Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
07/05
Arsenal 0-0 Villarreal
02:00
07/05
AS Roma 3-2 Manchester United
23:30
06/05
Hertha Berlin 3-0 SC Freiburg
16:05
06/05
Melbourne Victory 1-2 FC Macarthur
20:10
06/05
Pan African 2-1 Sahare All Stars
20:00
06/05
1 Friends Rangers FC 0-2 Green Warriors
20:00
06/05
Usalama FC 1-1 Mbuni FC
02:00
07/05
Comercial-MS 0-3 Aquidauanense
06:00
07/05
SD Panama Oeste (w) 0-1 Atletico Chiriqui (w)
03:00
07/05
Veraguas CD (W) 1-0 CD Universitario (w)
02:30
07/05
SC Farense 2-2 Vitoria Guimaraes 1
00:30
07/05
Benfica 1-1 FC Porto
22:59
06/05
Belenenses 1-0 Portimonense
21:00
06/05
Moreirense 2-2 Nacional da Madeira
17:00
06/05
Khatoco Khanh Hoa 1-1 Phố Hiến
15:30
06/05
Phú Thọ 1-1 Quảng Nam FC
22:00
06/05
NK Aluminij 2-0 ND Gorica
23:45
06/05
FC Botosani 1-3 FC Steaua Bucuresti
21:00
06/05
Academica Clinceni 0-1 CFR Cluj
18:30
06/05
Arges 3-0 FC Voluntari
23:45
06/05
Slavia Sofia 2-0 Botev Vratsa 1
21:30
06/05
PFK Montana 1-0 Etar
21:00
06/05
1 Volga Ulyanovsk 2-1 Lada SOK Dimitrovgrad
20:00
06/05
Dolgiye Prudy 2-1 FK Leningradets
20:00
06/05
FK Volna Nizhegorodskaya 0-0 FC Lada Togliatti
20:00
06/05
Zenit-2 St.Petersburg 0-0 FC Murom
19:00
06/05
FC Tver 2-1 Dinamo Moscow B
18:00
06/05
FK Orenburg-2 1-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny
18:00
06/05
Znamya Truda 0-3 Rodina Moskva
18:00
06/05
Nosta Novotroitsk 0-0 FK Zenit Izhevsk
18:00
06/05
Zvezda Sint Petersburg 0-0 Kazanka Moscow
06:00
07/05
Academia Puerto Cabello 0-3 Deportivo Lara
03:00
07/05
Zulia FC 3-3 Zamora Barinas
00:00
07/05
Skive IK 2-1 Vendsyssel
00:00
07/05
Hobro 2-0 Fremad Amager
00:00
07/05
Silkeborg 2-0 Esbjerg 1
02:30
07/05
Shabab AlOrdon 1-1 Al Faisaly
20:45
06/05
Dinamo Samarqand 0-1 Neftchi Fargona
20:00
06/05
Aral Nukus 2-2 Buxoro FK
23:30
06/05
FC Mynai 0-4 FC Shakhtar Donetsk
22:59
06/05
FC Inhulets Petrove 1-0 FC Lviv
22:59
06/05
Rukh Vynnyky 3-0 Olimpic Donetsk
20:00
06/05
Victoria Bardar 1-2 FC Sheriff B
20:00
06/05
FC Sireti 2-9 FC Cahul-2005
20:00
06/05
Drochia 0-3 FC Sucleia
20:00
06/05
PFC Neftchi II 1-0 FK Kapaz Ganca
19:00
06/05
Sabah II 3-3 Turan Tovuz
17:00
06/05
Qarabag II 3-1 Keshla FK II
02:30
07/05
Zamalek 2-1 Smouha SC
02:30
07/05
Al-Ittihad Alexandria 1-2 EL Ahly
02:30
07/05
Wadi Degla SC 1-3 Pyramids FC
02:30
07/05
Ghazl El Mahallah 1-0 Enppi 1
19:00
06/05
Ethiopia Bunna 0-0 Wolaita Dicha
14:00
06/05
Dire Dawa 0-0 Adama City 1
23:30
06/05
SK East BI 0-2 Steve Biko
23:30
06/05
Team Rhino FC 1-0 Red Hawks FC
19:00
06/05
Lokomotiv Sofia 1-3 Yantra Gabrovo
20:00
06/05
1 Mbale Heroes 0-1 Proline FC 1
07:00
07/05
Rio Grande Valley 1-0 San Diego loyalty
00:30
07/05
Ispartaspor 0-0 Celspor 1
20:00
06/05
Kelkit Belediye Hurriyet 2-2 Yldrm Belediyesispor
20:00
06/05
Utkoi 1-1 Bukaspor
20:00
06/05
Yomraspor 1-2 Fethiyespor
20:00
06/05
Aksarayspor 1-2 Duzcespor 1
20:00
06/05
Ofspor 2-1 Yesilyurt Belediyespor
20:00
06/05
Erzin Belediyespor 1-0 Kutahyaspor 1
20:00
06/05
Catalca Spor 0-1 Erokspor
02:15
07/05
Augnablik (w) 2-1 KR Reykjavik (w)
02:15
07/05
Vikingur Reykjavik (w) 3-3 HK Kopavogur (w)
02:15
07/05
Grotta (w) 2-1 IA Akranes (w)
02:15
07/05
Afturelding (w) 2-2 Grindavik (w)
02:15
07/05
Haukar (w) 2-1 Haffner John (w)
03:15
07/05
Valledupar FC 0-1 Deportes Quindio
18:00
06/05
FC Ilbirs 0-3 Neftchi Kochkor
08:15
07/05
Ferroviaria SP 1-0 Ituano SP
07:00
07/05
Santo Andre 2-1 Mirassol
07:00
07/05
Palmeiras 3-2 Santos
06:00
07/05
Gremio Novorizontin 2-2 Botafogo SP
06:00
07/05
Sao Bento 2-1 Inter de Limeira
07:00
07/05
1 CD Independiente Juniors 0-1 Sociedad Deportivo Quito
03:00
07/05
Gualaceo SC 1-0 CD El Nacional
03:00
07/05
Chacaritas SC 2-2 Pottu Via Ho
04:35
07/05
Santa Tecla U20 1-0 AD Isidro Metapan Reserves
03:30
07/05
CD Chalatenango Reserves 1-0 Alianza FC San Salvador U20
01:30
07/05
Atletico Marte Reserves 1-5 CD Aguila Reserves
20:00
06/05
Napoli(U19) 0-0 Frosinone U20
06:30
07/05
ASC Entente Sebkha 1-1 FC Nouakchott 1
04:15
07/05
FC Medina 3 1-2 AS Douanes Nouakchott
21:00
06/05
Hapoel Ironi Gedera 1-3 Beitar Ironi Kiryat Gat
09:00
07/05
1 La Equidad 0-1 Lanus
07:30
07/05
Sport Huancayo 0-3 Corinthians Paulista (SP)
07:30
07/05
CA Penarol 3-0 River Plate (PAR)
07:30
07/05
San Lorenzo 1-1 12 de Octubre
05:15
07/05
Gremio (RS) 8-0 Aragua FC
05:15
07/05
Arsenal de Sarandi 3-0 Jorge Wilstermann
05:15
07/05
Libertad 1-2 Atletico Clube Goianiense
23:30
06/05
Maccabi Kabilio Jaffa 2-1 Hapoel Bikat Hayarden
21:15
06/05
Hapoel Holon Yaniv 1-1 AS Ashdod
21:00
06/05
Maccabi Bnei Raina 2-1 Hapoel Kaukab
21:00
06/05
Moadon Sport Tira 2-1 Maccabi Tamra
04:30
07/05
Coban Imperial 1-1 Santa Lucia Cotzumalguapa
01:00
07/05
CD Puerto de Iztapa 3-1 CSD Municipal
02:15
07/05
Fram Reykjavik 4-2 Vikingur Olafsvik
02:15
07/05
1 Throttur Reykjavik 1-3 Fjolnir
22:59
06/05
FK Kauno Zalgiris III 6-1 FK Dziugas Telsiai II
22:59
06/05
E.N.Paralimniou 1-1 Karmiotissa Polemidion
19:00
06/05
FC Istaravshan 2-3 Khujand
19:00
06/05
Ravshan Kulob 1-2 FC Khatlon
18:00
06/05
BKMA 4-1 Ararat Yerevan II
06:00
07/05
Treze Campina Grande PB 2-1 Nacional de Patos PB
19:00
06/05
Smorgon 2 0-3 Neman Grodno Reserves
17:30
06/05
1 FK Gomel Reserves 1-0 FC Slutsk Reserves
01:00
07/05
Korona Warsaw 1-3 KS Madziar Nieporet
18:00
06/05
FC Shevardeni 1-1 WIT Georgia Tbilisi
16:00
06/05
FC Gagra 1-1 Chikhura Sachkhere
15:00
06/05
FC Merani Tbilisi 1-1 Merani Martvili
08:00
07/05
Sao Bernardo 2-3 Taubate 1
08:00
07/05
Audax Sao Paulo 0-1 EC Sao Bernardo/SP
08:00
07/05
Rio Claro 1-0 XV de Piracicaba
08:00
07/05
AA Portuguesa Santista 0-0 Monte Azul SP
06:00
07/05
Ah so Santa SP 1-1 Oeste
06:00
07/05
1 Sertaozinho 1-1 Red Bull Brasil SP 1
06:00
07/05
1 Juventus SP 1-3 Portuguesa Desportos
06:00
07/05
Atibaia 0-0 AE Velo Clube SP
00:30
07/05
1 Maccabi Hadera (w) 0-5 Hapoel Raanana (w)
00:30
07/05
Bnot Netanya (w) 0-0 Maccabi Kiryat Gat (w)
23:15
06/05
AS Tel Aviv University (w) 4-0 Hapoel Petah Tikva (w)
22:59
06/05
1 Hapoel Beer Sheva (w) 0-3 Maccabi Emekheifer (w)
01:30
07/05
Cardiff Metropolitan (w) 4-0 Port Talbot (w)
01:00
07/05
Cyncoed LFC (w) 1-3 Cardiff City FC (w)
22:00
06/05
Orlando Pirates 3-0 Black Leopards
03:00
07/05
Lagarto 2-0 Itabaiana(SE)
00:00
07/05
Nueva Concepcion 1-0 Quiche FC
19:00
06/05
Happy Valley 1-3 Sun Pegasus
23:30
06/05
Tartu JK Maag Tammeka B 1-5 JK Tallinna Kalev
23:30
06/05
FC Nomme United 5-0 Parnu JK
22:59
06/05
Elva 3-2 JK Welco Elekter
22:30
06/05
1 Tallinna FC Levadia B 0-5 FC Maardu
21:00
06/05
Flora Tallinn II 2-2 Paide Linnameeskond B
00:00
07/05
Onze Createurs 0-0 Monrovia Black Star
18:35
06/05
Wuhan three town 0-1 Guizhou Hengfeng F.C.
18:35
06/05
Nantong Zhiyun 2-1 Beijing BeiKong
14:30
06/05
Suzhou Dongwu 1-0 Shenyang City Public
23:30
06/05
Teunhueth FC 0-1 AS Dakar Sacre Coeur
23:30
06/05
ASC Jaraaf 0-2 Pikine 1
01:45
07/05
SP La Fiorita 0-0 SP Domagnano
01:45
07/05
Folgore/Falciano 1-1 Murata
04:00
07/05
Al Mahalla 1-1 Al-Madina
00:00
07/05
ZNK MB Tabor (w) 1-6 ZNK Radomlje (w)
04:00
07/05
Atletico Marte (w) 1-4 Santa Tecla (w)
21:30
06/05
Desportivo Huila 1-0 Sporting Cabinda
22:30
06/05
FK Orsha 0-3 Shakhter Soligorsk II
20:30
06/05
Naftan Novopolock 0-2 Dnepr Mogilev
18:30
06/05
Volna Pinsk 0-2 Lokomotiv Gomel
16:10
06/05
Runaway Bay Reserves 2-3 Palm Beach Reserves
18:50
06/05
Radnicki Nis U19 3-1 RFK Novi Sad 1921 U19
15:40
06/05
FK Radnicki Novi Belgrad U19 0-2 OFK Belgrade U19
17:45
06/05
1 Western Strikers Reserves 1-2 Modbury Jets Reserves
20:00
06/05
Lusaka Dynamos 1-2 Indeni FC
23:30
06/05
TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-2 FFC Frankfurt II (w)
22:59
06/05
FFC Turbine Potsdam II (w) 0-2 Wolfsburg II (w)
22:00
06/05
1 FC Avan Academy 0-0 FC Noah
18:00
06/05
Alashkert 1-0 FC Pyunik
09:00
07/05
Deportivo La Guaira 0-0 America de Cali
07:00
07/05
Independiente Santa Fe 0-0 River Plate
07:00
07/05
Atletico Junior Barranquilla 1-1 Fluminense RJ
05:00
07/05
Always Ready 2-0 Deportivo Tachira
05:00
07/05
1 Atletico Nacional Medellin 0-2 Argentinos juniors
03:40
07/05
Atletico Paranaense 2-1 Coritiba PR 1
06:00
07/05
Ceara 1-0 Crato CE 1
05:55
07/05
1 Real Banjul 1-2 Elite United
03:50
07/05
Gambia Armed Force 2-4 Brikama United
23:30
06/05
Paris FC (w) 2-3 Paris Saint Germain (w)
00:00
07/05
Tallinna FC Ararat TTU 2-0 Vandra JK Vaprus
23:30
06/05
Viimsi MRJK 3-0 Kohtla Jarve JK Jarve
23:30
06/05
Tabasalu Charma 3-2 Halliu football College
22:30
06/05
Nomme JK Kalju II 3-1 Tallinna JK Legion B
06:10
07/05
GA Sampaio 1-2 Atletico Roraima 1
04:00
07/05
Nautico (RR) 1-1 Sao Raimundo/RR
02:30
07/05
Ji-Parana FC 0-1 Guapore de Rondonia
02:30
07/05
Genus RO 0-5 Real Desportivo/RO
08:00
07/05
Managua FC 1-0 Real Esteli
08:00
07/05
1 Deportivo Ocotal 3-4 Diriangen 1
19:00
06/05
Termez Surkhon 0-1 OTMK Olmaliq
19:00
06/05
Turon Nukus 1-1 Pakhtakor
05:00
07/05
Maghrib Association Tetouan 0-0 Maghreb Fez
20:00
06/05
KF Drenica Skenderaj 4-2 KF Llapi
20:00
06/05
KF Ballkani 2-3 KF Arberia
04:30
07/05
Vilavelhense 1-2 Vitoria ES
01:00
07/05
Estrela do Norte ES 1-2 Real Noroeste
01:00
07/05
ASSU RN 1-1 Palmeira RN
19:00
06/05
Wigan U23 1-4 Sheffield Wed U23
19:00
06/05
Crewe Alexandra U23 0-3 Birmingham City U23
01:00
07/05
Clyde 2-1 East Fife
Tắt Quảng Cáo [X]