Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 02/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 02/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
01:15
03/05
Tottenham Hotspur 4-0 Sheffield United
20:00
02/05
1 Newcastle United 0-2 Arsenal
02:00
03/05
Valencia 2-3 Barcelona
23:30
02/05
1 Granada CF 0-1 Cadiz
21:15
02/05
Villarreal 1-0 Getafe
19:00
02/05
Real Valladolid 1-1 Real Betis
01:45
03/05
Sampdoria 2-0 AS Roma
22:59
02/05
Udinese 1-2 Juventus
20:00
02/05
Bologna 3-3 Fiorentina
20:00
02/05
1 Sassuolo 1-1 Atalanta 1
20:00
02/05
Napoli 1-1 Cagliari
17:30
02/05
Lazio 4-3 Genoa
02:00
03/05
Monaco 2-3 Lyon 1
22:05
02/05
Montpellier 1-2 Saint Etienne
20:00
02/05
Nimes 2-2 Reims
20:00
02/05
1 Lorient 2-0 Angers 1
20:00
02/05
1 Dijon 1-5 Metz
20:00
02/05
Stade Brestois 1-4 Nantes
18:00
02/05
Bordeaux 1-0 Rennes 1
22:59
02/05
Viking 4-0 Haugesund
21:00
02/05
Ullensaker/Kisa IL 0-0 Strommen
21:00
02/05
Ranheim IL 2-1 Rosenborg
21:00
02/05
Kristiansund BK 0-4 Aalesund FK
21:00
02/05
Valerenga 3-4 Tromso IL
21:00
02/05
Asane Fotball 1-2 Brann
20:30
02/05
Molde 1-1 Bodo Glimt
20:00
02/05
Sarpsborg 08 1-0 Odd Grenland
20:00
02/05
Valerenga (w) 3-1 Lyn (w)
20:00
02/05
Iringa United FC 1-1 Dar City FC
20:00
02/05
Stabaek 2-1 Ham-Kam
20:00
02/05
Start Kristiansand 1-1 Sandefjord
19:00
02/05
Stromsgodset 1-6 Fredrikstad
19:00
02/05
Sogndal 3-4 Raufoss
19:00
02/05
Mjondalen IF 2-1 Lillestrom
16:30
02/05
KIL/Hemne (w) 0-3 Floya (w)
12:30
02/05
Balcatta FC U23 (W) 2-3 Murdoch University Melville FC U23 (W)
12:00
02/05
Subiaco AFC U23 (W) 1-1 Northern Redbacks U23 (W)
17:00
02/05
Hà Nội FC 3-1 Sài Gòn FC
17:00
02/05
Hoàng Anh Gia Lai 2-2 Becamex Bình Dương
17:00
02/05
SHB Đà Nẵng 1-2 Viettel FC
17:00
02/05
Binh Dinh 1-1 Than Quảng Ninh
17:00
02/05
Thanh Hóa FC 1-0 Sông Lam Nghệ An
17:00
02/05
1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 3-2 Nam Định FC
17:00
02/05
TP.HCM FC 3-0 Hải Phòng FC
14:30
02/05
Incheon United 1-0 Gangwon FC
12:00
02/05
Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Jeju United
13:00
02/05
Cerezo Osaka 1-1 Gamba Osaka
13:00
02/05
Shonan Bellmare 0-0 Consadole Sapporo
12:00
02/05
Oita Trinita 1-0 Shimizu S-Pulse
19:00
02/05
Guangzhou Evergrande 2-0 Shenzhen FC
17:00
02/05
Henan Songshan Longmen 1-1 Shandong Taishan
09:10
03/05
Vancouver Whitecaps 0-1 Colorado Rapids
08:25
03/05
Seattle Sounders 3-0 LA Galaxy
00:00
03/05
Nashville 0-0 Inter Miami
13:05
02/05
Melbourne Victory 1-1 Central Coast Mariners
20:00
02/05
Fountain Gate FC 0-1 Pamba SC
12:00
02/05
Frigates Utd (W) 5-0 Haura FC (W)
19:00
02/05
Sportowa Czworka Radom (w) 3-1 Polonia Sroda Wlkp (w)
17:00
02/05
Pogon Tczew (w) 1-4 UKS Staszkowka Jelna (w)
20:00
02/05
1 CA Brown de Adrogue U20 0-0 Tristan Suarez U20
02:00
03/05
Uniao ABC 0-2 Dourados
02:00
03/05
Al-Arabi SC 1-3 Al-Sailiya
02:00
03/05
Al Markhiya 5-3 Al-Garrafa
13:40
02/05
1 WDSC Wolves U23 2-3 Southside Eagles U23
13:05
02/05
1 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-3 Peninsula Power U23 1
13:05
02/05
Lions FC U23 2-2 Brisbane Olympic FC U23
12:45
02/05
Brisbane Strikers U23 2-2 Gold Coast United U23
12:15
02/05
Ipswich knights U23 5-0 Holland Park Hawks U23
23:48
02/05
AS Douanes Ouagadougou 3-3 Sally Tas
06:00
03/05
Panama City FC 1-0 Costa Del Este Reserves
05:00
03/05
Universidad de Panama 1-0 SD Panama Oeste 1
21:00
02/05
Sporting San Miguelito Reserves 2-0 Colon C 3
21:45
02/05
PSV Eindhoven 2-2 SC Heerenveen
19:30
02/05
Groningen 1-2 Sparta Rotterdam
19:30
02/05
AFC Ajax 4-0 Emmen
17:15
02/05
ADO Den Haag 3-2 Feyenoord 1
22:30
02/05
AIK Solna 1-0 Elfsborg
20:00
02/05
Orebro 0-3 IFK Norrkoping FK
20:00
02/05
Ostersunds FK 1-2 Varbergs BoIS FC
20:00
02/05
Halmstads 1-1 IFK Goteborg
18:00
02/05
Glasgow Rangers 4-1 Celtic FC 1
21:00
02/05
FC Zurich 3-0 Lugano
21:00
02/05
FC Sion 1-1 Lausanne Sports
21:00
02/05
Servette 2-1 Young Boys
00:30
03/05
Genclerbirligi 0-2 Galatasaray
20:00
02/05
Konyaspor 5-1 Karagumruk
20:00
02/05
Denizlispor 0-1 Caykur Rizespor
20:00
02/05
Antalyaspor 2-3 Goztepe
21:00
02/05
Rakow Czestochowa 2-1 Arka Gdynia
09:05
03/05
Pumas U.N.A.M. 0-1 Club America
07:05
03/05
Santos Laguna 0-0 Puebla 1
22:59
02/05
Zenit St. Petersburg 6-1 Lokomotiv Moscow
20:30
02/05
Rostov FK 2-0 Tambov
18:00
02/05
1 Khimki 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast
22:59
02/05
1 Spartak Trnava 3-0 Slovan Bratislava
23:30
02/05
Club Brugge 2-2 Anderlecht
21:00
02/05
KAA Gent 2-2 Mechelen
00:05
03/05
ZNK Osijek 1-1 NK Varteks Varazdin
22:00
02/05
1 Istra 1961 Pula 0-2 HNK Gorica
01:30
03/05
Las Palmas 2-0 Ponferradina
23:15
02/05
Castellon 0-0 UD Logrones
23:15
02/05
Leganes 0-0 Sporting Gijon
21:00
02/05
RCD Espanyol 3-0 Malaga
19:00
02/05
1 Fuenlabrada 2-1 FC Cartagena
02:00
03/05
Penafiel 0-0 Estoril
00:00
03/05
Casa Pia AC 0-0 Viseu
22:00
02/05
SC Covilha 0-0 Leixoes
20:00
02/05
1 Vizela 1-1 Feirense 1
17:15
02/05
1 Oliveirense 0-2 SL Benfica B
13:05
02/05
Machida Zelvia 0-2 Renofa Yamaguchi
13:00
02/05
Tokyo Verdy 1-1 Omiya Ardija
12:00
02/05
Mito Hollyhock 1-0 V-Varen Nagasaki
19:30
02/05
Go Ahead Eagles 5-1 Helmond Sport
22:15
02/05
NK Olimpija Ljubljana 2-2 NK Aluminij
01:00
03/05
Academica Clinceni 1-0 CS Universitatea Craiova
22:30
02/05
FC Viitorul Constanta 1-2 Dinamo Bucuresti
20:00
02/05
FC Voluntari 0-1 Hermannstadt
17:30
02/05
Astra Giurgiu 1-2 CSM Politehnica Iasi 1
22:59
02/05
Midtjylland 3-0 Nordsjaelland
21:00
02/05
Randers FC 4-2 Brondby IF
19:00
02/05
Sonderjyske 2-0 Odense BK
05:00
03/05
Melipilla 2-0 Univ Catolica
02:30
03/05
Huachipato 0-1 O.Higgins
22:00
02/05
Cobresal 2-0 Curico Unido
16:30
02/05
Seoul E-Land FC 1-0 Ansan Greeners FC
14:00
02/05
Bucheon FC 1995 0-2 Busan I Park
07:30
03/05
Deportivo Lara 4-1 Aragua FC 1
04:00
03/05
Yaracuyanos 0-2 Deportivo La Guaira
22:30
02/05
KuPs 0-0 HJK Helsinki
15:30
02/05
Rapid Vienna (Youth) 0-2 FC Wacker Innsbruck 1
20:00
02/05
1 Vendsyssel 1-1 Hobro
19:00
02/05
Fredericia 0-1 Silkeborg
02:30
03/05
Sahab SC 2-2 Al-Jazeera
00:30
03/05
Real Sociedad B 0-1 Calahorra
00:15
03/05
Andorra CF 3-1 Villarreal B
00:15
03/05
Gimnastic Tarragona 1-0 CD Alcoyano
00:00
03/05
Real Madrid Castilla 3-1 Badajoz
00:00
03/05
Deportivo La Coruna 5-0 Union Langreo
23:30
02/05
Barcelona B 2-1 Ibiza Eivissa
22:59
02/05
C.D. San Fernando Isleno 2-0 UCAM Murcia
22:59
02/05
Algeciras 0-0 CD Linares Deportivo
22:59
02/05
Atletico Sanluqueno 2-1 Real Betis B
22:59
02/05
CF Rayo Majadahonda 2-0 Don Benito
22:59
02/05
Zamora CF 2-0 Real Valladol B
22:59
02/05
Orihuela CF 5-2 LHospitalet
22:59
02/05
CD Izarra 2-1 Alaves B
22:00
02/05
Real Balompedica Linense 0-5 Cordoba
22:00
02/05
CD Artistico Navalcarnero 2-0 Merida AD
22:00
02/05
Real Oviedo B 2-0 CD Guijuelo
22:00
02/05
Compostela 0-1 Marino luanco
22:00
02/05
Unionistas de Salamanca 1-0 Burgos CF
22:00
02/05
Haro Deportivo 1-0 Portugalete
18:00
02/05
UD Tamaraceite 1-1 Sevilla Atletico
17:00
02/05
Baleares 1-0 Villanovense
17:00
02/05
UD San Sebastian Reyes 3-0 Extremadura
17:00
02/05
CF Internacional De Madrid 2-0 CF Talavera de la Reina 1
17:00
02/05
Suokuaili Moss 1-0 Atletico de Madrid B
17:00
02/05
Villarrubia CF 1-1 UD Poblense
17:00
02/05
1 CD Lealtad 0-0 CF Salmantino
17:00
02/05
CF La Nucia 1-0 CF Badalona
17:00
02/05
Sporting de Gijon B 2-2 coruxo FC
17:00
02/05
1 CD Covadonga 0-3 Pontevedra 1
17:00
02/05
Celta vigo b 2-1 Cultural Leonesa
17:00
02/05
Ejido 2-0 UD Marbella
17:00
02/05
CD Ebro 3-1 SD Laredo
17:00
02/05
SD Tarazona 1-2 Real Union Irun
17:00
02/05
1 SD Ejea 2-1 Barakaldo CF 1
16:30
02/05
1 Cadiz B 0-1 Real Murcia 1
16:30
02/05
Yeclano Deportivo 2-1 Recreativo Huelva
16:30
02/05
Osasuna B 1-2 Arenas Club de Getxo 1
16:00
02/05
Lorca Deportiva FC 2-2 Las Palmas Atletico
16:00
02/05
UD Melilla 1-1 Getafe B
19:00
02/05
FC Zhomboy 1-3 FC Neftgazmontaj 1
18:30
02/05
FC Lochin 1-0 Jizak
03:30
03/05
Sporting Cristal 2-1 Alianza Lima
04:00
03/05
CD Cruz Azul Hidalgo 1-1 CD Alacranes de Durango
04:00
03/05
Intel Paja 1-2 Irapuato
23:30
02/05
Olimpic Donetsk 0-3 FC Inhulets Petrove
21:00
02/05
Zorya 1-0 FC Mynai
21:00
02/05
FC Mariupol 1-2 FC Lviv
18:00
02/05
Rukh Vynnyky 2-1 PFC Oleksandria
18:30
02/05
Chojniczanka Chojnice 3-1 Bytovia Bytow
18:00
02/05
Lech II Poznan 0-0 Garbarnia Krakow
18:00
02/05
Stal Rzeszow 1-3 Motor Lublin
20:00
02/05
Helsingborg 1-0 AFC Eskilstuna
18:00
02/05
Vasalunds IF 1-0 IK Brage
04:45
03/05
Guarani CA 2-0 Sol de America 1
21:00
02/05
Brommapojkarna 4-1 Haninge
21:00
02/05
IFK Lulea 1-4 Sollentuna United
21:00
02/05
Assyriska 1-3 Sandvikens IF
19:00
02/05
IFK Malmo FK 1-0 Utsiktens BK
18:00
02/05
Pitea IF 1-1 Taby
01:30
03/05
1 Khaitan 1-1 Al-Shabab(KUW)
17:00
02/05
FC Gifu 0-1 Roasso Kumamoto
15:00
02/05
AC Nagano Parceiro 0-1 Fukushima United FC
19:00
02/05
Keshla FK II 2-1 FK MOIK Baku
19:00
02/05
Qaradag Lokbatan 4-2 Sabah II
19:00
02/05
Turan Tovuz 0-2 PFC Neftchi II
05:00
03/05
Deportivo Saprissa 3-1 Santos De Guapiles 1
02:30
03/05
Zamalek 1-1 Pyramids FC
02:30
03/05
Enppi 2-0 Misr Elmaqasah
07:00
03/05
Rosario Central 3-0 Newells Old Boys
04:40
03/05
Central Cordoba SDE 1-0 Racing Club
04:40
03/05
Aldosivi Mar del Plata 1-3 Argentinos juniors
02:30
03/05
Banfield 1-0 River Plate
00:20
03/05
Talleres Cordoba 1-1 CA Huracan
00:20
03/05
San Lorenzo 1-0 Godoy Cruz Antonio Tomba
22:10
02/05
Independiente 0-1 Atletico Tucuman
22:10
02/05
Defensa Y Justicia 0-1 Union Santa Fe
20:00
02/05
Boca Juniors 1-0 Lanus
00:10
03/05
Radomiak Radom 1-0 OKS Stomil Olsztyn 1
00:00
03/05
Puszcza Niepolomice 0-1 GKS Tychy
17:40
02/05
GKS Jastrzebie 3-0 Odra Opole
17:40
02/05
1 Gornik Leczna 3-3 LKS Nieciecza
17:00
02/05
Resovia Rzeszow 1-3 GKS Belchatow
23:30
02/05
Immigration FC 2-1 2nd Infantry Battalion Gambia
21:00
02/05
MISC-MIFA 1-2 Selangor
20:15
02/05
Sabah 2-1 Perak
13:00
02/05
FC Namdong 1-2 Goyang FC
13:00
02/05
Yangpyeong 2-1 Seoul United
12:00
02/05
Jeonju Citizen FC 2-3 Dangjin Citizen
15:00
02/05
Brisbane Olympic (w) 1-2 Weston Pud(w)
14:00
02/05
Souths United SC (w) 1-1 Sunshine Coast Wanderers (W)
13:05
02/05
Gold Coast city (w) 2-0 Brisbane City (w)
20:00
02/05
Tobol Kostanai 3-0 FK Taraz
19:00
02/05
FK Atyrau 2-1 FK Kaspyi Aktau
18:00
02/05
FK Aktobe Lento 0-2 Lokomotiv Astana
19:55
02/05
Wakiso Giants FC 5-1 Tooro United 1
19:30
02/05
Uganda Police FC 4-1 Bright Stars
19:30
02/05
Maroons 0-2 Kampala City Council FC
22:00
02/05
Dinamo Zagreb II 2-0 NK Dugopolje 1
22:00
02/05
Hajduk Split II 4-3 NK Osijek II
19:55
02/05
NK Solin 1-2 NK Orijent Rijeka 1
19:00
02/05
Erzincanspor 2-0 Ankarademirspor
19:00
02/05
Bodrumspor 5-0 Kardemir Karabukspor
19:00
02/05
Mamak FK 1-3 Bayburt Ozel Idare
19:00
02/05
Zonguldak 2-3 Kocaelispor
19:00
02/05
Sivas Dort Eylul Belediyespor 3-2 Tarsus Idman Yurdu
19:00
02/05
Usakspor 2-2 Inegolspor
19:00
02/05
Sakaryaspor 4-2 Etimesgut Belediye Spor
19:00
02/05
Sariyer 0-0 Manisa BB Spor
19:00
02/05
Pendikspor 2-2 Elazigspor
19:00
02/05
S.Urfaspor 0-0 Nigde Belediyespor
19:00
02/05
Pazarspor 3-1 Kastamonuspor 1
19:00
02/05
Kahramanmarasspor 4-1 Sancaktepe Belediye Spor 1
19:00
02/05
Hekimoglu Trabzon 3-1 Ergene Velimese
19:00
02/05
Hacettepe SK 0-1 Afjet Afyonspor
19:00
02/05
Gumushanespor 1-0 Corum Belediyespor
19:00
02/05
Kirsehir Koyhizmetleri 2-1 Serik Belediyespor
19:00
02/05
Kirklarelispor 2-2 Eyupspor
19:00
02/05
Bursa Niluferspor AS 0-0 Turgutluspor
19:00
02/05
Belediye Vanspor 3-2 Anadolu Selcukluspor
20:00
02/05
EBK (W) 4-3 Ilves/2 (w)
17:00
02/05
ONS (w) 3-1 RoPS (w)
06:00
03/05
Sao Jose (w) 0-1 Real Brasilia FC (w)
06:00
03/05
Santos (w) 2-1 SC Corinthians Paulista (w)
04:00
03/05
1 EC Bahia (w) 0-1 Flamengo/RJ (w)
01:00
03/05
Minas ICESP DF (w) 1-3 Cruzeiro MG (w)
00:30
03/05
Gyirmot SE 2-1 Gyori ETO
22:00
02/05
Vasas 3-0 Dorogi FC
22:00
02/05
1 Szolnoki MAV FC 1-1 Kazincbarcika
22:00
02/05
Szegedi AK 3-1 Nyiregyhaza 1
22:00
02/05
Bodajk FC Siofok 1-0 Bekescsaba
22:00
02/05
Kaposvar 1-3 Pecsi MFC
22:00
02/05
Szombathelyi Haladas 2-2 DEAC
22:00
02/05
Budaorsi SC 1-0 Szentlorinc SE
22:00
02/05
FC Ajka 1-1 SOROKSAR
19:25
02/05
Debrecin VSC 4-2 Csakvari TK
06:30
03/05
1 Miami FC 2-1 Loudoun United
18:30
02/05
Chelsea FC (w) 4-1 Bayern Munchen (w)
17:00
02/05
Barcelona (w) 2-1 Paris Saint Germain (w)
20:00
02/05
APR FC 2-1 Gorilla FC
22:00
02/05
1 Partizan Bardejov 3-1 Dukla Banska Bystrica
22:00
02/05
MSK Puchov 1-0 MSK Zilina B
15:30
02/05
STK Samorin 3-0 MFK Dubnica nad Vahom 1
15:30
02/05
FC Artmedia Petrzalka 0-3 Slavoj Trebisov
02:00
03/05
1 Itupiranga 0-3 Tuna Luso
01:45
03/05
Picos 0-1 EC Flamengo PI
01:30
03/05
Bragantino PA 0-0 SC Paysandu Para
20:00
02/05
Castanhal PA 1-1 Independente PA
19:00
02/05
Tiradentes/PI 1-3 Altos/PI
20:00
02/05
Aston Villa U23 1-1 Newcastle U23
20:00
02/05
1 Southampton U23 0-5 Everton U23
02:00
03/05
Cruzeiro (MG) 1-2 America MG
07:40
03/05
Atletico Huila 0-2 Leones
03:40
03/05
Valledupar FC 1-1 Union Magdalena
03:00
03/05
Fortaleza F.C 2-3 Cortulua
02:30
03/05
1 Uniao Leiria 2-1 Vitoria Setubal
22:00
02/05
Maria da Fonte 1-1 Fafe
22:00
02/05
Mokala Pancheners 2-2 Sporting CP B
22:00
02/05
Oriental Dragon 0-2 Louletano
22:00
02/05
Montalegre 2-0 Marr Tino
22:00
02/05
Braga (w) 4-1 Clube Albergaria (w)
22:00
02/05
Merelinense 0-1 FC Felgueiras
22:00
02/05
Amarante 1-1 Lusitania
22:00
02/05
Oliveira Hospital 2-1 FC Caldas 1
22:00
02/05
SCU Torreense 0-3 Estrela da Amadora
22:00
02/05
Vitoria Guimaraes B 4-1 Mirandela
22:00
02/05
1 UD Santarem 1-1 Alverca
22:00
02/05
SF Damaiense (w) 1-2 Gil Vicente FC (w)
22:00
02/05
Praiense 0-0 Olhanense SC
22:00
02/05
Sanjoanense 2-1 Gondomar 2
20:00
02/05
Maritimo (w) 1-2 SL Benfica (w)
17:00
02/05
Famalicao (w) 0-2 SCU Torreense (w)
17:00
02/05
Maritimo B 4-3 CF Canelas 2010 1
17:00
02/05
1 Sporting Braga II 3-1 Anadia 1
07:00
03/05
Deportivo Mixco (W) 2-2 Antigua GFC (W)
08:15
03/05
Ituano SP 2-1 Ponte Preta 1
08:15
03/05
Corinthians Paulista (SP) 2-2 Sao Paulo
06:00
03/05
Santo Andre 0-1 Palmeiras
06:00
03/05
2 Guarani SP 2-1 Gremio Novorizontin
05:00
03/05
Wydad Fes 0-2 Itihad Z. Khemisset
22:59
02/05
1 ASS Association Sportive de Sa 1-1 Chabab Atlas Khenifra 1
22:59
02/05
TAS de Casablanca 0-0 Club Salmi
03:30
03/05
Atletico Nacional Medellin 2-2 La Equidad
01:00
03/05
1 Independiente Santa Fe 0-0 Atletico Junior Barranquilla
21:00
02/05
Manchester City (w) 4-0 Birmingham (w)
20:00
02/05
Reading (w) 3-2 Brighton H.A. (w)
20:00
02/05
Bristol Academy (w) 0-1 Manchester United (w)
19:00
02/05
Everton FC (w) 1-2 Arsenal (w)
18:30
02/05
Aston Villa (w) 0-0 West Ham United (w)
04:00
03/05
Botafogo RJ 0-0 Nova Iguacu
02:00
03/05
Portuguesa RJ 1-1 Fluminense RJ
02:00
03/05
Santa Tecla U20 4-0 CD Chalatenango Reserves
02:00
03/05
CD FAS U20 4-0 Once Deportivo de Ahuachapán U20
02:00
03/05
Alianza FC San Salvador U20 1-1 AD Isidro Metapan Reserves
02:00
03/05
CD Aguila Reserves 5-6 CD Luis Angel Firpo Reserves
02:00
03/05
1 Jocoro FC Reserves 4-0 Atletico Marte Reserves 1
02:00
03/05
2 CD Sonsonate U20 0-5 Municipal Limeno U20
21:00
02/05
KS Bylis 0-0 KF Tirana
21:00
02/05
1 Kastrioti Kruje 0-2 Skenderbeu Korca
15:30
02/05
Sydney FC (Youth) 3-5 Wollongong Wolves
12:10
02/05
Sydney United 5-0 Manly United
21:00
02/05
Stokkseyri 0-7 Haukar Hafnarfjordur
21:00
02/05
Grindavik 3-0 Hviti Riddarinn
20:00
02/05
Leiknir F 3-0 Hottur Huginn
00:00
03/05
Puebla (w) 1-0 Club America (w)
22:00
02/05
Juarez FC (w) 2-1 Aguilas de Leon (w)
22:00
02/05
FK Buducnost Banovici 2-0 NK Slaven Zivinice
22:00
02/05
NK Kutjevo 4-0 Valpovka
22:00
02/05
NK Cepin 1-3 HNK Dakovo Croatia 1
22:00
02/05
Universidad Catolica (w) 0-3 Palestino (W)
19:00
02/05
APLG Gdansk (w) 1-0 Row Rybnik (w)
17:00
02/05
KKP Bydgoszcz (w) 0-5 GKS Katowice (w)
01:30
03/05
Flandria 1-1 Club Atletico Acassuso
01:30
03/05
1 Deportivo Merlo 0-1 Sacachispas 1
01:30
03/05
Deportivo Armenio 1-1 CA Fenix Pilar
01:30
03/05
Comunicaciones BsAs 0-1 Colegiales
01:30
03/05
CA San Miguel 0-1 Uhl Que Sa
01:30
03/05
Villa San Carlos 1-0 Defensores Unidos
22:00
02/05
UAI Urquiza 1-1 Los Andes
20:00
02/05
Cuiaba 2-0 Sociedade Acao
23:30
02/05
US Ouakam Dakar 3-0 Jamono Fatick
22:00
02/05
JS Talangai 2-1 CARA Brazzaville
20:00
02/05
Inter club 1-1 Racing Club de Brazzaville
22:00
02/05
Medeama SC 3-0 Ebusua Dwarfs
22:00
02/05
Great Olympics 2-0 Liberty Professionals
22:00
02/05
King Faisal 1-1 Karela United FC
22:00
02/05
Bechem United 2-1 Inter Allies
22:00
02/05
Elmina Sharks 2-1 Ashanti Gold
22:00
02/05
Ghana Dream FC 2-0 Accra Hearts of Oak 1
00:00
03/05
Malacateco 0-1 Deportivo Sanarate
00:00
03/05
CD Puerto de Iztapa 2-2 Guastatoya
00:00
03/05
C.S.D. Comunicaciones 1-1 Coban Imperial
00:00
03/05
Antigua GFC 1-1 CSyD Sacachispas
00:00
03/05
1 Xelaju MC 0-3 CSD Municipal 1
00:00
03/05
Santa Lucia Cotzumalguapa 0-2 CD Achuapa
04:00
03/05
America JDE 4-0 Rancho Santana FC 1
04:00
03/05
UNAN Managua 3-2 San Marcos FC
17:00
02/05
Panerys Vilnius 2-0 Utenis Utena
12:04
02/05
South Cardiff 1-2 Toronto Awaba
06:30
03/05
Fort Lauderdale Strikers 2-1 Richmond Kickers
06:00
03/05
California Utd Strikers 1-0 Chattanooga
04:45
03/05
Texas Spurs 6-0 Arkansas Wolves FC
14:00
02/05
1 Ripley Valley FC 1-4 Pine Hills
14:00
02/05
Ipswich City 0-3 Newmarket SFC
06:15
03/05
ASC Police 1-0 JAHE
04:15
03/05
Medine Trarza 0-3 AS Armee
14:00
02/05
Subiaco AFC (w) 0-1 Northern Redbacks (w)
19:30
02/05
Young Lions 0-4 Tampines Rovers FC
02:00
03/05
1 CD Barrio Mexico 0-1 AD Guanacasteca 1
21:00
02/05
SR Reykjavik (W) 1-1 Alftanes (w)
02:00
03/05
Nacional de Patos PB 2-2 Atletico Cajazeirense PB
21:00
02/05
1 CS Petange 1-1 Hostert
21:00
02/05
F91 Dudelange 3-1 Red Boys Differdange
21:00
02/05
Hamm RM Benfica FC 3-2 Rodange 91
21:00
02/05
Swift Hesperange 1-0 Victoria Rosport
21:00
02/05
UNA Strassen 0-5 Jeunesse Esch
21:00
02/05
Progres Niedercorn 3-1 Etzella Ettelbruck
21:00
02/05
FC Wiltz 71 0-1 Racing Union Luxemburg
21:00
02/05
Fola Esch 2-3 US Mondorf-les-Bains
06:00
03/05
Manta FC 2-1 Independiente Jose Teran
03:30
03/05
Orense SC 2-3 Club Sport Emelec
01:00
03/05
Tecnico Universitario 1-3 Mushuc Runa
22:00
02/05
ZNK Neretva (w) 3-1 Marjan Split (w)
17:00
02/05
Gornik Zabrze (Youth) 3-1 Cracovia Krakow (Youth)
21:00
02/05
Rijeka U19 3-2 NK Dugopolje U19
19:00
02/05
NK Rudes U19 0-1 Zagreb locomotive U19
19:00
02/05
FC Viktoria Plzen (w) 0-2 Dukla Prague (w)
19:00
02/05
Sparta Praha (w) 10-0 Horni Herspice (w)
13:00
02/05
The Lakes Reserves 3-0 The Gap FC Reserve
01:30
03/05
FC Cartagena B 1-2 Aguilas CF
00:10
03/05
ED Moratalaz 1-2 Leganes B
00:00
03/05
Xerez Deportivo 2-0 Ciudad Lucena
00:00
03/05
UE Sants 2-1 Pobla De Mafumet CF
00:00
03/05
Xerez Deportivo FC 2-0 Ciudad Lucena
00:00
03/05
UB Lebrijana 0-0 Castilleja CF 1
00:00
03/05
CD Cabecense 1-0 La Palma
00:00
03/05
CD Torreperogil 0-1 Malaga B
23:30
02/05
Moralo CP 0-1 CD Diocesano
23:30
02/05
FC Rinconeda Polanco 0-2 SD Torina
22:59
02/05
CS Puertollano 0-2 CD Marchamalo
22:59
02/05
2 AG Estudiantes 2-1 CD Pontellas
22:59
02/05
Racing Murcia 0-0 Murcia B
22:59
02/05
CF Trujillo 3-1 Kinatu
22:59
02/05
RCP Valverdeno 2-1 CF Campanario 1
22:59
02/05
Huetor Tajar 0-3 Juventud Torremolinos CF
22:59
02/05
CD Benicarlo 0-0 Crevillente
22:59
02/05
Villarreal C 1-0 UF Beniganim
22:59
02/05
Sant Andreu 1-2 UE Castelldefels
22:59
02/05
Atletico Saguntino 0-0 CF Intercity 1
22:59
02/05
Quintanar Del Rey 0-0 CD Torrijos
22:59
02/05
CD Miajadas 3-0 UP Plasencia
22:59
02/05
Arroyo Club Polideportivo 2-1 Extremadura B
22:59
02/05
Silla CF 2-1 CD Olimpic Xativa 1
22:59
02/05
CD Roda 2-0 Eldense
22:59
02/05
Lorca FC 0-1 SFC Minerva
22:59
02/05
UD Alzira 0-0 Elche CF Ilicitano 1
22:59
02/05
UE Vilassar de Mar 0-0 CE Manresa
22:59
02/05
Ciudad de Murcia 2-0 CD Plus Ultra
22:59
02/05
Figueres 2-0 CF Montanesa
22:30
02/05
Villanueva 0-1 UD Fraga
22:30
02/05
CD Arnedo 3-2 Yague CF
22:30
02/05
Mazarron CF 1-2 UD Los Garres
22:30
02/05
Viveiro CF 2-0 CD Barco
22:30
02/05
Epila CF 0-0 CD Carinena
22:30
02/05
CD As Pontes 1-1 UD Atios
22:30
02/05
CD Corellano 1-1 CD Baztan
22:30
02/05
CD Cayon 1-0 U.M. Escobedo
22:30
02/05
Muleno CF 0-1 EDMF Churra
22:15
02/05
Urduliz FT 0-1 Real Sociedad C
22:00
02/05
Arcos CF 2-1 Coria CF
22:00
02/05
Manzanares CF 2-1 CD Madridejos 1
22:00
02/05
CD Varea 1-3 Naxara
22:00
02/05
1 CD Mosconia 2-0 Valdesoto 1
22:00
02/05
Deportiva Minera 0-1 EG El Palmar
22:00
02/05
1 AD Llerenense 2-1 CD Calamonte
22:00
02/05
1 Polvorin 1-2 CD Arenteiro
22:00
02/05
CD Anguiano 4-4 Rio Sports
22:00
02/05
CD River Ega 2-1 Lourdes
22:00
02/05
Club Deportivo Sarinena 2-1 Tamar Ritter
22:00
02/05
Huracan Balazote 2-2 CD Tarancon
22:00
02/05
Alfaro 1-0 UD Logrones B
22:00
02/05
Paiosaco 1-0 Ribadumia CF
22:00
02/05
Bell Bridget 1-1 CD Cuarte Industrial
22:00
02/05
CD Robres 2-0 CA Monzon
22:00
02/05
Bergantinos CF 2-1 Arosa SC
22:00
02/05
Tudelano 0-2 Casalarreina
22:00
02/05
SD Huesca II 1-0 Utebo FC
22:00
02/05
CD Binefar 0-0 SD Borja
22:00
02/05
CF Illueca 1-2 CF Calamocha
22:00
02/05
1 Real Aviles 1-1 L Entregu CF
22:00
02/05
CDFC La Calzada 2-4 Calahorra B
22:00
02/05
Real Zaragoza B 0-0 Barbastro
22:00
02/05
CD Cristo Atletico 1-1 Burgos Promesas
22:00
02/05
Flat Earth FC 1-0 Parla Escuela
22:00
02/05
CF Peralada 1-0 Santfeliuenc FC
22:00
02/05
CSD Arzua 2-2 Deportivo Ourense
22:00
02/05
CA Bembibre 0-1 Real Avila CF
22:00
02/05
CD Becerril 2-0 Real Burgos CF
22:00
02/05
CF Soller 1-1 Santa Catalina Atletico
22:00
02/05
CE Banyoles 1-1 Valls UE
22:00
02/05
UD Ourense 2-0 SD Festra
22:00
02/05
Racing Villalbes 1-1 CD Choco
22:00
02/05
CD Bezana 2-0 Solares
22:00
02/05
CD Cardassar 2-2 UD Alcudia
22:00
02/05
Teruel 0-1 Brea
22:00
02/05
1 Mar Menor 0-0 At. Pulpileno 1
22:00
02/05
CD Barquereno 2-1 Barreda Balompie
21:30
02/05
UCAM Cartagena 3-1 CD Bullense
21:30
02/05
UD Llanera 1-0 CD Llanes
21:30
02/05
CD Vitoria(SPA) 0-1 Sestao
21:15
02/05
Deportivo La Coruna B 4-0 CD Estradense
21:00
02/05
AD Almudevar 3-0 San Juan de Mozarrifar
18:00
02/05
Panaderia Pulido 2-0 Tenisca
18:00
02/05
Lanzarote 0-1 CD Buzanada
18:00
02/05
UD Gran Tarajal ST 2-1 CD Santa Ursula
17:45
02/05
Albacete B 0-1 Toledo
17:45
02/05
Constancia 2-0 San Jodie 1
17:45
02/05
Atletico Porcuna CF 1-2 Melilla CD
17:30
02/05
La Quadra 1-0 UD Ibarra
17:30
02/05
SD Lenense 1-1 Urraca 1
17:30
02/05
Rayo Vallecano B 2-3 Alcorcon B
17:30
02/05
Silva SD 1-2 Rapido de Bouzas
17:15
02/05
Maracena 1-3 Motril
17:00
02/05
CD Vallobin 2-0 Club Siero
17:00
02/05
CD Huetor Vega 1-4 Alhaurin de la Torre
17:00
02/05
Olivenza FC 6-0 CP Valdivia
17:00
02/05
Ted Contois Feng 3-1 AD Lobon
17:00
02/05
CD Ferriolense 3-1 CE Esporles
17:00
02/05
CD Villegas 2-4 CD Tedeon 1
17:00
02/05
Loja CD 1-2 CD Alhaurino
17:00
02/05
Almeria B 1-2 Velez CF
17:00
02/05
Rayo Cantabria 0-1 Gimnastica Torrelavega
17:00
02/05
Cerdanyola del Valles 1-2 Terrassa
17:00
02/05
CD Praviano 1-0 Condal CF
17:00
02/05
Girona B 1-0 FC Vilafranca
17:00
02/05
UC Ceares 1-4 EI San Martin
17:00
02/05
EC Granollers 3-1 CE Europa
17:00
02/05
Aviles Stadium CF 0-1 CD Colunga
17:00
02/05
AD Union Adarve 1-0 Mostoles
17:00
02/05
Atletico Mancha real 1-0 Antequera CF
17:00
02/05
CD Berceo 1-0 CA River Ebro
17:00
02/05
Ibiza Islas Pitiusas 2-0 CF Platges De Calvia
17:00
02/05
CF Pozuelo Alarcon 2-0 CF Trival Valderas
17:00
02/05
CD Azuaga 0-1 EMD Aceuchal
17:00
02/05
CA Antoniano 2-2 CD Pozoblanco
17:00
02/05
1 CD Ariznabarra 4-2 JD Somorrostro
17:00
02/05
La Roda CF 1-2 CD Guadalajara
17:00
02/05
AD Sabinanigo 0-0 CD Valdefierro
17:00
02/05
Portmany 1-1 San Rafael
17:00
02/05
DAV Santa Ana 1-2 CD El Alamo
17:00
02/05
Almansa 4-0 CD Pedroneras
16:45
02/05
Samanod 3-3 Selaya FC 1
16:45
02/05
AD Siete Villas 3-1 Club Deportivo Tropezon
16:45
02/05
Grama 1-1 CP San Cristobal
16:30
02/05
Atletico Ibanes 1-2 CD Azuqueca
16:30
02/05
Huercal 2-1 Olimpico de Totana
16:30
02/05
1 Vianes 1-0 CCD Alberite
16:30
02/05
Villanueva del Pardillo 1-0 Real Aranjuez CF
16:30
02/05
Torrejon CF 4-0 RCD Carabanchel
16:30
02/05
AD Complutense Alcala 1-1 SAD Villaverde San Andres
16:30
02/05
SD Revilla 1-3 Castro
16:30
02/05
Recambios Colon CD 2-0 Jove Espanol
16:30
02/05
FC La Union Atletico 1-0 UCAM Murcia CF B 1
16:30
02/05
CD San Fernando de Henares 1-0 Mostoles CF 1
16:30
02/05
RSD Alcala Henares 0-1 Atletico Pinto
16:00
02/05
CD Basconia 0-1 SD Beasain
18:00
02/05
FK Minija 1-1 FK Trakai II
05:00
03/05
Mineros de Zacatecas 2-1 Club Chivas Tapatio
17:30
02/05
Polonia Warszawa (Youth) 3-0 RKS Mazur
13:00
02/05
Taringa Rovers 0-1 Grange Thistle SC
12:10
02/05
Samford Ranges 2-3 Magic United TFA
04:05
03/05
CD Vida 1-1 CD Motagua
02:30
03/05
Sao Raimundo AM 5-2 Princesa AM
20:00
02/05
FC Treaty United (w) 0-3 Peamount Utd (w)
04:00
03/05
1 Tacuary 1-2 Sportivo Ameliano
02:00
03/05
Atyra FC 2-0 3 De Febrero
02:00
03/05
Sportivo Trinidense 3-1 Fulgencio Yegros 1
21:00
02/05
resistencia SC 1-0 Rubio nu 1
21:00
02/05
Independiente Luque 2-1 Deportivo Santani
19:30
02/05
Sifakesi 0-0 C.A.Bizertin
19:30
02/05
Rejiche 0-1 ES du Sahel
01:30
03/05
Al-Tadhmon 0-0 Al-Shabbab
20:00
02/05
Briton Ferry (w) 1-0 Cyncoed LFC (w)
20:00
02/05
Cardiff City LFC (w) 3-0 Port Talbot (w)
20:00
02/05
Swansea City (w) 5-0 Cascade YC (w)
20:00
02/05
Aberystwyth (w) 0-2 Abergavenny (w)
05:00
03/05
Caxias RS 1-2 Gremio (RS)
02:00
03/05
Juventude 1-0 Internacional RS
14:30
02/05
Lansbury FC 1-3 Convoy Sun Hei
12:30
02/05
Tsun Tat Kwok Keung 1-3 WSE
20:00
02/05
Orlando Pirates 0-3 Mamelodi Sundowns
17:30
02/05
Genoa U20 0-0 Cagliari U19
15:30
02/05
Empoli U20 1-1 AC Milan U20
06:30
03/05
Houston Dash (w) 1-1 Portland Thorns FC (w)
23:30
02/05
Sky Blue FC (w) 0-0 Racing Louisville (W)
22:00
02/05
MNK FC Ljubljana 7-0 NK Skofja Loka
22:00
02/05
SD Cirkulane 0-0 Bistrica 1
22:00
02/05
NK Podvinci 2-1 NK Smarje pri Jelsah
22:00
02/05
NK Fama Vipava 1-0 Postojna
15:30
02/05
SD Videm 3-2 Koroska Dravograd
01:30
03/05
Juventude MA 1-1 Moto Club Sao Luis MA 1
22:00
02/05
Toftir B68 0-6 Vikingur Gotu
22:00
02/05
07 Vestur Sorvagur 0-5 KI Klaksvik
21:00
02/05
B36 Torshavn 2-2 IF Fuglafjordur
21:00
02/05
NSI Runavik 3-0 TB/FCS/Royn
21:00
02/05
EB Streymur 0-3 HB Torshavn
18:30
02/05
Altay Spor KulubuU19 2-5 Umraniyespor U19
17:00
02/05
Tuzlaspor U19 1-2 Altinordu U19
17:00
02/05
Ankaragucu U19 1-1 Medipol Basaksehir U19
15:00
02/05
1 Goztepe U19 1-1 Antalyaspor U19
02:30
03/05
Deportivo Mictlan 1-1 Quiche FC
22:00
02/05
C.S.D. Comunicaciones B 1-2 Nueva Concepcion
00:00
03/05
Mornar 5-0 OSK Igalo
21:30
02/05
Bokelj Kotor 0-1 Arsenal Tivat
21:30
02/05
FK Berane 2-3 KOM Podgorica
21:30
02/05
FK Grbalj Radanovici 0-0 Jedinstvo Bijelo Polje 1
21:30
02/05
1 FK Drezga 2-4 FK Ibar Rozaje
17:00
02/05
1 Mamelodi Sundowns Reserves 1-4 Kaizer Chiefs Reserves
14:30
02/05
Supersport United Reserves 4-3 Maritzburg United Reserves
22:00
02/05
Always Ready U23 1-1 The Strongest Reserves
16:30
02/05
Kai Jing 3-2 Wing Yee FT
14:30
02/05
Wong Tai Sin 2-1 Wofoo Tai Po
14:30
02/05
North District FC 5-3 Citizen
14:30
02/05
Yuen Long FC 0-3 Sham Shui Po
14:30
02/05
Metro Gallery 2-7 South China AA
14:30
02/05
Central Western District RSA 1-3 Shatin SA
12:30
02/05
Eastern District SA 0-1 Hong Kong FC
20:00
02/05
Fortuna Hjorring B (w) 0-2 Aarhus 1900 (w)
17:45
02/05
Vildbjerg SF (w) 0-1 IF Lyseng (w)
23:30
02/05
College 1975 FC 0-0 Manchester 62 FC
22:00
02/05
Lynx FC 4-0 Lions Gibraltar
18:30
02/05
Holbaek 2-4 Dalum
18:00
02/05
AB Copenhagen 3-1 Bronshoj
18:00
02/05
1 Thisted FC 1-1 BK Frem 1
18:00
02/05
BK Avarta 2-2 FA 2000 1
14:00
02/05
Biu Chun Rangers 0-1 Tai Chung FC
14:00
02/05
Happy Valley 1-4 LeeMan
13:00
02/05
Mokpo City 1-0 Hwaseong FC
13:00
02/05
Gimhae City 1-0 Ulsan Citizens
01:30
03/05
Foggia 2-2 Catania
01:30
03/05
Francavilla 1-3 Palermo
01:30
03/05
Vibonese 1-1 Turris Neapolis 1
01:30
03/05
Ternana 3-4 Juve Stabia 1
01:30
03/05
Teramo 2-0 Viterbese
01:30
03/05
Cavese 1-1 Avellino
01:30
03/05
Catanzaro 2-2 AC Monopoli
01:30
03/05
US Casertana 1908 1-1 Paganese
01:30
03/05
Bari 2-1 Bisceglie 1913 1
22:30
02/05
Carrarese 0-0 Pro Vercelli
22:30
02/05
Alessandria 0-1 Pro Patria
22:30
02/05
Renate AC 1-0 Lucchese
22:30
02/05
Pontedera 5-1 Us Pergolettese
22:30
02/05
Piacenza 3-2 JuventusU23
22:30
02/05
Novara 0-5 Como
22:30
02/05
Livorno 0-2 Pro Sesto
22:30
02/05
Lecco 1-2 Albinoleffe
22:30
02/05
Grosseto 2-0 Olbia
22:30
02/05
Giana 2-0 Pistoiese
20:00
02/05
Societa Sportiva Matelica Calcio 3-0 Imolese 1
20:00
02/05
Legnago Salus 3-1 Fermana
20:00
02/05
Gubbio 2-1 Alma Juventus Fano
20:00
02/05
Feralpisalo 0-2 Perugia
20:00
02/05
Cesena 3-1 Arezzo 1
20:00
02/05
Vis Pesaro 1-3 SudTirol
20:00
02/05
USD Virtus Verona 3-3 Modena
20:00
02/05
Triestina 1-1 Mantova
20:00
02/05
Ravenna 2-1 Carpi
20:00
02/05
Padova 1-0 Sambenedettese
20:00
02/05
Vittsjo GIK (w) 1-1 BK Hacken (W)
20:00
02/05
Eskilstuna United (w) 0-2 FC Rosengard (w)
20:00
02/05
Djurgardens (w) 1-2 AIK Solna (w)
02:00
03/05
Vitoria PE 0-3 Reet
02:00
03/05
Afogados da Ingazeira FC 0-0 Santa Cruz PE
02:00
03/05
Central SC 2-1 Salgueiros AC
02:00
03/05
Sport Club Recife PE 3-0 Nautico (PE)
02:00
03/05
1 Sete de Setembro PE 1-1 Vera Cruz PE
21:00
02/05
Ilves Tampere (w) 0-4 TiPS Vantaa (w)
18:00
02/05
KuPs (w) 3-0 HJK Helsinki (w)
19:00
02/05
Rot-Weiss Essen 5-0 SV Lippstadt
04:15
03/05
Bolivar 2-0 Real Tomayapo 1
02:00
03/05
Atletico Palmaflor Vinto 3-1 Jorge Wilstermann 1
02:00
03/05
Real Potosi 1-2 Nacional Potosi
04:00
03/05
Nacional Montevideo 2-0 Wanderers FC
21:30
02/05
FC Santa Coloma 0-0 Atletic Club D Escaldes
16:30
02/05
1 Penya Encarnada 1-3 CE Carroi
16:30
02/05
1 UE Engordany 2-5 UE Santa Coloma 1
22:00
02/05
NK Bravo U19 2-3 Ns Mura U19
17:00
02/05
Domzale U19 5-0 NK Publikum Celje U19
20:00
02/05
USD Casatese 1-1 Vis Nova Giussano
20:00
02/05
ASD Imperia 1-2 As Casale Calcio
20:00
02/05
Seregno 2-1 Real Calepina FC
20:00
02/05
Villa dAlme Valbrembana 1-1 US Breno
20:00
02/05
Team Nuova Florida 1-1 ASD Muravera 1
20:00
02/05
ASD Sporting Trestina 1-1 ASD Lornano Badese
20:00
02/05
Mezzolara 1-1 Real Forte Querceta
20:00
02/05
1 USD Bitonto 3-1 FB Brindisi 1912
20:00
02/05
Bagnolese 1-1 Ghivizzano
20:00
02/05
Audace Cerignola 5-0 Casarano
20:00
02/05
Scanzorosciate 2-3 Sona
20:00
02/05
Clodiense 1-1 Belluno
20:00
02/05
A.S. Varese 3-1 Legnano
20:00
02/05
A.S Andria Bat 1-1 Taranto Sport 1
20:00
02/05
FC Arzignano Valchiampo 2-1 Delta Porto Tolle
20:00
02/05
Atletico Porto Santelpidio 1-3 Recanatese
20:00
02/05
ASD Molfetta 3-4 Citta di Fasano
20:00
02/05
Desenzano Calvina 3-1 Caravaggio
20:00
02/05
Aprilia 3-0 Vastogirardi
20:00
02/05
Virtus Ciserano Bergamo 2-1 Ponte San Pietro
12:05
02/05
Melborune Victory NPL 1-1 Geelong Sc
03:00
03/05
Ji-Parana FC 1-2 SE Uniao Cacoalense
22:00
02/05
Szetomeharry (w) 0-0 Taksony (w)
12:30
02/05
West Adelaide Reserve (w) 3-3 Adelaide University Reserve (w)
12:10
02/05
Illawarra Stingrays (w) 2-3 Macarthur Rams (w)
12:10
02/05
University of Sydney (w) 0-0 NWS Koala (w)
12:05
02/05
Manly Utd (w) 2-3 Northern Tigers FC (w)
12:05
02/05
Blacktown Spartans(w) 0-5 Sydney Olympic FC (w)
23:30
02/05
1 Casamance 1-0 Teunhueth FC
23:30
02/05
Generation Foot 3-0 US Goree
23:30
02/05
Pikine 1-0 ASEC Ndiambour
23:30
02/05
1 CNEPS 2-1 AS Douanes Dakar 1
20:00
02/05
Tre Fiori 0-2 SP Domagnano
20:00
02/05
San Giovanni 0-3 Murata
22:00
02/05
Wisla Pulawy 3-1 LKS Lagow 1
02:00
03/05
Avai FC SC 0-0 Brusque FC
19:35
02/05
Ekwendeni Hammers 3-1 Ntopwa United FC
19:35
02/05
Silver Strikers 0-0 Mighty Tigers
19:25
02/05
Red Lions FC 0-2 Moyale Barracks
04:00
03/05
Al-Wehda(LBY) 0-2 Al Khmes
03:30
03/05
Altai Phoenix 1-3 Darnes
03:30
03/05
Al Sadaqa FC 1-2 Al-Nasr Benghazi
00:15
03/05
LISCR FC 3-1 Nimba Kwado
23:05
02/05
Watanga FC 0-1 LPRC Oilers
22:59
02/05
NPA Anchors 1-2 BEA Mountain FC
00:30
03/05
Slavia Praha 5-1 FC Viktoria Plzen
22:00
02/05
Slovan Liberec 2-2 Sparta Praha
20:00
02/05
1 Baumit Jablonec 3-1 Sigma Olomouc
20:00
02/05
Pardubice 2-2 MFK Karvina
20:00
02/05
Teplice 0-0 Tescoma Zlin
15:00
02/05
Brisbane Strikers 1-3 Gold Coast United
07:30
03/05
Deportes Santa Cruz 1-0 Puerto Montt
04:15
03/05
Sonsonate FC (w) 2-2 AD Isidro Metapan (w)
04:15
03/05
Municipal Limeno (w) 0-1 Alianza FC Panama (w) 1
04:15
03/05
CD San Miguel (w) 2-1 CD Luis Angel Firpo (w) 2
04:15
03/05
AD Chalatenango (w) 0-0 Santa Tecla (w)
02:00
03/05
Boca Unidos 1-0 Gimnasia C. Uruguay
02:00
03/05
Sportivo Belgrano 3-1 Crucero del Norte
02:00
03/05
CA Juventud Unida San Luis 1-0 Huracan Las Heras
02:00
03/05
1 Sportivo Las Parejas 0-2 Douglas Haig
02:00
03/05
Desamparados 2-1 Deportivo Madryn
02:00
03/05
Club Cipolletti 1-1 Independiente Chivilcoy
01:45
03/05
Gimnasia yTiro 1-1 Chaco For Ever
01:30
03/05
Club Circulo Deportivo 0-0 Estudiantes de San Luis 2
01:30
03/05
Juventud U.Gualeguaychu 0-0 Racing de Cordoba
01:30
03/05
Defensores Pronunciamiento 2-2 Union Sunchales
01:30
03/05
1 Deportivo Camioneros 0-3 Club Ciudad de Bolivar
01:30
03/05
1 Villa Mitre 5-1 Olimpo Bahia Blanca 1
01:00
03/05
1 Sarmiento Resistencia 1-1 Central Norte Salta
22:59
02/05
Primeiro de Agosto 2-0 Cuando Cubango
22:00
02/05
Benfica Lubango 2-2 Interclube Luanda
21:00
02/05
Recreativo Caala 1-0 Santa Rita FC
15:45
02/05
Lucky Mile FC 0-0 Kwai Tsing District FA
14:30
02/05
Mutual Football Club 3-1 Fu Moon FC
14:30
02/05
Wan Chai 1-0 Tuen Mun Football Team
12:30
02/05
Tung Sing FC 4-1 Kowloon City
12:30
02/05
Flower 1-1 Kwong Wah AA 1
12:30
02/05
1 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwun Tong
12:30
02/05
Yau Tsim Mong 2-3 Sao Jose(AP)
17:00
02/05
USC Landhaus (w) 0-5 St. Polten (w)
15:00
02/05
Vorderland (w) 0-1 SKV Altenmarkt (w)
15:00
02/05
Sudburgenland (w) 1-2 Wacker Innsbruck (w)
15:15
02/05
Viktoria Zizkov 1-0 SK Slovan Varnsdorf
05:00
03/05
Tauro FC 0-0 Alianza FC (PAN) 1
05:00
03/05
Atletico Chiriqui 0-1 Veraguas FC
05:00
03/05
San Francisco FC 0-0 Herrera FC
05:00
03/05
Plaza Amador 2-0 CD Arabe Unido
18:00
02/05
Arsenal Dzyarzhynsk 4-1 FK Orsha
02:00
03/05
Atletico Clube Goianiense 0-0 Goias
21:00
02/05
FK Kauno Zalgiris (w) 2-1 FK Vilnius (W)
18:30
02/05
Levante UD (w) 2-1 Sevilla FC (w)
17:00
02/05
Real Madrid (w) 1-1 Sporting De Huelva (w)
16:30
02/05
Colegio Aleman Valencia (w) 2-1 RCD Espanyol (w)
16:30
02/05
Deportivo La Coruna W 3-0 Madrid CFF (w)
22:00
02/05
Dafuji cloth MTE 0-1 Budapest Honved
20:00
02/05
Lun Lok 1-0 Hang Sai
18:10
02/05
Chao Pak Kei 2-0 Benfica de Macau
04:00
03/05
Cosmopolites 0-2 Violette AC
03:00
03/05
Juventus des Cayes 0-1 Arcahaie FC
15:00
02/05
1 The Lakes 2-1 The Gap BPL
17:15
02/05
FC Twente Enschede (w) 2-1 PSV Eindhoven (w)
20:00
02/05
Green Buffaloes 2-1 NAPSA Stars
01:30
03/05
1 CA Atlas 1-1 Real Pilar
01:30
03/05
San Martin Burzaco 3-2 Leandro N Alem
19:00
02/05
Saarbrucken (w) 3-2 Andernach (w)
19:00
02/05
Bayern Munich II (w) 2-0 Ingolstadt 04 (w)
16:00
02/05
FC Gutersloh (w) 1-1 FFC Turbine Potsdam II (w)
16:00
02/05
Carl Zeiss Jena (w) 2-1 Arminia Bielefeld (w)
16:00
02/05
Herforder SV (w) 1-0 Wolfsburg II (w)
16:00
02/05
TSG 1899 Hoffenheim II (w) 0-1 Koln (w)
16:00
02/05
RB Leipzig (w) 3-1 Berghofen s (w)
02:30
03/05
San Martin San Juan 0-2 Santa Marina Tandil
01:30
03/05
1 Independiente Rivadavia 1-2 Ferrol Carril Oeste
01:30
03/05
San Telmo 1-1 All Boys
01:00
03/05
Atletico Rafaela 3-1 Deportivo Moron
01:00
03/05
Guillermo Brown 1-2 Club Atletico Guemes
00:10
03/05
Almirante Brown 1-0 Belgrano
01:00
03/05
1 San Pedro FC 1-0 Sporting Gagnoa
22:59
02/05
ASI Abengourou 0-0 USC Bassam
22:30
02/05
1 Africa Sports 0-0 ES Bafing
00:00
03/05
Maziya SRC 4-0 Club Eagles
04:00
03/05
Cianorte PR 0-1 Gremio Metropolitano Maringa
02:00
03/05
Toledo Colonia Work PR 1-0 Operario Ferroviario PR 1
02:00
03/05
Ceara 1-1 Pacajus
01:30
03/05
Icasa CE 0-3 Uniclinic Atletico Cearense CE
01:30
03/05
Crato CE 0-4 Ferroviario CE
20:00
02/05
Richards Bay 3-2 Pretoria Univ
20:00
02/05
Free State Stars 3-4 TS Sporting
20:00
02/05
Pretoria Callies 0-0 Cape Town All Stars
21:00
02/05
1 Pozuelo Alarcon (w) 1-3 CE Seagull (w)
20:00
02/05
Inter Milan (w) 3-3 Empoli (w)
17:30
02/05
Juventus (w) 6-1 Florentia(w)
17:30
02/05
Fiorentina (w) 3-1 Bari (w)
21:00
02/05
Colombo FC 2-1 Renown SC 2
12:00
02/05
Gungahlin United(w) 0-3 Belconnen United (w)
04:00
03/05
Banjul United 0-0 WAA Banjul
20:15
02/05
Blackburn Rovers (w) 1-2 Sheffield United (w)
20:00
02/05
Durham Wildcats LFC (w) 7-1 Coventry (w)
20:00
02/05
CrystalPalace (w) 2-1 Lewes (w)
20:00
02/05
Liverpool (w) 2-2 London City Lionesses (w)
20:00
02/05
Leicester City (w) 4-0 Charlton (w)
15:30
02/05
Taichung Futuro 0-0 Tatung FC
15:30
02/05
Taicheng Lions 1-0 NTUPES
15:00
02/05
Hang Yuen FC 2-1 Taiwan CPC
12:05
02/05
1 St Albans Saints 0-3 Avondale FC
00:00
03/05
Baltika Kaliningrad 2-0 Alania Vladikavkaz
20:00
02/05
Neftekhimik Nizhnekamsk 2-0 Veles
20:00
02/05
FK Nizhny Novgorod 4-0 Spartak Moscow II 1
20:00
02/05
FK Krasnodar 2 0-1 Tekstilshchik Ivanovo
20:00
02/05
FK Chayka K-SR 2-1 Irtysh 1946 Omsk
20:00
02/05
Torpedo moskva 1-0 Volgar-Gazprom Astrachan 1
18:00
02/05
Shinnik Yaroslavl 0-2 Fakel
17:00
02/05
Gazovik Orenburg 2-0 Tom Tomsk 1
17:00
02/05
Yenisey Krasnoyarsk 1-1 Chertanovo Moscow
17:00
02/05
Akron Togliatti 1-2 Krylya Sovetov
12:00
02/05
1 SKA Khabarovsk 1-0 Dinamo Briansk
19:00
02/05
Tartu JK Maag Tammeka 1-2 Levadia Tallinn
09:00
03/05
Walter Ferretti 1-0 Deportivo Ocotal
07:00
03/05
Jalapa 1-1 Chinandega FC
04:00
03/05
Juventus Managua 0-0 Real Madriz FC
05:00
03/05
Maghrib Association Tetouan 1-1 RCOZ Oued Zem
05:00
03/05
Renaissance Zmamra 1-1 Raja Casablanca Atlhletic
05:00
03/05
Wydad Casablanca 4-0 Renaissance Sportive de Berkane 2
01:00
03/05
Brasiliense 2-1 AA Luziania
22:00
02/05
Drava 3-2 ND Beltinci
02:15
03/05
Vikingur Reykjavik 1-0 Keflavik
02:15
03/05
Breidablik 0-2 KR Reykjavik
12:40
02/05
Bayside United (w) 1-5 South Melbourne (w)
21:00
02/05
Madrid CFF III (W) 1-4 Tres Cantos (W)
18:00
02/05
Valencia C (w) 3-4 Murcia Feminas (w)
17:30
02/05
Zaragoza CFF II (W) 1-2 CF Pardinyes (w)
17:05
02/05
Plaza Argel (w) 2-0 Athletic Club de Murcia (W)
17:00
02/05
CD Samper (w) 2-2 Atletico Madrid C (w)
16:30
02/05
CD Zamora Amigos del Duero (w) 1-3 Rayo Vallecano II (w)
16:30
02/05
Igualada (w) 4-0 UD Collerense B (w)
16:15
02/05
Sant Gabriel (w) 0-3 CD Riudoms W
02:00
03/05
2 Vitoria BA 1-2 EC Jacuipense
12:15
02/05
Central Coast Mariners (Youth) 3-4 St George Saints
21:00
02/05
Terengganu B 4-1 Kelantan United
21:00
02/05
PDRM 0-1 Negeri Sembilan
01:30
03/05
El Porvenir (w) 1-0 Social Atletico Television (w)
01:00
03/05
Excursionistas (w) 1-3 Estudiantes LP (w)
20:00
02/05
Comunicaciones(W) 0-4 UAI Urquiza (w)
19:00
02/05
San Lorenzo (w) 2-0 Defensores de Belgrano (w)
21:30
02/05
UMS de Loum 2-0 Canon Yaounde
21:30
02/05
AS Fortuna Mfou 2-4 Fovu de Baham
21:00
02/05
Feutcheu FC 1-1 Bamboutos de 1
21:00
02/05
PWD de Bamenda 1-0 Stade Renard de Melong 1
21:00
02/05
Dragon Club Yaounde 1-0 Union Douala
19:30
02/05
Yafoot FC 1-2 Avion Academy
19:30
02/05
New Star De Douala 0-1 Coton Sport
20:00
02/05
KF Drenica Skenderaj 2-1 KF Ballkani
20:00
02/05
KF Llapi 1-3 Prishtina
05:00
03/05
Cibao FC 1-0 Moca FC
03:00
03/05
Atletico Vega Real 3-0 Atletico San Cristobal
03:00
03/05
South East FC 4-4 Bath Estate
22:10
02/05
Hibernian (w) 6-0 Hearts (w)
21:00
02/05
Glasgow City (w) 3-1 Spartans (w)
20:00
02/05
Motherwell (w) 0-6 Glasgow Rangers (w)
20:00
02/05
Forfar Farmington (w) 0-8 Celtic (w)
02:00
03/05
America FC Natal RN 0-2 Globo
22:59
02/05
BVSC 3-1 Sajobabony Vegyesz
22:59
02/05
1 Kecskemeti TE 2-2 Korosladany MSK
22:30
02/05
Mezokovesd Zsory II 2-4 Kisvarda II
16:00
02/05
Tatabanya 1-1 RCO Agde
16:00
02/05
Ujpesti TE B 3-2 Vac-Dunakanyar
16:00
02/05
Ferencvarosi TC B 1-1 Szekszard UFC
16:00
02/05
Zalaegerszegi TE II 2-1 SC Sopron 2
20:00
02/05
IK Uppsala (w) 6-1 Bollstanas Sk (w) 1
19:00
02/05
IFK Kalmar (w) 3-0 Lidkopings FK (w)
Tắt Quảng Cáo [X]