Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 07/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 07/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
08/05
Leicester City 2-4 Newcastle United
02:00
08/05
Real Sociedad 2-0 Elche 1
01:30
08/05
VfB Stuttgart 2-1 Augsburg
02:00
08/05
1 Lens 0-3 Lille
12:00
08/05
Omiya Ardija (W) 0-1 Hiroshima Sanfrecce (W)
20:00
07/05
DTB FC 1-3 Dar City FC
19:00
07/05
Mlale FC 1-4 Eagle Stars
12:00
08/05
Jeju United 1-3 Suwon City
12:00
08/05
Daegu FC 3-0 Incheon United
12:00
08/05
Sagan Tosu 0-0 Hiroshima Sanfrecce
08:30
08/05
Real Salt Lake 1-2 San Jose Earthquakes
16:35
07/05
1 Adelaide United 0-0 Wellington Phoenix
20:00
07/05
Pamba SC 1-0 Kitayosce FC
20:00
07/05
Mbao FC 1-2 Transit Camp
20:00
07/05
Fountain Gate FC 1-1 Arusha FC
02:00
08/05
Uniao ABC 0-3 Costa Rica MS
15:30
07/05
Southside Eagles U23 2-2 Mitchelton U23
22:05
07/05
Malumfashi FC 2-1 Yobe Desert Stars
06:00
08/05
CA Independiente de la Chorrera Reserves 2-2 SD Atletico Nacional
05:00
08/05
1 Costa Del Este Reserves 1-2 Tauro Reserves
05:00
08/05
Panama City FC 2-3 San Martin FC
03:00
08/05
Veraguas FC Reserves 0-1 Mario Mendez FC
03:00
08/05
SD Panama Oeste 4-1 San Francisco Reserves
03:00
08/05
Udelas FC 2-0 Universidad de Panama
03:15
08/05
Boavista FC 1-1 CD Tondela
01:00
08/05
FC Famalicao 1-0 Santa Clara 2
01:00
08/05
Sparta Rotterdam 3-0 Vitesse Arnhem
01:00
08/05
Grasshopper 1-2 Stade Ouchy
01:00
08/05
Neuchatel Xamax 2-2 FC Wil 1900
00:00
08/05
1 Chiasso 2-1 Winterthur
00:00
08/05
Kriens 1-1 Thun
01:30
08/05
Zaglebie Lubin 1-1 Pogon Szczecin
22:59
07/05
Gornik Zabrze 3-1 Jagiellonia Bialystok
00:00
08/05
FK Sochi 2-1 Rotor Volgograd
22:00
07/05
Terek Grozny 3-1 Tambov
01:45
08/05
Racing Genk 3-0 Club Brugge
00:10
08/05
HNK Gorica 1-0 ZNK Osijek
22:05
07/05
1 HNK Sibenik 1-0 Istra 1961 Pula
20:00
07/05
1 NK Lokomotiva Zagreb 3-1 Slaven Koprivnica
19:00
07/05
Venezia 0-0 Pordenone Calcio SSD
19:00
07/05
Salernitana 2-0 Empoli
19:00
07/05
Reggio Audace FC 1-2 Spal
19:00
07/05
Lecce 2-2 Reggina
19:00
07/05
Frosinone 1-1 Vicenza
19:00
07/05
ACD Virtus Entella 1-3 Chievo
19:00
07/05
Cremonese 3-0 Pescara
19:00
07/05
Cosenza Calcio 1914 0-3 Monza
19:00
07/05
Brescia 4-3 Pisa
19:00
07/05
Ascoli 2-0 Cittadella
02:00
08/05
1 Tenerife 0-1 Almeria
23:30
07/05
Holstein Kiel 4-0 St. Pauli
23:30
07/05
Hannover 96 1-2 Darmstadt
01:45
08/05
Dundalk 0-1 Sligo Rovers 1
23:45
07/05
Derry City 1-1 Longford Town
01:00
08/05
AZ Alkmaar (Youth) 2-1 Excelsior SBV 1
01:00
08/05
Jong Ajax (Youth) 1-1 De Graafschap
01:00
08/05
Go Ahead Eagles 2-1 NEC Nijmegen
01:00
08/05
NAC Breda 2-0 MVV Maastricht
01:00
08/05
Helmond Sport 1-1 FC Oss
01:00
08/05
Den Bosch 4-1 SC Telstar
01:00
08/05
Roda JC 2-1 FC Eindhoven
01:00
08/05
Dordrecht 0-1 SC Cambuur
01:00
08/05
FC Utrecht (Youth) 1-3 Almere City FC
01:00
08/05
Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 Volendam
00:00
08/05
Odense BK 1-0 Aalborg
07:00
08/05
1 O.Higgins 1-4 Union Espanola 1
21:30
07/05
Beroe Stara Zagora 0-2 Arda
19:00
07/05
Sibir-M Novosibirsk 1-3 FK Ural-2
17:00
07/05
1 Dinamo Barnaul 0-3 Chelyabinsk
16:00
07/05
Tyumen 1-0 Krylia Sovetov II
02:00
08/05
Al Ahli(UAE) 3-0 Al-Wasl 1
02:00
08/05
Al Wehda(UAE) 2-2 Al Nasr Dubai
02:00
08/05
Al-Dhafra 0-5 Banni Yas
02:00
08/05
Al-Jazira(UAE) 2-0 Al Ain
00:00
08/05
Hatta 4-0 Ittihad Kalba
00:00
08/05
1 Ajman 0-3 Al-Sharjah
00:00
08/05
Khor Fakkan 0-0 Ahli Al-Fujirah
01:00
08/05
Orleans US 45 1-3 Le Mans
00:00
08/05
Te Cu Kukuh Atta Seip 1-2 SC Verl
04:00
08/05
Caracas FC 3-0 Mineros de Guayana
22:30
07/05
SJK Seinajoen 1-1 HIFK 1
22:30
07/05
KTP Kotka 1-3 Honka Espoo
01:25
08/05
FC Wacker Innsbruck 5-1 Grazer AK
23:30
07/05
SK Vorwarts Steyr 1-4 FC Liefering
23:30
07/05
Kapfenberg 1-1 Rapid Vienna (Youth)
23:30
07/05
FAC Team Fur Wien 1-2 SV Horn
23:10
07/05
FC Blau Weiss Linz 0-0 Lafnitz
00:00
08/05
Helsingor 0-3 Viborg
23:30
07/05
Fredericia 3-0 Herfolge Boldklub Koge
00:30
08/05
Akhisar Bld.Geng 1-1 Umraniyespor
20:00
07/05
Boluspor 3-0 Eskisehirspor
00:00
08/05
FC Gomel 4-1 Slutsksakhar Slutsk
22:00
07/05
1 Smorgon FC 0-2 Neman Grodno
02:30
08/05
Al-Jazeera 5-1 Al-Baq's
01:50
08/05
1 Al-Taawon 4-2 Al Ahli Jeddah
01:40
08/05
1 Al-Shabab(KSA) 1-5 Al Hilal
19:50
07/05
Shurtan Guzor 0-0 Yangiyer
19:45
07/05
Xorazm Urganch 1-0 Oktepa
03:30
08/05
Alianza Lima 2-0 EM Deportivo Binacional
01:15
08/05
UTC Cajamarca 0-1 Dep.San Martin
22:59
07/05
1 Academia Deportiva Cantolao 2-1 Sport Boys 2
12:00
08/05
FC Base Taipei Athletic 0-3 SFI FC
01:35
08/05
Al-Shabab(KUW) 1-1 Al Kuwait SC
01:30
08/05
Khaitan 1-2 Al-Qadsia SC 1
19:00
07/05
Zaqatala FK 2-1 Qaradag Lokbatan
19:00
07/05
FK MOIK Baku 2-1 Standard Sumgayit II
22:59
07/05
GKS Tychy 3-1 Gornik Leczna
22:40
07/05
Zaglebie Sosnowiec 0-1 Radomiak Radom
22:00
07/05
Odra Opole 1-0 Puszcza Niepolomice
19:00
07/05
Sebeta City 0-0 Sidama Bunna
14:00
07/05
Awassa Kenema 3-0 Hadiya Hossana
23:35
07/05
Young Africans FC 2-0 Immigration FC
23:30
07/05
Gunjur United 2-2 PSV Wellingara
07:30
08/05
Nomads United Reserves 3-1 Christchurch United Reserves
22:00
07/05
Sportist Svoge 1-2 Ludogorets Razgrad II
22:00
07/05
1 Lokomotiv Gorna Oryahovitsa 1-0 FC Sozopol
17:45
07/05
Minyor Pernik 2-2 FC Hebar Pazardzhik
12:00
08/05
Chungju Citizen 1-0 Dangjin Citizen
16:30
07/05
Queensland Lions(w) 7-0 The Gap NPL (w)
22:00
07/05
NK Dubrava Zagreb 0-1 HNK Cibalia
22:00
07/05
NK Orijent Rijeka 2-4 Rudes
22:00
07/05
Inter Zapresic 3-0 NK Opatija 1
17:15
07/05
Metrostars SC 0-0 Croydon Kings
12:00
08/05
Bayswater U20 1-1 ECU Joondalup U20
12:00
08/05
FloreatAthena U20 3-3 Sorrento F.C. U20
12:00
08/05
Pires U20 5-0 Rockingham City FC U20
12:00
08/05
Cockburn City U20 2-3 Armadale SC U20
12:00
08/05
Gwelup Croatia U20 2-2 Inglewood United U20
07:00
08/05
Sporting Kansas City(R) 1-1 OKC Energy FC 1
06:05
08/05
New York Red Bulls B 1-1 Charleston Battery
20:00
07/05
Marines FC 0-0 Mukura
20:00
07/05
AS Kigali 2-1 Etincelles
20:00
07/05
Sunrise FC 2-0 Espoir FC
20:00
07/05
Musanze FC 0-1 Police FC
01:00
08/05
Everton U23 4-0 Southampton U23
01:00
08/05
West Ham U23 2-2 Arsenal U23
01:00
08/05
Newcastle U23 1-2 Aston Villa U23 1
22:59
07/05
Tottenham Hotspur U23 1-6 Manchester City U23
22:00
07/05
Blackburn Rovers U23 2-4 Chelsea U23
19:00
07/05
Middlesbrough U23 0-1 Crystal Palace U23
00:00
08/05
Vikingur Gota II 5-1 B36 Torshavn II 1
01:00
08/05
Canedense U20 3-0 Londres U20 1
21:00
07/05
1 FK Alga Bishkek 2-2 FC Abdish-Ata Kant
00:00
08/05
Vitoria Setubal 1-2 SCU Torreense
22:00
07/05
Estrela da Amadora 2-1 Uniao Leiria
02:15
08/05
Haukar Hafnarfjordur 0-2 Reynir Sandgerdi
02:15
08/05
UMF Njardvik 3-3 Throttur Vogum
05:00
08/05
Internacional (RS) Youth 5-0 Tupi MG Youth
12:00
08/05
West Bay 3-0 Adelaide Hills
17:00
07/05
Western Strikers SC 1-1 Modbury Jets
22:59
07/05
KS Perparimi Kukesi 3-1 Vllaznia Shkoder
16:05
07/05
Manly United 1-1 Marconi Stallions
16:00
07/05
Spezia U19 2-0 Crotone U19 1
06:30
08/05
Pachuca (w) 0-2 Atlas (w)
04:00
08/05
Toluca (w) 0-1 Chivas Guadalajara (w)
00:00
08/05
Unam Pumas (w) 1-2 Monterrey (w)
22:00
07/05
Club America (w) 0-4 Tigres (w)
08:00
08/05
Capie Warrero 2-1 Comercial-SP
08:00
08/05
Marilia Ac 3-0 Batatais
08:00
08/05
Nacional SP 0-1 Barretos SP
08:00
08/05
Desportivo Brasil SP 1-0 Rio Preto SP
06:00
08/05
Penapolense 0-1 Linense(BRA)
06:00
08/05
CA Votuporanguense SP 2-2 Noroeste 1
06:00
08/05
Primavera 4-1 Esporte Clube Sao Jose SP
06:00
08/05
Olimpia SP 1-0 Bandeirante
09:35
08/05
Lambton Jaffas Reserves 3-1 Newcastle Olympic FC Reserves
14:50
07/05
Lake Macquarie Reserves 1-1 Charlestown Azzurri Reserves
20:30
07/05
Shimshon Bnei Tayibe 3-0 Hapoel Qalansawe
20:00
07/05
Maccabi Ironi Yafia 2-1 FC Achva Kfar Manda
19:00
07/05
Hapoel Hod HaSharon 1-0 Moadon Sport Roch Tel Aviv
19:00
07/05
SC Bnei Yaffo Ortodoxim 2-0 Otzma FC Holon 1
19:00
07/05
Hapoel Mahane Yehuda 1-0 Shimshon Tel Aviv
18:00
07/05
Ironi Nesher 6-0 Hapoel Bnei Musmus
17:30
07/05
Bnei Bir Al Maksur 0-1 Maccabi Maalot Tarshina
17:30
07/05
SC Shicun Hamizrah 4-1 Beitar Ashdod
17:00
07/05
Beitar Ramat Gan 1-1 Beitar Petah Tikva
17:00
07/05
Beitar Kfar Saba Shlomi 1-2 Hapoel Kiryat Ono
16:30
07/05
Ironi Modiin 4-4 FC Arad
16:30
07/05
FC Beitar Yavne 1-7 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
16:30
07/05
Ironi Beit Dagan 1-2 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 1
16:00
07/05
MS Jerusalem 3-0 Maccabi Ironi Netivot
16:00
07/05
SC Beer Sheva 1-4 MS Hapoel Yeroham
15:30
07/05
Beitar Nahariya 2-1 Ironi Bnei Kabul
15:00
07/05
Hapoel Sandala Gilboa 2-1 Maccabi Ahi Iksal 1
12:00
08/05
Langwarrin 0-1 Goulburn Valley Suns
12:00
08/05
North Geelong Warriors 1-5 Pascoe Vale SC
12:00
08/05
Brunswick City 1-4 Kingston City 1
17:30
07/05
Moreland Zebras 1-1 Moreland City
22:00
07/05
WAFA 2-3 Great Olympics
07:00
08/05
Deportes Tolima 1-1 Club Sport Emelec
19:30
07/05
MS Tseirey Taybe 1-4 Hapoel Bnei Zalfa
19:30
07/05
Hapoel Migdal HaEmek 5-3 Hapoel Bnei Arrara Ara
19:30
07/05
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-3 Rubi Shapira
19:30
07/05
Hapoel Bnei Pardes 1-1 Maccabi Tzur Shalom
19:30
07/05
Hapoel Azor 0-2 Maccabi Herzliya
19:30
07/05
Hapoel Bueine 1-0 Ironi Tiberias
19:00
07/05
Hapoel Kafr Kanna 2-2 Hapoel Herzliya
19:00
07/05
SC Maccabi Ashdod 4-2 Maccabi Shaarayim
19:00
07/05
Hakoah Amidar Ramat Gan FC 2-4 MS Ironi Kuseife
19:00
07/05
Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-0 AS Nordia Jerusalem
19:00
07/05
Hapoel Bnei Lod 3-0 FC Ironi Or Yehuda
18:00
07/05
Shimshon Kafr Qasim 1-1 Sport Club Dimona
18:00
07/05
University Azzurri FC 3-2 Hellenic AC
12:00
08/05
Southport Warriors 5-0 Robina City Blue
16:00
07/05
Tally Valley 4-0 Tamborine Mountain Eagles
16:00
07/05
Runaway Bay Green 0-1 Palm Beach
01:50
08/05
HYH Export Sebaco FC 1-0 America JDE
01:00
08/05
Grindavik 3-1 IBV Vestmannaeyjar
01:00
08/05
Grotta Seltjarnarnes 4-3 Thor Akureyri 1
11:30
08/05
Singleton Strikers FC 1-3 Thornton Redbacks FC
22:00
07/05
Midtjylland U19 1-2 Randers Freja U19 1
22:45
07/05
Persepolis Pakdasht 1-0 Chooka Talesh
22:20
07/05
Mes krman 0-1 Khooshe Talaee Sana Saveh
09:00
08/05
LA Force 0-1 San Diego 1904 FC
06:35
08/05
Fort Lauderdale Strikers 0-2 Omaha
06:05
08/05
New Amsterdam 0-1 Detroit City
01:00
08/05
Dunarea Calarasi 3-2 Rapid Bucuresti
22:59
07/05
Gloria Buzau 0-3 Concordia Chiajna
22:30
07/05
FC Timisoara 2-1 Universitatea Craiova
20:00
07/05
1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-2 CS Mioveni
17:30
07/05
1 Pine Hills 2-3 North Pine United 2
06:15
08/05
F.C. Nouadhibou 2-0 Kaedi FC
04:15
08/05
King Nouakchott 1-0 ASC Tevragh Zeine
00:00
08/05
Doxa Katokopias 0-1 Ethnikos Achnas FC
22:00
07/05
Nea Salamis 3-1 Ermis Aradippou
01:15
08/05
AS Sonabel 0-0 AS Police Ouagadougou
22:59
07/05
1 ASF Bobo 2-1 Etoile Filante Ouagadougou
22:59
07/05
ASFA-Yennenga 2-2 Majestic FC
18:30
07/05
Fremantle City FC (w) 0-2 Perth SC (w)
18:30
07/05
Murdoch University Melville FC (w) 3-0 Subiaco AFC (w) 1
07:00
08/05
1 Macara 1-0 Deportivo Cuenca
21:25
07/05
Rukh Brest Reserves 4-2 Sputnik 2
18:55
07/05
1 Slavia Mozyr Reserve 0-3 Dinamo Brest Reserves
18:00
07/05
FC Minsk Reserves 4-3 FC Vitebsk Reserves
12:00
08/05
Canberra FC 1-2 Belconnen United
15:30
07/05
Western Spirit Reserves 6-4 Acacia Ridge Reserves
21:00
07/05
FK Minsk (w) 7-0 ABFF U19 (w)
19:00
07/05
Lokomotiv Vitebsk (w) 0-3 Dinamo-BGUFK Minsk (w)
22:00
07/05
Suduva Marijampole II 1-0 FK Trakai II
09:00
08/05
Monarcas Morelia 1-1 CF Atlante
21:00
07/05
Torpedo Kutaisi 1-1 FC Saburtalo Tbilisi
19:00
07/05
Lokomotiv Tbilisi 1-2 Dila Gori
17:00
07/05
Samgurali Tskh 1-1 FC Telavi
22:59
07/05
Naft Ahvaz U23 0-0 Shahin Bushehr U23
22:59
07/05
Mes Kerman U23 0-2 Gol Gohar U23
11:00
08/05
Nippon Sport Science Universit (w) 2-0 Yamato Sylphid (w)
11:00
08/05
Orca Kamogawa FC (w) 0-2 Yokohama FC Seagulls (w)
17:30
07/05
Southside Eagles 5-2 Mitchelton FC 1
19:00
07/05
FC Metalurgi Rustavi 3-2 Gareji Sagarejo
18:00
07/05
Baia Zugdidi 0-2 FC Sioni Bolnisi
02:00
08/05
General Caballero 2-0 Club Fernando de la Mora
01:45
08/05
UC Dublin 3-2 Treaty United
01:45
08/05
Shelbourne 1-0 Athlone Town
01:45
08/05
Cabinteely FC 1-0 Cobh Ramblers
01:45
08/05
Salthill Devon Galway 1-2 Bray Wanderers
01:45
08/05
Cork City 5-0 Wexford (Youth)
02:00
08/05
Al Quwa Al Jawiya 3-2 Naft Alwasat
01:30
08/05
Moto Club Sao Luis MA 3-2 Juventude MA
20:00
07/05
Hapoel Afula 1-2 Hapoel Akko
20:00
07/05
Ironi Nir Ramat HaSharon 0-1 Hapoel Rishon Lezion
20:00
07/05
Hapoel Natzrat Illit 5-0 Hapoel Iksal
20:00
07/05
Maccabi Ahi Nazareth 0-2 Hapoel Kfar Shalem
20:00
07/05
Hapoel Raanana 2-0 Kafr Qasim
20:00
07/05
Hapoel Umm Al Fahm 2-0 Hapoel Petah Tikva
20:00
07/05
Sectzya Nes Ziona 2-2 Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
07/05
Hapoel Katamon Jerusalem 1-0 Hapoel Ramat Gan
01:30
08/05
Grazies Union 4-1 Brunos Magpie
01:30
08/05
Glacis United FC 4-1 FCB Magpies
00:00
08/05
Roskilde 2-1 Vanlose
19:00
07/05
Kitchee 3-1 Biu Chun Rangers
12:00
08/05
Yangju Citizen 1-1 Busan Transportation Corporation
23:30
07/05
Kristianstads DFF (w) 1-0 Vittsjo GIK (w)
22:59
07/05
HPS (w) 1-0 Honka Espoo (w)
22:30
07/05
HJK Helsinki (w) 1-1 PK-35 Vantaa (w)
02:00
08/05
Real Santa Cruz 1-0 Blooming
22:00
07/05
CS Petrocub 1-0 Codru Lozova
20:00
07/05
Dinamo-Auto 0-0 Speranta Nisporeni
20:00
07/05
FC Floresti 2-0 Dacia-Buiucani
09:45
08/05
Cashmere Technical 4-2 Selwyn United
09:45
08/05
Nomads 3-2 Christchurch United
06:30
08/05
Halswell United 1-2 Nelson Suburbs
01:30
08/05
Racing Genk (w) 3-3 Eendracht Aalst (w)
12:00
08/05
Mazenod Victory 0-1 South Springvale SC
12:00
08/05
1 Nunawading City 5-0 Doveton
12:00
08/05
Bentleigh Utd Cobras 1-1 Eltham Redbacks
17:30
07/05
Springvale White Eagles 1-2 Western United FC NPL
17:00
07/05
Preston Lions 2-0 Box Hill United SC
12:00
08/05
FC Clifton Hill 1-0 Altona City
18:19
07/05
Essendon Royals 2-1 Sydenham Park
18:00
07/05
Ordabasy Reserves 1-1 FK Atyrau Reserves
17:10
07/05
Kyran Reserves 0-2 Akademia Ontustyk Reserves
17:00
07/05
FK Aktobe Reserves 0-3 Turan Reserves
17:00
07/05
Zhetysu Taldykorgan Reserves 5-0 Okzhetpes Kokshetau Reserves
16:00
07/05
FK Taraz Reserves 2-1 Akzhayik Uralsk Reserves
10:00
08/05
Auckland City 5-0 Birkenhead United
10:00
08/05
Auckland United 1-1 North Shore United
17:45
07/05
Salisbury Inter (w) 5-0 Fulham United (w)
15:50
07/05
Salisbury Inter Reserves (w) 2-4 Fulham United Reserves (w)
10:45
08/05
Wellington Olympic 3-2 Western Suburbs
10:00
08/05
1 Petone FC 0-4 Miramar Rangers
22:59
07/05
JS Hercules 0-1 OLS Oulu
22:59
07/05
Jakobstads Bollklubb 3-2 SJK Akatemia
22:59
07/05
RoPS 2 2-2 OTP
22:59
07/05
Saku Sporting (w) 4-2 JK Tallinna Kalev (w)
22:59
07/05
KS Polonia Sroda Wlkp 3-0 Elana Torun
03:30
08/05
Al Ahli Benghzi 3-1 Al-Nasr Benghazi
22:59
07/05
Baumit Jablonec 4-1 Teplice
16:30
07/05
Redlands United FC 3-1 Capalaba Bulldogs
17:00
07/05
FC Peremoga Dnieper 1-2 Nikopol-NPGU
17:00
07/05
FK Epitsentr Dunayivtsi 1-0 Obolon Brovar Kiev II 1
20:00
07/05
1 Ferencvarosi U19 0-2 Budapest Honved U19 1
11:55
08/05
Broadbeach United Reserves 5-0 Musgrave Reserves
11:55
08/05
Legends Reserves 3-3 Mudgeeraba SC Reserves 2
11:55
08/05
Palm Beach Reserves 3-1 Runaway Bay II Reserves
09:55
08/05
Southport Warriors ML1 3-1 Robina City Reserves
22:00
07/05
ASC Corona Brasov 1-0 ACSO Filiasi
01:00
08/05
Mezokovesd Zsory 5-1 MTK Hungaria
12:00
08/05
Fremantle City FC Reserves 2-4 Mandurah City FC Reserves
11:10
08/05
White City Woodville Reserve 1-1 West Adelaide Reserve
11:00
08/05
Adelaide Olympic Reserve 5-2 Campbelltown City Reserve
10:15
08/05
Adelaide Cobras Reserves 1-1 Fulham United FC Reserves
10:15
08/05
Adelaide Comets Reserve 6-1 South Adelaide Panthers Reserve
10:15
08/05
Sturt Lions Reserves 0-3 Adelaide City Reserve
10:15
08/05
North Eastern MetroStars Reserve 1-2 Croydon Kings Reserve
10:15
08/05
Eastern United Reserves 1-4 Playford Reserves 1
10:15
08/05
Cumberland United Reserves 2-4 Adelaide Raiders SC Reserve
09:45
08/05
West Torrens Birkalla B 6-1 Adelaide Hills Reserves
20:00
07/05
Hang Sai 1-5 Sporting de Macau
00:15
08/05
Hoffenheim (w) 0-0 SC Sand (w)
17:45
07/05
Western Spirit 0-2 Acacia Ridge 1
00:30
08/05
SC Heerenveen (w) 2-1 VV Alkmaar (w)
00:30
08/05
Excelsior Barendrecht (w) 1-1 Zwolle (w)
01:30
08/05
1 General Lamadrid 1-0 CA Atlas
10:05
08/05
Brunswick City U20 3-3 Kingston City U21
10:05
08/05
Nunawading U21 2-7 Doveton SC U21
09:55
08/05
North Geelong Warriors U21 0-1 Pascoe Vale SC U20
09:50
08/05
Langwarrin U20 1-3 Goulburn Valley Suns U21
09:45
08/05
1 Northcote City U20 2-1 Bulleen Lions U21
09:35
08/05
Manningham Utd Blues U20 2-5 Werribee City U21
15:30
07/05
Moreland Zebras U20 0-2 Moreland City U20
15:15
07/05
Springvale White Eagles U20 4-2 Western United FC NPL U20
01:45
08/05
Deportivo Maipu 1-1 Atletico Mitre de Santiago del Estero
18:00
07/05
Shirak 1-1 Urartu
11:35
08/05
Devonport City 2-1 Hobart Zebras
11:00
08/05
South Hobart 2-1 Kingborough Lions
09:00
08/05
Guatemala Futsal 2-2 El Salvador Indoor Soccer
06:30
08/05
Costa Rica Futsal 12-1 Suriname Indoor Soccer
04:00
08/05
Panama Futsal 1-1 Canada Futsal
01:30
08/05
USA Futsal 2-0 Dominican Republic Indoor Soccer
04:00
08/05
Cascavel PR 3-1 Toledo Colonia Work PR
02:00
08/05
Rio Branco PR 0-0 Azuriz FC
11:30
08/05
University of Tasmania SC 5-2 Glenorchy Knights Reserves
11:15
08/05
1 Taroona 1-0 South East United FC
11:15
08/05
New Town Eagles 3-2 Metro Claremont SC
11:15
08/05
Beach City 7-0 Clarence Zebras Reserves
11:00
08/05
Olympia FC Warriors Reserves 2-1 Hobart United
09:00
08/05
Riverside Olympic Reserves 1-5 Somerset
08:45
08/05
South Hobart Reserves 2-0 Kingborough Lions Reserves
12:00
08/05
Belconnen United (w) 1-3 Canberra FC (w)
05:45
08/05
BK Milan 1-0 GAMTEL
03:50
08/05
WAA Banjul 0-1 Tallinding United
02:00
08/05
Al-Muharraq 3-1 Manama Club
22:59
07/05
JK Tallinna Kalev II 0-4 Laanemaa Haapsalu
12:00
08/05
Avondale FC 3-3 Hume City
17:30
07/05
Dandenong City SC 1-2 Bentleigh greens
17:15
07/05
Melbourne Knights 1-0 South Melbourne
17:00
07/05
Green Gully Cavaliers 3-2 Eastern Lions SC
09:15
08/05
Avondale FC U20 1-1 Hume City U20
17:15
07/05
Oakleigh Cannons U20 1-2 Dandenong Thunder U20 1
15:30
07/05
Dandenong City U20 0-4 Bentleigh greens U20
21:00
07/05
Lokomotiv Moscow (w) 3-0 FK Ryazan (w)
20:00
07/05
Chertanovo Moscow (w) 0-1 FK Rostov (w)
22:00
07/05
Banga Gargzdai 2-2 Baltija Panevezys
16:30
07/05
Albany Creek (w) 1-4 North Brisbane FC(w)
22:00
07/05
Brothers Union 1-5 Bashundhara Kings
20:00
07/05
Uttar Baridhara SC 1-2 Bangladesh Police Club
17:00
07/05
Rahmatganj MFS 0-6 Abahani Limited
05:05
08/05
IRT Itihad de Tanger 2-0 CAYB Club Athletic Youssoufia
01:00
08/05
KR Reykjavik 1-3 KA Akureyri
10:00
08/05
Launceston United (w) 5-2 Kingborough Lions (w)
09:00
08/05
Devonport City (w) 1-4 Clarence Zebras (w)
21:00
07/05
Darul Takzim II 0-0 Negeri Sembilan
21:00
07/05
FAM-MSN Project Squad 1-6 Terengganu B
21:00
07/05
Kelantan United 2-3 Sarawak United
20:00
07/05
Simba Sports Club (w) 4-2 Kigoma Sisterz (W)
02:00
08/05
Al-Yarmouk 1-0 Al-Salibikhaet
02:00
08/05
Burgan SC 3-0 Al Gela
01:00
08/05
FK Zeljeznicar 1-3 NK Siroki Brijeg
21:00
07/05
FK Tuzla City 1-1 Sarajevo 1
12:00
08/05
OConnor Knights 1-1 Weston Molonglo FC
21:00
07/05
FK Avanhard Kramatorsk 2-1 Volyn
21:00
07/05
Vpk Agro Magdalinovka 0-0 Polissya Zhytomyr
20:00
07/05
1 Hirnyk-Sport 2-3 Alians Lypova Dolyna
20:00
07/05
Veres 2-0 Krystal 1
20:00
07/05
MFK Mikolaiv 1-1 Chernomorets Odessa
20:00
07/05
Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-1 Ahrobiznes TSK Romny
19:30
07/05
Kremin Kremenchuk 1-3 Nyva Ternopil 1
06:00
08/05
Atlantico FC 3-1 Atletico De San Francisco
11:30
08/05
1 Lambton Jarvis 1-2 Hamilton Olympic
17:00
07/05
1 Lake Macquarie 0-1 Charleston City Blues 1
09:45
08/05
Canberra Croatia FC U23 0-5 Belconnen United U23
01:00
08/05
1 Nottingham Forest U23 1-1 Queens Park Rangers U23
19:00
07/05
Colchester United U23 1-1 Swansea City U23 1
20:00
07/05
Wakiso Giants FC 5-1 defense forces
20:00
07/05
Malaba youth Football 2-2 Kyetume
20:00
07/05
URA Kampala 3-1 Onduparaka FC
00:00
08/05
Arsenal de Sarandi Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves
22:05
07/05
Godoy Cruz Reserves 0-0 Banfield Reserves
20:05
07/05
1 Gimnasia LP Reserves 0-1 Velez Sarsfield Reserves
20:00
07/05
Lanus Reserves 2-2 Talleres Remedios Reserves
20:00
07/05
1 Racing Club Reserves 1-2 San Lorenzo Reserves
20:00
07/05
1 CA Patronato Reserves 0-2 Boca Juniors Reserve
20:00
07/05
1 Atletico Tucuman Reserve 3-4 Defensa y Justicia Reserves
20:00
07/05
Newell's Reserves 6-2 Sarmiento Junin Reserve
20:00
07/05
1 Colon Reserves 0-1 Union Santa Fe Reserves
20:00
07/05
Argentinos Jrs Reserves 2-0 Estudiantes LP Reserves
20:00
07/05
River Plate CA Reserves 3-3 CA Aldosivi Reserves
20:00
07/05
Platense Reserves 1-0 Rosario Central Reserves
20:00
07/05
Huracan Reserves 0-0 CA Independiente Reserves 1
Tắt Quảng Cáo [X]