Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 05/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 05/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
06/05
Chelsea 2-0 Real Madrid
04:00
06/05
Sporting San Miguelito (W) 0-0 Tauro FC (w)
00:30
06/05
FC Zurich Frauen (w) 2-0 Grasshopper (w)
00:00
06/05
Basel (w) 0-1 Lucerne (w) 1
00:00
06/05
Avaldsnes (w) 2-2 Klepp (w)
00:00
06/05
Lyn (w) 2-0 Honefoss (w)
23:30
05/05
Stabaek (w) 5-1 Grei (w)
19:00
05/05
Arna Bjornar (w) 0-2 Rosenborg BK (w)
19:00
05/05
Ham-Kam 1-5 Raufoss
19:00
05/05
Shanghai Shenhua 1-1 Shanghai Port 1
17:00
05/05
1 Tianjin Tigers 0-1 Hebei FC
18:20
05/05
Perth Glory 1-3 Melbourne City
16:05
05/05
Brisbane Roar 2-1 Western United FC
02:00
06/05
Al Markhiya 0-1 Al-Sailiya
07:00
06/05
SD Atletico Nacional (w) 1-2 Plaza Amador (w)
16:00
05/05
Lady Doves FC (w) 2-1 UCU Lady Cardinals (w)
13:10
05/05
Kawempe Muslim FC (w) 1-2 Uganda Martyrs (w)
03:15
06/05
1 Rio Ave 0-2 Sporting CP
01:00
06/05
Maritimo 0-1 Gil Vicente
01:00
06/05
Sporting Braga 1-1 Pacos de Ferreira
18:00
05/05
Bà Rịa Vũng Tàu 1-3 Bình Phước
17:00
05/05
Cần Thơ 1-0 Phù Đổng
15:30
05/05
An Giang 0-1 Đồng Tâm Long An
00:00
06/05
Stal Mielec 0-1 Rakow Czestochowa
22:59
05/05
Hajduk Split 1-1 Dinamo Zagreb
16:00
05/05
FC Ryukyu 0-0 Kyoto Sanga
14:00
05/05
Tochigi SC 1-2 Giravanz Kitakyushu
13:00
05/05
Tokyo Verdy 3-1 Thespa Kusatsu
13:00
05/05
Matsumoto Yamaga FC 2-1 SC Sagamihara
12:00
05/05
Fagiano Okayama 1-2 Machida Zelvia
12:00
05/05
V-Varen Nagasaki 1-2 Blaublitz Akita
12:00
05/05
Montedio Yamagata 2-2 Ventforet Kofu
12:00
05/05
Ehime FC 0-0 Jubilo Iwata
12:00
05/05
Renofa Yamaguchi 0-1 JEF United Ichihara Chiba
12:00
05/05
Omiya Ardija 2-3 Albirex Niigata
12:00
05/05
Zweigen Kanazawa FC 2-3 Mito Hollyhock
22:15
05/05
Domzale 2-0 NK Olimpija Ljubljana
20:00
05/05
NK Mura 05 2-1 FC Koper
22:59
05/05
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 2-0 CS Universitatea Craiova
20:30
05/05
CSM Politehnica Iasi 1-2 Dinamo Bucuresti
18:15
05/05
Hermannstadt 0-0 FC Viitorul Constanta 1
16:00
05/05
Astra Giurgiu 1-2 UTA Arad
23:45
05/05
Tsarsko Selo 0-2 Levski Sofia
21:30
05/05
Cherno More Varna 3-1 Botev Plovdiv 1
17:00
05/05
1 FK Kolomna 0-1 Torpedo Vladimir
16:30
05/05
FC Anyang 2-0 Bucheon FC 1995
14:00
05/05
Seoul E-Land FC 1-1 Gyeongnam FC
00:00
06/05
Saarbrucken 0-3 Magdeburg
00:00
06/05
Unterhaching 0-2 SV Waldhof Mannheim
00:00
06/05
MSV Duisburg 2-2 Bayern Munchen (Youth)
00:00
06/05
Uerdingen KFC 05 1-1 Viktoria koln
00:00
06/05
Zwickau 0-0 SV Meppen
23:45
05/05
Hvidovre IF 0-2 Kolding FC
22:00
05/05
Hercules 2-0 UE Llagostera
22:00
05/05
UD Mutilve 1-0 Portugalete
16:30
05/05
Atletico de Madrid B 0-2 UD Melilla 1
01:40
06/05
1 Al-Nasr(KSA) 4-3 Al-Faisaly Harmah
22:59
05/05
PFC Oleksandria 0-2 Kolos Kovalyovka
22:59
05/05
1 Dnipro-1 0-1 Zorya
22:59
05/05
1 FC Vorskla Poltava 1-1 Desna Chernihiv
18:00
05/05
1 Dynamo Kyiv 0-0 FC Mariupol
22:59
05/05
GKS Katowice 1-0 Olimpia Elblag
21:00
05/05
Benfica U23 1-1 Braga U23
01:30
06/05
AEK Athens 1-2 PAOK Saloniki
23:30
05/05
Panathinaikos 2-2 Asteras Tripolis
21:15
05/05
Aris Thessaloniki 1-1 Olympiakos Piraeus
21:00
05/05
CSF Sparta 4-2 CSF Baliti
20:00
05/05
Olimp Comrat 4-1 Glodeni
20:00
05/05
FC Tighina 0-2 Iskra Stal Ribnita
20:00
05/05
Flacara Falesti 0-3 Real Succes 1
14:00
05/05
FC Gifu 3-1 Azul Claro Numazu
02:30
06/05
Misr Elmaqasah 0-2 Talaea EI-Gaish
02:30
06/05
Ismaily 3-2 El Gounah
02:30
06/05
Aswan 2-3 EL Masry
02:30
06/05
Ceramica Cleopatra FC 1-1 El Mokawloon El Arab
00:00
06/05
LKS Nieciecza 6-2 Korona Kielce
22:00
05/05
GKS Jastrzebie 1-2 Miedz Legnica
23:30
05/05
Samger FC 2-1 Latrikunda Utd
21:00
05/05
Pahang 2-2 Selangor 1
21:00
05/05
MISC-MIFA 0-1 Perak
20:15
05/05
Sabah 3-1 Melaka
00:00
06/05
1 Ringkobing 0-0 Varde
00:00
06/05
Union 1-0 BK Fremad Valby
00:00
06/05
Kolding BK 1-0 Horsens Freja
00:00
06/05
Tarnby FF 1-2 Koge Nord FC
00:00
06/05
B 1913 Odense 0-0 Hedensted
00:00
06/05
Karlslunde IF 0-0 Rishoj
00:00
06/05
Tjorring IF 1-6 Kjellerup
00:00
06/05
Aarhus Fremad 2 0-0 Silkeborg KFUM 1
00:00
06/05
Norresundby 1-2 Vejgaard B
00:00
06/05
Herlev IF 0-1 B1908
00:00
06/05
Viby IF 2-3 Marienlyst
00:00
06/05
Greve Fodbold 2-0 Roskilde Boldklub
20:00
05/05
JKT Tanzania 1-0 Namungo FC
16:00
05/05
Pocheon FC 2-0 Jinju Citizen
13:00
05/05
FC Namdong 3-0 Chuncheon Citizen
13:00
05/05
Geoje Citizen 3-3 Yangpyeong
13:00
05/05
Dangjin Citizen 1-0 Siheung City
13:00
05/05
Gangwon II 2-3 Chungju Citizen
13:00
05/05
Yeoju Sejong 0-0 Jungnang Chorus Mustang FC
12:00
05/05
Seoul United 0-1 Pyeongchang FC
12:00
05/05
Goyang FC 1-2 Jeonju Citizen FC
19:30
05/05
Kampala City Council FC 3-0 Maroons
22:00
05/05
Hrvatski dragovoljac 0-2 Dinamo Zagreb II
22:00
05/05
Dragons 3-1 Hodio FC
23:05
05/05
FK Rad Beograd 2-2 Crvena Zvezda
21:00
05/05
Indjija 2-2 Macva Sabac
21:00
05/05
Zlatibor Cajetina 1-0 Metalac Gornji Milanovac
21:00
05/05
Vojvodina Novi Sad 0-0 Radnicki Nis 1
21:00
05/05
Partizan Belgrade 3-1 Backa Topola
09:30
06/05
Los Angeles Galaxy II 5-0 Las Vegas Lights
20:00
05/05
Muhanga 1-3 APR FC
20:00
05/05
Gasogi Utd 0-0 Rutsiro FC
05:00
06/05
SC Paysandu Para 1-0 Bragantino PA
02:00
06/05
Independente PA 1-2 Castanhal PA
01:45
06/05
1 EC Flamengo PI 0-1 4 de Julho
01:45
06/05
Altos/PI 2-0 Fluminense PI 1
01:00
06/05
Tuna Luso 0-1 Itupiranga
00:00
06/05
Sevilla FC (w) 1-4 Barcelona (w)
18:00
05/05
Levante UD (w) 2-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)
01:00
06/05
Fulham U23 1-0 West Bromwich U23
05:00
06/05
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT 0-0 Pouso Alegre
03:15
06/05
Leones 3-0 Fortaleza F.C
01:00
06/05
1 Botafogo RJ U20 2-0 Sao Jose EC U20 1
01:00
06/05
1 Coritiba PR (Youth) 1-0 Bahia (Youth)
17:00
05/05
Maritimo (w) 0-2 Sporting CP (w)
07:00
06/05
Ponte Preta 3-1 Guarani SP
06:00
06/05
1 Palmeiras (Youth) 4-0 Nautico PE (Youth)
03:00
06/05
Sao Raimundo-RR Youth 1-3 Vasco da Gama U20 1
03:00
06/05
Atletico Mineiro (Youth) 5-0 Galvez Youth
02:00
06/05
Uniao Luziense U20 1-2 Floresta CE Youth
01:00
06/05
1 Botafogo RJ (Youth) 2-0 Sao Jose SP (Youth) 1
01:00
06/05
ABC FC RN (Youth) 0-3 Avai (Youth)
05:00
06/05
Cumbaya FC 2-1 Club Atletico Porteno
03:00
06/05
1 Guayaquil SC 0-1 CD Puerto Quito
23:30
05/05
Tottenham Hotspur (w) 0-2 Chelsea FC (w)
20:00
05/05
Sha LAN U19 1-3 Pescara U20
22:00
05/05
Zagreb Hask 2-2 DUGO SELO
22:00
05/05
NK Zagorec Krapina 2-1 NK Tresnjevka
22:00
05/05
NK Mladost Petrinja 3-3 NK Udarnik Kurilovec 1
22:00
05/05
NK Maksimir 6-1 NK Lucko
22:00
05/05
NK Spansko 1-3 NK Ponikve
22:00
05/05
NK Vrapce 1-2 Trnje
22:00
05/05
NK Jarun 2-1 Karlovac
22:00
05/05
NK Vrbovec 3-0 HNK Segesta Sisak 1
22:00
05/05
Bistra 4-0 GAJ Mace
06:15
06/05
FC Dar El Barka 1-5 FC Oasis
04:15
06/05
FC Deuz 1-0 FC Souvara Riadh
22:00
05/05
Metta/LU Riga 0-3 FK Liepaja
21:00
05/05
BFC Daugavpils 3-0 FK Spartaks Jurmala
20:00
05/05
Riga FC 3-0 FK Ventspils
00:00
06/05
Kolubara 3-1 Radnicki 1923 Kragujevac 1
22:00
05/05
Zemun 1-1 Borac Cacak
22:00
05/05
FK Zeleznicar Pancevo 1-1 FK Graficar Beograd
22:00
05/05
1 FK Trajal Krusevac 0-1 Kabel Novi Sad
22:00
05/05
Sloga Kraljevo 2-0 Dinamo Vranje
22:00
05/05
FK Loznica 1-2 FK Zarkovo
22:00
05/05
Jagodina 0-3 IMT Novi Beograd
22:00
05/05
FK Dubocica 0-1 FK Radnicki Sremska Mitrovica
22:00
05/05
FK Buducnost Dobanovci 3-1 Radnicki Pirot
22:00
05/05
1 Maranatha Fiokpo 3-1 Gomido FC
22:00
05/05
1 Dyto FC 1-3 AS OTR
22:00
05/05
Ifodje FC 2-1 AC Semassi
22:00
05/05
Enyimba 2-2 Ifeanyi Ubah
07:30
06/05
1 Bragantino 0-1 Talleres Cordoba
05:15
06/05
Torque 4-0 Club Guabira
05:15
06/05
Bolivar 0-0 Ceara
05:15
06/05
Huachipato 1-1 Rosario Central 1
08:00
06/05
CSyD Sacachispas 0-1 C.S.D. Comunicaciones
02:00
06/05
Deportivo Sanarate 2-0 Guastatoya
00:00
06/05
San Judas 0-0 Gutierrez Nicaragua
15:30
05/05
West Wallsend SC 2-5 New Lambton FC
15:30
05/05
1 Kahibah FC 4-3 Toronto Awaba
07:00
06/05
Juventus Academy Doral 4-1 Florida Fusion
23:30
05/05
AEL Limassol 1-2 Anorthosis Famagusta FC
21:00
05/05
APOEL Nicosia 0-1 AEP Paphos 1
21:00
05/05
Apollon Kalamarias 3-0 AEP Kozani
15:00
05/05
Universitatea Galati (w) 1-3 Vasas Odorhei (w)
15:00
05/05
2 Selena SN Constanta (w) 1-5 Uni Alexandria (w)
15:00
05/05
Olimpia Cluj (w) 3-1 Piros Security (w) 1
15:00
05/05
Heniu Prundu Bargaului (w) 1-0 Becicherecu Mic (w)
15:00
05/05
Carmen Bucuresti (w) 1-2 Independenta Baia Mare (w)
06:10
06/05
CS Esportivo AL 2-0 Centro Sportivo Alagoano
06:00
06/05
CRB AL 4-2 Jacyoba AC
06:00
06/05
Murici 0-2 ASA AL
06:00
06/05
Coruripe Al 1-3 Desportiva Alianca Youth
19:00
05/05
Se Wan Boy 4-1 Urartu II
06:00
06/05
Botafogo PB 2-1 Sao Paulo Crystal FC
00:30
06/05
US Mondorf-les-Bains 0-0 Hamm RM Benfica FC
00:30
06/05
CS Petange 5-1 FC Wiltz 71
20:00
05/05
HNK Gorica U19 0-1 NK Orijent U19
01:30
06/05
NSI Runavik (w) 5-2 B36 Torshavn (w)
01:30
06/05
CD Pradejon 4-1 CD Villegas 1
01:15
06/05
Rapido de Bouzas 4-0 Silva SD
01:00
06/05
CD Paracuellos Antamira 4-1 SAD Villaverde San Andres
01:00
06/05
CF Trival Valderas 3-0 Flat Earth FC 1
01:00
06/05
Real Aranjuez CF 1-2 RSD Alcala Henares
01:00
06/05
CF Vimenor 2-0 Samanod
00:45
06/05
CD Valdefierro 2-1 Club Deportivo Sarinena
00:30
06/05
Xerez Deportivo FC 1-1 CD San Roque de Lepe
00:00
06/05
CD Gerena 3-0 Conil CF
00:00
06/05
Urraca 1-1 Caudal
00:00
06/05
EI San Martin 1-1 Real Aviles 1
00:00
06/05
AD Almudevar 1-2 UD Fraga
23:45
05/05
1 CD La Granja 2-0 UD Santa Marta
22:30
05/05
Loja CD 2-1 CD Estebona
05:00
06/05
Tepatitlan de Morelos 3-0 Mineros de Zacatecas
22:30
05/05
TPS Turku 1-1 Vaasa VPS 1
09:15
06/05
Club America 3-1 Portland Timbers
07:00
06/05
Monterrey 3-0 Columbus Crew
08:00
06/05
1 Honduras Progreso 4-0 Lobos UPNFM 2
08:00
06/05
CD Olimpia 2-1 Real Espana
20:15
05/05
Club Africain 1-1 Esperance Sportive de Tunis 1
19:45
05/05
US Tataouine 3-1 U.S.Monastir
19:30
05/05
1 Sifakesi 0-1 AS Slimane
19:30
05/05
Stade tunisien 1-0 ES du Sahel
19:30
05/05
Rejiche 1-0 Etoile Metlaoui
19:30
05/05
J.S. Kairouanaise 1-4 C.A.Bizertin
19:30
05/05
1 Olympique de Beja 1-1 US Ben Guerdane
02:00
06/05
Qalali 0-4 Isa Town
02:00
06/05
1 Al-Hala 0-0 Bahrain SC
02:00
06/05
Al Khaldiya 2-0 Sitra
02:00
06/05
Stjarnan SkinandiU19 3-0 Breidablik UBK U19
20:30
05/05
Dukla Banska Bystrica 1-3 Slovan Bratislava
21:00
05/05
Spartak Moscow Youth 1-1 Lokomotiv Moscow Youth
20:00
05/05
1 FC Terek Groznyi Youth 4-3 Zenit St.Petersburg Youth
19:30
05/05
FK Krasnodar Youth 2-0 Strogino Youth
18:00
05/05
Rotor Volgograd Youth 2-0 Ufa Youth
17:00
05/05
PFC Sochi Youth 1-1 Rubin Kazan (R)
17:00
05/05
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-4 FC Tambov Youth
17:00
05/05
Khimki Youth 0-2 Arsenal Tula Youth
16:00
05/05
FK Rostov Youth 3-1 CSKA Moscow (R)
16:00
05/05
Konopliev Youth 2-4 Dinamo Moscow Youth
15:00
05/05
FK Ural Youth 3-2 Chertanovo Moscow Youth
20:00
05/05
Mamelodi Sundowns 2-0 Maritzburg United
02:00
06/05
Al-Kharitiyath SC U23 0-8 Qatar SC Doha U23
02:00
06/05
1 Al Wakra Reserves 1-1 Al Duhail U23
19:00
05/05
Juventus U20 1-1 Empoli U20
22:00
05/05
1 NK Adria Miren 2-1 NK Sobec Lesce
02:00
06/05
Al Shorta 3-1 Naft Misan
03:00
06/05
CS Sergipe 0-0 Confianca SE
18:00
05/05
Akademiya Ontustik 2-1 Lashyn Karatau
18:00
05/05
Bulat Temirtau 3-3 FK Aksu
18:00
05/05
Baikonur 0-1 Maktaaral
18:00
05/05
Kairat Academy 5-1 FK Igilik 1
17:00
05/05
Ekibastuzets 1-1 Okzhetpes
15:00
05/05
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-2 Tarlan
02:00
06/05
FC Lincoln 1-0 Lynx FC
23:45
05/05
Mons Calpe SC 1-0 Lions Gibraltar
14:00
05/05
Southern District 4-1 Tai Chung FC
07:00
06/05
Santa Cruz PE 0-0 Afogados da Ingazeira FC
04:45
06/05
2 Salgueiros AC 2-1 Vera Cruz PE
01:00
06/05
Sete de Setembro PE 0-0 Vitoria PE
01:00
06/05
Reet 2-1 Central SC
23:30
05/05
Preuben Munster 4-0 SV Lippstadt
02:25
06/05
Lafia Club de Bamako 2-1 CASS FC
00:00
06/05
1 Cercle de Bamako 1-0 AS Bakaridjan
00:00
06/05
Stade Malien de Bamako 1-1 CS Duguwolofila
20:30
05/05
AC Este 0-1 Virtus Bolzano
20:00
05/05
Azy based nano Bo 2-1 AC Mestre 1
20:00
05/05
San Nicolo Notaresco 0-1 Asd Pineto Calcio 1
20:00
05/05
2 ASD Sasso Marconi 3-2 Bagnolese 1
20:00
05/05
Team Altamura 1-1 Puteolana
20:00
05/05
FC Vado 1-1 ASD Imperia
20:00
05/05
1 Arconatese 0-0 A.S. Varese
20:00
05/05
Legnano 2-1 USD Pont Donnaz
20:00
05/05
Castelfidardo 3-2 Vastogirardi
20:00
05/05
Cjarlins Muzane 2-0 APDC Chions
20:00
05/05
GSD Ambrosiana 3-1 ASD Cartigliano
20:00
05/05
As Casale Calcio 1-0 SC Caronnese
20:00
05/05
Belluno 1-1 US Adriese
20:00
05/05
ASD San Luca 2-1 ASD Licata
20:00
05/05
Clodiense 1-0 Luparense FC
20:00
05/05
USD Castellanzese 3-7 Borgosesia
20:00
05/05
Delta Porto Tolle 1-0 ACD Campodarsego
20:00
05/05
ASD Molfetta 5-2 Real Agro Aversa 1
02:00
06/05
Crusaders Strikers (w) 4-1 Derry City (w)
01:45
06/05
Cliftonville LFC (w) 3-2 Linfield (w)
01:45
06/05
Sion Swifts (w) 0-3 Glentoran (w)
18:35
05/05
Jiangxi Liansheng FC 0-1 Nanjing City
18:35
05/05
Bei Li Gong 0-4 Heilongjiang Lava Spring
18:35
05/05
Shanxi Chang An Athletic FC 4-1 Xinjiang Tianshan Leopard
15:00
05/05
Meizhou Hakka 0-1 Zhejiang Greentown
14:00
05/05
Kunshan FC 1-1 Chengdu Better City FC
20:00
05/05
Rukh Vynnyky U21 4-1 Olimpic Donetsk U21
19:00
05/05
FC Mynai U21 0-1 FC Shakhtar Donetsk U21
18:00
05/05
Inhulets Petrove U21 1-3 Lviv U21
08:00
06/05
Santa Tecla 1-1 Once Municipal
04:30
06/05
CD FAS 2-1 Municipal Limeno
04:00
06/05
Aguila 0-1 Alianza San Salvador
03:30
06/05
Luis Angel Firpo 1-0 A.D. Isidro Metapan
01:45
06/05
Entai Ravi Tucci 2-3 SP Libertas
01:45
06/05
S.S Pennarossa 1-2 Tre Penne
22:59
05/05
Piast Zmigrod 0-2 Zaglebie Lubin B 1
22:59
05/05
LKS Goczalkowice Zdroj 1-1 Stal Brzeg
22:59
05/05
Gornik II Zabrze 4-2 KS Energetyk ROW
22:59
05/05
Ruch Chorzow 3-2 Rekord Bielsko-Biala
22:59
05/05
Warta Gorzów Wielkopolski 1-1 Lechia Zielona Gora
22:59
05/05
Gawin Sleza Wroclaw 5-1 Foto-Higiena Olawa
22:00
05/05
MKS Kluczbork 2-4 Polonia Bytom
22:00
05/05
Wisla Pulawy 4-0 Wisloka Debica 1
21:00
05/05
Miedz Legnica II 3-2 Gwarek Tarnowskie Gory 1
04:00
06/05
Abu Salim 1-2 J Verhoe Leigh
03:30
06/05
Al Akhdar 6-0 Al Anwar
06:50
06/05
Sonsonate FC (w) 2-2 Municipal Limeno (w)
04:15
06/05
Alianza FC San Salvador (w) 9-1 CD Luis Angel Firpo (w)
04:00
06/05
AD Chalatenango (w) 3-7 CD FAS (w)
21:15
05/05
Agia Paraskevi (w) 1-1 Glyfadas (w)
21:00
05/05
Larisa (w) 6-2 Kastoria GPO (W)
21:00
05/05
1 Trikala 2011 (w) 3-1 Amazones Dramas (w)
01:00
06/05
Decic Tuzi 1-0 FK Iskra Danilovgrad
22:59
05/05
FK Buducnost Podgorica 3-0 FK Zeta 2
22:30
05/05
FK Graffin Vlasim 3-1 Vysehrad
22:00
05/05
SK Slovan Varnsdorf 1-1 Vysocina jihlava
22:00
05/05
Trinec 1-0 Usti nad Labem
22:00
05/05
Lisen 1-1 FK MAS Taborsko
22:00
05/05
Blansko 4-1 Chrudim
20:00
05/05
Dukla Prague 1-2 Viktoria Zizkov
07:30
06/05
Sporting San Miguelito 1-0 Costa Del Este
22:30
05/05
Krumkachy Minsk 4-3 FC Baranovichi 1
20:30
05/05
FK Lida 1-1 Arsenal Dzyarzhynsk
18:30
05/05
FC Belshina Babruisk 3-1 Kommunalnik Slonim
06:30
06/05
1 Vila Nova 1-1 Aparecidense GO
19:50
05/05
Red Star Belgrade U19 4-0 FK Trayal Krusevac U19
19:00
05/05
Spartak Subotica U19 0-2 FK Rad Belgrade U19
17:51
05/05
Vojvodina U19 1-1 FK Napredak U19
16:00
05/05
Mladost Lucani U19 3-2 IMT Novi Beograd U19
16:00
05/05
FK Graficar Beograd U19 1-0 FK Vozdovac U19
16:00
05/05
Partizan Belgrade U19 4-3 FK Brodarac U19
15:10
05/05
Cukaricki U19 5-2 FK Internacional U19
14:50
05/05
FK Radnicki 1923 U19 1-0 TSC Backa Topola U19
00:15
06/05
FFC Frankfurt (w) 3-1 SG Essen-Schonebeck (w)
20:05
05/05
Forest Rangers 1-2 Green Buffaloes
20:00
05/05
Young Green Eagles 0-0 Red Arrows
20:00
05/05
NAPSA Stars 2-0 Kitwe United
20:00
05/05
Kabwe Warriors 1-0 Power Dynamos
18:00
05/05
Buildcon FC 2-1 Prison Leopards FC
02:15
06/05
Valur (w) 2-1 Stjarnan (w)
02:15
06/05
Keflavik (w) 0-3 UMF Selfoss (w)
01:00
06/05
Tindastoll Neisti (w) 1-1 Trottur Reykjavik (w)
21:00
05/05
Hapoel Akko U19 0-2 Hapoel Beer Sheva U19
20:45
05/05
Hapoel Tel Aviv U19 3-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
22:00
05/05
Servette 0-1 St. Gallen
23:30
05/05
Monchengladbach (w) 4-0 Berghofen s (w)
23:30
05/05
FC Torpedo Zhodino 1-1 BATE Borisov
21:30
05/05
FK Isloch Minsk 2-0 Shakhter Soligorsk
19:00
05/05
FK Van Charentsavan 1-1 Ararat Yerevan
09:00
06/05
Univ Catolica 3-1 Nacional Montevideo 1
07:00
06/05
Internacional RS 6-1 Olimpia Asuncion
07:00
06/05
Rentistas 0-0 Sporting Cristal
05:00
06/05
Independiente Jose Teran 4-0 Universitario De Deportes
05:00
06/05
Racing Club 0-0 Sao Paulo 1
17:00
05/05
Ballarat City FC 2-3 FC Clifton Hill
17:00
05/05
Valentine 3-0 Minmi Wanderers FC
16:45
05/05
Menai Hawks FC 1-1 Sydney Olympic
16:30
05/05
Canterbury Bankstown FC 3-0 Wollongong United
16:30
05/05
Monbulk Rangers 2-1 Mooroolbark
16:30
05/05
Pascoe Vale SC 2-1 Brunswick City
16:30
05/05
Blacktown Spartans 1-1 Glebe Gorillas FC
16:00
05/05
Weston Molonglo FC 0-6 Cooma Tigers
16:00
05/05
Ted Reiter Mountain City Rovers 3-2 Bankstown City Lions
16:00
05/05
Maitland 4-0 Singleton Strikers FC
15:45
05/05
Northern Tigers 2-2 St George City FA
09:00
06/05
Guatemala Futsal 4-3 Trinidad Tobago Indoor Soccer
07:00
06/05
Costa Rica Futsal 5-1 Canada Futsal
05:00
06/05
Panama Futsal 5-4 Mexico Futsal
03:00
06/05
Cuba Futsal 2-4 USA Futsal
01:00
06/05
El Salvador Indoor Soccer 5-2 Nicaragua Indoor Soccer 1
07:45
06/05
Ferroviario CE 3-0 Icasa CE
01:30
06/05
Caucaia CE 0-6 Uniclinic Atletico Cearense CE
01:30
06/05
Pacajus 0-0 Fortaleza
04:00
06/05
AD Santa Rosa Guachipilin 2-3 CD Marte Soyapango
20:00
05/05
Uthongathi FC 1-0 Pretoria Univ
20:00
05/05
TS Sporting 1-0 Richards Bay
20:00
05/05
Free State Stars 1-1 Steenberg United
20:00
05/05
Cape Umoya United 1-0 Polokwane City FC
20:00
05/05
Bizana Pondo Chiefs 2-3 Cape Town All Stars
20:00
05/05
Pretoria Callies 1-2 Sekhukhune United
02:00
06/05
Jableh SC 0-0 Hutteen FC
18:00
05/05
Taiwan Power Company 4-0 NTUPES
15:00
05/05
Taiwan CPC 1-2 Taichung Futuro
15:00
05/05
1 Taicheng Lions 0-1 Tatung FC
16:00
05/05
Spartak Moscow II 0-2 Krylya Sovetov
23:30
05/05
1 Nomme JK Kalju 1-2 FC Flora Tallinn
22:59
05/05
Trans Narva 2-1 Tartu JK Maag Tammeka
21:30
05/05
1 Levadia Tallinn 4-1 Viljandi Tulevik
04:00
06/05
Real Madriz FC 1-0 Jalapa
04:00
06/05
Juventus Managua 2-2 CD Junior Managua
04:00
06/05
Chinandega FC 0-3 Walter Ferretti
21:00
05/05
Ialysos 0-0 Kalamata AO
21:00
05/05
Pierikos 1-1 Olympiakos Volou
21:00
05/05
AO Kavala 2-1 Almopos Arideas
21:00
05/05
Veria FC 0-0 AO Triglia 1
19:30
05/05
Levadiakos 0-1 Ergotelis
19:30
05/05
Diagoras 0-1 SKODA Xanthi
19:30
05/05
Kissamikos 1-0 Ionikos
17:00
05/05
1 Niki Volou 0-0 AO Episkopis Rethymno
22:00
05/05
Suduva 2-0 FK Riteriai 1
22:00
05/05
1 Sheikh Jamal 2-1 Muktijoddha SKC 1
20:00
05/05
Arambagh KS 0-1 Chittagong Abahani
17:00
05/05
Saif Sporting Club 1-2 Mohammedan Dhaka
05:00
06/05
Union Touarga Sport Rabat 3-1 Renaissance Sportive de Berkane
01:30
06/05
AA Luziania 0-5 Brasiliense
01:00
06/05
Ceilandia DF 2-1 SE do Gama
22:00
05/05
NK Rudar Velenje 0-1 Triglav Gorenjska
22:00
05/05
Radomlje 5-2 NK Bilje
22:00
05/05
Smartno 1-1 NK Primorje
22:00
05/05
Krka 1-1 NK Brezice
22:00
05/05
Krsko Posavlje 3-4 Brda
22:00
05/05
Roltek Dob 1-1 NK Nafta
22:00
05/05
NK Fuzinar 1-3 Drava 1
22:00
05/05
ND Beltinci 2-2 Jadran Dekani
22:45
05/05
Taksony (w) 1-5 Ferencvarosi TC (w)
23:30
05/05
Olimpico de Leon (W) 6-2 CD Zamora Amigos del Duero (w)
22:59
05/05
Universitario (W) 2-2 Atletico Union Guimar (w)
05:30
06/05
Vitoria da Conquista BA 3-0 Alagoinhas Atletico BA
05:30
06/05
Vitoria BA 1-1 Fluminense de Feira BA
05:30
06/05
EC Jacuipense 0-1 Bahia
05:30
06/05
DOS Meyer 2-2 Juazeirense
05:30
06/05
Bahia de Feira BA 3-0 United Nations Club
21:00
05/05
Metallurg Bekobod 0-2 Sogdiana Jizak
19:00
05/05
Mashal Muborak 1-4 Lokomotiv Tashkent
19:00
05/05
FK Andijon 1-2 Kuruvchi Kokand Qoqon
21:00
05/05
Colombe du Dja et Lobo 1-1 Coton Sport
05:00
06/05
FAR Forces Armee Royales 1-1 Raja Casablanca Atlhletic
05:00
06/05
Wydad Casablanca 4-0 SCCM Chabab Mohamedia
20:00
05/05
Gjilani 1-1 KF Drita Gjilan
20:00
05/05
KF Feronikeli 3-0 KF Trepca 89 1
20:00
05/05
KF Besa Pec 0-3 Prishtina
04:30
06/05
Serra 1-0 Rio Branco-ES
22:30
05/05
Sparta Praha 0-3 Slavia Praha
06:45
06/05
1 CE Forca e Luz RN 2-2 America FC Natal RN
01:00
06/05
Globo 1-2 ABC RN
14:00
05/05
Kashiwa Reysol 3-3 Urawa Red Diamonds
13:00
05/05
Vissel Kobe 0-0 FC Tokyo
13:00
05/05
Kashima Antlers 1-1 Avispa Fukuoka
12:00
05/05
Yokohama FC 1-1 Shonan Bellmare
12:00
05/05
Oita Trinita 1-1 Tokushima Vortis
12:00
05/05
Consadole Sapporo 2-1 Sagan Tosu
12:00
05/05
Shimizu S-Pulse 4-1 Vegalta Sendai
12:00
05/05
Hiroshima Sanfrecce 1-1 Yokohama Marinos
Tắt Quảng Cáo [X]