Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 09/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 09/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
01:00
10/05
Arsenal 3-1 West Brom
22:30
09/05
West Ham United 0-1 Everton
20:05
09/05
1 Aston Villa 1-3 Manchester United
18:00
09/05
Wolves 2-1 Brighton Hove Albion 2
02:00
10/05
Real Madrid 2-2 Sevilla
23:30
09/05
Villarreal 2-4 Celta Vigo 1
21:15
09/05
Valencia 3-0 Real Valladolid
19:00
09/05
Getafe 0-1 Eibar
22:59
09/05
Hertha Berlin 0-0 Arminia Bielefeld
20:30
09/05
Eintracht Frankfurt 1-1 FSV Mainz 05
18:30
09/05
FC Koln 1-4 SC Freiburg
01:45
10/05
Juventus 0-3 AC Milan
22:59
09/05
AS Roma 5-0 Crotone
20:00
09/05
Benevento 1-3 Cagliari
20:00
09/05
Verona 1-1 Torino
20:00
09/05
Parma 2-5 Atalanta
17:30
09/05
Genoa 1-2 Sassuolo
02:00
10/05
Rennes 1-1 PSG 1
22:05
09/05
Reims 0-1 Monaco
20:00
09/05
Strasbourg 2-3 Montpellier
20:00
09/05
1 Nice 3-2 Stade Brestois
20:00
09/05
Metz 0-3 Nimes
20:00
09/05
Angers 3-0 Dijon
18:00
09/05
Saint Etienne 1-0 Marseille
02:00
10/05
Figueirense 3-1 Chapecoense SC
01:00
10/05
Estrela Clube 1 de Maio 2-2 Gaucho/RS
01:00
10/05
Elite CD 0-1 Tres Passos
22:59
09/05
Viking 3-1 Brann
20:30
09/05
LD Maputo 1-1 Clube Ferroviário de Nacala
20:00
09/05
Stabaek 0-1 Lillestrom
20:00
09/05
Cuiaba 2-0 Sociedade Acao
19:00
09/05
1 Start Kristiansand 1-1 Haugesund
12:30
09/05
Murdoch University Melville FC U23 (W) 2-0 Subiaco AFC U23 (W)
14:30
09/05
Jeonbuk Hyundai Motors 1-3 Suwon Samsung Bluewings
15:00
09/05
Kashima Antlers 3-0 FC Tokyo
14:00
09/05
Urawa Red Diamonds 2-0 Vegalta Sendai
13:00
09/05
Tokushima Vortis 1-2 Consadole Sapporo
13:00
09/05
Shonan Bellmare 2-0 Oita Trinita
12:00
09/05
Avispa Fukuoka 1-0 Kashiwa Reysol
12:00
09/05
Shimizu S-Pulse 1-1 Yokohama FC
19:00
09/05
Cangzhou Mighty Lions 0-2 Guangzhou Evergrande
17:00
09/05
Chongqing Liangjiang Athletic 3-2 Henan Songshan Longmen 2
07:00
10/05
FC Kansas City 2-1 Austin FC 1
02:00
10/05
Portland Timbers 1-2 Seattle Sounders
00:00
10/05
Inter Miami 1-1 Atlanta United
15:10
09/05
Perth Glory 2-1 Melbourne Victory 1
13:05
09/05
Melbourne City 3-2 Brisbane Roar
02:00
10/05
Uniao ABC 1-4 Operario FC MS
00:00
10/05
2 CSD Amatitlan 1-2 Izabal JC
15:00
09/05
FC Magura 2012 Bacau (w) 3-1 Atletic Onix (w)
14:00
09/05
Redlands United U23 0-1 Capalaba Bulldogs U23
12:30
09/05
1 Brisbane Olympic FC U23 1-2 Brisbane Strikers U23
12:30
09/05
Rochedale Rovers U23 3-1 Ipswich knights U23
12:00
09/05
North Star U23 6-0 Coomera U23
02:00
10/05
Gil Vicente 1-1 Sporting Braga
21:00
09/05
Pacos de Ferreira 1-1 Maritimo
21:45
09/05
Willem II 0-2 PSV Eindhoven
19:30
09/05
1 Feyenoord 0-3 AFC Ajax 1
19:30
09/05
PEC Zwolle 0-1 ADO Den Haag
17:15
09/05
Emmen 0-4 Groningen
22:30
09/05
Malmo FF 3-2 Varbergs BoIS FC
20:00
09/05
Mjallby AIF 1-0 Ostersunds FK
20:00
09/05
Degerfors IF 2-0 Djurgardens
21:00
09/05
1 St. Gallen 0-3 FC Sion
21:00
09/05
Luzern 3-0 Servette
21:00
09/05
Lausanne Sports 2-2 FC Zurich
22:30
09/05
Stal Mielec 0-0 Legia Warszawa
20:00
09/05
Warta Poznan 2-3 Slask Wroclaw
01:00
10/05
Valerenga 1-1 Rosenborg
22:59
09/05
Molde 2-0 Kristiansund BK
22:59
09/05
Bodo Glimt 3-0 Odd Grenland
09:15
10/05
Pachuca 4-2 Chivas Guadalajara
07:00
10/05
Club Leon 2-2 Toluca
22:59
09/05
Nitra 0-1 SKF Sered
22:59
09/05
Slovan Bratislava 0-1 Dunajska Streda
21:00
09/05
Mechelen 5-3 Oostende
00:00
10/05
Rijeka 1-5 Dinamo Zagreb
23:15
09/05
FC Cartagena 1-0 Castellon
23:15
09/05
UD Logrones 1-4 Girona
21:00
09/05
Real Oviedo 2-1 Sabadell
19:00
09/05
Mirandes 2-1 Fuenlabrada
02:30
10/05
Varzim 1-2 Penafiel
23:30
09/05
Leixoes 2-0 Porto B
21:00
09/05
FC Arouca 2-1 Casa Pia AC 1
20:00
09/05
1 Cova Piedade 1-1 Vizela
18:30
09/05
VfL Bochum 5-1 Jahn Regensburg 1
18:30
09/05
Erzgebirge Aue 3-8 SC Paderborn 07
18:30
09/05
Heidenheimer 2-1 SV Sandhausen
14:00
09/05
Giravanz Kitakyushu 0-1 V-Varen Nagasaki
13:00
09/05
Thespa Kusatsu 1-1 Omiya Ardija
12:00
09/05
Albirex Niigata 0-0 Matsumoto Yamaga FC
12:00
09/05
Zweigen Kanazawa FC 0-1 Renofa Yamaguchi
12:00
09/05
Mito Hollyhock 1-1 Tochigi SC
12:00
09/05
JEF United Ichihara Chiba 4-2 Fagiano Okayama
12:00
09/05
Ventforet Kofu 2-0 Tokyo Verdy
12:00
09/05
Kyoto Sanga 1-0 Montedio Yamagata
01:00
10/05
FC Koper 0-3 NK Aluminij
21:45
09/05
NK Olimpija Ljubljana 0-0 Maribor
20:00
09/05
ND Gorica 2-1 Domzale
22:59
09/05
2 CS Universitatea Craiova 2-3 FC Botosani 1
20:30
09/05
FC Viitorul Constanta 1-0 Arges
18:00
09/05
UTA Arad 1-2 CSM Politehnica Iasi
22:59
09/05
Brondby IF 3-1 Midtjylland 1
21:00
09/05
Randers FC 0-1 Aarhus AGF
19:00
09/05
Vejle 4-2 Sonderjyske
19:00
09/05
Lyngby 3-4 AC Horsens
05:00
10/05
1 Audax Italiano 0-0 Cobresal
02:30
10/05
1 CSD Antofagasta 1-2 Universidad de Chile
22:59
09/05
Curico Unido 2-2 Huachipato
00:45
10/05
Botev Plovdiv 0-1 Levski Sofia
22:30
09/05
Cherno More Varna 3-3 Tsarsko Selo
14:00
09/05
Gyeongnam FC 0-2 Jeonnam Dragons
19:00
09/05
Bayern Munchen (Youth) 1-2 Unterhaching
18:00
09/05
SV Meppen 0-2 VFB Lubeck
05:15
10/05
Estudiantes Merida FC 0-2 Portuguesa FC
03:00
10/05
Deportivo La Guaira 4-2 Carabobo FC 1
22:30
09/05
IFK Mariehamn 3-1 AC Oulu
20:00
09/05
Inter Turku 2-1 FC Haka
15:30
09/05
SG Austria Klagenfurt 3-1 FC Superfund Pasching
00:30
10/05
Adanaspor 0-2 Samsunspor
00:30
10/05
Tuzlaspor 1-2 Giresunspor
00:30
10/05
Menemen Belediye Spor 1-4 Adana Demirspor
22:00
09/05
Osmanlispor FC 0-2 Istanbulspor
22:00
09/05
Bursaspor 0-3 Keciorengucu
22:00
09/05
Balikesirspor 0-5 Altinordu
22:00
09/05
Altay Spor Kulubu 4-3 Bandirmaspor
00:30
10/05
Shakhter Soligorsk 1-0 BATE Borisov
21:30
09/05
FK Isloch Minsk 1-3 Dinamo Minsk
19:30
09/05
Energetik-BGU Minsk 1-1 FC Torpedo Zhodino
02:30
10/05
Maan 0-2 Al Wihdat Amman
02:30
10/05
Al-Jalil 0-0 AL Salt
01:00
10/05
UD Marbella 0-0 Granada CF B 1
22:59
09/05
Don Benito 0-1 CD Artistico Navalcarnero
22:59
09/05
1 Recreativo Huelva 1-2 Ejido
22:59
09/05
1 Real Union Irun 0-1 Osasuna B
22:59
09/05
Racing Santander 0-1 SD Tarazona
22:59
09/05
Barakaldo CF 1-1 UD Mutilve
22:00
09/05
CF Salmantino 4-0 Real Oviedo B
22:00
09/05
Pontevedra 1-2 Sporting de Gijon B
22:00
09/05
CD Guijuelo 3-1 CD Covadonga
22:00
09/05
UE Llagostera 2-0 UD Levante B
22:00
09/05
Getafe B 2-1 CP Villarrobledo 1
22:00
09/05
UE Olot 1-0 Valencia CF Mestalla
22:00
09/05
Arenas Club de Getxo 0-0 CD Ebro
22:00
09/05
Alaves B 0-1 SD Ejea
22:00
09/05
Portugalete 0-1 CD Izarra
18:00
09/05
Las Palmas Atletico 4-2 Yeclano Deportivo
17:00
09/05
Merida AD 1-0 Baleares 1
17:00
09/05
CF Talavera de la Reina 2-4 Real Madrid Castilla
17:00
09/05
CD Linares Deportivo 1-0 Atletico Sanluqueno
17:00
09/05
Villanovense 0-2 CF Rayo Majadahonda
17:00
09/05
AE Prat 2-2 Atzeneta UE
17:00
09/05
Badajoz 1-1 UD San Sebastian Reyes
17:00
09/05
coruxo FC 2-1 CD Lealtad 1
17:00
09/05
Extremadura 1-0 CF Internacional De Madrid
17:00
09/05
Las Rozas 0-0 Suokuaili Moss
17:00
09/05
Numancia 1-0 Deportivo La Coruna
17:00
09/05
UE Cornella 2-1 CF La Nucia
17:00
09/05
1 Marino luanco 0-1 Racing de Ferrol
17:00
09/05
1 LHospitalet 0-1 SCR Pena Deportiva
17:00
09/05
Real Valladol B 2-1 Unionistas de Salamanca
17:00
09/05
Cultural Leonesa 2-3 Zamora CF
17:00
09/05
Real Murcia 2-1 UD Tamaraceite
17:00
09/05
Burgos CF 1-0 Celta vigo b
17:00
09/05
Villarreal B 3-4 Barcelona B
17:00
09/05
Sevilla Atletico 3-1 Real Balompedica Linense
17:00
09/05
Ibiza Eivissa 4-0 Gimnastic Tarragona
17:00
09/05
Cordoba 2-1 Cadiz B
17:00
09/05
CD Alcoyano 2-3 Andorra CF
17:00
09/05
Real Betis B 2-1 C.D. San Fernando Isleno
17:00
09/05
Atletico de Madrid B 2-2 Villarrubia CF
17:00
09/05
1 UD Poblense 0-0 UD Melilla
17:00
09/05
UCAM Murcia 1-2 Algeciras
17:00
09/05
SD Logrones 1-0 Athletic Bilbao B
17:00
09/05
CD Tudelano 1-2 Real Sociedad B
17:00
09/05
Calahorra 0-0 SD Amorebieta
16:45
09/05
1 RCD Espanyol B 2-1 Orihuela CF 1
22:00
09/05
1 Rapid Wien 1-2 Wolfsberger AC
19:30
09/05
1 LASK Linz 3-3 WSG Wattens
19:30
09/05
Sturm Graz 1-3 Red Bull Salzburg
19:00
09/05
Navbahor Namangan B 2-1 FC Zhomboy
19:00
09/05
FC Bunyodkor II Chrichik 3-2 FK Rubin (UZB)
03:30
10/05
Sport Huancayo 0-0 Univ.Cesar Vallejo
07:30
10/05
Irapuato 2-0 CD Cruz Azul Hidalgo
21:00
09/05
FC Shakhtar Donetsk 1-0 FC Inhulets Petrove
21:00
09/05
FC Lviv 1-1 Olimpic Donetsk
21:00
09/05
Dnipro-1 1-1 Rukh Vynnyky
18:00
09/05
FC Mynai 1-2 FC Vorskla Poltava
18:00
09/05
FC Mariupol 4-1 Desna Chernihiv 1
18:00
09/05
Kolos Kovalyovka 0-3 Dynamo Kyiv
18:00
09/05
Zorya 2-1 PFC Oleksandria
22:00
09/05
1 Olimpia Elblag 2-1 Znicz Pruszkow
20:00
09/05
IK Brage 0-0 Helsingborg
18:00
09/05
Vasalunds IF 0-1 Norrby IF
07:00
10/05
Guairena 0-0 River Plate (PAR)
04:45
10/05
Libertad 3-1 12 de Octubre 1
04:45
10/05
1 Olimpia Asuncion 3-3 Sol de America 1
21:00
09/05
FC Trollhattan 0-0 Assyriska Turab IK JKP
20:00
09/05
Haninge 1-2 Pitea IF
18:00
09/05
Umea FC 0-1 Karlstad BK
18:00
09/05
Hammarby TFF 1-3 Gefle IF
18:00
09/05
Qviding FIF 3-1 FC Linkoping City 1
23:30
09/05
Panathinaikos 0-1 AEK Athens
21:15
09/05
Asteras Tripolis 0-0 Olympiakos Piraeus
19:00
09/05
PAOK Saloniki 2-0 Aris Thessaloniki
02:30
10/05
Pyramids FC 2-4 Ceramica Cleopatra FC
02:30
10/05
Enppi 0-0 Al-Ittihad Alexandria
02:30
10/05
EL Masry 0-0 Misr Elmaqasah
02:30
10/05
Talaea EI-Gaish 3-1 Ghazl El Mahallah
07:00
10/05
Newells Old Boys 1-1 Sarmiento Junin
04:00
10/05
Colon de Santa Fe 1-1 Union Santa Fe
04:00
10/05
Lanus 1-0 Talleres Cordoba
04:00
10/05
CA Huracan 1-3 Independiente
00:30
10/05
River Plate 4-1 Aldosivi Mar del Plata
00:30
10/05
Racing Club 2-0 San Lorenzo 1
00:30
10/05
1 CA Platense 4-1 Rosario Central 1
22:10
09/05
Argentinos juniors 2-0 Estudiantes La Plata
20:00
09/05
Arsenal de Sarandi 1-1 Central Cordoba SDE
20:00
09/05
LKS Lodz 1-1 GKS Jastrzebie 1
17:40
09/05
Resovia Rzeszow 2-0 Widzew lodz
21:00
09/05
Melaka 0-0 MISC-MIFA
21:00
09/05
Selangor 1-2 Terengganu
21:00
09/05
Perak 2-3 Pahang
20:00
09/05
FK Vora 0-2 KS Dinamo Tirana
18:00
09/05
Tarnby FF 3-3 Karlslunde IF
18:00
09/05
Roskilde Boldklub 4-1 Otterup
20:00
09/05
Namungo FC 0-0 KMC FC
20:00
09/05
Mawenzi Market 0-1 Njombe Mji FC
20:00
09/05
African Lyon 3-1 Mbeya Kwanza
13:00
09/05
Siheung City 3-2 Goyang FC
12:00
09/05
Pyeongchang FC 2-0 Geoje Citizen
12:00
09/05
Pocheon FC 3-1 Gangwon II
14:00
09/05
Souths United SC (w) 0-1 Capalaba (w)
14:00
09/05
Weston Pud(w) 3-4 Eastern Suburbs SC (w)
13:00
09/05
Peninsula Power NPL (w) 0-9 Moreton Bay United (w)
21:00
09/05
FK Arys 1-0 Kyzylzhar Petropavlovsk
19:00
09/05
Tobol Kostanai 2-0 FK Atyrau
17:00
09/05
1 FC Zhetysu Taldykorgan 1-5 FK Aktobe Lento 1
18:00
09/05
Budai FC U19 0-3 Gyirmot SE U19
17:00
09/05
FC Ilves II (w) 2-3 Ilott (w)
23:45
09/05
Crvena Zvezda 6-1 Zlatibor Cajetina 1
21:40
09/05
Cukaricki Stankom 0-2 Partizan Belgrade
19:30
09/05
1 Backa Topola 2-1 Habitpharm Javor
19:30
09/05
FK Spartak Zlatibor Voda 1-0 Indjija 1
19:30
09/05
Radnicki Nis 2-2 FK Rad Beograd
19:30
09/05
Metalac Gornji Milanovac 3-0 FK Backa Backa Palanka
19:30
09/05
1 Macva Sabac 2-5 Vojvodina Novi Sad
06:00
10/05
SC Corinthians Paulista (w) 1-1 Palmeiras SP (w)
03:00
10/05
Cruzeiro MG (w) 1-1 Botafogo RJ(w)
01:00
10/05
Flamengo/RJ (w) 2-2 Sao Jose (w)
01:00
10/05
Nyiregyhaza 2-0 Vasas
22:00
09/05
Szentlorinc SE 1-3 Debrecin VSC
22:00
09/05
SOROKSAR 3-0 Kaposvar
22:00
09/05
Kazincbarcika 1-2 Gyirmot SE
22:00
09/05
Szombathelyi Haladas 4-3 Budaorsi SC
22:00
09/05
Gyori ETO 0-1 Szegedi AK
22:00
09/05
Dorogi FC 0-1 FC Ajka
22:00
09/05
DEAC 2-2 Pecsi MFC
22:00
09/05
Csakvari TK 1-2 Bodajk FC Siofok
22:00
09/05
Bekescsaba 3-2 Szolnoki MAV FC
07:10
10/05
Los Angeles Galaxy II 1-1 Tacoma Defiance
23:50
09/05
Peykan 1-1 Tractor S.C.
22:55
09/05
Sepahan 1-1 Persepolis
01:45
10/05
Altos/PI 3-1 Parnahyba PI
01:45
10/05
4 de Julho 0-0 River PI
01:45
10/05
1 EC Flamengo PI 2-1 Tiradentes/PI
01:30
10/05
Castanhal PA 0-0 SC Paysandu Para
20:00
09/05
Tuna Luso 1-1 Clube Do Remo
19:00
09/05
Fluminense PI 2-1 Picos
02:00
10/05
America MG 3-1 Cruzeiro (MG)
00:00
10/05
1 Clube Desportivo Trofense 3-0 Sporting Braga II
22:59
09/05
FC Caldas 2-1 Benfica C.Branco
22:59
09/05
Alverca 3-2 Clube Condeixa 1
22:59
09/05
Marr Tino 0-1 Merelinense
22:59
09/05
S. Joao Ver 2-1 Sanjoanense 1
22:59
09/05
Marinhense 1-3 UD Santarem
22:59
09/05
Mirandela 2-0 Maria da Fonte 1
22:59
09/05
Sporting CP B 0-1 Oriental Dragon
22:59
09/05
Louletano 2-0 Mokala Pancheners
22:59
09/05
FC Felgueiras 0-0 Montalegre
22:00
09/05
Loures 0-0 Oliveira Hospital
20:00
09/05
CF Canelas 2010 1-0 Amarante
17:30
09/05
Amora FC 2-0 Praiense 1
17:00
09/05
Lusitania 2-0 Maritimo B
04:00
10/05
1 FCF El Estor (w) 1-1 Suchitepequez (w)
04:00
10/05
CSD Municipal (W) 3-3 Cobaneras FC (w)
00:30
10/05
Tunecas (W) 2-3 Deportivo Amatitlan (w)
22:59
09/05
Gardenias de Coatepeque (w) 0-1 Marquense (w)
21:00
09/05
KV Vesturbaer 3-2 Magni
02:00
10/05
Ponte Preta 0-3 Palmeiras
02:00
10/05
Mirassol 1-1 Sao Paulo
02:00
10/05
Ituano SP 0-1 Santo Andre
02:00
10/05
Inter de Limeira 1-0 Guarani SP
02:00
10/05
Corinthians Paulista (SP) 2-1 Gremio Novorizontin
02:00
10/05
Botafogo SP 1-1 Bragantino 1
02:00
10/05
Sao Caetano 0-3 Ferroviaria SP
02:00
10/05
Santos 2-0 Sao Bento
05:00
10/05
Olympique Dcheira 0-0 Raja de Beni Mellal
05:00
10/05
OCK Olympique de Khouribga 2-0 ASS Association Sportive de Sa
22:59
09/05
Stade Marocain du Rabat 2-2 Wydad Fes
22:59
09/05
Club Salmi 1-0 Kawkab de Marrakech
17:56
09/05
Chabab Atlas Khenifra 2-0 UTS Union Touarga Sport Rabat
17:56
09/05
Racing Casablanca 1-2 KAC de Kenitra
05:00
10/05
1 Galvez Youth 2-2 Atletico Mineiro (Youth)
02:00
10/05
Nautico PE (Youth) 1-2 Palmeiras (Youth)
01:00
10/05
Sao Jose SP (Youth) 1-1 Botafogo RJ (Youth)
01:00
10/05
Vasco da Gama U20 4-2 Sao Raimundo-RR Youth
21:00
09/05
1 Avai (Youth) 0-3 ABC FC RN (Youth)
20:30
09/05
Manchester United (w) 2-0 Everton FC (w)
20:30
09/05
Chelsea FC (w) 5-0 Reading (w)
20:30
09/05
Brighton H.A. (w) 3-1 Bristol Academy (w)
20:30
09/05
Birmingham (w) 0-1 Tottenham Hotspur (w)
20:30
09/05
Arsenal (w) 0-0 Aston Villa (w)
20:30
09/05
West Ham United (w) 0-1 Manchester City (w)
04:00
10/05
Nova Iguacu 0-1 Botafogo RJ 1
02:00
10/05
Fluminense RJ 3-1 Portuguesa RJ
01:30
10/05
Alianza FC San Salvador U20 2-0 CD Chalatenango Reserves
01:30
10/05
CD Aguila Reserves 2-3 Atletico Marte Reserves
07:00
10/05
SV Dakota 3-4 SV Estrella
05:00
10/05
Racing Club Aruba 6-1 Bubali SC
13:00
09/05
Sydney Olympic 1-2 Blacktown City Demons
12:05
09/05
Northbridge Bulls 2-2 Ted Reiter Mountain City Rovers
12:05
09/05
Rockdale City Suns 4-1 Sydney FC (Youth)
22:00
09/05
NK Vis Simm-Bau 1-1 GOSK Gabela 1
22:00
09/05
FK Radnik Hadzici 1-0 Jedinstvo Bihac
21:30
09/05
FK Borac Kozarska 0-1 Zvi Jerzy Da 1
00:00
10/05
Pachuca U20 0-0 FC Juarez U20
22:30
09/05
NK Granicar Zupanja 1-0 NK Marsonia 1909
22:00
09/05
Urania 2-0 Jadran LP
22:00
09/05
1 Slovam lovenson 1-3 NK HV Posedarje
16:00
09/05
Trnje 1-2 NK Jarun
16:00
09/05
GAJ Mace 4-1 NK Vrapce
22:59
09/05
AZS UJ Krakow (w) 0-1 Czarni Sosnowiec (w)
17:00
09/05
UKS Lodz (w) 1-0 APLG Gdansk (w)
01:30
10/05
CA Fenix Pilar 1-2 Comunicaciones BsAs
23:30
09/05
Metta/LU Riga 2-0 FK Spartaks Jurmala
21:00
09/05
FK Valmiera 2-0 Noah
19:00
09/05
Riga FC 4-1 FK Liepaja
23:30
09/05
ASC Port Autonome 1-0 ASC Linguere
20:00
09/05
Inter club 0-2 Nico-Nicoye
20:00
09/05
Diables Noirs 2-1 Vita Club de Mokanda
22:00
09/05
Borac Cacak 0-1 FK Loznica
22:00
09/05
FK Zarkovo 0-3 Kolubara
22:00
09/05
FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0 Sloga Kraljevo
22:00
09/05
Radnicki Pirot 0-1 Jagodina
22:00
09/05
Radnicki 1923 Kragujevac 1-0 FK Trajal Krusevac
22:00
09/05
Kabel Novi Sad 0-1 FK Buducnost Dobanovci
22:00
09/05
Dinamo Vranje 1-0 Zemun
22:00
09/05
MS Hapoel Lod 3-2 Beitar Ironi Maale Adumim
22:00
09/05
Gomido FC 0-0 Entente 2
22:00
09/05
1 Anges FC 1-2 Dyto FC
01:00
10/05
Accra Hearts of Oak 2-0 King Faisal
22:00
09/05
Liberty Professionals 0-0 Medeama SC
22:00
09/05
Karela United FC 2-1 Bechem United 1
22:00
09/05
Inter Allies 2-0 Elmina Sharks
22:00
09/05
Ashanti Gold 1-1 Techiman City
22:00
09/05
Aduana Stars 1-0 Berekum Chelsea
22:00
09/05
Rivers United 2-0 Akwa Starlets
22:00
09/05
Plateau United 2-1 Abia Warriors
22:00
09/05
Nasarawa United 2-1 Kwara United 1
22:00
09/05
Katsina United 5-1 Wikki Tourist 1
22:00
09/05
Ifeanyi Ubah 0-3 MFM FC
22:00
09/05
Enyimba 0-2 Enugu Rangers International
22:00
09/05
Akwa United 2-1 Sunshine Stars FC
22:00
09/05
Adamawa United 0-1 Heartland FC
22:00
09/05
Warri Wolves FC 1-1 Kano Pillars 1
03:00
10/05
Santa Lucia Cotzumalguapa 3-0 Coban Imperial
00:00
10/05
CSD Municipal 0-0 CD Puerto de Iztapa
12:00
09/05
Burleigh Heads 1-0 Kingscliff FC
03:30
10/05
Gutierrez Nicaragua 5-0 San Judas
22:59
09/05
Matagalpa FC 4-1 San Marcos FC
19:00
09/05
DFK Dainava Alytus B 1-4 FK Viltis Vilnius
04:30
10/05
Florida Soccer Soldiers 0-0 Adrestia FC
19:00
09/05
Al-Jaish Damascus 4-2 Jableh SC
19:00
09/05
Hutteen FC 0-0 Al Wathbah
19:00
09/05
Al futowa 3-1 Al-Horiyah
19:00
09/05
Al Ittihad (SYR) 2-0 Ha Ji lage
19:00
09/05
Al-Taleiah 0-1 Al-Shorta Damascus
19:00
09/05
Al-Sahel(SYR) 0-6 Al-Wahda Damascus
19:00
09/05
Al-Karamah 2-1 Teshrin SC
14:00
09/05
Newmarket SFC 0-0 Moggill FC
06:00
10/05
ASC Snim 3-2 Medine Trarza 1
04:15
10/05
FC Inter Nouakchott 0-4 ASC Police
22:00
09/05
Olympiakos Nicosia FC 2-1 AEL Limassol
22:00
09/05
Anorthosis Famagusta FC 0-2 AEK Larnaca
22:59
09/05
1 Sally Tas 0-0 ASEC Koudougou
22:59
09/05
Royal FC 1-3 AS Douanes Ouagadougou 1
14:05
09/05
Northern Redbacks (w) 3-2 Curtin University FC (w)
20:00
09/05
FC Istiklol Dushanbe 1-0 CSKA Pamir Dushanbe
19:00
09/05
Faizkand 1-3 FK Eskhata
19:30
09/05
Hougang United FC 4-3 Balestier Khalsa FC
19:30
09/05
Lion City Sailors 2-1 Geylang United FC
00:00
10/05
AD Guanacasteca 2-2 Marineros de Puntarenas
16:00
09/05
1 Olimpia Cluj (w) 2-1 Vasas Odorhei (w)
15:00
09/05
Universitatea Galati (w) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (w)
15:00
09/05
Becicherecu Mic (w) 1-3 Piros Security (w)
15:00
09/05
Uni Alexandria (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)
15:00
09/05
Banat Girls (w) 4-1 Selena SN Constanta (w)
02:00
10/05
Desportiva Alianca Youth 0-1 CRB AL
19:00
09/05
FC West Armenia 0-1 Ararat-Armenia B
19:00
09/05
Shirak Gjumri B 0-3 Pyunik B
02:00
10/05
1 Atletico Cajazeirense PB 0-1 Sousa PB
21:00
09/05
Red Boys Differdange 3-0 Hamm RM Benfica FC
21:00
09/05
1 US Mondorf-les-Bains 1-1 Swift Hesperange
21:00
09/05
CS Petange 0-1 Rodange 91
06:00
10/05
Sociedad Deportiva Aucas 0-2 Tecnico Universitario
03:30
10/05
Delfin SC 2-4 Olmedo Riobamba
01:00
10/05
Mushuc Runa 2-6 Universidad Catolica
21:00
09/05
Korona Kielce (Youth) 1-2 Legia Warszawa (Youth)
17:00
09/05
Zha Buse U19 3-2 Lechia Gdansk (Youth)
17:00
09/05
Slask Wroclaw U21 0-2 SMS Lodz Youth
17:00
09/05
Lech Poznan (Youth) 2-1 Escola Varsovia Warszawa Youth
17:00
09/05
Jagiellonia Bialystok (Youth) 0-0 Cracovia Krakow (Youth)
16:15
09/05
Arka Gdynia (Youth) 0-2 Pogon Szczecin(Youth)
22:00
09/05
NK Dugopolje U19 1-0 Slaven Belupo U19
21:30
09/05
1 Sesvete U19 2-2 Hrvatski Dragovoljac U19
15:30
09/05
Dukla Prague (w) 2-1 Pardubice (w)
12:00
09/05
Tuggeranong United 1-1 West Canberra Wanderers
12:00
09/05
Cooma Tigers 5-0 Canberra Olympic
12:00
09/05
Gungahlin United 2-3 Monaro Panthers
12:00
09/05
Centenary Stormers Reserves 1-3 The Lakes Reserves
21:00
09/05
Agios Ierotheos 1-2 AE Kifisias
21:00
09/05
Atsalenios 1-0 Poros
21:00
09/05
Acheron Kanalaki 4-2 PAS Tyhella Monastirakiou
21:00
09/05
1 Thyella Patras 0-1 Diagoras Vrachneikon
21:00
09/05
Iraklis Larisas 0-1 Meteora
21:00
09/05
Kyanos Astir Varis 1-1 APO Keratsini 1
21:00
09/05
Preveza 0-2 Tilikratis
19:00
09/05
Thyella Rafinas 3-0 Mikrasiatiki Chios
00:00
10/05
Real Sociedad C 2-1 CD Vitoria(SPA)
00:00
10/05
At. Pulpileno 1-0 Racing Murcia
23:30
09/05
CD El Palo 2-0 Torredonjimeno
23:30
09/05
1 Aguilas CF 1-0 Mar Menor
23:30
09/05
CF Platges De Calvia 0-0 Constancia
23:15
09/05
CD Colunga 4-0 CD Vallobin 1
22:59
09/05
CD Marchamalo 0-1 Albacete B
22:59
09/05
CD Choco 6-0 Silva SD
22:59
09/05
CD Olimpic Xativa 0-4 Villarreal C
22:59
09/05
CF Intercity 0-0 CD Roda
22:59
09/05
Jove Espanol 0-2 Silla CF
22:59
09/05
UD Atios 2-1 AG Estudiantes
22:59
09/05
Toledo 6-0 Quintanar Del Rey
22:59
09/05
CD Pozoblanco 1-3 CD Rota 1
22:59
09/05
Valdesoto 1-2 SD Navarro CF
22:59
09/05
CP Valdivia 3-1 Ted Contois Feng 1
22:59
09/05
CD Estradense 2-0 Racing Villalbes
22:59
09/05
Terrassa 3-1 EC Granollers
22:59
09/05
Llosetense 2-1 CD Cardassar
22:59
09/05
Eldense 0-0 UD Alzira
22:59
09/05
Rapido de Bouzas 0-1 Deportivo La Coruna B
22:59
09/05
Jerez 3-2 Moralo CP
22:59
09/05
CD Guadalajara 2-0 Manchego Ciudad
22:59
09/05
Numancia B 2-0 Atletico Astorga
22:59
09/05
1 Elche CF Ilicitano 2-0 Atletico Saguntino 1
22:59
09/05
CD Pedroneras 0-1 Atletico Ibanes 2
22:59
09/05
Crevillente 1-0 Vilamarxant CF 1
22:59
09/05
CD Torrijos 1-0 CS Puertollano
22:59
09/05
Olimpico de Totana 0-1 Deportiva Minera
22:59
09/05
CE Europa 3-1 Girona B
22:59
09/05
UCAM Murcia CF B 4-1 Mazarron CF
22:59
09/05
CD Tarancon 0-0 La Roda CF
22:59
09/05
Burgos Promesas 1-0 CyDL Jupiter Leones
22:30
09/05
CD Cuarte Industrial 0-0 Teruel
22:30
09/05
1 JD Somorrostro 2-2 Suodu Pei
22:30
09/05
Ribadumia CF 1-2 SD Festra
22:30
09/05
Utebo FC 0-1 Bell Bridget
22:30
09/05
CD Villanueva 1-5 CD Carinena
22:30
09/05
SD Borja 1-1 Real Zaragoza B
22:30
09/05
Barbastro 2-1 CF Illueca
22:30
09/05
Sestao 2-1 Pasaia KE
22:30
09/05
CF Calamocha 0-1 CD Binefar
22:30
09/05
Deportivo Ourense 4-1 Paiosaco
22:30
09/05
CF Vimenor 4-1 SD Textil Escudo
22:30
09/05
Epila CF 1-1 UD Fraga
22:30
09/05
Brea 1-0 SD Huesca II
22:30
09/05
CCD Alberite 2-2 CD Berceo
22:15
09/05
CD Barco 1-1 CSD Arzua
22:00
09/05
CD Cantolagua 0-3 UCD Burlades
22:00
09/05
CD La Granja 0-0 CD Becerril
22:00
09/05
CD Tedeon 3-2 Comillas
22:00
09/05
Murchante 2-3 CD Huarte
22:00
09/05
Real Burgos 0-2 CD Penalanda
22:00
09/05
Gimnastica Torrelavega 2-0 CD Cayon
22:00
09/05
CD Pradejon 3-1 CD Agoncillo
22:00
09/05
Beroil Bupolsa 1-0 Salmantino II
22:00
09/05
Naxara 2-2 CD Anguiano
22:00
09/05
L Entregu CF 0-2 UC Ceares
22:00
09/05
Urraca 1-4 UD Gijon Industrial
22:00
09/05
UD Logrones B 3-0 CD Varea
22:00
09/05
CD Tuilla 3-2 Caudal
22:00
09/05
EI San Martin 2-1 UD Llanera
22:00
09/05
Casalarreina 3-1 CDFC La Calzada
22:00
09/05
G. Segoviana 2-0 CD Cristo Atletico
22:00
09/05
CD Llanes 2-3 Real Aviles
22:00
09/05
Novelda CF 1-3 Torrent C.F
22:00
09/05
Real Titanico Laviana 1-3 SD Lenense
22:00
09/05
Motril 1-1 Atletico Porcuna CF
22:00
09/05
CD Arenteiro 1-0 Bergantinos CF
22:00
09/05
Rioja competition 1-0 Alfaro
22:00
09/05
CP Calasancio 0-4 Vianes
22:00
09/05
Murcia B 1-2 FC Cartagena B
22:00
09/05
AD Almudevar 2-2 Tamar Ritter 1
22:00
09/05
CA River Ebro 2-0 CD Villegas
22:00
09/05
CD Robres 2-1 CD Valdefierro
22:00
09/05
CA Cirbonero 1-1 Beti Kozkor KE
22:00
09/05
Pena Sport 2-2 Valle de Egues
22:00
09/05
1 Club Deportivo Tropezon 0-0 Racing B
22:00
09/05
CD Cebrerena 0-2 UD Santa Marta
21:30
09/05
Pena Azagresa 2-1 CD Corellano
21:30
09/05
UE Valls 2-1 UA Horta
18:00
09/05
CD Vera 3-2 Arucas CF
18:00
09/05
Atletico Victoria 2-1 UD Guia
18:00
09/05
Tenerife B 0-0 UD Gran Tarajal ST
18:00
09/05
2 Atletico Tacoronte 2-0 Villa Santa Brigida 1
18:00
09/05
CD Buzanada 3-1 Union Viera
17:30
09/05
CD Atletico Paso 2-0 Las Palmas C
17:30
09/05
CD Pontellas 2-3 Viveiro CF
17:30
09/05
FC Vilafranca 2-1 Cerdanyola del Valles
17:30
09/05
CD Plus Ultra 0-1 Huercal
17:00
09/05
CD Calamonte 0-3 CF Trujillo
17:00
09/05
Pobla De Mafumet CF 2-1 CF Peralada 1
17:00
09/05
Mallorca B 5-0 UD Collerense 2
17:00
09/05
CD Alhaurino 1-0 Polideportivo Almeria
17:00
09/05
Club Siero 0-3 CD Mosconia
17:00
09/05
CD Gerena 5-0 UB Lebrijana
17:00
09/05
Alhaurin de la Torre 0-3 Huetor Tajar
17:00
09/05
Formentera 1-1 Ibiza Islas Pitiusas
17:00
09/05
Juventud Torremolinos CF 1-1 CD Torreperogil
17:00
09/05
CF Montanesa 0-4 UE Sants
17:00
09/05
UE Castelldefels 2-1 Grama
17:00
09/05
CE Manresa 0-0 Sant Andreu
17:00
09/05
Malaga B 3-0 CD Huetor Vega
17:00
09/05
AD Sabinanigo 1-2 CA Monzon
17:00
09/05
CD Estebona 1-0 Maracena
17:00
09/05
La Palma 3-0 Conil CF
17:00
09/05
CD Utrera 1-1 CA Antoniano
17:00
09/05
CD Guarnizo 3-0 CD Barquereno
17:00
09/05
EG El Palmar 7-1 Lorca FC
17:00
09/05
CF Campanario 1-2 Olivenza FC
17:00
09/05
1 CP San Cristobal 1-2 UE Vilassar de Mar
16:45
09/05
Villajoyosa 0-0 Acero
16:45
09/05
Condal CF 2-3 Aviles Stadium CF 1
16:30
09/05
Mostoles 4-0 Rayo Vallecano B
16:30
09/05
CF Trival Valderas 2-0 Torrejon CF
16:30
09/05
1 Alcorcon B 0-1 ED Moratalaz
16:30
09/05
Villaverde Boetticher CF 0-1 DAV Santa Ana
16:30
09/05
CD El Alamo 1-1 Villanueva del Pardillo
16:30
09/05
Parla Escuela 1-1 CF Pozuelo Alarcon
16:30
09/05
Atletico Pinto 0-0 AD Complutense Alcala 1
16:30
09/05
CD Illescas 1-0 La Solana
16:30
09/05
Leganes B 1-2 AD Union Adarve
16:30
09/05
Real Aranjuez CF 1-0 CD San Fernando de Henares
16:30
09/05
SFC Minerva 2-1 Muleno CF
16:30
09/05
CD Bullense 1-1 La Union CF
16:30
09/05
RCD Carabanchel 2-0 Flat Earth FC
16:15
09/05
Santutxu FC 0-0 CD Basconia
16:00
09/05
Kinatu 0-0 RCP Valverdeno
16:00
09/05
UD Los Garres 0-0 UCAM Cartagena
15:15
09/05
EDMF Churra 1-1 Ciudad de Murcia
22:00
09/05
FK Zalgiris Vilnius B 3-1 FK Minija 1
18:00
09/05
Babrungas 3-0 Banga Gargzdai B 1
20:15
09/05
Saint Mirren 1-2 Saint Johnstone
16:00
09/05
FC Voluntari U19 2-1 AFC Botosani U19
16:00
09/05
FC Ripensia Timisoara U19 3-0 Academia Gica Popescu U19
16:00
09/05
Steaua Bucuresti U19 6-2 ACS Sepsi U19
22:30
09/05
1 MuSa 0-0 JIPPO
22:30
09/05
Klubi 04 Helsinki 0-2 KPV
22:30
09/05
RoPS Rovaniemi 1-1 MP MIKELI 1
22:30
09/05
Ekenas IF Fotboll 3-1 Jaro
14:15
09/05
Rochedale Rovers 5-1 Ipswich knights SC
14:00
09/05
Virginia United 3-7 Samford Ranges
13:15
09/05
North Star 6-1 Coomera
13:15
09/05
Sunshine Coast FC 1-2 SWQ Thunder
12:00
09/05
Magic United TFA 2-2 Grange Thistle SC
15:00
09/05
ZHFK Varna (w) 0-5 LP Super Sport Sofia (w)
08:00
10/05
Ah so Santa SP 2-1 Atibaia 1
08:00
10/05
Portuguesa Desportos 0-1 Red Bull Brasil SP
08:00
10/05
AE Velo Clube SP 2-0 EC Sao Bernardo/SP 1
08:00
10/05
Oeste 2-0 AA Portuguesa Santista
06:00
10/05
1 Taubate 0-0 Rio Claro 1
06:00
10/05
Sao Bernardo 2-0 Sertaozinho 1
06:00
10/05
Monte Azul SP 2-0 Audax Sao Paulo
06:00
10/05
XV de Piracicaba 1-1 Juventus SP
02:30
10/05
Princesa AM 3-2 Sao Raimundo AM
20:00
09/05
FC Treaty United (w) 0-5 Shelbourne (w)
22:56
09/05
ITFF Tangier (w) 1-0 ARAFF (w)
21:00
09/05
1 Sportivo Iteno 1-1 resistencia SC
21:00
09/05
Tacuary 0-0 Deportivo Capiata
21:00
09/05
Deportivo Santani 2-0 General Diaz 1
19:50
09/05
Etoile Metlaoui 2-0 U.S.Monastir
19:45
09/05
AS Slimane 2-1 Rejiche
19:45
09/05
C.A.Bizertin 2-0 Esperance Sportive de Tunis
19:45
09/05
US Ben Guerdane 1-0 ES du Sahel
19:45
09/05
US Tataouine 2-1 Stade tunisien
19:45
09/05
Sifakesi 2-0 J.S. Kairouanaise
19:45
09/05
Club Africain 1-1 Olympique de Beja
02:00
10/05
1 Al-Tadhmon 1-2 Sitra
02:00
10/05
Al-Ittihad(BHR) 1-0 Qalali 1
20:00
09/05
Cardiff City FC (w) 6-0 Briton Ferry (w)
20:00
09/05
Cascade YC (w) 2-1 Aberystwyth (w)
23:15
09/05
Sabah FK Baku 0-4 Qarabag
21:00
09/05
Zira FK 0-0 FK Gilan Gabala
02:00
10/05
Gremio (RS) 2-0 Caxias RS
16:00
09/05
1 Tsun Tat Kwok Keung 0-1 Fukien AC
12:30
09/05
Wing Go FC 3-2 Ornament FC
12:30
09/05
1 Lansbury FC 1-1 Islands 1
12:30
09/05
King Mountain 3-0 Kowloon Cricket Club
01:00
10/05
FK Podgorica 2-1 FK Zeta 1
00:00
10/05
1 FK Sutjeska Niksic 1-2 Decic Tuzi 1
00:00
10/05
1 OFK Petrovac 1-0 FK Iskra Danilovgrad
22:59
09/05
OFK Titograd 1-2 Jezero Plav
22:59
09/05
FK Buducnost Podgorica 3-1 FK Rudar Pljevlja
20:00
09/05
TS Galaxy 0-1 Mamelodi Sundowns
22:00
09/05
Sassuolo U20 1-1 Juventus U20
15:30
09/05
Fiorentina U20 0-2 Genoa U20
22:00
09/05
SD Cirkulane 1-1 Dravinja
22:00
09/05
NK Podvinci 3-1 NK Smarje pri Jelsah
02:00
10/05
Itabaiana(SE) 0-2 Lagarto
21:00
09/05
Vikingur Gotu 5-1 IF Fuglafjordur
21:00
09/05
TB/FCS/Royn 1-1 EB Streymur
21:00
09/05
1 KI Klaksvik 4-0 B36 Torshavn
21:00
09/05
HB Torshavn 1-0 Toftir B68
07:00
10/05
Quiche FC 2-0 Nueva Concepcion 1
17:00
09/05
Golden Arrows Reserves 1-2 TS Galaxy Reserves
14:30
09/05
Maritzburg United Reserves 1-2 Cape Town City FC Reserves 1
15:45
09/05
Hong Kong FC 2-1 Yuen Long FC
14:35
09/05
North District FC 4-2 Sham Shui Po
14:30
09/05
Wing Yee FT 4-1 Wong Tai Sin
14:30
09/05
Shatin SA 0-4 Wofoo Tai Po
14:30
09/05
South China AA 3-2 Eastern District SA
12:30
09/05
1 Citizen 1-3 Kai Jing
12:30
09/05
Metro Gallery 0-2 Central Western District RSA
17:30
09/05
Aarhus 1900 (w) 0-0 Romalt Woman's
17:30
09/05
Frederiksberg Boldklub (w) 1-2 Fredensborg (w)
17:00
09/05
IF Lyseng (w) 2-3 aalborg Freja (w)
21:00
09/05
Mons Calpe SC 0-4 FC Lincoln
18:00
09/05
B 73 Slagelse 0-1 AB Copenhagen
18:00
09/05
Holstebro BK 1-3 Holbaek 1
19:00
09/05
Eastern A.A Football Team 2-1 Happy Valley
14:00
09/05
LeeMan 4-0 Tai Chung FC
13:00
09/05
Hwaseong FC 2-3 Gyeongju KHNP
12:00
09/05
Pyeongtaek Citizen 1-1 Changwon City
22:30
09/05
Pro Patria 1-3 JuventusU23
22:30
09/05
Societa Sportiva Matelica Calcio 3-1 Sambenedettese 1
22:30
09/05
Juve Stabia 1-1 US Casertana 1908
22:30
09/05
Catania 1-3 Foggia
22:30
09/05
Albinoleffe 1-0 Pontedera
20:30
09/05
Palermo 2-0 Teramo
20:00
09/05
Lecco 1-4 Grosseto
21:00
09/05
Orebro (w) 1-1 Eskilstuna United (w)
21:00
09/05
FC Rosengard (w) 3-0 Djurgardens (w)
18:00
09/05
Pitea IF (w) 1-0 Vaxjo (w)
22:59
09/05
FC Nomme United 4-0 JK Welco Elekter
17:00
09/05
JK Tallinna Kalev 2-2 FC Maardu
17:00
09/05
Parnu JK 2-0 Tartu JK Maag Tammeka B
02:00
10/05
Nautico (PE) 2-1 Santa Cruz PE
01:00
10/05
Central SC 0-0 Sete de Setembro PE
22:59
09/05
Espad Tehran 0-0 Shahrdari Hamedan
22:30
09/05
Shahrdari Bam 1-1 Shams Azar Qazvin
06:30
10/05
2 Oriente Petrolero 2-0 Real Potosi 1
04:15
10/05
Jorge Wilstermann 5-2 Always Ready
02:00
10/05
Nacional Potosi 2-1 Club Guabira 1
21:30
09/05
Atletic Club D Escaldes 0-1 Sant Julia
21:30
09/05
Inter Club Escaldes 1-1 FC Santa Coloma
16:30
09/05
CE Carroi 3-2 UE Santa Coloma
16:30
09/05
UE Engordany 4-3 Penya Encarnada 1
21:00
09/05
FC Struga Trim Lum 1-0 FC Vardar Skopje
21:00
09/05
FK Shkupi 0-0 Pelister Bitola
21:00
09/05
Rabotnicki Skopje 3-1 Sileks
21:00
09/05
FK Makedonija Gjorce Petrov 3-4 FK Shkendija 79 1
21:00
09/05
Borec Veles 2-0 Renova Cepciste
21:00
09/05
Belasica Strumica 0-2 Academy Pandev
18:00
09/05
1 Wigan Athletic 3-4 Swindon Town
18:00
09/05
Ipswich Town 3-1 Fleetwood Town
18:00
09/05
Charlton Athletic 1-0 Hull City
18:00
09/05
Lincoln City 0-0 AFC Wimbledon
18:00
09/05
Crewe Alexandra 3-2 Shrewsbury Town
18:00
09/05
Milton Keynes Dons 0-3 Rochdale
18:00
09/05
Doncaster Rovers 1-4 Peterborough United
18:00
09/05
Gillingham 1-0 Plymouth Argyle
18:00
09/05
Blackpool 1-0 Bristol Rovers
18:00
09/05
Sunderland A.F.C 1-1 Northampton Town
18:00
09/05
Portsmouth 0-1 Accrington Stanley
18:00
09/05
Oxford United 4-0 Burton Albion
21:00
09/05
1 A.S. Varese 2-2 USD Castellanzese
21:00
09/05
APDC Chions 1-1 Azy based nano Bo
21:00
09/05
1 Nardo 1-1 A.S Andria Bat
21:00
09/05
Seregno 0-1 Desenzano Calvina
21:00
09/05
Citta di Fasano 3-2 Team Altamura
21:00
09/05
Ponte San Pietro 1-3 Sona
21:00
09/05
Recanatese 0-0 Nuovo Campobasso
21:00
09/05
Trastevere Calcio 0-3 US Pianese
21:00
09/05
Cittanovese 2-1 Roccella
21:00
09/05
Scandicci 3-0 Foligno Calcio
21:00
09/05
A.C. Crema 1908 1-0 Scanzorosciate 1
21:00
09/05
ACD Campodarsego 2-1 Cjarlins Muzane
21:00
09/05
San Donato Tavarnelle 1-1 AS Ostia Mare
21:00
09/05
Caravaggio 3-0 USD Casatese 1
21:00
09/05
ASD Pro Livorno 1-1 Bagnolese
21:00
09/05
Montebelluna 1-1 Clodiense
21:00
09/05
Derthona 0-0 ACSD Saluzzo 1
21:00
09/05
ASD Cannara 1-1 ASD Grassina 2
21:00
09/05
Giugliano 1-1 ASD Lanusei
21:00
09/05
Asd Pineto Calcio 3-1 Olympia Agnonese
21:00
09/05
ACR Messina 0-0 Santa Maria
21:00
09/05
Real Calepina FC 2-1 ASD Brusaporto
21:00
09/05
AC Mestre 4-0 ASD San Giorgio-Sedico 1
21:00
09/05
Vastese 2-0 San Nicolo Notaresco
21:00
09/05
Virtus Bolzano 0-0 GSD Ambrosiana
21:00
09/05
1 Rimini 0-1 Prato
21:00
09/05
Vis Nova Giussano 1-5 ASD Fanfulla
20:00
09/05
Montespaccato 1-1 Sangiovannese
20:00
09/05
1 ASD Sporting Trestina 1-0 Robur Siena S.S.D. 1
15:00
09/05
Melbourne City NPL 3-0 Whittlesea Ranges
12:00
09/05
Whittlesea United 1-1 Yarraville
18:35
09/05
Zibo Cuju F.C. 0-1 Meizhou Hakka
15:00
09/05
Zhejiang Greentown 1-1 Shanxi Chang An Athletic FC
19:00
09/05
Luso Africa (w) 2-2 Hallelujah Zebra Force (w)
18:00
09/05
Soweto Fabulous (w) 3-0 NWU Vaal FC (w)
21:00
09/05
Taksony (w) 3-0 Kelen SC (w)
19:15
09/05
Ferencvarosi TC (w) 2-0 MTK Hungaria FC (w)
16:00
09/05
Apia L Tigers (w) 3-0 Bankstown City Lions (w)
15:15
09/05
Sydney Olympic FC (w) 1-1 Illawarra Stingrays (w)
15:00
09/05
NWS Koala (w) 2-2 Blacktown Spartans(w)
13:00
09/05
Macarthur Rams (w) 2-1 Manly Utd (w)
04:15
10/05
Alianza San Salvador 2-1 Aguila
04:00
10/05
Once Municipal 1-2 Santa Tecla
04:00
10/05
Municipal Limeno 2-1 CD FAS
23:30
09/05
Teunhueth FC 1-0 CNEPS Excellence
23:30
09/05
Mbour 1-0 Generation Foot
23:30
09/05
US Goree 1-3 Pikine
23:30
09/05
ASC Jaraaf 1-1 AS Dakar Sacre Coeur
23:30
09/05
ASEC Ndiambour 1-1 Casamance
18:00
09/05
FC Vaajakoski 3-0 GBK Kokkola
22:59
09/05
FC Famalicao U19 1-1 Pacos Ferreira U19
22:59
09/05
Braga U19 1-2 FC Porto U19
22:00
09/05
1 Belenenses U19 0-6 Sporting Lisbon U19
22:00
09/05
Benfica U19 4-0 Academica Coimbra U19
17:00
09/05
Vitoria SC Guimaraes U19 3-1 Leixoes U19
22:00
09/05
LKS Lagow 0-1 Sokol Sieniawa
22:00
09/05
KS Energetyk ROW 0-0 Polonia-Stal Swidnica
21:00
09/05
Gryf Wejherowo 1-2 Unia Swarzedz
20:00
09/05
1 Gwarek Tarnowskie Gory 2-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
18:00
09/05
Cracovia II 4-1 KS Wiazownica
17:00
09/05
Korona II Kielce 2-2 Jutrzenka Giebultow
16:00
09/05
Pogon Szczecin II 0-0 Baltyk Gdynia 1
20:00
09/05
Al Bourj 0-2 Al-Ansar (LIB)
20:00
09/05
Al-Nejmeh 4-0 Al-Safa
21:00
09/05
Dos Hermanas U19 0-2 Atletico Sanluqueno U19
19:30
09/05
Civo United 0-0 Ekwendeni Hammers
22:59
09/05
1 Freeport 1-2 Watanga FC
22:59
09/05
LPRC Oilers 3-1 Nimba United
22:59
09/05
LISCR FC 5-1 NPA Anchors 1
00:30
10/05
Sparta Praha 3-1 Banik Ostrava
22:00
09/05
Sigma Olomouc 0-1 Slavia Praha
20:00
09/05
MFK Karvina 0-2 Synot Slovacko
20:00
09/05
Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Pardubice
15:00
09/05
Brisbane Olympic United FC 10-0 Brisbane Strikers
07:30
10/05
Union San Felipe 0-0 Cobreloa
22:59
09/05
Municipal Iquique 0-0 San Luis Quillota
02:30
10/05
Central Norte Salta 1-1 Sportivo Belgrano 1
02:00
10/05
1 Independiente Chivilcoy 2-1 Club Circulo Deportivo 1
02:00
10/05
Huracan Las Heras 1-0 Deportivo Camioneros
02:00
10/05
Gimnasia C. Uruguay 2-1 Juventud U.Gualeguaychu 1
02:00
10/05
1 Sportivo Penarol 1-1 Villa Mitre
01:45
10/05
Chaco For Ever 0-1 Sarmiento Resistencia 1
01:30
10/05
Racing de Cordoba 2-0 Gimnasia yTiro
01:30
10/05
Douglas Haig 1-2 Boca Unidos
01:30
10/05
Club Ciudad de Bolivar 0-2 Club Cipolletti
01:30
10/05
Union Sunchales 1-0 Defensores Belgrano (VR)
01:30
10/05
Olimpo Bahia Blanca 0-1 Desamparados
01:30
10/05
Deportivo Madryn 1-0 Sansinena
01:00
10/05
Sol de Mayo 2-1 CA Juventud Unida San Luis
22:00
09/05
Benfica Lubango 1-1 Primeiro de Agosto
21:30
09/05
Desportivo Huila 3-0 Cuando Cubango
21:00
09/05
Santa Rita FC 1-1 Progresso
18:00
09/05
Tuen Mun Football Team 1-0 Yau Tsim Mong
14:30
09/05
Chelsea FC Soccer School (HK) 0-1 Kwai Tsing District FA
14:30
09/05
Kwun Tong 1-3 Tung Sing FC
14:30
09/05
Fu Moon FC 3-3 Kwong Wah AA
12:30
09/05
Sao Jose(AP) 4-0 Mutual Football Club
12:30
09/05
Wan Chai 2-2 Lucky Mile FC
12:30
09/05
Kowloon City 1-2 Flower 1
21:00
09/05
OFI FC (w) 1-1 Olympiada Imitou (W)
21:00
09/05
Trikala 2011 (w) 0-5 Larisa (w)
17:00
09/05
Sturm Graz/Stattegg (w) 2-0 Vorderland (w)
22:00
09/05
FK MAS Taborsko 2-2 Vysocina jihlava
15:15
09/05
Viktoria Zizkov 3-1 FK Graffin Vlasim
21:30
09/05
Krumkachy Minsk 0-0 FC Belshina Babruisk
19:30
09/05
Shakhter Soligorsk II 2-3 FK Lida
17:30
09/05
Arsenal Dzyarzhynsk 5-0 FC Baranovichi
04:30
10/05
Atletico Clube Goianiense 2-1 Gremio Anapolis
02:00
10/05
Aparecidense GO 0-1 Vila Nova 1
17:00
09/05
FK Zalgiris Vilnius (w) 4-2 FK Banga (w)
21:30
09/05
Athletic Club Bibao (w) 2-1 Real Sociedad (w)
18:30
09/05
RCD Espanyol (w) 1-1 Levante UD (w)
17:30
09/05
UD Granadilla Tenerife Sur (w) 0-1 Barcelona (w)
17:00
09/05
Santa Teresa CD (w) 0-1 Colegio Aleman Valencia (w)
17:00
09/05
Madrid CFF (w) 0-1 Atletico de Madrid (w)
17:00
09/05
Sporting De Huelva (w) 3-1 CDEF Logrono (w)
16:00
09/05
Sevilla FC (w) 3-1 Deportivo La Coruna W
15:45
09/05
Afumati 0-1 Steaua Bucuresti 2
17:54
09/05
RFK Novi Sad 1921 U19 1-3 FK Radnicki 1923 U19
17:54
09/05
IMT Novi Beograd U19 1-1 FK Spartak Zdrepceva Krv U19
15:48
09/05
TSC Backa Topola U19 2-2 Vojvodina U19
15:47
09/05
FK Napredak U19 0-0 Partizan Belgrade U19 1
15:47
09/05
Mladost Lucani U19 1-3 FK Radnicki Beograd U19
15:00
09/05
1 FK Rad Belgrade U19 1-1 FK Graficar Beograd U19
15:00
09/05
FK Vozdovac U19 1-5 Red Star Belgrade U19
22:30
09/05
Diosgyor VTK 0-4 Fehervar Videoton
22:30
09/05
Varda SE 5-1 Paksi SE Honlapja
22:30
09/05
Videoton Puskas Akademia 5-0 Dafuji cloth MTE
20:00
09/05
Lun Lok 0-4 Windsor Arch Ka I
18:00
09/05
Benfica de Macau 6-2 Casa De Portugal
17:00
09/05
Academico Viseu U17 0-2 Feirense U17
17:00
09/05
Sintrense U17 3-1 GD Estoril-Praia U17
17:00
09/05
Fatima U17 3-2 Marialvas U17
17:00
09/05
Boavista U17 0-1 Padroense U17
17:00
09/05
Sacavenense U17 3-3 Benfica Sad U17
17:00
09/05
Seia FCU17 0-9 Tondela U17
17:00
09/05
Vitoria FC Setubal U17 3-0 oeiras U17
17:00
09/05
Salgueiros U17 7-0 Regua U17
17:00
09/05
Lusitania Lourosa U17 1-1 Sp Espinho U17
17:00
09/05
Rio Ave U17 2-3 Vitoria SC Guimaraes U17
17:00
09/05
Academica Coimbra U17 1-1 Uniao Leiria U17
19:00
09/05
SC Freiburg (w) 3-1 SG Essen-Schonebeck (w)
19:00
09/05
FCR 2001 Duisburg (w) 1-2 Werder Bremen (w)
19:00
09/05
Bayer Leverkusen (w) 2-2 SV Meppen (w)
18:00
09/05
VfL Wolfsburg (w) 1-1 Bayern Munchen (w)
05:15
10/05
Baltimore SC 1-2 Cosmopolites
04:00
10/05
CS Don Bosco 1-0 Racing FC des Gonaives
04:00
10/05
Violette AC 2-2 Racing Club Haitien
14:05
09/05
Centenary Stormers 2-5 The Lakes
19:30
09/05
ADO Den Haag (w) 0-2 PSV Eindhoven (w)
19:30
09/05
Ajax Amsterdam (w) 1-2 FC Twente Enschede (w)
20:00
09/05
Indeni FC 2-3 Young Green Eagles
20:00
09/05
Prison Leopards FC 1-2 NAPSA Stars
20:00
09/05
Power Dynamos 0-2 Nkana FC
18:00
09/05
Green Eagles 2-0 Lusaka Dynamos
01:30
10/05
1 Ituzaingo 0-2 Sportivo Italiano
01:30
10/05
Claypole 0-0 Club Lujan
01:30
10/05
Real Pilar 2-0 Ferrocarril Midland
00:30
10/05
Maccabi Tel Aviv 2-2 Maccabi Haifa
22:59
09/05
Hapoel Hadera 2-2 Maccabi Netanya
19:00
09/05
FFC 08 Niederkirchen (w) 1-1 Saarbrucken (w)
19:00
09/05
FFC Turbine Potsdam II (w) 0-3 Carl Zeiss Jena (w)
19:00
09/05
Koln (w) 7-2 Wurzburger Kickers (w)
19:00
09/05
Berghofen s (w) 0-1 Herforder SV (w)
19:00
09/05
Ingolstadt 04 (w) 1-1 TSG 1899 Hoffenheim II (w)
16:00
09/05
Arminia Bielefeld (w) 2-4 RB Leipzig (w)
16:00
09/05
Andernach (w) 3-1 Bayern Munich II (w)
06:00
10/05
Club Atletico Guemes 1-1 CA Brown Adrogue
04:00
10/05
1 Estudiantes Rio Cuarto 1-1 Chacarita juniors
01:30
10/05
1 Temperley 0-3 Atletico Atlanta
01:30
10/05
Agropecuario de Carlos Casares 0-0 Estudiantes de Caseros
01:00
10/05
Santa Marina Tandil 2-0 Villa Dalmine
01:00
10/05
Almagro 0-1 San Martin San Juan
00:00
10/05
1 Gimnasia Jujuy 2-1 Barracas Central
01:00
10/05
1 Stella Club d'Adjame 0-0 Racing Club Abidjan
22:59
09/05
SOL FC Abobo 1-1 Bouake FC
22:30
09/05
Societe Omnisports De L'Armee 1-0 ASEC MIMOSAS
07:00
10/05
Costa Rica Futsal 3-2 USA Futsal
04:00
10/05
Panama Futsal 2-2 Guatemala Futsal
04:00
10/05
Atletico Paranaense 2-2 Gremio Metropolitano Maringa
04:00
10/05
Londrina PR 1-0 Coritiba PR
02:00
10/05
Caucaia CE 1-6 Ceara
01:30
10/05
Pacajus 3-0 Icasa CE
01:30
10/05
Uniclinic Atletico Cearense CE 7-1 Crato CE
04:00
10/05
1 CD San Pablo Municipal 1-2 CD Titan
20:00
09/05
Richards Bay 1-2 JDR Stars
20:00
09/05
Polokwane City FC 2-0 Bizana Pondo Chiefs
20:00
09/05
Cape Town All Stars 0-0 Steenberg United
21:00
09/05
Atletico Madrid B (w) 0-3 Barcelona B (w)
17:00
09/05
Racing de Santander (w) 1-0 Seccio Esportiva AEM (w)
17:00
09/05
Athletic Bilbao B (w) 1-0 Sporting Gijon (w)
18:00
09/05
Peinsa F.S. Cartagena Futsal 7-0 Paruro five foot
17:00
09/05
F.C.Barcelona Futsal 3-1 Real Betis Futsal
20:00
09/05
Florentia(w) 1-1 Res Roma (w)
20:00
09/05
San Marino College (w) 2-5 Inter Milan (w)
17:30
09/05
1 AC Milan (w) 1-3 Fiorentina (w)
01:30
10/05
1 CA Lugano 2-1 Centro Espanol
01:30
10/05
Puerto Nuevo 2-0 Deportivo Muniz
01:30
10/05
Defensores de Cambaceres 1-1 Liniers 2
04:00
10/05
Wallidan 2-0 Marimoo
22:30
09/05
Issy FF (w) 0-4 Lyon (w)
22:30
09/05
Dijon w 0-1 Paris FC (w)
22:30
09/05
Le Havre (w) 0-2 Paris Saint Germain (w)
17:30
09/05
Tatung FC 3-0 NTUPES
17:30
09/05
Taiwan CPC 1-0 Taicheng Lions
15:30
09/05
Hang Yuen FC 1-1 Taiwan Power Company
00:00
10/05
2 Tallinna FC Ararat TTU 0-3 Viimsi MRJK
17:00
09/05
Halliu football College 5-1 Vandra JK Vaprus
17:00
09/05
Kohtla Jarve JK Jarve 2-1 Nomme JK Kalju II
14:00
09/05
Oakleigh Cannons 3-2 Dandenong Thunder 1
12:05
09/05
1 Heidelberg United 1-1 St Albans Saints 1
15:00
09/05
AC Carina (w) 5-0 University of Queensland FC Snr (w)
19:00
09/05
Flora Paide 1-2 Levadia Tallinn
09:00
10/05
Managua FC 1-0 Real Madriz FC
06:00
10/05
Walter Ferretti 3-0 Deportivo Ocotal
21:00
09/05
Almopos Arideas 3-1 Pierikos
21:00
09/05
Kalamata AO 1-0 Santorini 2020
21:00
09/05
AO Triglia 2-0 Olympiakos Volou
21:00
09/05
1 AEP Kozani 0-0 Veria FC
21:00
09/05
AO Episkopis Rethymno 0-0 Rhodos FC
21:00
09/05
Egaleo Athens 0-0 Niki Volou
18:45
09/05
Levadiakos 4-0 Diagoras
18:45
09/05
Ionikos 0-2 SKODA Xanthi
18:45
09/05
Ergotelis 2-0 Kissamikos
22:59
09/05
Nevezis Kedainiai 0-2 Suduva
17:00
09/05
FK Riteriai 1-2 Kauno Zalgiris
18:00
09/05
1 AFA Olaine (w) 2-4 FK Liepaja (w)
14:00
09/05
Mount Gravatt Hawks (W) 6-1 North Star (w)
13:58
09/05
Ipswich knights SC W 2-3 Taringa Rovers (w)
13:52
09/05
Matsuyama (w) 2-1 Caboolture FC (w)
05:00
10/05
Renaissance Sportive de Berkane 1-1 Maghrib Association Tetouan
05:00
10/05
Raja Casablanca Atlhletic 1-0 Maghreb Fez
05:00
10/05
FAR Forces Armee Royales 0-0 Wydad Casablanca
01:30
10/05
SE do Gama 3-1 AA Luziania 1
01:00
10/05
Ceilandia DF 1-1 Brasiliense
22:00
09/05
Krka 3-1 NK Rudar Velenje
22:00
09/05
Brda 1-2 NK Primorje
02:15
10/05
Keflavik 2-0 Stjarnan Gardabaer
02:15
10/05
Hafnarfjordur 1-1 Valur Reykjavik 1
17:00
09/05
TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3-1 Ukhta Tyumen Futsal
17:00
09/05
MFK Tyumen Futsal 6-1 MFK Torpedo Futsal
17:00
09/05
MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 4-1 Novali Futsal
17:00
09/05
MFK CPRF Futsal 2-1 Norilsky Nickel Futsal
12:00
09/05
Senior NTC (w) 0-3 Alamein (w)
22:00
09/05
CD Badajoz (W) 2-0 Cadiz (w)
17:00
09/05
CD San Pio X (w) 1-2 EMF Fuensalida (W)
17:00
09/05
CFF Maritim (w) 3-0 Ciudad de Murcia (w)
17:00
09/05
Salamanca (w) 0-1 Getafe (W)
16:30
09/05
Elche (w) 2-2 Fundacion Albacete B (W)
16:00
09/05
Oiartzun KE (w) 1-0 Atletico Revellin (w)
04:00
10/05
Bahia 1-0 Bahia de Feira BA
02:00
10/05
Alagoinhas Atletico BA 2-1 Juazeirense
12:00
09/05
Hake Ya Dong in Sydney City 2-0 Mounties Wanderers
19:00
09/05
Zhilstroy Kharkov (w) 4-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w)
18:00
09/05
Yanga Princess (w) 2-0 JKT Queens (w)
21:00
09/05
1 Platense (w) 0-6 River Plate (w)
21:00
09/05
Estudiantes LP (w) 3-3 Huracan (w)
21:00
09/05
Fovu de Baham 3-2 Feutcheu FC
21:00
09/05
Bamboutos de 0-0 AS Fortuna Mfou 1
21:00
09/05
Eding Sport FC 0-2 Yafoot FC 1
21:00
09/05
Stade Renard de Melong 1-0 Dragon Club Yaounde
21:00
09/05
Coton Sport 2-0 APEJES Academy
21:00
09/05
Union Douala 2-0 PWD de Bamenda
20:00
09/05
KF Llapi 1-0 KF Besa Pec
20:00
09/05
KF Drita Gjilan 1-1 KF Ballkani
20:00
09/05
KF Arberia 1-1 KF Drenica Skenderaj
20:00
09/05
KF Trepca 89 2-1 Gjilani
20:00
09/05
Prishtina 2-1 KF Feronikeli
05:00
10/05
Atletico Pantoja 0-2 Cibao FC 1
03:00
10/05
Promex Harlem United SC 3-1 We United FC
03:00
10/05
Jarabacoa FC 1-1 UniversidadO M
22:10
09/05
Glasgow Rangers (w) 0-2 Glasgow City (w)
20:00
09/05
Spartans (w) 3-0 Hearts (w) 1
20:00
09/05
Forfar Farmington (w) 0-5 Hibernian (w)
18:00
09/05
Celtic (w) 3-0 Motherwell (w)
13:30
09/05
Maitland 4-0 Valentine 1
00:45
10/05
Esteghlal Tehran 0-2 Zob Ahan
04:30
10/05
Vitoria ES 3-1 Vilavelhense
02:00
10/05
1 CE Forca e Luz RN 1-6 ABC RN
01:00
10/05
Potiguar RN 2-0 ASSU RN
22:30
09/05
Rakosmenti KSK 4-1 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 1
16:00
09/05
Zalaegerszegi TE II 0-6 III.Keruleti TUE
16:00
09/05
Budapest Honved II 2-0 Monori SE
20:00
09/05
Jitex DFF (w) 0-3 IFK Norrkoping DFK (w)
20:00
09/05
Alvsjo AIK FF (w) 1-1 IK Uppsala (w)
17:00
09/05
Lidkopings FK (w) 2-1 Moron BK (w)
02:00
10/05
Al-Sadd 3-0 Al-Arabi SC
20:00
09/05
Kampala City Council FC 1-2 Vipers
15:00
09/05
BUL FC 1-1 Mbarara City
Tắt Quảng Cáo [X]