 0-1 Yesilyurt Belediyespor
19:00
01/05
Artvin Hopaspor 1-0 Fatsa Belediyespor
19:00
01/05
Erzin Belediyespor 2-1 Kutahyaspor
19:00
01/05
Ispartaspor 3-1 Somaspor 1
19:00
01/05
Ceyhanspor 1-4 Agri 1970 Spor
19:00
01/05
Golcukspor 5-2 Arhavispor
19:00
01/05
Sultanbeyli 0-0 Bergama Belediyespor
19:00
01/05
Kestel 2-2 Muglaspor
19:00
01/05
Dai Lin Jissbon 3-0 Payasspor
19:00
01/05
1 Kelkit Belediye Hurriyet 1-3 Aksarayspor
19:00
01/05
Utkoi 0-0 Diyarbakirspor
19:00
01/05
Karaman Belediyesi Spor 3-1 Adiyamanspor
19:00
01/05
1877 Alemdagspor 0-0 EdirnesporGenclik
19:00
01/05
Duzcespor 1-1 Turk Metal Kirikkale
19:00
01/05
Bukaspor 3-0 Kemerspor 2003
19:00
01/05
Yldrm Belediyesispor 1-2 Kozan BLD.SPOR
19:00
01/05
Bayrampasa 3-0 Silivrispor
19:00
01/05
Yeni Orduspor 1-1 Modafen Spor
19:00
01/05
Erokspor 1-3 Carsambaspor
19:00
01/05
Yomraspor 0-1 Nazillispor
19:00
01/05
Elazig Belediyespor 2-1 Catalca Spor
19:00
01/05
Tepecik Bld 2-1 Darica Genclerbirligi
19:00
01/05
Yeni Altindag BS 7-2 Celspor
19:00
01/05
Mardin BB 1-3 Halide Edip Adivarspor
19:00
01/05
Karaman Belediyespor 5-0 Yimpas Yozgatspor
19:00
01/05
Kahta 02 Spor 4-0 Tokatspor
19:00
01/05
Yalovaspor 0-0 Cizrespor
19:00
01/05
Fethiyespor 6-2 Sanger 1
18:00
01/05
Osmaniyespor 3-1 Batman Petrolspor
16:00
01/05
Erbaaspor S 1-1 Karsiyaka
22:00
01/05
Tatran LM 2-0 Poprad
22:00
01/05
KFC Komarno 3-2 Slovan Bratislava B
22:00
01/05
FK Kosice 1-0 MFK Skalica
02:00
02/05
1 Ag. Maraba 1-3 Clube Do Remo
21:00
01/05
Arsenal U23 1-2 West Ham U23
02:30
02/05
Tombense 0-3 Atletico Mineiro 1
01:00
02/05
Pouso Alegre 0-0 Caldense MG
21:00
01/05
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 1-1 Athletic Club MG
00:00
02/05
Skala Itrottarfelag 2-0 B36 Torshavn II
21:00
01/05
HBTorshavn II 0-1 NSI Runavik II
20:00
01/05
EB/Streymur II 0-2 B71 Sandur 2
19:00
01/05
AB Argir 3-2 FC Suduroy
01:00
02/05
F.C.Barcelona Futsal 3-2 Caillat Ayma Di Indoor soccer
20:00
01/05
Inter Movistar Futsal 2-5 Sporting Lisbon Futsal
18:00
01/05
Forrestfield United 1-2 Quinns FC
14:00
01/05
Stirling Macedonia 2-1 Olympic Kingsway SC
14:00
01/05
UWA-Nedlands FC 0-2 Subiaco AFC
23:20
01/05
Hartlepool United 3-1 Chesterfield
21:00
01/05
Kings Lynn 0-0 Maidenhead United
21:00
01/05
Halifax Town 0-1 Stockport County
21:00
01/05
Wrexham 2-1 Solihull Moors
21:00
01/05
Barnet 0-2 Dagenham Redbridge
21:00
01/05
Woking 2-4 Weymouth
21:00
01/05
Altrincham 1-1 Notts County
21:00
01/05
Wealdstone FC 0-2 Yeovil Town
21:00
01/05
Torquay United 3-1 Eastleigh
21:00
01/05
Sutton United 3-1 Aldershot Town
17:00
01/05
Pevidem SC 0-2 Clube Desportivo Trofense
06:00
02/05
Bragantino 1-1 Santos
05:00
02/05
Kawkab de Marrakech 1-1 OCK Olympique de Khouribga
05:00
02/05
Olympique Dcheira 1-2 Stade Marocain du Rabat
05:00
02/05
Raja de Beni Mellal 1-0 Chabab Ben Guerir
06:00
02/05
Millonarios 0-0 America de Cali
07:05
02/05
Volta Redonda 0-3 Flamengo
01:15
02/05
Madureira 1-0 Vasco da Gama 1
16:30
01/05
Adelaide Hills 0-1 Eastern United
12:35
01/05
Fulham United FC 1-1 West Bay
12:35
01/05
West Adelaide SC 4-3 Western Strikers SC
12:35
01/05
Adelaide Victory 2-1 Adelaide Cobras FC
12:35
01/05
Playford City Patriots 3-2 White City Woodville
12:30
01/05
Para Hills Knlghts SC 0-3 Modbury Jets
16:00
01/05
Ted Reiter Mountain City Rovers 1-1 Rockdale City Suns
16:00
01/05
Northbridge Bulls 0-1 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1
15:00
01/05
Marconi Stallions 2-4 Blacktown City Demons
12:35
01/05
Sutherland Sharks 2-3 Sydney Olympic
22:59
01/05
Kordrengir 1-1 IBV Vestmannaeyjar
22:59
01/05
Alafoss 0-5 UMF Njardvik
21:00
01/05
Kari Akranes 5-1 Skallagrimur
21:00
01/05
UMF Vidir 0-2 Fram Reykjavik
21:00
01/05
2 Dalvik Reynir 1-1 KF Fjallabyggdar 2
21:00
01/05
KFS Vestmannaeyjar 4-0 KRIA 1
21:00
01/05
KF Fjardabyggd 0-2 Sindri
21:00
01/05
1 Throttur Vogum 1-3 Grotta Seltjarnarnes
21:00
01/05
Volsungur husavik 9-1 Hamrarnir Vinir IH 1
20:00
01/05
1 Throttur Reykjavik 1-3 Vikingur Olafsvik
19:00
01/05
Vestri 1-0 KFR Hvolsvollur
10:00
02/05
Sydney United 58 U20 5-1 Manly United U20 1
14:00
01/05
1 Blacktown Spartans U20 1-2 Hills Brumbies U20
14:00
01/05
Mt Druitt Town Rangers U20 1-1 Rockdale City Suns U20
14:00
01/05
1 Northbridge FC Bulls U20 1-3 APIA Leichhardt Tigers U20
14:00
01/05
Northern Tigers U20 3-4 Bonnyrigg White Eagles U20
14:00
01/05
Mounties Wanderers U20 1-2 SD Raiders U20
13:30
01/05
NWS Spirit FC U20 3-4 St George City FA U20 1
13:00
01/05
Marconi Stallions U20 1-2 Blacktown City FC U20
20:00
01/05
Cittadella U20 1-0 Reggiana U20
20:00
01/05
1 Udinese U20 3-2 Venezia F.C. Youth
20:00
01/05
Chievo U19 2-3 Pordenone Youth
20:00
01/05
S.S.D. Monza 1912 Youth 1-2 Brescia U20
17:30
01/05
Benevento (Youth) 2-3 Napoli(U19)
17:00
01/05
Verona U19 1-2 Parma U20
17:00
01/05
Lecce U20 3-0 Spezia U19
16:30
01/05
Sha LAN U19 2-5 Frosinone U20
20:00
01/05
Odense BK (w) 5-2 ASA Aarhus (w)
20:00
01/05
Aalborg (w) 1-0 Sundby BK (w)
19:00
01/05
Boldklubben AF 1893 (w) 1-6 AGF Kvindefodbold APS (w)
22:00
01/05
Mazatlan FC (w) 2-3 Santos Laguna (w)
22:00
01/05
Pachuca (w) 4-1 Saint Louis Athletica (w)
08:00
02/05
Penapolense 1-1 Nacional SP
08:00
02/05
Rio Preto SP 0-1 Linense(BRA) 1
08:00
02/05
Batatais 1-3 Comercial-SP
08:00
02/05
Marilia Ac 0-1 Barretos SP
06:00
02/05
CA Votuporanguense SP 2-0 Bandeirante
06:00
02/05
Primavera 1-1 Olimpia SP
06:00
02/05
Desportivo Brasil SP 0-0 Esporte Clube Sao Jose SP
06:00
02/05
Capie Warrero 1-2 Noroeste
21:30
01/05
Sutjeska Foca 5-1 FK Borac Kozarska
21:30
01/05
Zvi Jerzy Da 3-1 Leotar
23:30
01/05
Pumas U20 0-1 Club America U20
21:00
01/05
Leon U20 3-0 Queretaro U20
21:00
01/05
Monterrey U20 2-0 Mazatlan U20
21:00
01/05
CDSyC Cruz Azul U20 0-1 Club Tijuana U20
21:00
01/05
Chivas Guadalajara U20 1-1 Tigres UANL U20
22:00
01/05
NK Zrinski Jurjevac 1-0 NK Marsonia 1909
22:00
01/05
Crikvenica NK 6-0 NK Pazinka
22:00
01/05
NK Ponikve 0-3 NK Zagorec Krapina
22:00
01/05
NK Vihor 0-1 Oriolik
22:00
01/05
1 Virovitica 0-1 Radnik Krizevci
21:30
01/05
NK OSK Otok 2-0 Hrvace
21:30
01/05
NK Zagora Unesic 0-0 NK Vodice 1
21:30
01/05
NK Split 1-0 Nk Neretvanac Opuzen
19:00
01/05
NK Krk 1-3 NK Vinodol
16:00
01/05
NK Lucko 2-1 Zagreb Hask
16:00
01/05
GAJ Mace 0-2 Trnje
21:00
01/05
MKS Olimpia Szczecin (w) 1-0 WKS Slask Wroclaw (w)
18:00
01/05
Biedrzychowice (w) 0-4 AZS UJ Krakow (w)
17:00
01/05
GKS Gornik Leczna (w) 4-2 KKPK Medyk Konin (w)
20:00
01/05
FK Ventspils 5-2 Metta/LU Riga
18:00
01/05
BFC Daugavpils 0-1 FK Liepaja
00:00
02/05
Amitie FC 1-1 Guediawaye
22:00
01/05
Africa Promo Foot 1-2 SONACOS
09:30
02/05
Charlestown Azzurri Reserves 5-1 Valentine Phoenix Reserves
21:00
01/05
FK Zarkovo 0-1 Zemun 1
21:00
01/05
FK Radnicki Sremska Mitrovica 2-0 FK Zeleznicar Pancevo
21:00
01/05
Sloga Kraljevo 2-2 FK Dubocica
21:00
01/05
Radnicki Pirot 1-1 FK Trajal Krusevac
21:00
01/05
Radnicki 1923 Kragujevac 1-0 FK Loznica
21:00
01/05
1 Kabel Novi Sad 0-1 Kolubara 1
21:00
01/05
IMT Novi Beograd 5-2 FK Buducnost Dobanovci
21:00
01/05
FK Graficar Beograd 2-0 Jagodina
21:00
01/05
Dinamo Vranje 0-1 Borac Cacak
19:00
01/05
Ahi Acre 3-2 Ironi Bnei Kabul
13:00
01/05
Goulburn Valley Suns 4-3 North Geelong Warriors
12:20
01/05
Manningham United Blues 4-7 Kingston City
12:00
01/05
Moreland City 2-2 Northcote City
01:00
02/05
Legon Cities FC 0-1 Asante Kotoko FC
22:00
01/05
Techiman City 2-1 Aduana Stars
22:45
01/05
Hapoel Hod Hasharon U19 0-3 Hapoel Qiryat Ono U19
21:00
01/05
Maccabi Achi Nazareth U19 3-0 Hapoel Herzliya U19 1
21:00
01/05
Beitar Shimshon Tel Aviv U19 4-1 FC Kfar Qasim U19
20:30
01/05
Hapoel Haifa U19 3-1 Maccabi Herzliya U19
15:00
01/05
Ironi Nesher U19 0-0 Beitar Jerusalem Oren U19
15:00
01/05
Hapoel Tel Aviv U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19
15:00
01/05
Hapoel Ramat Gan U19 3-1 Maccabi Netanya U19
14:45
01/05
Maccabi Yaffo Kabilio U19 2-0 Maccabi Yavne Shimon U19
14:30
01/05
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 5-2 SC Haifa Robi Shapira U19 1
14:30
01/05
Gadna Tel Aviv U19 2-0 Sectzya Nes Ziona U19
14:30
01/05
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-2 Beitar Nes Tubruk U19
14:30
01/05
Ironi Modiin U19 2-5 Hapoel Katamon U19
14:00
01/05
Bnei Yehuda Tel Aviv U19 8-3 Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
14:00
01/05
FC Ashdod U19 1-2 Hapoel Raanana Roei U19
12:30
01/05
AS Ramat Elyahu U19 0-1 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19
17:30
01/05
Darwin Olympics 3-1 Darwin Hearts
13:30
01/05
Port Darwin FC 0-6 Hellenic AC
16:00
01/05
Broadbeach United 2-1 Palm Beach
15:00
01/05
Musgrave Yellow 0-0 Nerang
14:30
01/05
Tweed United 5-2 Ormeau White
14:27
01/05
Palm Beach SC B 1-3 Nerang B
13:00
01/05
Burleigh Heads 1-5 Surfers Paradise
04:00
02/05
Deportivo Masaya 1-1 San Judas 1
23:30
01/05
Hegelmann Litauen II 3-4 FK Viltis Vilnius
17:00
01/05
Sveikata 2-3 BE1 NFA 1
11:30
02/05
1 Belmont Swansea United SC 1-0 Cessnock City Hornets
12:35
01/05
Thornton Redbacks FC 2-4 West Wallsend SC
19:30
01/05
Nordsjaelland U19 0-3 Esbjerg U19
18:45
01/05
Aarhus AGF U19 1-1 Vejle U19
18:00
01/05
Silkeborg U19 2-3 Horsens U19
18:00
01/05
1 Midtjylland U19 2-3 FC Kobenhavn U19
18:00
01/05
BrondbyU19 1-1 Aalborg BK U19
17:30
01/05
Odense BK U19 0-1 Lyngby Fodbold Club U19
17:30
01/05
Sonderjyske U19 1-1 Randers Freja U19
06:00
02/05
Tormenta FC 3-1 FC Tucson
06:00
02/05
Greenville Triumph 4-0 North Texas SC 1
00:00
02/05
Rapid Bucuresti 2-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
16:30
01/05
Farul Constanta 1-3 Universitaea Cluj
16:00
01/05
Moggill FC 2-3 AC Carina
14:00
01/05
New Farm 1-3 Logan Metro
06:20
02/05
1 ACS Ksar 1-1 King Nouakchott
04:15
02/05
ASAC Concorde 0-0 Kaedi FC
18:00
01/05
KF Veleshta 0-1 FK Rinija Gostivar
18:00
01/05
FK Skopje 2-0 FK Ohrid 2004 1
18:00
01/05
FK Kadino 3-0 Korab Debar
18:00
01/05
Vlazrimi Kicevo 2-2 FK Drita Bogovinje
18:00
01/05
FK Tikves Kavadarci 3-1 Pehchevo
18:00
01/05
Bregalnica Stip 3-0 FK Kozuv
18:00
01/05
FK Sloga 1934 Vinica 4-1 FK Osogovo
18:00
01/05
Pobeda Prilep 3-1 FK Roseman 1
18:00
01/05
Kamenica-Sasa 1-2 FC Plackovica
14:05
01/05
Curtin University FC (w) 1-3 Fremantle City FC (w)
19:00
01/05
2 FK Eskhata 2-3 FC Istaravshan 2
19:00
01/05
Dushanbe-83 4-2 Ravshan Kulob
07:00
02/05
AD Carmelita 0-5 Puntarenas
14:00
01/05
ECU Joondalup 2-0 Perth Glory (Youth)
14:00
01/05
Cockburn City 0-1 Bayswater City
14:00
01/05
Armadale SC 3-4 Perth SC 1
14:00
01/05
Sorrento F.C. 1-0 Balcatta FC 1
14:00
01/05
Inglewood United 4-1 Rocking ham City 1
14:00
01/05
1 Willip 1-1 Floreat Athena 1
03:00
02/05
1 Centro Sportivo Alagoano 1-0 CRB AL
22:59
01/05
UMF Sindri Hofn (w) 5-0 Einherji (w)
21:00
01/05
Fjolnir (w) 1-2 Vikingur Reykjavik (w)
21:00
01/05
Haffner John (w) 10-1 IR Reykjavik (w)
21:00
01/05
Augnablik (w) 4-2 IA Akranes (w)
20:00
01/05
Afturelding (w) 3-1 Haukar (w)
19:00
01/05
KR Reykjavik (w) 2-0 HK Kopavogur (w)
02:00
02/05
Sousa PB 0-0 Campinense
08:30
02/05
Barcelona SC(ECU) 2-1 Delfin SC 1
06:00
02/05
Liga Dep. Universitaria Quito 2-1 Macara
03:30
02/05
9 de Octubre 2-1 Deportivo Cuenca 1
01:00
02/05
Universidad Catolica 1-1 Sociedad Deportiva Aucas
22:15
01/05
SMS Lodz Youth 1-0 Zha Buse U19
18:30
01/05
Escola Varsovia Warszawa Youth 2-1 Arka Gdynia (Youth)
17:00
01/05
Lechia Gdansk (Youth) 2-3 Jagiellonia Bialystok (Youth)
17:00
01/05
Nowy Hutnik Youth 1-5 Korona Kielce (Youth)
16:00
01/05
Wisla Krakow (Youth) 2-2 Zaglebie Lubin (Youth)
17:00
01/05
Dinamo Minsk Reserves 3-0 Energetik-BGU Minsk Reserves
19:00
01/05
Hajduk Split U19 4-0 Sesvete U19
18:00
01/05
Hrvatski Dragovoljac U19 2-1 ZNK Osijek U19
16:30
01/05
Slovan Liberec (w) 0-7 Slavia Praha (w)
14:30
01/05
Monaro Panthers 0-1 Canberra FC
12:00
01/05
Belconnen United 2-2 Cooma Tigers
13:27
01/05
Brisbane Knights Reserves 3-4 St George Willawong Reserves
13:00
01/05
Acacia Ridge Reserves 2-0 University of Queensland FC Reserve
12:45
01/05
1 Bayside United FC Reserve 2-4 Toowong Reserves
00:30
02/05
Vilamarxant CF 0-0 Hercules II
00:00
02/05
Manchego Ciudad 6-0 CD Villacanas 1
23:30
01/05
1 La Solana 0-0 UB Conquense
23:30
01/05
CD Genova 0-1 CD Binissalem
23:15
01/05
Cultural de Durango 0-0 Tolosa
22:59
01/05
Caudal 2-1 Real Titanico Laviana
22:59
01/05
CD Coria 3-0 Jerez Industrial CF
22:59
01/05
Real Jaen CF 1-0 Union Estepona CF
22:59
01/05
UD Los Barrios 0-4 CD Utrera
22:59
01/05
UD Gijon Industrial 1-0 CD Tuilla
22:45
01/05
CE Felanitx 2-0 Llosetense
22:30
01/05
Arucas CF 3-0 Atletico Tacoronte
22:30
01/05
La Baneza 0-3 Colegios Diocesanos
22:30
01/05
UCD Burlades 1-1 CD Cortes
22:30
01/05
Villa Santa Brigida 1-0 Atletico Victoria
22:30
01/05
Suodu Pei 4-0 Urgatz
22:30
01/05
UD Collerense 0-0 Santanyi
22:30
01/05
Ribamontan Al Mar CF 1-1 CD Guarnizo
22:30
01/05
Atletico Astorga 2-2 G. Segoviana
22:30
01/05
UD Somozas 2-1 CF Alondras
22:00
01/05
1 Comillas 2-2 CD Pradejon
22:00
01/05
CD Manacor 2-2 Mallorca B
22:00
01/05
CyDL Jupiter Leones 1-1 Numancia B
22:00
01/05
Beti Kozkor KE 2-1 CD Ardoi Draw
22:00
01/05
CD Subiza 0-0 Bidzala
22:00
01/05
Tuoer De Cilliers 1-0 Arandina
22:00
01/05
Valle de Egues 1-2 CA Cirbonero
22:00
01/05
Andratks 1-2 Formentera
22:00
01/05
AD San Juan 5-0 Pena Sport
22:00
01/05
Pasaia KE 0-1 SD Gernika
21:30
01/05
Santurtzi CD 1-1 Aurrera Ondarroa
21:30
01/05
CD Lagun Onak 2-1 SD Balmaseda FC
21:30
01/05
Anaitasuna 5-0 Santutxu FC
21:30
01/05
UD Santa Marta 0-1 Burgos Promesas
21:30
01/05
MRA Navarra 2-1 Murchante
21:30
01/05
CD Huarte 2-2 CD Cantolagua
21:30
01/05
CD Beti Onak 5-1 Fontellas
21:30
01/05
CD Penaranda 3-3 CD Cebrerena 2
21:00
01/05
Salamanca B 2-0 Almazan
18:00
01/05
UD Kia 2-1 Atletico Union Guimar
18:00
01/05
Las Palmas C 1-3 CD Mensajero
17:30
01/05
Union Viera 2-3 Tenerife B
17:30
01/05
1 CD Rota 3-2 Cordoba B 1
17:00
01/05
CD Agoncillo 0-1 CP Calasancio
17:00
01/05
UDC Txantrea KKE 3-0 CD Pena Azagresa
17:00
01/05
UD Paterna 0-1 Villajoyosa
17:00
01/05
AD Ceuta 0-0 Puente Genil
20:00
01/05
FK Zalgiris Vilnius B 1-3 Kazlu Ruda FK Silas
10:00
02/05
Cimarrones de Sonora 1-4 Tepatitlan de Morelos
18:00
01/05
MKS Piaseczno II 1-1 City Wilanow
15:00
01/05
Radosc Warsaw 1-3 Advit Wiazowna
22:59
01/05
Grasshopper (w) 0-0 FC Zurich Frauen (w)
22:59
01/05
Fcf Rapid Lugano (w) 2-1 Lucerne (w)
22:00
01/05
Servette (w) 5-2 St Gallen (w)
22:00
01/05
JSM Skikda 0-1 ES Setif
11:00
02/05
AS Harima ALBION (w) 0-2 IGA Kunoichi (w)
11:00
02/05
Yamato Sylphid (w) 0-3 Speranza Takatsuki(w)
11:00
02/05
Yokohama FC Seagulls (w) 3-0 Ehime FC (w)
12:00
01/05
Setagaya Sfida (w) 1-0 Orca Kamogawa FC (w)
15:30
01/05
Souths United 1-6 Rochedale Rovers
15:00
01/05
SWQ Thunder 2-1 Western Pride
07:00
02/05
Real Espana 0-0 CD Olimpia
06:00
02/05
Lobos UPNFM 3-2 Honduras Progreso
22:30
01/05
Nordsjaelland U17 3-1 Esbjerg FB U17
21:30
01/05
AGF Viby U17 1-1 VejleU17
20:30
01/05
Silkeborg IF U17 2-1 Horsens U17
20:15
01/05
Midtjylland U17 0-0 FC Kobenhavn U17
20:15
01/05
Brondby IFU17 7-0 AalborgU17
20:00
01/05
Odense BK U17 4-4 LYNGBY FODBOLD CLUB U17
19:45
01/05
Sonderjyske U17 3-0 Randers FC U17
02:00
02/05
USFAS Bamako 3-1 Monrovia Black Star
00:00
02/05
Cercle de Bamako 1-1 Stade Malien de Bamako
03:05
02/05
Nacional(AM) 0-3 Manaus (AM)
01:00
02/05
Yalong City (w) 2-2 Cork City (w)
21:00
01/05
Wexford Youths (w) 5-0 Galway LFC (w) 1
20:00
01/05
Shelbourne (w) 2-1 DLR Waves (w)
17:00
01/05
1 FK Aksu 2-1 Tarlan
16:00
01/05
Yassy Turkistan 0-1 Akademiya Ontustik
15:00
01/05
Sdyushor 8 3-0 Altay FK
02:00
02/05
1 Club Fernando de la Mora 0-1 Sportivo Iteno 1
21:00
01/05
2 de Mayo PJC 3-1 General Caballero
19:30
01/05
Stade tunisien 0-1 Esperance Sportive de Tunis
02:00
02/05
Al-Ittihad(BHR) 2-2 Isa Town 1
19:30
01/05
CS.Hammam-Lif 0-0 ES Hamam-Sousse
17:15
01/05
OM Arzew U21 1-0 MC Saida U21
17:15
01/05
1 SKAF Khemis Miliana U21 2-0 CR Temouchent U21
17:10
01/05
ES Ben Aknoun U21 2-0 WR MSila U21
17:10
01/05
MO Constantine U21 1-2 US Chaouia U21
17:10
01/05
NRB Teleghma U21 1-1 CRB Ouled Djellal U21
17:10
01/05
RCB Oued Rhiou U21 0-1 CRB Ain Oussera U21
17:00
01/05
RC Kouba U21 1-0 USM Blida U21
17:00
01/05
IRB El Kerma U21 1-1 MCB Oued Sly U21
17:00
01/05
MC EI Eulma U21 4-1 CA Batna U21
17:00
01/05
Tadjenant U21 3-2 AS Khroub U21 1
17:00
01/05
JSM Bejaia U21 2-1 USM El Harrach U21
17:00
01/05
MSP Batna U21 1-0 HB Chelghoum Laid U21
17:00
01/05
FC Tambov Youth 0-8 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
02:00
02/05
1 Bahia 0-1 Ceara 1
00:00
02/05
FK Buducnost Podgorica 0-2 OFK Petrovac
22:59
01/05
FK Zeta 0-2 FK Sutjeska Niksic
21:00
01/05
FK Iskra Danilovgrad 1-1 OFK Titograd
20:00
01/05
Jezero Plav 3-2 FK Podgorica
19:00
01/05
FK Rudar Pljevlja 0-0 Decic Tuzi 1
22:00
01/05
Tshakhuma TM 1-2 Black Leopards
22:00
01/05
Supersport United 1-1 Baroka FC
20:00
01/05
TS Galaxy 1-0 Cape Town City
20:00
01/05
Lamontville Golden Arrows 0-1 AmaZulu
20:00
01/05
Chippa United 1-0 Stellenbosch FC
20:00
01/05
Bloemfontein Celtic 2-2 Kaizer Chiefs
02:00
02/05
Al Khor Reserves 0-4 Umm Salal U23
15:30
01/05
Kaohsiung Sunny Bank (w) 1-4 Hualien (w)
15:00
01/05
Taichung Blue Whale (w) 4-0 Taipei Xiongzan (w)
14:00
01/05
Hang Yuan FC (w) 5-0 Inter Taoyuan FC (w)
20:00
01/05
Ascoli U20 0-1 Torino U20
18:00
01/05
Spal U19 2-1 Sampdoria Youth
18:00
01/05
Juventus U20 2-2 AS Roma U20
16:00
01/05
Inter Milan U20 3-2 Sassuolo U20
01:00
02/05
1 Cobh Ramblers 0-4 Salthill Devon Galway
06:30
02/05
North Carolina (w) 0-0 Orlando Pride (w)
22:00
01/05
NK Rogaska 3-0 NK Zrece
22:00
01/05
NK Brinje Grosuplje 5-1 NK Sobec Lesce
02:00
02/05
Itabaiana(SE) 1-1 Lagarto 1
02:00
02/05
CS Sergipe 1-1 Confianca SE
17:00
01/05
Orlando Pirates Reserves 2-3 Moroka Swallows Reserves
21:00
01/05
US Remchi 0-2 ASM Oran
21:00
01/05
JSM Tiaret 4-2 SC Ain Defla
21:00
01/05
Hanshely 1-0 USM Annaba
21:00
01/05
MO Constantine 2-1 US Chaouia
21:00
01/05
CR Beni Thour 3-1 RC Arba
21:00
01/05
RC Oued Rhiou 0-0 CRB Ain Ouessara
21:00
01/05
1 MSP Batna 1-3 HB Chelghoum Laid
21:00
01/05
1 ES Ben Aknoun 2-1 WRB Msila 1
21:00
01/05
SKAF Khemis Melina 0-1 CRB Temouchent
21:00
01/05
IRB El Kerma 0-1 MCB Oued Sly
21:00
01/05
RC Kouba 3-1 USM Blida
21:00
01/05
NRB Teleghma 2-0 CRB Ouled Djellal
21:00
01/05
MC El Eulma 1-0 CA Batna
21:00
01/05
1 DRB Tadjenant 2-2 AS Khroub 1
21:00
01/05
JSM Bejaia 3-0 USM EL HARRACH
21:00
01/05
A Bou Saada 2-1 IRB Lakhdaria
21:00
01/05
OM Arzew 2-2 MC Saida 1
02:30
02/05
Guabira Reserves 0-1 Real Santa Cruz Reserves
18:00
01/05
Fredensborg (w) 0-3 Naesby BK (w)
18:00
01/05
Romalt Woman's 1-1 JAI Fodbold (w)
17:00
01/05
Herlufsholm GF (w) 8-0 Frederiksberg Boldklub (w)
17:00
01/05
Osterbro IF (w) 4-0 FC Damso (w)
16:30
01/05
Solrod (w) 2-0 Skovlunde IF (w)
01:30
02/05
St Joseph's FC 1-4 Mons Calpe SC
23:15
01/05
FC Lincoln 3-1 Europa FC 1
20:00
01/05
Nykobing FC 3-1 AB Tarnby
19:00
01/05
Hillerod Fodbold 2-1 B 73 Slagelse
19:00
01/05
Naesby 1-0 Holstebro BK
19:00
01/05
Middelfart G og 2-1 FC Sydvest
19:00
01/05
Brabrand 1-2 B93 Copenhagen
18:30
01/05
KFUM Roskilde 1-1 Roskilde
18:30
01/05
VSK Arhus 1-2 Aarhus Fremad
18:00
01/05
SfB Oure 2-3 Jammerbugt
13:15
01/05
Changwon City 0-1 Yangju Citizen
13:00
01/05
Busan Transportation Corporation 1-1 Cheongju Jikji
13:00
01/05
Gyeongju KHNP 4-2 Paju Citizen FC
13:00
01/05
Gimpo FC 0-0 Gangneung City
19:00
01/05
Hammarby (w) 5-0 Orebro (w)
21:00
01/05
Aland United (w) 4-0 Jyvaskylan Pallokerho (w)
01:30
02/05
Borussia Dortmund 5-0 Holstein Kiel
19:00
01/05
Eintracht Stadtallendorf 1-2 TSG Hoffenheim (Youth)
19:00
01/05
TSV Schott Mainz 2-1 TSG Balingen
19:00
01/05
Rot-Weiss Koblenz 2-2 FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
01/05
FK Pirmasens 0-2 Astoria Walldorf
19:00
01/05
FC Giessen 1-2 SC Freiburg (Youth)
19:00
01/05
FSV Frankfurt 0-2 Vfr Aalen
19:00
01/05
FC 08 Hombrug 2-1 SG Sonnenhof Grossaspach
19:00
01/05
1 Hessen Kassel 0-4 Kickers Offenbach
19:00
01/05
SV Elversberg 4-3 Bahlinger
19:00
01/05
SSV Ulm 1846 0-0 Bayern Alzenau
06:30
02/05
1 Club Guabira 1-0 Real Santa Cruz
04:15
02/05
Aurora 3-0 Independiente Petrolero
18:00
01/05
FK Shkendija 79 0-2 FC Struga Trim Lum
18:00
01/05
Renova Cepciste 3-1 Belasica Strumica
18:00
01/05
1 Pelister Bitola 3-1 Academy Pandev
18:00
01/05
FC Vardar Skopje 1-3 Rabotnicki Skopje
18:00
01/05
Sileks 1-1 Borec Veles 1
18:00
01/05
FK Shkupi 0-0 FK Makedonija Gjorce Petrov
22:00
01/05
NK Drava Ptuj U19 4-0 ND Gorica U19
17:00
01/05
Brinje Grosuplje U19 0-2 Olimpija Ljubljana U19 1
21:00
01/05
Eendracht Aalst (w) 0-3 Zulte Waregem VV (w)
21:00
01/05
1 Club Brugge (w) 2-2 Anderlecht (w)
19:00
01/05
KAA Gent Ladies (w) 1-3 Oud Heverlee Leuven (w)
18:00
01/05
FC Avan Academy 2-1 Ararat Yerevan
21:00
01/05
Hull City 3-1 Wigan Athletic
21:00
01/05
Rochdale 1-2 Doncaster Rovers
21:00
01/05
Bristol Rovers 0-1 Crewe Alexandra
21:00
01/05
Peterborough United 3-3 Lincoln City
21:00
01/05
Fleetwood Town 1-1 Milton Keynes Dons
21:00
01/05
Shrewsbury Town 2-3 Oxford United
21:00
01/05
Swindon Town 1-2 Ipswich Town
21:00
01/05
Accrington Stanley 1-1 Charlton Athletic
21:00
01/05
AFC Wimbledon 1-3 Portsmouth
21:00
01/05
Burton Albion 1-1 Gillingham
21:00
01/05
1 Plymouth Argyle 1-3 Sunderland A.F.C
21:00
01/05
Northampton Town 0-3 Blackpool
20:00
01/05
Portici 1906 3-2 Sorrento
20:00
01/05
ACD Campodarsego 2-2 ASD Cartigliano
12:15
01/05
Box Hill United SC 2-1 Springvale White Eagles
12:00
01/05
Whittlesea Ranges 0-2 Ballarat Red Devils
12:00
01/05
Nunawading City 4-1 North Sunshine Eagles
14:30
01/05
Caroline Springs George Cross 1-1 Brimbank
18:35
01/05
Nantong Zhiyun 1-0 Kunshan FC
18:35
01/05
Guizhou Hengfeng F.C. 1-0 Suzhou Dongwu
14:30
01/05
Bei Li Gong 1-2 Shenyang City Public
01:45
02/05
1 River PI 1-2 Fluminense PI 1
01:45
02/05
Parnahyba PI 1-1 4 de Julho
20:00
01/05
Renate U19 0-1 Pro Patria U19
20:00
01/05
Alessandria U19 0-8 Como U20
20:00
01/05
Bisceglie 1913 U19 0-1 Virtus Francavilla U19
20:00
01/05
ADC Viterbese U19 0-0 Pistoiese U19
20:00
01/05
Grosseto U19 2-3 Arezzo U19 1
20:00
01/05
Carpi U19 2-2 Imolese U19
20:00
01/05
Perugia U20 3-2 Matelica U19 1
20:00
01/05
Cavese U19 5-1 Avellino U19
20:00
01/05
Albinoleffe U20 2-1 US Pergolettese U19
20:00
01/05
1 Potenza Calcio U19 2-3 Foggia U19
20:00
01/05
Pro Vercelli U19 1-0 Pro Sesto U19
19:00
01/05
Zorya U21 1-1 FC Mynai U21
15:00
01/05
Olimpic Donetsk U21 2-1 Inhulets Petrove U21
22:00
01/05
Diosgyori VTK (w) 0-1 Gyori Dozsa (w)
21:30
01/05
MTK Hungaria FC (w) 10-0 Kelen SC (w)
10:30
02/05
Fulham United Reserves (w) 5-1 Adelaide City Reserve (w)
14:45
01/05
West Adelaide (w) 5-3 Adelaide University (w)
14:30
01/05
Fulham United (w) 0-4 Adelaide City (w)
04:15
02/05
Aguila 2-1 CD Chalatenango
04:15
02/05
CD Sonsonate 2-1 Santa Tecla
04:15
02/05
A.D. Isidro Metapan 2-0 Municipal Limeno
04:15
02/05
Atletico Marte 1-1 Luis Angel Firpo
04:15
02/05
1 Once Municipal 2-1 Alianza San Salvador
04:15
02/05
CD FAS 1-0 Jocoro FC
23:30
01/05
NGB ASC Niarry Tally 2-2 Diambars
23:30
01/05
AS Dakar Sacre Coeur 0-0 Mbour
09:30
02/05
Western Suburbs 2-0 Petone FC
20:00
01/05
S.S Pennarossa 0-0 Fiorentino
20:00
01/05
AC Juvenes 0-3 Entai Ravi Tucci
20:00
01/05
1 JK Tallinna Kalev (w) 3-2 Vaprus Parnu (w)
18:00
01/05
Saku Sporting (w) 4-1 Ajax Tallinna (w)
18:00
01/05
FC Lootos Polva (w) 0-0 FC Flora Tallinn (w)
17:00
01/05
Suure-Jaani United (w) 1-0 Tammeka Tartu (w)
22:00
01/05
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 1-3 Korona II Kielce
22:00
01/05
Polonia Bytom 3-1 Warta Gorzów Wielkopolski 1
22:00
01/05
Lechia Zielona Gora 0-2 Ruch Chorzow
22:00
01/05
KS Energetyk ROW 1-1 LKS Goczalkowice Zdroj
22:00
01/05
Rekord Bielsko-Biala 7-3 Polonia-Stal Swidnica
22:00
01/05
Avia Swidnik 2-0 Wisloka Debica 1
20:00
01/05
Ursus Warszawa 3-1 KS Wasilkow
20:00
01/05
Unia Skierniewice 5-3 KS Legionovia Legionowo
20:00
01/05
Sokol Kleczew 4-0 Baltyk Koszalin
19:00
01/05
Jagiellonia Bialystok II 2-3 Pogon Grodzisk Mazowiecki
19:00
01/05
Gawin Sleza Wroclaw 2-2 Piast Zmigrod
18:15
01/05
1 KS Kutno 1-0 Blonianka Blonie
18:00
01/05
Jutrzenka Giebultow 1-2 Podhale Nowy Targ
18:00
01/05
Ruch Wysokie Mazowieckie 1-0 Bron Radom
18:00
01/05
1 Unia Swarzedz 1-1 Gwardia Koszalin 1
18:00
01/05
Zaglebie Lubin B 4-0 MKS Kluczbork
18:00
01/05
Cracovia II 6-2 Wisla Sandomierz
18:00
01/05
Foto-Higiena Olawa 3-2 Gwarek Tarnowskie Gory 1
17:00
01/05
Orleta Radzyn Podlaski 4-0 KS Wiazownica
16:00
01/05
Unia Janikowo 2-1 Kotwica Kolobrzeg
16:00
01/05
GKS Przodkowo 0-1 Baltyk Gdynia
22:00
01/05
Sporting Gijon U19 3-0 Ural CF U19 1
18:00
01/05
1 CF Juventud Laguna U19 0-6 Las Palmas U19 1
17:00
01/05
Sabadell U19 1-2 Girona U19
19:30
01/05
Mzuzu University 2-1 Ntopwa United FC
19:30
01/05
1 Be Forward Wanderers 1-1 Big Bullets FC
01:30
02/05
LASK Linz 0-3 Red Bull Salzburg
03:30
02/05
AlHilal 1-0 Shah Bob Chyba
00:30
02/05
Banik Ostrava 1-1 Brno
22:00
01/05
Synot Slovacko 0-1 Mlada Boleslav
20:00
01/05
Opava 1-1 Bohemians 1905
20:00
01/05
Marila Pribram 0-1 Dynamo Ceske Budejovice
16:30
01/05
Magpies Crusaders 0-5 Brisbane Roar (Youth)
16:15
01/05
Capalaba Bulldogs 3-3 Logan Lightning
16:05
01/05
Queensland Lions SC 3-3 Brisbane Olympic United FC
15:30
01/05
Eastern Suburbs Brisbane 1-2 Peninsula Power
13:15
01/05
Gold Coast Knights 2-1 Redlands United FC 1
07:30
02/05
1 Universidad de Concepcion 3-2 Rangers Talca 1
22:30
01/05
Progresso 4-2 Baixa de Cassanje
21:30
01/05
Bravos do Maquis 1-1 Academica Do Lobito
21:30
01/05
Sporting Cabinda 1-0 Sagrada Esperanca
21:30
01/05
Desportivo Huila 3-2 Ferroviario Do Huambo
21:00
01/05
CRD Libolo 1-1 Petro Atletico de Luanda
21:00
01/05
Neulengbach (w) 6-0 SV Horn (w)
19:00
01/05
Bergheim/Hof (w) 0-3 Sturm Graz/Stattegg (w)
22:00
01/05
Vysehrad 1-2 Lisen
22:00
01/05
Chrudim 0-1 Dukla Prague
21:00
01/05
FC Kryvbas Kriviy Rih 5-0 Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
01/05
Rubikon 1-2 Obolon Brovar Kiev II
20:00
01/05
Podillya Khmelnytskyi 2-0 Niva Vinica 1
20:00
01/05
FC Chernigiv 2-1 FC Bukovyna chernivtsi
17:00
01/05
FC Halych 1-1 Dinaz Vyshgorod
21:00
01/05
1 Loughgall FC 1-1 Banbridge Town
21:00
01/05
Ballinamallard United 2-2 Dergview FC
20:30
01/05
Knockbreda 2-1 Newington
22:15
01/05
Shakhter Soligorsk II 0-0 Lokomotiv Gomel
20:30
01/05
Naftan Novopolock 1-4 Volna Pinsk
17:00
01/05
Kommunalnik Slonim 2-0 FC Baranovichi
20:00
01/05
Pecsi MFC U19 3-2 Kecskemeti TE U19
18:00
01/05
Diosgyor VTK U19 3-2 Fehervar Videoton U19
17:00
01/05
Budapest Honved U19 6-3 NergihasaU19
16:00
01/05
Vasas U19 3-3 Gyori ETO U19
16:00
01/05
Debrecin VSC U19 0-1 Illes Akademia Haladas U19
16:00
01/05
UTE U19(HUN) 3-2 Paksi SEU19
15:00
01/05
Puskas Akademia FehervarU19 2-1 Ujpesti TE U19
13:25
01/05
Pacific Pines Reserves 2-0 Mudgeeraba SC Reserves
12:55
01/05
Musgrave Green Reserves 2-7 Nerang Reserves
02:00
02/05
Gremio Anapolis 2-1 Ipora EC
02:00
02/05
Aparecidense GO 2-1 AE Jataiense
19:00
01/05
1 CDEF Logrono (w) 0-1 Real Betis (w)
17:00
01/05
Atletico de Madrid (w) 0-0 Rayo Vallecano (w)
16:00
01/05
Eibar (w) 2-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)
19:21
01/05
FK Vozdovac U19 2-1 Spartak Subotica U19
18:55
01/05
TSC Backa Topola U19 1-0 Radnicki Nis U19
18:20
01/05
FK Internacional U19 0-5 Crvena Zvezda Youth
16:50
01/05
FK Trayal Krusevac U19 2-3 FK Graficar Beograd U19
16:50
01/05
FK Brodarac U19 2-3 Vojvodina U19
16:25
01/05
OFK Belgrade U19 1-2 Partizan Belgrade U19
16:00
01/05
FK Napredak U19 3-1 FK Radnicki 1923 U19 1
16:00
01/05
FK Rad Belgrade U19 0-4 Mladost Lucani U19
16:00
01/05
Novi Sad U19 3-1 Cukaricki U19
00:30
02/05
Ferencvarosi TC 2-1 Mezokovesd Zsory
22:00
01/05
ZalaegerzsegTE 0-0 Varda SE
17:01
01/05
Forrestfield Utd Reserves 2-5 Quinns FC Reserves
12:47
01/05
UWA-Nedlands FC Reserves 1-5 Subiaco AFC Reserves
20:00
01/05
Sporting de Macau 2-4 Cheng Fung
18:00
01/05
Windsor Arch Ka I 2-1 Casa De Portugal
11:00
02/05
Fukuoka AN (w) 3-1 Tsukuba FC (w)
09:00
02/05
Okayama Yunogo Belle (w) 1-2 Norddea Hokkaido (w)
09:00
02/05
Gunma FC White Star (w) 5-2 Kibi International University (w)
04:00
02/05
Racing Club Haitien 0-4 CS Don Bosco
15:10
01/05
Acacia Ridge 0-2 University of Queensland
15:00
01/05
Brisbane Knights 0-4 St George Willawong FC
15:00
01/05
Bayside United FC 2-2 Toowong
20:00
01/05
Zanaco 1-0 Forest Rangers
20:00
01/05
Power Dynamos 0-0 Nkwazi 1
20:00
01/05
Indeni FC 0-2 ZESCO United Ndola
18:00
01/05
Red Arrows 3-1 Lusaka Dynamos
01:00
02/05
Nancy 1-3 Valenciennes
01:00
02/05
Le Havre 2-4 Chambly FC
01:00
02/05
USL Dunkerque 1-0 Sochaux 1
01:00
02/05
1 Chateauroux 1-2 Troyes
01:00
02/05
Caen 0-0 AJ Auxerre
01:00
02/05
Amiens 0-3 Guingamp
01:00
02/05
Pau FC 0-0 Ajaccio
01:00
02/05
Chamois Niortais 1-1 Rodez Aveyron
20:00
01/05
Paris FC 3-1 Toulouse
00:30
02/05
Hapoel Hadera 1-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:30
02/05
Maccabi Petah Tikva FC 1-2 Maccabi Haifa
22:15
01/05
Hapoel Kiryat Shmona 1-1 Ashdod MS
22:00
01/05
Bnei Yehuda Tel Aviv 1-2 Maccabi Netanya
21:30
01/05
1 Urartu 1-0 Shirak
16:56
01/05
Fitzroy City 2-2 Altona City
13:30
01/05
Launceston City 1-1 Olympia Warriors
13:30
01/05
Kingborough Lions 1-2 Glenorchy Knights FC
22:59
01/05
Pessah Lo Fano 4-2 Carme Dawson
22:59
01/05
Catania Futsal 3-2 Acqua e Sapone C5 Futsal
22:59
01/05
Petrarca Padova C5 Futsal 1-1 Mantova C5 Futsal
22:59
01/05
Pescara Futsal 3-3 Phil diae Bolley
22:59
01/05
1 CDM Genova Futsal 3-6 Royal Saint Giuseppe Futsal
22:59
01/05
1 Lido Di Ostiav Meta Futsal 7-3 Signor Prestito CMB Futsal
22:59
01/05
Sandro Abate Avellino Futsal 4-7 Cybertel Aniene Futsal
05:00
02/05
Fortaleza 4-1 Caucaia CE
20:00
01/05
Steenberg United 1-2 Real Kings
20:00
01/05
1 Sekhukhune United 0-0 Uthongathi FC 1
20:00
01/05
Polokwane City FC 1-0 Cape Town Spurs 1
20:00
01/05
Jomo Cosmos 1-0 Bizana Pondo Chiefs
22:59
01/05
CD Parquesol CF (w) 2-1 Athletic Bilbao B (w)
22:00
01/05
Cordoba (w) 5-2 Colegio Aleman Valencia (w)
00:00
02/05
Antequera Futsal 1-2 Jaen Paraiso Interior Futsal
23:30
01/05
1 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 6-3 Vaidepenas Futsal
22:59
01/05
Peniscola Futsal 4-2 Paruro five foot
22:00
01/05
Peinsa F.S. Cartagena Futsal 6-5 Catgas Energia Futsal
18:00
01/05
Cordoba Futsal 2-2 Xota Navarra Futsal
17:00
01/05
Palma Futsal 2-1 Levante Futsal
20:00
01/05
AGSM Verona (w) 0-4 Sassuolo (w)
20:00
01/05
Res Roma (w) 0-0 AC Milan (w)
17:30
01/05
Napoli (w) 5-0 San Marino College (w)
18:00
01/05
Ratnam SC 0-3 Blue Star
12:00
02/05
Gungahlin United(w) 0-3 Belconnen United (w)
09:45
02/05
West Canberra Wanderers FC (W) 4-1 Wagga City Wanderers (w)
13:50
01/05
Canberra FC (w) 7-2 Canberra Olympic(w)
05:30
02/05
Real Banjul 1-1 GAMTEL
19:30
01/05
Issy FF (w) 0-4 Paris FC (w)
02:00
02/05
Al-Ahli(BHR) 2-2 Al-Riffa
02:00
02/05
1 Al-Muharraq 1-1 Malkia 1
23:15
01/05
Connahs Quay Nomads FC 0-0 The New Saints 1
20:30
01/05
Caernarfon 2-2 Pen-y-Bont FC
20:30
01/05
Barry Town United 1-4 Bala Town F.C.
20:30
01/05
Flint Town 2-0 Haverfordwest County
16:00
01/05
Dandenong Thunder 1-2 Heidelberg United 1
14:05
01/05
Bentleigh greens 3-2 Green Gully Cavaliers
12:00
01/05
South Melbourne 2-1 Hume City
12:00
01/05
Port Melbourne 3-2 Oakleigh Cannons
12:00
01/05
Eastern Lions SC 1-1 Altona Magic 1
21:00
01/05
Stade Nyonnais 1-1 Etoile Carouge
12:00
02/05
1 SKA Khabarovsk 1-0 Dinamo Briansk
15:00
01/05
Southside Eagles (w) 1-2 Caboolture FC (w)
15:00
01/05
Mount Gravatt Hawks (W) 1-3 Ipswich knights SC W
14:05
01/05
Taringa Rovers (w) 1-0 Matsuyama (w)
12:15
01/05
Broadbeach United SC (w) 3-0 University of Queensland FC Snr (w)
05:00
02/05
1 GA Sampaio 1-1 Nautico (RR) 1
22:59
01/05
Viljandi Tulevik 1-3 Nomme JK Kalju
20:00
01/05
Flora Paide 1-0 Tallinna JK Legion
08:00
02/05
Real Esteli 2-0 CD Junior Managua
08:00
02/05
Diriangen 4-1 Managua FC
10:00
02/05
Melbourne Knights U20 3-2 Dandenong City U20
09:30
02/05
St. Albans Saints U20 1-5 Avondale FC U20
14:15
01/05
South Melbourne U20 2-2 Hume City U20
14:00
01/05
Dandenong Thunder U20 3-0 Heidelberg United U20
19:00
01/05
FK Ryazan (w) 0-1 CSKA Moscow (w)
17:00
01/05
Krasnodar FK (w) 0-4 Zenit St Petersburg (w)
16:00
01/05
FK Rostov (w) 1-0 Rubin Kazan (w)
15:00
01/05
Zvezda 2005 (w) 1-2 Chertanovo Moscow (w)
12:00
01/05
Yenisey Krasnoyarsk (w) 0-7 Lokomotiv Moscow (w)
22:00
01/05
1 Chittagong Abahani 1-3 Sheikh Jamal
20:00
01/05
Rahmatganj MFS 0-0 Saif Sporting Club
17:00
01/05
Mohammedan Dhaka 2-1 Arambagh KS
05:00
02/05
Olympique de Safi 0-3 FAR Forces Armee Royales
05:00
02/05
CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 DHJ Difaa Hassani Jadidi
05:00
02/05
Maghreb Fez 2-1 IRT Itihad de Tanger
01:30
02/05
SE do Gama 0-1 Ceilandia DF
00:00
02/05
NK Brezice 4-0 NK Rudar Velenje
22:00
01/05
NK Primorje 1-2 Krsko Posavlje
22:00
01/05
Jadran Dekani 1-0 Smartno
22:00
01/05
NK Nafta 1-0 Krka
21:00
01/05
Triglav Gorenjska 0-1 Radomlje
02:15
02/05
1 Stjarnan Gardabaer 0-0 Leiknir Reykjavik
02:15
02/05
1 Fylkir 0-2 Hafnarfjordur
00:00
02/05
HK Kopavogs 0-0 KA Akureyri
21:00
01/05
Annan Athletic 1-1 Cowdenbeath 1
21:00
01/05
1 Albion Rovers 1-1 Brechin City
21:00
01/05
Stirling Albion 2-2 Stranraer
21:00
01/05
Edinburgh City 2-0 Elgin City
12:00
01/05
Calder United SC (w) 5-0 Heidelberg United (w)
12:00
01/05
Alamein (w) 2-3 FC Bulleen Lions (w)
20:30
01/05
Olimpico de Leon (W) 7-1 CD San Pio X (w)
16:00
01/05
Aspe (w) 0-4 Discobolo La Torre AC (w)
10:00
02/05
Western Sydney Wanderers AM 3-2 Hake Ya Dong in Sydney City
16:00
01/05
Spirit FC 3-2 St George City FA 1
16:00
01/05
Blacktown Spartans 0-3 Hills Brumbies
16:00
01/05
Mounties Wanderers 1-2 SD Raiders FC
16:00
01/05
Northern Tigers 3-1 Bonnyrigg White Eagles
21:00
01/05
Sarawak United 1-0 Darul Takzim II
20:00
01/05
Shatin (w) 0-2 Happy Valley (w)
20:00
01/05
Citizen AA (w) 1-0 Kitchee (w)
18:00
01/05
Chelsea SS HK (w) 0-2 HKFC (w)
18:00
01/05
Wofoo Tai Po (w) 1-0 Standard Perpetual MLFA (w)
20:00
01/05
KF Drita Gjilan 3-1 KF Feronikeli
20:00
01/05
KF Arberia 3-4 Gjilani
20:00
01/05
KF Trepca 89 1-1 KF Besa Pec
00:05
02/05
NK Siroki Brijeg 1-0 HSK Zrinjski Mostar
21:55
01/05
Sarajevo 3-1 FK Zeljeznicar
20:00
01/05
FK Krupa 3-0 Mladost Doboj Kakanj
05:00
02/05
UniversidadO M 1-0 Atlantico FC
03:00
02/05
We United FC 3-2 LA STARZ
03:00
02/05
Atletico De San Francisco 1-2 Atletico Pantoja
11:30
02/05
Charleston City Blues 0-0 Valentine
01:00
02/05
Estrela do Norte ES 0-1 Rio Branco-ES
09:45
02/05
Tuggeranong United U23 3-2 Gungahlin Utd U23
12:00
01/05
Monaro Panthers U23 0-0 Canberra Croatia FC U23
22:00
01/05
Umea IK (w) 5-0 Jitex DFF (w)
21:00
01/05
IFK Norrkoping DFK (w) 1-0 Sundsvalls DFF (w)
20:00
01/05
Mallbackens IF (w) 0-0 Alingsas (w)
18:00
01/05
Moron BK (w) 1-1 Alvsjo AIK FF (w)
23:30
01/05
Crusaders 1-3 Larne FC
21:00
01/05
Ballymena United 3-1 Glenavon Lurgan
21:00
01/05
Portadown 1-2 Warrenpoint Town
21:00
01/05
Glentoran FC 0-0 Linfield FC
21:00
01/05
Coleraine 2-0 Cliftonville 1
21:00
01/05
Peterhead 1-2 Forfar Athletic
21:00
01/05
Clyde 2-0 Dumbarton
21:00
01/05
Falkirk 1-2 Montrose
21:00
01/05
Cove Rangers 0-2 Airdrie United
Tắt Quảng Cáo [X]