Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 03/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 03/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:15
04/05
Burnley 1-2 West Ham United
00:00
04/05
West Brom 1-1 Wolves
02:00
04/05
Sevilla 0-1 Athletic Bilbao
22:59
03/05
FSV Mainz 05 1-1 Hertha Berlin
01:45
04/05
Torino 1-0 Parma
12:00
04/05
AS Elfen Sayama (w) 0-1 INAC (w)
02:00
04/05
Muaidar SC 0-1 Al Mesaimeer Club
21:00
03/05
Patronage Sainte-Anne 1-1 AC Leopards
16:27
03/05
LSK Kvinner (w) 1-3 Rosenborg BK (w)
16:27
03/05
Roa (w) 3-4 Kolbotn (w)
19:00
03/05
Chongqing Liangjiang Athletic 2-2 Cangzhou Mighty Lions
17:00
03/05
Qingdao FC 0-1 Guangzhou City
16:00
03/05
UCU Lady Cardinals (w) 1-0 Uganda Martyrs (w)
13:00
03/05
Kawempe Muslim FC (w) 0-1 Lady Doves FC (w)
05:00
04/05
Atletico Chiriqui Reserves 2-1 Veraguas FC Reserves
23:30
03/05
Mjallby AIF 1-0 Degerfors IF
23:30
03/05
Djurgardens 3-1 Malmo FF
00:30
04/05
Gazisehir Gaziantep 0-1 Sivasspor
00:30
04/05
Fenerbahce 3-1 Erzurum BB
20:00
03/05
Yeni Malatyaspor 1-1 Kayserispor
20:00
03/05
Kasimpasa 3-0 Alanyaspor
20:00
03/05
Istanbul BB 2-1 Ankaragucu
22:30
03/05
Cracovia Krakow 1-0 Gornik Zabrze
20:00
03/05
Piast Gliwice 2-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:30
03/05
Arsenal Tula 1-2 Spartak Moscow
02:00
04/05
1 Albacete 0-1 AD Alcorcon
22:59
03/05
1 Sabadell 2-0 Rayo Vallecano
02:00
04/05
Academica Coimbra 0-1 FC Arouca
22:30
03/05
Vilafranquense 1-3 Varzim
01:30
04/05
Fortuna Dusseldorf 3-2 Karlsruher SC
01:45
04/05
Derry City 1-2 Finn Harps
23:45
03/05
Sligo Rovers 1-1 St. Patricks Athletic
23:45
03/05
Longford Town 2-2 Dundalk
20:00
03/05
Drogheda United 1-1 Bohemians
20:00
03/05
Shamrock Rovers 3-0 Waterford United
01:00
04/05
NEC Nijmegen 0-2 NAC Breda
01:00
04/05
Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-0 FC Oss 1
00:30
04/05
FC Steaua Bucuresti 1-1 CFR Cluj
00:00
04/05
FC Copenhagen 3-2 Aarhus AGF
07:30
04/05
Universidad de Chile 1-0 Santiago Wanderers
00:15
04/05
CSKA Sofia 1-0 Arda
22:00
03/05
Slavia Sofia 1-1 PFK Montana
19:45
03/05
Botev Vratsa 2-0 Etar 1
21:00
03/05
Metallurg Vidnoye 1-1 Saturn Moscow
21:00
03/05
FK Ryazan 3-1 FK Znamya Noginsk
20:00
03/05
1 Metallurg Lipetsk 3-1 Strogino Moscow
18:00
03/05
Kvant Obninsk 2-2 FK Kaluga
18:00
03/05
FC Krasny Smolensk 2-1 Salyut-Energia Belgorod 1
14:00
03/05
SY Sakhalinsk 1-1 Sokol
02:00
04/05
Banni Yas 0-0 Al Ahli(UAE)
02:00
04/05
Al-Sharjah 3-0 Hatta
02:00
04/05
Ajman 3-3 Al-Jazira(UAE)
00:00
04/05
Ittihad Kalba 1-1 Al Ain
00:00
04/05
Al-Wasl 1-2 Khor Fakkan
00:00
04/05
Al Nasr Dubai 3-2 Al-Dhafra 1
00:00
04/05
Red Star FC 93 0-0 Quevilly
22:30
03/05
AC Oulu 0-2 Ilves Tampere
22:30
03/05
Honka Espoo 0-2 IFK Mariehamn
22:30
03/05
SJK Seinajoen 1-1 KTP Kotka
22:30
03/05
Lahti 2-1 Inter Turku
22:30
03/05
HIFK 2-0 FC Haka
02:30
04/05
Al Hussein Irbid 2-0 Al Aqaba SC
06:00
04/05
Cienciano 5-2 Carlos Manucci 1
03:30
04/05
2 Univ.Cesar Vallejo 1-1 Cusco FC
22:59
03/05
Sport Huancayo 3-3 Alianza Universidad
20:00
03/05
Gornik Polkowice 2-1 Skra Czestochowa
23:30
03/05
Jonkopings Sodra IF 1-1 Trelleborgs FF
06:00
04/05
River Plate (PAR) 1-3 Libertad
00:00
04/05
IF Sylvia 1-0 Hammarby TFF
01:30
04/05
Al Kuwait SC 3-0 Kazma
01:30
04/05
Al-Sahel 0-1 Al-Qadsia SC
02:30
04/05
Ghazl El Mahallah 1-0 EL Ahly
04:00
04/05
Estudiantes La Plata 2-0 CA Platense
01:45
04/05
Sarmiento Junin 0-0 Gimnasia La Plata
19:15
03/05
FC Hebar Pazardzhik 1-1 Lokomotiv Sofia
21:00
03/05
FC Shakhtyor Karagandy 1-1 Kaisar Kyzylorda
19:00
03/05
1 Ordabasy 0-1 FK Arys
19:00
03/05
Akzhayik Oral 3-2 FC Zhetysu Taldykorgan
17:00
03/05
Kyzylzhar Petropavlovsk 1-1 FC Kairat Almaty
20:00
03/05
Vipers 1-1 defense forces
06:00
04/05
Palmeiras SP (w) 4-1 Gremio (w)
01:00
04/05
Botafogo RJ(w) 2-0 AA Napoli SC (w)
16:00
03/05
1 TNG Thai Nguyen (w) 1-2 Ha Noi II(w)
16:00
03/05
Ha Noi (w) 2-0 Than KSVN (w)
01:00
04/05
Derby County U23 2-6 Manchester United U23
01:00
04/05
Stoke City U23 0-0 Sunderland U23
19:00
03/05
Leeds United U23 5-2 Burnley U23
19:00
03/05
Crystal Palace U23 3-2 Middlesbrough U23
18:00
03/05
2 Liverpool U23 2-2 Leicester City U23
01:30
04/05
Goiania (Youth) 3-1 Anapolina U20 1
01:00
04/05
F.C.Barcelona Futsal 3-4 Sporting Lisbon Futsal
21:00
03/05
Dagenham Redbridge 3-1 Woking
21:00
03/05
Chesterfield 0-2 Torquay United
21:00
03/05
Bromley 1-0 Hartlepool United 1
21:00
03/05
Yeovil Town 0-3 Halifax Town
21:00
03/05
Boreham Wood 5-1 Kings Lynn
21:00
03/05
Weymouth 0-2 Barnet 1
21:00
03/05
Stockport County 4-0 Wealdstone FC
21:00
03/05
Solihull Moors 4-0 Altrincham
21:00
03/05
Maidenhead United 2-2 Wrexham
20:00
03/05
1 Real Sport Clube Queluz 2-2 Amora FC 1
08:15
04/05
Botafogo SP 2-0 Sao Bento
06:00
04/05
1 Mirassol 1-3 Ferroviaria SP
06:00
04/05
Inter de Limeira 1-0 Sao Caetano
22:59
03/05
Vllaznia Shkoder 0-0 Teuta Durres
22:59
03/05
Partizani Tirana 1-0 Apolonia Fier
20:00
03/05
KF Laci 2-0 KS Perparimi Kukesi
22:00
03/05
Landskrona BoIS U21 3-1 Halmstads U21
09:00
04/05
Tijuana (w) 3-0 Club Necaxa (w)
09:00
04/05
Monterrey (w) 3-1 Atlas (w)
07:00
04/05
Chivas Guadalajara (w) 3-4 Tigres (w)
04:00
04/05
Toluca (w) 0-1 Unam Pumas (w)
16:30
03/05
Czarni Sosnowiec (w) 0-0 UKS Lodz (w)
00:25
04/05
Moadon Sport Roch Tel Aviv 3-1 Shimshon Bnei Tayibe
20:00
03/05
Bnei Bir Al Maksur 0-1 MS Tirat HaCarmel
17:15
03/05
1 FC Bulleen Lions 0-3 Langwarrin
22:59
03/05
Concord Rangers 0-1 Harrogate Town
21:00
03/05
Maccabi Herzliya 2-2 Hapoel Bnei Lod
21:00
03/05
Hapoel Bikat Hayarden 3-1 Hapoel Holon Yaniv
20:30
03/05
Hapoel Bnei Arrara Ara 2-2 Hapoel Ironi Baka El Garbiya
16:00
03/05
Broadbeach United Metro 9-1 Tamborine Mountain Eagles Metro
06:20
04/05
FC Inter Nouakchott 0-0 ASC Kedia
04:25
04/05
AS Garde Nationale 0-3 ASC Snim
07:00
04/05
2 Olmedo Riobamba 0-0 Guayaquil City 1
22:59
03/05
Marymont Warszawa 3-1 Cuervos FC
08:00
04/05
Portuguesa Desportos 0-0 Sertaozinho
08:00
04/05
AE Velo Clube SP 2-0 Juventus SP
08:00
04/05
Oeste 1-0 Atibaia
08:00
04/05
Taubate 0-0 Audax Sao Paulo
06:00
04/05
Red Bull Brasil SP 1-0 AA Portuguesa Santista
06:00
04/05
1 Monte Azul SP 1-2 Ah so Santa SP
06:00
04/05
XV de Piracicaba 0-1 Sao Bernardo
06:00
04/05
EC Sao Bernardo/SP 0-1 Rio Claro
00:05
04/05
AS Olympique de Missira 0-1 AS Korofina
04:00
04/05
Deportivo Capiata 2-3 Sportivo San Lorenzo
02:00
04/05
General Diaz 0-2 Guarani de Trinidad
01:00
04/05
IA Kari U19 3-1 Throttur Reykjavik U19
23:15
03/05
Sabail 1-0 FK Gilan Gabala 1
21:00
03/05
Keshla FK 0-3 FC Neftci Baku
22:30
03/05
JSM Skikda U21 1-1 US Biskra U21 1
22:10
03/05
Paradou AC U21 1-0 RC Relizane U21
02:00
04/05
Al-Ahli Doha U23 0-2 Al-Arabi Doha (R)
02:00
04/05
Al Sailiya SC Reserves 0-3 Al Sadd Reserves
22:00
03/05
Lazio U20 5-0 Fiorentina U20 1
20:00
03/05
Atalanta U20 4-1 Bologna U20
07:05
04/05
Kansas City NWSL (W) 1-2 OL Reign Reign (w)
02:00
04/05
Pinheiro AC 0-0 Sampaio Correa
22:59
03/05
Sectzya Nes Ziona 1-0 Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
03/05
Hapoel Ramat Gan 0-3 Hapoel Natzrat Illit
07:00
04/05
Blooming 4-0 San Jose
16:00
03/05
Seoul Amazones (w) 2-1 Boeun Sangmu (w)
16:00
03/05
Hyundai Steel Red Angels (w) 1-2 Suwon FMC (w)
16:00
03/05
Gyeongju FC (w) 1-1 KSPO FC (w)
16:00
03/05
Changnyeong (w) 1-1 Sejong Gumi Sportstoto (w)
01:00
04/05
2 Fehervar Videoton 0-0 Ujpesti 1
19:30
03/05
Kamuzu Barracks 1-1 Mighty Tigers
19:30
03/05
Karonga United 2-0 Mzuzu University
04:00
04/05
Al-Shat 1-2 Al ittihad(LBY)
03:30
04/05
Al-Tahaddi 0-1 Al Ahli Benghzi
05:00
04/05
Cobreloa 1-1 Coquimbo Unido
02:30
04/05
San Luis Quillota 1-2 Union San Felipe
22:59
03/05
CD Copiapo S.A. 2-2 Santiago Morning
22:59
03/05
Barnechea 3-1 Municipal Iquique
22:00
03/05
CD Magallanes 0-3 Deportes Temuco
16:25
03/05
IMT Novi Beograd U19 1-1 FK Radnicki 1923 U19
19:00
03/05
Consett AFC 2-3 Hebburn Town
01:30
04/05
El Porvenir 1-0 Ituzaingo 2
01:30
04/05
Central Cordoba De Rosario 0-0 Berazategui
01:30
04/05
1 Ferrocarril Midland 1-1 Claypole
01:45
04/05
Grenoble 1-2 Clermont
15:15
03/05
Bulleen Lions U21 5-0 Langwarrin U20
01:00
04/05
Hapoel Beer Sheva 1-1 Maccabi Tel Aviv
00:15
04/05
Hapoel Haifa 3-1 Beitar Jerusalem
00:00
04/05
Hapoel Tel Aviv 2-2 Hapoel Kfar Saba
07:10
04/05
Atletico Mitre de Santiago del Estero 1-1 Temperley
05:40
04/05
Alvarado Mar del Plata 2-0 Agropecuario de Carlos Casares
03:10
04/05
Club Atletico Tigre 1-0 Quilmes
01:30
04/05
Barracas Central 3-1 Tristan Suarez
01:05
04/05
Chacarita juniors 0-4 Gimnasia Mendoza
01:05
04/05
Atletico Atlanta 1-0 Estudiantes Rio Cuarto
01:00
04/05
1 Nueva Chicago 2-3 Deportivo Riestra
01:00
04/05
ASEC MIMOSAS 2-1 SOL FC Abobo
22:59
03/05
Tanda 1-2 Stella Club d'Adjame
22:30
03/05
1 Bouake FC 1-2 Societe Omnisports De L'Armee 1
09:00
04/05
Dominican Republic Indoor Soccer 2-4 Guatemala Futsal
07:00
04/05
Haiti Indoor Soccer 0-7 Costa Rica Futsal
05:00
04/05
Suriname Indoor Soccer 1-11 Panama Futsal
03:00
04/05
USA Futsal 1-1 El Salvador Indoor Soccer
01:00
04/05
Cuba Futsal 1-4 Nicaragua Indoor Soccer
06:00
04/05
Coritiba PR 2-3 Cascavel PR
04:00
04/05
Cascavel CR 0-4 Londrina PR
02:00
04/05
Parana PR 2-0 Rio Branco PR
02:00
04/05
Azuriz FC 1-0 Atletico Paranaense
22:00
03/05
Baltija Panevezys 2-1 Kauno Zalgiris
21:00
03/05
Dziugas Telsiai 1-1 Banga Gargzdai
17:15
03/05
Senior NTC (w) 6-2 Box Hill (w)
21:00
03/05
1 Selangor PKNS 3-1 Kelantan
16:00
03/05
Karpaty Lviv (w) 0-7 Zhilstroy Kharkov (w)
02:00
04/05
Al-Yarmouk 5-1 Al Gela
02:00
04/05
Al-Salibikhaet 0-4 Al-Ttadamon(KUW)
20:00
03/05
Olimpik Sarajevo 1-1 FK Tuzla City
20:00
03/05
Ahrobiznes TSK Romny 3-2 Polissya Zhytomyr
01:00
04/05
Birmingham City U23 5-2 Charlton U23
21:00
03/05
Barnsley U23 1-1 Cardiff City U23
19:00
03/05
Wigan U23 0-4 Bristol City U23
19:00
03/05
Sheffield Wed U23 2-1 Watford U23
19:00
03/05
Coventry City U23 2-1 Colchester United U23
17:00
03/05
Crewe Alexandra U23 0-2 Ipswich U23
20:00
03/05
1 CA Patronato Reserves 0-0 Gimnasia LP Reserves
Tắt Quảng Cáo [X]