Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 04/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 04/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
05/05
Manchester City 2-0 PSG 1
02:00
05/05
Al Khor SC 3-1 Al Shahaniya
15:00
04/05
1 Lusaka Dynamos (W) 1-1 Police Doves Queens (W)
12:00
04/05
AS Elfen Sayama (w) 0-1 INAC (w)
13:00
04/05
Kawasaki Frontale 3-2 Nagoya Grampus
19:00
04/05
Beijing Guoan 2-0 Dalian Pro 1
17:00
04/05
Changchun Yatai 0-0 Wuhan FC
20:00
04/05
Arusha FC 2-1 Mbao FC
16:30
04/05
Mitchelton U23 1-1 Sunshine Coast U23
01:15
05/05
Luton Town 0-0 Rotherham United
15:30
04/05
Tiền Giang 1-0 Vĩnh Long
15:00
04/05
Lâm Đồng 4-1 Kon Tum
15:00
04/05
FC TP.HCM 2 1-1 Bình Thuận
19:00
04/05
Spal 0-1 Frosinone
19:00
04/05
Reggina 2-2 Ascoli
19:00
04/05
Pordenone Calcio SSD 1-2 Salernitana
19:00
04/05
1 Pisa 2-2 Venezia
19:00
04/05
Pescara 1-0 Reggio Audace FC
19:00
04/05
Monza 1-0 Lecce
19:00
04/05
Vicenza 0-3 Brescia
19:00
04/05
Empoli 4-0 Cosenza Calcio 1914
19:00
04/05
Cittadella 1-0 ACD Virtus Entella 1
19:00
04/05
Chievo 1-1 Cremonese
23:30
04/05
Holstein Kiel 2-0 SV Sandhausen
12:00
05/05
Fagiano Okayama 1-2 Machida Zelvia
12:00
05/05
V-Varen Nagasaki 1-2 Blaublitz Akita
12:00
05/05
Montedio Yamagata 2-2 Ventforet Kofu
12:00
05/05
Ehime FC 0-0 Jubilo Iwata
12:00
05/05
Renofa Yamaguchi 0-1 JEF United Ichihara Chiba
12:00
05/05
Omiya Ardija 2-3 Albirex Niigata
12:00
05/05
Zweigen Kanazawa FC 2-3 Mito Hollyhock
21:45
04/05
Maribor 2-1 Tabor Sezana
20:00
04/05
ASK Bravo Publikum 2-0 NK Publikum Celje
22:59
04/05
Chindia Targoviste 1-1 Gaz Metan Medias
23:45
04/05
Ludogorets Razgrad 3-1 Beroe Stara Zagora
00:00
05/05
1 Urozhay Krasnodar 1-0 Chernomorets Novorossiysk
21:00
04/05
FK Makhachkala 3-2 Spartak Nalchik
21:00
04/05
Druzhba Maykop 0-1 Legion Dynamo
20:00
04/05
Mashuk-KMV 1-2 FK Kuban Kholding
19:00
04/05
Stavropolye-2009 3-2 Anzhi Makhachkala
19:00
04/05
FK Forte Taganrog 0-0 Krasnodar III
19:00
04/05
FK Khimik Novomoskovsk 8-0 FK Fakel Voronezh Youth 1
18:00
04/05
Inter Cherkessk 0-5 FK Biolog
17:00
04/05
Khimki (R) 1-1 Avangard
17:00
04/05
FC Tuapse 2-0 FC Yessentuki
11:30
05/05
Gimcheon Sangmu 1-0 Busan I Park
11:30
05/05
Daejeon Citizen 1-1 Jeonnam Dragons
01:00
05/05
Le Mans 4-0 Creteil 1
22:59
04/05
Cholet So 1-4 Bastia
00:00
05/05
Hallescher FC 4-1 Te Cu Kukuh Atta Seip
00:00
05/05
SC Verl 0-0 Dynamo Dresden
00:00
05/05
TSV 1860 Munchen 3-0 Kaiserslautern
00:00
05/05
Hansa Rostock 1-1 Ingolstadt
00:00
05/05
VFB Lubeck 0-3 SV Wehen Wiesbaden
02:30
05/05
Al Wihdat Amman 3-0 Al-Jalil
19:00
04/05
Zaamin 2-1 Navbahor Namangan B
18:30
04/05
Lokomotiv BFK 2-3 FK G'ijduvon
18:30
04/05
FK Rubin (UZB) 2-2 Paktako 79
23:30
04/05
GAIS 3-2 Osters IF
21:00
04/05
Estoril U23 3-1 Famalicao U23
01:30
05/05
Al-Arabi Club (KUW) 0-0 Al-Nasar
01:30
05/05
Al Fahaheel SC 0-0 Al-Salmiyah
02:30
05/05
El Entag Al Harby 1-3 NBE SC
23:40
04/05
Falcons FC 2-1 Jarra West FC
23:30
04/05
Jam City 4-2 Bombada FC
21:00
04/05
Kedah 0-1 Johor Darul Takzim
21:00
04/05
Kuala Lumpur 3-1 Pulau Pinang
21:00
04/05
Terengganu 3-0 Pahang UiTM FC
21:00
04/05
Sheriff Tiraspol 3-1 CS Petrocub
19:00
04/05
Dinamo-Auto 1-1 FC Sfintul Gheorghe
12:00
05/05
Seoul United 0-1 Pyeongchang FC
12:00
05/05
Goyang FC 1-2 Jeonju Citizen FC
20:00
04/05
URA Kampala 0-0 Express FC
19:35
04/05
SC Villa 0-0 Onduparaka FC
22:30
04/05
TPS Turku (w) 4-0 Turun Weikot (w)
22:30
04/05
VJS Vantaa (w) 1-0 PK Keski Uusimaa (w)
22:59
04/05
FK Backa Backa Palanka 0-1 Novi Pazar
22:59
04/05
Radnik Surdulica 2-0 FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
04/05
FK Napredak Krusevac 1-0 Cukaricki Stankom
22:59
04/05
Mladost Lucani 1-0 FK Vozdovac Beograd
22:59
04/05
Habitpharm Javor 1-1 Proleter
16:00
04/05
CLB TPHCM (w) 1-0 Phong Phu Ha Nam (w)
20:00
04/05
Sunrise FC 0-1 Marines FC
20:00
04/05
Etincelles 1-3 Musanze FC
20:00
04/05
Espoir FC 3-1 Mukura
20:00
04/05
AS Kigali 2-0 Police FC
05:00
05/05
Clube Do Remo 1-0 Ag. Maraba
01:00
05/05
Dunfermline Athletic 0-0 Raith Rovers
22:59
04/05
1 Notts County 3-2 Sutton United
05:00
05/05
Tupi MG Youth 1-4 Internacional (RS) Youth
22:00
04/05
IFK Varnamo U21 2-3 Kalmar U21
22:00
04/05
Norrby IF(U21) 0-5 Elfsborg U21
22:00
04/05
Orgryte U21 0-3 HackenU21
19:30
04/05
Virtus Entella U20 2-2 Crotone U19
08:00
05/05
Esporte Clube Sao Jose SP 4-1 Olimpia SP
08:00
05/05
Noroeste 2-0 Penapolense
08:00
05/05
Linense(BRA) 1-2 CA Votuporanguense SP
08:00
05/05
Bandeirante 3-1 Marilia Ac
06:00
05/05
Rio Preto SP 3-1 Primavera
06:00
05/05
Comercial-SP 2-3 Nacional SP
06:00
05/05
1 Batatais 1-4 Capie Warrero
06:00
05/05
Barretos SP 2-1 Desportivo Brasil SP
02:30
05/05
Nova Mutum EC 0-0 CEO Varzeagrandense 1
06:15
05/05
FC Alem 0-0 Etoile Nouakchott
04:20
05/05
ASC Etoile Commune Arafat 0-0 Jeunesse Ksar
22:00
04/05
FK Valmiera 0-1 Rigas Futbola skola
01:25
05/05
Sporting Club Tel Aviv 0-2 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
01:00
05/05
Hapoel Kfar Qasm Shuaa 4-0 Hapoel Pardesiyah Noam
00:45
05/05
Beitar Ashdod 4-1 SC Beer Sheva
23:30
04/05
Maccabi Neve Shaanan Eldad 1-1 MS Kfar Kama
23:15
04/05
Shimshon Tel Aviv 1-0 Ironi Beit Dagan
22:59
04/05
Otzma FC Holon 0-3 Hapoel Mahane Yehuda
20:30
04/05
Beitar Ironi Kiryat Gat 2-0 FC Beitar Yavne 1
20:30
04/05
Hapoel Kiryat Ono 2-2 Beitar Ramat Gan
20:30
04/05
Maccabi Ahi Iksal 2-2 Ironi Nesher
20:00
04/05
Beitar Petah Tikva 3-1 Hapoel Hod HaSharon
18:00
04/05
Maccabi Ironi Yafia 2-0 Ahi Acre
09:00
05/05
1 Palestino 0-1 Newells Old Boys
07:30
05/05
FBC Melgar 1-0 Atletico Paranaense
05:15
05/05
Bahia 2-2 Independiente
05:15
05/05
Deportivo Metropolitano 3-2 Sociedad Deportiva Aucas
21:00
04/05
Hapoel Bnei Zalfa 2-1 SC Daburiyya Osama
21:00
04/05
Rubi Shapira 2-2 MS Tseirey Taybe
21:00
04/05
AS Nordia Jerusalem 4-2 Hapoel Ashkelon
21:00
04/05
MS Ironi Kuseife 2-5 Hapoel Marmorek lrony Rehovot
21:00
04/05
Sport Club Dimona 1-0 Maccabi Yavne
21:00
04/05
Maccabi Shaarayim 2-4 Hakoah Amidar Ramat Gan FC
21:00
04/05
FC Ironi Or Yehuda 0-1 Shimshon Kafr Qasim
21:00
04/05
Ironi Tiberias 3-1 Bnei Majd Kurum 1
21:00
04/05
Maccabi Tzur Shalom 3-0 Hapoel Bueine
21:00
04/05
Hapoel Herzliya 1-0 Hapoel Bnei Pardes 1
17:10
04/05
Musgrave Mustangs B 1-5 Nerang B
22:59
04/05
AEK Larnaca 0-1 Omonia Nicosia FC
22:59
04/05
Apollon Limassol FC 2-2 Olympiakos Nicosia FC
19:00
04/05
Pyunik B 0-1 Lernayin Artsakh
19:00
04/05
Ararat-Armenia B 2-1 Shirak Gjumri B
18:00
04/05
1 Noravank 2-1 FC West Armenia
20:10
04/05
Bumamuru 3-1 Le Messager Ngozi
20:00
04/05
Vitalo 1-0 Royal FC
22:00
04/05
FK Panevezys-2 3-1 FK Kauno Zalgiris II
04:00
05/05
CF Atlante 0-1 Monarcas Morelia
02:15
05/05
Inter Warsaw 1-2 UKS Talent Warsaw
22:59
04/05
Perla Zlotoklos 3-0 Naprzod Brwinow
04:50
05/05
ASO Chlef 0-1 MC Magra
04:40
05/05
MC Oran 3-2 NA Hussein Dey
04:30
05/05
JS Saoura 2-0 OM Medea
04:30
05/05
ES Setif 1-1 USM Alger
04:30
05/05
MC Alger 2-1 USM Bel Abbes
04:30
05/05
CR Belouizdad 5-1 AS Ain Mlila
04:30
05/05
CA Bordj Bou Arreridj 1-1 JS kabylie
04:30
05/05
WA Tlemcen 0-0 CS Constantine
22:00
04/05
Paradou AC 2-0 RC Relizane
22:00
04/05
JSM Skikda 2-1 Biskra
16:30
04/05
Mitchelton FC 3-0 Sunshine Coast FC
16:30
04/05
Coomera 2-6 Virginia United
09:15
05/05
CDSyC Cruz Azul 1-0 Toronto FC
07:00
05/05
Philadelphia Union 1-1 Atlanta United
08:00
05/05
CD Motagua 3-0 CD Vida
23:30
04/05
Brondby IFU17 2-5 Midtjylland U17
01:30
05/05
Virgin grid U19 5-1 Afturelding Hviti U19 2
01:30
05/05
KR KV U19 1-1 Keflavik U19
01:00
05/05
HK KopavogurU19 1-3 Fjolnir U19
23:15
04/05
1 Standard Sumgayit 0-2 Sabah FK Baku
21:00
04/05
Qarabag 1-1 Zira FK
22:10
04/05
ES Setif U21 2-0 USM Alger U21
22:05
04/05
MC Oran U21 4-0 NA Hussein Dey U21
22:00
04/05
ASO Chlef U21 3-4 NC Magra U21
22:00
04/05
MC Alger U21 5-1 USM Bel Abbes U21
22:00
04/05
CR Belouizdad U21 3-1 AS Ain Mlila U21
22:00
04/05
CA Bordj Bou Arreridj U21 4-3 JS Kabylie U21 1
21:45
04/05
WA Tlemcen U21 0-1 CS Constantine U21
21:00
04/05
JS Saoura U21 2-0 Olympique Medea U21
20:30
04/05
MSK Zilina 4-1 FK Kosice
22:00
04/05
Tshakhuma TM 2-1 Kaizer Chiefs 1
02:00
05/05
Al Gharafa U23 0-2 Al Rayyan Reserves
02:00
05/05
Al Quwa Al Jawiya 0-0 Al Diwaniya
00:00
05/05
Beitar Tel Aviv Ramla 1-2 Hapoel Katamon Jerusalem
00:00
05/05
Kafr Qasim 2-0 Maccabi Ahi Nazareth
00:00
05/05
Hapoel Raanana 3-2 Hapoel Umm Al Fahm
00:00
05/05
Hapoel Kfar Shalem 1-6 Hapoel Afula
00:00
05/05
Hapoel Akko 0-0 Hapoel Petah Tikva
00:00
05/05
Hapoel Iksal 0-2 Hapoel Rishon Lezion
01:30
05/05
Europa FC 0-2 St Joseph's FC
11:00
05/05
Run Mel Aomori 2-1 Honda FC
11:00
05/05
Yokogawa Musashino 1-1 Matsue City FC
11:00
05/05
Osaka FC 0-2 Mio Biwako Shiga
11:00
05/05
Ban Di Tesi Iwaki 3-2 Kochi United
11:00
05/05
Veertien Kuwana 1-1 Sony Sendai
11:00
05/05
Suzuka unlimited 0-0 Maruyasu Industries
11:00
05/05
FC Kariya 0-1 Verspah Oita
00:00
05/05
FK Pirmasens 0-2 SSV Ulm 1846
00:00
05/05
FSV Mainz 05 (Youth) 1-3 FSV Frankfurt
00:00
05/05
SG Sonnenhof Grossaspach 1-2 SV Elversberg
00:00
05/05
Kickers Offenbach 3-2 FC 08 Hombrug
00:00
05/05
Vfr Aalen 2-1 Astoria Walldorf
00:00
05/05
TSG Hoffenheim (Youth) 1-1 Hessen Kassel
00:00
05/05
TSV Steinbach 4-0 TSV Schott Mainz
22:59
04/05
1 TSG Balingen 0-4 Eintracht Stadtallendorf
22:59
04/05
Fortuna Koln 2-0 Fortuna Dusseldorf (Youth)
22:59
04/05
Bahlinger 2-1 Rot-Weiss Koblenz
22:59
04/05
Bayern Alzenau 1-1 FC Giessen
19:00
04/05
SC Freiburg (Youth) 3-1 VfB Stuttgart II
01:00
05/05
Charlton Athletic 3-1 Lincoln City
01:00
05/05
Shrewsbury Town 0-0 Ipswich Town
01:00
05/05
Blackpool 2-0 Doncaster Rovers
20:00
04/05
Lavagnese 3-4 Derthona
21:00
04/05
Pirin Blagoevgrad (w) 1-2 FK Barocco (w)
19:00
04/05
1 FC NSA Sofia (w) 2-0 Lokomotiv Plovdiv (w) 1
17:00
04/05
Sichuan Jiuniu 0-0 Zibo Cuju F.C.
21:00
04/05
1 Lecco U19 2-2 Renate U19
20:00
04/05
Ternana u19 1-0 Perugia U20
20:00
04/05
1 Gubbio U19 1-0 Vis Pesaro U19
17:00
04/05
PFC Oleksandria U21 4-1 Kolos Kovalivka U21 1
16:00
04/05
FC Vorskla U21 3-1 Desna Chernihiv U21
16:00
04/05
Dinamo KyivU21 2-1 FC Mariupol U21
16:00
04/05
Dnipro-1 U21 4-2 Zorya U21
20:00
04/05
Al-Ahed 0-1 Al-Nejmeh
20:00
04/05
Al-Safa 1-0 Shabab El-Bourj
20:00
04/05
Al-Ansar (LIB) 2-1 Shabab Al Ghazieh
20:00
04/05
Al Bourj 4-1 Al Akhaahli Alay
04:00
05/05
Al Athad 4-0 Rafeeq
04:00
05/05
Al-Ahli tripoli 0-0 Al Zawi A
03:30
05/05
Ngom Egdabya 0-1 Khaleej Sart
16:30
04/05
1 Sunshine Coast Wanderers FC 3-1 Moreton Bay United 1
19:00
04/05
Al-Mohafza 0-1 Afrin SC
19:00
04/05
Al-Majd Damascus 1-0 Al Nawair
22:00
04/05
SK Prostejov 1-2 Hradec Kralove
03:00
05/05
CD Universitario 0-3 CA Independente
17:00
04/05
1 FC Peremoga Dnieper 3-0 FK Yarud Mariupol 1
04:00
05/05
Gremio Anapolis 1-0 Atletico Clube Goianiense 1
01:00
05/05
Brora Rangers 0-2 Kelty Hearts
14:30
04/05
Burwood AFC 2-2 Coastal Spirit
02:15
05/05
Breidablik (w) 9-0 Fylkir (w)
01:00
05/05
IBV Vestmannaeyjar (w) 1-2 Thor KA Akureyri (w)
00:00
05/05
1 Le Havre 0-1 Toulouse
22:00
04/05
Hapoel Raanana Roei U19 0-2 Maccabi Petach Tikva U19
22:00
04/05
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 2-2 Hapoel Kiryat Shmona U19
20:30
04/05
Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Maccabi Haifa U19
22:30
04/05
Aarau 1-2 Luzern
01:10
05/05
Villa Dalmine 0-0 Defensores de Belgrano
07:30
05/05
Defensa Y Justicia 1-2 Palmeiras
07:30
05/05
Barcelona SC(ECU) 1-0 Boca Juniors
07:30
05/05
Liga Dep. Universitaria Quito 2-3 Flamengo
05:15
05/05
Atletico Mineiro 4-0 Cerro Porteno
05:15
05/05
Santos 5-0 The Strongest
05:15
05/05
2 Union La Calera 0-2 Velez Sarsfield
17:00
04/05
Manningham United Blues 0-1 Port Melbourne
16:35
04/05
South Melbourne 1-1 Melbourne Knights
16:00
04/05
Newcastle Suns 1-5 Adamstown Rosebuds FC
16:00
04/05
Newcastle Olympic FC 6-1 Cooks Hill United
09:00
05/05
Trinidad Tobago Indoor Soccer 2-6 Dominican Republic Indoor Soccer
07:00
05/05
Canada Futsal 4-2 Haiti Indoor Soccer
05:00
05/05
Mexico Futsal 4-5 Suriname Indoor Soccer
03:00
05/05
Nicaragua Indoor Soccer 2-4 USA Futsal
01:00
05/05
El Salvador Indoor Soccer 2-1 Cuba Futsal
20:00
04/05
JDR Stars 2-1 Jomo Cosmos
20:00
04/05
Cape Town Spurs 1-1 Real Kings 1
01:00
05/05
EiPozo Murcia Turistica Futsal 3-4 Peniscola Futsal
00:45
05/05
1 Catgas Energia Futsal 5-3 Cordoba Futsal 2
00:30
05/05
Paruro five foot 1-3 Palma Futsal
00:00
05/05
DKV Seguros Zaragoza Indoor So 7-5 Vaidepenas Futsal 1
00:00
05/05
Real Betis Futsal 3-0 Antequera Futsal
22:59
04/05
Levante Futsal 4-4 Peinsa F.S. Cartagena Futsal
01:45
05/05
2 Newi Cefn Druids 0-6 Flint Town
01:45
05/05
Aberystwyth Town 2-2 Haverfordwest County
01:45
05/05
Pen-y-Bont FC 0-3 The New Saints
01:45
05/05
Caernarfon 3-0 Bala Town F.C.
01:45
05/05
1 Barry Town United 1-2 Connahs Quay Nomads FC
01:45
05/05
Newtown AFC 2-3 UWIC Inter Cardiff 1
06:10
05/05
Nautico (RR) 3-2 Atletico Roraima 1
22:59
04/05
FC Kuressaare 2-2 Flora Paide
19:30
04/05
Ierapetra 0-0 Trikala
19:30
04/05
Giorgos Karaiskakis 3-3 Panahaiki-2005
19:30
04/05
Apollon Larissas 1-2 Doxa Dramas
18:00
04/05
Santorini 2020 1-0 Asteras Vlachioti
00:00
05/05
Nevezis Kedainiai 0-3 FK Zalgiris Vilnius
22:00
04/05
Hegelmann Litauen 0-1 Alytis Alytus Dainava
22:00
04/05
Sheikh Russel KC 3-0 Rahmatganj MFS
20:00
04/05
Bashundhara Kings 2-0 Bangladesh Police Club
17:00
04/05
Abahani Limited 5-2 Brothers Union
01:00
05/05
Elgin City 3-2 Queen's Park
01:00
05/05
Stranraer 2-1 Edinburgh City
01:00
05/05
Brechin City 0-1 Stenhousemuir
01:00
05/05
Cowdenbeath 2-0 Albion Rovers 1
21:00
04/05
Kuruvchi Bunyodkor 2-0 Nasaf Qarshi
19:00
04/05
Qizilqum Zarafshon 1-1 Navbahor Namangan
05:00
05/05
1 Raja de Beni Mellal 2-0 Hassania Agadir 1
01:00
05/05
Santa Cruz RN 3-0 Potiguar RN
23:30
04/05
Hull City U23 0-2 Millwall U23
19:00
04/05
Sheffield Utd U23 0-1 Swansea City U23
01:45
05/05
Linfield FC 3-1 Crusaders
01:45
05/05
Glentoran FC 1-1 Coleraine
01:45
05/05
Cliftonville 1-2 Larne FC
01:45
05/05
Glenavon Lurgan 4-1 Portadown
01:45
05/05
Dungannon Swifts 0-1 Warrenpoint Town
01:30
05/05
1 Carrick Rangers 0-4 Ballymena United
01:00
05/05
Montrose 3-2 Partick Thistle
01:00
05/05
Dumbarton 3-2 Peterhead
01:00
05/05
Forfar Athletic 2-3 East Fife
01:00
05/05
Airdrie United 2-0 Falkirk
12:00
05/05
Yokohama FC 1-1 Shonan Bellmare
12:00
05/05
Oita Trinita 1-1 Tokushima Vortis
12:00
05/05
Consadole Sapporo 2-1 Sagan Tosu
12:00
05/05
Shimizu S-Pulse 4-1 Vegalta Sendai
12:00
05/05
Hiroshima Sanfrecce 1-1 Yokohama Marinos
Tắt Quảng Cáo [X]