Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 08/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 08/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:15
09/05
Liverpool 2-0 Southampton
23:30
08/05
Manchester City 1-2 Chelsea
21:00
08/05
Sheffield United 0-2 Crystal Palace
18:30
08/05
Leeds United 3-1 Tottenham Hotspur
02:00
09/05
Athletic Bilbao 2-2 Osasuna
23:30
08/05
Cadiz 2-1 SD Huesca
21:15
08/05
Barcelona 0-0 Atletico Madrid
19:00
08/05
Alaves 2-2 Levante
23:30
08/05
1 Bayern Munchen 6-0 Monchengladbach
20:30
08/05
VfL Wolfsburg 3-0 Union Berlin
20:30
08/05
1 Werder Bremen 0-0 Bayer Leverkusen
20:30
08/05
TSG Hoffenheim 4-2 Schalke 04
20:30
08/05
Borussia Dortmund 3-2 RB Leipzig
01:45
09/05
Fiorentina 2-0 Lazio 1
22:59
08/05
Inter Milan 5-1 Sampdoria
20:00
08/05
Udinese 1-1 Bologna
20:00
08/05
Spezia 1-4 Napoli
22:00
08/05
Lyon 4-1 Lorient
18:00
08/05
Nantes 3-0 Bordeaux
11:00
09/05
Vegalta Sendai (w) 0-0 AS Elfen Sayama (w)
09:00
09/05
Orange County FC 6-0 Ventura County Fusion
06:30
09/05
1 Maryland Bobcats FC 1-2 Stumptown Athletic FC
06:30
09/05
Chattanooga 2-1 Michigan Stars
06:00
09/05
Memphis 901 5-0 Little Rock Street
05:35
09/05
Richmond Kickers 2-0 Tormenta FC
05:00
09/05
1 SV La Fama 2-0 SV Britannia 1
01:30
09/05
Comunicaciones (w) 1-6 Rosario Central (w)
22:59
08/05
Ranheim IL 1-2 Stjordals Blink
22:59
08/05
Raufoss 2-1 Ullensaker/Kisa IL
22:59
08/05
Perugia 2-1 Como
22:00
08/05
Real Oviedo (w) 3-0 Deportivo La Coruna B (W)
22:00
08/05
FK Igman Konjic 3-1 Orasje
21:00
08/05
KajHa 3-1 HauPa
21:00
08/05
Sandnes Ulf 1-0 Bryne
21:00
08/05
Strommen 1-2 KFUM Oslo
20:30
08/05
LD Maputo 1-0 Incomati Xinavane
20:00
08/05
Avaldsnes (w) 3-0 Klepp (w)
20:00
08/05
Sandviken (w) 6-0 Arna Bjornar (w)
20:00
08/05
Valerenga (w) 1-1 LSK Kvinner (w)
20:00
08/05
Honefoss (w) 1-0 Amazon Grimstad (w)
20:00
08/05
Fredrikstad 4-2 Grorud
20:00
08/05
Mjondalen IF 1-1 Sarpsborg 08
19:00
08/05
Roa (w) 4-0 Ovrevoll Hosle(w)
19:00
08/05
Sogndal 0-1 Ham-Kam
18:00
08/05
Lyn (w) 1-1 Kolbotn (w)
17:30
08/05
Aalesund FK 0-2 Asane Fotball
17:00
08/05
Praga Warszawa (w) 1-3 Pogon Tczew (w) 1
12:00
08/05
Omiya Ardija (W) 0-1 Hiroshima Sanfrecce (W)
14:30
08/05
Pohang Steelers 1-1 Gangwon FC
12:00
08/05
Jeju United 1-3 Suwon City
12:00
08/05
Daegu FC 3-0 Incheon United
12:00
09/05
Avispa Fukuoka 1-0 Kashiwa Reysol
12:00
09/05
Shimizu S-Pulse 1-1 Yokohama FC
11:00
09/05
Yokohama Marinos 2-0 Vissel Kobe
16:00
08/05
Gamba Osaka 0-2 Kawasaki Frontale
13:00
08/05
Nagoya Grampus 1-0 Cerezo Osaka
12:00
08/05
Sagan Tosu 0-0 Hiroshima Sanfrecce
19:00
08/05
Guangzhou City 2-4 Shenzhen FC
17:00
08/05
Shandong Taishan 2-0 Qingdao FC 1
09:05
09/05
Colorado Rapids 3-2 Minnesota United FC
07:00
09/05
LA Galaxy 2-1 Los Angeles FC
05:05
09/05
Orlando City 1-1 New York City FC
02:50
09/05
FC Dallas 1-1 Houston Dynamo
02:00
09/05
Vancouver Whitecaps 2-0 Montreal Impact
00:30
09/05
Columbus Crew 3-1 DC United
00:30
09/05
Nashville 2-0 New England Revolution
00:00
09/05
Chicago Fire 0-2 Philadelphia Union
00:00
09/05
New York Red Bulls 2-0 Toronto FC
16:10
08/05
Western Sydney 5-0 Western United FC
14:05
08/05
Newcastle Jets 1-1 Sydney FC
04:30
09/05
ES Setif 1-2 WA Tlemcen
04:30
09/05
JS kabylie 2-0 NA Hussein Dey
04:30
09/05
JS Saoura 4-0 JSM Skikda
04:30
09/05
USM Alger 2-0 MC Alger 1
04:30
09/05
CR Belouizdad 0-0 MC Magra
02:00
09/05
Resistencia Central 0-1 Don Orione
12:00
09/05
North Star U23 6-0 Coomera U23
11:00
09/05
Sunshine Coast U23 6-1 SWQ Thunder U23
14:30
08/05
1 Western Pride FC U23 1-1 Souths United U23 1
13:15
08/05
Peninsula Power U23 1-2 Sunshine Coast Wanderers U23
13:00
08/05
Gold Coast United U23 3-1 Gold Coast Knights U23
12:45
08/05
Moreton Bay United U23 1-5 Lions FC U23
21:00
08/05
Sporting San Miguelito Reserves 4-1 Champions FC Academy
21:00
08/05
2 Colon C 3 2-4 CD Centenari
21:00
08/05
UMECIT 1-1 CD Arabe Unido Reserves
18:30
08/05
Bournemouth AFC 0-2 Stoke City
18:30
08/05
Queens Park Rangers (QPR) 3-1 Luton Town
18:30
08/05
Coventry City 6-1 Millwall
18:30
08/05
Bristol City 1-3 Brentford
18:30
08/05
Reading 2-2 Huddersfield Town
18:30
08/05
Watford 2-0 Swansea City
18:30
08/05
Blackburn Rovers 5-2 Birmingham City
18:30
08/05
Nottingham Forest 1-2 Preston North End
18:30
08/05
Barnsley 2-2 Norwich City
18:30
08/05
Middlesbrough 0-3 Wycombe Wanderers
18:30
08/05
Derby County 3-3 Sheffield Wednesday
18:30
08/05
Cardiff City 1-1 Rotherham United
02:00
09/05
VVV Venlo 3-3 RKC Waalwijk
01:00
09/05
1 AZ Alkmaar 1-0 Fortuna Sittard
23:45
08/05
SC Heerenveen 0-0 FC Utrecht
21:30
08/05
FC Twente Enschede 1-1 Heracles Almelo
22:30
08/05
Elfsborg 2-2 Kalmar
22:30
08/05
Orebro 1-0 Halmstads
20:00
08/05
Hammarby 3-2 IK Sirius FK
20:00
08/05
IFK Goteborg 1-1 Hacken
23:15
08/05
Schaffhausen 3-2 Aarau
01:30
09/05
Young Boys 2-0 Basel
23:15
08/05
Lugano 0-2 Vaduz
00:30
09/05
Trabzonspor 2-1 Antalyaspor
00:30
09/05
Sivasspor 0-0 Istanbul BB
00:30
09/05
1 Caykur Rizespor 0-4 Yeni Malatyaspor
00:30
09/05
Kayserispor 0-0 Gazisehir Gaziantep
00:30
09/05
Karagumruk 5-1 Genclerbirligi
00:30
09/05
Hatayspor 1-0 Denizlispor
00:30
09/05
Goztepe 0-1 Konyaspor
00:30
09/05
Galatasaray 3-1 Besiktas JK
00:30
09/05
1 Erzurum BB 0-1 Kasimpasa 1
00:30
09/05
Ankaragucu 1-2 Fenerbahce
01:00
09/05
Wisla Krakow 1-2 Lech Poznan
22:30
08/05
Lechia Gdansk 1-1 Cracovia Krakow
20:00
08/05
Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-1 Wisla Plock
09:15
09/05
Santos Laguna 5-0 Queretaro FC
07:00
09/05
Atlas 1-0 Tigres UANL
23:30
08/05
CSKA Moscow 3-1 FC Krasnodar
20:30
08/05
Lokomotiv Moscow 0-0 Dynamo Moscow 1
20:30
08/05
1 Arsenal Tula 2-4 Rubin Kazan
18:00
08/05
FC Ufa 0-0 Zenit St. Petersburg
22:00
08/05
MFK Ruzomberok 1-1 FK Senica
22:00
08/05
Zlate Moravce 0-0 Spartak Trnava
22:00
08/05
Sokol Dolna Zdana 0-0 Michalovce
22:00
08/05
MSK Zilina 5-3 Trencin 1
01:45
09/05
Anderlecht 2-2 Royal Antwerp
01:45
09/05
Red Star Waasland 2-5 Seraing United
23:30
08/05
Standard Liege 2-1 KAA Gent
22:00
08/05
NK Varteks Varazdin 0-1 Hajduk Split
02:00
09/05
Malaga 1-1 Mallorca
01:30
09/05
AD Alcorcon 0-0 Las Palmas
23:15
08/05
1 Ponferradina 0-1 Albacete
23:15
08/05
Real Zaragoza 0-0 RCD Espanyol
02:15
09/05
1 Estoril 1-1 GD Chaves
00:00
09/05
CD Mafra 2-2 Academica Coimbra
22:59
08/05
SL Benfica B 1-1 SC Covilha
21:30
08/05
Feirense 4-1 Oliveirense 1
18:00
08/05
Greuther Furth 2-2 Karlsruher SC
18:00
08/05
Fortuna Dusseldorf 2-2 Eintracht Braunschweig
18:00
08/05
Wurzburger Kickers 1-3 VfL Osnabruck
12:00
09/05
Albirex Niigata 0-0 Matsumoto Yamaga FC
12:00
09/05
Zweigen Kanazawa FC 0-1 Renofa Yamaguchi
12:00
09/05
Mito Hollyhock 1-1 Tochigi SC
12:00
09/05
JEF United Ichihara Chiba 4-2 Fagiano Okayama
12:00
09/05
Ventforet Kofu 2-0 Tokyo Verdy
12:00
09/05
Kyoto Sanga 1-0 Montedio Yamagata
11:00
09/05
Blaublitz Akita 1-1 Jubilo Iwata
11:00
09/05
SC Sagamihara 1-1 Machida Zelvia
16:00
08/05
Ehime FC 1-1 FC Ryukyu
00:00
09/05
St. Patricks Athletic 1-2 Shamrock Rovers
00:00
09/05
Bohemians 4-0 Finn Harps
00:00
09/05
Waterford United 0-7 Drogheda United
22:15
08/05
NK Mura 05 2-2 ASK Bravo Publikum
20:00
08/05
Tabor Sezana 0-1 NK Publikum Celje
01:15
09/05
Dinamo Bucuresti 2-0 Hermannstadt 1
17:30
08/05
Gaz Metan Medias 2-1 Astra Giurgiu 1
07:30
09/05
Colo Colo 1-2 Palestino
05:00
09/05
Santiago Wanderers 0-3 Melipilla
02:30
09/05
1 Deportes La Serena 1-0 Nublense
22:59
08/05
Univ Catolica 3-0 Union La Calera
21:45
08/05
2 Ludogorets Razgrad 1-2 Lokomotiv Plovdiv
20:00
08/05
Zvezda Irkutsk 0-3 Luki Energiya
14:00
08/05
1 FK Chita 2-1 Dnepr Smolensk
14:00
08/05
Bucheon FC 1995 0-0 Gimcheon Sangmu
22:00
08/05
Salford City 3-0 Leyton Orient
21:00
08/05
Carlisle United 0-0 Walsall
21:00
08/05
Port Vale 0-3 Mansfield Town
21:00
08/05
Morecambe 2-0 Bradford City
21:00
08/05
Scunthorpe United 0-1 Stevenage Borough
21:00
08/05
Oldham Athletic 0-3 Forest Green Rovers
21:00
08/05
Cheltenham Town 4-1 Harrogate Town
21:00
08/05
Tranmere Rovers 0-0 Colchester United
21:00
08/05
Southend United 1-1 Newport County
21:00
08/05
1 Crawley Town 1-4 Bolton Wanderers
21:00
08/05
Exeter City 1-1 Barrow
21:00
08/05
Cambridge United 3-0 Grimsby Town
19:00
08/05
Dynamo Dresden 2-0 Viktoria koln
19:00
08/05
Ingolstadt 0-0 Saarbrucken
19:00
08/05
Magdeburg 3-2 MSV Duisburg
19:00
08/05
SV Wehen Wiesbaden 1-1 TSV 1860 Munchen
19:00
08/05
Kaiserslautern 4-1 Uerdingen KFC 05
19:00
08/05
Hansa Rostock 0-0 Zwickau 1
07:30
09/05
Deportivo Tachira 2-0 Trujillanos
05:15
09/05
1 Gran Valencia FC 1-0 Yaracuyanos
03:00
09/05
LALA FC 2-2 Atletico Venezuela
19:30
08/05
1 Austria Wien (Youth) 2-4 FC Dornbirn 1913
19:30
08/05
Austria Lustenau 4-2 SKU Amstetten
00:30
09/05
Slavia Mozyr 1-1 Dinamo Brest
22:30
08/05
FC Minsk 3-3 FK Vitebsk
18:30
08/05
FC Rukh Brest 2-0 Sputnik Rechitsa
02:30
09/05
Al Aqaba SC 2-0 Sahab SC
00:00
09/05
CF Badalona 1-1 Hercules
00:00
09/05
Marino 0-1 Lorca Deportiva FC
22:59
08/05
Union Langreo 0-0 Compostela
22:30
08/05
1 Leioa 2-1 Haro Deportivo
21:00
08/05
Dignis Yepsonas 0-5 Akritas Chloraka
21:00
08/05
1 Xylotympou 0-1 PAEEK
21:00
08/05
Thoi Lakatamias 0-0 AE Zakakiou
21:00
08/05
Othellos Athienou 1-0 Asil Lysi
21:00
08/05
Omonia Aradippou 2-0 Omonia Psevda
21:00
08/05
Aris Limassol 1-1 Agia Napa
21:00
08/05
Anagennisi FC Deryneia 4-1 Onisilos Sotiras
21:00
08/05
Alki Oroklini 4-2 Kouris Erimi
21:00
08/05
Ahironas Liopetriou 2-3 Digenis Morphou
22:00
08/05
Rheindorf Altach 2-1 Austria Wien
22:00
08/05
TSV Hartberg 1-1 SV Ried
22:00
08/05
Trenkwalder Admira Wacker 2-0 St.Polten
19:30
08/05
FK G'ijduvon 0-0 Zaamin
18:30
08/05
Paktako 79 2-2 FC Lochin
18:00
08/05
FC Neftgazmontaj 2-3 FK Chigatoy
06:00
09/05
1 Carlos Manucci 1-1 Inti Gas Deportes 2
03:30
09/05
Cusco FC 1-2 Sporting Cristal 1
01:15
09/05
1 Universitario De Deportes 3-2 Cienciano
22:59
08/05
1 FBC Melgar 1-3 Alianza Atletico Sullana
14:30
08/05
1 Inter Taoyuan FC 2-0 Play One Taipei
12:00
08/05
FC Base Taipei Athletic 0-3 SFI FC
00:00
09/05
Motor Lublin 4-1 Sokol Ostroda
22:30
08/05
KP Calisia Kalisz 2-1 GKS Katowice
22:30
08/05
Skra Czestochowa 2-2 Pogon Siedlce
21:00
08/05
1 Garbarnia Krakow 2-2 Gornik Polkowice
21:00
08/05
1 Wigry Suwalki 0-1 Hutnik Krakow
18:00
08/05
Bytovia Bytow 0-2 Stal Rzeszow
18:00
08/05
1 Stargard Szczecinski 2-3 Olimpia Grudziadz
18:00
08/05
Slask Wroclaw II 0-1 Lech II Poznan
20:00
08/05
Vasteras SK FK 2-1 Jonkopings Sodra IF
20:00
08/05
Falkenberg 3-2 Orgryte
18:00
08/05
Landskrona BoIS 1-0 AFC Eskilstuna
07:00
09/05
Cerro Porteno 2-2 FC Nacional Asuncion
04:45
09/05
Sportivo Luqueno 1-2 Guarani CA
21:00
08/05
Taby 2-3 IF Sylvia
21:00
08/05
Ljungskile 4-0 Lunds BK
21:00
08/05
Sandvikens IF 0-0 Orebro Syrianska IF
21:00
08/05
Atvidabergs 0-2 Skovde AIK
21:00
08/05
Lindome GIF 1-1 Oskarshamns AIK
20:00
08/05
Vanersborgs IF 0-0 IFK Malmo FK
18:00
08/05
Sollentuna United 1-3 Assyriska
18:00
08/05
1 Utsiktens BK 0-4 Tvaakers IF
18:00
08/05
Hudiksvalls ABK 3-1 IFK Lulea 1
18:00
08/05
Dalkurd FF 2-2 Brommapojkarna
18:00
08/05
Osterlen FF 1-3 Torns IF
01:30
09/05
1 Kazma 2-2 Al Fahaheel SC
01:30
09/05
Al-Nasar 0-1 Al-Sahel
01:30
09/05
1 Al-Salmiyah 2-3 Al-Arabi Club (KUW)
23:30
08/05
Lamia 0-2 OFI Crete
23:30
08/05
Panaitolikos Agrinio 1-3 Atromitos Athens
23:30
08/05
Volos NFC 3-1 AEL Larisa 1
02:30
09/05
El Mokawloon El Arab 1-1 El Entag Al Harby
04:00
09/05
Patronato Parana 1-0 Boca Juniors
01:30
09/05
1 Gimnasia La Plata 0-5 Velez Sarsfield
01:30
09/05
Atletico Tucuman 5-0 Defensa Y Justicia
22:59
08/05
Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1 Banfield
01:00
09/05
LKS Nieciecza 0-2 Miedz Legnica
21:00
08/05
OKS Stomil Olsztyn 1-2 Chrobry Glogow
21:00
08/05
Sandecja Nowy Sacz 2-1 Korona Kielce 1
17:40
08/05
1 GKS Belchatow 0-3 Arka Gdynia
19:00
08/05
Kedus Giorgis 2-0 Bahir Dar Kenema FC
14:00
08/05
Fasil Kenema 1-0 Welkite Ketema
21:00
08/05
1 Pulau Pinang 0-3 Johor Darul Takzim
21:00
08/05
Pahang UiTM FC 1-1 Kuala Lumpur
20:15
08/05
Sabah 0-1 Kedah
19:00
08/05
Marienlyst 6-0 B 1913 Odense
00:30
09/05
Pirin Blagoevgrad 1-3 Septemvri Sofia
22:00
08/05
Neff supporting Simic 2-1 Septemvri Simitli
22:00
08/05
Litex Lovech 1-1 Strumska Slava
12:00
09/05
Pyeongchang FC 2-0 Geoje Citizen
12:00
09/05
Pocheon FC 3-1 Gangwon II
14:00
08/05
Jinju Citizen 2-1 Jungnang Chorus Mustang FC
13:00
08/05
Yangpyeong 4-0 FC Namdong
13:00
08/05
Yeoju Sejong 3-2 Seoul United
12:00
08/05
Chungju Citizen 1-0 Dangjin Citizen
16:30
08/05
Logan Lightning (w) 2-4 Brisbane Olympic (w)
15:00
08/05
Virginia United SC (w) 3-0 Brisbane City (w)
12:45
08/05
Dare southwest Queensland (w) 0-3 Sunshine Coast Wanderers (W)
21:00
08/05
Kaisar Kyzylorda 0-1 Akzhayik Oral
20:00
08/05
FC Kairat Almaty 1-1 FC Shakhtyor Karagandy
19:00
08/05
FK Kaspyi Aktau 0-0 Ordabasy
18:00
08/05
FK Taraz 0-1 Lokomotiv Astana
18:00
08/05
Bekescsaba U19 1-1 Dunaujvaros PASE U19
15:00
08/05
ZalaegerzsegTE U19 3-0 Szeged-Csanad Grosics U19
22:00
08/05
Hrvatski dragovoljac 2-1 NK Solin
22:00
08/05
NK Osijek II 0-3 Radnik Sesvete 1
22:00
08/05
NK Croatia Zmijavci 1-2 Kustosija
22:00
08/05
NK Junak 2-0 Hajduk Split II
22:00
08/05
NK Dugopolje 2-0 Bijelo Brdo
19:55
08/05
Medjimurje 0-1 Dinamo Zagreb II
19:00
08/05
Amedspor 4-1 Kahramanmarasspor
19:00
08/05
Afjet Afyonspor 0-1 Zonguldak
19:00
08/05
Anadolu Selcukluspor 2-0 Pazarspor
19:00
08/05
Turgutluspor 0-0 Bodrumspor
19:00
08/05
1 Sancaktepe Belediye Spor 0-3 Erzincanspor
19:00
08/05
Tarsus Idman Yurdu 0-1 Kirklarelispor
19:00
08/05
Nigde Belediyespor 6-1 Usakspor
19:00
08/05
Serik Belediyespor 3-0 Mamak FK
19:00
08/05
Kocaelispor 5-0 Gumushanespor 1
19:00
08/05
Kastamonuspor 0-4 Sakaryaspor
19:00
08/05
Inegolspor 2-0 Hacettepe SK
19:00
08/05
Kardemir Karabukspor 2-2 Kirsehir Koyhizmetleri
19:00
08/05
Ergene Velimese 2-2 S.Urfaspor
19:00
08/05
Corum Belediyespor 0-0 Sariyer
19:00
08/05
Ankarademirspor 3-1 Hekimoglu Trabzon
19:00
08/05
1 Eyupspor 1-0 Belediye Vanspor
19:00
08/05
1 Elazigspor 5-7 Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:00
08/05
Bayburt Ozel Idare 2-2 Pendikspor
18:00
08/05
Etimesgut Belediye Spor 1-2 Bursa Niluferspor AS
20:00
08/05
NJS (w) 0-1 VJS Vantaa (w)
18:00
08/05
PK Keski Uusimaa (w) 0-4 ONS (w)
17:00
08/05
Turun Weikot (w) 0-0 HauPa (w)
17:00
08/05
RoPS (w) 3-1 TPS Turku (w)
19:00
08/05
Metalourg Bekabad (w) 2-1 Pakhtakor Tashkent (w)
19:00
08/05
Lokomotiv Tashkent (w) 0-4 Sogdiana (w)
19:00
08/05
Navbahor (w) 3-2 PFK Qizilqum (w)
18:30
08/05
Sevinch (w) 5-2 AGMK (w)
21:00
08/05
Proleter 3-0 Radnik Surdulica
21:00
08/05
Novi Pazar 4-1 Mladost Lucani
21:00
08/05
FK Vozdovac Beograd 4-2 FK Napredak Krusevac
13:15
08/05
Adelaide Olympic 3-3 Campbelltown City SC
12:30
08/05
Cumberland United FC 0-3 Adelaide Raiders SC
12:30
08/05
Adelaide Comets FC 3-2 Adelaide Panthers
12:30
08/05
Adelaide United FC (Youth) 4-2 Adelaide Blue Eagles
12:30
08/05
Sturt Lions 0-1 Adelaide City FC
06:00
09/05
Sao Paulo/SP (w) 2-0 Internacional(w)
06:00
09/05
Ferroviaria SP (w) 1-0 Kindermann (w)
16:00
08/05
Perth Glory FC U20 3-0 Balcatta U20
12:00
08/05
Bayswater U20 1-1 ECU Joondalup U20
12:00
08/05
FloreatAthena U20 3-3 Sorrento F.C. U20
12:00
08/05
Pires U20 5-0 Rockingham City FC U20
12:00
08/05
Cockburn City U20 2-3 Armadale SC U20
12:00
08/05
Gwelup Croatia U20 2-2 Inglewood United U20
09:30
09/05
Phoenix Rising FC 3-0 Oakland Roots
08:30
09/05
El Paso Locomotive FC 1-1 New Mexico United
07:30
09/05
1 San Antonio 2-2 Real Monarchs 1
06:30
09/05
Tampa Bay Rowdies 3-0 Pittsburgh Riverhounds
06:30
09/05
Miami FC 0-1 Hartford Athletic
06:30
09/05
Louisville City FC 1-1 Birmingham Legion
06:00
09/05
Indy Eleven 0-2 Tulsa Roughneck
23:45
08/05
Mashin Sazi 2-2 Saipa 1
23:45
08/05
Sanat-Naft 0-1 Shahrdary Arak
23:30
08/05
Foolad Khozestan 1-0 Gol Gohar FC
23:15
08/05
Mes Rafsanjan 0-1 Nassaji Mazandaran
20:00
08/05
Gorilla FC 2-1 Muhanga
20:00
08/05
Rutsiro FC 0-2 Rayon Sports FC
17:30
08/05
Gasogi Utd 2-1 Kiyovu FC
22:00
08/05
Sport Podbrezova 0-0 FK Kosice 1
22:00
08/05
Slavoj Trebisov 0-2 Tatran LM
22:00
08/05
MFK Skalica 1-0 Partizan Bardejov
22:00
08/05
MFK Dubnica nad Vahom 3-0 KFC Komarno
22:00
08/05
Poprad 3-5 MSK Puchov
22:00
08/05
Dukla Banska Bystrica 1-1 STK Samorin 1
15:30
08/05
Slovan Bratislava B 2-1 FC Artmedia Petrzalka
21:00
08/05
Montrose 2-1 Greenock Morton
21:00
08/05
Cove Rangers 1-1 Airdrie United
21:00
08/05
Raith Rovers 2-0 Dunfermline Athletic
02:30
09/05
Atletico Mineiro 1-1 Tombense
02:00
09/05
NSI Runavik II 2-1 Skala Itrottarfelag
21:00
08/05
KI Klaksvik II 0-0 AB Argir
18:00
08/05
Quinns FC 1-1 Joondalup United
14:00
08/05
Olympic Kingsway SC 0-1 Forrestfield United
14:00
08/05
Western Knights 6-1 UWA-Nedlands FC
14:00
08/05
1 Fremantle City 2-3 Mandurah City
14:00
08/05
FC Ashfield 2-4 Swan United
14:00
08/05
Subiaco AFC 2-3 Stirling Macedonia
23:20
08/05
Torquay United 0-0 Bromley
21:00
08/05
Barnet 1-4 Notts County
21:00
08/05
Wrexham 3-0 Yeovil Town
21:00
08/05
Woking 1-4 Chesterfield
21:00
08/05
Wealdstone FC 0-5 Dagenham Redbridge
21:00
08/05
Sutton United 2-0 Weymouth
21:00
08/05
Hartlepool United 2-4 Maidenhead United 1
21:00
08/05
1 Halifax Town 0-1 Boreham Wood
18:00
08/05
FK Kara-Balta 0-3 Dordoi-Dynamo Naryn
22:30
08/05
Fafe 1-1 Vitoria Guimaraes B
22:00
08/05
Anadia 0-1 Pevidem SC
20:00
08/05
Olhanense SC 1-0 Real Sport Clube
20:00
08/05
Maritimo (w) 2-0 Clube Condeixa (w)
17:00
08/05
Gondomar 0-1 Leca
04:00
09/05
Chimaltecas CSDFF (w) 1-2 FC Cremas (W)
21:00
08/05
IR Reykjavik 2-0 Leiknir F
21:00
08/05
1 Kari Akranes 2-3 KF Fjallabyggdar
21:00
08/05
KF Fjardabyggd 0-3 Volsungur husavik
22:59
08/05
Itihad Z. Khemisset 2-0 TAS de Casablanca
22:59
08/05
Chabab Ben Guerir 2-1 Wydad Temara
07:05
09/05
Flamengo 4-1 Volta Redonda
02:00
09/05
Vasco da Gama 2-1 Madureira
03:30
09/05
1 CD FAS U20 0-1 Municipal Limeno U20
13:30
08/05
White City Woodville 1-0 West Adelaide SC
12:30
08/05
Adelaide Victory 0-0 Para Hills Knlghts SC
12:30
08/05
Adelaide Cobras FC 1-3 Fulham United FC
12:30
08/05
1 Eastern United 0-8 Playford City Patriots
12:00
08/05
West Bay 3-0 Adelaide Hills
00:00
09/05
Teuta Durres 4-0 KS Bylis
00:00
09/05
1 Skenderbeu Korca 1-1 Partizani Tirana
21:00
08/05
Apolonia Fier 0-1 KF Laci
21:00
08/05
KF Tirana 1-0 Kastrioti Kruje
11:30
09/05
Wollongong Wolves 3-2 Sutherland Sharks
14:15
08/05
A.P.I.A. Leichhardt Tigers 2-3 Sydney United
10:45
09/05
Sydney Olympic U20 1-1 Blacktown City FC U20
10:00
09/05
Hakoah Sydney City East U20 1-3 Mounties Wanderers U20 1
10:00
09/05
Northbridge FC Bulls U20 3-5 Mt Druitt Town Rangers U20
16:15
08/05
APIA Leichhardt Tigers U20 0-2 Sydney United 58 U20
14:35
08/05
Hills Brumbies U20 1-2 Northern Tigers U20
14:00
08/05
Manly United U20 3-0 Marconi Stallions U20
13:44
08/05
SD Raiders U20 0-1 NWS Spirit FC U20
20:30
08/05
Pordenone Youth 1-3 Reggiana U20
20:00
08/05
US Cremonese U20 1-0 Venezia F.C. Youth
20:00
08/05
Vicenza U19 2-1 Cittadella U20
19:00
08/05
Pescara U20 3-0 Virtus Entella U20
16:00
08/05
Reggina U19 0-5 Lecce U20
21:00
08/05
Nordsjaelland (w) 1-3 Fortuna Hjorring (w)
19:00
08/05
Kolding BK (w) 4-1 Thisted FC (w)
19:00
08/05
AGF Kvindefodbold APS (w) 4-1 Odense BK (w)
19:00
08/05
Brondby IF (w) 1-2 HB Koge (w) 1
19:00
08/05
Aalborg (w) 2-1 ASA Aarhus (w)
16:00
08/05
Sundby BK (w) 1-5 Boldklubben AF 1893 (w)
21:30
08/05
Leotar 2-0 FK Modrica 1
22:30
08/05
Vuteks Sloga 2-0 NK Slavija Pleternica
22:30
08/05
Valpovka 0-2 HNK Vukovar 91
22:00
08/05
NK Vodice 1-2 NK Primorac Biograd
22:00
08/05
NK Rudar Labin 2-2 Crikvenica NK
22:00
08/05
Radnik Krizevci 3-0 Podravina
22:00
08/05
NK Grobnican 5-0 NK Krk
22:00
08/05
NK Vinodol 0-3 Nehaj
22:00
08/05
NK Ponikve 1-1 Bistra
22:59
08/05
Palestino (W) 5-1 Audax Italiano (w)
18:00
08/05
GKS Katowice (w) 3-2 MKS Olimpia Szczecin (w)
17:00
08/05
Row Rybnik (w) 0-4 KKPK Medyk Konin (w)
17:00
08/05
WKS Slask Wroclaw (w) 3-0 Biedrzychowice (w)
16:00
08/05
KKP Bydgoszcz (w) 0-3 GKS Gornik Leczna (w)
01:30
09/05
Sacachispas 1-0 Flandria
01:30
09/05
Defensores Unidos 2-0 Deportivo Armenio
01:30
09/05
Colegiales 3-1 UAI Urquiza
01:30
09/05
Club Atletico Acassuso 2-1 Canuelas FC 1
01:30
09/05
Argentino de Quilmes 2-1 CA San Miguel
00:00
09/05
Los Andes 3-0 Talleres Rem de Escalada
20:00
08/05
CEO Varzeagrandense 1-1 Nova Mutum EC
23:30
08/05
Renaissance Dakar 2-0 Dakar Universite Club
23:30
08/05
Thies FC 1-1 Keur Madior
09:35
09/05
Edgeworth Eagles Reserves 4-2 Weston Workers Reserves
09:30
09/05
Broadmeadow Magic Reserves 3-0 Adamstown Rosebud Reserves 1
22:00
08/05
FC Kondzo 0-1 CARA Brazzaville
01:30
09/05
Sporting Club Tel Aviv 1-2 Hapoel Kfar Qasm Shuaa
12:15
08/05
Manningham United Blues 2-1 Werribee City
12:15
08/05
Northcote City 3-1 FC Bulleen Lions
12:00
08/05
Langwarrin 0-1 Goulburn Valley Suns
12:00
08/05
North Geelong Warriors 1-5 Pascoe Vale SC
12:00
08/05
Brunswick City 1-4 Kingston City 1
22:00
08/05
Asante Kotoko FC 3-1 Ghana Dream FC
22:59
08/05
Ironi Nesher U19 4-2 Hapoel Raanana Roei U19
22:59
08/05
FC Kfar Qasim U19 0-3 Maccabi Yaffo Kabilio U19
21:15
08/05
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 0-2 Beitar Jerusalem Oren U19
21:00
08/05
Maccabi Petach Tikva U19 3-0 Hapoel Kiryat Shmona U19
16:00
08/05
Hapoel Qiryat Ono U19 0-4 Bnei Yehuda Tel Aviv U19
15:30
08/05
Sectzya Nes Ziona U19 4-0 Beitar Shimshon Tel Aviv U19
15:00
08/05
Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 2-0 AS Ramat Elyahu U19
15:00
08/05
Maccabi Haifa Shmuel U19 5-0 Hapoel Ramat Gan U19
15:00
08/05
Beitar Nes Tubruk U19 1-1 Maccabi Netanya U19
14:45
08/05
1 Hapoel Ashkelon U19 1-0 Gadna Tel Aviv U19 1
22:00
08/05
Jigawa Golden Stars 2-1 Lobi Stars
17:30
08/05
1 Mindil Aces 1-0 Port Darwin FC 1
13:25
08/05
Casuarina FC 2-0 Darwin Hearts
07:00
09/05
C.S.D. Comunicaciones 1-0 CSyD Sacachispas 1
04:00
09/05
Guastatoya 4-1 Deportivo Sanarate
12:00
09/05
Burleigh Heads 1-0 Kingscliff FC
15:00
08/05
Surfers Paradise 3-2 Nerang
15:00
08/05
Pacific Pines Green 1-1 Musgrave Mustangs B
14:55
08/05
Palm Beach SC B 2-0 Runaway Bay II 1
14:55
08/05
1 Tweed United 2-4 Nerang B
14:40
08/05
Legends 2-1 Mudgeeraba
14:00
08/05
Broadbeach United 3-1 Musgrave Yellow
12:00
08/05
Southport Warriors 5-0 Robina City Blue
04:00
09/05
Real Granada FC 3-3 Atletico Somotillo
21:00
08/05
Afturelding 1-1 Kordrengir 1
21:00
08/05
UMF Selfoss 0-3 Vestri
16:00
08/05
Panerys Vilnius 4-2 BE1 NFA 1
18:30
08/05
Horsens U19 2-3 Nordsjaelland U19 1
18:00
08/05
Silkeborg U19 0-4 BrondbyU19
18:00
08/05
FC Kobenhavn U19 4-0 Aarhus AGF U19
18:00
08/05
Esbjerg U19 4-1 Aalborg BK U19
22:59
08/05
Esteghlal Khozestan 0-0 Malavan
22:59
08/05
Shahrdari Astara 0-1 Navad Urmia
22:59
08/05
Kheybar Khorramabad 5-1 Qashqai Shiraz
22:59
08/05
Oxin Alborz 0-3 Esteghlal Mollasani
22:45
08/05
Shahin Bushehr 1-1 Pars Jonoubi Jam
22:45
08/05
Khouneh Be Khouneh 2-0 Arman Gohar Sirjan
22:45
08/05
Fajr Sepasi 1-2 Baderan Tehran FC
09:00
09/05
FC Tucson 1-1 Forward Madison FC
07:30
09/05
North Texas SC 0-1 Chattanooga Red Wolves
07:00
09/05
Reign FK 0-2 Tulsa Athletics
06:45
09/05
2 Miami Sun FC 0-1 Florida Fusion 1
06:00
09/05
Hartford City FC 7-0 GL Rough Diamonds
06:00
09/05
Georgia Revolution 6-0 LSA Limeno
06:00
09/05
FC Columbus 0-2 Milwaukee Torrent
06:00
09/05
Northern Virginia United 3-2 Junior Lone Star 1
06:00
09/05
Weston 4-2 Miami City Championship
06:00
09/05
North Carolina 1-2 Greenville Triumph
05:20
09/05
FC Monmouth 0-2 FC Motown
04:30
09/05
Miramar Utd Elite 2-2 PSL United SC
15:00
08/05
FC Unirea 2004 Slobozia 1-0 Scolar Resita
15:00
08/05
Universitaea Cluj 2-3 ACS Comuna Recea
15:00
08/05
Petrolul Ploiesti 2-0 CS Aerostar Bacau
15:00
08/05
Pandurii Targu-Jiu 1-2 Farul Constanta
15:00
08/05
Ripensia Timisoara 1-0 Metaloglobus
16:00
08/05
AC Carina 1-3 Ripley Valley FC
15:00
08/05
Logan Metro 3-0 Annerley FC
06:00
09/05
FC Sahel 0-1 ASAC Concorde
04:15
09/05
ASC Tidjikja 3-4 ACS Ksar
21:00
08/05
FK Osogovo 0-1 Pobeda Prilep 2
21:00
08/05
FK Kozuv 0-2 FK Sloga 1934 Vinica
21:00
08/05
Pehchevo 1-2 Bregalnica Stip
21:00
08/05
FK Tikves Kavadarci 3-1 Kamenica-Sasa
21:00
08/05
Korab Debar 3-0 FK Teteks Tetovo
21:00
08/05
FK Ohrid 2004 3-0 FK Kadino
21:00
08/05
FK Rinija Gostivar 2-4 FK Skopje
21:00
08/05
KF Veleshta 2-1 Vlazrimi Kicevo
21:00
08/05
FK Roseman 0-1 FC Plackovica
01:15
09/05
US Forces Armees 1-0 KOZAF
19:00
08/05
FC Kuktosh 2-2 Dushanbe-83
19:30
08/05
Tampines Rovers FC 2-2 Albirex Niigata FC
18:00
08/05
LASK Crvena Zvezda (w) 1-1 ZFK Masinac (w)
18:00
08/05
Perth Glory (Youth) 3-0 Balcatta FC
14:00
08/05
Perth SC 1-0 Rocking ham City
14:00
08/05
Willip 3-4 Inglewood United
14:00
08/05
Floreat Athena 2-2 Sorrento F.C.
14:00
08/05
1 Cockburn City 3-0 Armadale SC 1
14:00
08/05
Bayswater City 0-2 ECU Joondalup
03:00
09/05
CS Esportivo AL 1-1 Centro Sportivo Alagoano
02:00
09/05
Campinense 4-3 Perilima PB
22:59
08/05
Etzella Ettelbruck 3-2 Fola Esch
22:59
08/05
1 Jeunesse Esch 1-5 F91 Dudelange
22:00
08/05
Racing Union Luxemburg 2-1 UNA Strassen
21:00
08/05
Victoria Rosport 0-2 FC Wiltz 71
21:00
08/05
Hostert 0-3 Progres Niedercorn
03:30
09/05
Independiente Jose Teran 3-1 Liga Dep. Universitaria Quito
01:00
09/05
Orense SC 3-1 9 de Octubre
21:00
08/05
Zaglebie Lubin (Youth) 4-1 Nowy Hutnik Youth
17:00
08/05
Wisla Krakow (Youth) 1-5 Gornik Zabrze (Youth)
19:51
08/05
FC Isloch Reserves 0-2 Dinamo Minsk Reserves
19:51
08/05
Shakhter Soligorsk Reserves 0-4 Bate Borisov Reserves
16:30
08/05
Energetik-BGU Minsk Reserves 0-2 Torpedo Zhodino Reserves
19:00
08/05
Inter Zapresic U19 2-0 NK Orijent U19 1
18:30
08/05
ZNK Osijek U19 4-3 NK Varazdin U19
18:00
08/05
1 Dinamo Zagreb U19 0-1 Hajduk Split U19
16:00
08/05
NK Istra 1961 U19 0-1 NK Rudes U19
19:00
08/05
Sparta Praha (w) 5-0 FC Viktoria Plzen (w)
19:00
08/05
Slavia Praha (w) 2-0 Slovacko (w)
16:00
08/05
Horni Herspice (w) 0-2 Slovan Liberec (w)
12:00
09/05
Tuggeranong United 1-1 West Canberra Wanderers
12:00
09/05
Cooma Tigers 5-0 Canberra Olympic
12:00
09/05
Gungahlin United 2-3 Monaro Panthers
12:00
08/05
Canberra FC 1-2 Belconnen United
12:00
09/05
Centenary Stormers Reserves 1-3 The Lakes Reserves
14:00
08/05
University of Queensland FC Reserve 2-3 Bayside United FC Reserve
14:00
08/05
Toowong Reserves 3-3 St George Willawong Reserves
13:00
08/05
1 Mount Gravatt Hawks SC (R) 1-2 Brisbane Knights Reserves
00:30
09/05
CD Madridejos 1-1 Almansa
00:30
09/05
Ciudad Lucena 1-0 Xerez Deportivo
00:00
09/05
Coria CF 2-0 CD Cabecense
00:00
09/05
AD Lobon 1-1 AD Llerenense 1
00:00
09/05
Velez CF 3-0 Atletico Mancha real
00:00
09/05
Yague CF 4-1 Tudelano 1
23:30
08/05
CD Villacanas 2-1 Huracan Balazote
23:30
08/05
1 Urgatz 1-4 Cultural de Durango 1
23:15
08/05
UD Ourense 1-0 CD As Pontes
22:59
08/05
SD Gernika 3-1 Urduliz FT
22:59
08/05
Atletico Union Guimar 0-2 La Quadra
22:59
08/05
CD Cortes 0-1 MRA Navarra
22:59
08/05
Santfeliuenc FC 1-2 CE Banyoles
22:59
08/05
Solares Medio Cudeyo 4-0 SD Revilla
22:59
08/05
CD Mensajero 1-1 Panaderia Pulido
22:59
08/05
Barreda Balompie 1-1 CD Bezana
22:59
08/05
U.M. Escobedo 3-1 AD Siete Villas
22:30
08/05
CD La Virgen Del Camino 3-4 CD Mirandes B
22:30
08/05
CD Santa Ursula 1-1 Lanzarote
22:00
08/05
UF Beniganim 2-2 Recambios Colon CD 1
22:00
08/05
UD Alcudia 0-1 CF Soller
22:00
08/05
Calahorra B 4-3 CD Arnedo
22:00
08/05
Aurrera Ondarroa 0-2 CD Lagun Onak
22:00
08/05
SD Deusto 1-1 Anaitasuna
22:00
08/05
Lourdes 0-1 CD Subiza
22:00
08/05
SD Balmaseda FC 2-0 CD Ariznabarra
22:00
08/05
Fontellas 1-2 CD River Ega
22:00
08/05
CD Ardoi Draw 0-2 AD San Juan
22:00
08/05
San Jodie 2-1 Andratks
22:00
08/05
CE Esporles 0-3 CE Felanitx
22:00
08/05
Castro 0-0 FC Rinconeda Polanco
22:00
08/05
Almazan 1-1 La Baneza
22:00
08/05
SD Torina 3-1 Ribamontan Al Mar CF
21:30
08/05
CD Baztan 0-3 CD Beti Onak
21:30
08/05
Bidzala 0-1 UDC Txantrea KKE
21:30
08/05
Santanyi 2-0 Portmany
21:30
08/05
CD Binissalem 3-2 CD Ferriolense
21:00
08/05
Hercules II 1-0 UD Paterna
21:00
08/05
Mostoles CF 0-1 CD Paracuellos Antamira 1
21:00
08/05
Santa Catalina Atletico 3-0 CD Genova 1
20:45
08/05
San Rafael 2-3 CD Manacor
17:30
08/05
Melilla CD 1-0 Loja CD
22:59
08/05
Tshakhuma TM 1-0 Chippa United
21:30
08/05
Energetik-BGU Minsk (w) 2-3 Dnepr Mogilev (w)
20:30
08/05
FC Gomel (w) 1-0 Dinamo Brest (W) 1
19:30
08/05
Neman Grodno (w) 2-1 Bobruichanka Bobruisk (w)
22:00
08/05
Siauliai 5-1 Atomsfera Mazeikiai
22:00
08/05
FK Neptunas Klaipeda 1-1 Kazlu Ruda FK Silas
19:00
08/05
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-2 Lietava Jonava
05:00
09/05
Mineros de Zacatecas 1-1 Tepatitlan de Morelos
22:00
08/05
Dundee United 0-2 Hibernian
16:00
08/05
Dinamo Bucharest U19 3-3 Concordia Chiajna U19
16:00
08/05
Viitorul Constanta U19 7-0 ACS Kids Tampa Brasov U19
16:00
08/05
Petrolul Ploiesti U19 1-2 ACS Bucharest U19
16:00
08/05
ASU Politehnica Timisoara U19 5-2 CSJ Stiinta U Craiova U19
14:00
08/05
1 Willowburn FC 2-3 Logan Village
23:15
08/05
Dinamo Batumi 1-0 Dinamo Tbilisi
18:00
08/05
Samtredia 2-2 FC Shukura Kobuleti
22:00
08/05
St Gallen (w) 2-2 Basel (w)
21:00
08/05
Lucerne (w) 1-3 Servette (w)
21:00
08/05
HotturHuginn 1-0 Sindri
21:00
08/05
KFS Vestmannaeyjar 2-1 Einherji
21:00
08/05
Augnablik Kopavogur 3-0 IH Hafnarfjordur 1
21:00
08/05
Ellidi 1-2 KFR Aegir
20:00
08/05
Dalvik Reynir 2-1 Vidir Gardur
19:00
08/05
HJK Helsinki 0-0 KuPs 1
11:00
09/05
IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w)
11:00
09/05
Angeviolet Hiroshima (w) 2-3 NGU Nagoya (w)
12:00
09/05
Magic United TFA 2-2 Grange Thistle SC
16:15
08/05
Western Pride 2-3 Souths United
15:30
08/05
Holland Park Hawks FC 0-4 Brisbane City
09:00
09/05
CD Motagua 1-0 Real Espana
07:00
09/05
Honduras Progreso 0-0 CD Olimpia
19:00
08/05
Enko Plovdiv (w) 0-1 Rial Kovachevci (w)
19:00
08/05
FK Barocco (w) 1-1 Lokomotiv Plovdiv (w)
20:30
08/05
Horsens U17 2-3 Nordsjaelland U17
20:30
08/05
Silkeborg IF U17 4-4 Brondby IFU17
20:15
08/05
LYNGBY FODBOLD CLUB U17 2-0 VejleU17
20:15
08/05
Esbjerg FB U17 3-3 AalborgU17
20:00
08/05
FC Kobenhavn U17 5-1 AGF Viby U17
17:30
08/05
Odense BK U17 5-1 Sonderjyske U17
03:05
09/05
Manaus (AM) 3-1 Nacional(AM)
00:00
09/05
Peamount Utd (w) 6-0 Yalong City (w)
00:00
09/05
DLR Waves (w) 1-0 Bohemians Dublin (w)
20:00
08/05
Cork City (w) 1-3 Wexford FC (w)
22:59
08/05
ASDCT (W) 3-1 Chabab Atlas Khenifra (W)
21:00
08/05
Fulgencio Yegros 2-1 2 de Mayo PJC 1
21:00
08/05
3 De Febrero 2-1 Sportivo Trinidense
21:00
08/05
Sportivo Ameliano 1-1 Atyra FC
21:00
08/05
Guarani de Trinidad 2-1 Sportivo San Lorenzo
23:15
08/05
Sabail 0-4 FC Neftci Baku
21:00
08/05
Keshla FK 0-1 Standard Sumgayit
15:30
08/05
Changchun Masses Properties (w) 2-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)
15:30
08/05
Shanghai RCB (w) 7-1 HeNan Huishang (w)
15:00
08/05
Wuhan Jianghan (w) 4-0 Sichuan (w)
13:15
08/05
Jiangsu Suning (w) 1-0 Zhejiang Hangzhou (w)
13:15
08/05
Beijing Beikong (w) 3-3 Shandong Ticai (w)
17:10
08/05
US Chaouia U21 1-0 USM Khenchela U21
17:00
08/05
MO Bejaia U21 1-1 ES Ben Aknoun U21
17:00
08/05
1 MCB Oued Sly U21 3-2 SKAF Khemis Miliana U21 1
17:00
08/05
HB Chelghoum Laid U21 4-3 MO Constantine U21 1
17:00
08/05
AS Khroub U21 0-2 MC EI Eulma U21
17:00
08/05
IB Lakhdaria U21 3-2 JSM Bejaia U21
17:00
08/05
CA Batna U21 3-1 NRB Teleghma U21
17:00
08/05
USM El Harrach U21 2-0 RC Kouba U21
17:00
08/05
USM Blida U21 1-1 WA Boufarik U21
05:00
09/05
Internacional RS 4-1 Juventude
01:30
09/05
1 CE Jenlai 1-5 FS La Massana 1
02:00
09/05
Ceara 1-2 Bahia
22:00
08/05
Bologna U20 1-4 Empoli U20
20:00
08/05
AS Roma U20 0-0 Spal U19
18:00
08/05
Torino U20 3-1 Inter Milan U20
17:30
08/05
Sampdoria Youth 6-1 Ascoli U20
16:00
08/05
AC Milan U20 2-1 Lazio U20
15:30
08/05
Cagliari U19 0-2 Atalanta U20
00:00
09/05
Portland Thorns FC (w) 1-1 Sky Blue FC (w)
22:00
08/05
Bistrica 4-0 NK Zrece
20:00
08/05
Al Karkh 0-3 Al Shorta
02:00
09/05
Confianca SE 0-1 CS Sergipe
05:00
09/05
1 Sampaio Correa 0-0 Pinheiro AC
23:30
08/05
NSI Runavik 1-1 07 Vestur Sorvagur
22:00
08/05
KOM Podgorica 1-2 FK Grbalj Radanovici
22:00
08/05
Jedinstvo Bijelo Polje 1-2 FK Drezga
22:00
08/05
OSK Igalo 2-3 Bokelj Kotor
22:00
08/05
FK Ibar Rozaje 0-2 Mornar
22:00
08/05
Arsenal Tivat 1-1 FK Berane
21:00
08/05
RC Arba 3-1 A Bou Saada
21:00
08/05
CRB Ouled Djellal 5-0 MSP Batna
21:00
08/05
MO Bejaia 0-0 ES Ben Aknoun
21:00
08/05
USM Annaba 4-0 DRB Tadjenant
21:00
08/05
CRB Temouchent 2-0 RC Oued Rhiou
21:00
08/05
HB Chelghoum Laid 0-0 MO Constantine 1
21:00
08/05
CRB Ain Ouessara 1-3 JSM Tiaret
21:00
08/05
AS Khroub 0-0 MC El Eulma
21:00
08/05
MCB Oued Sly 1-0 SKAF Khemis Melina
21:00
08/05
SC Ain Defla 4-2 US Remchi
21:00
08/05
MC Saida 1-0 IRB El Kerma
21:00
08/05
1 ASM Oran 1-0 OM Arzew
21:00
08/05
US Chaouia 0-0 Hanshely
21:00
08/05
WRB Msila 0-0 CR Beni Thour
21:00
08/05
IRB Lakhdaria 0-0 JSM Bejaia
21:00
08/05
USM EL HARRACH 0-0 RC Kouba
21:00
08/05
CA Batna 1-0 NRB Teleghma 1
21:00
08/05
USM Blida 1-3 WA Boufarik
17:00
08/05
JAI Fodbold (w) 4-1 Fortuna Hjorring B (w)
17:00
08/05
FC Damso (w) 0-4 Solrod (w)
17:00
08/05
Naesby BK (w) 0-0 Herlufsholm GF (w)
16:30
08/05
Varde (w) 1-0 Vildbjerg SF (w)
16:00
08/05
Skovlunde IF (w) 1-3 Osterbro IF (w)
01:30
09/05
Lions Gibraltar 0-2 St Joseph's FC
23:15
08/05
Lynx FC 0-6 Europa FC
20:00
08/05
Skovshoved 0-2 Nykobing FC
20:00
08/05
Bronshoj 0-2 BK Avarta
20:00
08/05
BK Frem 1-0 FC Sydvest
20:00
08/05
B93 Copenhagen 0-0 Thisted FC
19:00
08/05
Jammerbugt 1-0 Middelfart G og
19:00
08/05
Dalum 0-4 VSK Arhus 1
19:00
08/05
Brabrand 1-0 Naesby
19:00
08/05
Aarhus Fremad 4-1 SfB Oure 1
19:00
08/05
AB Tarnby 1-2 Naestved
19:00
08/05
Hillerod Fodbold 1-0 KFUM Roskilde
18:45
08/05
FA 2000 0-0 HIK Hellerup
12:00
09/05
Pyeongtaek Citizen 1-1 Changwon City
17:00
08/05
Ulsan Citizens 1-0 Mokpo City
13:00
08/05
Paju Citizen FC 0-0 Daejeon Korail
13:00
08/05
Cheongju Jikji 2-1 Gangneung City
13:00
08/05
Cheonan City 0-1 Gimpo FC
12:00
08/05
Yangju Citizen 1-1 Busan Transportation Corporation
01:45
09/05
Cesena 2-1 Mantova
21:00
08/05
BK Hacken (W) 0-1 Linkopings (w)
18:00
08/05
AIK Solna (w) 2-2 Hammarby (w)
20:00
08/05
Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-2 KuPs (w)
18:00
08/05
PK-35 RY (w) 2-1 Ilves Tampere (w)
18:00
08/05
TiPS Vantaa (w) 2-1 Aland United (w)
19:00
08/05
Monchengladbach AM. 2-1 Fortuna Dusseldorf (Youth)
19:00
08/05
Alemannia Aachen 0-3 Sportfreunde Lotte
19:00
08/05
Wuppertaler 1-2 Rot-Weiss Essen
19:00
08/05
SV Straelen 0-1 Bonner
19:00
08/05
Schalke 04 (Youth) 6-1 Rot-Weiss Ahlen
19:00
08/05
FK Pirmasens 2-0 Vfr Aalen
19:00
08/05
Hessen Kassel 2-2 TSG Balingen
19:00
08/05
FC Giessen 1-2 SSV Ulm 1846
19:00
08/05
FSV Frankfurt 4-2 Bahlinger
19:00
08/05
FC 08 Hombrug 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)
19:00
08/05
Astoria Walldorf 4-2 FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
08/05
Preuben Munster 3-1 Fortuna Koln
19:00
08/05
Rot-Weiss Oberhausen 2-1 SV Lippstadt
19:00
08/05
Koln (Youth) 1-0 Wegberg-Beeck
19:00
08/05
VFB Homberg 0-3 Wiedenbruck
19:00
08/05
SV Elversberg 3-0 Kickers Offenbach
19:00
08/05
VfB Stuttgart II 3-2 Bayern Alzenau
19:00
08/05
TSV Steinbach 2-1 Eintracht Stadtallendorf
19:00
08/05
TSV Schott Mainz 0-2 SC Freiburg (Youth)
19:00
08/05
Rot-Weiss Koblenz 3-0 SG Sonnenhof Grossaspach
06:30
09/05
Independiente Petrolero 2-0 Atletico Palmaflor Vinto 1
04:15
09/05
San Jose 0-5 Bolivar
22:00
08/05
FC Milsami 2-1 FC Sfintul Gheorghe
20:00
08/05
1 Zimbru Chisinau 0-1 Sheriff Tiraspol
07:30
09/05
Coastal Spirit 4-0 Ferrymead Bays
21:00
08/05
Oud Heverlee Leuven (w) 2-1 Standard Liege (w) 1
21:00
08/05
White Star Bruxelles (w) 2-0 Zulte Waregem VV (w)
19:00
08/05
Anderlecht (w) 2-0 KAA Gent Ladies (w)
20:00
08/05
Rende 1-0 ASD Troina
12:00
08/05
Mazenod Victory 0-1 South Springvale SC
12:00
08/05
1 Nunawading City 5-0 Doveton
12:00
08/05
Bentleigh Utd Cobras 1-1 Eltham Redbacks
12:00
09/05
Whittlesea United 1-1 Yarraville
16:30
08/05
Beaumaris 0-1 Malvern City
15:00
08/05
Keilor Park SC 0-2 Caroline Springs George Cross FC
12:00
08/05
FC Clifton Hill 1-0 Altona City
20:00
08/05
Pro Patria U19 0-1 Novara U20
20:00
08/05
Livorno U19 6-0 Lucchese U19
20:00
08/05
Giana Erminio U19 1-2 Pro Vercelli U19
20:00
08/05
Vis Pesaro U19 0-2 Perugia U20
20:00
08/05
Virtus Verona U19 1-3 SudTirol U19
20:00
08/05
Pro Sesto U19 2-0 Alessandria U19
17:30
08/05
Fano U19 3-5 Teramo U19
19:00
08/05
Zorya U21 1-6 PFC Oleksandria U21
19:00
08/05
FC Mynai U21 1-2 FC Vorskla U21
17:00
08/05
Kolos Kovalivka U21 1-4 Dinamo KyivU21
17:00
08/05
FC Mariupol U21 5-0 Desna Chernihiv U21
16:00
08/05
Dnipro-1 U21 0-0 Rukh Vynnyky U21
15:00
08/05
FC Shakhtar Donetsk U21 3-1 Inhulets Petrove U21 1
15:00
08/05
Lviv U21 0-2 Olimpic Donetsk U21
17:05
08/05
1 Poet Adelarde Pirates 0-0 Salisbury United
21:00
08/05
Viktoria FC Szombathely (w) 0-2 Diosgyori VTK (w)
18:00
08/05
Gyori Dozsa (w) 1-1 Szetomeharry (w)
11:00
09/05
Metro United FC Reserves (w) 1-4 West Adelaide Reserve (w)
15:00
08/05
Adelaide Comets (w) 2-0 Adelaide University (w)
12:30
08/05
Metropolis United (w) 1-2 West Adelaide (w)
08:15
09/05
1 A.D. Isidro Metapan 1-3 Luis Angel Firpo
23:30
08/05
Diambars 1-0 Toure Kunda Footpro
23:30
08/05
AS Douanes Dakar 1-1 NGB ASC Niarry Tally
22:59
08/05
Rio Ave U19 4-0 Tondela U19
22:59
08/05
Vilafranquense U19 0-2 Vitoria FC Setubal U19
22:59
08/05
Sacavenense U19 3-1 GD Estoril-Praia U19
17:30
08/05
Amora FC U19 1-5 Alverca U19
20:00
08/05
FC Flora Tallinn (w) 4-1 Vaprus Parnu (w)
18:00
08/05
Ajax Tallinna (w) 1-2 Suure-Jaani United (w)
18:00
08/05
Tammeka Tartu (w) 1-3 FC Lootos Polva (w)
00:11
09/05
Polonia Warszawa 1-2 Legia Warszawa B
22:59
08/05
Pogon Grodzisk Mazowiecki 1-2 Swit Nowy Dwor Mazowiecki
22:30
08/05
1 Pomorzanin Torun 4-2 Chemik Police
22:00
08/05
Gwardia Koszalin 1-2 Flota Swinoujscie
22:00
08/05
Sokol Kleczew 3-1 Unia Janikowo 1
22:00
08/05
1 Polonia Bytom 2-1 Piast Zmigrod
22:00
08/05
Swit Skolwin 1-2 KP Starogard Gdanski
22:00
08/05
Lechia Zielona Gora 2-2 MKS Kluczbork
19:00
08/05
Rekord Bielsko-Biala 0-2 Warta Gorzów Wielkopolski
18:00
08/05
Zaglebie Lubin B 0-1 Gawin Sleza Wroclaw
18:00
08/05
Wisloka Debica 1-0 Podlasie Biala Podlaska 1
18:00
08/05
Radunia Stezyca 6-0 GKS Przodkowo
17:00
08/05
RKS Radomsko 0-0 KS Kutno
17:00
08/05
Bron Radom 2-0 Sokol Aleksandrow Lodzki
22:30
08/05
Las Palmas U19 3-0 Mensajero U19
21:00
08/05
Levante U19 1-0 Atletico Madrileno U19 1
17:00
08/05
CD 26 de Febrero U19 3-1 CD Polillas Ceuta U19
17:00
08/05
Barcelona U19 1-1 CF Damm U19
19:30
08/05
Blue Eagles 2-0 Ekwendeni Hammers
19:30
08/05
Silver Strikers 1-0 Big Bullets FC
19:30
08/05
Be Forward Wanderers 1-1 Red Lions FC
03:30
09/05
AlHilal 1-0 Ngom Egdabya
00:30
09/05
Bohemians 1905 3-0 Slovan Liberec
22:00
08/05
FC Viktoria Plzen 3-3 Marila Pribram
22:00
08/05
Brno 2-3 Mlada Boleslav
20:00
08/05
Tescoma Zlin 1-1 Opava
16:30
08/05
Eastern Suburbs Brisbane 3-1 Magpies Crusaders
15:30
08/05
Gold Coast United 0-1 Gold Coast Knights
15:30
08/05
Peninsula Power 4-0 Sunshine Coast Wanderers FC 1
15:00
08/05
Moreton Bay United 3-3 Queensland Lions SC 1
14:15
08/05
Logan Lightning 1-6 Brisbane Roar (Youth)
07:30
09/05
Santa Tecla (w) 7-0 Atletico Marte (w)
03:00
09/05
CD Luis Angel Firpo (w) 1-2 Alianza FC San Salvador (w)
02:30
09/05
Estudiantes de San Luis 1-4 Ferro Carril Oeste Gral Pico
02:00
09/05
Crucero del Norte 0-0 Defensores Pronunciamiento
21:30
08/05
Baixa de Cassanje 1-2 Petro Atletico de Luanda
21:30
08/05
Interclube Luanda 2-1 Recreativo Caala
21:30
08/05
Sagrada Esperanca 1-0 Ferroviario Do Huambo
21:00
08/05
CRD Libolo 1-2 Academica Do Lobito
21:00
08/05
Bravos do Maquis 1-0 Sporting Cabinda
22:00
08/05
SV Horn (w) 0-3 USC Landhaus (w)
19:15
08/05
SKV Altenmarkt (w) 1-4 Neulengbach (w)
18:00
08/05
Wacker Innsbruck (w) 3-3 Bergheim/Hof (w)
15:00
08/05
St. Polten (w) 4-0 Sudburgenland (w)
22:00
08/05
Chrudim 0-2 Trinec
22:00
08/05
Vysehrad 1-2 SK Slovan Varnsdorf
22:00
08/05
SK Prostejov 1-3 Lisen
21:00
08/05
Usti nad Labem 2-1 Blansko
20:45
08/05
Hradec Kralove 2-1 Dukla Prague 1
05:00
09/05
Alianza FC (PAN) 2-0 Plaza Amador
05:00
09/05
CD Arabe Unido 1-2 Sporting San Miguelito
05:00
09/05
Veraguas FC 2-1 San Francisco FC 1
05:00
09/05
1 CA Independente 1-2 Atletico Chiriqui 1
05:00
09/05
Herrera FC 2-0 CD Universitario
05:00
09/05
Costa Del Este 2-0 Tauro FC
21:00
08/05
Rubikon 0-1 Dinaz Vyshgorod
21:00
08/05
FC Bukovyna chernivtsi 0-3 FC Halych
20:30
08/05
MFK Mykolaiv II 0-0 Real Pharma Ovidiopol
20:22
08/05
Enerhiya Nova Kakhovka 1-3 FK Metal Kharkiv
18:00
08/05
FC Chernigiv 1-2 FC Uzhgorod
23:30
08/05
Glentoran FC 1-0 Cliftonville
21:00
08/05
Loughgall FC 1-0 Warrenpoint Town
21:00
08/05
Knockbreda 0-5 Crusaders
21:00
08/05
Dergview FC 2-0 St. James' Swifts 1
21:00
08/05
Linfield FC 5-2 Dungannon Swifts
21:00
08/05
Larne FC 8-1 Dollingstown
21:00
08/05
Carrick Rangers 2-2 Bangor FC
21:00
08/05
Ballymena United 5-0 PSNI
19:00
08/05
Paksi SEU19 1-2 Diosgyor VTK U19
18:00
08/05
Puskas Akademia FehervarU19 0-1 Pecsi MFC U19
16:00
08/05
Kecskemeti TE U19 3-3 UTE U19(HUN)
15:00
08/05
Vasas U19 1-0 MTK Budapest U19
15:00
08/05
NergihasaU19 0-1 Debrecin VSC U19
15:00
08/05
Ujpesti TE U19 3-0 Fehervar Videoton U19 1
09:55
09/05
Burleigh Heads Reserves 4-4 Kingscliff FC Reserves
12:55
08/05
Pacific Pines Reserves 4-1 Musgrave B Reserves
12:35
08/05
Tweed United Reserves 5-0 Nerang B Reserves
18:00
08/05
Rayo Vallecano (w) 0-3 Real Madrid (w)
16:00
08/05
Real Betis (w) 0-0 Eibar (w)
22:00
08/05
FC Otelul Galati 3-0 ACS Foresta Suceava
22:00
08/05
Bucovina Radauti 2-0 Dacia Unirea Braila
22:00
08/05
CS Minaur Baia Mare 0-0 Unirea Dej
22:00
08/05
1 Crisul Chisineu Cris 0-2 ACS Viitorul Selimbar
22:00
08/05
Magura Cisnadie 2-1 CS Soimii Lipova
18:00
08/05
SR Brasov 0-1 ACS Vedita Colonesti MS
15:30
08/05
1 Mostistea Ulmu 0-2 CSA Steaua Bucuresti
21:00
08/05
Kelty Hearts 4-1 Brora Rangers
17:54
08/05
FK Internacional U19 2-3 Radnicki Nis U19
14:55
08/05
FK Brodarac U19 1-1 OFK Belgrade U19
00:30
09/05
Ujpesti 5-4 ZalaegerzsegTE 1
22:00
08/05
Budapest Honved 1-2 Ferencvarosi TC
12:00
08/05
Fremantle City FC Reserves 2-4 Mandurah City FC Reserves
20:00
08/05
Cheng Fung 2-1 PSP Macau
18:00
08/05
CD Monte Carlo 0-5 Chao Pak Kei
16:15
08/05
University of Queensland 2-1 Bayside United FC
16:00
08/05
Toowong 1-5 St George Willawong FC
15:00
08/05
The Gap BPL 0-3 Albany Creek
15:00
08/05
Mount Gravatt Hawks 1-1 Brisbane Knights
20:00
08/05
Red Arrows 1-0 Buildcon FC
20:00
08/05
Kitwe United 1-1 Forest Rangers
20:00
08/05
Zanaco 2-1 Kabwe Warriors
18:00
08/05
Nkwazi 1-2 ZESCO United Ndola
01:30
09/05
Deportivo Laferrere 1-1 Deportivo Espanol
01:30
09/05
Argentino de Merlo 2-1 San Martin Burzaco
01:30
09/05
Sood G 1-0 El Porvenir
01:30
09/05
Leandro N Alem 0-1 Central Cordoba De Rosario
01:00
09/05
Rodez Aveyron 1-1 Nancy
01:00
09/05
Guingamp 2-0 Chateauroux
01:00
09/05
Clermont 3-1 Sochaux
01:00
09/05
Chambly FC 1-0 Pau FC
01:00
09/05
AJ Auxerre 1-1 Grenoble
01:00
09/05
1 Amiens 0-0 Chamois Niortais
01:00
09/05
Ajaccio 1-1 Paris FC 1
01:00
09/05
Valenciennes 3-5 Le Havre
01:00
09/05
Troyes 2-0 USL Dunkerque
01:00
09/05
Toulouse 3-0 Caen 1
01:00
09/05
1 Beitar Jerusalem 3-1 Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:15
09/05
1 Hapoel Haifa 3-2 Hapoel Kfar Saba
22:45
08/05
Bnei Yehuda Tel Aviv 1-0 Hapoel Tel Aviv
22:00
08/05
Hapoel Kiryat Shmona 1-2 Maccabi Petah Tikva FC
02:00
09/05
All Boys 1-2 Instituto
01:30
09/05
Ferrol Carril Oeste 1-0 Atletico Rafaela
01:00
09/05
Deportivo Moron 0-0 Guillermo Brown
01:00
09/05
Tristan Suarez 1-2 Independiente Rivadavia
00:30
09/05
Belgrano 0-1 San Martin Tucuman
13:30
08/05
Riverside Olympic 1-3 Glenorchy Knights FC
13:25
08/05
Olympia Warriors 4-1 Launceston City
22:30
08/05
ES Bafing 2-0 San Pedro FC
01:00
09/05
Acqua e Sapone C5 Futsal 7-0 Catania Futsal 1
23:30
08/05
Carme Dawson 8-5 Sandro Abate Avellino Futsal
22:59
08/05
Pessah Lo Fano 5-2 Signor Prestito CMB Futsal
07:00
09/05
Guatemala Futsal 1-1 USA Futsal
04:00
09/05
Panama Futsal 1-3 Costa Rica Futsal
04:00
09/05
Operario Ferroviario PR 3-0 Cianorte PR
02:00
09/05
Cascavel CR 1-2 Parana PR
07:00
09/05
Fortaleza 0-0 Ferroviario CE
20:00
08/05
Sekhukhune United 1-0 Cape Umoya United
20:00
08/05
Real Kings 2-1 TS Sporting 1
20:00
08/05
Pretoria Univ 1-0 Jomo Cosmos
20:00
08/05
Cape Town Spurs 0-1 Pretoria Callies
20:00
08/05
Uthongathi FC 0-1 Free State Stars
16:30
08/05
Levante B (w) 0-2 CD Juan Grande (w)
00:00
09/05
Vaidepenas Futsal 1-2 Xota Navarra Futsal
23:30
08/05
Inter Movistar Futsal 0-3 Catgas Energia Futsal
22:59
08/05
Peniscola Futsal 2-2 Jaen Paraiso Interior Futsal
18:00
08/05
Cordoba Futsal 6-3 Levante Futsal 1
17:00
08/05
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 5-2 DKV Seguros Zaragoza Indoor So
17:00
08/05
Palma Futsal 1-2 EiPozo Murcia Turistica Futsal
20:00
08/05
Empoli (w) 2-1 AGSM Verona (w)
20:00
08/05
Sassuolo (w) 1-0 Bari (w)
17:30
08/05
Juventus (w) 2-0 Napoli (w)
13:35
08/05
Devonport City Reserves 2-4 Burnie United
09:45
09/05
West Canberra Wanderers FC (W) 6-0 Tuggeranong Utd(w)
12:00
08/05
Belconnen United (w) 1-3 Canberra FC (w)
05:30
09/05
Banjul United 1-0 Gambia Ports Authority
03:30
09/05
Fortune FC 1-0 Banjul Hawks FC 1
19:30
08/05
ASJ Soyaux (w) 1-0 Fleury 91 (w)
19:30
08/05
Montpellier (w) 0-1 Bordeaux (w)
19:30
08/05
Guingamp (w) 0-0 Reims (w)
02:00
09/05
Al-Ahli(BHR) 3-1 Al-Najma
02:00
09/05
East Riffa 1-4 Al-Budaiya 1
02:00
09/05
Al-Hadd 3-2 Busaiteen
02:00
09/05
Al-Riffa 2-1 Malkia
23:15
08/05
Connahs Quay Nomads FC 4-0 Caernarfon 1
20:30
08/05
The New Saints 3-0 Barry Town United
20:30
08/05
Bala Town F.C. 1-0 Pen-y-Bont FC
20:30
08/05
Haverfordwest County 1-2 Newtown AFC
20:30
08/05
1 Flint Town 0-0 Aberystwyth Town
20:30
08/05
UWIC Inter Cardiff 6-0 Newi Cefn Druids 1
15:30
08/05
Altona Magic 1-1 Port Melbourne
12:00
08/05
Avondale FC 3-3 Hume City
22:59
08/05
Etoile Carouge 4-4 Basel U21 1
00:00
09/05
Baltika Kaliningrad 3-1 Tekstilshchik Ivanovo
21:00
08/05
Alania Vladikavkaz 0-0 Veles
20:00
08/05
Dinamo Briansk 0-1 FK Chayka K-SR
20:00
08/05
Volgar-Gazprom Astrachan 1-1 Akron Togliatti
20:00
08/05
Neftekhimik Nizhnekamsk 3-2 SKA Khabarovsk 1
19:00
08/05
Fakel 0-0 Torpedo moskva
19:00
08/05
Chertanovo Moscow 1-3 FK Nizhny Novgorod
18:00
08/05
Krylya Sovetov 6-0 FK Krasnodar 2
18:00
08/05
Spartak Moscow II 4-2 Shinnik Yaroslavl
18:00
08/05
Irtysh 1946 Omsk 0-4 Gazovik Orenburg
17:00
08/05
Tom Tomsk 1-0 Yenisey Krasnoyarsk
03:00
09/05
Atletico Roraima 0-3 Sao Raimundo/RR
22:59
08/05
Trans Narva 1-2 Nomme JK Kalju
20:00
08/05
1 Tartu JK Maag Tammeka 0-1 FC Kuressaare
17:00
08/05
FC Flora Tallinn 2-1 Tallinna JK Legion
18:45
08/05
Panahaiki-2005 2-1 Trikala
18:45
08/05
Doxa Dramas 2-4 Giorgos Karaiskakis
18:45
08/05
1 Apollon Larissas 1-0 Ierapetra 1
18:45
08/05
Panserraikos 1-3 AO Kavala
10:00
09/05
Heidelberg United U20 2-2 St. Albans Saints U20
10:00
09/05
Melbourne Knights U20 1-1 South Melbourne U20
13:30
08/05
Altona Magic U20 2-2 Port Melbourne Sharks SC U20
23:30
08/05
Zenit St Petersburg (w) 1-1 CSKA Moscow (w)
17:00
08/05
Yenisey Krasnoyarsk (w) 4-0 Rubin Kazan (w)
15:00
08/05
Zvezda 2005 (w) 2-1 Krasnodar FK (w)
19:00
08/05
Dziugas Telsiai 2-3 Alytis Alytus Dainava
17:00
08/05
Hegelmann Litauen 2-1 FK Zalgiris Vilnius
22:00
08/05
Muktijoddha SKC 0-0 Arambagh KS
20:00
08/05
Chittagong Abahani 5-2 Saif Sporting Club
17:00
08/05
Mohammedan Dhaka 1-0 Sheikh Russel KC
05:00
09/05
RCOZ Oued Zem 3-2 Renaissance Zmamra
05:00
09/05
DHJ Difaa Hassani Jadidi 1-0 Hassania Agadir
05:00
09/05
SCCM Chabab Mohamedia 0-0 Union Touarga Sport Rabat
05:00
09/05
MCO Mouloudia Oujda 3-2 Olympique de Safi
01:30
09/05
NK Nafta 1-0 Radomlje
00:00
09/05
NK Brezice 3-0 Roltek Dob
22:00
08/05
Jadran Dekani 1-1 NK Fuzinar
22:00
08/05
Drava 1-1 Krsko Posavlje
22:00
08/05
NK Bilje 1-1 Triglav Gorenjska 1
22:00
08/05
ND Beltinci 3-0 Smartno 1
02:15
09/05
Akranes 1-1 Vikingur Reykjavik
02:15
09/05
Leiknir Reykjavik 3-3 Breidablik
02:15
09/05
HK Kopavogs 2-2 Fylkir
11:15
09/05
Olympia FC Warriors (w) 0-0 South Hobart (w)
18:00
08/05
MFK CPRF Futsal 3-5 Norilsky Nickel Futsal
18:00
08/05
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 4-1 Ukhta Tyumen Futsal
17:00
08/05
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 7-3 Novali Futsal
17:00
08/05
MFK Tyumen Futsal 7-2 MFK Torpedo Futsal
12:00
09/05
Senior NTC (w) 0-3 Alamein (w)
12:30
08/05
South Melbourne (w) 3-1 Box Hill (w)
12:15
08/05
Heidelberg United (w) 5-1 Bayside United (w)
00:00
09/05
UD Collerense B (w) 3-1 AD Son Sardina (w)
22:59
08/05
Torrelodones (w) 2-4 CDE Olimpico De Madrid (w)
22:30
08/05
UD Llanera (W) 0-1 Atletico Arousana (w)
22:30
08/05
CP San Miguel (w) 2-1 Malaga B (w)
22:00
08/05
Discobolo La Torre AC (w) 0-2 Levante C (W)
22:00
08/05
Real Union de Tenerife B (w) 0-0 CFS La Garita (w)
21:30
08/05
UD Geneto Del Teide (w) 0-0 Puerto del Carmen (W)
21:00
08/05
Sporting De Huelva B (w) 0-2 CFF Caceres II (W)
21:00
08/05
Sevilla B (W) 2-1 Almeria (w)
12:00
09/05
Hake Ya Dong in Sydney City 2-0 Mounties Wanderers
10:00
09/05
Western Sydney Wanderers AM 2-1 Blacktown Spartans
16:00
08/05
Hills Brumbies 1-3 Northern Tigers
16:00
08/05
1 Macarthur Rams 2-3 Dulwich Hill SC 1
15:30
08/05
SD Raiders FC 2-0 Spirit FC
15:00
08/05
St George City FA 4-3 Central Coast Mariners (Youth)
15:00
08/05
Bonnyrigg White Eagles 1-2 St George Saints
14:00
08/05
Central Coast United FC 4-1 Gladesville Ryde Magic
21:00
08/05
Selangor PKNS 0-1 PDRM
16:00
08/05
Ateks-Sdushor-16 Kiev (w) 0-3 Kolos Kovalivka (W)
01:00
09/05
1 Villa San Carlos (w) 0-3 CA Independiente (w)
01:00
09/05
Defensores de Belgrano (w) 1-1 Deportivo Espanol (W)
21:00
08/05
Social Atletico Television (w) 0-1 Gimnasia LP (w)
20:15
08/05
Boca Juniors (w) 3-0 El Porvenir (w)
20:00
08/05
Shatin (w) 1-3 Citizen AA (w)
20:00
08/05
Chelsea SS HK (w) 0-1 Standard Perpetual MLFA (w)
18:00
08/05
Kitchee (w) 2-0 Hong Kong FC (w)
18:00
08/05
Wofoo Tai Po (w) 1-1 Happy Valley (w)
00:05
09/05
HSK Zrinjski Mostar 1-1 FK Velez Mostar
21:55
08/05
Borac Banja Luka 1-0 FK Krupa
20:00
08/05
Sloboda 2-0 Olimpik Sarajevo
20:00
08/05
Mladost Doboj Kakanj 0-0 Radnik Bijeljina
12:15
08/05
Canberra White Eagles 1-0 Yoogali SC
12:00
08/05
OConnor Knights 1-1 Weston Molonglo FC
21:00
08/05
Obolon Kiev 1-1 Metalist 1925 Kharkiv
04:00
09/05
1 Atletico San Cristobal 1-1 Delfines Del Este 2
03:00
09/05
Moca FC 1-1 Atletico Vega Real
11:35
09/05
Broadmeadow Magic 3-0 Adamstown Rosebuds FC
11:30
09/05
Edgeworth Eagles FC 2-0 Weston Workers FC
04:30
09/05
Rio Branco-ES 1-0 Serra
01:00
09/05
Rio Branco VN 2-0 Desportiva Ferroviaria ES
01:00
09/05
Santa Cruz RN 1-2 America FC Natal RN 1
09:45
09/05
Tuggeranong United U23 2-1 West Canberra Wanderers FC U23
09:45
09/05
Gungahlin Utd U23 1-6 Monaro Panthers U23
09:30
09/05
Cooma Tigers U23 0-9 Canberra Olympic U23
20:00
08/05
Alingsas (w) 1-0 IFK Kalmar (w)
18:00
08/05
Sundsvalls DFF (w) 0-5 Mallbackens IF (w)
18:00
08/05
Brommapojkarna (w) 5-1 Bollstanas Sk (w)
21:00
08/05
Stranraer 0-0 Dumbarton
21:00
08/05
Elgin City 0-1 Edinburgh City
20:00
08/05
Airtel Kitara FC 2-2 Busoga United
20:00
08/05
SC Villa 0-0 Bright Stars
19:00
08/05
Express FC 2-0 Uganda Police FC
Tắt Quảng Cáo [X]