Livescore Lịch thi đấu Kết quả Kèo BXH bóng đá Chuyên gia dự đoán

Kết quả bóng đá ngày 10/05/2021 chính xác mới nhất

Kết quả bóng đá ngày 10/05/2021 các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
02:00
11/05
Fulham 0-2 Burnley
02:00
11/05
Real Betis 2-1 Granada CF
19:00
10/05
Wuhan FC 0-2 Beijing Guoan
17:00
10/05
Hebei FC 1-1 Shanghai Shenhua
02:00
11/05
Comercial-MS 0-1 Dourados
02:15
11/05
FC Porto 5-1 SC Farense 1
00:00
11/05
Portimonense 1-2 Moreirense
23:30
10/05
IFK Norrkoping FK 2-0 AIK Solna
01:00
11/05
Winterthur 2-1 Grasshopper 1
01:00
11/05
Stade Ouchy 1-1 Neuchatel Xamax 1
22:59
10/05
Rakow Czestochowa 1-0 Piast Gliwice
22:59
10/05
Spartak Moscow 2-1 Khimki 1
20:30
10/05
Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Rostov FK
19:00
10/05
Spal 1-0 Cremonese
19:00
10/05
Reggina 0-4 Frosinone
19:00
10/05
Pordenone Calcio SSD 2-0 Cosenza Calcio 1914 1
19:00
10/05
Pisa 3-2 ACD Virtus Entella
19:00
10/05
Pescara 0-3 Salernitana
19:00
10/05
1 Monza 0-2 Brescia
19:00
10/05
Vicenza 2-1 Reggio Audace FC
19:00
10/05
Empoli 2-1 Lecce
19:00
10/05
Cittadella 1-1 Venezia
19:00
10/05
Chievo 3-0 Ascoli
02:00
11/05
Sporting Gijon 1-0 CD Lugo
00:00
11/05
Rayo Vallecano 1-1 Leganes
22:59
10/05
Viseu 1-2 Vilafranquense 1
01:30
11/05
Hamburger SV 5-2 Nurnberg
22:59
10/05
Holstein Kiel 1-0 Hannover 96
01:30
11/05
FC Steaua Bucuresti 2-2 Academica Clinceni
22:59
10/05
CFR Cluj 0-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
20:45
10/05
FC Voluntari 0-0 Chindia Targoviste
00:00
11/05
Nordsjaelland 2-2 FC Copenhagen
00:15
11/05
Etar 0-3 Slavia Sofia
22:00
10/05
Botev Vratsa 1-0 PFK Montana 1
22:30
10/05
Spartak Nalchik 0-3 Urozhay Krasnodar
21:00
10/05
1 Saturn Moscow 1-2 Metallurg Lipetsk
21:00
10/05
FK Biolog 4-1 FC Tuapse
20:30
10/05
Legion Dynamo 0-0 SKA Rostov
20:00
10/05
Chernomorets Novorossiysk 2-0 Inter Cherkessk
20:00
10/05
Krasnodar III 1-0 Druzhba Maykop 1
20:00
10/05
FK Kuban Kholding 2-1 FK Forte Taganrog
19:00
10/05
Salyut-Energia Belgorod 0-2 FK Ryazan
19:00
10/05
1 FK Kaluga 4-2 Khimki (R) 1
19:00
10/05
FK Fakel Voronezh Youth 3-2 Kvant Obninsk 1
18:00
10/05
Sokol 5-0 Metallurg Vidnoye
18:00
10/05
FK Znamya Noginsk 1-1 FK Khimik Novomoskovsk
17:00
10/05
Dinamo Barnaul 1-0 FK Ural-2
17:00
10/05
Strogino Moscow 5-0 FC Krasny Smolensk
17:00
10/05
FC Yessentuki 1-4 Mashuk-KMV
17:00
10/05
1 Sibir-M Novosibirsk 1-2 Chelyabinsk
13:00
10/05
SY Sakhalinsk 0-1 Avangard
17:30
10/05
Ansan Greeners FC 3-2 FC Anyang
17:30
10/05
Busan I Park 4-1 Daejeon Citizen
01:45
11/05
Stade Briochin 2-3 Villefranche
01:45
11/05
Lyon Duchere 2-1 Bourg Peronnas
01:45
11/05
Red Star FC 93 2-1 Bastia Borgo
01:45
11/05
Quevilly 0-1 Bastia
01:45
11/05
Orleans US 45 3-1 Concarneau
01:45
11/05
Creteil 2-1 Stade Lavallois MFC
01:45
11/05
Cholet So 2-2 Le Mans
01:45
11/05
Avranches 2-2 Sete FC
01:45
11/05
Annecy 4-0 Boulogne 1
00:00
11/05
SV Waldhof Mannheim 3-2 Hallescher FC
23:30
10/05
Esbjerg 1-2 Fredericia
02:30
11/05
Ramtha Club 5-1 Al Hussein Irbid
03:30
11/05
Universitario De Deportes 1-0 UTC Cajamarca
01:00
11/05
Deportivo Municipal 1-0 Alianza Universidad
23:30
10/05
IFK Varnamo 1-0 GAIS
23:30
10/05
Trelleborgs FF 1-1 Akropolis IF
04:00
11/05
Sporting San Jose 1-2 Alajuelense
02:30
11/05
EL Ahly 1-1 Zamalek
02:30
11/05
Smouha SC 2-1 Wadi Degla SC 1
02:30
11/05
1 NBE SC 0-2 Ismaily
02:30
11/05
El Gounah 1-1 Aswan 1
18:00
10/05
KaposvarU19 2-0 VAC Varosi LSE U19
01:00
11/05
1 Gremio (w) 1-2 Santos (w)
01:00
11/05
Real Brasilia FC (w) 1-1 EC Bahia (w)
20:30
10/05
Etincelles 2-1 AS Kigali
20:00
10/05
Espoir FC 0-1 Marines FC
20:00
10/05
1 Sunrise FC 4-2 Mukura
20:00
10/05
Police FC 2-1 Musanze FC
00:30
11/05
Erokspor 2-1 Catalca Spor
00:30
11/05
Bukaspor 2-0 Utkoi
00:30
11/05
Fethiyespor 0-1 Yomraspor 1
20:00
10/05
Yesilyurt Belediyespor 1-0 Ofspor
20:00
10/05
1 Kutahyaspor 2-3 Erzin Belediyespor
20:00
10/05
Yldrm Belediyesispor 1-1 Kelkit Belediye Hurriyet
20:00
10/05
1 Duzcespor 0-3 Aksarayspor
20:00
10/05
Celspor 2-2 Ispartaspor
01:00
11/05
Leicester City U23 0-2 Liverpool U23
01:00
11/05
1 Manchester United U23 1-3 Derby County U23
20:00
10/05
West Bromwich U23 3-2 Norwich City U23
19:00
10/05
Sunderland U23 1-1 Stoke City U23
19:00
10/05
Wolves U23 2-2 Reading U23
01:00
11/05
Bahia (Youth) 2-2 Coritiba PR (Youth)
09:30
11/05
Monterrey (w) 2-1 Unam Pumas (w)
08:00
11/05
Tigres (w) 2-0 Club America (w)
06:00
11/05
Chivas Guadalajara (w) 3-0 Toluca (w)
04:00
11/05
Atlas (w) 3-1 Pachuca (w)
03:00
11/05
Linense(BRA) 2-3 Nacional SP
03:00
11/05
Comercial-SP 1-1 Desportivo Brasil SP
03:00
11/05
Batatais 0-0 CA Votuporanguense SP
03:00
11/05
Noroeste 0-1 Olimpia SP
01:00
11/05
Rio Preto SP 0-3 Marilia Ac
01:00
11/05
Barretos SP 1-2 Esporte Clube Sao Jose SP
01:00
11/05
Capie Warrero 3-2 Penapolense
01:00
11/05
Bandeirante 1-0 Primavera
21:30
10/05
FK Tekstilac 2-1 Drina Zvornik
01:00
11/05
1 Uhl Que Sa 1-3 Deportivo Merlo
23:30
10/05
Rigas Futbola skola 1-0 FK Ventspils
23:30
10/05
Demba Diop 1-1 Amitie FC
22:00
10/05
IMT Novi Beograd 1-3 FK Zeleznicar Pancevo
22:00
10/05
FK Graficar Beograd 1-1 FK Dubocica
20:00
10/05
Maccabi Yavne 3-1 Shimshon Kafr Qasim
17:04
10/05
Bond Bullsharks 1-5 Surfers Paradise Blue
16:30
10/05
Robina City Metro 4-2 Mudgeeraba 1
15:35
10/05
Coomera Metro 1-1 Runaway Bay Metro
03:30
11/05
America JDE 1-1 HYH Export Sebaco FC
06:20
11/05
AS Armee 0-0 AS Garde Nationale
04:15
11/05
1 JAHE 1-2 ASC Kedia
22:00
10/05
Omonia Nicosia FC 1-1 Apollon Limassol FC
22:00
10/05
Karmiotissa Polemidion 1-6 APOEL Nicosia
22:00
10/05
Vojvodina (w) 1-2 Pozarevac (w)
18:30
10/05
ZFK Zemun (w) 2-4 ZFK TSC (w)
21:30
10/05
Urartu II 2-6 BKMA
18:00
10/05
Lernayin Artsakh 0-2 Se Wan Boy
07:00
11/05
1 Guayaquil City 0-3 Manta FC
23:30
10/05
Aluminium Arak U23 2-2 Kian Babol U23
18:00
10/05
WIT Georgia Tbilisi 0-2 FC Gagra
16:00
10/05
Chikhura Sachkhere 1-5 FC Merani Tbilisi
02:00
11/05
Rubio nu 1-0 Independiente Luque
02:00
11/05
Bahrain SC 1-3 Isa Town
03:00
11/05
Afturelding Hviti U19 7-1 Slotur U19 1
02:00
11/05
IR LettirU19 2-3 Vikingur U19
02:00
11/05
Stjarnan SkinandiU19 4-0 IA Kari U19 1
01:00
11/05
Valur KH Hlidarendi U19 2-5 Breidablik Augnablik Smari U19
01:00
11/05
FH Hafnarfjordur U19 6-0 Fylkir/Ellidi U19
18:00
10/05
FK Igilik 0-1 Akademiya Ontustik
01:30
11/05
2 Europa Point 0-3 Grazies Union
19:00
10/05
Kitchee 4-1 Southern District
22:59
10/05
Paide Linnameeskond B 3-1 Elva
22:59
10/05
Tallinna FC Levadia B 1-0 Flora Tallinn II
06:00
11/05
Sport Club Recife PE 1-0 Salgueiros AC
01:00
11/05
Vitoria PE 0-5 Reet
23:30
10/05
Sardar Bukan FC 0-3 Atrak Bojnourd FC
23:15
10/05
Mohtasham Tabriz 1-0 Avalan Kamyaran
23:10
10/05
Milad Mehr 1-0 Niroye Zamini
22:59
10/05
Shahrdari Mahshahr 0-2 Oghab Tehran
22:59
10/05
Melli Hafari 0-0 Foolad Natanz FC
22:15
10/05
Mes Novin Kerman 1-0 Omid Ganaveh
07:00
11/05
Real Tomayapo 1-2 Aurora
16:00
10/05
KSPO FC (w) 1-1 Changnyeong (w)
16:00
10/05
Gyeongju FC (w) 3-0 Seoul Amazones (w)
16:00
10/05
Boeun Sangmu (w) 0-2 Suwon FMC (w)
14:30
10/05
Sejong Gumi Sportstoto (w) 0-2 Hyundai Steel Red Angels (w)
18:35
10/05
Suzhou Dongwu 2-1 Bei Li Gong
18:35
10/05
1 Nanjing City 1-2 Kunshan FC
17:00
10/05
Sichuan Jiuniu 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard
14:00
10/05
Jiangxi Liansheng FC 1-3 Nantong Zhiyun
01:45
11/05
SP La Fiorita 1-0 Tre Penne
07:30
11/05
Rangers Talca 2-0 Barnechea 1
05:00
11/05
Deportes Temuco 0-1 Deportes Santa Cruz
22:59
10/05
Santiago Morning 3-0 San Marcos de Arica
22:59
10/05
1 Puerto Montt 1-1 CD Magallanes
22:59
10/05
Coquimbo Unido 1-0 Universidad de Concepcion
22:00
10/05
Lokomotiv Gomel 2-1 FK Orsha
20:00
10/05
Dnepr Mogilev 1-1 Volna Pinsk
18:00
10/05
1 Kommunalnik Slonim 0-0 Naftan Novopolock
02:15
11/05
Trottur Reykjavik (w) 0-0 Valur (w)
01:00
11/05
1 IBV Vestmannaeyjar (w) 4-2 Breidablik (w)
01:30
11/05
Berazategui 0-1 Excursionistas
07:10
11/05
Gimnasia Mendoza 0-1 Nueva Chicago
03:10
11/05
Defensores de Belgrano 0-0 San Telmo
01:05
11/05
Quilmes 3-4 Alvarado Mar del Plata
22:00
10/05
Ararat Yerevan 0-0 Alashkert 1
01:30
11/05
Yupanqui 2-1 Argentino de Rosario 1
01:30
11/05
Sportivo Barracas 0-0 Central Ballester
01:30
11/05
Deportivo Paraguayo 0-0 Juventud Unida
23:30
10/05
Tabasalu Charma 6-0 Laanemaa Haapsalu
22:00
10/05
Tallinna JK Legion B 0-2 JK Tallinna Kalev II
17:00
10/05
Brothers Union 0-3 Uttar Baridhara SC
17:15
10/05
FC Bulleen Lions (w) 3-0 Calder United SC (w)
20:40
10/05
Turon Nukus 0-1 OTMK Olmaliq
02:00
11/05
Al-Ttadamon(KUW) 1-1 Al-Yarmouk
01:00
11/05
1 Racing Club (w) 2-3 Lanus (w) 1
01:00
11/05
UAI Urquiza (w) 5-0 Excursionistas (w)
01:00
11/05
Palmeira RN 0-4 Globo
19:00
10/05
Wigan U23 1-11 Birmingham City U23
17:00
10/05
Sheffield Wed U23 1-1 Swansea City U23
02:00
11/05
1 Al Duhail 1-2 Al Rayyan
Tắt Quảng Cáo [X]